x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 12:00 FT
[3] Blacktown City
4 - 1
Wollongong Wolves [9]
-1 3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[8] Sydney Utd
2 - 4
Manly Utd [2]
+0 0 - 3
AUSVPL 12:00 FT
[7] Heidelberg Utd
5 - 1
Dandenong City [13]
-1 1/4 1 - 0
NHATJFL 12:00 FT
[1] FC Osaka
2 - 1
Tokyo Musashino [6]
-1/4 0 - 1
AUSNSW 13:00 FT
[6] Rockdale City
2 - 1
Sydney FC U21 [7]
-3/4 1 - 0
AUSQSL 13:00 FT
  Moreton Bay Utd
2 - 3
Logan Light.  
-1 1 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[14] Kagura Shimane
2 - 1
Criacao Shinjuku [16]
-1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[4] Reinmeer Aomori
2 - 0
MIO Biwako [15]
1 - 0
- 13:00 FT
[5] Veertien Mie
1 - 1
Sony Sendai [12]
-3/4 1 - 1
- 13:00 FT
[9] Kochi United SC
3 - 0
Honda Lock [13]
0 - 0
EAFF 14:00 FT
[2] Hàn Quốc (T)
3 - 0
Hồng Kông [4]
-3 1/2 1 - 0
AUSNSW 14:15 FT
[5] APIA Tigers
2 - 0
Marconi Stallions [4]
+1/4 1 - 0
AUSQSL 14:15 FT
  Brisbane Roar U21
1 - 3
Queensland Lion  
+2 1/4 1 - 2
TQB 14:30 FT
[8] Suzhou Dongwu (T)
3 - 2
Shanghai Jiading [13]
-1 1/4 1 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  SC Wanderers
1 - 2
Brisbane City  
-1/4 1 - 1
NHAT3 15:00 FT
[18] Yokohama SCC
1 - 2
Kataller Toyama [6]
+3/4 1 - 0
TQB 15:00 FT
[14] Beijing Sport Univ (T)
1 - 3
Nanjing City [11]
+3/4 0 - 0
- 15:00 FT
[15] Guangxi Pingguo (T) 1
0 - 1
Sichuan Jiuniu [4]
+1/4 0 - 0
GHCLB 15:30 FT
  Espanyol
2 - 0
Lille  
+0 0 - 0
- 15:30 FT
  Levante (T)
0 - 0
Getafe  
+1/4 0 - 0
AUTB 15:30 FT
[13] SV Lafnitz
2 - 1
Admira [7] 2
+0 2 - 1
IDNA 15:30 FT
  Borneo FC 1
3 - 0
Arema Indonesia   1
-1/2 2 - 0
VNB 15:30 FT
[1] CA Nhân Dân
0 - 0
ĐT Long An [6]
-1 0 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Villarreal B
2 - 1
Wolves  
0 - 1
RMNA 16:00 FT
[9] Sepsi OSK
4 - 0
Arges Pitesti [11]
-3/4 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[11] Tokyo Verdy
0 - 1
Yokohama FC [1]
+1/4 0 - 0
NHATJFL 16:00 FT
[10] Suzuka Point Getters
0 - 0
Maruyasu Okazaki [7]
0 - 0
HQB 16:00 FT
[10] Jeonnam Dragons
0 - 0
Busan I'Park [11]
-1/4 0 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Cracovia Krakow
3 - 0
Hapoel Jerusalem  
1 - 0
SINA 16:30 FT
[1] Lion City Sailors
2 - 1
Tampines Rovers [4]
1 - 0
NGB 17:00 FT
[3] Yenisey 1
3 - 2
Rubin Kazan [11]
+1/4 2 - 1
NHATB 17:00 FT
[5] Roas. Kumamoto
3 - 0
Zweigen Kan. [17]
-3/4 1 - 0
NHAT3 17:00 FT
[8] Nagano Parceiro
3 - 2
Tegevajaro Miyazaki [13]
-1/4 0 - 2
VNA 17:00 FT
[3] HA Gia Lai
2 - 0
Thanh Hóa [7]
-1 1 - 0
EAFF 17:20 FT
[1] Nhật Bản
0 - 0
Trung Quốc [3]
-3 0 - 0
POLB 17:40 FT
[11] GKS Tychy
0 - 1
LKS Lodz [2]
-1/4 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  TuS BW Lohne
1 - 3
Groningen  
0 - 1
DUC3 18:00 FT
[7] Freiburg II 1
1 - 1
Erzgebirge Aue [17]
+1/2 0 - 1
LATA 18:00 FT
[1] Valmiera / BSS
6 - 1
METTA/LU Riga [10]
-2 3/4 1 - 0
TDB 18:00 FT
[3] Brommapojkarna
5 - 2
Norrby [12]
-1/2 4 - 0
DENB 18:00 FT
[5] Naestved BK
2 - 2
Hvidovre IF [3]
+0 1 - 2
VNA 18:00 FT
[10] HL Hà Tĩnh
1 - 2
Hà Nội FC [1]
+3/4 0 - 1
VNB 18:00 FT
[5] Bà Rịa Vũng Tàu
0 - 0
Cần Thơ [8]
-3/4 0 - 0
DUB 18:30 FT
[17] A.Bielefeld
0 - 3
Jahn Regensburg [6]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[4] Hamburger 1
0 - 1
Hansa Rostock [10] 5
-1 0 - 0
- 18:30 FT
[13] Karlsruher 2
2 - 3
Magdeburg [14] 3
+0 0 - 3
BIA 18:30 FT
[11] Club Brugge
3 - 2
Genk [4]
-1/2 1 - 1
TQB 18:30 FT
[3] Qingdao Hainiu (T)
4 - 2
Zibo Cuju [12]
-1 1/4 2 - 2
DUC3 19:00 FT
[16] Zwickau
3 - 2
Hallescher [14]
-1/4 2 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[6] Nurnberg II
2 - 0
Wurzburger [3]
+1/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Kaan-Marienborn
2 - 1
M.gladbach II  
-1/4 0 - 1
NGA 19:00 FT
[8] Khimki
3 - 0
Nizhny Nov [14]
-1/2 0 - 0
FIN3 19:00 FT
  Ilves II
2 - 0
VJS  
-1/2 1 - 0
DENA 19:00 FT
[3] Randers
2 - 2
Odense BK [12]
-1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[5] Aarhus AGF
3 - 1
Viborg [8]
+0 1 - 0
TSA 19:15 FT
[8] Basel
1 - 1
Servette [4]
-1/2 1 - 0
TSB 19:15 FT
[8] Vaduz
3 - 3
Yverdon [3]
-1/2 1 - 2
VNA 19:15 FT
[9] Viettel
1 - 0
TP.HCM [12]
-1 0 - 0
- 19:15 FT
[13] Sài Gòn FC
2 - 2
Nam Định [11]
-1/4 0 - 1
KAZC 19:30 FT
[D-3] Turan (KAZ)
1 - 1
Astana [D-2]
0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Hibernian
1 - 0
Norwich  
+0 1 - 0
NGB 20:00 FT
[14] Rodina Moscow 1
1 - 3
Alania Vla [2]
+1/4 0 - 1
POLB 20:00 FT
[16] Gornik Leczna
1 - 1
Sandecja [13]
+0 1 - 1
KAZC 20:00 FT
[C-4] Tobol Kostanay
1 - 4
FK Maktaaral [C-2]
1 - 2
- 20:00 FT
[B-1] Akzhayik Oral
1 - 0
FK Kyzylzhar [B-4]
0 - 0
- 20:00 FT
[D-4] Zhetysu Taldykorgan
0 - 0
Shakhter Kar. [D-1]
0 - 0
NORB 20:00 FT
[12] Fredrikstad
3 - 1
Grorud IL [16]
-1 0 - 1
- 20:00 FT
[14] Skeid Fotball
2 - 2
Raufoss IL [6]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Mjondalen
0 - 0
Start Kristiansand [7]
+1/4 0 - 0
FINA 20:00 FT
[11] Lahti
1 - 3
Seinajoen JK [7]
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[2] KuPS
5 - 1
HIFK [12]
-1 3/4 1 - 0
FIN3 20:00 FT
  JBK
2 - 0
Kajaanin Haka  
-1 0 - 0
RMNA 20:00 FT
[6] FC U Craiova 1948
3 - 1
CFR Cluj [1]
+1/2 1 - 1
TDA 20:00 FT
[14] Helsingborg
1 - 0
GIF Sundsvall [16]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Varnamo
2 - 3
AIK Solna [4]
+1/4 0 - 1
TDB 20:00 FT
[9] Orebro
2 - 0
Utsiktens BK [8]
-1/4 1 - 0
DENB 20:00 FT
[7] HB Koge
0 - 0
Hobro I.K. [8]
+0 0 - 0
BRAU20 20:00 FT
  Atletico/PR U20
3 - 0
RB Bragantino/SP U20  
0 - 0
URUA 20:15 FT
[13] CA Torque
2 - 0
CA Fenix [7]
-1/4 0 - 0
IDNA 20:45 FT
  Bhayangkara
2 - 2
Persib Bandung  
+1/4 1 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Blackpool
2 - 4
Everton  
+3/4 1 - 2
- 21:00 FT
  C. Budejovice
4 - 0
Taborsko  
2 - 0
AAU20 21:00 FT
[D-3] Oman U20 (T)
2 - 0
Somalia U20 [D-2]
1 - 0
SCOLC 21:00 FT
[A-1] Aberdeen
3 - 0
Raith Rovers [A-3]
-1 1/2 2 - 0
NGB 21:00 FT
[17] Akron Togliatti
2 - 3
Shinnik Yaroslavl [13] 1
-1 2 - 0
BIA 21:00 FT
[12] KV Mechelen
0 - 2
Antwerpen [1]
+1/4 0 - 2
ICEA 21:00 FT
[11] Leiknir Rey.
1 - 4
Vestmannaeyjar [9]
+0 0 - 2
DENA 21:00 FT
[9] Brondby
1 - 3
Nordsjaelland [1]
+0 0 - 1
ARGA 21:00 FT
[25] Independiente (T)
0 - 1
Atletico Tucuman [1]
+0 0 - 1
BRA 21:00 FT
[16] Avai/SC
1 - 2
Flamengo/RJ [5]
+1 0 - 0
BRB 21:00 FT
[18] Guarani/SP
1 - 1
Brusque FC/SC [13]
-1/4 0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Cremonese
2 - 0
SPAL 1907  
-3/4 0 - 0
NGA 21:30 FT
[4] Din. Moscow
4 - 0
Torpedo Moscow [15]
-1 3 - 0
TSA 21:30 FT
[2] Grasshoppers
2 - 1
Lugano [7]
-1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[5] Sion
0 - 3
Young Boys [3]
+3/4 0 - 2
GHCLB 21:45 FT
  Feyenoord
0 - 2
Lyon  
+0 0 - 2
LITA 21:55 FT
[8] Banga
1 - 1
Hegelmann Litauen [1]
+1 1/2 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  AZ Alkmaar
1 - 0
Bologna  
+1/2 1 - 0
NGB 22:00 FT
[12] Neftekhimik Nizh 1
0 - 0
Kuban [4]
-3/4 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[4] Borac Banja Luka
1 - 3
Sarajevo [2]
0 - 0
KAZC 22:00 FT
[A-1] Kairat Almaty
3 - 2
FK Aksu [A-4]
1 - 0
LATA 22:00 FT
[2] Rigas Futbola Skola
0 - 0
FK Auda [5]
-1 1/2 0 - 0
FIN3 22:00 FT
  VIFK Vaasa
1 - 1
OLS Oulu  
-1/4 0 - 1
SVKA 22:00 FT
[2] MSK Zilina 1
1 - 1
Dunajska Stred [4]
+1/4 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[11] Hartberg
2 - 1
SCR Altach [10]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Aust Lustenau
2 - 1
WSG Swarovski Tirol [6]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Rapid Wien
1 - 0
SV Ried [7]
-1/2 0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Pescara
2 - 1
Adana Demirspor  
1 - 1
POLA 22:30 FT
[10] Slask Wroclaw
2 - 1
Pogon Szczecin [3]
+1/4 1 - 1
FIN3 22:30 FT
  Klubi 04 Helsinki
4 - 4
Ilves-Kissat  
-1 1/4 1 - 3
- 22:30 FT
  Narpes Kraft
3 - 0
FC Komeetat  
-1 3/4 1 - 0
RMNA 22:30 FT
[15] Universitaea Cluj
1 - 1
Universitatea Craiova [12]
+1/2 1 - 0
SLOA 22:30 FT
[9] NK Bravo
1 - 0
Koper [1]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[7] Tabor Sezana
0 - 1
O.Ljubljana [2]
+1/4 0 - 1
TDA 22:30 FT
[7] Kalmar
1 - 0
Elfsborg [10]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[1] Hacken
1 - 2
Djurgardens [2]
-1/4 1 - 0
NGB 22:59 FT
[6] Baltika
3 - 1
Volgar Astrakhan [9]
-3/4 3 - 0
- 22:59 FT
[8] Krasnodar B 1
0 - 3
Arsenal-Tula [5]
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Dyn. Makhachkala
1 - 0
Veles Moscow [16]
1 - 0
POLB 22:59 FT
[9] Katowice
3 - 3
Nieciecza [4] 1
+1/4 2 - 1
NORA 22:59 FT
[6] Valerenga
4 - 2
Viking [5]
-3/4 3 - 1
- 22:59 FT
[9] Sandefjord
2 - 3
Molde [1]
+1 1 - 1
- 22:59 FT
[16] Kristiansund
2 - 2
Odd Grenland [11]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[8] Haugesund
3 - 1
Sarpsborg [12]
+0 2 - 1
SVKA 22:59 FT
[3] Ruzomberok
2 - 2
Zelez. Podbrezova [5] 1
-3/4 1 - 1
DENA 22:59 FT
[11] Aalborg BK
1 - 3
Kobenhavn [7]
+3/4 0 - 1
ARGA 23:15 FT
[12] Tigre
3 - 0
CA Platense [6]
-1/2 2 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Panathinaikos
0 - 0
Volos NFC  
-1 1/4 0 - 0
BIA 23:30 FT
[5] Anderlecht
2 - 0
Oostende [9] 1
-1 1/2 1 - 0
CHIB 23:30 FT
[2] Cobreloa
1 - 0
Rangers Talca [5]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[8] U.Concepcion
0 - 2
CD Magallanes [1]
0 - 1
EGYA 23:30 FT
[3] Ahly Cairo
2 - 0
El Gouna [15]
-1 3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[9] Ismaily SC
0 - 4
Pyramids FC [2]
+1/2 0 - 3
GHCLB 23:45 FT
  Estoril
1 - 3
Fulham  
+3/4 1 - 3
- 00:00 FT
  Galatasaray
2 - 1
Kasimpasa  
-1 1 - 1
- 00:00 FT
  Stade Reims
0 - 1
Villarreal  
+1/2 0 - 1
NGA 00:00 FT
[9] Akhmat Groznyi
2 - 1
Fakel [12]
-3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[13] Lok. Moscow 1
2 - 2
Rostov [7]
+0 1 - 1
BIHA 00:00 FT
[1] Siroki Brijeg
2 - 0
Sloboda Tuzla [8]
2 - 0
ICEA 00:00 FT
[7] Keflavik 1
1 - 3
KA Akureyri [3]
+1/4 1 - 0
LATA 00:00 FT
[3] Riga FC
2 - 1
Spartaks Jurmala [8]
-2 0 - 1
CRCA 00:00 FT
[B-6] Cartagines 2
1 - 3
Puntarenas [A-2] 1
-3/4 0 - 1
BULA 00:30 FT
[3] Lok. Plovdiv
2 - 1
Hebar Pazardzhik [10]
-1 1/4 1 - 1
AAU20 01:00 FT
[C-3] Lebanon U20
0 - 2
Libya U20 [C-2]
+1/2 0 - 0
NORA 01:00 FT
[7] Stromsgodset
1 - 1
HamKam [13]
-1/4 0 - 0
URUA 01:00 FT
[10] Defensor SC
1 - 2
Plaza Colonia [12]
-3/4 1 - 1
SLOA 01:15 FT
[5] Mura
4 - 3
Domzale [6] 1
-1/2 1 - 3
RMNA 01:30 FT
[2] Rapid Bucuresti
2 - 0
Steaua Bucuresti [13]
+1/4 2 - 0
SVKA 01:30 FT
[6] Spartak Trnava
1 - 2
Dukla BB [11]
-1 1/2 0 - 1
ARGA 01:30 FT
[27] Aldosivi
0 - 3
River Plate [4]
+1 1/4 0 - 0
GHCLB 01:45 FT
  Sporting Lisbon
1 - 1
Sevilla  
-1/4 0 - 1
BIHA 02:00 FT
[11] Zrinjski 1
1 - 2
Zeljeznicar [3]
1 - 0
BIA 02:00 FT
[7] Westerlo
2 - 0
Cercle Brugge [15] 1
-1/4 1 - 0
CROA 02:00 FT
[3] Lok. Zagreb
2 - 1
NK Osijek [8]
+1/4 0 - 1
MNEA 02:00 FT
[6] Mornar Bar
0 - 1
Decic Tuzi [1]
0 - 1
SRBA 02:00 FT
[2] Cukaricki Belgrade
1 - 0
FK Napredak [14]
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[8] FK Vozdovac
0 - 0
Novi Sad [12]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[13] Mladost Lucani
1 - 2
Crvena Zvezda [1]
+2 1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[3] FK Vojvodina
0 - 0
Spartak Subotica [7]
-1 0 - 0
BRA 02:00 FT
[3] Fluminense/RJ 1
2 - 1
Bragantino/SP [8]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[20] Juventude/RS
1 - 0
Ceara/CE [14]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[1] Palmeiras/SP
2 - 1
Internacional/RS [6]
-1 1/4 1 - 0
BRAU20 02:00 FT
  Corinthians/SP U20
1 - 0
Santos/SP U20  
-1/4 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[B-3] Always Ready 1
5 - 0
Real Tomayapo [B-8]
-1 3/4 3 - 0
CHIA 02:00 FT
[9] O Higgins
1 - 0
Univ. de Chile [13]
-1/2 0 - 0
ECUA 02:00 FT
[12] Mushuc Runa
0 - 0
Tecnico Uni. [16]
+0 0 - 0
EGYA 02:00 FT
[1] Zamalek SC
2 - 0
Semouha Club [6]
-3/4 1 - 0
ICEA 02:15 FT
[10] Hafnarfjordur
0 - 0
Breidablik [1]
+1/4 0 - 0
COLA 02:45 FT
[14] America Cali
1 - 1
Cortulua [19]
-1/2 1 - 0
PERA 03:00 FT
[15] AD Tarma
0 - 1
Cienciano [5]
+1/4 0 - 1
CRCA 03:00 FT
[B-4] Municipal Grecia
0 - 3
Dep. Saprissa [B-5]
+0 0 - 1
COLB 03:30 FT
[16] Cucuta
0 - 1
Barranquilla [13]
-3/4 0 - 0
PARA 03:30 FT
[9] General Caballero
3 - 2
Libertad [1]
+3/4 1 - 0
PERA 03:30 FT
[9] Universitario
2 - 0
Carlos Stein [18]
-1 1/2 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[2] Gimnasia LP
1 - 0
Lanus [28]
-1/2 1 - 0
BRA 04:00 FT
[7] Atl. Mineiro/MG
1 - 2
Corinthians/SP [2]
-1 1 - 0
- 04:00 FT
[19] Atletico/GO
0 - 1
America/MG [10]
-1/2 0 - 1
URUA 04:00 FT
[2] Nacional(URU)
2 - 0
Boston River [4]
-1 0 - 0
VENA 04:00 FT
[14] Dep.Lara
2 - 2
Aragua [15]
-1 1 - 0
BLVA 04:15 FT
[A-2] The Strongest
4 - 0
Aurora [A-7]
-1 1/2 2 - 0
CHIA 04:30 FT
[10] Univ. Catolica(CHL)
0 - 1
Palestino [4]
-1/2 0 - 0
ECUA 04:30 FT
[4] Catolica Quito
4 - 0
LDU Quito [9] 1
-1/4 3 - 0
COLA 04:50 FT
[12] Inde.Medellin
1 - 1
Once Caldas [3]
-1/2 1 - 1
BRA 05:00 FT
[18] Fortaleza/CE
0 - 0
Santos/SP [9]
-1/2 0 - 0
PARA 05:45 FT
[2] Cerro Porteno
2 - 0
Sol de America [7] 2
-3/4 1 - 0
PERA 06:00 FT
[6] Binacional
2 - 0
Dep. Municipal [10]
-1 1/4 1 - 0
VENA 06:15 FT
[1] Zamora Barinas
5 - 1
Zulia FC [10]
-3/4 2 - 1
ARGA 06:30 FT
[11] Boca Juniors
3 - 1
Estudiantes LP [23]
-1/2 1 - 0
BLVA 06:30 FT
[B-7] Inde. Petrolero
2 - 0
Univ. De Sucre [A-8]
-3/4 1 - 0
CSUW 07:00 FT
[A-3] Chile Nữ
1 - 1
Venezuela Nữ [B-3]
+0 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
ECUA 07:00 FT
[5] Barcelona SC 1
2 - 2
9 de Octubre [13] 1
-1 1 - 2
USA 07:00 FT
[Tay-2] Austin FC
3 - 4
New York RB [Dong-4]
-1/2 1 - 2
MEXA 07:00 FT
[4] Pachuca
0 - 0
Pumas UNAM [13]
-3/4 0 - 0
COLB 08:00 FT
[6] Boyaca Chico
3 - 1
Boca Juniors Cali [15]
-1 1/4 2 - 1
CRCA 08:15 FT
[B-1] San Carlos
2 - 1
Perez Zeledon [B-2]
-1/2 0 - 0
MEXB 09:00 FT
[8] Morelia
1 - 1
Pumas Tabasco [16]
0 - 0
USA 09:55 FT
[Tay-6] LA Galaxy
2 - 0
Atlanta United [Dong-11]
-3/4 1 - 0
AUSVPL 12:00 Hoãn
[9] St Albans Saints
-
Eastern Lions [14]
-
GHCLB 15:00 Hoãn
  Alanyaspor
-
Ankaragucu  
-
AUSQSL 15:00 Hoãn
  Eastern Suburbs
-
Gold Coast Knights  
-
POLA 18:00 Hoãn
[18] Miedz Legnica
-
Lech Poznan [17]
-
- 18:00 Hoãn
[14] Lechia GD
-
Gornik Zabrze [9]
-
- 18:00 Hoãn
[15] Piast Gliwice
-
Rakow Czestochowa [8]
-
GHCLB 20:00 Hoãn
  Uerdingen
-
M.gladbach  
-
- 20:30 Hoãn
  Slavia Praha
-
SK Lisen  
-
BULA 01:00 Hoãn
[6] Slavia Sofia
-
Levski Sofia [9]
-
CROA 02:00 Hoãn
[2] Hajduk Split
-
HNK Rijeka [7]
-
 
« 24 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo