x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSFWP 12:00 FT
[2] Perth RedStar
2 - 0
Perth SC [8]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[12] Balcatta
0 - 0
Gwelup Croatia [11]
+0 0 - 0
AUSSL 12:00 FT
[12] West Torrens
0 - 2
Adelaide City [3]
+1 1/2 0 - 1
- 12:30 FT
[6] White City W.
1 - 2
Adelaide Comets [2]
+1/2 1 - 1
- 12:30 FT
[9] SA Panthers
1 - 3
Croydon Kings [7]
+1/4 0 - 1
- 12:30 FT
[8] Sturt Lions
1 - 0
Cumberland Utd [11]
-1/2 0 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[10] Verspah Oita
0 - 0
TIAMO Hirakata [11]
-3/4 0 - 0
EAFFW 13:30 FT
[1] Nhật Bản Nữ
4 - 1
Đài Loan Nữ [4]
-5 1/4 2 - 1
AUSNSW 14:00 FT
[12] Sutherland Sharks
2 - 2
North Shore Mariners [10]
+0 0 - 2
AUSQSL 14:00 FT
  Olympic FC QLD
3 - 3
Capalaba  
-3 1/2 0 - 2
NHAT3 14:00 FT
[11] Azul Claro Numazu
0 - 1
FC Imabari [8]
+1/4 0 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Elche
2 - 1
Leganes  
-1/4 0 - 1
NHAT3 15:00 FT
[2] Fujieda MYFC
3 - 1
Giravanz Kita. [12]
-3/4 2 - 0
- 15:00 FT
[10] Fukushima Utd
3 - 2
Gainare Tottori [17]
-1/2 0 - 0
TQB 15:00 FT
[10] Jiangxi Liansheng (T)
0 - 2
Shijiazhuang Gongfu [4]
-1/2 0 - 2
- 15:00 FT
[8] Qingdao Y.Island (T)
0 - 1
Shaanxi Changan [5]
-1 0 - 0
IDNA 15:00 FT
  PSIS Semarang
1 - 1
RANS Cilegon  
-3/4 0 - 0
GHCLB 15:15 FT
  Fotbal Trinec
0 - 1
Opava  
0 - 0
- 15:15 FT
  Granada (T)
5 - 0
Linares Deportivo  
-3/4 2 - 0
- 15:15 FT
  MFK Vyskov
2 - 0
Znojmo  
0 - 0
- 15:30 FT
  Vik.Zizkov
3 - 2
Sparta Praha B  
2 - 1
- 15:30 FT
  Pardubice
2 - 0
Sellier&Bellot Vlasim  
0 - 0
- 15:30 FT
  Portimonense
2 - 0
Braga  
+1/4 2 - 0
- 15:30 FT
  Zlin
1 - 2
SK Prostejov  
0 - 2
AUSSL 15:30 FT
[4] Metro Stars
2 - 3
Adelaide Utd U21 [5]
-1 1 - 2
- 15:30 FT
[10] Adelaide Olympic
1 - 2
Campbelltown City [1]
+1/4 1 - 0
VNB 15:30 FT
[10] Đăk Lăk
0 - 1
Khánh Hòa [2]
0 - 0
AUSVPL 15:45 FT
[1] South Melbourne 1
2 - 0
Altona City [10]
-3/4 2 - 0
GHCLB 16:00 FT
  MFK Chrudim
1 - 4
Hradec Kralove  
1 - 3
- 16:00 FT
  VSK Aarhus
4 - 0
Lyseng  
1 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[12] Hume City
0 - 2
Green Gully SC [4]
+1/2 0 - 2
NHATB 16:00 FT
[19] Grulla Morioka
1 - 3
Machida Zelvia [7]
+3/4 0 - 2
- 16:00 FT
[2] Alb. Niigata (JPN)
2 - 3
Okayama [4]
-3/4 2 - 1
- 16:00 FT
[14] Tokushima Vortis
0 - 0
Ryukyu [22]
-3/4 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[14] Sagamihara
2 - 3
Ehime FC [6]
+0 0 - 2
NHATJFL 16:00 FT
[2] Honda FC
1 - 1
Nara Club [3]
-1/2 0 - 1
GHCLB 16:30 FT
  Arouca (T)
0 - 0
Chaves  
-1/4 0 - 0
SINA 16:30 FT
[8] Young Lions
0 - 5
Alb. Niigata (SIN) [2]
0 - 2
- 16:30 FT
[7] Balestier Kh.
0 - 2
Tanjong Pagar [3]
0 - 1
GHCLB 16:45 FT
  Man Utd (T)
2 - 2
Aston Villa  
-1 2 - 0
EAFFW 17:00 FT
[2] Trung Quốc Nữ (T)
1 - 1
Hàn Quốc Nữ [3]
+1/4 0 - 1
GHCLB 17:00 FT
  Urawa Red 1
0 - 3
PSG  
+2 0 - 2
- 17:00 FT
  BK Frem
2 - 2
Bronshoj  
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
  Academica Coim
0 - 2
Varzim  
0 - 2
NHATB 17:00 FT
[15] Tochigi SC
2 - 1
Renofa Yamaguchi [18]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[20] Omiya Ardija
0 - 0
Blaublitz Akita [17]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[8] Montedio Yama.
0 - 1
Thespa Kusatsu [21]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[3] Vegalta Sendai
1 - 2
V-Varen Nagasaki [5]
-1/4 0 - 1
NHAT3 17:00 FT
[16] Vanraure Hachinohe
0 - 1
Kagoshima [3]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[9] FC Gifu
2 - 1
Kamatamare San. [15]
-1/2 1 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Tranmere Rovers
1 - 4
Huddersfield  
+1/4 1 - 1
- 18:00 FT
  Swindon
2 - 4
Cardiff City  
+1/2 0 - 3
- 18:00 FT
  Cambridge Utd
1 - 2
Hull City  
-1/2 1 - 1
DUB 18:00 FT
[10] Holstein Kiel 1
2 - 2
Kaiserslautern [2] 1
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[4] Heidenheim 1
3 - 0
Ein.Braunschweig [18]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[11] Nurnberg 4
2 - 0
Greuther Furth [14] 2
+1/4 1 - 0
NGB 18:00 FT
[14] Ufa
2 - 1
Volga Ulyanovsk [18]
-3/4 2 - 1
FINA 18:00 FT
[9] Ilves Tampere
1 - 2
Helsinki [2]
+3/4 1 - 0
HQB 18:00 FT
[3] Bucheon 1995
2 - 1
Chungnam Asan [5]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[9] Ansan Greeners
3 - 1
GimPo Citizen [7]
+0 0 - 1
VNA 18:00 FT
[6] Bình Định
0 - 1
SHB Đà Nẵng [5]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[3] SL Nghệ An
3 - 0
Hải Phòng [4]
-1/4 1 - 0
VNB 18:00 FT
[3] Phố Hiến
3 - 0
Thừa Thiên Huế [6]
-1/4 2 - 0
IDNA 18:15 FT
  Madura United FC
8 - 0
Barito Putera  
-1/2 4 - 0
- 18:15 FT
  PSS Sleman
1 - 2
PSM Makassar  
-1/4 0 - 2
TQB 18:30 FT
[18] Beijing BIT (T)
2 - 2
Heilongjiang Ice City [7]
+2 1/4 0 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Chemnitzer
2 - 0
Viktoria Berlin  
1 - 0
- 19:00 FT
  AZ Alkmaar U21
2 - 3
Amsterdam FC  
-1 1 - 1
- 19:00 FT
  Derby County
1 - 3
Leicester City  
+1 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[17] Essen
1 - 5
Elversberg [8]
-1/2 1 - 4
- 19:00 FT
[1] Ingolstadt 1
1 - 0
SpVgg Bayreuth [19]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[15] Oldenburg 1897
1 - 1
Meppen [4] 1
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[5] Waldhof Man.
3 - 1
Vik.Koln [10]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Dynamo Dresden
3 - 4
Munchen 1860 [3]
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[2] Saarbrucken
1 - 0
Verl [14]
-1/2 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[2] DJK Vilzing
3 - 2
Heimstetten [11]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[1] Unterhaching
4 - 0
Illertissen [19]
-1 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Rodinghausen
5 - 0
FC Koln II   1
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Fortuna Koln
0 - 1
Lippstadt   1
-1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
1 - 2
Wiedenbruck  
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
  Wuppertaler
1 - 2
RW Ahlen  
-1 3/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Preussen Munster
4 - 1
Wattenscheid  
-1 1/2 2 - 1
- 19:00 FT
  FC Duren
3 - 1
FC Bocholt  
-1/4 1 - 1
NGA 19:00 FT
[1] CSKA Moscow
3 - 0
FK Sochi [3]
-1/4 1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Beerschot-Wilrijk
1 - 0
Sparta Rotterdam  
0 - 0
POLB 20:00 FT
[4] Puszcza Nie.
2 - 1
Stal Rzeszow [10]
+0 1 - 1
IREA 20:00 FT
[1] Shamrock Rovers
1 - 1
Drogheda Utd [8]
-1 3/4 0 - 0
KAZC 20:00 FT
[B-3] Caspiy Aktau
1 - 2
Kaisar Kyzylorda [B-2]
0 - 2
FINB 20:00 FT
[3] Jaro
2 - 0
MP Mikkeli [10]
-3/4 1 - 0
TDA 20:00 FT
[5] Malmo
3 - 1
Sirius [9]
-1 1/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[10] Landskrona 1
1 - 1
Ostersunds [16]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Brage
1 - 2
Halmstads [1]
+1/4 0 - 1
DENB 20:00 FT
[11] Nykobing
2 - 2
Fredericia [9]
+1/4 0 - 1
BRAU20 20:00 FT
  Fortaleza/CE U20
2 - 1
Cruzeiro/MG U20  
0 - 0
IDNA 20:15 FT
  Bali United Pusam
1 - 0
Persija Jakarta  
-1/4 1 - 0
URUA 20:15 FT
[1] Liverpool P. (URU)
3 - 1
Dep. Maldonado [3]
-1/2 2 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Augsburg
1 - 3
Rennes  
1 - 3
- 20:30 FT
  Hoffenheim
3 - 2
Verona  
1 - 2
- 20:30 FT
  M.gladbach
1 - 1
Real Sociedad  
+0 1 - 0
- 20:30 FT
  Stuttgart
5 - 2
Valencia  
-1/4 2 - 1
- 20:45 FT
  Bochum
6 - 2
Antalyaspor  
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
  Banik Ostrava
2 - 1
MFk Karvina  
-1 1/4 2 - 1
- 21:00 FT
  Yeovil Town 1
0 - 2
Plymouth Argyle  
+1 0 - 0
- 21:00 FT
  Lincoln
0 - 1
Blackburn Rovers  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Harrogate Town
3 - 1
Gateshead  
2 - 0
- 21:00 FT
  Fleetwood Town
2 - 1
Dundee Utd  
1 - 0
- 21:00 FT
  Accrington
2 - 1
Sunderland  
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Bournemouth
0 - 1
Bristol City  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Morecambe
0 - 0
Carlisle  
0 - 0
- 21:00 FT
  United of Manchester
0 - 3
Doncaster Rovers  
0 - 1
- 21:00 FT
  Forest Green
1 - 1
Newport  
0 - 0
- 21:00 FT
  Wimbledon
0 - 0
Oxford Utd  
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Crewe Alexandra
1 - 2
Rotherham Utd  
+3/4 1 - 2
- 21:00 FT
  Barnsley
2 - 1
Sheffield Utd  
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Birmingham
2 - 2
Rayo Vallecano  
1 - 1
- 21:00 FT
  Bolton
1 - 1
Huddersfield  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Celtic
2 - 0
Norwich  
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Charlton Athletic
1 - 2
Swansea City  
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Cheltenham
2 - 0
Northampton  
2 - 0
- 21:00 FT
  Freiburg
3 - 3
Strasbourg  
2 - 0
- 21:00 FT
  Hearts
2 - 1
Stoke City  
1 - 0
- 21:00 FT
  Luton Town
1 - 1
West Ham Utd  
+1 0 - 1
- 21:00 FT
  Millwall
1 - 1
Ipswich  
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Oldham
0 - 3
Mansfield  
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Portsmouth
0 - 2
Coventry  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Preston North End
1 - 2
Leicester City  
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
  QPR
0 - 3
Crystal Palace  
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Rangers
1 - 2
Tottenham  
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Reading
1 - 2
Brighton  
0 - 1
- 21:00 FT
  Scunthorpe Utd
1 - 1
Peterborough Utd  
0 - 0
- 21:00 FT
  Watford
0 - 0
Southampton  
0 - 0
- 21:00 FT
  West Brom
2 - 1
Hertha Berlin  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Wigan
4 - 1
Sheffield Wed.  
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Willem II
5 - 0
Lyon  
+1 1/2 3 - 0
- 21:00 FT
  Wolfsburg
4 - 0
Brentford  
-1/4 1 - 0
AAU20 21:00 FT
[B-1] Jordan U20 (T)
1 - 0
Yemen U20 [B-3]
-3/4 0 - 0
SCOLC 21:00 FT
[E-3] St. Mirren
3 - 1
Edinburgh City [E-4]
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[D-3] Greenock Morton
3 - 1
Bonnyrigg Rose [D-4]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[F-2] St. Johnstone
1 - 0
Ayr Utd [F-4]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[C-1] Ross County
7 - 0
East Fife [C-4]
-2 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[H-3] Hamilton
1 - 1
Queen's Park [H-2]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[B-2] Partick Thistle
4 - 2
Montrose [B-4]
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[H-1] Dundee
5 - 1
Forfar Athletic [H-5]
-2 4 - 0
- 21:00 FT
[E-1] Arbroath
3 - 0
Airdrieonians [E-2]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[A-2] Stirling Albion
3 - 0
Peterhead [A-5]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[F-5] Elgin City
0 - 2
Queen of South [F-3]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[C-2] Dunfermline
1 - 1
Alloa Athletic [C-3]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[D-1] Falkirk
1 - 0
Clyde [D-5]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[G-1] Inverness C.T.
1 - 1
Cove Rangers [G-3]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[B-1] Kilmarnock
4 - 1
Stenhousemuir [B-3]
-1 3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[G-2] Livingston
2 - 0
Kelty Hearts [G-5]
-1 1/4 1 - 0
BIA 21:00 FT
[14] Charleroi
3 - 1
Eupen [16]
-3/4 1 - 0
ICEB 21:00 FT
[8] Vestri
3 - 1
Grotta [5]
-1/4 1 - 0
LITA 21:00 FT
[3] FK Panevezys
2 - 1
Kauno Zalgiris [6]
1 - 0
NORA 21:00 FT
[3] Bodo Glimt
5 - 0
FK Jerv [15]
-2 3/4 4 - 0
FINA 21:00 FT
[4] AC Oulu
3 - 1
IFK Mariehamn [10]
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[8] VPS Vaasa
3 - 3
Haka [5]
+0 2 - 2
FINB 21:00 FT
[9] PK-35
3 - 1
EIF Ekenas [7]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] PEPO
1 - 1
TPS Turku [1]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[11] PIF Parainen
1 - 0
Gnistan [4]
+1/2 0 - 0
FIN3 21:00 FT
  PK Keski Uusimaa
4 - 4
Lahden Reipas  
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
  SalPa Salo
3 - 0
Tampere Utd  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  NJS Nurmijarvi
1 - 1
FC Kiffen  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  PeKa
1 - 2
Futura  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  PPJ
9 - 0
FC LaPa  
-3 4 - 0
- 21:00 FT
  Atlantis 1
1 - 2
KaPa  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Espoo
2 - 0
KaaPo Kaarina  
-1 1/2 1 - 0
BRAU20 21:00 FT
  Vasco DG/RJ U20
6 - 0
Chapecoense U20  
3 - 0
- 21:00 FT
  Gremio/RS U20
0 - 0
Internacional/RS U20  
0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Umraniyespor
3 - 0
Hatayspor  
1 - 0
NGA 21:30 FT
[11] FK Orenburg
3 - 0
Ural S.r. [16] 1
-1/4 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Jihlava
0 - 0
Brno  
0 - 0
- 22:00 FT
  Peterborough Utd
3 - 0
Hull City  
1 - 0
- 22:00 FT
  Angers
4 - 1
Saint Etienne  
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Union Berlin
1 - 0
Nottingham Forest  
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
  Atalanta
4 - 0
Como  
0 - 0
- 22:00 FT
  Fiorentina
4 - 0
Triestina  
-2 1/2 4 - 0
- 22:00 FT
  Grenoble
2 - 0
Red Star 93  
1 - 0
- 22:00 FT
  Guingamp
2 - 0
Stade Brestois  
0 - 0
- 22:00 FT
  Mainz
1 - 1
Athletic Bilbao  
0 - 1
- 22:00 FT
  NAC Breda
1 - 0
Eindhoven  
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Parma
2 - 0
Feralpisalo  
-1 1/4 1 - 0
DUC4BA 22:00 FT
[14] FC Pipinsried
2 - 5
TSV Aubstadt [7]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[17] VfB Eichstatt
4 - 0
Greuther Furth II [13]
+1/4 3 - 0
LATA 22:00 FT
[9] Supernova Riga
2 - 1
Tukums/Salaspils [7]
+1/4 1 - 0
TDB 22:00 FT
[14] Jonkopings
0 - 1
Dalkurd FF [13]
-1/4 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[1] Lask 1
3 - 1
Austria Klagenfurt [11]
-1 1/4 2 - 0
AUTB 22:00 FT
[10] Grazer AK
0 - 0
Floridsdorfer AC [5]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] St.Polten
2 - 0
Dornbirn [16]
-1 1/4 1 - 0
POLB 22:30 FT
[9] Arka Gdynia
0 - 0
Zaglebie Sosno [7] 1
-3/4 0 - 0
BULA 22:30 FT
[13] Beroe
1 - 1
Lok. Sofia [10]
-1/2 1 - 0
TDA 22:30 FT
[8] Mjallby AIF
2 - 1
Degerfors IF [14]
-3/4 0 - 0
POLA 22:45 FT
[2] Cracovia Krakow
2 - 0
Korona Kielce [5]
-1 1 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Trabzonspor
0 - 3
Torino  
+0 0 - 2
- 22:59 FT
  Benevento
0 - 1
Cosenza  
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Frosinone
1 - 0
Bari  
1 - 0
- 22:59 FT
  Clermont
2 - 0
Rodez  
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Zalaegerzseg
3 - 2
AC Milan  
+2 3 - 1
- 22:59 FT
  Villefranche
1 - 1
Annecy FC  
1 - 1
- 22:59 FT
  Paris FC
1 - 0
Ajaccio  
0 - 0
- 22:59 FT
  Brescia
0 - 2
Sampdoria  
+0 0 - 1
- 22:59 FT
  Stade Lavallois
3 - 1
SO Cholet  
2 - 1
- 22:59 FT
  Metz
1 - 0
Sochaux  
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  PSV Eindhoven
2 - 1
Real Betis  
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
  Valenciennes
0 - 0
Dunkerque  
0 - 0
ESTA 22:59 FT
[6] Trans Narva
2 - 1
Nomme Kalju [3]
+3/4 0 - 0
LITA 22:59 FT
[10] FK Jonava
1 - 3
Siauliai [7]
0 - 1
NORA 22:59 FT
[4] Rosenborg
3 - 0
Tromso [14]
-1/2 2 - 0
SVKA 22:59 FT
[1] Slo. Bratislava
4 - 0
Trencin [9]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[10] Liptovsky Mikulas
1 - 1
Zemplin Michalovce [7]
+1/4 1 - 1
TSA 22:59 FT
[10] Zurich
0 - 0
Luzern [6] 1
-1/4 0 - 0
TSB 22:59 FT
[4] Stade L. Ouchy 1
2 - 1
Wil 1900 [2]
-1/4 1 - 1
PERA 22:59 FT
[8] Alianza Atletico
3 - 1
Academia Cantolao [16]
-1 0 - 0
BIA 23:15 FT
[7] Zulte-Waregem
2 - 0
RFC Seraing [18]
-1/2 0 - 0
- 23:15 FT
[10] Kortrijk
0 - 2
OH Leuven [4]
-1/4 0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Lens
1 - 0
Inter Milan  
+3/4 0 - 0
FIN3 23:30 FT
  OTP
2 - 3
JS Hercules  
+1/2 1 - 1
DENB 23:30 FT
[8] Helsingor
0 - 6
Vejle [1]
-1/4 0 - 2
CHIA 23:30 FT
[15] Antofagasta
2 - 3
Audax Italiano [9]
+0 0 - 3
EGYA 23:30 FT
[5] Tala'ea Al Jaish
0 - 0
Masr lel Maqassah [18]
-3/4 0 - 0
BRAU20 23:45 FT
  Sao Paulo/SP U20
1 - 0
Palmeiras/SP U20  
0 - 0
CROA 23:55 FT
[10] HNK Gorica
0 - 0
Sibenik [4]
-3/4 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Burgos CF 1
0 - 0
Valladolid  
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Niort
1 - 0
Pau FC  
1 - 0
- 00:00 FT
  Lierse 1
0 - 1
Helmond Sport  
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Cultural Leonesa
1 - 1
Racing Santander  
1 - 0
- 00:00 FT
  Vasas Budapest
0 - 1
Diosgyori  
0 - 1
- 00:00 FT
  Auxerre
1 - 0
Troyes  
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Lille
2 - 2
Las Palmas  
1 - 0
- 00:00 FT
  Malaga (T)
0 - 2
Cadiz  
0 - 2
- 00:00 FT
  Amiens
1 - 1
Quevilly  
1 - 1
- 00:00 FT
  Montpellier
4 - 5
Toulouse  
- 00:00 FT
  Wolves
3 - 0
Besiktas  
-1/2 3 - 0
NGA 00:00 FT
[8] Krasnodar 1
1 - 4
Spartak Moscow [2]
+1/4 0 - 1
BIHA 00:00 FT
[5] FK Sloga Doboj
4 - 0
Leotar Trebinje [11]
2 - 0
GHCLB 00:30 FT
  Ourense
0 - 3
Lugo  
+1 3/4 0 - 3
- 00:30 FT
  Lleida Esportiu
1 - 3
Zaragoza  
1 - 2
- 00:30 FT
  S.S. Reyes
0 - 1
Rayo Majada.  
0 - 1
- 00:30 FT
  Orleans
2 - 4
Chateauroux  
+0 0 - 2
- 00:30 FT
  SD Logrones
1 - 1
Mirandes  
+1/2 1 - 1
- 00:30 FT
  Osasuna
4 - 3
Huesca  
-3/4 2 - 1
RMNA 00:30 FT
[6] Voluntari
0 - 1
Botosani [4]
-1/4 0 - 0
AUTA 00:30 FT
[10] Wolfsberger AC
1 - 1
Sturm Graz [4] 1
+1/4 1 - 1
GHCLB 01:00 FT
  Roma
1 - 1
Nice  
-3/4 0 - 1
AAU20 01:00 FT
[A-3] Mauritania U20
1 - 0
Iraq U20 [A-2]
+1/2 0 - 0
POLA 01:00 FT
[6] Legia Wars.
2 - 0
Zaglebie Lubin [10]
-3/4 1 - 0
POLB 01:00 FT
[12] Chrobry Glogow
0 - 2
Ruch Chorzow [5]
+0 0 - 0
BULA 01:00 FT
[16] Botev Plovdiv
0 - 2
Arda Kardzhali [5]
-3/4 0 - 1
MNEA 01:00 FT
[8] Jedinstvo
1 - 1
Sutjeska [4]
1 - 1
- 01:00 FT
[3] FK Jerezo
3 - 1
Rudar [5]
2 - 1
ARGB 01:00 FT
[14] Brown de Adrogue
0 - 1
Ramon Santamarina [36]
-3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[7] Almagro
2 - 0
Gimnasia Jujuy [24]
-1/4 2 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Fluminense/RJ U20
2 - 0
Atletico/PR U20  
1 - 0
- 01:00 FT
  Flamengo/RJ U20
3 - 0
Bahia/BA U20  
1 - 0
- 01:00 FT
  Botafogo/RJ U20
1 - 1
Ceara/CE U20  
-3/4 1 - 0
PERA 01:00 FT
[14] Atletico Grau
3 - 1
UTC Cajamarca [11]
-1/2 1 - 1
URUA 01:00 FT
[16] Albion FC (URU)
1 - 3
CA Penarol [5]
+3/4 0 - 1
SLOA 01:15 FT
[10] Maribor
3 - 2
Gorica [7]
-1 1/4 2 - 1
PERA 01:15 FT
[13] Sport Boys
2 - 0
Uni.San Martin [17]
-3/4 1 - 0
DUB 01:30 FT
[15] Hannover 96
2 - 2
St. Pauli [12]
-1/4 1 - 1
TSA 01:30 FT
[5] St. Gallen 1
2 - 0
Winterthur [9]
-3/4 2 - 0
ARGA 01:30 FT
[14] Sarmiento Junin
1 - 3
Colon [18]
-1/4 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[11] Ind.Rivadavia
2 - 0
Deportivo Riestra [16]
-1/2 1 - 0
- 01:30 FT
[9] Def.Belgrano
1 - 0
Estudiantes BsAs [10]
-1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[17] Chacarita Jrs
3 - 1
Atletico Rafaela [32]
-1/2 1 - 0
- 01:35 FT
[33] Nueva Chicago 1
2 - 2
Almirante Brown [26]
+0 0 - 2
BIA 01:45 FT
[13] Sint Truiden
1 - 1
Union Saint-Gilloise [11]
+1/4 1 - 0
EUW 02:00 FT
  Pháp Nữ (T)
0 - 0
Hà Lan Nữ  
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
GHCLB 02:00 FT
  Porto
2 - 1
Monaco  
-3/4 0 - 0
CROA 02:00 FT
[5] Slaven Belupo
1 - 5
Dinamo Zagreb [1]
+1 1 - 3
MNEA 02:00 FT
[7] Arsenal Tivat
0 - 2
OFK Petrovac [2]
0 - 1
SRBA 02:00 FT
[9] FK Partizan
0 - 0
Backa Topola [4]
-1 3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[15] Radnik Surdulica
0 - 0
FK Radnicki 1923 [10]
-1/4 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[22] Agropecuario AAC
0 - 0
Chaco For Ever [6]
-1/4 0 - 0
BRB 02:00 FT
[1] Cruzeiro/MG 1
1 - 0
Bahia/BA [3]
-1/2 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[A-6] Real Santa Cruz
2 - 1
Oriente Petrolero [A-4]
+1/4 0 - 1
CHIA 02:00 FT
[16] Coquimbo Unido
2 - 0
La Serena [13]
-1/2 0 - 0
COLA 02:00 FT
[15] Rionegro Aguilas
3 - 0
La Equidad [12] 1
+0 2 - 0
EGYA 02:00 FT
[6] NBE SC 1
1 - 4
Future FC [4]
+1/4 1 - 2
BRB 02:30 FT
[18] Vila Nova/GO
1 - 0
Vasco DG/RJ [4]
+0 0 - 0
- 02:30 FT
[2] Gremio/RS
2 - 1
Ponte Preta/SP [13]
-1 1/4 2 - 0
CAFW 03:00 FT
[A-1] Ma Rốc Nữ
1 - 2
Nam Phi Nữ [C-1]
+0 0 - 0
COLB 03:00 FT
[10] Orsomarso
1 - 1
Valledupar [9] 2
-1/4 1 - 1
- 03:00 FT
[12] Real Santander
1 - 0
Fortaleza [2] 1
+0 1 - 0
ECUA 03:00 FT
[9] Orense SC
3 - 1
Cumbaya FC [14]
-1 0 - 1
PERA 03:30 FT
[12] Carlos A. Mannucci
0 - 1
Alianza Lima [4]
+1/4 0 - 0
URUA 03:30 FT
[9] Wanderers
3 - 1
CA Rentistas [11]
-1/2 1 - 0
ARGB 04:00 FT
[4] Instituto
2 - 0
San Telmo [27]
-1 1 - 0
PARA 04:00 FT
[11] Sportivo Ameliano
2 - 0
Tacuary FBC [10] 1
-1/4 1 - 0
VENA 04:00 FT
[9] Estu.Merida
1 - 3
Puerto Cabello [6]
-1/4 1 - 1
COLA 04:05 FT
[4] Deportivo Pasto
1 - 2
Union Magdalena [2]
-3/4 1 - 1
BLVA 04:15 FT
[A-5] CD Guabira
2 - 1
Nacional Potosi [A-3]
-3/4 2 - 0
BRB 04:30 FT
[20] Nautico/PE
1 - 2
Londrina/PR [5]
-1/4 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[1] Colo Colo
1 - 0
Huachipato [11]
-1 3/4 0 - 0
BRA 05:00 FT
[11] Sao Paulo/SP
3 - 3
Goias/GO [13]
-1 1/4 2 - 2
BRB 05:00 FT
[11] Ituano/SP
1 - 0
Chapecoense [15]
-1/2 1 - 0
MEXA 05:00 FT
[1] Toluca
2 - 1
Santos Laguna [6]
+1/4 2 - 0
ECUA 05:30 FT
[1] SD Aucas
5 - 0
Independiente JT [3] 1
+1/4 1 - 0
PERA 06:00 FT
[1] Melgar
1 - 0
Sport Huancayo [2]
-1 1/4 1 - 0
USA 06:00 FT
[Dong-2] New York City
2 - 0
Inter Miami [Dong-10]
-1 1/2 1 - 0
USB 06:00 FT
[A-9] Indy Eleven
1 - 1
Memphis 901 [A-3]
+1/4 1 - 1
- 06:00 FT
[A-11] Hartford Athletic
1 - 2
Pittsburgh R. [A-4]
+1/2 0 - 0
CRCA 06:00 FT
[A-2] Alajuelense
4 - 1
Guanacasteca [A-4]
-1 1/2 0 - 1
GHCLB 06:10 FT
  Bayern Munich (T)
0 - 1
Man City  
+1/4 0 - 1
COLA 06:10 FT
[6] Junior Barranquilla
2 - 0
Santa Fe [5] 1
-3/4 1 - 0
PARA 06:15 FT
[3] Olimpia Asuncion
2 - 1
Guairena FC [8] 1
-1 0 - 0
VENA 06:15 FT
[2] Metropolitano
0 - 0
Portuguesa [11]
-1/2 0 - 0
ARGA 06:30 FT
[24] C. Cordoba SdE
1 - 3
Racing Club [4]
+1/4 0 - 1
BRB 06:30 FT
[10] CRB/AL
2 - 1
Novorizontino/SP [12]
-1/4 2 - 0
USA 06:30 FT
[Dong-5] Columbus Crew
0 - 0
New England [Dong-7]
-1/2 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-6] Cincinnati
1 - 1
Nashville FC [Tay-7]
+0 0 - 1
- 06:30 FT
[Dong-13] Toronto
4 - 0
Charlotte FC [Dong-11]
-1/4 4 - 0
- 06:30 FT
[Dong-9] Orlando City
0 - 1
Philadelphia Union [Dong-1]
+0 0 - 1
USB 06:30 FT
[A-5] Birmingham Legion 1
0 - 2
FC Tulsa [A-8]
-3/4 0 - 1
- 06:30 FT
[A-6] Detroit City FC
2 - 2
New Mexico United [B-5]
-1/4 1 - 1
- 06:30 FT
[A-2] Tampa Bay Rowdies
3 - 1
Atlanta United II [A-12]
-2 1/4 2 - 1
GHCLB 07:00 FT
  Arsenal (T)
4 - 0
Chelsea  
+1/4 2 - 0
BRA 07:00 FT
[14] Botafogo/RJ
2 - 0
Athletico/PR [4]
-1/4 1 - 0
CHIA 07:00 FT
[7] Everton CD
0 - 1
U. La Calera [14]
-1/2 0 - 0
USA 07:00 FT
[Dong-14] D.C. Utd
1 - 2
CF Montreal [Dong-4]
+1/4 0 - 2
CRCA 07:00 FT
[A-6] Sporting (CRC)
3 - 3
Santos Guapiles [B-6]
-3/4 0 - 2
MEXA 07:05 FT
[11] Cruz Azul
2 - 2
Puebla [7]
-1/2 2 - 2
USA 07:30 FT
[Tay-12] Houston Dynamo
1 - 2
Minnesota Utd [Tay-4]
-1/2 0 - 1
- 07:30 FT
[Tay-14] Sporting Kansas
0 - 2
Los Angeles FC [Tay-1]
+1/4 0 - 0
ECUA 08:00 FT
[6] Guayaquil City
0 - 0
Emelec [2]
+3/4 0 - 0
MEXA 08:05 FT
[8] Club Tijuana
2 - 0
Club America [14]
+1/4 1 - 0
COLA 08:15 FT
[13] Deportes Tolima
2 - 2
Atl. Nacional [7]
-1/2 0 - 1
USB 08:20 FT
[A-10] Loudoun United
1 - 2
Miami FC [A-7]
+1/2 1 - 1
- 08:30 FT
[B-6] El Paso Locomotive
0 - 1
SA Scorpions [B-1]
-1/4 0 - 0
USA 09:00 FT
[Tay-5] Real Salt Lake
0 - 1
Dallas [Tay-3]
-1/2 0 - 1
- 09:00 FT
[Tay-8] Seattle Sounders 1
2 - 1
Colorado Rapids [Tay-10]
-1/2 1 - 1
- 09:00 FT
[Tay-11] Vancouver WC
1 - 3
Chicago Fire [Dong-8]
+0 0 - 1
USB 09:00 FT
[B-2] San Diego Loyal
2 - 1
Rio Grande Valley [B-11]
-3/4 1 - 0
- 09:00 FT
[B-9] Oakland Roots 1
0 - 2
Las Vegas Lights [B-7]
-3/4 0 - 0
- 09:00 FT
[B-12] Monterey Bay FC 1
2 - 0
New York RB II [A-14]
-1 1 - 0
CRCA 09:00 FT
[A-1] Herediano
1 - 0
Guadalupe FC [A-3]
-1 1 - 0
MEXA 09:05 FT
[3] Tigres UANL
2 - 0
Atlas [13]
-1/2 2 - 0
USA 09:30 FT
[Tay-6] Portland Timbers
2 - 1
San Jose EQ [Tay-13]
-1/2 0 - 1
USB 09:30 FT
[B-10] Phoenix Rising
0 - 0
Sacramento [B-4]
-1/2 0 - 0
- 09:30 FT
[B-8] LA Galaxy II
2 - 5
Orange County SC [B-13]
-1/4 1 - 2
GHCLB 10:00 FT
  Barcelona (T)
1 - 0
Real Madrid  
-1/2 1 - 0
AUSBPL 15:15 Hoãn
[6] Taringa Rovers
-
Souths Utd [8]
-
- 15:30 Hoãn
[5] Holland Park Hawks
-
Grange Thistle [10]
-
NHATB 16:00 Hoãn
[10] JEF United Chiba
-
Ventforet Kofu [13]
-
- 16:00 Hoãn
[12] Mito Hollyhock
-
Oita Trinita [9]
-
AUSQSL 16:15 Hoãn
  Gold Coast Utd
-
Peninsula Power  
-
GHCLB 16:30 Hoãn
  Vizela
-
Academico Viseu  
-
- 16:30 Hoãn
  Moreirense
-
Nacional Madeira  
-
- 16:30 Hoãn
  Rio Ave
-
Santa Clara  
-
SRBA 18:00 Hoãn
[11] FK Kolubara
-
Radnicki Nis [14]
-
DUC4T 19:00 Hoãn
  Schalke 04 II
-
SV Straelen  
-
GHCLB 20:00 Hoãn
  Ajax
-
Ein.Frankfurt  
-
- 22:00 Hoãn
  Wer.Bremen
-
Groningen  
-
DUC4BA 22:00 Hoãn
[9] Hankofen-Hailing
-
TSV 1896 Rain [12]
-
MNEA 22:00 Hoãn
[9] Iskra Danilo
-
Buducnost [10]
-
ARGB 01:00 Hoãn
[15] Deportivo Madryn
-
Deportivo Moron [21]
-
COLB 02:00 Hoãn
[11] Atletico
-
Tigres(COL) [5]
-
ARGB 06:30 Hoãn
[25] Quilmes
-
Belgrano [1]
-
 
« 23 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo