x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 11:00 FT
[11] Eastern Lions
1 - 2
Dandenong Th. [9]
1 - 0
NHATA 11:00 FT
[8] FC Tokyo
2 - 1
Vegalta Sendai [19]
-3/4 2 - 1
NHAT3 11:00 FT
[9] Fujieda MYFC
1 - 3
FC Gifu [5]
-1/4 0 - 3
- 11:00 FT
[12] Gainare Tottori
1 - 1
Grulla Morioka [1] 1
-3/4 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[13] Nara Club
1 - 3
Honda FC [1]
1 - 2
- 11:00 FT
[15] Tokyo Musashino
3 - 3
FC Osaka [2]
2 - 2
- 11:00 FT
[6] Veertien Mie
0 - 1
Maruyasu Okazaki [7]
0 - 0
- 11:00 FT
[9] Kochi United SC
2 - 1
Reinmeer Aomori [16]
1 - 1
- 11:00 FT
[5] Sony Sendai
3 - 0
Matsue City [12]
0 - 0
- 11:00 FT
[10] Honda Lock
0 - 2
Iwaki FC [4]
0 - 1
AUSNSW 11:05 FT
[1] Rockdale City
1 - 1
Manly Utd [3]
1 - 1
HQB 11:30 FT
[10] Gyeongnam
0 - 0
Seoul E-Land [2]
+0 0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[2] Sydney Utd
4 - 1
Blacktown City [5]
-3/4 2 - 0
NHATA 12:00 FT
[17] Oita Trinita
1 - 3
Sanf Hiroshima [6]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[4] Sagan Tosu
0 - 0
Avispa Fukuoka [11]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[10] Tokushima Vortis
2 - 1
Yokohama FC [20]
-3/4 1 - 0
NHATB 12:00 FT
[19] Montedio Yama.
1 - 2
Tochigi SC [8]
-1/2 1 - 1
- 12:00 FT
[22] Ehime FC
0 - 1
Ventforet Kofu [6]
+1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[3] Kyoto Sanga
3 - 4
Jubilo Iwata [5]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[16] Giravanz Kita.
1 - 1
Blaublitz Akita [7]
+0 1 - 1
- 12:00 FT
[20] Matsumoto Yama.
0 - 1
JEF United Chiba [15]
-1/4 0 - 1
NHAT3 12:00 FT
[6] Nagano Parceiro
1 - 1
Tegevajaro Miyazaki [3]
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[2] Kataller Toyama
2 - 1
Vanraure Hachinohe [11]
-3/4 2 - 0
HQA 12:00 FT
[7] Gangwon 1
2 - 0
Incheon Utd [10]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[3] Seongnam Ilhwa Ch.
2 - 1
Pohang Steelers [8]
+1/4 1 - 1
HQ3 12:00 FT
[8] Paju Citizen
2 - 2
Cheongju FC [12]
0 - 0
- 12:00 FT
[2] Hwaseong FC
1 - 0
Gangneung City [14]
0 - 0
- 12:00 FT
[3] Yangju FC
0 - 0
Cheonan City [1]
0 - 0
AUSA 12:05 FT
[9] Wellington Phoenix
1 - 1
Brisbane Roar [7]
+0 1 - 0
AUSW 12:05 FT
[5] Adelaide Utd Nữ
3 - 1
WS Wanderers Nữ [6]
1 - 1
AUSQSL 13:00 FT
  Moreton Bay Utd 1
1 - 4
Olympic FC QLD  
+3/4 0 - 2
NHATA 13:00 FT
[9] Urawa Red
0 - 5
Kawasaki Fro. [1]
+1 1/4 0 - 1
- 13:00 FT
[12] Shonan Bellmare
0 - 0
Cerezo Osaka [5]
+1/2 0 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[17] FC Kariya
1 - 3
Suzuka Unlimited [3]
0 - 1
NHATA 14:00 FT
[15] Kashima Antlers 1
0 - 1
Nagoya Grampus [2]
-1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[16] Kashiwa Reysol
1 - 2
Shimizu S-Pulse [13]
-1/4 0 - 2
NHATB 14:00 FT
[17] Sagamihara
2 - 1
Omiya Ardija [13]
+1/2 0 - 1
- 14:00 FT
[21] Renofa Yamaguchi
0 - 0
Okayama [12]
+1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[11] Mito Hollyhock
3 - 0
Machida Zelvia [14]
+0 2 - 0
HQB 14:00 FT
[8] Busan I'Park
2 - 1
Sangju Sangmu [7]
+1/4 0 - 0
HKGA 14:00 FT
[8] Resources Capital
1 - 0
Southern District [7]
0 - 0
- 14:00 FT
[3] Pegasus
1 - 0
Happy Valley [5]
1 - 0
HQA 14:30 FT
[4] Suwon Bluewings
1 - 2
FC Seoul [6]
-1/4 1 - 1
AUSA 14:40 FT
[11] Newcastle Jets
1 - 4
Adelaide Utd [4]
-1/2 0 - 4
VNB 15:30 FT
[4] Đăk Lăk
1 - 1
Thừa Thiên Huế [7]
0 - 0
AUTB 16:30 FT
[11] Aust Lustenau 1
1 - 2
Wacker Innsbruck [5]
+1/4 0 - 2
HKGA 16:30 FT
[4] Lee Man FC
0 - 0
HK Ranger [6]
-1 1/4 0 - 0
SINA 16:30 FT
[4] Tampines Rovers
3 - 1
Tanjong Pagar [6]
1 - 0
BULA 17:00 FT
[6] CSKA 1948 Sofia
1 - 0
Botev Vratsa [13]
-3/4 0 - 0
HQA 17:00 FT
[11] Daegu
2 - 1
Ulsan Hyundai [2]
+1/2 0 - 0
THA 17:00 FT
[5] Bangkok Utd
4 - 1
Rayong FC [16]
-2 1/4 1 - 0
VNB 17:00 FT
[9] Bình Phước
0 - 0
Quảng Nam [12]
0 - 0
ANHU23 17:30 FT
[1-4] Chelsea U23
2 - 2
Man City U23 [1-1]
1 - 1
TBN3 17:30 FT
[B1-6] Portugalete
2 - 0
Real Union [B1-7]
+0 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[11] Konyaspor
1 - 0
Alanyaspor [6]
+1/4 1 - 0
- 17:30 FT
[12] Antalyaspor
3 - 1
Erzurum BB [20]
-1/4 0 - 1
TNKB 17:30 FT
[10] Bandirmaspor
3 - 2
Tuzlaspor [8]
-1/4 1 - 2
TBN3 18:00 FT
[D1-10] CD Marino
0 - 1
San Fernando [D1-2]
+3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[B2-4] Tudelano
1 - 1
CD Calahorra [B2-1]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[E1-5] Atl. Baleares
2 - 1
Getafe B [E1-10]
-3/4 2 - 1
- 18:00 FT
[C1-7] AE Prat
1 - 1
Lleida Esportiu [C1-3]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[E1-1] S.S. Reyes
1 - 1
Real Madrid B [E1-3]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[E1-8] Atletico Madrid B
1 - 1
Navalcarnero [E1-6]
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[B1-2] Athletic Bilbao B 1
1 - 2
Real Sociedad B [B1-4]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[C2-4] Levante B
3 - 0
Orihuela [C2-9]
-1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[E2-3] Villanovense
0 - 0
Talavera [E2-5]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[E2-7] Villarrubia CF
2 - 0
Don Benito [E2-4]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[D1-1] Algeciras
2 - 3
Atl. Sanluqueno [D1-4]
-1/4 1 - 3
- 18:00 FT
[D2-6] Granada II
1 - 2
UCAM Murcia [D2-1]
+0 1 - 1
- 18:00 FT
[C2-8] Pena Deportiva
0 - 2
Atzeneta [C2-5]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[E2-8] Merida
0 - 1
CP Villarrobledo [E2-10]
-1 0 - 1
- 18:00 FT
[E2-9] Socuellamos
1 - 3
Extremadura UD [E2-2]
+1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[D2-2] Linares Deportivo
1 - 0
Lorca Deportiva [D2-10]
0 - 0
- 18:00 FT
[E1-4] Inter de Madrid
0 - 0
UD Poblense [E1-9]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[E1-7] Las Rozas CF 1
2 - 1
Rayo Majada. [E1-2]
+1/4 2 - 1
- 18:00 FT
[B1-9] Alaves B
3 - 1
Barakaldo [B1-10]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[D1-8] Cadiz B
2 - 2
Recreativo Huelva [D1-6]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[C2-7] La Nucía
2 - 1
Hercules CF [C2-6]
+0 1 - 1
- 18:00 FT
[D1-5] UD Tamaraceite
0 - 2
Las Palmas Atl. [D1-7]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[E2-6] Melilla CD 1
0 - 3
Badajoz [E2-1]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[D2-5] Cordoba
1 - 2
Real Betis B [D2-4]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[D2-3] Sevilla B
1 - 0
Yeclano Dep. [D2-9]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[D1-9] Marbella
1 - 2
Linense [D1-3]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[C2-2] Alcoyano
2 - 1
Valencia B [C2-10]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[C1-2] Gimnastic T. 1
2 - 0
Espanyol B [C1-10]
-1/2 2 - 0
- 18:00 FT
[D2-7] Murcia
2 - 2
Ejido [D2-8]
-3/4 1 - 1
THA 18:00 FT
[7] Samut Prakan City
3 - 1
Trat FC [15]
-1 3/4 2 - 1
VNB 18:00 FT
[10] Phố Hiến
1 - 1
ĐT Long An [2] 1
1 - 1
BDNB 18:15 FT
[17] UD Oliveirense
0 - 0
Academica Coim [3]
+1/2 0 - 0
HLA 18:15 FT
[13] Zwolle
2 - 1
VVV Venlo [16]
-3/4 0 - 0
ITA 18:30 FT
[8] Verona 3
0 - 2
Atalanta [4] 2
+3/4 0 - 2
ITA3 18:30 FT
[B-3] Perugia
1 - 0
Alto Adige [B-2]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[C-5] Catania
3 - 1
Avellino [C-2]
+0 2 - 1
POLA 18:30 FT
[7] Warta Poznan
2 - 0
Podbeskidzie [15]
-1/4 0 - 0
SINA 18:30 FT
[1] Alb. Niigata (SIN)
0 - 0
Balestier Kh. [5]
0 - 0
THA 18:30 FT
[11] Police Tero FC
0 - 0
Nakhon Ratch. [9]
+0 0 - 0
POLB 18:40 FT
[14] Stomil Olsztyn
0 - 1
Widzew Lodz [7]
+1/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Malmo
1 - 1
Orebro  
1 - 1
DUC3 19:00 FT
[16] Meppen
2 - 1
Bayern Munich II [17]
+1/4 1 - 0
PHA 19:00 FT
[14] Strasbourg 2
1 - 2
Lens [5] 5
+0 1 - 2
SCOA 19:00 FT
[2] Celtic
1 - 1
Rangers [1]
+0 1 - 1
ALBA 19:00 FT
[8] Bylis Ballsh
2 - 1
Kukesi [6]
2 - 0
- 19:00 FT
[7] Kastrioti Kruje
0 - 1
Vllaznia Shkoder [2]
0 - 0
- 19:00 FT
[10] Apolonia Fier
1 - 2
Skenderbeu [9]
0 - 1
- 19:00 FT
[3] KF Laci
1 - 2
KF Tirana [5]
1 - 1
BLRA 19:00 FT
[11] FK Slutsk
1 - 1
Neman Grodno [13]
+3/4 0 - 1
GEOA 19:00 FT
[10] Samtredia 1
3 - 4
Lokomotiv T [5]
0 - 3
UKRA 19:00 FT
[11] Inhulets Petrove
1 - 0
PFK Aleksandriya [7]
+1/2 1 - 0
THA 19:00 FT
[2] Buriram Utd
4 - 0
Prachuap FC [10]
-3 3 - 0
BULA 19:15 FT
[5] Beroe
1 - 0
Cska Sofia [3]
+1/4 0 - 0
MASL 19:15 FT
[10] Sabah FA
2 - 1
Terengganu [3]
+1/2 2 - 0
DUA 19:30 FT
[12] Hoffenheim
1 - 2
Mainz [16]
-1/2 1 - 2
DUB 19:30 FT
[18] Wurzburger
1 - 1
Jahn Regensburg [14]
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[3] Greuther Furth
2 - 2
Nurnberg [13]
-1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[16] Osnabruck
1 - 2
St. Pauli [8]
+1/4 0 - 0
BIA 19:30 FT
[1] Club Brugge 1
0 - 2
Antwerpen [3]
-1 1/4 0 - 2
GHCLB 20:00 FT
  GAIS (T)
1 - 0
Jonkopings  
0 - 0
- 20:00 FT
  Brage
3 - 2
Sirius  
1 - 0
ANHU23 20:00 FT
[1-7] Everton U23 1
1 - 1
Arsenal U23 [1-10]
1 - 0
TBNA 20:00 FT
[15] Getafe 3
1 - 1
Elche [18] 7
-1/2 0 - 1
TBNB 20:00 FT
[8] SD Ponferradina
2 - 1
Almeria [3]
+1/4 0 - 1
DUC3 20:00 FT
[10] Zwickau
2 - 1
Wehen [7]
+1/4 0 - 1
ESTA 20:00 FT
[6] Tulevik Viljandi
0 - 1
Paide Linname. [5]
0 - 0
GREA 20:00 FT
[6] Asteras Tripolis
2 - 2
Panathinaikos [5]
+0 0 - 0
LITA 20:00 FT
[7] Dainava Alytus
1 - 1
Dziugas FC [5]
0 - 0
CZEA 20:00 FT
[3] Slovacko
2 - 1
Banik Ostrava [7]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[14] Teplice
1 - 1
Bohemians 1905 [10]
+1/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[21] Denizlispor
0 - 0
Istanbul BB [17]
+1/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[16] Akhisar Bld.
1 - 2
Keciorengucu [7]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[17] Osmanlispor
1 - 2
Boluspor [12]
+1/4 1 - 1
MASL 20:00 FT
[9] Perak FA
2 - 2
Darul Takzim [1]
1 - 0
- 20:00 FT
[8] Petaling Jaya City
1 - 0
Pahang [11]
+1/4 1 - 0
MAPL 20:00 FT
[2] Negeri Sembilan
2 - 0
FAM-MSN [11]
0 - 0
- 20:00 FT
[1] Sarawak
0 - 0
Terengganu II [7]
0 - 0
NPA 20:00 FT
[9] Kaizer Chiefs
1 - 0
Orlando Pirates [3]
+1/4 0 - 0
KSAA 20:05 FT
[11] Abha 1
3 - 4
Dhamak [14]
1 - 2
KSB 20:05 FT
[2] Al Feiha
5 - 2
Ohud Medina [8]
2 - 0
KSAA 20:10 FT
[16] Al Ain (KSA)
4 - 0
Al Wehda (KSA) [15]
1 - 0
KSB 20:10 FT
[17] Al Bukiryah
0 - 2
Al Jabalain [3]
0 - 0
- 20:20 FT
[19] Arar FC
1 - 0
Jeddah Club [12]
1 - 0
FA 20:30 FT
  Chelsea
2 - 0
Sheffield Utd  
-1 1/2 1 - 0
HLA 20:30 FT
[2] AZ Alkmaar
2 - 0
PSV Eindhoven [3]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[4] Vitesse Arnhem
0 - 0
Willem II [15]
-3/4 0 - 0
NPA 20:30 FT
[2] Amazulu
2 - 0
Tshakhuma TM [15]
-1/2 1 - 0
UAEA 20:45 FT
[13] Ajman
0 - 2
Al Ain [6]
+1/2 0 - 1
- 20:45 FT
[12] Al Fujairah
2 - 0
Al Nasr (UAE) [5]
+1 1 - 0
ANHU23 21:00 FT
[1-13] Southampton U23
1 - 2
Liverpool U23 [1-5]
1 - 2
ITA 21:00 FT
[3] Juventus 2
0 - 1
Benevento [16] 4
-2 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Sampdoria
1 - 0
Torino [17] 1
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Udinese 1
0 - 1
Lazio [6] 3
+1/2 0 - 1
ITB 21:00 FT
[12] Reggina
1 - 1
Chievo [8]
+0 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[C-4] Catanzaro
2 - 0
Bari [C-3]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[C-7] Foggia
1 - 1
Viterbese Calcio [C-15]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[A-15] Carrarese
0 - 2
Giana Erminio [A-17]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[B-6] Feralpisalo
1 - 0
Gubbio [B-12]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[A-10] Grosseto
1 - 0
Aurora Pro Patria [A-6]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[A-7] Pontedera
1 - 1
Livorno [A-18]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[C-13] Potenza SC
2 - 1
AS Bisceglie [C-18]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[B-15] Pesaro
0 - 2
Padova [B-1]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[B-11] Virtus Verona
3 - 1
Fano [B-16]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[B-17] Legnano
1 - 1
Sambenedettese [B-9]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[A-9] Albinoleffe
1 - 1
Novara [A-12]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[C-1] Ternana
1 - 0
Vibonese [C-16]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[B-5] Triestina
1 - 0
Carpi [B-14]
-1 0 - 0
PHA 21:00 FT
[16] Stade Brestois 1
0 - 0
Angers [11] 3
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Dijon 3
0 - 1
Stade Reims [12]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Montpellier 1
3 - 1
Bordeaux [13] 2
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[19] Nantes
1 - 1
Lorient [17] 1
-1/4 1 - 0
BDNB 21:00 FT
[2] Vizela
1 - 1
Arouca [6]
-1/4 1 - 1
POLA 21:00 FT
[12] Wisla Krakow
3 - 1
Stal Mielec [16]
-1/2 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[9] Gomel
2 - 0
Sputnik Rechitsa [12]
-1 1 - 0
BIHA 21:00 FT
[1] Sarajevo
1 - 0
FK Krupa [12]
0 - 0
MKDA 21:00 FT
[6] Borec Veles
0 - 0
Pelister [7]
0 - 0
CROA 21:00 FT
[4] HNK Rijeka
2 - 0
NK Varazdin [9]
-1 1/2 2 - 0
RMNA 21:00 FT
[4] Sepsi OSK
1 - 1
Gaz Metan Medias [13]
-3/4 1 - 0
SRBA 21:00 FT
[14] Novi Pazar
5 - 0
Proleter NS [8]
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[15] FK Rad
2 - 0
Radnik Surdulica [5]
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Macva Sabac
1 - 2
Cukaricki [3]
+1 1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Vojvodina
2 - 1
Indija [17]
-1 1/2 2 - 0
CZEB 21:00 FT
[6] Sellier&Bellot Vlasim
1 - 0
Fotbal Trinec [12]
1 - 0
CYPA 21:00 FT
[6] Olympiakos Nic.
0 - 2
Apollon Limassol [3]
+1 1/2 0 - 1
ALGA 21:00 FT
  ES Setif
4 - 1
WA Tlemcen  
-1 1/4 3 - 0
- 21:00 FT
  CS Constantine
1 - 0
USM Bel Abbes  
-1 0 - 0
- 21:00 FT
  JS Kabylie
1 - 1
Paradou AC  
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Hussein Dey
0 - 0
MC Alger  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Ain M'lila
1 - 1
JS Saoura  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  O Medea
2 - 1
CA BB Arreridj  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  NC Magra
0 - 0
MC Oran  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  RC Relizane
0 - 0
ASO Chlef  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  US Biskra
1 - 0
CR Belouizdad  
+1/2 0 - 0
DUA 21:30 FT
[14] Hertha Berlin
3 - 0
B.Leverkusen [6] 2
+1/4 3 - 0
BULA 21:30 FT
[8] Levski Sofia
1 - 0
Slavia Sofia [12]
-1/2 0 - 0
ANHA 22:00 FT
[6] West Ham Utd 3
3 - 3
Arsenal [11] 1
+1/4 3 - 1
TBNB 22:00 FT
[10] Malaga
1 - 1
Tenerife [12]
+0 1 - 0
BDNA 22:00 FT
[11] Rio Ave
0 - 0
Belenenses [13]
-1/2 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[18] Porto B
2 - 1
SC Covilha [12]
-3/4 1 - 0
ALBA 22:00 FT
[4] Partizani Tirana
0 - 0
Teuta Durres [1]
0 - 0
BIA 22:00 FT
[10] KV Mechelen
2 - 2
OH Leuven [11]
-1/2 1 - 1
BIB 22:00 FT
[2] RFC Seraing
1 - 0
RWD Molenbeek [6]
-1 0 - 0
GEOA 22:00 FT
[4] Dila Gori
1 - 1
Torpedo Kut. [9]
0 - 0
LUXA 22:00 FT
[16] RM Hamm Benfica
1 - 1
UT Petange [13]
1 - 0
- 22:00 FT
[11] UNA Strassen
1 - 4
Fola Esch [1]
1 - 3
- 22:00 FT
[6] Differdange 1
1 - 2
Mondorf-les. [14]
1 - 1
SVKA 22:00 FT
[4] Spartak Trnava
3 - 2
Dunajska Stred [2]
+1/2 0 - 1
CZEA 22:00 FT
[11] C. Budejovice
0 - 0
Sparta Praha [2]
+3/4 0 - 0
TSA 22:00 FT
[8] Luzern
1 - 1
Sion [10]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Servette
1 - 2
Vaduz [9]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Young Boys
4 - 0
Zurich [6]
-1 1/4 1 - 0
UKRA 22:00 FT
[1] Dinamo Kiev
3 - 0
Rukh Vynnyky [14]
-1 3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[13] FC Lviv
3 - 2
Shakhtar Donetsk [2]
+2 1/4 1 - 1
NPA 22:00 FT
[1] Mamelodi Sun.
1 - 1
Black Leopards [16]
-1 1/2 1 - 0
TBNA 22:15 FT
[13] Valencia
2 - 1
Granada [11] 3
-1/4 1 - 0
- 22:15 FT
[6] Villarreal 3
2 - 1
Cadiz [12] 3
-1 1/4 1 - 0
GREA 22:15 FT
[1] Olympiakos 1
1 - 0
Aris Salonica [2]
-3/4 1 - 0
KSB 22:30 FT
[7] Al Khaleej(KSA)
1 - 3
Al Shoalah [10]
1 - 0
- 22:30 FT
[20] Al Nojoom
0 - 1
Hajer [5]
0 - 0
- 22:30 FT
[18] Al Thuqbah
0 - 1
Sahel (KSA) [14]
0 - 0
HLA 22:45 FT
[8] Heracles Almelo
1 - 1
Sparta Rotterdam [11]
-1/4 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[B1-3] Racing Santander
0 - 0
Arenas de Guecho [B1-5]
-1 1/4 0 - 0
BDNB 22:59 FT
[9] Benfica B
2 - 1
Leixoes [11]
-3/4 0 - 0
BIHA 22:59 FT
[4] Siroki Brijeg
3 - 0
Olimpik Sarajevo [11]
1 - 0
- 22:59 FT
[6] Zeljeznicar
0 - 0
FK Tuzla City [7]
0 - 0
TNKB 22:59 FT
[15] Adanaspor
0 - 3
Bursaspor [9]
-1/4 0 - 1
AUTA 22:59 FT
[7] Hartberg
3 - 3
St.Polten [11]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[8] Austria Wien
3 - 5
Wolfsberger AC [6]
+1/4 1 - 3
- 22:59 FT
[9] SCR Altach
2 - 1
SV Ried [10]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[5] Wattens
1 - 1
Rapid Wien [2]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Admira
0 - 0
Sturm Graz [4]
+3/4 0 - 0
DENA 22:59 FT
[7] Aalborg BK
0 - 2
Odense BK [8]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[1] Midtjylland
5 - 0
Vejle [10]
-3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[6] Nordsjaelland
2 - 1
Sonderjyske [9]
+0 2 - 0
- 22:59 FT
[5] Randers
2 - 1
Kobenhavn [4]
+1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[12] AC Horsens
1 - 2
Lyngby [11]
+0 0 - 2
- 22:59 FT
[2] Brondby
1 - 1
Aarhus AGF [3]
-1/4 1 - 1
TNKA 23:00 FT
[1] Besiktas
1 - 1
Fenerbahce [2]
-1/4 0 - 0
PHA 23:05 FT
[1] Lille 2
1 - 2
Nimes [18]
-1 1/4 1 - 2
UAEA 23:15 FT
[7] Al Wahda(UAE) 1
2 - 0
Al Jazira [1]
+1/2 0 - 0
TBN3 23:30 FT
[B1-11] Leioa
0 - 1
CD Laredo [B1-8]
-1/4 0 - 0
ITA3 23:30 FT
[C-8] Teramo
0 - 1
Virtus Francavilla [C-12]
-1 0 - 0
- 23:30 FT
[B-7] Matelica
5 - 1
US Fermana [B-13]
-1/2 4 - 1
- 23:30 FT
[C-10] Casertana
2 - 1
Cavese [C-19]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[A-5] Lecco
0 - 0
Pro Sesto [A-16]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[B-19] Arezzo
0 - 0
Imolese Calcio [B-18]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[A-14] Piacenza
1 - 0
Como [A-1]
+1/4 0 - 0
POLA 23:30 FT
[10] Zaglebie Lubin
0 - 4
Legia Wars. [1]
+1/2 0 - 3
CROA 23:30 FT
[2] Dinamo Zagreb
1 - 0
HNK Gorica [3]
-1 1/4 0 - 0
CYPA 23:30 FT
[4] Anorthosis
1 - 2
AEL Limassol [2]
-1/4 1 - 2
FA 00:00 FT
  Leicester City 2
3 - 1
Man Utd   2
+0 1 - 1
TBN3 00:00 FT
[C1-1] Barcelona B
0 - 0
Cornella [C1-5]
-1/4 0 - 0
ITA 00:00 FT
[15] Fiorentina 1
2 - 3
AC Milan [2] 3
+1/2 1 - 1
DUA 00:00 FT
[10] Freiburg 7
2 - 0
Augsburg [11] 2
-1/2 0 - 0
ARGA 00:00 FT
[B-10] Sarmiento Junin
3 - 1
Defensa YJ [B-3]
+1 1 - 0
TBNB 00:15 FT
[17] Lugo
0 - 0
Castellon [15]
-1/4 0 - 0
BIA 00:15 FT
[4] Anderlecht 1
4 - 1
Zulte-Waregem [7]
-1 1/4 2 - 1
TBNA 00:30 FT
[1] Atletico Madrid 3
1 - 0
Alaves [19] 3
-1 1/4 0 - 0
BDNA 00:30 FT
[15] Boavista
0 - 1
SC Farense [17]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[16] Maritimo
0 - 4
Famalicao [14]
+0 0 - 2
GREA 00:30 FT
[3] PAOK
3 - 1
AEK Athens [4]
-3/4 1 - 1
CZEA 00:30 FT
[1] Slavia Praha 1
4 - 0
Opava [17]
-2 1 - 0
UKRA 00:30 FT
[5] Kolos Kovalivka
1 - 0
Zorya [3]
+1/2 1 - 0
ECUA 01:00 FT
[11] Manta FC 1
1 - 1
SD Aucas [9]
+1/4 1 - 1
MEXA 01:00 FT
[7] Toluca
4 - 4
Puebla [5]
-1/4 1 - 0
BRARJ 01:30 FT
[6] Madureira/RJ
1 - 0
Portuguesa/RJ [3]
+1/4 1 - 0
COLB 01:30 FT
[11] Tigres(COL)
1 - 1
Real San Andres [16]
-3/4 0 - 0
HLA 02:00 FT
[1] Ajax
5 - 0
ADO Den Haag [18]
-3 1/4 4 - 0
BIB 02:00 FT
[8] Club Brugge II
2 - 4
Deinze [5]
+3/4 1 - 2
ARGB 02:00 FT
[B-18] Guillermo 1
0 - 0
San Martin SJ [B-10]
+0 0 - 0
BRAMG 02:00 FT
[4] URT/MG
3 - 1
Caldense/MG [6]
+1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[2] America/MG
1 - 0
Cruzeiro/MG [3]
-1/4 1 - 0
COLB 02:00 FT
[12] Llaneros FC
0 - 2
Atletico [8]
-1/2 0 - 0
URUA 02:00 FT
[6] CA Fenix 1
1 - 0
Cerro Largo [11]
+0 1 - 0
ARGA 02:15 FT
[A-1] Colon
0 - 0
Rosario Central [A-7]
-1/2 0 - 0
ANHA 02:30 FT
[10] Aston Villa 3
0 - 2
Tottenham [7] 2
+1/4 0 - 1
TBNB 02:30 FT
[20] Alcorcon
0 - 3
Rayo Vallecano [6]
+1/4 0 - 2
ITA3 02:30 FT
[C-17] Paganese
1 - 3
Juve Stabia [C-6]
+1/4 1 - 1
- 02:30 FT
[A-19] Luchese
1 - 0
Pistoiese [A-20]
+0 0 - 0
- 02:30 FT
[B-4] Modena
1 - 0
Cesena [B-8]
-1/4 0 - 0
ARGB 02:30 FT
[B-2] Brown de Adrogue
1 - 1
All Boys [B-4]
-1/2 0 - 0
ITA 02:45 FT
[7] Roma 5
0 - 2
Napoli [5] 3
+0 0 - 2
BIA 02:45 FT
[8] Gent
1 - 0
Cercle Brugge [16]
-3/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[5] Real Sociedad 3
1 - 6
Barcelona [3] 2
+3/4 0 - 2
ITB 03:00 FT
[3] Salernitana
1 - 0
Brescia [9]
+0 1 - 0
PHA 03:00 FT
[4] Lyon 2
2 - 4
PSG [2]
+1/4 0 - 2
BDNA 03:00 FT
[4] Braga 1
0 - 2
Benfica [3]
+1/2 0 - 1
BRAMG 03:00 FT
[7] Tombense FC/MG