x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 19:00 FT
  Rubin Kazan 1
0 - 0
Ural S.r.  
0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-1] Leeds Utd U23
3 - 0
Reading U23 [2-6]
2 - 0
TNKA 20:00 FT
[20] Genclerbirligi
0 - 3
Besiktas [2]
+1 1/4 0 - 1
OMC 20:25 FT
  Saham Club
0 - 3
Al Seeb  
0 - 2
ANHU23 20:30 FT
[2-10] Middlesbrough U23
1 - 1
Sunderland U23 [2-11]
1 - 0
- 20:30 FT
[2-4] Crystal Palace U23
1 - 0
Burnley U23 [2-8]
0 - 0
CHIA 20:30 FT
[9] Cobresal
4 - 1
U. Espanola [3]
-1 1/2 2 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Akhmat Groznyi
1 - 0
Shakhter Kar.  
1 - 0
GHQG 21:00 FT
  Uzbekistan
2 - 0
Jordan  
0 - 0
BULA 21:00 FT
[1] Ludogorets
6 - 0
Etar [14]
-2 4 - 0
CYPA 22:00 FT
[5] AEK Larnaka 1
3 - 1
Ethnikos Achnas [13]
-1 1 - 1
GREA 22:15 FT
[14] Larissa
2 - 4
AEK Athens [4]
+1 0 - 2
- 22:15 FT
[10] Pas Giannina
0 - 2
PAOK [2]
+1 1/4 0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Krylya Sovetov
0 - 0
Velez Mostar  
0 - 0
RMNA 22:30 FT
[5] Botosani
2 - 1
Gaz Metan Medias [12]
-1/2 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[9] Antalyaspor
1 - 1
Malatyaspor [13]
-1/4 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[9] Bursaspor
0 - 0
Tuzlaspor [8]
+1/4 0 - 0
OMC 23:30 FT
  Mussanah Club
0 - 3
Dhofar  
POLA 00:00 FT
[10] Warta Poznan
1 - 0
Zaglebie Lubin [12]
+0 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[8] HIK Shmona
1 - 4
Maccabi Netanya [6]
+0 1 - 2
CYPA 00:00 FT
[2] AEL Limassol 1
2 - 1
Apollon Limassol [3]
+1/4 1 - 0
HLB 00:45 FT
[12] Ajax U21 1
1 - 2
Dordrecht 90 [19]
-2 0 - 0
ANHA 01:00 FT
[4] West Ham Utd
3 - 0
Sheffield Utd [20] 2
-1/2 1 - 0
TBNB 01:00 FT
[20] Castellon
1 - 2
Fuenlabrada [12]
+1/4 1 - 2
DUC3 01:00 FT
[7] Turkgucu-Ataspor
2 - 1
Magdeburg [19]
+0 2 - 1
DENA 01:00 FT
[4] Kobenhavn
3 - 2
Sonderjyske [6]
-1 1 - 1
ISRA 01:15 FT
[11] Hapoel Tel Aviv
0 - 0
Bnei Yehuda [13]
-1/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[2] CFR Cluj
0 - 0
Voluntari [15]
-1 1/2 0 - 0
PHB 01:45 FT
[7] Sochaux
2 - 0
Valenciennes [12]
-1/2 1 - 0
ISRA 01:45 FT
[9] Beitar Jerusalem 1
0 - 3
Maccabi Haifa [1]
+1/2 0 - 1
ANHU23 02:00 FT
[2-2] Stoke City U23
2 - 1
Norwich City U23 [2-9]
1 - 1
- 02:00 FT
[1-6] Derby County U23
2 - 1
Chelsea U23 [1-7]
0 - 1
- 02:00 FT
[1-11] Leicester City U23
1 - 6
Man City U23 [1-1]
0 - 4
BIB 02:00 FT
[3] Westerlo 1
1 - 1
Lommel [4]
-1/2 0 - 0
COLB 02:00 FT
[7] Tigres(COL)
2 - 0
Orsomarso [9]
-1/2 1 - 0
DUA 02:30 FT
[1] Bayern Munich 1
3 - 3
A.Bielefeld [16] 1
-2 0 - 2
POLA 02:30 FT
[5] Gornik Zabrze
2 - 1
Stal Mielec [16]
-1/2 0 - 1
ITA 02:45 FT
[9] Verona 4
2 - 1
Parma [19] 2
-1/4 1 - 1
PHB 02:45 FT
[3] Toulouse
3 - 0
Ajaccio [14]
-1/2 1 - 0
BIA 02:45 FT
[12] Gent
4 - 0
RE Mouscron Peruwelz [17]
-1 1 - 0
ANHA 03:00 FT
[5] Chelsea
2 - 0
Newcastle [17]
-1 1/2 2 - 0
TBNA 03:00 FT
[14] Cadiz 3
0 - 4
Athletic Bilbao [9] 2
+1/2 0 - 3
TBNB 03:00 FT
[15] Real Oviedo
3 - 1
Lugo [13]
-1/2 1 - 1
ITB 03:00 FT
[17] Cosenza
2 - 2
Reggina [12]
+0 1 - 2
ITA3 03:00 FT
[B-2] Modena
4 - 1
Matelica [B-11]
-1 2 - 1
HLB 03:00 FT
[10] SBV Excelsior
1 - 3
Roda JC [8]
-1/4 0 - 1
COLB 03:00 FT
[2] Valledupar
6 - 0
Bogota FC [12]
-1/2 4 - 0
- 03:00 FT
[14] Barranquilla
1 - 2
Fortaleza [11]
+1/4 0 - 2
URUA 03:00 FT
[14] Danubio 1
0 - 1
CA Progreso [10]
+0 0 - 1
BDNA 03:15 FT
[1] Sporting Lisbon
2 - 0
Pacos Ferreira [5]
-1 1 - 0
BRA 04:00 FT
[11] Ceara/CE
1 - 3
Fluminense/RJ [5]
-1/4 0 - 1
PARA 04:30 FT
[9] Sol de America 1
1 - 1
River Plate (PAR) [8]
-1/4 0 - 0
ARGA 05:15 FT
[A-10] Rosario Central
2 - 1
Argentinos Jun. [A-12]
-1/4 2 - 0
URUA 05:15 FT
[8] Boston River
0 - 3
CA Torque [2]
+1/4 0 - 0
BRA 06:00 FT
[15] SC Recife/PE
0 - 0
Bragantino/SP [9]
+3/4 0 - 0
COLB 06:00 FT
[1] Union Magdalena
2 - 1
Real Cartagena [13]
-1/4 0 - 0
PARA 06:45 FT
[1] Libertad
2 - 1
Cerro Porteno [3]
+0 2 - 1
ARGA 07:30 FT
[B-7] Independiente
0 - 1
Lanus [B-2]
+0 0 - 0
COLB 08:00 FT
[4] Dep.Quindio
1 - 1
Boca Juniors Cali [10]
-3/4 0 - 0
CRCA 08:00 FT
[A-6] Perez Zeledon
1 - 3
Guadalupe FC [A-4]
-1/4 0 - 0
MEXA 10:00 FT
[18] Pachuca
0 - 1
Atlas [17]
-1/2 0 - 1
GHCLB 17:00 Hoãn
  Sturm Graz
-
Hartberg  
-
ANHU23 21:00 Hoãn
[1-2] Blackburn U23
-
Southampton U23 [1-12]
-
ISRB 00:00 Hoãn
[9] Hapoel Acre
-
Hapoel Kfar Shalem [16]
-
- 00:00 Hoãn
[8] Hapoel R. Gan
-
Hapoel Umm Al Fahm [13]
-
- 00:00 Hoãn
[5] INR HaSharon
-
HR Letzion [6]
-
- 00:00 Hoãn
[12] Ahi Nazareth
-
Beitar TA Ramla [3]
-
- 00:00 Hoãn
[7] Sektzia Nes Tziona
-
Hapoel Raanana [11]
-
- 00:00 Hoãn
[1] Hapoel Jerusalem
-
Hapoel Afula [10]
-
- 00:00 Hoãn
[14] Kafr Qasim
-
H. Petah Tikva [15]
-
- 00:00 Hoãn
[4] Hapoel Iksal
-
Hapoel Nof HaGalil [2]
-
 
« 15 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo