x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[7] Yokohama FM
3 - 0
Urawa Red [9]
-3/4 2 - 0
NHAT3 11:00 FT
[14] Yokohama SCC 1
0 - 1
Kataller Toyama [2]
+1/2 0 - 1
- 11:00 FT
[13] FC Imabari
0 - 1
Roas. Kumamoto [4]
-1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[10] Fukushima Utd
0 - 0
Fujieda MYFC [9]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[3] Tegevajaro Miyazaki
0 - 1
Grulla Morioka [1]
0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[14] MIO Biwako
1 - 3
Nara Club [13]
1 - 0
- 11:00 FT
[11] Verspah Oita
0 - 1
Kochi United SC [9]
0 - 1
- 11:00 FT
[2] FC Osaka
3 - 0
FC Kariya [17]
1 - 0
- 11:00 FT
[15] Tokyo Musashino
2 - 2
Reinmeer Aomori [16]
0 - 1
- 11:00 FT
[4] Iwaki FC
2 - 1
Veertien Mie [6]
2 - 1
- 11:00 FT
[3] Suzuka Unlimited
2 - 2
Honda Lock [10]
1 - 1
- 11:00 FT
[1] Honda FC
3 - 2
Sony Sendai [5]
1 - 0
HQB 11:30 FT
[2] Seoul E-Land
1 - 1
Jeonnam Dragons [4]
-1/4 0 - 1
NHATA 12:00 FT
[13] Shimizu S-Pulse
0 - 0
Sagan Tosu [4]
+0 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[15] JEF United Chiba
0 - 2
Blaublitz Akita [7]
-1/4 0 - 2
- 12:00 FT
[6] Ventforet Kofu
2 - 1
Tochigi SC [8]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[18] Thespa Kusatsu
0 - 2
Ryukyu [2]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[12] Okayama
0 - 0
Sagamihara [17]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[14] Machida Zelvia
2 - 2
Tokyo Verdy [10]
-1/4 2 - 0
- 12:00 FT
[4] Zweigen Kan.
1 - 1
Giravanz Kita. [16]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[20] Matsumoto Yama.
1 - 1
Montedio Yama. [19]
+1/4 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[5] FC Gifu
0 - 0
Vanraure Hachinohe [11]
-1 0 - 0
- 12:00 FT
[15] Kamatamare San.
0 - 2
Nagano Parceiro [6]
+1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[8] Kagoshima
2 - 3
Gainare Tottori [12]
-1/4 1 - 0
HQA 12:00 FT
[12] Suwon FC 1
1 - 2
Seongnam Ilhwa Ch. [3]
-1/4 1 - 0
HQ3 12:00 FT
[3] Yangju FC
3 - 1
Daejeon Korail [13]
1 - 0
AUSW 12:05 FT
[7] Melbourne City Nữ
1 - 0
Newcastle Jets Nữ [8]
-1/4 1 - 0
AUSA 12:35 FT
[1] Central Coast
2 - 2
Perth Glory [10]
-1/4 1 - 1
AUSVPL 13:00 FT
[12] St Albans Saints
2 - 1
Melb. Knights [5]
+1/2 0 - 1
NHATA 13:00 FT
[17] Oita Trinita
1 - 1
FC Tokyo [8]
+1/4 0 - 1
HQ3 13:00 FT
[12] Cheongju FC
0 - 2
Cheonan City [1]
0 - 0
- 13:00 FT
[14] Gangneung City
1 - 1
Paju Citizen [8]
0 - 0
AUSQSL 13:15 FT
  Brisbane Roar U21 (T)
4 - 0
Sunshine Coast  
-3/4 3 - 0
HQB 14:00 FT
[9] Bucheon 1995
0 - 0
Anyang [6]
+1/4 0 - 0
HKGA 14:00 FT
[5] Happy Valley
0 - 1
Resources Capital [8]
-2 1/4 0 - 0
AUSNSW 14:30 FT
[9] Sydney FC U21
3 - 2
North Shore Mariners [7]
-1/4 1 - 1
HQA 14:30 FT
[4] Suwon Bluewings
1 - 1
Gangwon [7]
-1/4 1 - 1
AUSA 14:40 FT
[8] Western United
1 - 0
Brisbane Roar [7]
+0 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[3] Bayside Utd
5 - 0
The Lakes [2]
-1/4 1 - 0
- 15:00 FT
[4] St George Willawong 2
4 - 3
Mount Gravatt [7]
-2 1 - 2
AUSQSL 15:00 FT
  Brisbane Strikers
2 - 3
Gold Coast Knights  
+3 1/4 1 - 1
KAZA 16:00 FT
[8] Caspiy Aktau
1 - 1
Aktobe [7]
+1/4 0 - 0
AUTB 16:30 FT
[5] Wacker Innsbruck
0 - 1
Liefering [3]
-1/4 0 - 0
HQB 16:30 FT
[1] Daejeon Hana Citizen
1 - 2
Sangju Sangmu [7]
+0 1 - 0
HKGA 16:30 FT
[6] HK Ranger
0 - 0
Kitchee [1]
0 - 0
SINA 16:30 FT
[8] Young Lions
3 - 3
Balestier Kh. [5]
1 - 2
- 16:30 FT
[7] Geylang Intl
2 - 1
Tanjong Pagar [6]
1 - 1
THA 17:00 FT
[7] Samut Prakan City
1 - 2
Buriram Utd [2]
+1 1/4 1 - 0
VNA 17:00 FT
[1] HA Gia Lai
2 - 1
Bình Định [7]
-1/2 2 - 0
TBN3 17:30 FT
[E1-10] Getafe B 2
1 - 1
Las Rozas CF [E1-7]
+0 0 - 1
- 17:30 FT
[A1-2] Celta Vigo II
0 - 3
Deportivo [A1-4]
+1/2 0 - 2
TNKA 17:30 FT
[16] Ankaragucu
3 - 0
Goztepe [10]
+1/4 1 - 0
TNKB 17:30 FT
[8] Tuzlaspor (T)
0 - 1
Umraniyespor [11]
-1/4 0 - 0
TBN3 18:00 FT
[C1-10] Espanyol B
0 - 1
Barcelona B [C1-1]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[E2-2] Extremadura UD
2 - 1
Melilla CD [E2-6]
-1/4 2 - 1
- 18:00 FT
[A2-4] Valladolid II
1 - 0
Real Oviedo B [A2-7]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[E1-2] Rayo Majada.
2 - 1
S.S. Reyes [E1-1]
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[C2-1] Ibiza-Eivissa
1 - 1
Pena Deportiva [C2-8]
-3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[A2-10] Covadonga
1 - 0
Cultural Leonesa [A2-2]
+3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[C2-5] Atzeneta
0 - 1
Alcoyano [C2-2]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[E2-5] Talavera
3 - 0
Villarrubia CF [E2-7]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[C2-6] Hercules CF
0 - 1
Levante B [C2-4]
-3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[D1-6] Recreativo Huelva
2 - 2
UD Tamaraceite [D1-5]
-1/2 2 - 0
NGA 18:00 FT
[15] Ufa
0 - 3
Rubin Kazan [4]
+1/4 0 - 2
NGB 18:00 FT
[1] Krylya Sovetov
3 - 1
Irtysh Omsk [18]
-1 3/4 2 - 1
- 18:00 FT
[4] Torpedo Moscow (T)
0 - 1
Yenisey [11]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[22] Shinnik Yaroslavl
1 - 3
Nizhny Nov [2]
+1 1/2 0 - 2
- 18:00 FT
[16] Krasnodar B
1 - 1
Chayka FK Pesch [13]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[8] Veles Moscow
5 - 0
Spartak Moscow B [15]
+0 2 - 0
- 18:00 FT
[9] Volgar Astrakhan
2 - 1
Tom Tomsk [20]
-1/2 1 - 0
AZEA 18:00 FT
[5] Gabala FC 1
1 - 1
Zire IK [4]
-1/4 1 - 0
KAZA 18:00 FT
[4] Tobol Kostanay
2 - 0
Akzhayik Oral [10]
-1 1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[13] Kaisar Kyzylorda
2 - 3
FK Taraz [3]
-1/4 2 - 3
LITA 18:00 FT
[3] Kauno Zalgiris
5 - 0
Nevezis [8] 1
-1 2 - 0
THA 18:00 FT
[8] Ratchaburi
1 - 0
Suphanburi [13]
-1/4 1 - 0
VNA 18:00 FT
[3] Than Quảng Ninh
2 - 0
TP.HCM [10]
0 - 0
BDNB 18:15 FT
[1] Estoril
1 - 0
Varzim [16]
-1 1 - 0
HLA 18:15 FT
[16] VVV Venlo
1 - 3
Fortuna Sittard [12]
+1/4 0 - 1
UZBA 18:15 FT
[9] Lok. Tashkent
1 - 2
Navbahor [10]
-1/2 1 - 1
ITA 18:30 FT
[11] Bologna 2
3 - 1
Sampdoria [10] 2
-1/4 2 - 1
ITA3 18:30 FT
[B-4] Modena
1 - 1
Mantova [B-10]
-1/2 1 - 0
THA 18:30 FT
[3] Port FC
2 - 1
Chonburi [12]
-1 1/2 0 - 0
POLB 18:40 FT
[7] Widzew Lodz
1 - 0
Chrobry Glogow [13]
-1/2 0 - 0
ANHA 19:00 FT
[14] Southampton
1 - 2
Brighton [16]
+0 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[6] Verl
2 - 1
Unterhaching [20]
-1/2 2 - 1
PHA 19:00 FT
[18] Nimes 2
1 - 1
Montpellier [7]
+1/2 0 - 0
NGB 19:00 FT
[17] Akron Togliatti
1 - 1
FK Orenburg [3]
+1 1 - 0
- 19:00 FT
[5] Alania Vla
1 - 1
Neftekhimik Nizh [7]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Fakel
4 - 1
Chertanovo [21]
-1 1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[14] Tekstilshchik Ivanov
1 - 0
Dinamo Bryansk [19]
-1/4 0 - 0
BLRA 19:00 FT
[12] Sputnik Rechitsa 1
0 - 4
Dinamo Brest [2]
0 - 1
GEOA 19:00 FT
[7] Samgurali Tskh.
1 - 2
Dila Gori [4]
1 - 0
ICELC 19:00 FT
[C-3] Grotta
3 - 1
Vestri [C-6]
2 - 0
MNEA 19:00 FT
[1] Buducnost
1 - 0
Iskra Danilo [7]
1 - 0
SRBA 19:00 FT
[17] Indija
1 - 0
Novi Pazar [14]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Javor Ivanjica
1 - 1
FK Rad [15]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[16] Napredak
2 - 1
OFK Backa [20]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[9] Mladost Lucani
1 - 1
FK Metalac GM [11]
-1/4 1 - 1
TDC 19:00 FT
  Djurgardens
3 - 0
Ostersunds  
-1 1/4 1 - 0
UKRA 19:00 FT
[10] FC Mariupol (T)
1 - 4
Kolos Kovalivka [5]
+1/4 1 - 2
DENB 19:00 FT
[6] Fremad Amager 1
1 - 2
Fredericia [5]
+0 1 - 1
THA 19:00 FT
[1] BG Pathum United
1 - 0
Nakhon Ratch. [9]
-1 1/2 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[2] Sogdiana Jizzakh
1 - 0
Turon Yaypan [14]
-3/4 0 - 0
ANHB 19:15 FT
[22] Sheffield Wed.
1 - 2
Norwich [1]
+1 1 - 0
VNA 19:15 FT
[2] Viettel
3 - 1
BCM Bình Dương [5]
-1/4 2 - 1
DUA 19:30 FT
[6] B.Leverkusen 2
1 - 2
A.Bielefeld [15] 1
-1 1/4 0 - 1
DUB 19:30 FT
[6] Karlsruher
0 - 0
Ein.Braunschweig [16]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[13] Nurnberg
1 - 1
Osnabruck [15]
-1/2 0 - 0
TBNA 20:00 FT
[10] Celta Vigo 3
0 - 0
Athletic Bilbao [9] 1
+0 0 - 0
TBNB 20:00 FT
[18] UD Logrones
0 - 1
Malaga [10]
+0 0 - 1
DUC3 20:00 FT
[11] Waldhof Man.
0 - 1
Meppen [16]
-1/2 0 - 1
LATA 20:00 FT
[4] Rigas Futbola Skola
2 - 3
Valmiera / BSS [2]
1 - 1
LITA 20:00 FT
[1] FK Panevezys
1 - 0
Dziugas FC [5]
-1 1/4 0 - 0
MDVA 20:00 FT
[6] CSCT Buiucani
4 - 1
Speranta [7]
1 - 0
MNEA 20:00 FT
[10] OFK Petrovac
0 - 2
FK Jerezo [8]
0 - 1
CZEA 20:00 FT
[10] Bohemians 1905
2 - 0
MFk Karvina [12]
1 - 0
TNKA 20:00 FT
[20] Erzurum BB
0 - 0
Trabzonspor [4]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Gaziantep B.B
2 - 0
Denizlispor [21]
-1/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[14] Balikesirspor
0 - 3
Altay [4]
+1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[13] Menemen Bld 1
0 - 0
Adanaspor [15]
-1/2 0 - 0
DENA 20:00 FT
[10] Vejle
0 - 2
Aalborg BK [7]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Sonderjyske
2 - 0
AC Horsens [12]
-1/4 2 - 0
KUWA 20:00 FT
[9] Fahaheel
0 - 2
Al Shabab (KUW) [7]
0 - 1
MASL 20:00 FT
[9] Perak FA
0 - 2
Terengganu [3]
-1/4 0 - 1
EGYA 20:00 FT
[15] Arab Contractors
0 - 1
Ghazl Al Mahalla [10]
-1/4 0 - 0
HUNA 20:05 FT
[5] Mezokovesdi SE
2 - 1
Budafoki MTE [11]
-3/4 1 - 1
AZEA 20:15 FT
[2] Neftchi Baku
4 - 0
Səbail FK [7]
-1 1 - 0
HLA 20:30 FT
[3] PSV Eindhoven
1 - 1
Feyenoord [5]
-3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[7] Utrecht
1 - 3
Vitesse Arnhem [4]
-1/2 1 - 1
NGA 20:30 FT
[16] FK Tambov
0 - 4
Krasnodar [10]
+2 3/4 0 - 1
UZBA 20:30 FT
[4] Nasaf Qarshi
1 - 1
FK AGMK [6]
-1/2 1 - 0
SLOA 20:45 FT
[3] Mura
0 - 0
Maribor [2]
+0 0 - 0
ANHA 21:00 FT
[3] Leicester City
5 - 0
Sheffield Utd [20] 2
-1 1 - 0
ITA 21:00 FT
[19] Parma 4
2 - 0
Roma [7] 3
+1 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Torino
1 - 2
Inter Milan [1] 1
+1 1/2 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-3] Pro Vercelli
1 - 1
Como [A-1]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[B-2] Alto Adige
4 - 0
Imolese Calcio [B-18]
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[C-7] Foggia
1 - 0
Cavese [C-19]
1 - 0
- 21:00 FT
[C-6] Juve Stabia
4 - 1
Turris Neapolis [C-14]
-1 2 - 1
- 21:00 FT
[B-3] Perugia
2 - 0
Carpi [B-14]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[C-17] Paganese
0 - 1
Palermo [C-9]
-
- 21:00 FT
[B-7] Matelica
4 - 1
Padova [B-1]
+3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[C-10] Casertana
0 - 1
AS Bisceglie [C-18]
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[B-17] Legnano
3 - 0
Fano [B-16]
+0 3 - 0
- 21:00 FT
[A-9] Albinoleffe
0 - 0
Aurora Pro Patria [A-6]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[A-19] Luchese
0 - 1
Pro Sesto [A-16]
+0 0 - 0
PHA 21:00 FT
[20] Dijon 5
1 - 3
Bordeaux [13] 1
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[5] Lens 4
2 - 2
Metz [10] 3
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[17] Lorient 2
1 - 1
Nice [9] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Rennes
1 - 0
Strasbourg [14] 2
-1/4 1 - 0
BDNB 21:00 FT
[5] Chaves
1 - 1
Porto B [18]
-1/2 1 - 1
POLA 21:00 FT
[8] Gornik Zabrze
2 - 0
Zaglebie Lubin [10]
+0 1 - 0
BLRA 21:00 FT
[13] Neman Grodno
0 - 0
Vitebsk [14]
-1/2 0 - 0
MKDA 21:00 FT
[3] Makedonija 1
0 - 3
Sileks Kratovo [9]
0 - 1
- 21:00 FT
[2] Shkupi
2 - 0
Vardar [11]
1 - 0
- 21:00 FT
[5] FC Struga
0 - 0
Renova [10]
0 - 0
- 21:00 FT
[6] Borec Veles
1 - 0
Belasica Strumica [12]
0 - 0
- 21:00 FT
[1] Shkendija
1 - 0
Pelister [7]
0 - 0
CROA 21:00 FT
[9] NK Varazdin
0 - 5
Dinamo Zagreb [2]
+1 1/2 0 - 3
GEOA 21:00 FT
[9] Torpedo Kut.
2 - 2
FC Telavi [8]
0 - 1
MNEA 21:00 FT
[2] Sutjeska
1 - 1
Rudar [5]
1 - 0
CYPA 21:00 FT
[11] EN Paralimni
0 - 1
Ermis Aradippou [12]
+0 0 - 0
DENB 21:00 FT
[12] Vendsyssel FF
0 - 1
Skive IK [11]
+0 0 - 1
BRASP 21:00 FT
[D-1] Mirassol/SP
1 - 0
Inter Limeira/SP [A-3]
-1/2 0 - 0
DUA 21:30 FT
[2] Leipzig 2
1 - 1
Ein.Frankfurt [4] 3
-3/4 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[5] Sporting Gijon
2 - 0
Mallorca [2]
+0 1 - 0
BDNA 22:00 FT
[8] Moreirense
1 - 1
Rio Ave [11]
+1/4 0 - 1
NGB 22:00 FT
[6] Baltika 1
1 - 0
SKA-Khabarovsk [12]
-3/4 0 - 0
BULA 22:00 FT
[3] Cska Sofia
1 - 0
Etar [14]
-1 1/2 0 - 0
BIB 22:00 FT
[3] Lommel
1 - 0
Westerlo [4]
+0 0 - 0
LUXA 22:00 FT
[15] Etzella Ettelbruc 1
2 - 2
Hostert [9]
0 - 0
- 22:00 FT
[16] RM Hamm Benfica
1 - 1
Wiltz [5]
0 - 1
- 22:00 FT
[3] Swift Hesperange
5 - 1
Jeunesse Esch [7]
1 - 0
- 22:00 FT
[14] Mondorf-les.
0 - 0
Rodange 91 [12]
0 - 0
- 22:00 FT
[10] Victoria Rosport
3 - 2
Differdange [6]
0 - 2
- 22:00 FT
[13] UT Petange
0 - 3
Dudelange [2]
0 - 1
- 22:00 FT
[1] Fola Esch
3 - 2
Racing Union [4]
2 - 2
MNEA 22:00 FT
[9] OFK Titograd 1
0 - 2
Zeta [6]
0 - 1
SVKA 22:00 FT
[6] Trencin 1
2 - 6
Slo. Bratislava [1]
+1 1/4 2 - 2
CZEA 22:00 FT
[16] Brno
1 - 2
Jablonec [4]
+1/4 0 - 1
TSA 22:00 FT
[9] Vaduz
0 - 3
Lugano [2]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[10] Sion
1 - 2
Servette [4]
+3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[7] St. Gallen
2 - 2
Young Boys [1]
+1/2 1 - 0
TDC 22:00 FT
  Degerfors IF
2 - 2
Vasteras  
-3/4 1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 1-2
UKRA 22:00 FT
[3] Zorya
0 - 2
Dinamo Kiev [1]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk
4 - 0
Desna Chernigiv [6]
-1 1/4 1 - 0
DENA 22:00 FT
[8] Odense BK
0 - 3
Brondby [2]
+0 0 - 3
KUWA 22:05 FT
[10] Khaitan
1 - 4
Salmiya [6]
1 - 2
TBNA 22:15 FT
[11] Granada 2
1 - 0
Real Sociedad [5] 3
+3/4 0 - 0
TBN3 22:30 FT
[D1-3] Linense
0 - 1
Algeciras [D1-1]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C2-9] Orihuela 1
2 - 4
Villarreal B [C2-3]
+1/2 1 - 2
- 22:30 FT
[B2-1] CD Calahorra
4 - 1
Osasuna B [B2-7]
-1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[E1-6] Navalcarnero
0 - 2
Inter de Madrid [E1-4]
+0 0 - 1
HLA 22:45 FT
[13] Zwolle
0 - 2
Ajax [1]
+2 1/4 0 - 2
TBN3 22:59 FT
[D1-2] San Fernando 1
0 - 0
Marbella [D1-9]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A2-1] Burgos CF 1
1 - 0
CD Lealtad [A2-8]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[D2-9] Yeclano Dep. 1
0 - 2
Granada II [D2-6]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A1-6] Pontevedra
3 - 0
Coruxo [A1-8]
-3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[D2-4] Real Betis B
4 - 0
Linares Deportivo [D2-2]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[D2-1] UCAM Murcia
1 - 1
Murcia [D2-7]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A2-5] Marino de Luanco
0 - 0
Sporting Gijon B [A2-9]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[D2-10] Lorca Deportiva 1
0 - 4
Sevilla B [D2-3]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[B2-6] UD Mutilvera
0 - 1
Ebro [B2-3]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[B1-5] Arenas de Guecho 1
0 - 1
Amorebieta [B1-1]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A1-9] CF Salmantino
2 - 1
Salamanca [A1-1]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[E2-4] Don Benito
2 - 1
Socuellamos [E2-9]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[E2-1] Badajoz
1 - 0
Merida [E2-8]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[D2-8] Ejido
0 - 1
Cordoba [D2-5]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[B2-2] SD Logrones
0 - 4
Tudelano [B2-4]
+0 0 - 3
NGA 22:59 FT
[3] Lok. Moscow
3 - 1
PFC Sochi [7]
-1/4 1 - 0
BLRA 22:59 FT
[3] Bate Borisov
3 - 0
FK Slutsk [11]
-2 1 - 0
BIHA 22:59 FT
[2] Zrinjski
1 - 2
FK Tuzla City [7]
1 - 1
GEOA 22:59 FT
[1] Dinamo Tbilisi
4 - 3
Saburtalo [3]
2 - 2
HUNA 22:59 FT
[1] Ferencvaros
5 - 2
Paksi [7]
-1 1/2 1 - 1
MNEA 22:59 FT
[4] FK Podgorica
0 - 3
Decic Tuzi [3]
0 - 2
TNKA 22:59 FT
[2] Fenerbahce
1 - 2
Genclerbirligi [19]
-1 1/2 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[9] Bursaspor
3 - 1
Osmanlispor [17]
-1/4 1 - 1
AUTA 22:59 FT
[10] SV Ried
0 - 3
Lask [3]
+1 1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[4] Sturm Graz
2 - 1
Austria Wien [8]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[11] St.Polten
0 - 1
SCR Altach [9]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[6] Wolfsberger AC
3 - 5
Wattens [5]
-1/2 1 - 3
- 22:59 FT
[2] Rapid Wien
4 - 0
Hartberg [7]
-1 1/4 1 - 0
PHA 23:05 FT
[3] Monaco 3
0 - 0
Lille [1] 3
-1/4 0 - 0
CROA 23:05 FT
[6] Sibenik
0 - 4
NK Osijek [1]
+3/4 0 - 1
TBN3 23:15 FT
[E1-9] UD Poblense
1 - 1
Atl. Baleares [E1-5]
+0 0 - 0
ANHA 23:30 FT
[11] Arsenal 1
2 - 1
Tottenham [7] 1 4
+0 1 - 1
TBN3 23:30 FT
[D1-4] Atl. Sanluqueno
2 - 1
Cadiz B [D1-8]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[A1-3] Zamora CF
1 - 1
Compostela [A1-5]
-1/4 0 - 1
ITA3 23:30 FT
[B-15] Pesaro
1 - 3
Sambenedettese [B-9]
+0 1 - 3
- 23:30 FT
[A-14] Piacenza
1 - 0
Alessandria [A-2]
+1/4 1 - 0
POLA 23:30 FT
[11] Lech Poznan
0 - 0
Piast Gliwice [5]
-1/4 0 - 0
CYPA 23:30 FT
[6] Olympiakos Nic.
2 - 0
Anorthosis [4]
+1 1/4 1 - 0
RMNA 23:45 FT
[8] Chindia Targoviste (T)
0 - 1
Astra Giurgiu [9]
-1/4 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[B1-10] Barakaldo
3 - 1
Athletic Bilbao B [B1-2]
+1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[C1-5] Cornella
2 - 0
Badalona [C1-6]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[E1-3] Real Madrid B
3 - 1
Atletico Madrid B [E1-8]
-1 1 - 1
ITA 00:00 FT
[18] Cagliari
1 - 3
Juventus [3] 2
+1 0 - 3
DUA 00:00 FT
[9] Stuttgart
2 - 0
Hoffenheim [12] 2
+0 1 - 0
GREA 00:00 FT
[13] Larissa
1 - 3
Olympiakos [1]
+1 1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[9] Apollon Smirnis
1 - 0
Panetolikos [14]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Lamia FC
0 - 0
Atromitos [10]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[7] Volos NFC 1
1 - 0
AEK Athens [4]
+3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[6] Asteras Tripolis
0 - 1
Pas Giannina [8]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Panathinaikos
2 - 1
PAOK [3]
+1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[2] Aris Salonica
1 - 0
OFI Creta [12]
-1 1 - 0
DENA 00:00 FT
[4] Kobenhavn
0 - 0
Midtjylland [1]
+0 0 - 0
TBNB 00:15 FT
[12] Tenerife
2 - 0
Albacete [22]
-3/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[20] Eibar 2
1 - 3
Villarreal [6] 2
+1/4 0 - 2
TBN3 00:30 FT
[B1-4] Real Sociedad B
2 - 0
Portugalete [B1-6]
-3/4 2 - 0
- 00:30 FT
[C1-9] L'Hospitalet 1
1 - 2
AE Prat [C1-7]
-1/4 0 - 0
BDNA 00:30 FT
[6] Vitoria Guimaraes 1
2 - 4
Gil Vicente [10]
-1/2 1 - 3
CZEA 00:30 FT
[15] Mlada Boleslav
0 - 3
Slavia Praha [1]
+1 0 - 2
UKRA 00:30 FT
[7] PFK Aleksandriya
2 - 0
Olimpik Donetsk [9]
-1/2 1 - 0
BIHA 01:00 FT
[4] Siroki Brijeg 1
1 - 0
Sarajevo [1]
0 - 0
ISRA 01:00 FT
[5] Maccabi P.Tikva
0 - 0
Hap. Beer Sheva [6]
+0 0 - 0
ECUA 01:00 FT
[5] Mushuc Runa
4 - 2
Manta FC [11]
-3/4 2 - 0
MEXA 01:00 FT
[7] Toluca 1
0 - 2
Pachuca [12]
+0 0 - 0
HUNA 01:15 FT
[2] Puskas Akademia
1 - 0
MOL Fehervar FC [3]
+1/4 0 - 0
ISRA 01:15 FT
[8] Beitar Jerusalem
2 - 1
Hapoel Kfar Saba [14]
-1/2 1 - 1
SLOA 01:30 FT
[5] Koper
1 - 1
CM Celje [8]
-1/4 1 - 0
BRARJ 01:30 FT
[3] Portuguesa/RJ
0 - 1
Volta Redonda/RJ [1] 1
+0 0 - 0
COLB 01:30 FT
[7] Fortaleza
3 - 1
Orsomarso [10]
-3/4 1 - 1
ISRA 01:45 FT
[13] Bnei Yehuda
0 - 2
Maccabi Haifa [2]
+1 1/4 0 - 0
BIB 02:00 FT
[8] Club Brugge II
0 - 1
RFC Seraing [2]
+1 0 - 0
BRAMG 02:00 FT
[3] Cruzeiro/MG
1 - 0
Athletic Club/MG [9]
-1 0 - 0
BRASP 02:00 FT
[C-2] Palmeiras/SP
2 - 0
Ferroviaria/SP [B-2]
-1 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[3] Always Ready
5 - 0
San Jose [16]
-4 2 - 0
ANHA 02:15 FT
[2] Man Utd 4
1 - 0
West Ham Utd [6]
-3/4 0 - 0
TBNB 02:30 FT
[14] Real Oviedo 1
1 - 3
Leganes [4]
+0 0 - 1
URUA 02:30 FT
[1] Liverpool P. (URU)
3 - 2
CA River Plate (URU) [8]
-1/4 2 - 1
ITA 02:45 FT
[2] AC Milan 1 1
0 - 1
Napoli [5] 3
+0 0 - 0
BIC 02:45 FT
  Anderlecht
1 - 2
Genk  
-1/4 0 - 1
RMNA 02:45 FT
[2] CFR Cluj
4 - 0
CSMS Politehnica Iasi [16]
-1 3/4 2 - 0
TBNA 03:00 FT
[4] Sevilla 3
1 - 0
Real Betis [7] 5
-1/2 1 - 0
PHA 03:00 FT
[2] PSG 2
1 - 2
Nantes [19] 2
-1 3/4 1 - 0
BDNA 03:00 FT
[2] Porto
2 - 0
Pacos Ferreira [5]
-1 1/4 0 - 0
ARGB 03:10 FT
[B-2] Brown de Adrogue
1 - 0
Guillermo [B-18]
0 - 0
COLB 03:15 FT
[16] Real San Andres
0 - 3
Real Cartagena [9]
0 - 1
- 03:30 FT
[1] Atletico Huila
1 - 0
Union Magdalena [2]
-1/2 1 - 0
ECUA 03:30 FT
[13] 9 de Octubre
2 - 0
Olmedo [16]
-1 1 - 0
PARA 03:45 FT
[7] Guarani CA
0 - 3
Guairena FC [3]
0 - 0
ARGA 04:00 FT
[B-6] Boca Juniors 1
1 - 1
River Plate [A-6]
+0 1 - 0
ARGB 04:00 FT
[A-8] Estudiantes Rio Cuarto
1 - 1
Deportivo Maipu [A-15]
0 - 0
BRARJ 04:00 FT
[2] Flamengo/RJ </