x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 12:05 FT
[12] Wellington Phoenix 1
0 - 2
Central Coast [1]
-1/2 0 - 1
AUSW 12:05 FT
[1] Sydney FC Nữ
1 - 4
Brisbane Roar Nữ [2]
-1/4 1 - 2
- 14:05 FT
[3] Adelaide Utd Nữ
2 - 1
Canberra Utd Nữ [5]
1 - 1
AUSA 14:10 FT
[2] Brisbane Roar
0 - 0
Newcastle Jets [9]
-1/2 0 - 0
AUTB 16:30 FT
[4] Grazer AK
1 - 0
Floridsdorfer AC [12]
-1/4 0 - 0
THA 17:00 FT
[11] Prachuap FC
1 - 0
Chiangrai Utd [7]
+3/4 1 - 0
RMNA 17:15 FT
[16] CSMS Politehnica Iasi
2 - 3
Astra Giurgiu [10]
+1/4 1 - 3
TBN3 17:30 FT
[D2-8] Granada II
0 - 1
Ejido [D2-7]
+0 0 - 0
- 17:30 FT
[D2-3] Sevilla B
1 - 0
Cordoba [D2-4]
+1/4 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[12] Konyaspor
2 - 0
Denizlispor [19]
-1/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[15] Boluspor
0 - 1
Giresunspor [1]
+1/2 0 - 0
TBN3 18:00 FT
[D1-4] San Fernando
0 - 0
Las Palmas Atl. [D1-9]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[B2-4] Tudelano 1
2 - 2
Ebro [B2-3]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[C1-6] AE Prat
0 - 0
UE Olot [C1-11]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[E2-10] CP Villarrobledo
0 - 0
Badajoz [E2-1]
+1 0 - 0
- 18:00 FT
[A1-8] Coruxo
0 - 0
Salamanca [A1-3]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[E1-7] Atletico Madrid B
0 - 0
Las Rozas CF [E1-9]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[C2-7] Levante B
3 - 1
Alcoyano [C2-3]
+0 3 - 0
- 18:00 FT
[D2-2] UCAM Murcia
1 - 1
Real Betis B [D2-5]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[A2-4] CD Lealtad
1 - 0
Sporting Gijon B [A2-9]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[C2-8] Orihuela
1 - 1
Hercules CF [C2-2]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[E1-3] Inter de Madrid
2 - 2
Getafe B [E1-8]
-1/2 0 - 2
- 18:00 FT
[C2-1] Ibiza-Eivissa
3 - 0
Valencia B [C2-10]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[E1-10] UD Poblense
2 - 3
Rayo Majada. [E1-2]
+0 1 - 1
- 18:00 FT
[B1-7] Alaves B
0 - 2
Athletic Bilbao B [B1-2]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[C2-6] La Nucía
0 - 1
Pena Deportiva [C2-9]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[E2-2] Melilla CD
0 - 0
Villarrubia CF [E2-7]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-10] Covadonga
0 - 1
Union Langreo [A2-3]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[E2-6] Talavera
2 - 2
Extremadura UD [E2-5]
-1/4 1 - 1
AZEA 18:00 FT
[5] Gabala FC
2 - 0
Keşla FK [8]
-1/4 0 - 0
THA 18:00 FT
[9] Nakhon Ratch.
1 - 0
Suphanburi [14]
-1/4 0 - 0
BDNB 18:15 FT
[8] CD Mafra
1 - 1
Leixoes [11]
-1/4 0 - 1
HLA 18:15 FT
[3] AZ Alkmaar
3 - 1
Heerenveen [10]
-1 1/4 1 - 0
ITA 18:30 FT
[4] Roma
3 - 0
Udinese [16]
-3/4 2 - 0
ITA3 18:30 FT
[A-1] Como
1 - 0
Luchese [A-20]
-1 0 - 0
- 18:30 FT
[B-19] Ravenna
0 - 1
Triestina [B-5]
+1/4 0 - 0
THA 18:30 FT
[4] Muang Thong Utd
3 - 0
Sukhothai [13]
-3/4 1 - 0
ANHA 19:00 FT
[14] Southampton 2
1 - 2
Wolves [12] 2
-1/4 1 - 0
TBN3 19:00 FT
[D1-2] UD Tamaraceite
1 - 1
Algeciras [D1-1]
-1/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[18] Unterhaching
0 - 1
Saarbrucken [6]
+0 0 - 1
PHA 19:00 FT
[4] Monaco 3
2 - 2
Lorient [19] 3
-1 1/4 0 - 1
SCOA 19:00 FT
[8] St. Johnstone
1 - 2
Celtic [2]
+1 0 - 0
UKRA 19:00 FT
[9] FC Mariupol
0 - 1
PFK Aleksandriya [6]
+1/4 0 - 1
THA 19:00 FT
[15] Trat FC 1
0 - 0
Chonburi [12]
+1/4 0 - 0
DUB 19:30 FT
[14] Darmstadt
1 - 0
Osnabruck [15]
-3/4 1 - 0
- 19:30 FT
[1] Bochum
2 - 0
Ein.Braunschweig [16]
-1 2 - 0
- 19:30 FT
[13] Nurnberg
1 - 2
St. Pauli [12]
+0 0 - 1
BULA 19:30 FT
[6] CSKA 1948 Sofia
2 - 1
Tsarsko Selo [9]
-1/2 1 - 0
BIA 19:30 FT
[10] Standard Liege
1 - 2
Antwerpen [2]
+0 1 - 1
RMNA 19:30 FT
[6] Aca. Clinceni
0 - 0
FC Uni.Craiova [3]
+3/4 0 - 0
ANHB 20:00 FT
[2] Brentford
0 - 2
Barnsley [7]
-3/4 0 - 1
TBNA 20:00 FT
[14] Getafe
0 - 1
Real Sociedad [5]
+1/2 0 - 1
TBNB 20:00 FT
[1] Mallorca
1 - 2
Espanyol [2]
+0 0 - 1
DUC3 20:00 FT
[1] Dynamo Dresden
3 - 1
Lubeck [20]
-1/2 2 - 0
DUC4N 20:00 FT
[9] Stuttgart II
2 - 2
Homburg [6]
1 - 2
AZEA 20:00 FT
[3] Zire IK
2 - 2
Sabah FK [7]
-1/4 0 - 1
GREA 20:00 FT
[3] Aris Salonica
0 - 0
Panetolikos [13]
-1 1/4 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[3] Gzira Utd
1 - 0
Lija Athletic [15]
-2 0 - 0
SVKA 20:00 FT
[11] FK Pohronie
1 - 1
Zemplin Michalovce [12]
-1/2 1 - 1
CZEA 20:00 FT
[9] Banik Ostrava
2 - 1
Jablonec [3]
+0 2 - 1
- 20:00 FT
[16] Mlada Boleslav
2 - 2
Vik.Plzen [6]
+1 1 - 1
- 20:00 FT
[12] Bohemians 1905
0 - 0
Sigma Olomouc [8]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Slovan Liberec
0 - 0
C. Budejovice [10]
-1/2 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[10] Goztepe
2 - 1
Istanbul BB [17]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Hatayspor 1
0 - 0
Alanyaspor [6]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Galatasaray
2 - 1
Kasimpasa [14]
-1 1 - 0
TNKB 20:00 FT
[12] Menemen Bld
1 - 1
Balikesirspor [13]
-1/4 1 - 0
DENA 20:00 FT
[8] Aalborg BK 1
0 - 0
Randers [5]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Vejle
2 - 2
Nordsjaelland [10]
-1/4 1 - 0
DENB 20:00 FT
[5] Fremad Amager
4 - 0
Skive IK [12]
-1/2 2 - 0
URUA 20:00 FT
[8] Cerro Montevideo
1 - 1
Liverpool P. (URU) [1]
1 - 0
KSAA 20:05 FT
[15] Dhamak
1 - 0
Al Hilal [2]
+1 1/4 1 - 0
HLA 20:30 FT
[5] Feyenoord
5 - 0
Willem II [17]
-1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[8] Utrecht
3 - 1
VVV Venlo [15]
-1 1/2 0 - 0
HUNA 20:30 FT
[6] Mezokovesdi SE
2 - 2
Ferencvaros [1]
+1 0 - 1
TSB 20:30 FT
[10] Chiasso
1 - 1
Schaffhausen [2]
+1/2 -
AUTA 20:30 FT
[10] SV Ried
1 - 1
St.Polten [9]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[8] Austria Wien
0 - 1
Hartberg [7]
-1/4 0 - 1
UAEA 20:30 FT
[9] Ittihad Kalba
0 - 6
Al Jazira [1]
0 - 4
- 20:30 FT
[12] Al Fujairah
4 - 2
Al Dhafra [10]
1 - 2
CHIA 20:30 FT
[10] U.Concepcion
1 - 2
Univ. Catolica [1]
+1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[8] Everton CD
1 - 0
Huachipato [6]
+0 1 - 0
NPA 20:30 FT
[3] Moroka Swallows
0 - 0
Amazulu [5]
-1/4 0 - 0
QATA 20:45 FT
[9] Umm salal
0 - 1
Qatar SC [3]
-
ANHA 21:00 FT
[19] West Brom 5
1 - 1
Man Utd [2]
+1 1/2 1 - 1
ITA 21:00 FT
[18] Cagliari
0 - 1
Atalanta [5]
+1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Sampdoria
2 - 1
Fiorentina [13]
+0 1 - 1
ITB 21:00 FT
[20] Virtus Entella
2 - 3
Frosinone [11]
+1/4 1 - 2
ITA3 21:00 FT
[B-4] Alto Adige
0 - 2
Feralpisalo [B-7]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[A-9] Carrarese
1 - 2
Lecco [A-6]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[C-15] Paganese 1
2 - 1
Vibonese [C-16]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[B-18] Legnano
0 - 2
Padova [B-1]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[B-20] Arezzo
3 - 3
Carpi [B-14]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[A-15] Piacenza
2 - 0
Pistoiese [A-17]
+0 1 - 0
PHA 21:00 FT
[10] Angers
1 - 3
Nantes [18]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[20] Dijon 1
0 - 2
Nimes [17]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Metz
1 - 2
Strasbourg [16]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[8] Rennes
0 - 2
Saint Etienne [15]
-1/2 0 - 1
BDNB 21:00 FT
[6] Chaves
0 - 0
Benfica B [7]
-1/2 0 - 0
POLA 21:00 FT
[13] Wisla Plock
1 - 0
Lech Poznan [6]
+1/4 0 - 0
CROA 21:00 FT
[4] HNK Rijeka
1 - 1
Istra 1961 [10]
-1 1/4 1 - 1
SVKA 21:00 FT
[6] Trencin
3 - 3
Dunajska Stred [2]
+3/4 2 - 0
CYPA 21:00 FT
[14] Karmiotissa Pol. 1
0 - 3
Olympiakos Nic. [6]
+1/2 0 - 1
DENB 21:00 FT
[3] Silkeborg IF
2 - 0
Hvidovre IF [9]
0 - 0
DUA 21:30 FT
[4] Ein.Frankfurt
2 - 0
FC Koln [14]
-1 0 - 0
TBN3 21:45 FT
[D1-3] Linense
1 - 1
Recreativo Huelva [D1-8]
0 - 0
ANHL2 22:00 FT
[21] Colchester Utd
2 - 2
Mansfield [17]
+1/2 1 - 1
TBNB 22:00 FT
[3] Almeria
3 - 1
Las Palmas [10]
-1/2 1 - 0
TBN3 22:00 FT
[B2-1] CD Calahorra
1 - 0
SD Logrones [B2-2]
1 - 0
- 22:00 FT
[A1-9] CF Salmantino
1 - 3
Pontevedra [A1-7]
1 - 1
ITA3 22:00 FT
[A-4] Aurora Pro Patria
0 - 0
AC Renate [A-2]
+0 0 - 0
BDNA 22:00 FT
[14] Portimonense
4 - 1
Gil Vicente [15]
-1/4 2 - 1
BDNB 22:00 FT
[17] Porto B 1
1 - 2
UD Oliveirense [14]
-1 1 - 1
BULA 22:00 FT
[8] Levski Sofia
2 - 0
PFK Montana [10]
-1/2 1 - 0
BIA 22:00 FT
[7] Beerschot-Wilrijk
1 - 2
KV Mechelen [8]
+1/2 0 - 0
BIB 22:00 FT
[1] Union Saint-Gilloise
3 - 1
Club Brugge II [8]
-2 1/4 1 - 1
CZEA 22:00 FT
[2] Sparta Praha 1
4 - 3
MFk Karvina [11]
-1 1/4 3 - 2
TSA 22:00 FT
[8] Luzern
4 - 0
Vaduz [10]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[6] Lugano
1 - 3
Young Boys [1]
+3/4 0 - 3
- 22:00 FT
[4] Zurich
2 - 0
Basel [2]
+1/4 1 - 0
UKRA 22:00 FT
[10] SK Dnipro-1
2 - 0
Inhulets Petrove [11]
-1/2 2 - 0
DENA 22:00 FT
[12] Lyngby
0 - 4
Brondby [1]
+1/2 0 - 2
TBNA 22:15 FT
[3] Real Madrid
2 - 0
Valencia [13] 3
-1 1/2 2 - 0
GREA 22:15 FT
[11] OFI Creta
1 - 2
Volos NFC [7]
-1/4 0 - 2
TBN3 22:30 FT
[E1-6] Navalcarnero 2
1 - 2
Real Madrid B [E1-4]
1 - 0
FINC 22:30 FT
[F-2] RoPS Rovaniemi
0 - 3
VPS Vaasa [F-1]
+1 0 - 0
HLA 22:45 FT
[4] Vitesse Arnhem
0 - 2
Twente [7]
-1/2 0 - 1
TBN3 22:59 FT
[E2-4] Villanovense
3 - 0
Don Benito [E2-3]
2 - 0
- 22:59 FT
[A2-6] Marino de Luanco
3 - 0
Burgos CF [A2-1]
2 - 0
- 22:59 FT
[A2-2] Cultural Leonesa
1 - 1
Valladolid II [A2-8]
0 - 0
- 22:59 FT
[B2-9] Haro Deportivo
1 - 1
SD Tarazona [B2-6]
0 - 1
- 22:59 FT
[D2-1] Linares Deportivo
2 - 0
Murcia [D2-6]
0 - 0
- 22:59 FT
[A1-5] Deportivo
1 - 0
Guijuelo [A1-10]
1 - 0
- 22:59 FT
[A1-1] Zamora CF
0 - 3
Celta Vigo II [A1-2]
0 - 1
ITB 22:59 FT
[15] Reggiana
1 - 0
Ascoli [18]
+0 0 - 0
PHA 22:59 FT
[1] Lille
0 - 0
Stade Brestois [13]
-3/4 0 - 0
HUNA 22:59 FT
[4] MOL Fehervar FC 1
1 - 2
MTK Budapest [3]
-1 1/4 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[14] Adanaspor
2 - 2
Adana Demirspor [5]
+1/2 0 - 1
AUTA 22:59 FT
[3] Lask
2 - 0
Sturm Graz [4]
-1 1 - 0
MLTA 23:00 FT
[9] Sirens
0 - 1
Valletta [7]
0 - 0
QATA 23:15 FT
[7] Al Arabi (QAT)
1 - 0
Al Wakra [10]
-
- 23:15 FT
[2] Al Duhail SC
2 - 0
Al Rayyan [4]
-
UAEA 23:15 FT
[4] Al Nasr (UAE)
0 - 1
Al Wasl [8]
0 - 0
ANHA 23:30 FT
[11] Arsenal
4 - 2
Leeds Utd [10] 2
-3/4 3 - 0
ITA3 23:30 FT
[C-10] Casertana
2 - 0
Teramo [C-7]
0 - 0
- 23:30 FT
[C-14] SS Monopoli
3 - 1
Turris Neapolis [C-12]
2 - 0
- 23:30 FT
[B-10] Mantova 2
1 - 1
Sambenedettese [B-9]
1 - 1
POLA 23:30 FT
[8] Jagiellonia
1 - 1
Legia Wars. [1]
+1 1 - 1
CYPA 23:30 FT
[8] Apoel FC
3 - 1
Nea Salamina [10]
-1 2 - 0
ANHL1 23:59 FT
[9] Oxford Utd
2 - 1
Wigan [23]
-3/4 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[C2-5] Villarreal B 1
0 - 0
Atzeneta [C2-4]
0 - 0
ITA 00:00 FT
[20] Crotone 1
1 - 2
Sassuolo [8] 1
+1/2 1 - 1
ITB 00:00 FT
[16] Brescia
1 - 0
Chievo [7]
+1/4 1 - 0
DUA 00:00 FT
[3] Wolfsburg 1
0 - 0
M.gladbach [8] 3
-1/4 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[10] Casa Pia AC 1
0 - 1
Feirense [1]
+1/4 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[10] Hapoel Hadera
1 - 0
Maccabi P.Tikva [4]
+0 1 - 0
SLOA 00:00 FT
[2] O.Ljubljana
2 - 0
Mura [3]
-
DENA 00:00 FT
[2] Midtjylland
1 - 0
AC Horsens [11]
-1 1/2 0 - 0
TBNB 00:15 FT
[4] Leganes
3 - 1
Albacete [22]
-3/4 2 - 0
- 00:15 FT
[19] Alcorcon
1 - 0
UD Logrones [16]
-1/4 1 - 0
TBNA 00:30 FT
[8] Levante 1
0 - 1
Osasuna [12] 2
+0 0 - 0
BDNA 00:30 FT
[7] Santa Clara
0 - 1
Braga [3]
+1/2 0 - 1
GREA 00:30 FT
[6] Panathinaikos
2 - 1
Olympiakos [1]
+3/4 1 - 0
RMNA 00:45 FT
[14] Hermannstadt
1 - 0
Steaua Bucuresti [1]
+1 1/4 1 - 0
MEXA 01:00 FT
[3] Toluca
1 - 0
Pumas UNAM [17]
-1/2 0 - 0
ANHA 02:00 FT
[7] Everton 1
0 - 2
Fulham [18] 1
-1/2 0 - 0
BIB 02:00 FT
[7] Lierse
1 - 1
Deinze [6]
+1/2 1 - 0
DENA 02:00 FT
[7] Odense BK
0 - 0
Aarhus AGF [3]
+1/4 0 - 0
BRA 02:00 FT
[1] Flamengo/RJ
2 - 1
Corinthians/SP [12]
-1 1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[17] Vasco DG/RJ
0 - 2
Internacional/RS [2]
+1/4 0 - 1
COLA 02:00 FT
[4] Santa Fe
2 - 0
Atl. Bucaramanga [10]
-1 1/4 1 - 0
ITA 02:45 FT
[1] Inter Milan 2
3 - 1
Lazio [6] 1
-3/4 2 - 0
BIA 02:45 FT
[16] Cercle Brugge
0 - 0
Anderlecht [6]
+3/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[6] Villarreal 3
1 - 2
Real Betis [7] 2
-1/2 0 - 1
TBNB 03:00 FT
[5] Sporting Gijon
1 - 0
Malaga [11]
-1/2 0 - 0
PHA 03:00 FT
[11] Bordeaux 1
0 - 0
Marseille [7] 2 1
+0 0 - 0
MLTA 03:00 FT
[11] Gudja United
1 - 1
Sliema Wanderers [5]
0 - 0
COLB 03:00 FT
[14] Llaneros FC
0 - 0
Real San Andres [16]
-1/2 0 - 0
URUA 03:00 FT
[15] CA Rentistas 3
0 - 1
CA Penarol [4]
0 - 0
ARGA 03:10 FT
[B-3] Defensa YJ
3 - 2
CA Huracan [B-10] 1
-3/4 2 - 1
BDNA 03:15 FT
[8] Moreirense
1 - 1
Benfica [4]
+1 1/2 1 - 1
CHIA 04:00 FT
[15] Palestino
2 - 2
Coquimbo Unido [14]
-1 1/4 1 - 1
- 04:00 FT
[18] La Serena
0 - 2
Audax Italiano [11]
-1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[17] O Higgins 1
1 - 1
Colo Colo [16]
-1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[12] Iquique
2 - 0
San. Wanderers [13]
+1/4 0 - 0
COLB 04:00 FT
[8] Cortulua
0 - 0
Atletico Huila [4]
-1/4 0 - 0
CRCA 04:00 FT
[B-2] Jicaral Sercoba
1 - 1
Alajuelense [A-1]
+1/4 1 - 0
BRA 04:15 FT
[10] Atletico/PR
2 - 1
Atletico/GO [13]
-1/2 0 - 0
- 04:15 FT
[7] Palmeiras/SP
3 - 0
Fortaleza/CE [16]
-1/4 3 - 0
PARA 04:30 FT
[6] Sportivo Luqueno
0 - 3
Nacional [5]
+1/4 0 - 3
CRCA 05:00 FT
[B-1] Dep. Saprissa 1
4 - 2
Limon [B-6]
-1 1/2 4 - 0
URUA 05:15 FT
[13] Dep. Maldonado
1 - 2
CA River Plate (URU) [5]
1 - 0
ARGA 05:20 FT
[B-6] Boca Juniors
2 - 2
Gimnasia LP [B-5]
-3/4 1 - 1
COLA 06:05 FT
[6] Inde.Medellin
1 - 0
Jag de Cordoba [8]
-3/4 1 - 0
BRA 06:30 FT
[6] Gremio/RS 1
1 - 2
Sao Paulo/SP [4]
-1/4 1 - 0
PARA 06:45 FT
[3] Olimpia Asuncion
0 - 0
Guairena FC [7]
-1 0 - 0
CRCA 07:15 FT
[B-4] San Carlos
1 - 4
Municipal Grecia [A-3]
-1/2 0 - 2
ARGA 07:30 FT
[A-2] Estudiantes LP 1
2 - 1
River Plate [A-6]
+3/4 0 - 0
URUA 07:30 FT
[10] Defensor SC 1
2 - 2
CA Fenix [12]
-1/4 1 - 1
MEXA 08:06 FT
[6] Santos Laguna
1 - 0
Monterrey [7]
+1/4 0 - 0
COLA 08:10 FT
[12] Deportivo Pasto
0 - 1
Deportes Tolima [3]
+0 0 - 0
MEXB 10:00 FT
[4] Atlante
0 - 0
Celaya [1]
-1/2 0 - 0
AUSW 17:05 Hoãn
[9] Perth Glory Nữ
-
Melb. Victory Nữ [4]
-
BDNB 18:15 Hoãn
[15] Vilafranquense
-
Penafiel [9]
-
MLTA 20:00 Hoãn
[14] Balzan
-
Zejtun [12]
-
UKRA 22:00 Hoãn
[14] Rukh Vynnyky
-
Vorskla [4]
-
TBN3 23:00 Hoãn
[D1-10] CD Marino
-
Cadiz B [D1-6]
-
- 23:00 Hoãn
[D2-9] Yeclano Dep.
-
Lorca Deportiva [D2-10]
-
- 23:00 Hoãn
[D1-9] Las Palmas Atl.
-
CD Marino [D1-10]
-
- 23:00 Hoãn
[E2-8] Merida
-
Socuellamos [E2-9]
-
- 23:00 Hoãn
[A2-5] Numancia
-
Real Oviedo B [A2-7]
-
CROA 23:05 Hoãn
[5] Hajduk Split
-
Slaven Belupo [8]
-
BIA 00:15 Hoãn
[11] Charleroi
-
Club Brugge [1]
-
PH3 02:00 Hoãn
[8] Villefranche
-
Red Star 93 [5]
-
HLB 02:00 Hoãn
[6] NEC Nijmegen
-
Den Bosch [20]
-
BIB 02:00 Hoãn
[5] RWD Molenbeek
-
RFC Seraing [2]
-
 
« 14 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo