x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 14:00 FT
  Shanghai Shenhua Blue
5 - 2
Shanghai Shenhua White  
3 - 1
HQB 14:00 FT
[8] Seoul E-Land
2 - 2
Gyeongnam [6]
+1/4 0 - 0
GHCLB 14:30 FT
  An Giang U21
2 - 2
Khánh Hòa U21  
2 - 1
HQA 14:30 FT
[3] Suwon Bluewings
2 - 3
Ulsan Hyundai [1]
+1/2 1 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Ming Chuan SV
1 - 4
Tatung FC  
+1 1/2 0 - 2
- 15:00 FT
  Tainan City
0 - 1
Hang Yuen FC  
-1/2 0 - 0
- 15:00 FT
  Taichung Futuro (T)
4 - 0
Taipei Red Lions  
-3 2 - 0
- 15:00 FT
  NTUPES
2 - 1
Taiwan Power  
+2 1/2 1 - 0
HQB 16:30 FT
[4] Daejeon Hana Citizen
2 - 2
Chungnam Asan [9]
-3/4 1 - 1
HQA 17:00 FT
[11] Seongnam Ilhwa Ch.
0 - 0
Incheon Utd [8]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[9] FC Seoul
1 - 0
Gwangju [12]
-1/4 0 - 0
GHCLB 17:30 FT
  Sagadam Youth
0 - 3
Nebitchi Youth  
0 - 2
- 18:00 FT
  Energetik Youth
2 - 0
FC Merw Youth  
-1/4 0 - 0
DUB 18:30 FT
  Wehen 2
2 - 1
Stuttgart   1
+1 0 - 0
- 18:30 FT
  A.Bielefeld 3
1 - 1
Osnabruck [16]
-3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[2] Greuther Furth 2
2 - 2
Hamburger [4] 3
+1/2 1 - 1
- 18:30 FT
[10] St. Pauli 1
1 - 0
Nurnberg [11] 1
-1/4 0 - 0
BLRA 19:00 FT
  Belshina Bobruisk 1
1 - 1
Vitebsk [7]
+0 0 - 0
DUA 20:30 FT
[16] FC Koln 4
2 - 2
Mainz [12] 2
-1/2 1 - 0
BLRA 21:00 FT
[5] Dinamo Minsk 1
1 - 0
Isloch [11]
-3/4 0 - 0
DUA 22:59 FT
[7] Union Berlin 2
0 - 2
Bayern Munich [1] 1
+2 0 - 1
BLRA 22:59 FT
[3] Rukh Brest
0 - 0
FC Smolevichi  
-3/4 0 - 0
HKGA 14:30 Hoãn
[8] Happy Valley
-
Tai Po  
-
- 14:30 Hoãn
[3] Lee Man FC
-
Yuen Long  
-
DUC4B 20:00 Hoãn
[1] Weiche Flensburg
-
Holstein Kiel II [18]
-
- 20:00 Hoãn
[2] Havelse
-
Hannover II [10]
-
- 20:00 Hoãn
[11] Hamburger II
-
Hansa Luneburg [13]
-
- 20:00 Hoãn
[4] Rehden
-
St. Pauli II [7]
-
- 20:00 Hoãn
  Lubeck
-
Drochtersen/Assel [8]
-
- 20:00 Hoãn
[6] Ein. Norderstedt
-
SSV Jeddeloh [12]
-
- 20:00 Hoãn
[19] Hannoverscher SC
-
Wolfsburg II [17]
-
- 20:00 Hoãn
[9] Oldenburg 1987
-
Heider SV [20]
-
- 20:00 Hoãn
[3] Wer.Bremen II
-
Altona 93 [21]
-
LUXA 22:00 Hoãn
[16] Etzella Ettelbruc
-
Victoria Rosport [11]
-
- 22:00 Hoãn
[12] Mondorf-les.
-
Hostert [9]
-
- 22:00 Hoãn
[10] UNA Strassen
-
Rodange 91 [14]
-
- 22:00 Hoãn
[15] UT Petange
-
RFCU Luxemburg  
-
- 22:00 Hoãn
  BB Muhlenbach
-
Dudelange [2]
-
- 22:00 Hoãn
[7] Differdange
-
Fola Esch [1]
-
- 22:00 Hoãn
[6] Jeunesse Esch
-
Progres Niedercorn [5]
-
TBN3 23:00 Hoãn
[D1-2] San Fernando
-
Marbella [D1-9]
-
- 23:00 Hoãn
[C1-11] UE Olot
-
Andorra FC [C1-4]
-
- 23:00 Hoãn
[B1-10] Barakaldo
-
Burgos CF [A2-1]
-
- 23:00 Hoãn
[B2-8] Ejea
-
Hercules CF [C2-6]
-
- 23:00 Hoãn
[C1-7] AE Prat
-
Levante B [C2-4]
-
- 23:00 Hoãn
[C1-6] Badalona
-
UE Llagostera [C1-8]
-
- 23:00 Hoãn
[E2-10] CP Villarrobledo
-
Atl. Sanluqueno [D1-4]
-
- 23:00 Hoãn
[E1-1] S.S. Reyes
-
Coruxo [A1-8]
-
- 23:00 Hoãn
[B1-4] Real Sociedad B
-
UD Logrones  
-
- 23:00 Hoãn
[B2-10] Izarra
-
Guijuelo [A1-10]
-
- 23:00 Hoãn
[C2-10] Valencia B
-
Cornella [C1-5]
-
- 23:00 Hoãn
[C1-10] Espanyol B
-
Barcelona B [C1-1]
-
- 23:00 Hoãn
[D2-1] UCAM Murcia
-
Don Benito [E2-4]
-
- 23:00 Hoãn
[A2-5] Marino de Luanco
-
Real Oviedo B [A2-7]
-
- 23:00 Hoãn
[A1-2] Celta Vigo II
-
Getafe B [E1-10]
-
- 23:00 Hoãn
[A2-2] Cultural Leonesa
-
Arenas de Guecho [B1-5]
-
- 23:00 Hoãn
[D1-7] Las Palmas Atl.
-
Sporting Gijon B [A2-9]
-
- 23:00 Hoãn
[D1-1] Algeciras
-
Granada II [D2-6]
-
- 23:00 Hoãn
[B2-9] Haro Deportivo
-
Real Union [B1-7]
-
- 23:00 Hoãn
[C2-8] Pena Deportiva
-
Atl. Baleares [E1-5]
-
- 23:00 Hoãn
[A2-6] Union Langreo
-
Ibiza-Eivissa [C2-1]
-
- 23:00 Hoãn
[A2-4] Valladolid II
-
Tudelano [B2-4]
-
- 23:00 Hoãn
  Cartagena
-
Merida [E2-8]
-
- 23:00 Hoãn
[B1-11] Leioa
-
Salamanca [A1-1]
-
- 23:00 Hoãn
[E1-2] Rayo Majada.
-
Racing Ferrol [A1-7]
-
- 23:00 Hoãn
[B2-1] CD Calahorra
-
Amorebieta [B1-1]
-
- 23:00 Hoãn
[E1-4] Inter de Madrid
-
Pontevedra [A1-6]
-
- 23:00 Hoãn
[A1-9] CF Salmantino
-
Osasuna B [B2-7]
-
- 23:00 Hoãn
[E1-7] Las Rozas CF
-
Atletico Madrid B [E1-8]
-
- 23:00 Hoãn
[B1-9] Alaves B
-
Athletic Bilbao B [B1-2]
-
- 23:00 Hoãn
[D1-8] Cadiz B
-
Villarrubia CF [E2-7]
-
- 23:00 Hoãn
[D2-5] Cordoba
-
Recreativo Huelva [D1-6]
-
- 23:00 Hoãn
[D2-3] Sevilla B
-
Murcia [D2-7]
-
- 23:00 Hoãn
[E2-5] Talavera
-
Linense [D1-3]
-
- 23:00 Hoãn
  UD Melilla
-
Real Madrid B [E1-3]
-
- 23:00 Hoãn
[E2-1] Badajoz
-
Yeclano Dep. [D2-9]
-
- 23:00 Hoãn
  Sabadell
-
Villarreal B [C2-3]
-
- 23:00 Hoãn
  Alaves
-
Ebro [B2-3]
-
- 23:00 Hoãn
  Castellon
-
Lleida Esportiu [C1-3]
-
- 23:00 Hoãn
[C1-2] Gimnastic T.
-
Orihuela [C2-9]
-
BDNB 23:00 Hoãn
  SC Farense
-
UD Oliveirense [18]
-
- 23:00 Hoãn
[8] Benfica B
-
Porto B [16]
-
- 23:00 Hoãn
  Nacional Madeira
-
Cova Piedade [12]
-
- 23:00 Hoãn
[13] SC Covilha
-
Feirense [5]
-
- 23:00 Hoãn
[11] CD Mafra
-
Leixoes [10]
-
- 23:00 Hoãn
[6] Chaves
-
Academico Viseu [14]
-
- 23:00 Hoãn
[4] Academica Coim
-
Estoril [1]
-
- 23:00 Hoãn
[15] Varzim
-
Casa Pia AC [9]
-
- 23:00 Hoãn
[7] Penafiel
-
Vilafranquense [17]
-
USAA 07:00 Hoãn
[Dong-6] D.C. Utd
-
Orlando City [Dong-2]
-
- 07:00 Hoãn
[Dong-7] New York City
-
Colorado Rapids [Tay-2]
-
- 07:30 Hoãn
[Dong-1] New England
-
Columbus Crew [Dong-4]
-
- 07:30 Hoãn
[Tay-13] Vancouver WC
-
Nashville FC [Dong-8]
-
- 07:30 Hoãn
[Dong-3] Philadelphia Union
-
Sporting Kansas [Tay-3]
-
- 08:00 Hoãn
[Dong-11] Inter Miami
-
Minnesota Utd [Tay-11]
-
- 09:00 Hoãn
[Tay-5] Real Salt Lake
-
San Jose EQ [Tay-7]
-
 
« 17 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo