x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 13:00 FT
  HR Letzion
1 - 1
Maccabi K.Jaffa  
+0 1 - 1
NGAU21 15:00 FT
  Ural U21
0 - 2
CSKA Mos. U21  
0 - 0
TQB 15:00 FT
[16] Xinjiang Tianshan (T)
1 - 4
Nantong Zhiyun [1]
+2 0 - 2
- 15:00 FT
[17] Liaoning Shenyang (T)
1 - 4
Kunshan FC [2]
+2 1/4 0 - 2
MAPL 15:45 FT
[1] Kelantan 1
1 - 1
Johor Darul Takzim II [2]
+3/4 1 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Mezokovesdi SE
3 - 2
Mlada Boleslav  
+1/2 1 - 2
NGAU21 16:00 FT
  Kryliya Sov. U21
5 - 1
ORS 5 U21   2
3 - 0
- 16:00 FT
  Chertanovo U21
2 - 2
Rostov U21  
1 - 1
VNB 16:00 FT
[11] Phú Thọ
0 - 1
Phù Đổng [9]
+0 0 - 1
GHCLB 16:30 FT
  Ashdod
1 - 1
Slovacko  
+1/4 1 - 0
AUSNSW 16:30 FT
[11] Mt Druitt Town
2 - 3
Sydney Olympic [1]
+1 1/4 0 - 2
AUSVPL 16:30 FT
[9] Melb. Knights
1 - 2
Dandenong Th. [8]
+0 0 - 1
NGAU21 17:00 FT
  Khimki U21
2 - 1
Krasnodar U21  
0 - 1
- 17:00 FT
  Strogino Moscow U21
5 - 0
Nizhny Nov U21   1
1 - 0
VNB 17:00 FT
[4] Quảng Nam
2 - 1
Bình Phước [12]
-1 1 - 0
GHCLB 17:05 FT
  Crystal Palace
1 - 1
Leeds Utd  
+1/4 0 - 0
AUSBPL 17:15 FT
[3] Albany Creek
1 - 4
Samford Rang. [4]
-1 1/2 1 - 2
GHCLB 18:00 FT
  Almere City
1 - 0
Dordrecht 90  
-1/2 1 - 0
NGAU21 18:00 FT
  Torpedo Moscow U21
0 - 2
Zenit U21  
0 - 1
- 18:00 FT
  Orenburg U21
0 - 4
Spartak Mos. U21  
0 - 1
SINA 18:45 FT
[5] Hougang Utd
1 - 2
Geylang Intl [6]
1 - 0
TDU21 19:00 FT
  Brommapojkarna U21
3 - 1
Degerfors IF U21  
1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  VVV Venlo
2 - 2
Vitesse Arnhem  
+1 0 - 1
NGAU21 20:00 FT
  Akhmat Gr. U21
2 - 1
FK Sochi U21   1
1 - 1
KAZC 20:00 FT
[A-3] Atyrau
1 - 4
Ordabasy [A-2]
0 - 2
MAPL 20:00 FT
[10] FAM-MSN
1 - 2
Selangor II [9]
+1 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Apollon Limassol
2 - 3
Slovan Liberec  
+0 1 - 1
- 21:00 FT
  Erzurum BB (T)
2 - 3
Rizespor  
1 - 2
AAU20 21:00 FT
[E-1] Tunisia U20
3 - 0
Bahrain U20 [E-3]
-3/4 1 - 0
NGAU21 21:00 FT
  Fakel U21
0 - 1
Kuban U21  
0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Dukla Praha
4 - 1
Teplice  
+1/4 3 - 0
- 22:00 FT
  Fiorentina
4 - 1
AC Trento  
2 - 0
- 22:00 FT
  Mallorca (T)
1 - 0
Genoa  
0 - 0
KAZC 22:00 FT
[C-1] FK Taraz
0 - 0
Aktobe [C-3]
0 - 0
LITA 22:00 FT
[4] FK Riteriai
2 - 1
Dziugas FC [9]
-1 1 - 1
GHCLB 22:30 FT
  Benfica
4 - 2
Girona  
-2 0 - 0
BULA 22:30 FT
[16] Spartak Varna
1 - 1
Pirin Blagoevgrad [14]
+0 0 - 1
FINB 22:30 FT
[2] KTP Kotka
3 - 1
JaPS [6]
-1 2 - 0
FIN3 22:30 FT
  Jazz
0 - 1
Honka 2  
+0 0 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Sivasspor (T)
1 - 1
Sigma Olomouc  
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
  Gil Vicente
1 - 1
Tondela  
-1 1/4
- 22:59 FT
  Heracles Almelo
2 - 1
SBV Excelsior  
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
  Heerenveen
1 - 1
RWD Molenbeek  
-3/4 1 - 1
- 22:59 FT
  FC Koln
5 - 0
NEC Nijmegen  
-1 1/4 2 - 0
NGAU21 22:59 FT
  Lok. Moscow U21 1
1 - 3
Din. Moscow U21  
1 - 0
POLA 22:59 FT
[16] Warta Poznan
0 - 4
Wisla Plock [1]
+0 0 - 3
POLB 22:59 FT
[6] Skra Czestochowa (T)
2 - 0
Chojniczanka [18]
+0 1 - 0
ESTA 22:59 FT
[9] TJK Legion
0 - 7
Flora Tallinn [1]
+2 1/4 0 - 4
AUTB 22:59 FT
[3] First Vienna
2 - 0
Blau Weiss Linz [11]
+3/4 2 - 0
- 23:10 FT
[1] Horn
2 - 1
Sturm Graz II [4]
+0 1 - 1
- 23:10 FT
[2] SKU Amstetten
3 - 0
Kapfenberg [15]
-1 1/4 0 - 0
- 23:10 FT
[10] Vorwarts Steyr
2 - 2
Rapid Wien II [12]
-1/4 2 - 2
- 23:10 FT
[14] Austria Wien II
2 - 2
Liefering [8]
+1/4 0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Fortuna Sittard
3 - 3
Shakhtar Donetsk  
2 - 2
DUB 23:30 FT
[3] Darmstadt
2 - 1
Sandhausen [9]
-3/4 1 - 1
- 23:30 FT
[8] Fort.Dusseldorf
2 - 1
Paderborn 07 [1]
-1/4 2 - 1
DUC4BA 23:30 FT
[17] Ansbach
2 - 0
Bayern Munich II [4]
+1 1/4 1 - 0
DENB 23:30 FT
[4] Vendsyssel FF
5 - 1
Hillerod [12]
-3/4 2 - 0
EGYA 23:30 FT
[17] Arab Contractors
1 - 0
Ghazl Al Mahalla [14]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[10] Ceramica Cleopatra
1 - 4
Al Masry [11]
+0 1 - 2
GHCLB 00:00 FT
  Volendam
1 - 2
AEK Athens  
+3/4 1 - 1
- 00:00 FT
  Zwolle
3 - 1
Cambuur  
+0 2 - 0
- 00:00 FT
  ADO Den Haag
2 - 1
Beveren  
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  B.Dortmund
0 - 2
Villarreal  
-1/4 0 - 1
DUC3 00:00 FT
[12] Osnabruck
1 - 0
Duisburg [10]
-3/4 0 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[12] V. Aschaffenburg
2 - 1
Augsburg II [20] 1
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[8] Schweinfurt
1 - 1
Buchbach [10]
-1 3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[16] Turkgucu-Ataspor
1 - 2
Wacker Burghausen [5]
-1/4 1 - 1
NGA 00:00 FT
[1] Zenit
3 - 0
Krylya Sovetov [10]
-1 1/2 3 - 0
DENA 00:00 FT
[6] Midtjylland
1 - 3
Silkeborg IF [2]
-1/2 0 - 1
DENB 00:00 FT
[1] Sonderjyske
2 - 1
Fremad Amager [6]
-1 1/4 0 - 0
ARGB 00:00 FT
[9] Estudiantes Rio Cuarto
0 - 0
Temperley [29]
-1/4 0 - 0
GHCLB 00:15 FT
  Espanyol
0 - 0
Las Palmas  
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
  Salamanca
1 - 2
Valladolid  
+1 1/4 0 - 1
DUC4T 00:30 FT
  Oberhausen
2 - 1
A.Aachen  
-1 2 - 0
RMNA 00:30 FT
[16] Mioveni 1
0 - 2
Farul Constanta [4]
+1/4 0 - 0
TSB 00:30 FT
[10] Neuchatel Xamax
1 - 2
Aarau [5]
+1/2 1 - 1
JORA 00:30 FT
[2] Wehdat Amman
4 - 1
Al Aqaba SC [4]
-1 1 - 1
GHCLB 01:00 FT
  Middlesbrough
2 - 0
Marseille  
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Twente
3 - 1
Schalke 04  
+0 1 - 1
AAU20 01:00 FT
[F-1] Ma Rốc U20 (T)
4 - 2
Sudan U20 [F-3]
-1 1/2 2 - 2
BULA 01:00 FT
[1] CSKA 1948 Sofia
2 - 2
Ludogorets [4]
+1/2 0 - 1
CROA 01:00 FT
[10] Istra 1961
1 - 2
NK Varazdin [9]
-1/4 0 - 0
SRBA 01:00 FT
[4] Javor Ivanjica
2 - 1
FK Novi Pazar [6]
-1/4 2 - 1
ARGB 01:00 FT
[36] Sacachispas
0 - 0
Gim.Mendoza [4]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[10] Deportivo Maipu
4 - 0
Villa Dalmine [31]
-3/4 3 - 0
SLOA 01:15 FT
[3] NK Radomlje
1 - 1
CM Celje [4]
+0 0 - 0
TSB 01:15 FT
[2] Lausanne Sports
5 - 1
Schaffhausen [4]
-1/2 2 - 1
- 01:15 FT
[9] Thun
1 - 1
Bellinzona [7]
-1/2 1 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Burton Albion
0 - 3
Sheffield Utd  
+1/2 0 - 2
POLA 01:30 FT
[13] Jagiellonia
0 - 2
Widzew Lodz [12]
-1/2 0 - 0
POLB 01:30 FT
[17] Resovia
0 - 2
Wisla Krakow [1]
+1/4 0 - 1
SVKA 01:30 FT
[12] Zlate Moravce
2 - 2
Skalica [7] 1
-1/2 1 - 1
AUTA 01:30 FT
[4] RB Salzburg
3 - 0
Austria Wien [9]
-1 1/2 1 - 0
BIA 01:45 FT
[13] Standard Liege 1
2 - 2
Gent [2]
+1/2 1 - 0
IREA 01:45 FT
[9] UC Dublin 1
0 - 2
Shelbourne [7]
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[2] Dundalk
3 - 0
Finn Harps [10]
-1 1/4 3 - 0
IREB 01:45 FT
[8] Cobh Ramblers
3 - 1
Bray Wanderers [7]
+1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[9] Athlone 1
1 - 3
Galway [2]
+1 1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[3] Waterford Utd 1
1 - 2
Longford Town [4]
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[6] Wexford Youths
0 - 1
Cork City [1]
+3/4 0 - 1
EUW 02:00 FT
  Thụy Điển Nữ (T)
1 - 0
Bỉ Nữ  
-1 1/2 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[21] CA Mitre Salta 1
1 - 0
All Boys [5]
+0 0 - 0
EGYA 02:00 FT
[13] ENPPI Cairo
0 - 1
Pharco FC [8]
-1/4 0 - 1
ICEB 02:15 FT
[9] Kordrengir 1
2 - 4
Thor Akureyri [7]
-3/4 0 - 1
CAFW 03:00 FT
[C-2] Nigeria Nữ (T)
0 - 1
Zambia Nữ [B-1]
-1/4 0 - 1
PERA 03:00 FT
[19] Ayacucho FC
0 - 1
Cesar Vallejo [7]
-1/4 0 - 1
COLB 04:00 FT
[14] Atletico Huila
2 - 3
Real Cartagena [4]
-1/2 1 - 1
VENA 04:00 FT
[3] Monagas
0 - 0
Caracas [8]
-1/2 0 - 0
ARGB 05:00 FT
[35] Tristan Suarez
3 - 0
San Martin SJ [12]
+1/4 1 - 0
- 05:00 FT
[30] Alvarado MDP
2 - 2
Flandria [34]
-1/4 0 - 1
BRAU20 05:00 FT
  America/MG U20 1
1 - 1
Atl. Mineiro/MG U20  
-1/4 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[6] Oaxaca
1 - 1
Sonora [5]
-1/4 1 - 0
ARGB 05:10 FT
[25] Ferro Carril Oeste
1 - 0
CA Guemes [20]
-1/2 0 - 0
BLVA 06:00 FT
[B-4] Royal Pari
2 - 2
CA Palmaflor [A-1]
-3/4 2 - 2
CHIA 06:00 FT
[3] Nublense
3 - 2
Cobresal [6]
-1/2 1 - 1
COLA 06:00 FT
[7] Alianza Petrolera
3 - 1
Atl. Bucaramanga [11]
-1/4 0 - 0
VENA 06:15 FT
[5] Dep.Guaira
0 - 0
Dep.Tachira [6]
+0 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[10] Gualaceo SC
0 - 0
Dep.Cuenca [7]
0 - 0
MEXA 07:00 FT
[10] Mazatlan FC
1 - 1
San Luis [14]
+0 1 - 1
ARGB 07:10 FT
[2] San Martin Tucuman
0 - 0
Atletico Atlanta [27]
-3/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[7] Sampaio Correa/MA
4 - 1
SC Recife/PE [5]
-1/4 2 - 0
USB 08:00 FT
[B-3] Colorado Springs
3 - 3
Ch. Battery [A-12]
-1 1/4 1 - 1
COLA 08:05 FT
[1] Millonarios
1 - 0
Envigado [18]
-1 1/2 1 - 0
MEXA 09:05 FT
[5] Necaxa 1
1 - 0
Juarez [16]
-1/2 1 - 0
GHCLB 10:00 FT
  Juventus (T)
2 - 0
Chivas Guad.  
-1 1/2 1 - 0
- 18:00 Hoãn
  Lazio
-
Venezia  
-
BIHA 22:00 Hoãn
[7] Velez Mostar
-
Igman Konjic [12]
-
- 22:00 Hoãn
[5] FK Tuzla City
-
NK Posusje [9]
-
GHCLB 22:59 Hoãn
  Metz
-
Sochaux  
-
- 00:00 Hoãn
  Murcia
-
Andorra FC  
-
IREA 01:45 Hoãn
[3] Derry City
-
Sligo Rovers [5]
-
- 01:45 Hoãn
[6] Bohemians
-
St. Patrick's [4]
-
 
« 22 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo