x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHQG 13:30 FT
  Zenit (T)
4 - 0
Uzbekistan  
1 - 0
AUSA 15:05 FT
[2] Macarthur FC
4 - 0
Adelaide Utd [5]
-1/2 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[9] Zorya U21
3 - 0
Desna U21 [11]
1 - 0
- 17:00 FT
[10] Kolos Kovalivka U21
1 - 3
Shakhtar Donetsk U21 [2]
0 - 0
- 18:00 FT
[1] Dinamo Kiev U21
6 - 0
Olimpik Donetsk U21 [14]
1 - 0
FINC 19:00 FT
[B-1] Inter Turku
2 - 0
IFK Mariehamn [B-4]
-1 1/4 1 - 0
KSAA 19:45 FT
[8] Al Faisaly (KSA)
2 - 4
Al Wehda (KSA) [11]
-1/2 0 - 1
ISRB 20:00 FT
[15] H. Petah Tikva
1 - 0
Hapoel R. Gan [8]
0 - 0
- 20:00 FT
[11] Hapoel Raanana
0 - 2
Hapoel Jerusalem [1]
0 - 1
- 20:00 FT
[3] Beitar TA Ramla 1
2 - 2
HR Letzion [6]
2 - 0
- 20:00 FT
[10] Hapoel Afula
0 - 0
Hapoel Acre [9]
0 - 0
- 20:00 FT
[14] Kafr Qasim
0 - 0
Hapoel Iksal [4]
0 - 0
- 20:00 FT
[13] Hapoel Umm Al Fahm 1
1 - 1
INR HaSharon [5]
1 - 1
- 20:00 FT
[2] Hapoel Nof HaGalil 1
1 - 3
Ahi Nazareth [12]
1 - 2
- 20:00 FT
[16] Hapoel Kfar Shalem
0 - 0
Sektzia Nes Tziona [7]
0 - 0
OMAA 20:10 FT
[8] Al Nahda (OMA)
1 - 3
Rustaq Club [7]
1 - 1
GHCLB 20:30 FT
  Neftekhimik Nizh
1 - 2
FC Telavi  
1 - 1
SRBA 20:30 FT
[16] Napredak
1 - 1
Javor Ivanjica [13]
0 - 1
- 20:30 FT
[5] Spartak Subotica
1 - 0
OFK Backa [20]
1 - 0
- 20:30 FT
[7] Proleter NS
2 - 2
Zlatibor Cajetina [18]
2 - 2
- 20:30 FT
[6] Backa Topola
0 - 0
FK Rad [15]
0 - 0
UKRU21 20:30 FT
[12] FC Mynai U21
0 - 2
FC Lviv U21 [5]
0 - 0
ALGA 20:30 FT
  USM Alger
0 - 1
Ain M'lila  
-3/4 0 - 1
OMAA 20:35 FT
[9] Al Ittihad (OMA)
1 - 1
Nizwa Club [12]
0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Malmo
0 - 2
Mjallby AIF  
0 - 1
ALGA 21:00 FT
  USM Bel Abbes
0 - 0
Paradou AC  
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  MC Oran
6 - 0
US Biskra  
-3/4 1 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Krylya Sovetov
1 - 0
Borac Banja Luka  
0 - 0
ALBA 22:00 FT
[4] Teuta Durres
2 - 0
Skenderbeu [10]
-1 1/4 1 - 0
EGYA 22:00 FT
[14] Tala'ea Al Jaish
1 - 1
Semouha Club [9]
+0 0 - 1
HLB 22:30 FT
[18] AZ Alkmaar U21
3 - 2
Utrecht U21 [16]
+0 2 - 1
- 22:30 FT
[4] NAC Breda
2 - 1
Eindhoven [13]
-1 2 - 1
BULA 22:30 FT
[13] Botev Plovdiv
0 - 2
Arda Kardzhali [4]
+1/4 0 - 1
SRBA 22:30 FT
[2] Partizan
4 - 1
Novi Pazar [14]
0 - 0
KSAA 22:30 FT
[14] Al Raed
1 - 2
Al Baten [10]
-1/4 0 - 0
OMAA 22:45 FT
[10] Oman Club
1 - 4
Al Suwaiq [5]
0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  AIK Solna
1 - 0
Elfsborg  
0 - 0
TNKA 22:59 FT
[15] Rizespor 1
0 - 2
Erzurum BB [18]
-1/4 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[17] Osmanlispor
0 - 3
Altinordu SK [3]
+0 0 - 0
OMAA 23:50 FT
[4] Nasr Salalah
1 - 0
Muscat Club [14]
-3/4 0 - 0
CROA 00:00 FT
[7] NK Varazdin
0 - 1
Lok. Zagreb [9]
+0 0 - 1
SLOA 00:00 FT
[1] Maribor
1 - 1
NK Bravo [5]
-
- 00:00 FT
[10] Gorica
2 - 1
Koper [6]
-
CZEA 00:00 FT
[4] Slovacko
2 - 0
Teplice [14]
-1 1 - 0
DENB 00:00 FT
[11] Kolding IF
0 - 2
Helsingor [4]
+0 0 - 1
DUB 00:30 FT
[2] Holstein Kiel
1 - 0
Wurzburger [18]
-3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[7] Hannover 96
0 - 0
Paderborn 07 [10]
-1/4 0 - 0
SRBA 00:30 FT
[4] Cukaricki 1
3 - 3
Vojvodina [3]
-1/4 2 - 0
AUTB 00:30 FT
[16] Rapid Wien II
1 - 0
SKU Amstetten [8]
+1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[2] Liefering
3 - 1
Aust Lustenau [10]
-3/4 2 - 0
- 00:30 FT
[15] Austria Wien II
2 - 4
Blau Weiss Linz [3]
+0 1 - 3
HLA 00:45 FT
[14] RKC Waalwijk
1 - 0
Emmen [18]
-1/4 0 - 0
ICELC 01:00 FT
[D-3] Trottur Rey.
4 - 3
Fjolnir [D-5]
-
RMNA 01:00 FT
[9] Arges Pitesti
1 - 0
Viitorul C. [11]
+1/4 0 - 0
DENB 01:00 FT
[1] Viborg
4 - 0
Fredericia [6]
-1/2 2 - 0
CAFCL 02:00 FT
[Bang D-3] Zamalek SC
0 - 0
MC Alger [Bang D-2]
0 - 0
- 02:00 FT
[Bang A-2] AS Vita Club
0 - 1
Simba SC [Bang A-1]
0 - 0
ANHU23 02:00 FT
[1-3] Man Utd U23
3 - 0
Arsenal U23 [1-10]
1 - 0
HUNA 02:00 FT
[11] Ujpest 1
1 - 0
Diosgyori [12]
-1/4 0 - 0
ICELC 02:00 FT
[D-1] Breidablik
4 - 0
Leiknir Rey. [D-6]
-
- 02:00 FT
[A-4] Afturelding
3 - 0
Vik. Olafsvik [A-6]
-
- 02:00 FT
[B-1] Vikingur Rey.
1 - 1
KR Reykjavik [B-2]
-
TSB 02:00 FT
[7] Wil 1900
2 - 0
Stade L. Ouchy [4]
+1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[3] Thun
0 - 2
Grasshoppers [1]
-1/4 0 - 1
AUTB 02:25 FT
[5] Wacker Innsbruck
2 - 0
Vorwarts Steyr [14]
-1 1 - 0
DUA 02:30 FT
[2] Leipzig
2 - 1
Augsburg [13]
-2 2 - 0
POLA 02:30 FT
[7] Slask Wroclaw 1
1 - 1
Wisla Krakow [14]
+1/4 1 - 1
ANHB 02:45 FT
[15] Blackburn Rovers
1 - 2
Preston North End [13]
-1/2 1 - 2
ITA 02:45 FT
[11] Bologna
1 - 1
Benevento [15]
-1/2 1 - 0
SCOB 02:45 FT
[4] Queen of South
1 - 1
Hearts [1]
+1 3/4 1 - 0
BIA 02:45 FT
[9] OH Leuven 1
3 - 1
Kortrijk [13]
+0 3 - 0
TBNA 03:00 FT
[11] Celta Vigo
3 - 1
Elche [19]
-1 2 - 0
TBNB 03:00 FT
[18] Sabadell
1 - 1
Zaragoza [21]
+0 0 - 1
ITB 03:00 FT
[2] Monza
0 - 2
Pisa [10]
-1 0 - 2
BDNA 03:30 FT
[16] Famalicao
0 - 0
Belenenses [10]
-1/4 0 - 0
COLA 04:00 FT
[18] Pereira
1 - 2
Patriotas [11]
-1/2 0 - 1
ARGA 05:15 FT
[A-4] Banfield
2 - 0
Racing Club [A-11]
-1/4 0 - 0
COLA 06:00 FT
[19] Alianza Petrolera
0 - 0
Once Caldas [16]
-1/4 0 - 0
NZLA 07:00 FT
[2] Team Wellington
7 - 0
Eastern Suburbs (NZL) [6]
-1/2 2 - 0
ARGA 07:30 FT
[A-3] C. Cordoba SdE
0 - 3
Colon [A-1]
+0 0 - 1
- 07:30 FT
[B-8] Union Santa Fe
2 - 2
Atletico Tucuman [B-9]
-1/4 1 - 2
COLA 08:05 FT
[17] Boyaca Chico
1 - 2
America Cali [13]
+1/2 1 - 1
MEXA 08:30 FT
[4] Puebla
4 - 0
Juarez [12]
+0 2 - 0
- 10:06 FT
[5] Club Tijuana 1
2 - 0
Club Leon [14]
+1/4 1 - 0
- 10:30 FT
[11] Mazatlan FC
0 - 3
San Luis [8]
-1/4 0 - 2
AUSA 15:00 Hoãn
[5] Adelaide Utd
-
Wellington Phoenix [12]
-
- 15:00 Hoãn
[5] Adelaide Utd
-
Western United [7]
-
GHCLB 15:30 Hoãn
  Krylya Sovetov
-
Shakhter Kar.  
-
- 15:30 Hoãn
  Nizhny Novgorod
-
Kuban  
-
- 18:00 Hoãn
  Pyunik
-
Zenit  
-
ANHU23 19:00 Hoãn
[1-4] Tottenham U23
-
Everton U23 [1-5]
-
- 19:00 Hoãn
[1-8] Liverpool U23
-
Brighton U23 [1-9]
-
- 20:00 Hoãn
[2-5] Fulham U23
-
Newcastle U23 [2-12]
-
ALGA 21:00 Hoãn
  MC Alger
-
ASO Chlef  
-
- 21:00 Hoãn
  CR Belouizdad
-
WA Tlemcen  
-
- 21:00 Hoãn
  JS Kabylie
-
CS Constantine  
-
- 21:00 Hoãn
  JS Saoura
-
ES Setif  
-
FINC 00:15 Hoãn
[D-3] MP Mikkeli
-
Klubi 04 Helsinki [D-4]
-
NIRA 00:30 Hoãn
[3] Larne
-
Dungannon Swi. [11]
-
GHCLB 00:35 Hoãn
  Trans Narva
-
Kuressaare  
-
DUC3 01:00 Hoãn
[15] Vik.Koln
-
Meppen [11]
-
NIRA 01:00 Hoãn
[12] Portadown FC
-
Cliftonville [4]
-
ANHU23 02:00 Hoãn
[2-7] Aston Villa U23
-
Wolves U23 [2-3]
-
URUA 03:00 Hoãn
[11] CA Progreso
-
Defensor SC [10]
-
 
« 12 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo