x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
THA 18:30 FT
[8] Ratchaburi
4 - 0
Police Tero FC [10]
-1/2 3 - 0
- 19:00 FT
[16] Rayong FC 1
0 - 5
Buriram Utd [2]
+1 3/4 0 - 2
GHCLB 19:30 FT
  Malmo
4 - 2
Falkenbergs  
1 - 0
EGYA 19:30 FT
[16] NBE SC 1
0 - 1
Masr lel Maqassah [2]
+0 0 - 1
EGYC 19:30 FT
  Semouha Club
4 - 0
Dekernes Club  
1 - 0
KSB 19:35 FT
[6] Hajer
2 - 3
Ohud Medina [9]
-1/2 1 - 2
- 19:55 FT
[18] Al Bukiryah
2 - 0
Al Nahda (KSA) [15]
0 - 0
SRBA 20:00 FT
[18] Zlatibor Cajetina
0 - 1
Backa Topola [6]
+1 0 - 0
KSB 20:00 FT
[4] Al Tai
3 - 3
Hazm [1]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[20] Arar FC
0 - 1
Al Jeel [12]
0 - 0
OMC 20:25 FT
  Al Suwaiq
1 - 0
Ibri Club  
0 - 0
TS 90': 1-0; Pen: 6-5
GHCLB 20:30 FT
  Domzale
1 - 2
FK Tuzla City  
0 - 0
- 21:00 FT
  Norrkoping
3 - 3
Elfsborg  
2 - 2
SRBA 22:00 FT
[15] FK Rad
0 - 2
Cukaricki [4]
+3/4 0 - 1
CYPA 22:00 FT
[9] Doxa Katokopia
0 - 0
Pafos FC [7]
+1/4 0 - 0
KSB 22:10 FT
[17] Al Thuqbah
1 - 2
Al Adalah [7]
+0 1 - 1
HLB 22:30 FT
[11] Helmond Sport
2 - 1
Almere City [3]
+1/2 1 - 0
OMC 23:15 FT
  Al Ittihad (OMA)
2 - 0
Al Nahda (OMA)  
0 - 0
ITA3 23:30 FT
[C-19] Cavese
1 - 2
Juve Stabia [C-8]
1 - 1
- 23:30 FT
[A-5] Juventus U23
0 - 2
Pro Vercelli [A-3]
0 - 1
- 23:30 FT
[B-12] Gubbio
1 - 1
US Fermana [B-13]
0 - 1
GHW 00:00 FT
  Guatemala Nữ
3 - 1
Panama Nữ   1
2 - 0
POLC 00:00 FT
  Arka Gdynia
2 - 1
Gornik Leczna  
-1/4 1 - 1
RMNA 00:00 FT
[9] Arges Pitesti
1 - 1
Sepsi OSK [4]
+1/4 0 - 1
CYPA 00:00 FT
[11] EN Paralimni
1 - 2
Anorthosis [4]
+3/4 1 - 1
TSB 00:00 FT
[1] Grasshoppers
2 - 1
Aarau [5]
+0 0 - 1
ISRB 00:30 FT
[9] Hapoel Acre
0 - 0
Kafr Qasim [14]
0 - 0
- 00:30 FT
[8] Hapoel R. Gan
0 - 1
Hapoel Nof HaGalil [2]
0 - 0
- 00:30 FT
[5] INR HaSharon
0 - 2
Beitar TA Ramla [3]
0 - 0
- 00:30 FT
[6] HR Letzion
0 - 1
Hapoel Afula [10]
0 - 0
- 00:30 FT
[12] Ahi Nazareth
0 - 1
Hapoel Raanana [11]
0 - 0
- 00:30 FT
[7] Sektzia Nes Tziona
1 - 0
H. Petah Tikva [15]
0 - 0
- 00:30 FT
[1] Hapoel Jerusalem
0 - 0
Hapoel Umm Al Fahm [13]
0 - 0
- 00:30 FT
[4] Hapoel Iksal 1
3 - 4
Hapoel Kfar Shalem [16]
1 - 1
BDNA 00:45 FT
[12] Tondela
2 - 1
Maritimo [18]
-1/4 1 - 1
HLB 00:45 FT
[1] Cambuur
3 - 0
TOP Oss [14]
-1 3/4 1 - 0
ANHFLT 01:00 FT
[S.D-1] Oxford Utd
0 - 2
Tranmere Rovers [N.D-2]
-1 0 - 1
ANHL1 01:00 FT
[15] Gillingham
1 - 3
Peterborough Utd [1]
+1/2 1 - 0
CAFCL 02:00 FT
[Bang A-3] Ahly Cairo
3 - 0
Merreikh Al Sudan [Bang A-4]
0 - 0
ANHB 02:00 FT
[13] Preston North End
0 - 1
Watford [3] 1
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[10] Stoke City 1
1 - 0
Sheffield Wed. [21] 1
-1/4 0 - 0
ANHL1 02:00 FT
[13] Blackpool
1 - 0
Rochdale [20]
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[19] Bristol Rovers
3 - 1
Portsmouth [4]
+3/4 2 - 1
- 02:00 FT
[7] Ipswich 1
0 - 0
Northampton [24]
-1/2 0 - 0
ANHL2 02:00 FT
[12] Harrogate Town
1 - 0
Carlisle [11]
+1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[5] Salford City
1 - 0
Barrow [23]
1 - 0
- 02:00 FT
[6] Newport
1 - 1
Exeter City [8]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[3] Forest Green
4 - 3
Oldham [15]
-1/2 2 - 1
- 02:00 FT
[13] Crawley Town
0 - 1
Stevenage [18]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[9] Bradford City
2 - 1
Morecambe [7]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[16] Walsall
1 - 2
Cheltenham [2]
+1/2 1 - 2
NIRA 02:30 FT
[12] Portadown FC 1
1 - 3
Glentoran [6]
+1 0 - 2
ANHB 02:45 FT
[24] Wycombe 2
1 - 2
Derby County [18] 2
+1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[11] Bristol City 4
0 - 2
Reading [5] 3
+1/4 0 - 2
- 02:45 FT
[9] Middlesbrough 1 1
2 - 1
Huddersfield [19] 1
-1/2 2 - 1
NIRA 02:45 FT
[7] Glenavon 1
1 - 1
Carrick Rangers [10]
-3/4 1 - 0
- 02:45 FT
[9] Warrenpoint Town
1 - 1
Dungannon Swi. [11]
-1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[8] Ballymena Utd 1
0 - 1
Coleraine [2]
+1/4 0 - 0
C1 03:00 FT
[H-2] Leipzig (T) 5
0 - 2
Liverpool [D-1] 2
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[G-2] Barcelona
1 - 4
PSG [H-1] 1
-3/4 1 - 1
BDNB 03:00 FT
[2] Estoril
3 - 0
Academico Viseu [16]
-1 2 - 0
HLB 03:00 FT
[9] Telstar
1 - 2
NAC Breda [4]
+1/2 1 - 0
ANHB 03:15 FT
[14] Luton Town
0 - 2
Cardiff City [8] 1
+0 0 - 0
COLA 06:00 FT
[11] Patriotas
3 - 1
Alianza Petrolera [19]
-1/4 1 - 1
- 08:00 FT
[16] Once Caldas
0 - 1
Atl. Nacional [7]
+1/2 0 - 0
MEXB 08:05 FT
[5] Pumas Tabasco
0 - 0
Sonora [3]
+0 0 - 0
- 10:05 FT
[10] Correcaminos
0 - 2
Leones Negros UdeG [16]
-1/4 0 - 0
C1W 00:00 Hoãn
  Brondby Nữ
-
Valerenga Nữ  
-
DUC4N 00:30 Hoãn
[7] FSV Frankfurt
-
TSV Steinbach [1]
-
EGYA 00:30 Hoãn
[5] Ahly Cairo
-
Semouha Club [9]
-
ANHL2 02:00 Hoãn
[21] Colchester Utd
-
Tranmere Rovers [4]
-
 
« 16 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo