x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  Baltika
3 - 3
Astana  
1 - 1
- 18:00 FT
  Cartagena (T)
1 - 1
CSKA Moscow  
+1 1/2 1 - 0
THA 18:00 FT
[5] Samut Prakan City
4 - 2
Muang Thong Utd [4]
+1/4 4 - 2
- 18:00 FT
[14] Suphanburi
2 - 3
Bangkok Utd [6]
+1/2 1 - 2
ITA3 18:30 FT
[A-12] Novara
1 - 1
Livorno [A-18]
-1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[A-16] US Olbia
2 - 3
Piacenza [A-15]
+0 1 - 0
THA 18:30 FT
[1] BG Pathum United
2 - 1
Port FC [3]
-3/4 1 - 1
GHQG 19:00 FT
  Uzbekistan
0 - 3
Shakhter Soligo.  
0 - 1
SRBA 19:00 FT
[17] Indija
1 - 0
Mladost Lucani [11]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Javor Ivanjica
0 - 1
Partizan [2]
+1 1/2 0 - 1
THA 19:00 FT
[13] Sukhothai
2 - 4
Trat FC [15]
-3/4 1 - 0
EGYA 19:30 FT
[13] Arab Contractors
0 - 1
Aswan FC [11]
-3/4 0 - 1
KSB 19:45 FT
[8] Al Dir'iya
1 - 2
Sahel (KSA) [16]
0 - 2
- 19:50 FT
[2] Al Feiha
1 - 0
Al Kawkab [11]
-1/2 0 - 0
KSAA 19:55 FT
[14] Al Raed
1 - 3
Al Wehda (KSA) [11]
-1/4 1 - 1
DUC4N 20:00 FT
[9] Stuttgart II
2 - 0
TSV Steinbach [1]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[6] Homburg 1
1 - 3
Freiburg II [3]
-1/4 1 - 2
CZEA 20:00 FT
[5] Slovan Liberec
1 - 0
Zlin [13]
-3/4 0 - 0
KSB 20:00 FT
[14] Najran
0 - 1
Al Shoalah [13]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Al Jabalain
3 - 1
Jeddah Club [10]
-3/4 3 - 1
URUA 20:00 FT
[5] CA River Plate (URU)
1 - 1
CA Rentistas [15]
-1/2 1 - 1
NPA 20:00 FT
[10] Kaizer Chiefs 1
1 - 2
Amazulu [5]
-1/4 0 - 1
KSAA 20:05 FT
[13] Abha
1 - 2
Al Baten [10]
-1/4 1 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Torpedo Moscow
2 - 1
Astana  
1 - 0
- 21:00 FT
  Chayka FK Pesch
1 - 3
Kairat Almaty  
0 - 1
ITA3 21:00 FT
[A-2] AC Renate
0 - 2
Albinoleffe [A-10]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[C-7] Teramo
1 - 3
Potenza SC [C-17]
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[B-3] Perugia
4 - 0
Legnano [B-18]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[A-11] Grosseto
1 - 1
Alessandria [A-7]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[B-9] Sambenedettese
1 - 3
Imolese Calcio [B-15]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[C-11] Virtus Francavilla
0 - 0
Paganese [C-15]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[C-18] AS Bisceglie
1 - 0
Viterbese Calcio [C-13]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[B-8] Virtus Verona
1 - 1
Ravenna [B-19]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[C-12] Turris Neapolis 1
1 - 2
Palermo [C-9]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[B-16] Fano
1 - 2
Cesena [B-6]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[A-20] Luchese
1 - 2
Aurora Pro Patria [A-4]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[C-1] Ternana
5 - 1
Catania [C-5]
-3/4 3 - 1
SLOA 21:00 FT
[9] Aluminij 1
1 - 0
CM Celje [8]
+1/4 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Murcia
0 - 1
CSKA Moscow  
0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A1-2] Celta Vigo II 1
2 - 1
Guijuelo [A1-10]
-1/2 1 - 1
BDNB 22:00 FT
[12] Cova Piedade
1 - 1
Vilafranquense [15]
+0 1 - 0
SRBA 22:00 FT
[14] Novi Pazar
3 - 1
Radnicki Nis [9]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Radnik Surdulica
2 - 1
Napredak [16]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[20] OFK Backa
0 - 2
Proleter NS [7]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Vojvodina
2 - 0
FK Vozdovac [12]
-3/4 0 - 0
EGYA 22:00 FT
[15] Al Intagh Al Harbi
0 - 1
Ghazl Al Mahalla [12]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Ceramica Cleopatra
1 - 1
Ittihad Alexandria [10]
+0 0 - 1
NPA 22:00 FT
[1] Mamelodi Sun.
2 - 0
Baroka FC [8]
-1 0 - 0
KSB 22:10 FT
[5] Al Khaleej(KSA)
2 - 1
Al Nojoom [19]
-1 1/4 2 - 1
KSAA 22:25 FT
[1] Al Shabab (KSA)
1 - 2
Al Fateh [12]
-1 1 - 0
HLC 22:30 FT
  NEC Nijmegen
1 - 1
VVV Venlo  
+1/4 0 - 1
GHW 22:59 FT
  Equatorial Guinea Nữ 1
0 - 5
Uzbekistan Nữ  
0 - 4
TBN3 22:59 FT
[B1-10] Barakaldo
1 - 0
CD Laredo [B1-8]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[E2-8] Merida
0 - 0
Villarrubia CF [E2-7]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D1-8] Recreativo Huelva
2 - 3
Cadiz B [D1-6]
-1/2 0 - 1
BIA 22:59 FT
[18] Waasland-Beveren
1 - 0
Eupen [14]
+1/2 1 - 0
CROA 22:59 FT
[3] HNK Gorica
0 - 0
HNK Rijeka [4]
+1/4 0 - 0
MLTA 22:59 FT
[16] Senglea Athletic
1 - 3
Lija Athletic [15]
1 - 1
ITA3 23:30 FT
[C-4] Catanzaro
0 - 3
Casertana [C-10]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[A-17] Pistoiese
0 - 2
Carrarese [A-9]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[A-6] Lecco
0 - 0
Pontedera [A-8]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[A-14] Pergolettese
1 - 2
Como [A-1]
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[B-1] Padova
2 - 0
Arezzo [B-20]
-1 1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[B-14] Carpi
0 - 0
Alto Adige [B-4]
+1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[B-5] Triestina
3 - 2
Pesaro [B-17]
-1/2 0 - 2
TSC 23:30 FT
  Winterthur
6 - 2
Basel  
2 - 0
TBN3 00:00 FT
[C1-2] Andorra FC
1 - 2
Cornella [C1-8]
-1/4 1 - 1
SRBA 00:00 FT
[10] FK Metalac GM
3 - 0
Spartak Subotica [5]
+1/4 1 - 0
TSA 00:15 FT
[3] St. Gallen
2 - 1
Luzern [8]
+0 0 - 1
- 00:15 FT
[6] Lugano
1 - 1
Servette [5]
+0 1 - 0
KSAA 00:20 FT
[3] Al Ahli (KSA)
1 - 1
Al Ain (KSA) [16]
-1 0 - 1
ANHL1 00:30 FT
[23] Wigan
0 - 5
Hull City [2]
+1 0 - 2
MLTA 00:30 FT
[4] Birkirkara (T)
2 - 0
Valletta [7]
-3/4 1 - 0
EGYA 00:30 FT
[1] Zamalek SC
2 - 1
Ismaily SC [17]
-1 0 - 0
TBN3 00:45 FT
[C1-6] AE Prat
2 - 2
Barcelona B [C1-4]
+1/4 0 - 0
HLC 00:45 FT
  Heerenveen
4 - 3
Feyenoord  
+3/4 1 - 0
ANHA 01:00 FT
[15] Burnley 1
1 - 1
Fulham [18] 1
+0 0 - 0
ANHFLT 01:00 FT
[N.A-2] Sunderland
1 - 1
Lincoln [N.E-2]
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 5-3
TBNA 01:00 FT
[8] Levante 1
1 - 1
Atletico Madrid [1] 3
+1/2 1 - 1
TBNB 01:00 FT
[4] Leganes
2 - 1
Almeria [3]
-1/2 0 - 1
SCOA 01:00 FT
[6] St. Mirren
1 - 1
Hamilton [12]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Celtic
1 - 0
Aberdeen [4]
-1 1 - 0
BIA 01:00 FT
[3] Oostende
3 - 1
Genk [4]
+0 2 - 1
SCOB 01:30 FT
[7] Inverness C.T.
0 - 1
Queen of South [4]
-3/4 0 - 0
ANHB 02:00 FT
[4] Swansea City
1 - 0
Nottingham Forest [16]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[20] Coventry
0 - 2
Norwich [1]
+3/4 0 - 2
- 02:00 FT
[12] Millwall
2 - 0
Birmingham [22]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[17] QPR
2 - 1
Brentford [2]
+1/2 0 - 1
ANHL1 02:00 FT
[6] Doncaster Rovers
0 - 1
Accrington [8]
-1/4 0 - 1
LUXA 02:00 FT
[10] Progres Niedercorn
2 - 5
Swift Hesperange [3]
1 - 4
- 02:00 FT
[16] RM Hamm Benfica 1
1 - 2
Dudelange [1]
1 - 1
COLA 02:00 FT
[10] Atl. Bucaramanga
2 - 0
Pereira [18]
-1/4 1 - 0
ITA3 02:30 FT
[C-3] Avellino
4 - 0
Foggia [C-6]
-1/2 2 - 0
- 02:30 FT
[C-2] Bari
1 - 0
SS Monopoli [C-14]
-1 0 - 0
ANHB 02:45 FT
[7] Barnsley
2 - 1
Blackburn Rovers [15]
+0 0 - 0
C1 03:00 FT
[C-2] Porto
2 - 1
Juventus [G-1] 4
+1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[E-2] Sevilla 2
2 - 3
B.Dortmund [F-1] 2
-1/4 1 - 3
PHA 03:00 FT
[7] Marseille 2
3 - 2
Nice [12] 1
-1/4 2 - 0
MLTA 03:00 FT
[11] Gudja United (T)
0 - 1
Mosta [6]
+1/4 0 - 0
URUA 03:00 FT
[1] Liverpool P. (URU)
2 - 1
Wanderers [11]
-1/4 1 - 0
ANHA 03:15 FT
[7] Everton 2
1 - 3
Man City [1] 1
+1 1/2 1 - 1
ANHB 03:15 FT
[6] Bournemouth
1 - 0
Rotherham Utd [23] 3
-3/4 1 - 0
CHIA 04:00 FT
[16] Colo Colo (T)
1 - 0
U.Concepcion [10]
+0 1 - 0
COLA 04:00 FT
[15] Rionegro Aguilas
1 - 1
Envigado [13]
-3/4 1 - 0
BDNA 04:45 FT
[6] Vitoria Guimaraes
2 - 2
SC Farense [13]
-1/2 2 - 1
BRA 05:00 FT
[8] Santos/SP
1 - 0
Corinthians/SP [12]
-1/4 0 - 0
- 05:30 FT
[19] Coritiba/PR
1 - 0
Palmeiras/SP [7]
+3/4 0 - 0
MEXB 06:00 FT
[1] Celaya
4 - 0
Cancun FC [14]
-1/2 2 - 0
COLA 06:05 FT
[6] Inde.Medellin
1 - 0
Boyaca Chico [17]
-1 1 - 0
URUA 07:45 FT
[7] Cerro Montevideo
0 - 0
Defensor SC [9]
+1/4 0 - 0
MEXB 08:05 FT
[15] Dorados
1 - 1
Tlaxcala FC [7]
1 - 0
- 08:05 FT
[11] Venados
1 - 0
Tepatitlan FC [8]
-1/4 0 - 0
COLA 09:20 FT
[4] Junior Barranquilla
1 - 2
Deportivo Cali [1]
-1/4 0 - 0
MEXA 10:00 FT
[9] Tigres UANL
0 - 2
Cruz Azul [2]
-1/4 0 - 1
GHW 21:00 Hoãn
  Serbia Nữ
-
Ấn Độ Nữ  
-
ITA3 21:00 Hoãn
[A-19] Giana Erminio
-
Pro Sesto [A-13]
-
KUWA 22:05 Hoãn
[5] Al Kuwait
-
Al Shabab (KUW) [7]
-
SRBA 00:00 Hoãn
[1] Crvena Zvezda
-
Macva Sabac [19]
-
DUC3 01:00 Hoãn
[6] Saarbrucken
-
Zwickau [13]
-
 
« 17 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo