x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:30 FT
  Levante 1
2 - 1
Wolves  
-1/4 1 - 0
AUSC 16:30 FT
  Bentleigh Greens
1 - 1
Broadmeadow Magic  
-1 1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 16:30 FT
  Bon. White Eagles
0 - 5
Oakleigh Cannons  
+1 3/4 0 - 1
- 16:30 FT
  Mindil Aces
0 - 6
Avondale Heights  
+3 0 - 2
- 17:30 FT
  Armadale SC
2 - 5
Modbury Jets  
+0 1 - 4
TQB 18:30 FT
[15] Shanghai Jiading (T)
1 - 4
Qingdao Hainiu [3]
+3/4 0 - 2
C3 19:00 FT
  FK Kyzylzhar 1
1 - 2
NK Osijek  
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Kairat Almaty
0 - 1
Kisvarda FC  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Tobol Kostanay
2 - 0
Lincoln Red Imps  
-1 0 - 0
- 21:00 FT
  FK Liepaja
0 - 1
Young Boys  
+1 1/2 0 - 0
AAU20 21:00 FT
[C-1] Algeria U20
2 - 1
Lebanon U20 [C-3]
-1 1/4 2 - 0
C3 22:00 FT
  Valmiera / BSS
1 - 2
Shkendija  
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Ararat-Armenia
0 - 0
Paide Linname.  
-3/4 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Spezia
3 - 0
Jablonec  
-1 0 - 0
C3 22:30 FT
  Makedonija 1
0 - 0
Cska Sofia  
+1/2 0 - 0
URUA 22:30 FT
[6] Danubio
2 - 0
Plaza Colonia [12]
-1/4 1 - 0
GHCLB 22:45 FT
  Dnipro (T)
1 - 1
Beitar Jerusalem  
1 - 0
C3 22:59 FT
  Koper
0 - 1
Vaduz(LIE)  
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Molde
4 - 1
Elfsborg  
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
  Seinajoen JK
0 - 1
Lillestrom  
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Zire IK
0 - 3
Maccabi TA  
+3/4 0 - 2
- 22:59 FT
  Saburtalo
1 - 0
Steaua Bucuresti  
+1/2 1 - 0
- 22:59 FT
  Lech Poznan
5 - 0
Dinamo Batumi  
-1/2 3 - 0
- 22:59 FT
  KuPS
2 - 2
Milsami  
-1 3/4 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Udinese (T)
1 - 2
B.Leverkusen  
+1 0 - 0
- 23:15 FT
  Bochum
1 - 4
Athletic Bilbao  
+1/2 0 - 0
C3 23:30 FT
  Suduva
0 - 1
Viborg  
+3/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Ruzomberok
0 - 3
Riga FC  
+0 0 - 2
- 23:30 FT
  Pogon Szczecin
1 - 1
Brondby  
-1/2 0 - 1
EGYA 23:30 FT
[16] Al Sharqiyah
2 - 2
Ittihad Alexandria [12]
+1/2 1 - 2
C3 00:00 FT
  B36 Torshavn
1 - 0
Tre Fiori  
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Antwerpen
0 - 0
KF Drita  
-2 1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  MOL Fehervar FC
4 - 1
Gabala FC  
-1 1/4 1 - 1
- 00:00 FT
  Gzira Utd
2 - 2
Radnicki Nis  
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
  Petrocub
0 - 0
KF Laci  
+0 0 - 0
- 00:00 FT
  St Joseph's (GIB) 1
0 - 4
Slavia Praha  
+2 3/4 0 - 3
- 00:00 FT
  Vorskla (T)
3 - 2
AIK Solna  
+1 2 - 2
- 00:00 FT
  Basel 1
2 - 0
Crusaders Belfast  
-2 1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  Levski Sofia
2 - 0
PAOK  
+1/4 2 - 0
- 00:00 FT
  Sparta Praha
0 - 0
Viking  
-1 0 - 0
- 00:00 FT
  Rapid Wien
0 - 0
Lechia GD  
-1 0 - 0
TDU21 00:00 FT
  Orgryte IS U21
2 - 1
Jonkopings U21  
1 - 1
GHCLB 00:15 FT
  Leipzig
0 - 5
Liverpool  
+1/2 0 - 1
C3 00:30 FT
  Hap. Beer Sheva
2 - 1
Dinamo Minsk  
-1 1 - 0
- 00:30 FT
  Aris Limassol
2 - 0
Neftchi Baku  
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
  CFR Cluj
3 - 0
Inter d.Escaldes  
-2 1/2 2 - 0
- 00:45 FT
  Istanbul BB
1 - 1
Maccabi Netanya  
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
  Racing Union
1 - 4
Cukaricki Belgrade  
+1 1 - 2
- 01:00 FT
  Sepsi OSK
3 - 1
O.Ljubljana   1
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
  Aris Salonica
5 - 1
Gomel  
-1 3/4 3 - 1
AAU20 01:00 FT
[D-1] Ai Cập U20
1 - 0
Oman U20 [D-3]
-1 1/4 1 - 0
URUA 01:00 FT
[8] CA River Plate (URU) 1
1 - 1
Defensor SC [10]
+1/4 0 - 0
C3 01:30 FT
  Spartak Trnava
4 - 1
Newtown AFC  
-2 3 - 1
- 01:30 FT
  HNK Rijeka
1 - 2
Djurgardens  
+0 1 - 1
- 01:30 FT
  Velez Mostar
0 - 1
Hamrun Spartans  
-3/4 0 - 1
- 01:30 FT
  AZ Alkmaar
1 - 0
FK Tuzla City  
-2 1/4 1 - 0
ICEB 01:30 FT
[4] Fjolnir
6 - 0
Trottur Vogum [12]
-1 1/2 4 - 0
C3 01:45 FT
  St. Patrick's 1
1 - 1
Mura  
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Motherwell
0 - 1
Sligo Rovers  
-1 0 - 1
- 02:00 FT
  Bate Borisov (T)
0 - 3
Konyaspor  
+1 0 - 1
- 02:00 FT
  Rakow Czestochowa 1
5 - 0
Astana  
-1 1/4 2 - 0
- 02:00 FT
  Vllaznia Shkoder
1 - 1
Universitatea Craiova  
+1/2 0 - 1
EUW 02:00 FT
  Đức Nữ (T)
2 - 0
Áo Nữ  
-1 1/2 1 - 0
EGYC 02:00 FT
  Ahly Cairo (T)
1 - 2
Zamalek SC  
-1/4 0 - 2
C3 02:15 FT
  Breidablik
2 - 0
Buducnost  
-3/4 0 - 0
ICEB 02:15 FT
[11] Knat. Vesturbaejar
2 - 3
Fylkir [1]
+1 1/4 2 - 1
- 02:15 FT
[10] UMF Grindavik
4 - 5
Afturelding [3]
-1/4 2 - 1
- 02:15 FT
[6] UMF Selfoss
1 - 2
HK Kopavogur [2]
+1/2 1 - 0
C3 02:30 FT
  Vikingur Rey.
2 - 0
The New Saints  
-3/4 1 - 0
- 02:30 FT
  Vitoria Guimaraes
3 - 0
Puskas Akademia  
-3/4 2 - 0
ARGA 02:30 FT
[20] Rosario Central
1 - 0
Newells Old Boys [13]
+0 1 - 0
PARA 04:00 FT
[6] Nacional
1 - 1
Resistencia SC [5]
1 - 0
VENA 04:00 FT
[13] Mineros Guayana
3 - 1
UCV FC [16]
-1/4 1 - 1
ARGA 05:00 FT
[23] Talleres Cordoba
1 - 0
Banfield [16]
-1/2 1 - 0
BRA 05:00 FT
[18] Cuiaba/MT
1 - 1
Atl. Mineiro/MG [7]
+1/4 0 - 0
URUA 05:30 FT
[2] Nacional Montevideo
5 - 0
Sportivo Cerrito [15]
-1 3/4 4 - 0
BRA 06:00 FT
[10] America/MG
0 - 1
Palmeiras/SP [1]
+1/2 0 - 0
PARA 06:15 FT
[4] Guarani CA
2 - 1
General Caballero [9]
-1/2 1 - 0
CSUW 07:00 FT
[B-3] Venezuela Nữ (T)
0 - 1
Argentina Nữ [B-2]
+1/2 0 - 0
- 07:00 FT
[B-1] Brazil Nữ (T)
6 - 0
Peru Nữ [B-5]
-4 3/4 4 - 0
MEXB 07:00 FT
[2] Leones Negros UdeG
0 - 0
Correcaminos [10]
-1/4 0 - 0
ARGA 07:30 FT
[7] River Plate
1 - 0
Gimnasia LP [2]
-3/4 1 - 0
COLA 08:00 FT
[20] Deportivo Cali
2 - 2
Inde.Medellin [10]
+0 0 - 1
VENA 08:00 FT
[5] Carabobo
1 - 0
Hermanos Colmenares [12]
-1/2 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[18] Queretaro
0 - 3
Monterrey [2]
+1/4 0 - 1
GHCLB 22:59 Hoãn
  Pacos Ferreira
-
Santa Clara  
-
 
« 21 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo