x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
UKRU21 17:00 FT
[6] Dnipro-1 U21
4 - 0
Inhulets Petrove U21 [13]
1 - 0
- 17:00 FT
[4] Rukh Vynnyky U21
3 - 1
Vorskla U21 [7]
2 - 1
THA 17:00 FT
[6] Bangkok Utd
2 - 1
Ratchaburi [8]
-1 2 - 0
GHCLB 17:30 FT
  GKS Tychy
1 - 3
Puszcza Nie.  
1 - 1
BULA 17:30 FT
[12] Botev Vratsa
1 - 2
Beroe [5]
+3/4 1 - 1
TNKA 17:30 FT
[16] Kayserispor
0 - 0
Ankaragucu [21]
-1/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[10] Bandirmaspor
2 - 1
Istanbulspor AS [4]
+1/4 0 - 0
- 17:30 FT
[11] Umraniyespor
3 - 0
Eskisehirspor [18]
-1 3/4 1 - 0
ITB 18:00 FT
[4] Salernitana
1 - 1
Vicenza [14]
+0 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[3] Academica Coim
2 - 1
Cova Piedade [12]
-3/4 0 - 0
HLA 18:00 FT
[6] Groningen
1 - 0
Zwolle [12]
-1/4 1 - 0
HLB 18:00 FT
[5] Go Ahead Eagles (T)
1 - 0
Telstar [9]
-1/2 1 - 0
ICELC 18:00 FT
[B-3] Hafnarfjordur
2 - 1
Kordrengir [B-5]
-
FINC 18:00 FT
[C-1] KuPS
5 - 2
SJK Seinajoki [C-2]
-1/2 3 - 2
- 18:00 FT
[E-3] TPS Turku
2 - 0
MuSa Pori [E-5]
-3/4 2 - 0
UKRU21 18:00 FT
[8] Mariupol Youth
0 - 1
Oleksandria U21 [3]
0 - 0
THA 18:00 FT
[2] Buriram Utd
0 - 1
BG Pathum United [1]
+0 0 - 1
ITA3 18:30 FT
[A-10] Albinoleffe
0 - 3
Juventus U23 [A-5]
-
ICELC 18:30 FT
[A-3] HK Kopavogur
2 - 0
UMF Grindavik [A-5]
-
THA 18:30 FT
[10] Police Tero FC
2 - 0
Port FC [3]
+3/4 1 - 0
FINC 18:45 FT
[A-3] Helsinki 1
2 - 1
HIFK [A-1]
-1 1/4 1 - 1
DUB 19:00 FT
[11] Jahn Regensburg
1 - 1
Fort.Dusseldorf [6]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[17] Sandhausen
2 - 3
Karlsruher [5]
+1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[8] Heidenheim
2 - 0
Erzgebirge Aue [9]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[4] Hamburger
0 - 0
Greuther Furth [3]
-1/2 0 - 0
AZEA 19:00 FT
[4] Sumqayit
3 - 0
Səbail FK [6]
+0 2 - 0
ICELC 19:00 FT
[C-4] IA Akranes
3 - 1
UMF Selfoss [C-5]
-
- 19:00 FT
[C-1] Stjarnan
3 - 2
Vestri [C-6]
-
FINC 19:00 FT
[A-2] Lahti
3 - 0
KTP Kotka [A-4]
-1/2 3 - 0
UKRA 19:00 FT
[13] FC Mynai
1 - 2
FC Lviv [12]
-1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[3] Zorya
2 - 1
Desna Chernigiv [5]
-1/4 1 - 1
THA 19:00 FT
[16] Rayong FC
0 - 1
Samut Prakan City [5]
+1 0 - 1
ANHA 19:30 FT
[3] Leicester City
3 - 1
Liverpool [6]
+1/2 0 - 0
ANHB 19:30 FT
[16] Nottingham Forest
0 - 0
Bournemouth [6]
+1/4 0 - 0
FINC 19:30 FT
[C-4] Ilves Tampere
1 - 2
AC Oulu [C-3]
-1/2 0 - 2
RMNA 19:30 FT
[8] Chindia Targoviste
1 - 1
UTA Arad [7]
-1/4 1 - 0
SRBA 19:30 FT
[12] FK Vozdovac
1 - 1
Indija [17]
-
- 19:30 FT
[11] Mladost Lucani
2 - 2
Radnik Surdulica [8]
-1/2 1 - 1
- 19:30 FT
[19] Macva Sabac
2 - 1
FK Metalac GM [10]
+1/4 0 - 0
QATA 19:45 FT
[5] Al Garrafa
0 - 1
Sailiya [8]
-
KSAA 19:50 FT
[5] Al Taawon (KSA)
0 - 2
Al Qadisiya [7]
-1/4 0 - 1
CAFCL 20:00 FT
[Bang B-2] TP Mazembe
0 - 0
CR Belouizdad [Bang B-3]
0 - 0
- 20:00 FT
[Bang D-1] Esperanse ST
2 - 1
Teungueth FC [Bang D-4]
1 - 1
TBNA 20:00 FT
[10] Granada
1 - 2
Atletico Madrid [1]
+3/4 0 - 0
ITB 20:00 FT
[9] Pordenone
0 - 1
Cittadella [5]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Cremonese 1
1 - 2
Lecce [6]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[19] Pescara
0 - 2
Venezia [3]
+1/4 0 - 1
DUC3 20:00 FT
[5] Munchen 1860
0 - 0
Hansa Rostock [2]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Waldhof Man.
0 - 1
Wehen [3]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Kaiserslautern
1 - 1
Bayern Munich II [12]
+0 0 - 0
DUC4N 20:00 FT
[16] Hoffenheim II 1
0 - 4
Bahlinger [8]
-3/4 0 - 2
- 20:00 FT
[4] Offenbach
3 - 1
Sonnenhof [14]
-3/4 1 - 1
ALBA 20:00 FT
[6] KF Tirana
0 - 2
Kukesi [5]
0 - 1
- 20:00 FT
[8] Bylis Ballsh 1
0 - 1
KF Laci [3]
0 - 0
- 20:00 FT
[7] Kastrioti Kruje
0 - 3
Partizani Tirana [2]
0 - 0
- 20:00 FT
[1] Vllaznia Shkoder
1 - 0
Apolonia Fier [9]
0 - 0
BULA 20:00 FT
[7] Cherno More
0 - 0
Lok. Plovdiv [3]
+0 0 - 0
MKDA 20:00 FT
[11] Academy Pandev
0 - 1
Rabotnicki [5]
0 - 0
ISRA 20:00 FT
[7] Hapoel Haifa
2 - 2
Hap. Beer Sheva [5]
+0 0 - 2
MLTA 20:00 FT
[4] Birkirkara
0 - 2
Hamrun Spartans [1]
0 - 1
- 20:00 FT
[2] Hibernians
2 - 0
Mosta [6]
0 - 0
FINC 20:00 FT
[B-3] Honka
1 - 0
Haka [B-2]
-1/4 1 - 0
SVKA 20:00 FT
[3] Spartak Trnava
1 - 0
Senica [10]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[4] MSK Zilina
4 - 1
Zlate Moravce [5]
-1 1 - 0
CZEA 20:00 FT
[18] Opava
0 - 0
Pribram [17]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Brno
0 - 0
Zlin [13]
+0 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[4] Trabzonspor 1
1 - 0
Gaziantep B.B [7]
-3/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[16] Akhisar Bld.
1 - 4
Samsunspor [2]
+1 1/4 0 - 1
DENB 20:00 FT
[2] Esbjerg FB
0 - 0
Vendsyssel FF [10]
-3/4 0 - 0
HLA 20:15 FT
[13] Sparta Rotterdam
1 - 2
Fortuna Sittard [9]
-1/2 1 - 1
HLB 20:15 FT
[2] De Graafschap
1 - 0
MVV Maastricht [15]
-1 1/2 1 - 0
FINC 20:15 FT
[E-4] Jaro
2 - 1
KPV Kokkola [F-3]
+1/2 2 - 1
- 20:30 FT
[E-1] EIF Ekenas
0 - 2
PK-35 [E-2]
0 - 1
UAEA 20:30 FT
[11] Khorfakkan
1 - 2
Baniyas [3]
+1/2 0 - 2
- 20:30 FT
[5] Al Shabab (UAE) 1
2 - 2
Al Wahda(UAE) [7]
-1/2 1 - 1
ALGA 20:30 FT
  CA BB Arreridj
2 - 2
NC Magra  
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
  O Medea
2 - 1
Hussein Dey  
-1/2 2 - 1
- 20:30 FT
  RC Relizane
2 - 1
JSM Skikda  
-1/2 1 - 0
HUNA 20:45 FT
[2] Puskas Akademia
3 - 2
Paksi [5]
-1/2 2 - 0
ITA 21:00 FT
[17] Torino
0 - 0
Genoa [12]
-1/2 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-3] Pro Vercelli
3 - 0
Grosseto [A-11]
-
- 21:00 FT
[C-6] Foggia
0 - 2
Catanzaro [C-4]
-
- 21:00 FT
[C-8] Juve Stabia
0 - 1
Avellino [C-3]
-
- 21:00 FT
[A-8] Pontedera
1 - 0
Novara [A-12]
-
- 21:00 FT
[C-13] Viterbese Calcio
0 - 0
Cavese [C-19]
-
- 21:00 FT
[B-17] Pesaro
0 - 1
Virtus Verona [B-8]
-
- 21:00 FT
[C-5] Catania
1 - 0
Virtus Francavilla [C-11]
-
- 21:00 FT
[A-18] Livorno
3 - 3
US Olbia [A-16]
-
- 21:00 FT
[C-9] Palermo
3 - 1
AS Bisceglie [C-18]
-
- 21:00 FT
[A-7] Alessandria
0 - 0
Giana Erminio [A-19]
-
PHB 21:00 FT
[5] Auxerre
1 - 1
Guingamp [17]
-1/2 1 - 1
POLA 21:00 FT
[11] Cracovia Krakow 1
1 - 1
Podbeskidzie [15]
-1/2 1 - 1
CROA 21:00 FT
[3] HNK Gorica
1 - 0
Sibenik [6]
-3/4 0 - 0
ICELC 21:00 FT
[C-3] Grotta
3 - 3
Keflavik [C-2]
-
DENB 21:00 FT
[7] HB Koge
1 - 1
Hobro I.K. [8]
+0 0 - 0
FINC 21:15 FT
[D-1] Gnistan
3 - 0
JIPPO [D-2]
-1/4 1 - 0
DUA 21:30 FT
[12] Wer.Bremen
0 - 0
Freiburg [10]
+0 0 - 0
- 21:30 FT
[5] B.Dortmund
2 - 2
Hoffenheim [11]
-1 1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[6] B.Leverkusen
2 - 2
Mainz [17]
-1 1 - 0
- 21:30 FT
[9] Stuttgart
1 - 1
Hertha Berlin [15]
-1/4 1 - 0
AZEA 21:30 FT
[1] Karabakh Agdam 1
1 - 2
Neftchi Baku [2]
-3/4 0 - 1
ICELC 21:30 FT
[B-4] Fram Rey.
3 - 2
Thor Akureyri [B-6]
-
SRBA 21:30 FT
[9] Radnicki Nis
0 - 1
Crvena Zvezda [1]
+1 3/4 0 - 1
ANHA 22:00 FT
[13] Crystal Palace
0 - 3
Burnley [15]
+0 0 - 2
ANHB 22:00 FT
[22] Birmingham
0 - 1
Luton Town [14]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Cardiff City
3 - 1
Coventry [20]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[18] Derby County
2 - 1
Middlesbrough [9]
+0 2 - 1
- 22:00 FT
[19] Huddersfield
2 - 3
Wycombe [24]
-3/4 2 - 1
- 22:00 FT
[1] Norwich
4 - 1
Stoke City [10]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[5] Reading
1 - 2
Millwall [12]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Watford
6 - 0
Bristol City [11]
-1 4 - 0
ANHL1 22:00 FT
[12] Charlton Athletic 1
2 - 3
Gillingham [15]
-1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[2] Hull City
0 - 1
Milton Keynes Dons [14]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[24] Northampton
0 - 2
Burton Albion [21]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Plymouth Argyle
1 - 0
Fleetwood Town [16]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Sunderland
4 - 1
Doncaster Rovers [6]
-1/2 3 - 0
ANHL2 22:00 FT
[1] Cambridge Utd
0 - 0
Southend [22]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Bolton 1
1 - 0
Stevenage [18]
-1/4 1 - 0
TBNB 22:00 FT
[17] Cartagena
2 - 2
Rayo Vallecano [6]
+1/4 1 - 1
ITB 22:00 FT
[8] SPAL 1907
1 - 1
Empoli [1]
+0 0 - 1
SCOA 22:00 FT
[4] Aberdeen
0 - 0
St. Mirren [6]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Dundee Utd 1
3 - 0
Livingston [5]
+1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[9] Motherwell 1
1 - 4
Hamilton [12]
-1/2 0 - 3
- 22:00 FT
[1] Rangers
1 - 0
Kilmarnock [11]
-2 1 - 0
SCOB 22:00 FT
[10] Alloa Athletic 1
1 - 1
Arbroath [6]
+1/4 0 - 1
BDNB 22:00 FT
[5] Arouca 1
0 - 0
Varzim [18]
-3/4 0 - 0
NIRA 22:00 FT
[5] Crusaders Belfast 1
1 - 3
Carrick Rangers [10]
-1 1/2 0 - 1
ICELC 22:00 FT
[A-2] KA Akureyri
0 - 1
Valur Rey. [A-1]
-
SVKA 22:00 FT
[7] Ruzomberok
0 - 0
Slo. Bratislava [1]
+3/4 0 - 0
CZEA 22:00 FT
[1] Slavia Praha
3 - 0
Pardubice [7]
-1 3/4 2 - 0
UKRA 22:00 FT
[1] Dinamo Kiev
3 - 1
Olimpik Donetsk [8]
-1 1/2 1 - 1
NPA 22:00 FT
[2] SuperSport Utd
2 - 1
Cape Town City [6]
-1/4 1 - 0
KSAA 22:10 FT
[12] Al Fateh
3 - 2
Al Ain (KSA) [16]
0 - 0
TBNA 22:15 FT
[4] Sevilla
1 - 0
Huesca [20]
-1 0 - 0
GREA 22:15 FT
[5] Asteras Tripolis
0 - 0
Lamia FC [12]
-1/2 0 - 0
QATA 22:15 FT
[11] Al Khor
2 - 1
Al Kharaitiyat FC [12]
-
- 22:15 FT
[1] Al Sadd
3 - 0
Ahli Doha [6]
-
BDNA 22:30 FT
[11] Nacional Madeira
2 - 3
SC Farense [13]
+0 0 - 0
HLA 22:30 FT
[16] ADO Den Haag
2 - 2
PSV Eindhoven [2]
+1 3/4 1 - 0
BULA 22:30 FT
[11] Slavia Sofia
0 - 1
Cska Sofia [2]
+1 1/4 0 - 1
PHA 22:59 FT
[2] PSG
2 - 1
Nice [12]
-1 1/2 1 - 0
HUNA 22:59 FT
[7] Varda SE
2 - 1
Zalaegerzseg [10]
+0 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[12] Ermis Aradippou
0 - 2
Omonia Nicosia [1]
+1 1/4 0 - 2
TNKA 22:59 FT
[8] Fatih Karagumruk
1 - 2
Fenerbahce [3]
+3/4 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[7] Altay 1
0 - 4
Keciorengucu [6]
-1/2 0 - 2
AUTA 22:59 FT
[12] SCR Altach 1
0 - 0
Rapid Wien [2]
+1 0 - 0
- 22:59 FT
[6] Wattens
2 - 4
RB Salzburg [1]
+1 3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[5] Wolfsberger AC
2 - 1
Admira [11]
-3/4 1 - 1
CAFCL 23:00 FT
[Bang B-1] Mamelodi Sun.
2 - 0
Al Hilal Al Sudani [Bang B-4]
1 - 0
- 23:00 FT
[Bang C-1] Horoya AC
2 - 0
Petro de Luanda [Bang C-4]
1 - 0
UAEA 23:15 FT
[14] Hatta
3 - 0
Ajman [13]
0 - 0
- 23:15 FT
[2] Al Sharjah
1 - 2
Al Ain [6]
1 - 1
POLA 23:30 FT
[2] Pogon Szczecin
0 - 0
Piast Gliwice [9]
-1/4 0 - 0
CROA 23:30 FT
[2] Dinamo Zagreb 1
1 - 0
NK Osijek [1]
-1/2 1 - 0
ISRA 23:45 FT
[3] Ashdod
0 - 0
Bnei Sakhnin [14]
-3/4 0 - 0
ITA 00:00 FT
[7] Napoli
1 - 0
Juventus [3]
+1/4 1 - 0
PH3 00:00 FT
[15] Bourg Peronnas
1 - 3
SC Bastia [1]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[14] FC Bastia-Borgo
3 - 0
Avranches [9]
+0 1 - 0
BDNB 00:00 FT
[13] SC Covilha
0 - 0
Vizela [4]
+1/2 0 - 0
MLTA 00:00 FT
[16] Senglea Athletic
0 - 2
Floriana [10]
0 - 1
- 00:00 FT
[8] Santa Lucia FC
7 - 0
Tarxien Rainbows [13]
2 - 0
SLOA 00:00 FT
[8] CM Celje
0 - 2
Domzale [4]
-
- 00:00 FT
[7] Tabor Sezana
1 - 1
Aluminij [9]
-
TBNB 00:15 FT
[9] Mirandes
3 - 3
Girona [8]
-1/4 2 - 1
TSA 00:15 FT
[7] Lausanne Sports
3 - 1
Servette [5]
+0 2 - 0
KSAA 00:20 FT
[9] Al Nasr (KSA)
0 - 4
Al Shabab (KSA) [1]
0 - 2
ANHA 00:30 FT
[1] Man City 1
3 - 0
Tottenham [9] 3
-1 1/2 1 - 0
TBNA 00:30 FT
[16] Eibar
1 - 1
Valladolid [18]
-1/2 1 - 1
DUA 00:30 FT
[7] Union Berlin
0 - 0
Schalke 04 [18]
-3/4 0 - 0
BIA 00:30 FT
[15] Sint Truiden
1 - 2
Zulte-Waregem [5]
-1/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[9] Apollon Smirnis
2 - 1
Atromitos [8]
-1/4 1 - 0
HLA 00:45 FT
[11] Heracles Almelo
0 - 2
Ajax [1]
+1 1/2 0 - 1
ISRA 00:50 FT
[12] Hapoel Kfar Saba
0 - 1
Maccabi TA [2]
+1 1/4 0 - 1
PHA 01:00 FT
[14] Stade Reims
1 - 1
Lens [6]
+0 1 - 0
PHB 01:00 FT
[2] Clermont
1 - 0
Chambly [19]
-1 3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[18] Pau FC
1 - 1
Paris FC [6]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Dunkerque
1 - 2
Nancy [15]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[9] Caen
1 - 0
Niort [8]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[20] Chateauroux
0 - 1
Le Havre [10]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Grenoble 1
0 - 0
Amiens [11]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Troyes
2 - 1
Rodez [13]
-3/4 1 - 0
BDNA 01:00 FT
[6] Vitoria Guimaraes
1 - 3
Rio Ave [9]
-1/4 0 - 2
HUNA 01:30 FT
[9] Budapest Honved
2 - 3
Budafoki MTE [8]
-1/2 2 - 1
POLA 02:00 FT
[3] Rakow Czestochowa
0 - 1
Lechia GD [4]
-1/2 0 - 1
RMNA 02:00 FT
[13] Dinamo Bucuresti
0 - 0
Sepsi OSK [4]
+0 0 - 0
TBNB 02:30 FT
[14] Tenerife
1 - 0
SD Ponferradina [7]
-1/2 0 - 0
TSA 02:30 FT
[9] Sion
1 - 1
St. Gallen [3]
+1/2 1 - 0
ITA 02:45 FT
[14] Spezia
2 - 0
AC Milan [2]
+1 0 - 0
ANHA 03:00 FT
[16] Brighton 2
0 - 0
Aston Villa [8] 3
+0 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[2] Barcelona
5 - 1
Alaves [17] 2
-1 3/4 2 - 0
PHA 03:00 FT
[3] Lyon
1 - 2
Montpellier [9]
-1 1/4 1 - 1
BRA 03:00 FT
[18] Goias/GO
2 - 0
Botafogo/RJ [20]
-1 1 - 0
COLB 03:00 FT
[3] Atletico
2 - 3
Leones FC [5]
+0 0 - 2
ARGA 03:10 FT
[A-5] Aldosivi
1 - 2
Godoy Cruz [A-8]
-1/4 1 - 1
- 03:10 FT
[B-7] Talleres Cordoba
1 - 0
Patronato Parana [B-13]
-3/4 1 - 0
COLA 03:15 FT
[2] La Equidad
1 - 0
Millonarios [9]
+1/2 0 - 0
BDNA 03:30 FT
[2] Porto
2 - 2
Boavista [17]
-1 1/2 0 - 2
CHIA 04:30 FT
[5] Univ. de Chile
3 - 1
Antofagasta [4]
-3/4 2 - 1
- 04:30 FT
[2] U. La Calera
2 - 3
Curico Unido [7]
-1/2 0 - 2
BRA 05:00 FT
[3] Atl. Mineiro/MG
1 - 1
Bahia/BA [14]
-1 1/4 1 - 0
- 05:00 FT
[8] Santos/SP
2 - 0
Coritiba/PR [19]
-1 1/4 1 - 0
ARGA 05:20 FT
[B-1] Velez Sarsfield
1 - 0
Newells Old Boys [B-11] 1
-1/2 1 - 0
COLA 05:30 FT
[1] Deportivo Cali
1 - 0
Rionegro Aguilas [15]
-3/4 0 - 0
CRCA 06:00 FT
[B-5] Sporting (CRC) 1
3 - 1
Cartagines [B-3]
+1/2 1 - 0
PARA 06:30 FT
[1] Guarani CA
2 - 1
12 de Octubre [10]
-3/4 1 - 0
NZLA 07:00 FT
[7] Hawke's Bay
3 - 2
Wellington Phoenix (R) [8]
-3/4 1 - 0
ARGA 07:30 FT
[A-10] San Lorenzo
2 - 1
Arsenal Sarandi [A-13]
-1/4 2 - 1
NZLA 08:00 FT
[1] Auckland City
2 - 0
Canterbury [5]
-1 1/2 0 - 0
COLA 08:00 FT
[14] Envigado
2 - 2
Junior Barranquilla [5]
+3/4 1 - 0
MEXA 08:00 FT
[13] Chivas Guad.
2 - 2
Necaxa [15]
-3/4 1 - 1
CRCA 09:00 FT
[A-5] Herediano
2 - 1
Santos Guapiles [A-2]
-1/2 2 - 1
NZLA 10:00 FT
[3] Wanderers SC
3 - 2
Waitakare Utd [4]
0 - 0
MEXA 10:00 FT
[1] Club America
2 - 1
Queretaro [10]
-1/2 1 - 1
AUSA 13:05 Hoãn
[7] Western United
-
Sydney FC [8]
-
AUSW 13:05 Hoãn
[8] Melbourne City Nữ
-
Newcastle Jets Nữ [7]
-
AUSA 15:10 Hoãn
[4] WS Wanderers
-
Melbourne City [10]
-
GHCLB 16:00 Hoãn
  SK Lisen
-
Znojmo  
-
- 17:00 Hoãn
  FK Blansko
-
MFK Chrudim  
-
DUC3 20:00 Hoãn
[14] Uerdingen
-
Zwickau [13]
-
- 20:00 Hoãn
[8] Verl
-
Ingolstadt [4]
-
- 20:00 Hoãn
[9] Hallescher
-
Duisburg [17]
-
DUC4N 20:00 Hoãn
[5] SSV Ulm
-
Koblenz [12]
-
- 20:00 Hoãn
[3] Freiburg II
-
Astoria Walldorf [17]
-
- 20:00 Hoãn
[13] Pirmasens
-
Stadtallendorf [22]
-
DUC4T 20:00 Hoãn
  Rodinghausen
-
Wegberg-Beeck  
-
- 20:00 Hoãn
  B.Dortmund II
-
Wiedenbruck  
-
- 20:00 Hoãn
  Schalke 04 II
-
Bergisch Gladbach  
-
- 20:00 Hoãn
  Fortuna Koln
-
A.Aachen  
-
- 20:00 Hoãn
  M.gladbach II
-
Homberg  
-
- 20:00 Hoãn
  Fort.Dusseldorf II
-
FC Koln II  
-
- 20:00 Hoãn
  Preussen Munster
-
Wuppertaler  
-
- 20:00 Hoãn
  Lippstadt
-
Sportfreunde Lotte  
-
- 20:00 Hoãn
  RW Ahlen
-
Essen  
-
ITA3 21:00 Hoãn
[B-15] Imolese Calcio
-
Fano [B-16]
-
- 21:00 Hoãn
[C-17] Potenza SC
-
Ternana [C-1]
-
- 21:00 Hoãn
[A-13] Pro Sesto
-
Pergolettese [A-14]
-
- 21:00 Hoãn
[B-6] Cesena
-
Gubbio [B-12]
-
ICELC 21:30 Hoãn
[D-2] Fylkir
-
Vestmannaeyjar [D-4]
-
ANHB 22:00 Hoãn
[23] Rotherham Utd
-
QPR [17]
-
- 22:00 Hoãn
[21] Sheffield Wed.
-
Swansea City [4]
-
ANHL1 22:00 Hoãn
[3] Lincoln
-
Accrington [8]
-
- 22:00 Hoãn
[17] Shrewsbury
-
Ipswich [7]
-
- 22:00 Hoãn
[13] Blackpool
-
Peterborough Utd [1]
-
- 22:00 Hoãn
[19] Bristol Rovers
-
Swindon [18]
-
- 22:00 Hoãn
[22] Wimbledon
-
Rochdale [20]
-
- 22:00 Hoãn
[11] Crewe Alexandra
-
Portsmouth [4]
-
ANHL2 22:00 Hoãn
[12] Harrogate Town
-
Leyton Orient [14]
-
- 22:00 Hoãn
[11] Carlisle
-
Crawley Town [13]
-
- 22:00 Hoãn
[7] Morecambe
-
Scunthorpe Utd [19]
-
- 22:00 Hoãn
[3] Forest Green
-
Barrow [23]
-
- 22:00 Hoãn
[9] Bradford City
-
Salford City [5]
-
- 22:00 Hoãn
[24] Grimsby
-
Tranmere Rovers [4]
-
- 22:00 Hoãn
[20] Port Vale
-
Newport [6]
-
SCOA 22:00 Hoãn
[10] Ross County
-
Hibernian [3]
-
SCOB 22:00 Hoãn
[2] Raith Rovers
-
Ayr Utd [9]
-
- 22:00 Hoãn
[3] Dunfermline
-
Dundee [5]
-
- 22:00 Hoãn
[7] Inverness C.T.
-
Greenock Morton [8]
-
SCO2 22:00 Hoãn
[10] Forfar Athletic
-
Peterhead [7]
-
- 22:00 Hoãn
[6] East Fife
-
Partick Thistle [5]
-
- 22:00 Hoãn
[4] Airdrieonians
-
Falkirk [1]
-
- 22:00 Hoãn
[9] Clyde
-
Cove Rangers [2]
-
- 22:00 Hoãn
[8] Dumbarton
-
Montrose [3]
-
NIRA 22:00 Hoãn
[6] Glentoran
-
Coleraine [2]
-
- 22:00 Hoãn
[9] Warrenpoint Town
-
Glenavon [7]
-
- 22:00 Hoãn
[8] Ballymena Utd
-
Linfield [1]
-
UKRA 22:00 Hoãn
[7] Kolos Kovalivka
-
Shakhtar Donetsk [2]
-
NPA 22:00 Hoãn
[16] Maritzburg Utd
-
Tshakhuma TM [15]
-
- 22:00 Hoãn
[12] Stellenbosch FC
-
Golden Arrows [7]
-
ITA3 23:30 Hoãn
[B-13] US Fermana
-
Perugia [B-3]
-
TBN3 00:00 Hoãn
[D1-7] Marbella
-
Atl. Sanluqueno [D1-5]
-
- 01:00 Hoãn
[A1-4] Compostela
-
Racing Ferrol [A1-6]
-
 
« 13 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo