x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[7] Azul Claro Numazu
1 - 0
FC Imabari [13]
1 - 0
- 11:00 FT
[10] Fukushima Utd
2 - 1
Yokohama SCC [14]
2 - 1
HQB 11:30 FT
[9] Bucheon 1995
1 - 1
Jeonnam Dragons [4]
1 - 1
NGB 12:00 FT
[12] SKA-Khabarovsk
1 - 1
Veles Moscow [8]
0 - 0
NHATA 12:00 FT
[14] Consa. Sapporo
3 - 4
Vissel Kobe [3]
-3/4 2 - 0
NHATB 12:00 FT
[1] Alb. Niigata (JPN)
3 - 1
Thespa Kusatsu [18]
-1/2 2 - 0
NHAT3 12:00 FT
[4] Roas. Kumamoto
2 - 2
Kagoshima [8]
+0 1 - 0
HQA 12:00 FT
[5] Jeju Utd
1 - 1
Gwangju [9]
-3/4 0 - 0
NHATJFL 12:30 FT
[8] TIAMO Hirakata
1 - 0
MIO Biwako [14]
0 - 0
HQ3 13:00 FT
[13] Daejeon Korail
0 - 0
Pyeongtaek FC [15]
0 - 0
- 13:00 FT
[11] Ulsan Citizen
0 - 1
Busan Transp. [7]
0 - 0
- 13:00 FT
[5] Mokpo City
1 - 1
GimPo Citizen [6]
0 - 1
- 13:00 FT
[10] Gimhae City
3 - 1
Gyeongju KHNP [4] 1
2 - 0
AUSA 13:05 FT
[5] Macarthur FC
2 - 1
Western United [8]
-1/4 2 - 1
NHATB 14:00 FT
[10] Tokyo Verdy
2 - 4
Zweigen Kan. [4]
+0 1 - 1
- 14:00 FT
[2] Ryukyu
3 - 1
V-Varen Nagasaki [9]
+1/4 1 - 0
HQB 14:00 FT
[6] Anyang 2
0 - 1
Daejeon Hana Citizen [1]
+0 0 - 1
HQA 14:30 FT
[1] Jeonbuk H.Motor
1 - 1
Suwon FC [12]
-1 1/4 0 - 0
AUSW 14:35 FT
[8] Newcastle Jets Nữ
0 - 1
Canberra Utd Nữ [4]
+1/2 0 - 1
NGB 15:00 FT
[20] Tom Tomsk
0 - 3
Fakel [10]
+1/4 0 - 2
KAZA 15:00 FT
[9] Zhetysu Taldykorgan
3 - 0
Turan (KAZ) [12]
1 - 0
AUSNSW 15:00 FT
[4] Mt Druitt Town (T)
1 - 1
Sydney FC U21 [9]
+1/4 0 - 1
VNB 15:30 FT
[13] An Giang 1
0 - 1
Bà Rịa Vũng Tàu [3]
0 - 1
- 15:30 FT
[11] Phú Thọ
0 - 1
Khánh Hòa [1]
0 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[13] Altona City
0 - 1
Oakleigh Cannons [3]
+1/4 0 - 1
AUSBPL 16:15 FT
[1] Albany Creek
5 - 1
Bayside Utd [3]
-1 1/4 3 - 1
- 16:15 FT
[10] UQ FC
2 - 3
Centenary Stormers [8]
+1/4 1 - 0
AUSQSL 16:15 FT
  Queensland Lion
2 - 2
Brisbane Roar U21  
-1/4 1 - 0
- 16:30 FT
  Gold Coast Knights
4 - 0
Magpies Crusaders  
-1 1/2 1 - 0
HQB 16:30 FT
[5] Ansan Greeners
1 - 0
Chungnam Asan [3]
+1/4 0 - 0
SINA 16:30 FT
[7] Geylang Intl
1 - 1
Young Lions [8]
1 - 0
- 16:30 FT
[3] Lion City Sailors
1 - 3
Hougang Utd [2]
0 - 2
NGB 17:00 FT
[3] FK Orenburg
1 - 0
Krasnodar B [16]
-1 1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[11] Yenisey
0 - 1
Akron Togliatti [17]
-3/4 0 - 1
KAZA 17:00 FT
[10] Akzhayik Oral
1 - 0
Atyrau [14] 1
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[11] Shakhter Kar. (T)
0 - 2
Ordabasy [5]
+1/4 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[10] FC Lviv U21
0 - 2
Shakhtar Donetsk U21 [1]
0 - 1
- 17:00 FT
[7] Kolos Kovalivka U21
2 - 3
Zorya U21 [8]
0 - 3
AUSBPL 17:00 FT
[2] The Lakes
3 - 2
St George Willawong [4]
+1 3/4 1 - 0
THA 17:00 FT
[3] Port FC
0 - 1
Chiangrai Utd [4]
-1/4 0 - 0
VNA 17:00 FT
[5] BCM Bình Dương
0 - 1
Hải Phòng [11]
-1 0 - 0
BULA 17:30 FT
[11] PFK Montana
1 - 1
Cherno More [7]
+1/2 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[19] Genclerbirligi
2 - 1
Kasimpasa [14]
+1/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[11] Umraniyespor
1 - 2
Balikesirspor [14]
-1/2 1 - 1
- 17:30 FT
[6] Istanbulspor AS
1 - 2
Altinordu SK [5]
-3/4 0 - 0
THA 17:30 FT
[1] BG Pathum United
2 - 0
Ratchaburi [8]
-1 1 - 0
BDNB 18:00 FT
[13] Cova Piedade
2 - 3
Estoril [1]
+3/4 2 - 0
NGB 18:00 FT
[15] Spartak Moscow B
3 - 3
Alania Vla [5]
+3/4 2 - 0
- 18:00 FT
[18] Irtysh Omsk
1 - 0
Volgar Astrakhan [9]
+1/4 1 - 0
BLRA 18:00 FT
[10] Energetik-BGU
1 - 2
Shakhter Soligo. [1]
+1 0 - 2
ESTA 18:00 FT
[10] Kuressaare
1 - 3
Tammeka Tartu [3]
+3/4 1 - 1
LATA 18:00 FT
[7] Ventspils
1 - 1
Rigas Futbola Skola [4]
+1 0 - 0
LITA 18:00 FT
[3] Kauno Zalgiris
2 - 1
FK Riteriai [9]
-1 1/4 1 - 0
FINC 18:00 FT
[C-1] KuPS
5 - 0
Gnistan [D-1]
-2 1/4 3 - 0
UKRU21 18:00 FT
[2] Dinamo Kiev U21
2 - 2
Rukh Vynnyky U21 [3]
2 - 1
THA 18:00 FT
[13] Suphanburi 2
1 - 2
Muang Thong Utd [6]
-1/2 0 - 0
VNA 18:00 FT
[13] HL Hà Tĩnh
0 - 0
HA Gia Lai [1]
+0 0 - 0
UZBA 18:15 FT
[11] Surkhon Termiz
1 - 1
Kokand-1912 [3]
+0 0 - 0
AUTB 18:30 FT
[16] Rapid Wien II
3 - 2
Dornbirn [10]
-1/4 1 - 1
POLB 18:40 FT
[8] Miedz Legnica
1 - 2
Arka Gdynia [6]
+0 1 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Djurgardens
3 - 0
Ostersunds  
0 - 0
- 19:00 FT
  Elfsborg
0 - 2
AIK Solna  
0 - 2
DUB 19:00 FT
[10] Erzgebirge Aue
2 - 0
Sandhausen [17]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Ein.Braunschweig
1 - 1
Darmstadt [12]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[2] Hamburger
2 - 0
Heidenheim [7]
-1/2 1 - 0
PHA 19:00 FT
[10] Metz
1 - 3
Rennes [7] 1 2
+1/4 0 - 2
NGB 19:00 FT
[21] Chertanovo
2 - 2
Shinnik Yaroslavl [22]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[19] Dinamo Bryansk
0 - 2
Krylya Sovetov [1]
+2 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Tekstilshchik Ivanov
0 - 1
Neftekhimik Nizh [7]
+1/2 0 - 0
GEOA 19:00 FT
[6] Shukura
2 - 0
Samgurali Tskh. [7]
1 - 0
ICELC 19:00 FT
[A-1] Valur Rey.
3 - 3
KR Reykjavik [B-2]
-1/2 0 - 1
MNEA 19:00 FT
[6] Zeta
1 - 1
OFK Petrovac [10]
1 - 0
UKRA 19:00 FT
[10] FC Mariupol
0 - 0
FC Mynai [12]
-1/2 0 - 0
UKRU21 19:00 FT
[13] Inhulets Petrove U21
1 - 4
Oleksandria U21 [4]
1 - 1
THA 19:00 FT
[12] Chonburi
0 - 0
Sukhothai [14]
-1/2 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[13] Mash'al Mubarek
2 - 1
Metallurg Bekabad [7]
-1/4 1 - 0
FA 19:15 FT
  Bournemouth 2
0 - 3
Southampton   2
+1/2 0 - 2
ANHB 19:30 FT
[3] Brentford
1 - 1
Nottingham Forest [15]
-3/4 1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Kalmar
0 - 2
Mjallby AIF  
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
  Degerfors IF
1 - 0
Norrby  
1 - 0
ANHL1 20:00 FT
[5] Portsmouth
2 - 1
Ipswich [8]
-1/2 1 - 1
ANHL2 20:00 FT
[11] Newport (T)
0 - 1
Leyton Orient [12]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Stevenage
3 - 1
Carlisle [10]
+0 1 - 0
TBNA 20:00 FT
[9] Athletic Bilbao 1
1 - 1
Eibar [20] 1
-3/4 1 - 1
ITB 20:00 FT
[14] Frosinone
0 - 3
Lecce [2]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[18] Reggiana
1 - 1
Cosenza [17]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[1] Empoli
1 - 0
Virtus Entella [20]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Vicenza
1 - 0
Pescara [19]
-1/4 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[3] Ingolstadt
1 - 0
Waldhof Man. [11]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Magdeburg
1 - 0
Kaiserslautern [18]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[19] Lubeck
2 - 2
Verl [6]
+1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[13] Duisburg
3 - 2
Turkgucu-Ataspor [8]
-1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[2] Hansa Rostock
1 - 0
Hallescher [12]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[20] Unterhaching
2 - 3
Uerdingen [15]
+0 0 - 2
DUC4N 20:00 FT
[17] Hoffenheim II
1 - 1
TSV Steinbach [5]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Koblenz
3 - 0
Hessen Kassel [16]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[12] TSG Balingen
0 - 0
Pirmasens [14]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[18] Giessen
1 - 1
Mainz II [13]
1 - 1
- 20:00 FT
[11] Aalen
1 - 0
Stuttgart II [10]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Elversberg
1 - 1
Homburg [6]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[7] FSV Frankfurt
1 - 0
Stadtallendorf [22]
-2 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Bahlinger
0 - 1
SSV Ulm [3]
+1 0 - 1
DUC4T 20:00 FT
  B.Dortmund II
2 - 0
Lippstadt  
-1 3/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Sportfreunde Lotte
1 - 0
Oberhausen  
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Essen
4 - 0
M.gladbach II  
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Wuppertaler
2 - 0
Bergisch Gladbach  
-1 0 - 0
- 20:00 FT
  Wiedenbruck
1 - 1
Preussen Munster  
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Bonner SC
1 - 2
Fortuna Koln  
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
  Wegberg-Beeck
2 - 1
RW Ahlen  
+0 1 - 1
- 20:00 FT
  Homberg
1 - 1
SV Straelen  
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  A.Aachen
0 - 0
Rodinghausen  
+1/4 0 - 0
NGB 20:00 FT
[13] Chayka FK Pesch
0 - 1
Baltika [6]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Nizhny Nov
4 - 1
Torpedo Moscow [4]
-1/4 3 - 1
BLRA 20:00 FT
[14] Vitebsk
0 - 0
Dinamo Minsk [4]
+3/4 0 - 0
BULA 20:00 FT
[4] Arda Kardzhali
0 - 2
Lok. Plovdiv [2]
+0 0 - 0
GREA 20:00 FT
[9] Apollon Smirnis
0 - 2
Larissa [13]
-1/4 0 - 0
KAZA 20:00 FT
[7] Aktobe
1 - 1
Tobol Kostanay [4]
+3/4 0 - 0
LATA 20:00 FT
[6] Spartaks Jurmala
1 - 0
METTA/LU Riga [8]
0 - 0
LITA 20:00 FT
[1] FK Panevezys
4 - 2
Banga [10]
1 - 1
MNEA 20:00 FT
[8] FK Jerezo 1
1 - 2
Buducnost [1]
0 - 2
- 20:00 FT
[5] Rudar
0 - 0
Iskra Danilo [7]
0 - 0
CZEA 20:00 FT
[18] Pribram
1 - 1
Brno [16]
+1/4 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[10] Goztepe
3 - 5
Sivasspor [9]
+0 0 - 4
- 20:00 FT
[15] Malatyaspor 1
2 - 2
Gaziantep B.B [5]
-1/4 1 - 1
TNKB 20:00 FT
[18] Eskisehirspor
1 - 1
Adana Demirspor [3]
+2 1/2 0 - 0
MASL 20:00 FT
[6] Selangor FA
0 - 2
Penang FA [4]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[12] UiTM FC 1
0 - 1
Kedah FA [2]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[7] Melaka FA
2 - 1
Kuala Lumpur FA [5]
+0 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[3] Johor Darul Takzim II
3 - 2
Perak II [8]
1 - 2
- 20:00 FT
[10] PDRM FA
1 - 2
Kuching FA [9]
0 - 1
NPA 20:00 FT
[6] Golden Arrows
1 - 1
Cape Town City [7]
-1/4 1 - 1
KSAA 20:15 FT
[10] Al Raed 1
1 - 1
Al Ittihad (KSA) [3]
-1/4 0 - 0
POLB 20:30 FT
[16] GKS Jastrzebie
0 - 1
Chrobry Glogow [13]
+0 0 - 0
UZBA 20:30 FT
[5] Bunyodkor 1
3 - 1
Andijan [12]
-1 1/4 1 - 0
NPA 20:30 FT
[14] Chippa Utd
2 - 2
Moroka Swallows [5]
+1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[11] Baroka FC 1
1 - 1
Blo. Celtic [12]
+0 0 - 1
GHQG 20:45 FT
  Oman
0 - 0
Jordan  
0 - 0
UAEA 20:45 FT
[8] Ittihad Kalba
2 - 1
Khorfakkan [10]
-1/4 0 - 1
- 20:45 FT
[11] Al Dhafra
1 - 2
Al Shabab (UAE) [3]
+1 3/4 0 - 1
ITA 21:00 FT
[20] Crotone 4
2 - 3
Bologna [11] 7
+3/4 2 - 0
PHB 21:00 FT
[14] Amiens
3 - 1
Troyes [1]
+1/2 1 - 1
POLA 21:00 FT
[6] Slask Wroclaw
0 - 0
Wisla Plock [14]
-1/4 0 - 0
POLB 21:00 FT
[15] Resovia
3 - 1
Nieciecza [1]
+3/4 0 - 1
MKDA 21:00 FT
[11] Vardar
1 - 6
Shkendija [1]
1 - 2
- 21:00 FT
[9] Sileks Kratovo 1
1 - 3
Shkupi [2]
1 - 1
- 21:00 FT
[8] Academy Pandev 1
1 - 0
FC Struga [4]
1 - 0
- 21:00 FT
[12] Belasica Strumica
1 - 1
Rabotnicki [5]
1 - 0
- 21:00 FT
[10] Renova
1 - 2
Makedonija [3]
1 - 1
CROA 21:00 FT
[7] Slaven Belupo
1 - 1
Istra 1961 [8]
-1/4 1 - 1
GEOA 21:00 FT
[8] FC Telavi
0 - 3
Dinamo Tbilisi [1]
0 - 0
ICELC 21:00 FT
[C-1] Stjarnan
4 - 2
Fylkir [D-2]
1 - 2
MNEA 21:00 FT
[2] Sutjeska 1
1 - 1
FK Podgorica [4]
0 - 1
SRBA 21:00 FT
[10] Radnicki Nis
0 - 1
FK Vozdovac [13]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Spartak Subotica
2 - 2
Backa Topola [7]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Zlatibor Cajetina
0 - 2
Javor Ivanjica [12]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[20] OFK Backa
0 - 4
Partizan [2]
+2 1/4 0 - 1
CYPA 21:00 FT
[7] Pafos FC
3 - 0
Nea Salamina [10]
-3/4 2 - 0
TDC 21:00 FT
  Hacken
3 - 0
Vasteras  
-1 1 - 0
ALGA 21:00 FT
  USM Alger
4 - 1
JSM Skikda  
-1 1/2 2 - 1
DUA 21:30 FT
[13] Wer.Bremen 3
1 - 2
Wolfsburg [3] 1
+3/4 1 - 2
- 21:30 FT
[4] Ein.Frankfurt 1
5 - 2
Union Berlin [7] 2
-1/2 4 - 2
- 21:30 FT
[17] FC Koln 1
2 - 2
B.Dortmund [5] 1
+1 1 - 1
- 21:30 FT
[1] Bayern Munich 1 1
4 - 0
Stuttgart [9] 2
-1 3/4 4 - 0
DUC4T 21:30 FT
  FC Koln II
5 - 2
Schalke 04 II  
-1/4 1 - 2
WALA 21:30 FT
[1] Connah's QN
2 - 0
Haverfordwest [7]
-1 1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[8] Aberystwyth
1 - 0
Newtown AFC [9]
+1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[10] Cardiff Metropolitan
0 - 0
Cefn Druids AFC [12]
-1 0 - 0
- 21:30 FT
[5] Penybont
1 - 2
Flint Town Utd [11]
-3/4 0 - 2
AUTB 21:30 FT
[4] Austria Klagenfurt 2
2 - 1
Vorwarts Steyr [12]
-1 1/2 1 - 1
WALA 21:45 FT
[3] Bala Town
1 - 2
Caernarfon Town [6]
-1 1/4 1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Trelleborgs
3 - 0
Osters  
1 - 0
- 22:00 FT
  Sirius
0 - 0
GIF Sundsvall  
0 - 0
ANHB 22:00 FT
[5] Barnsley
1 - 2
Sheffield Wed. [22]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[14] Bristol City
0 - 2
Rotherham Utd [23]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[21] Coventry
0 - 0
Wycombe [24]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Millwall
1 - 0
Middlesbrough [10]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Norwich
1 - 1
Blackburn Rovers [17]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Preston North End
0 - 1
Luton Town [13]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Reading
1 - 1
QPR [11]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Stoke City
1 - 0
Derby County [20]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Watford
3 - 0
Birmingham [18]
-3/4 1 - 0
ANHL1 22:00 FT
[24] Rochdale
3 - 3
Peterborough Utd [2]
+3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[12] Fleetwood Town
0 - 2
Swindon [23]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[17] Shrewsbury
1 - 1
Hull City [1]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Accrington
3 - 1
Wigan [21]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[20] Wimbledon
2 - 2
Charlton Athletic [7]
+1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[18] Burton Albion
1 - 2
Milton Keynes Dons [14]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Gillingham
2 - 2
Doncaster Rovers [11]
-1/4 2 - 2
- 22:00 FT
[19] Northampton
0 - 1
Crewe Alexandra [15]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Oxford Utd
0 - 2
Blackpool [4]
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[16] Plymouth Argyle
2 - 0
Bristol Rovers [22]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[3] Sunderland
1 - 1
Lincoln [6]
-1/2 1 - 0
ANHL2 22:00 FT
[3] Tranmere Rovers
2 - 1
Exeter City [7]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[17] Harrogate Town
0 - 1
Morecambe [6]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Cambridge Utd
1 - 0
Forest Green [5]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[21] Barrow
3 - 2
Crawley Town [14]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[4] Bolton
2 - 1
Walsall [19]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Bradford City
0 - 0
Oldham [16]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Cheltenham
2 - 0
Salford City [8]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[22] Colchester Utd
0 - 1
Port Vale [15]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[20] Mansfield
2 - 2
Grimsby [24]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[18] Scunthorpe Utd 1
1 - 1
Southend [23]
-1/4 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[21] Sabadell
1 - 1
Sporting Gijon [5]
+1/4 1 - 0
ITB 22:00 FT
[4] Monza
1 - 4
Venezia [5]
-1/2 0 - 2
SCOA 22:00 FT
[7] St. Johnstone
1 - 0
Ross County [10]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Hamilton
1 - 1
St. Mirren [8]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Dundee Utd
1 - 0
Aberdeen [4]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Kilmarnock
4 - 1
Motherwell [9]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[5] Livingston
1 - 1
Hibernian [3]
+1/4 1 - 1
SCOB 22:00 FT
[9] Greenock Morton
2 - 1
Queen of South [6]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Arbroath
0 - 0
Hearts [1]
+1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Ayr Utd
1 - 1
Raith Rovers [3]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Dunfermline
0 - 1
Inverness C.T. [4]
-1/4 0 - 0
SCO2 22:00 FT
[3] Partick Thistle
1 - 1
Cove Rangers [2]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Clyde
1 - 3
East Fife [5]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Dumbarton
0 - 1
Forfar Athletic [10]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Peterhead
1 - 0
Airdrieonians [6]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Falkirk
2 - 0
Montrose [4]
-1/2 1 - 0
BDNB 22:00 FT
[16] Varzim
2 - 0
CD Mafra [10]
-1/4 1 - 0
BLRA 22:00 FT
[2] Dinamo Brest
0 - 0
Bate Borisov [3]
0 - 0
NIRA 22:00 FT
[3] Glentoran
3 - 1
Glenavon [6]
-1 2 - 1
- 22:00 FT
[2] Coleraine
1 - 0
Carrick Rangers [11]
-1 3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Dungannon Swi.
0 - 1
Portadown FC [10]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Larne
0 - 0
Cliftonville [5]
-3/4 0 - 0
LUXA 22:00 FT
[7] Jeunesse Esch
1 - 0
Victoria Rosport [10]
0 - 0
MNEA 22:00 FT
[3] Decic Tuzi
1 - 0
OFK Titograd [9]
0 - 0
CZEA 22:00 FT
[12] MFk Karvina
0 - 1
Sigma Olomouc [8]
+1/4 0 - 0
UKRA 22:00 FT
[6] Desna Chernigiv
0 - 2
SK Dnipro-1 [8]
-1/2 0 - 1
NPA 22:00 FT
[8] TS Galaxy
0 - 2
Maritzburg Utd [13]
+0 0 - 0
TBNA 22:15 FT
[10] Celta Vigo 3
1 - 3
Real Madrid [2] 4
+3/4 1 - 2
GREA 22:15 FT
[7] Volos NFC
0 - 0
OFI Creta [12]
-1/4 0 - 0
BDNA 22:30 FT
[7] Santa Clara
1 - 1
Tondela [12]
-3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[5] Pacos Ferreira
3 - 0
Moreirense [8]
-3/4 3 - 0
HLA 22:30 FT
[12] Fortuna Sittard
0 - 1
Utrecht [7]
+3/4 0 - 0
BULA 22:30 FT
[9] Tsarsko Selo
1 - 1
Ludogorets [1]
+1 1/4 0 - 0
KSAA 22:30 FT
[9] Al Fateh 1
4 - 1
Al Ahli (KSA) [7]
-1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[6] Al Ettifaq
1 - 0
Al Faisaly (KSA) [12]
-1/4 0 - 0
- 22:40 FT
[2] Al Shabab (KSA)
1 - 3
Al Taawon (KSA) [4]
-3/4 0 - 2
PHA 22:59 FT
[9] Nice 1
3 - 0
Marseille [6] 1
+1/4 1 - 0
POLB 22:59 FT
[4] GKS Tychy
0 - 0
GKS Belchatow [18]
-1/2 0 - 0
BIHA 22:59 FT
[5] Velez Mostar
2 - 2
Radnik Bijeljina [10]
1 - 1
- 22:59 FT
[3] Borac Banja Luka
1 - 0
Mladost D. Kakanj [9]
0 - 0
GEOA 22:59 FT
[3] Saburtalo
0 - 0
Dinamo Batumi [2]
0 - 0
ICELC 22:59 FT
[D-1] Breidablik
2 - 1
KA Akureyri [A-2]
2 - 0
LUXA 22:59 FT
[2] Dudelange
1 - 0
Progres Niedercorn [8]
0 - 0
SVKA 22:59 FT
[9] Ruzomberok
2 - 0
Zemplin Michalovce [11]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Zlate Moravce
1 - 0
Trencin [6]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Nitra
2 - 3
FK Pohronie [8]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[12] Senica
1 - 0
Sered [7]
-3/4 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[4] Trabzonspor
4 - 1
Ankaragucu [16]
-3/4 3 - 1
TNKB 22:59 FT
[2] Samsunspor 2
0 - 2
Giresunspor [1]
-1/2 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[3] Lask
0 - 1
RB Salzburg [1]
+1/2 0 - 1
CROA 23:05 FT
[5] Hajduk Split
1 - 0
Sibenik [6]
-3/4 0 - 0
UAEA 23:15 FT
[2] Baniyas
1 - 0
Hatta [14]
-1 1/4 1 - 0
- 23:15 FT
[9] Al Wasl
3 - 3
Al Sharjah [4]
+1/4 2 - 0
POLA 23:30 FT
[3] Rakow Czestochowa (T)
0 - 0
Gornik Zabrze [8]
-3/4 0 - 0
SVKA 23:30 FT
[1] Slo. Bratislava
2 - 2
MSK Zilina [3]
-1 1/2 0 - 1
CYPA 23:30 FT
[13] Ethnikos Achnas
1 - 0
EN Paralimni [11]
-1/4 0 - 0
ITA 00:00 FT
[14] Spezia 1
2 - 1
Cagliari [18] 2
+0 0 - 0
ITB 00:00 FT
[6] SPAL 1907
1 - 0
Cittadella [7]
+0 0 - 0
POLB 00:00 FT
[3] LKS Lodz
0 - 0
Zaglebie Sosno [17]
-3/4 0 - 0
BLRA 00:00 FT
[8] FK Minsk
2 - 2
Rukh Brest [5]
+1/2 0 - 2
LITA 00:00 FT
[4] Zalgiris
2 - 0
Hegelmann Litauen [6]
-1 3/4 1 - 0
ARGA 00:00 FT
[B-13] Patronato Parana
0 - 1
CA Huracan [B-9]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[B-7] Gimnasia LP
2 - 0
Atletico Tucuman [B-11]
-1/2 1 - 0
TBNB 00:15 FT
[2] Mallorca
0 - 0
Real Oviedo [14]
-1/4 0 - 0
ISRA 00:15 FT
[3] Ashdod
2 - 0
Beitar Jerusalem [8]
+1/4 2 - 0
- 00:15 FT
[6] Hap. Beer Sheva
2 - 0
Bnei Yehuda [13]
-1/2 1 - 0
- 00:15 FT
[14] Hapoel Kfar Saba
0 - 1
HIK Shmona [4]
+3/4 0 - 1
- 00:15 FT
[2] Maccabi Haifa
2 - 0
Maccabi Netanya [7]
-1 1/4 1 - 0
- 00:15 FT
[12] Bnei Sakhnin
1 - 0
Maccabi P.Tikva [5]
+1/4 0 - 0
RMNA 00:15 FT
[7] Arges Pitesti
1 - 1
Aca. Clinceni [5]
-1/4 0 - 0
TSA 00:15 FT
[5] Lausanne Sports
4 - 3
St. Gallen [7]
-1/4 3 - 1
TSB 00:15 FT
[7] Wil 1900
0 - 2
SC Kriens [9]
+0 0 - 1
ANHB 00:30 FT
[4] Swansea City
0 - 1
Cardiff City [8] 3
-1/4 0 - 1
FA 00:30 FT
  Everton 2
0 - 2
Man City   1
+1 1/2 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[17] Huesca 1
0 - 0
Osasuna [14] 2
-1/4 0 - 0
DUA 00:30 FT
[18] Schalke 04 1
0 - 3
M.gladbach [8] 2
+1 1/4 0 - 1
BIA 00:30 FT
[17] RE Mouscron Peruwelz
0 - 1
Oostende [5]
+1/2 0 - 0
GREA 00:30 FT
[8] Pas Giannina
1 - 0
Atromitos [10]
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[14] Panetolikos
0 - 3
Lamia FC [11]
-1/4 0 - 3
CZEA 00:30 FT
[4] Jablonec
2 - 1
Slovan Liberec [5]
+0 1 - 0
UKRA 00:30 FT
[4] Vorskla
3 - 0
Olimpik Donetsk [9]
-3/4 2 - 0
KSAA 00:45 FT
[5] Al Nasr (KSA)
7 - 0
Al Baten [13]
-1 3/4 1 - 0
- 00:45 FT
[1] Al Hilal