x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 12:00 FT
  Hualien Nữ
5 - 0
Kaohsiung S Bank Nữ  
-2 1/4 1 - 0
HQA 12:00 FT
  Gimcheon Sangmu
2 - 0
Gangwon [11]
+1/4 1 - 0
HQ3 12:00 FT
  Jeonju EM
0 - 3
Daejeon Korail [6]
0 - 1
- 13:00 FT
[8] Changwon City
0 - 1
Gangneung City [14]
0 - 0
- 13:00 FT
[1] GimPo Citizen
2 - 3
Gimhae City [4]
1 - 2
- 13:00 FT
[9] Hwaseong FC
0 - 0
Gyeongju Citizen  
0 - 0
- 13:00 FT
[2] Mokpo City
2 - 2
Busan Transp. [7]
+0 1 - 2
- 13:00 FT
[3] Gyeongju KHNP
4 - 2
Pyeongtaek FC [15]
2 - 1
- 13:00 FT
[5] Cheonan City
1 - 0
Cheongju FC [11]
1 - 0
HQB 14:00 FT
[1] Jeonnam Dragons 1
1 - 0
Jeju Utd  
+1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[7] Ansan Greeners
0 - 2
Suwon FC  
-1/4 0 - 1
HQA 14:30 FT
[4] Daegu
1 - 1
Pohang Steelers [5]
+0 0 - 1
HQ3 15:00 FT
[13] Yangju FC
0 - 0
Chuncheon FC  
0 - 0
GHCLB 15:30 FT
  An Giang
3 - 3
Đồng Tháp  
-1/2 2 - 0
- 15:30 FT
  Banik Sokolov (T)
0 - 3
Vik.Zizkov  
+1 1/4 0 - 0
- 16:00 FT
  Fotbal Trinec
2 - 2
MFk Karvina  
+1 2 - 0
- 16:00 FT
  Nam Định
1 - 0
Phố Hiến  
-1 0 - 0
- 16:00 FT
  Slovan Liberec
2 - 0
Varnsdorf  
1 - 0
- 16:25 FT
  Bình Định
2 - 2
Quảng Nam  
0 - 1
GHW 16:30 FT
  Inter Taoyuan FC Nữ
2 - 5
Taichung B Whale Nữ  
+1 1/2 0 - 3
HQB 16:30 FT
[10] Bucheon 1995
2 - 1
Anyang [2]
+0 0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Dinamo Minsk Re.
0 - 0
Isloch Re.  
-1 1/4 0 - 0
HQA 17:00 FT
  Busan I'Park
1 - 2
Jeonbuk H.Motor [2]
+3/4 0 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Belshina Babruisk Re.
3 - 3
Vitebsk Re.  
-1 3/4 1 - 2
- 18:00 FT
  Ruh Brest Re.
0 - 1
Smolevichi Re.  
-3/4 0 - 0
DUB 18:00 FT
[14] Jahn Regensburg 5
2 - 2
Holstein Kiel [3] 1
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[12] Erzgebirge Aue 1
3 - 1
Sandhausen [15] 3
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[1] Bochum 4
3 - 0
Heidenheim [8]
+0 2 - 0
- 18:00 FT
[6] Karlsruher 3
2 - 0
Darmstadt [7] 1
+0 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Sigma Olomouc
3 - 1
Brno  
1 - 0
BLRA 19:00 FT
[10] Energetik-BGU
2 - 1
Dinamo Brest [6]
+3/4 1 - 0
DUA 20:30 FT
[2] Leipzig
1 - 1
Freiburg [10] 1
-1 1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[13] Augsburg 1
1 - 2
Wolfsburg [4] 3
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[11] Hoffenheim 2
0 - 3
Hertha Berlin [14] 3
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
  Fort.Dusseldorf 2
0 - 0
Paderborn 07   2
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[3] B.Dortmund 2
4 - 0
Schalke 04 [18] 2
-1 2 - 0
BLRA 21:00 FT
[1] Shakhter Soligo.
2 - 0
Slavia Mozyr [13]
-1 1/4 1 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Maccabi TA
3 - 1
Hapoel Raanana  
-1 1/2 2 - 1
BLRA 22:59 FT
[2] Bate Borisov
3 - 0
FK Slutsk [12]
-1 1/2 2 - 0
DUA 23:30 FT
[5] Ein.Frankfurt 5
1 - 3
M.gladbach [8] 1
+0 0 - 2
HKGA 14:30 Hoãn
[5] HK Ranger
-
Eastern AA [2]
-
- 14:30 Hoãn
  Guangzhou R&F U19
-
Pegasus [4]
-
GHCLB 15:30 Hoãn
  Cần Thơ
-
ĐT Long An  
-
- 17:10 Hoãn
  HL Hà Tĩnh (T)
-
SL Nghệ An  
-
- 19:00 Hoãn
  Ararat Y
-
Lokomotiv Yerevan  
-
- 19:00 Hoãn
  Sirius
-
Djurgardens  
-
- 19:00 Hoãn
  Brage
-
Norrkoping  
-
- 19:00 Hoãn
  Halmstads
-
Varbergs BoIS  
-
DUC4DB 19:30 Hoãn
[16] Auerbach
-
Ger.Halberstadt [15]
-
- 19:30 Hoãn
[18] Optik Rathenow
-
Union Furstenwalde [10]
-
- 19:30 Hoãn
[17] Meuselwitz
-
Bischofswerdaer [20]
-
- 19:30 Hoãn
[7] Berliner FC Dynamo
-
C. Leipzig [2]
-
- 19:30 Hoãn
[6] Lok.Leipzig
-
VSG Altglienicke [3]
-
- 19:30 Hoãn
  RW Erfurt
-
Hertha Berlin II [14]
-
- 19:30 Hoãn
[1] Viktoria Berlin
-
Wacker Nordhausen  
-
- 19:30 Hoãn
[5] Berlin AK 07
-
Babelsberg [9]
-
- 19:30 Hoãn
[12] E.Cottbus
-
SV Lichtenberg [11]
-
GHCLB 20:00 Hoãn
  Hammarby
-
Orebro  
-
DUC4BA 20:00 Hoãn
[12] Illertissen
-
V. Aschaffenburg [4]
-
- 20:00 Hoãn
[3] Nurnberg II
-
Schalding Hein. [13]
-
- 20:00 Hoãn
[8] Buchbach
-
Memmingen [16]
-
- 20:00 Hoãn
[11] Greuther Furth II
-
Rosenheim [17]
-
- 20:00 Hoãn
[10] Augsburg II
-
VfR Garching [18]
-
- 20:00 Hoãn
[2] SpVgg Bayreuth
-
Heimstetten [15]
-
- 20:00 Hoãn
[5] VfB Eichstatt
-
TSV 1896 Rain [14]
-
- 20:00 Hoãn
[6] TSV Aubstadt
-
Wacker Burghausen [9]
-
- 20:00 Hoãn
[1] Turkgucu-Ataspor
-
Schweinfurt [7]
-
DUC4N 20:00 Hoãn
[17] Hoffenheim II
-
FSV Frankfurt [7]
-
- 20:00 Hoãn
[8] Koblenz
-
TSG Balingen [14]
-
- 20:00 Hoãn
[6] Homburg
-
Saarbrucken  
-
- 20:00 Hoãn
[13] Pirmasens
-
Mainz II [11]
-
- 20:00 Hoãn
[5] TSV Steinbach
-
Astoria Walldorf [18]
-
- 20:00 Hoãn
[12] Aalen
-
Freiburg II [2]
-
- 20:00 Hoãn
[1] Elversberg
-
Bayern Alzenau [21]
-
- 20:00 Hoãn
[10] Bahlinger
-
SSV Ulm [4]
-
- 20:00 Hoãn
[3] Offenbach
-
Giessen [19]
-
DUC4T 20:00 Hoãn
  Schalke 04 II
-
Wattenscheid  
-
- 20:00 Hoãn
  Fortuna Koln
-
Homberg  
-
- 20:00 Hoãn
  Sportfreunde Lotte
-
A.Aachen  
-
- 20:00 Hoãn
  M.gladbach II
-
FC Koln II  
-
- 20:00 Hoãn
  Bergisch Gladbach
-
B.Dortmund II  
-
- 20:00 Hoãn
  Fort.Dusseldorf II
-
Wuppertaler  
-
- 20:00 Hoãn
  Essen
-
TuS Haltern  
-
- 20:00 Hoãn
  Bonner SC
-
Oberhausen  
-
- 20:00 Hoãn
  Verl
-
Rodinghausen  
-
NGB 20:00 Hoãn
[19] Tom Tomsk
-
Nizhny Nov [3]
-
- 20:00 Hoãn
[5] Torpedo Moscow
-
Fakel [10]
-
- 20:00 Hoãn
[16] Krasnodar B
-
Armavir  
-
- 20:00 Hoãn
[15] Spartak Moscow B
-
Baltika [6]
-
- 20:00 Hoãn
  Khimki
-
Luch Energiya  
-
- 20:00 Hoãn
[21] Chertanovo
-
Chayka FK Pesch [13]
-
- 20:00 Hoãn
[8] Neftekhimik Nizh
-
Mordovia  
-
- 20:00 Hoãn
[9] Yenisey
-
Tekstilshchik Ivanov [14]
-
- 20:00 Hoãn
  Rotor Volgograd
-
Avangard Kursk  
-
GHCLB 21:00 Hoãn
  Kalmar
-
Trelleborgs  
-
- 22:00 Hoãn
  Sellier&Bellot Vlasim
-
Jihlava  
-
PHA 02:00 Hoãn
[13] Angers
-
Lyon [4]
-
- 02:00 Hoãn
[17] Stade Brestois
-
Nimes [19]
-
- 02:00 Hoãn
[20] Dijon
-
Stade Reims [14]
-
- 02:00 Hoãn
[1] Lille
-
Amiens  
-
- 02:00 Hoãn
[5] Marseille
-
Metz [10]
-
- 02:00 Hoãn
[3] Monaco
-
Toulouse  
-
- 02:00 Hoãn
[8] Montpellier
-
Nantes [18]
-
- 02:00 Hoãn
[9] Nice
-
Saint Etienne [11]
-
- 02:00 Hoãn
[2] PSG
-
Rennes [6]
-
- 02:00 Hoãn
[15] Strasbourg
-
Bordeaux [12]
-
ARGB 03:00 Hoãn
[B-7] Ferro Carril Oeste
-
Temperley [A-14]
-
- 03:00 Hoãn
[A-3] Atletico Atlanta
-
CA Platense  
-
- 03:00 Hoãn
[B-18] Guillermo
-
Agropecuario AAC [A-7]
-
- 03:00 Hoãn
[A-17] Nueva Chicago
-
Barracas Central [B-9]
-
- 03:00 Hoãn
[B-2] Ind.Rivadavia
-
CA Mitre Salta [A-8]
-
- 03:00 Hoãn
[A-4] San Martin Tucuman
-
Gim.Mendoza [A-1]
-
- 03:00 Hoãn
[A-15] Belgrano
-
Estudiantes BsAs [A-16]
-
- 03:00 Hoãn
[B-6] Brown de Adrogue
-
Quilmes [A-6]
-
- 03:00 Hoãn
[B-17] Villa Dalmine
-
Ramon Santamarina [B-4]
-
- 03:00 Hoãn
[B-15] Almagro
-
Instituto [B-13]
-
- 03:00 Hoãn
[A-10] Deportivo Riestra
-
All Boys [B-8]
-
- 03:00 Hoãn
[A-11] Alvarado MDP
-
San Martin SJ [B-14]
-
- 03:00 Hoãn
[A-12] Estudiantes Rio Cuarto
-
Deportivo Moron [B-11]
-
- 03:00 Hoãn
[A-9] Chacarita Jrs
-
Atletico Rafaela [B-12]
-
- 03:00 Hoãn
  Sarmiento Junin
-
Gimnasia Jujuy [B-5]
-
- 03:00 Hoãn
[A-2] Tigre
-
Def.Belgrano [B-3]
-
USAA 05:30 Hoãn
[Dong-12] Toronto
-
Cincinnati [Dong-14]
-
- 07:00 Hoãn
[Dong-5] New York RB
-
Atlanta United [Dong-9]
-
- 07:00 Hoãn
[Dong-10] Montreal Impact
-
Chicago Fire [Dong-13]
-
 
« 16 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo