x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
KAZA 15:00 FT
[3] FK Taraz
0 - 0
FK Kyzylzhar [6]
-1/4 0 - 0
AUSA 15:05 FT
[6] WS Wanderers 1
3 - 0
Perth Glory [10] 3
-1/4 1 - 0
AUSVPL 15:30 FT
[5] Melb. Knights
3 - 0
Hume City [6]
+1/4 0 - 0
- 15:45 FT
[8] Port Melbourne 1
0 - 0
South Melbourne [1]
+1/4 0 - 0
MAPL 15:45 FT
[6] Selangor II
1 - 0
Kelantan United [5]
1 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[7] Green Gully SC
1 - 2
Heidelberg Utd [4]
+0 1 - 0
- 16:15 FT
[10] Bentleigh Greens
0 - 0
St Albans Saints [12]
-1 0 - 0
- 16:30 FT
[14] Dandenong City
1 - 4
Avondale Heights [2]
+1/2 0 - 1
KAZA 17:00 FT
[13] Kaisar Kyzylorda 1
0 - 3
Kairat Almaty [1]
+1 1/4 0 - 1
UKRU21 17:00 FT
[6] Vorskla U21
3 - 0
Olimpik Donetsk U21 [14]
3 - 0
- 17:00 FT
[12] Desna U21
1 - 2
Dnipro-1 U21 [5]
1 - 0
VNA 17:00 FT
[7] Bình Định
1 - 0
SHB Đà Nẵng [4]
-1/4 1 - 0
VNB 17:00 FT
[6] Cần Thơ
1 - 1
CA Nhân Dân [8]
+0 0 - 1
AUSW 17:35 FT
[9] Perth Glory Nữ
0 - 1
Melbourne City Nữ [7]
+3/4 0 - 0
MDVA 18:00 FT
[4] Sfintul Gheorghe (T)
2 - 0
CSCT Buiucani [6]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[3] Milsami (T)
2 - 2
Dinamo-Auto [5]
-1 2 - 1
VNA 18:00 FT
[6] Nam Định
1 - 2
Viettel [2]
+1/4 1 - 1
ANHU23 19:00 FT
[1-3] Tottenham U23 1
3 - 0
Man Utd U23 [1-8]
1 - 0
KAZA 19:00 FT
[2] Astana
2 - 0
Caspiy Aktau [8]
-1 3/4 2 - 0
UKRU21 19:00 FT
[9] Mariupol Youth
2 - 0
FC Mynai U21 [11]
1 - 0
HKGA 19:00 FT
[1] Kitchee
1 - 1
Eastern AA [2]
+0 0 - 0
VNA 19:15 FT
[10] TP.HCM
1 - 0
Sài Gòn FC [14]
-1/4 0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-11] Norwich City U23
0 - 1
Newcastle U23 [2-12]
0 - 0
- 20:00 FT
[2-10] Fulham U23
1 - 4
Burnley U23 [2-3]
0 - 0
POLB 20:00 FT
[10] Odra Opole
1 - 1
Sandecja [12]
+0 0 - 1
ISRB 20:00 FT
[5] INR HaSharon
1 - 2
Ahi Nazareth [10]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[11] Hapoel Raanana
0 - 1
Hapoel Kfar Shalem [16]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Beitar TA Ramla 1
1 - 4
Hapoel Iksal [6]
-1/2 0 - 3
- 20:00 FT
[13] Hapoel Umm Al Fahm
0 - 1
Kafr Qasim [12]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[1] Hapoel Nof HaGalil
1 - 0
H. Petah Tikva [15]
-1/2 0 - 0
MDVA 20:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
0 - 0
Petrocub [2]
0 - 0
TNKA 20:00 FT
[8] Fatih Karagumruk
3 - 0
Kayserispor [18]
-3/4 1 - 0
KUWA 20:00 FT
[3] Al Arabi (KUW)
3 - 0
Khaitan [10]
-2 1/4 1 - 0
UZBA 20:30 FT
[8] Qyzylqum
1 - 1
Sogdiana Jizzakh [2]
0 - 0
- 20:30 FT
[10] Navbahor
0 - 0
Nasaf Qarshi [4]
0 - 0
ANHU23 21:00 FT
[1-2] Blackburn U23
1 - 1
Brighton U23 [1-9]
0 - 1
CYPA 21:30 FT
[14] Karmiotissa Pol.
2 - 2
Ermis Aradippou [12]
+3/4 1 - 2
BLRA 22:00 FT
[15] Slavia Mozyr
0 - 1
Torpedo Zhodino [7]
+1/4 0 - 0
LATA 22:00 FT
[5] FK Liepaja
0 - 2
Riga FC [1]
+1/2 0 - 1
NPA 22:00 FT
[10] Stellenbosch FC
1 - 1
SuperSport Utd [4]
+0 0 - 0
KUWA 22:15 FT
[4] Kazma
2 - 1
Al Nasr (KUW) [2]
+0 1 - 1
BULA 22:30 FT
[14] Etar
0 - 0
Botev Plovdiv [10]
+0 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[11] Voluntari
1 - 0
Hermannstadt [15]
+0 0 - 0
KUWA 22:50 FT
[8] Al Sahel
1 - 1
Fahaheel [9]
-1/4 0 - 0
NGA 22:59 FT
[4] Rubin Kazan
1 - 3
Khimki [8]
-3/4 1 - 2
- 22:59 FT
[7] PFC Sochi
5 - 0
FK Tambov [16]
-2 3/4 1 - 0
LITA 22:59 FT
[2] Suduva
1 - 0
Nevezis [8]
-2 1/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[3] Galatasaray 1
3 - 4
Rizespor [13]
-1 1/4 2 - 2
TNKB 22:59 FT
[4] Altay
3 - 0
Menemen Bld [13]
-1 1/4 2 - 0
PH3 00:00 FT
[7] SO Cholet
1 - 1
Lyon Duchere [18]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Quevilly
1 - 1
Avranches [6]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[5] Villefranche
1 - 0
FC Bastia-Borgo [15]
-1/2 1 - 0
POLA 00:00 FT
[5] Piast Gliwice
2 - 0
Cracovia Krakow [13]
-1/2 1 - 0
CROA 00:00 FT
[1] NK Osijek
2 - 0
Lok. Zagreb [10]
-1 1 - 0
SRBA 00:00 FT
[11] FK Metalac GM
2 - 2
Napredak [16]
+0 1 - 1
CZEA 00:00 FT
[9] Pardubice
2 - 2
Mlada Boleslav [15]
+1/4 1 - 0
CYPA 00:00 FT
[8] Apoel FC
1 - 0
Doxa Katokopia [9]
-1 0 - 0
DUB 00:30 FT
[9] Paderborn 07 1 3
2 - 2
Karlsruher [6] 1
-1/4 0 - 1
AUTB 00:30 FT
[7] Kapfenberg
1 - 0
Floridsdorfer AC [13]
+1/4 1 - 0
IREA 00:45 FT
[4] Drogheda Utd
1 - 0
Waterford Utd [8]
-1/2 0 - 0
DUC3 01:00 FT
[5] Saarbrucken
2 - 3
Vik.Koln [10]
-1/2 1 - 0
PHB 01:00 FT
[19] Chambly
2 - 1
Ajaccio [10]
+1/2 0 - 0
PH3 01:00 FT
[9] Bourg Peronnas
0 - 0
Sete [13]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Annecy FC 1
1 - 1
Stade Briochin [4]
+0 1 - 1
ICELC 01:00 FT
[D-6] Trottur Rey.
0 - 1
Vestmannaeyjar [D-4]
+1 1/2 0 - 1
TSB 01:00 FT
[10] Chiasso
1 - 1
Thun [2]
+1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[5] Schaffhausen
3 - 3
Winterthur [6]
-1/4 2 - 2
DENB 01:00 FT
[3] Esbjerg FB
1 - 0
Hobro I.K. [9]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Silkeborg IF
2 - 0
Fremad Amager [6]
-1 1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[10] Kolding IF
0 - 1
Viborg [1]
+1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Fredericia
1 - 1
Vendsyssel FF [12]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[8] Hvidovre IF
0 - 0
HB Koge [7]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Skive IK
0 - 0
Helsingor [4]
+1/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[1] Steaua Bucuresti
3 - 0
CFR Cluj [2]
+0 0 - 0
ANHU23 02:00 FT
[1-11] West Ham U23
4 - 1
Leicester City U23 [1-12]
1 - 1
- 02:00 FT
[2-8] Aston Villa U23
3 - 4
Stoke City U23 [2-2]
2 - 4
PH3 02:00 FT
[8] Red Star 93
1 - 1
Orleans [3]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[12] Le Mans
0 - 2
Concarneau [11]
-1/4 0 - 0
HLA 02:00 FT
[10] Heerenveen
0 - 0
Twente [9]
+0 0 - 0
HLB 02:00 FT
[15] Ajax U21
4 - 3
MVV Maastricht [13]
-1/4 2 - 1
- 02:00 FT
[14] PSV Eindhoven U21
3 - 0
AZ Alkmaar U21 [18]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[7] Volendam
2 - 1
NAC Breda [3]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[2] De Graafschap
1 - 1
SBV Excelsior [9]
-1 1 - 1
- 02:00 FT
[5] Go Ahead Eagles
5 - 1
Dordrecht 90 [19]
-2 3 - 0
- 02:00 FT
[12] Telstar
3 - 1
Roda JC [8]
+1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[10] TOP Oss 1
2 - 1
NEC Nijmegen [6]
+3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[4] Almere City
2 - 0
Den Bosch [20]
-1 3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[11] Helmond Sport
2 - 1
Utrecht U21 [17]
-1/4 1 - 0
BIB 02:00 FT
[4] Westerlo
2 - 2
Union Saint-Gilloise [1]
+1/4 1 - 0
ICELC 02:00 FT
[B-1] Vikingur Rey.
3 - 3
Keflavik [C-2]
-1 2 - 1
TSB 02:00 FT
[1] Grasshoppers
4 - 1
Aarau [3]
+0 3 - 0
- 02:00 FT
[8] Neuchatel Xamax
0 - 0
Stade L. Ouchy [4]
+1/2 0 - 0
URUA 02:00 FT
[16] CA Rentistas 2
0 - 1
Cerro Montevideo [14]
-1/4 0 - 1
BLRA 02:15 FT
[6] Isloch
2 - 0
FK Smorgon [16]
-1 1 - 0
AUTB 02:25 FT
[6] Grazer AK
1 - 1
SV Lafnitz [1]
+0 0 - 0
DUA 02:30 FT
[15] A.Bielefeld 2
0 - 1
Leipzig [2] 1
+1 1/4 0 - 0
POLA 02:30 FT
[2] Pogon Szczecin
1 - 0
Lechia GD [4]
-1/2 0 - 0
POLB 02:30 FT
[2] Gornik Leczna
0 - 1
Korona Kielce [11]
-1/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[19] Parma 5
1 - 2
Genoa [13] 2
+0 1 - 0
SCOB 02:45 FT
[10] Alloa Athletic
0 - 3
Dundee [2]
+3/4 0 - 1
NIRA 02:45 FT
[8] Crusaders Belfast
1 - 2
Linfield [1]
+1/2 1 - 0
BIA 02:45 FT
[3] Genk
2 - 2
Standard Liege [9]
-1/4 0 - 0
IREA 02:45 FT
[5] Shamrock Rovers
1 - 1
St. Patrick's [1]
-3/4 0 - 0
ANHA 03:00 FT
[18] Fulham 2
1 - 2
Leeds Utd [9] 2
+0 1 - 1
TBNA 03:00 FT
[7] Real Betis 2
2 - 0
Levante [8]
-3/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[9] Las Palmas
1 - 2
Girona [7]
-1/4 1 - 0
ITB 03:00 FT
[16] Ascoli
0 - 0
Cremonese [10]
+0 0 - 0
PHA 03:00 FT
[15] Saint Etienne 1
0 - 4
Monaco [3] 2
+1/2 0 - 1
PERA 03:00 FT
[A-5] Academia Cantolao (T) 1
3 - 1
Universitario [A-9]
+1/2 2 - 0
ARGB 03:10 FT
[B-17] Atletico Rafaela
0 - 0
Villa Dalmine [B-13]
-1/2 0 - 0
BDNA 03:30 FT
[10] Gil Vicente 1
2 - 0
Nacional Madeira [18]
-1/4 0 - 0
BRAMG 03:30 FT
[1] Atl. Mineiro/MG
3 - 0
Coimbra/MG [11]
-2 1/4 3 - 0
CRCA 04:00 FT
[B-3] Limon (T)
2 - 1
Jicaral Sercoba [B-2]
+0 0 - 1
URUA 04:15 FT
[7] Boston River (T)
1 - 5
Danubio [12]
-1/4 1 - 2
ARGA 05:00 FT
[B-12] Newells Old Boys
0 - 0
Union Santa Fe [B-4]
-1/4 0 - 0
BRARS 06:00 FT
[8] Sao Jose PoA/RS 1
1 - 2
Brasil Pelotas/RS [10]
-1/4 1 - 2
- 06:00 FT
[1] Gremio/RS
2 - 0
Aimore/RS [6]
-1 2 - 0
PERA 06:00 FT
[B-5] Sporting Cristal (T)
1 - 0
Sport Boys [B-6]
-1 1/2 0 - 0
BRARJ 07:00 FT
[2] Flamengo/RJ
4 - 1
Resende/RJ [7]
-2 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[10] Tecnico Uni.
0 - 0
Olmedo [16]
-1/2 0 - 0
ARGA 07:15 FT
[A-3] C. Cordoba SdE
1 - 1
Estudiantes LP [A-2]
+1/4 1 - 1
COLA 07:40 FT
[10] Jag de Cordoba
0 - 2
Rionegro Aguilas [16]
-1/4 0 - 1
MEXA 08:00 FT
[18] Necaxa
1 - 0
Juarez [17]
-1/2 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[B-4] Cartagines
0 - 0
Perez Zeledon [A-6]
-1/2 0 - 0
MEXA 10:00 FT
[14] Mazatlan FC
0 - 1
Club America [1]
+1/4 0 - 0
AUSBPL 17:30 Hoãn
[5] Brisbane Knights
-
Acacia Ridge [11]
-
ALGA 21:00 Hoãn
  MC Alger
-
NC Magra  
-
- 21:00 Hoãn
  CR Belouizdad
-
USM Alger  
-
- 21:00 Hoãn
  USM Bel Abbes
-
JS Kabylie  
-
- 21:00 Hoãn
  JSM Skikda
-
ES Setif  
-
CZEB 21:20 Hoãn
[10] Jihlava
-
Usti & Labem [5]
-
LATA 22:00 Hoãn
[2] Valmiera / BSS
-
Noah Jurmala [9]
-
PH3 00:00 Hoãn
[17] Boulogne
-
Stade Lavallois [10]
-
ESTA 00:00 Hoãn
[3] Tammeka Tartu
-
Flora Tallinn [8]
-
DUB 00:30 Hoãn
[4] Holstein Kiel
-
Hannover 96 [11]
-
AUTB 00:30 Hoãn
[3] Liefering
-
LASK Juniors [8]
-
- 00:30 Hoãn
[9] SKU Amstetten
-
Blau Weiss Linz [2]
-
 
« 19 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo