x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
EAFFW 13:30 FT
[2] Trung Quốc Nữ (T)
2 - 0
Đài Loan Nữ [4]
-3 3/4 2 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Vik.Zizkov
2 - 2
Slavia Praha B  
+1/2 2 - 1
TQB 15:00 FT
[6] Sichuan Jiuniu (T)
1 - 4
Qingdao Y.Island [8]
-1/2 0 - 2
- 15:00 FT
[11] Nanjing City (T)
0 - 0
Guangxi Pingguo [14]
+1/4 0 - 0
GHCLB 15:30 FT
  Maritimo
1 - 1
Penafiel  
0 - 0
- 16:30 FT
  Portimonense
2 - 0
Sporting Lisbon  
2 - 0
- 16:30 FT
  CD Mafra
0 - 1
Casa Pia AC  
AUSBPL 16:30 FT
[3] Wynnum Wolves
3 - 1
Holland Park Hawks [5]
-1/2 1 - 1
AUSQSL 16:30 FT
  Eastern Suburbs
2 - 1
Peninsula Power  
+1 0 - 1
- 16:30 FT
  Olympic FC QLD
5 - 2
Moreton Bay Utd  
-1 3 - 1
GHCLB 16:45 FT
  Brisbane Roar (T)
0 - 1
Aston Villa  
+2 0 - 0
EAFF 17:00 FT
[3] Trung Quốc (T)
0 - 3
Hàn Quốc [2]
+2 1/2 0 - 1
NHATC 17:00 FT
  Tokyo Verdy
1 - 1
Jubilo Iwata  
+0 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
VNA 17:00 FT
[2] HA Gia Lai
2 - 1
BCM Bình Dương [9]
-3/4 2 - 0
GHCLB 17:30 FT
  PSG (T)
2 - 1
Kawasaki Fro.  
-2 1 - 0
VNA 19:15 FT
[12] TP.HCM
1 - 2
HL Hà Tĩnh [10]
-1/2 0 - 2
- 19:15 FT
[1] Hà Nội FC
3 - 1
Sài Gòn FC [13]
-1 1/2 2 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Salernitana
2 - 0
Wieczysta Krakow  
2 - 0
- 20:00 FT
  Gaziantep B.B
1 - 4
Fatih Karagumruk  
0 - 3
MASL 20:00 FT
[6] Selangor FA 1
1 - 1
Kuala Lumpur FA [8]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Penang FA
0 - 1
Darul Takzim [1]
+1 3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Melaka FA
2 - 2
Petaling Jaya City [11]
-3/4 1 - 1
WAFFW 21:00 FT
[1] Uzbekistan Nữ
1 - 0
Iran Nữ [2]
-2 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Ankaragucu
3 - 0
Malatyaspor  
1 - 0
AAU20 21:00 FT
[A-1] Arập Xêut U20
2 - 0
Mauritania U20 [A-3] 1
-1 2 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Erzurumspor (T)
0 - 3
Umraniyespor  
0 - 2
- 22:00 FT
  Kayserispor
2 - 1
Alanyaspor  
2 - 0
URUA 22:00 FT
[7] CA Fenix
1 - 0
Wanderers [9]
-1/4 1 - 0
GHCLB 22:30 FT
  MTK Budapest
5 - 1
Triglav  
-1/2 2 - 0
- 22:30 FT
  Monza (T)
4 - 1
Piacenza  
-2 2 - 1
- 22:30 FT
  SPAL 1907 (T)
3 - 1
Virtus Verona  
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Angers
0 - 2
Stade Brestois  
+0 0 - 1
- 22:30 FT
  Troyes
3 - 0
Le Havre  
1 - 0
FINB 22:30 FT
[3] Jaro
1 - 1
SJK Akatemia [8]
-1 1 - 0
GHCLB 22:45 FT
  Volos NFC
0 - 2
Atromitos  
-1/2 0 - 2
C1 22:59 FT
  Helsinki
1 - 2
Vik.Plzen  
+1/2 0 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Bourg Peronnas
2 - 1
Rodez  
2 - 1
- 22:59 FT
  Legia Wars.
2 - 2
Celtic  
+3/4 0 - 2
- 22:59 FT
  Haladas
0 - 0
Sivasspor  
+1 0 - 0
- 22:59 FT
  Quevilly
2 - 1
Le Mans  
1 - 0
- 22:59 FT
  Villefranche
2 - 0
Grenoble  
1 - 0
- 22:59 FT
  Stade Reims (T)
1 - 0
Metz  
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Utrecht (T)
4 - 0
OFI Creta  
-1 2 - 0
FIN3 22:59 FT
  Vaajakoski 1
2 - 4
GBK Kokkola  
-1/2 0 - 3
GHCLB 23:30 FT
  Athletic Bilbao B
0 - 1
Eibar  
+1 0 - 0
- 23:30 FT
  M.gladbach (T)
1 - 1
RKC Waalwijk  
-2 1 - 1
C3 00:00 FT
  Vikingur Gota
0 - 2
Dunajska Stred  
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Botev Plovdiv
0 - 0
Apoel FC  
+1/4 0 - 0
WAFFW 00:00 FT
[5] Tajikistan Nữ
0 - 1
Kyrgyzstan Nữ [4]
-1/4 0 - 1
GHCLB 00:00 FT
  St. Gallen (T)
0 - 2
Valencia  
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Chaves
3 - 1
Vitoria Guimaraes B  
-1 3 - 0
- 00:00 FT
  Caen
1 - 2
Rennes  
+3/4 0 - 2
- 00:00 FT
  Montpellier (T)
0 - 2
Clermont  
+0 0 - 2
- 00:00 FT
  Wolves (T)
4 - 0
Alaves  
-1/2 2 - 0
ARGA 00:00 FT
[12] San Lorenzo
2 - 2
Union Santa Fe [3]
-1/4 2 - 0
C1 00:15 FT
  Maccabi Haifa
1 - 1
Olympiakos  
+0 0 - 1
GHCLB 00:30 FT
  Lugo (T)
1 - 3
Burgos CF  
+0 1 - 2
C1 01:00 FT
  Dinamo Kiev (T)
0 - 0
Fenerbahce  
+0 0 - 0
- 01:00 FT
  Ferencvaros
1 - 2
Slo. Bratislava  
-1 1/4 0 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Harrogate Town
2 - 2
Barnsley  
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
  Nottingham Forest (T)
3 - 1
Hertha Berlin  
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
  Saint Etienne
1 - 1
Bordeaux  
0 - 1
- 01:00 FT
  Millwall
0 - 0
Hammarby  
0 - 0
- 01:00 FT
  Sheffield Wed.
0 - 2
Rayo Vallecano  
+0 0 - 1
AAU20 01:00 FT
[B-2] UAE U20
1 - 1
Jordan U20 [B-1]
0 - 1
BRAU20 01:00 FT
  Atletico/PR U20
3 - 1
Gremio/RS U20  
-1/2 1 - 1
C1 01:15 FT
  Maribor
0 - 0
Sheriff Tiraspol  
+0 0 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Hartlepool
0 - 1
Blackburn Rovers  
+3/4 0 - 0
- 01:30 FT
  Arbroath
1 - 2
AFC Fylde  
-1/2 0 - 1
- 01:45 FT
  Peterborough Utd
0 - 2
Luton Town  
0 - 1
- 01:45 FT
  Hull City
0 - 4
Leicester City  
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Preston North End
2 - 1
Hearts  
-1/2 1 - 0
SCOLC 01:45 FT
[D-4] Bonnyrigg Rose
1 - 1
Falkirk [D-1]
+1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
- 01:45 FT
[E-4] Edinburgh City
3 - 0
Cowdenbeath [E-5]
-2 1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[D-2] Hibernian
1 - 1
Greenock Morton [D-3]
-1 3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 1-3
C3 02:00 FT
  Sutjeska
0 - 0
KI Klaksvik  
+0 0 - 0
EUW 02:00 FT
  Anh Nữ
1 - 1
T.B.Nha Nữ  
-1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
URUA 02:00 FT
[4] Boston River
2 - 0
Cerro Largo [14]
-1/4 1 - 0
ARGA 02:30 FT
[8] Patronato Parana
1 - 0
Tigre [21]
+0 0 - 0
PARA 04:00 FT
[7] Sol de America
1 - 0
12 de Octubre [12]
-1/4 0 - 0
CRCA 04:00 FT
[A-2] Alajuelense
2 - 0
Santos Guapiles [B-6] 1
-1 1 - 0
ARGA 05:00 FT
[17] Defensa YJ 1
2 - 1
Independiente [25]
+0 1 - 0
- 05:00 FT
[22] Estudiantes LP
3 - 1
Barracas Central [19]
-1 1 - 1
BRA 05:00 FT
[8] Bragantino/SP
2 - 1
Fortaleza/CE [17]
-3/4 1 - 0
- 05:00 FT
[13] Goias/GO
2 - 3
Fluminense/RJ [3]
+1/2 1 - 1
BRB 05:00 FT
[17] CSA/AL
1 - 1
Cruzeiro/MG [1]
-1/4 0 - 1
- 05:00 FT
[15] Chapecoense
0 - 0
Guarani/SP [19]
-1/2 0 - 0
- 05:00 FT
[13] Ponte Preta/SP
1 - 0
Nautico/PE [20]
-1/2 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[12] Ala. Durango
1 - 1
Venados [15]
-1/2 1 - 0
BRA 05:30 FT
[4] Athletico/PR
4 - 1
Atletico/GO [19]
-1/2 2 - 0
USB 06:00 FT
[A-1] Louisville City
0 - 0
Phoenix Rising [B-10]
-1 1/4 0 - 0
CRCA 06:00 FT
[B-5] Perez Zeledon
2 - 0
Dep. Saprissa [B-1]
+1/4 1 - 0
PARA 06:15 FT
[10] Tacuary FBC
0 - 1
Cerro Porteno [2] 1
+3/4 0 - 0
BRA 06:30 FT
[5] Flamengo/RJ (T)
4 - 0
Juventude/RS [20]
-1 1/2 3 - 0
- 06:30 FT
[6] Internacional/RS
3 - 3
Sao Paulo/SP [11]
-1/2 3 - 2
GHCLB 06:40 FT
  D.C. Utd
2 - 6
Bayern Munich  
+2 1/4 0 - 3
CSUW 07:00 FT
[A-4] Ecuador Nữ (T)
1 - 2
Paraguay Nữ [A-2]
+3/4 1 - 1
- 07:00 FT
[A-1] Colombia Nữ
4 - 0
Chile Nữ [A-3]
-3/4 4 - 0
GHCLB 07:00 FT
  Minnesota Utd
4 - 0
Everton  
+3/4 3 - 0
CRCA 07:00 FT
[A-3] Guadalupe FC
1 - 2
Sporting (CRC) [A-6]
+0 1 - 0
MEXB 07:05 FT
[5] Celaya
2 - 0
CD Tapatio [9]
-1/2 1 - 0
GHCLB 07:30 FT
  Charlotte FC
1 - 1
Chelsea  
+2 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 5-3
- 07:30 FT
  Orlando City
1 - 3
Arsenal  
+2 1 - 1
ARGA 07:30 FT
[28] Lanus 1
2 - 2
Velez Sarsfield [26]
+1/4 0 - 1
- 07:30 FT
[6] CA Huracan
0 - 0
Godoy Cruz [9]
+0 0 - 0
BRA 07:30 FT
[2] Corinthians/SP
3 - 1
Coritiba/PR [15]
-3/4 1 - 0
- 07:30 FT
[9] Santos/SP
2 - 0
Botafogo/RJ [14]
-1/2 1 - 0
BRB 07:30 FT
[12] Novorizontino/SP
2 - 1
Operario/PR [16]
-3/4 2 - 0
GHCLB 08:10 FT
  Man City (T)
2 - 1
Club America  
-2 1/2 2 - 1
CRCA 09:00 FT
[B-3] Cartagines
1 - 2
Municipal Grecia [B-2]
-3/4 0 - 0
MEXA 09:05 FT
[17] Chivas Guad. 1
0 - 0
Club Leon [9]
-1/4 0 - 0
MEXB 09:05 FT
[3] Raya2
0 - 0
Atlante [1]
+1/4 0 - 0
CRCA 09:10 FT
[A-5] Puntarenas
3 - 0
San Carlos [B-4]
+0 2 - 0
GHCLB 09:30 FT
  San Jose EQ
1 - 1
Celta Vigo  
+1 1 - 1
- 15:00 Hoãn
  CD Estrela
-
CD Mafra  
-
- 15:00 Hoãn
  Arouca
-
Feirense  
-
TDU21 21:00 Hoãn
  Norrby IF U21
-
Hacken U21  
-
GHCLB 22:59 Hoãn
  Kasimpasa
-
Altinordu SK  
-
EGYA 02:00 Hoãn
[3] Ahly Cairo
-
Ismaily SC [11]
-
 
« 20 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo