x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 11:15 FT
[2] Avondale Heights
0 - 2
Green Gully SC [7] 1
-1/2 0 - 2
AUSNSW 11:30 FT
[10] Sutherland Sharks
0 - 2
Sydney Utd [2]
+3/4 0 - 1
HQB 11:30 FT
[5] Ansan Greeners
1 - 2
Gyeongnam [10]
+1/4 0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[6] Sydney Olympic
1 - 0
APIA Tigers [12]
-1/2 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[10] Tokushima Vortis
1 - 2
Avispa Fukuoka [11]
-1/4 1 - 0
NHATB 12:00 FT
[21] Renofa Yamaguchi
1 - 2
Alb. Niigata (JPN) [1]
+1/2 0 - 2
- 12:00 FT
[5] Jubilo Iwata
3 - 2
Mito Hollyhock [11]
-3/4 2 - 1
- 12:00 FT
[9] V-Varen Nagasaki
1 - 1
Ehime FC [22]
-1 0 - 1
HQA 12:00 FT
[9] Gwangju
0 - 2
Jeonbuk H.Motor [1]
+3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[11] Daegu
1 - 1
Jeju Utd [5]
+0 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[9] Changwon City
1 - 0
Ulsan Citizen [11]
1 - 0
- 13:00 FT
[4] Gyeongju KHNP
3 - 2
Pyeongtaek FC [15]
3 - 2
- 13:00 FT
[10] Gimhae City
0 - 1
Mokpo City [5]
0 - 0
- 13:00 FT
[7] Busan Transp.
1 - 1
Hwaseong FC [2]
1 - 0
AUSA 13:05 FT
[3] Sydney FC
2 - 1
Newcastle Jets [11]
-1/2 0 - 1
AUSNSW 14:00 FT
[8] Marconi Stallions
3 - 3
Rockdale City [1]
+1/4 2 - 1
NHATA 14:00 FT
[20] Yokohama FC
1 - 4
Cerezo Osaka [5]
+3/4 0 - 1
- 14:00 FT
[15] Kashima Antlers
1 - 1
Sanf Hiroshima [6]
-1/2 0 - 1
- 14:00 FT
[12] Shonan Bellmare
3 - 1
Vegalta Sendai [19]
-1/4 1 - 0
HQB 14:00 FT
[3] Chungnam Asan
4 - 0
Busan I'Park [8]
+1/4 2 - 0
HKGA 14:00 FT
[4] Lee Man FC
2 - 1
Southern District [7]
-1 2 - 0
AUSVPL 14:30 FT
[13] Altona City
2 - 2
Heidelberg Utd [4] 1
+1/4 2 - 0
HQA 14:30 FT
[8] Pohang Steelers
1 - 1
Ulsan Hyundai [2]
+1/4 0 - 1
AUSA 15:10 FT
[12] Melb. Victory
1 - 3
Adelaide Utd [4]
+0 1 - 1
AUSBPL 15:30 FT
[10] UQ FC
3 - 1
The Gap [12] 1
2 - 1
AUSQSL 15:30 FT
  Moreton Bay Utd
3 - 1
Gold Coast Utd   1
+0 1 - 0
NHATA 15:33 FT
[1] Kawasaki Fro.
1 - 0
Kashiwa Reysol [16]
-1 1/2 0 - 0
MAPL 15:45 FT
[5] Kelantan United
2 - 1
Perak II [8] 1
1 - 0
NGA 16:00 FT
[12] Ural S.r.
1 - 0
Rotor Volgograd [14]
-1/2 0 - 0
KAZA 16:00 FT
[1] Kairat Almaty 1
2 - 0
Zhetysu Taldykorgan [9]
-2 1/4 0 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[6] Toowong FC
2 - 0
Centenary Stormers [8]
1 - 0
AUSQSL 16:00 FT
  Redlands Utd
1 - 3
Peninsula Power  
+2 3/4 1 - 1
AUSVPL 16:00 FT
[6] Hume City
3 - 1
Dandenong City [14]
-3/4 1 - 1
NHATA 16:00 FT
[3] Vissel Kobe
0 - 1
Nagoya Grampus [2]
+1/4 0 - 1
CZEB 16:15 FT
[14] Slavoj Vysehrad
1 - 2
Vik.Zizkov [7]
+1 0 - 0
- 16:15 FT
[11] FK Blansko
0 - 0
SK Lisen [3]
+1/2 0 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Logan Light.
2 - 0
Eastern Suburbs  
+0 2 - 0
- 16:30 FT
  Magpies Crusaders 1
2 - 3
Olympic FC QLD  
+1 1/4 1 - 1
BULA 17:00 FT
[12] Slavia Sofia
2 - 1
PFK Montana [11]
-3/4 2 - 1
KAZA 17:00 FT
[14] Atyrau
0 - 1
Shakhter Kar. [11]
+1/4 0 - 1
RMNA 17:00 FT
[5] Aca. Clinceni
0 - 1
Voluntari [11]
-1/4 0 - 1
UKRU21 17:00 FT
[8] Zorya U21
1 - 1
Dinamo Kiev U21 [2]
0 - 1
- 17:00 FT
[1] Shakhtar Donetsk U21
3 - 0
Desna U21 [12]
1 - 0
HQA 17:00 FT
[10] Incheon Utd 1
0 - 1
FC Seoul [6]
+1/4 0 - 0
THA 17:00 FT
[6] Muang Thong Utd
2 - 3
Chiangrai Utd [4]
-1/4 2 - 2
VNA 17:00 FT
[4] SHB Đà Nẵng
1 - 0
HL Hà Tĩnh [13]
-1/2 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[9] Sivasspor
1 - 0
Fatih Karagumruk [8]
+0 1 - 0
TNKB 17:30 FT
[7] Keciorengucu
1 - 0
Eskisehirspor [18]
-2 1/4 1 - 0
SINA 17:40 FT
[3] Lion City Sailors
3 - 3
Tampines Rovers [4]
2 - 1
TBN3 18:00 FT
[B2-8] Ejea
2 - 0
SD Tarazona [B2-5]
-1/4 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[3] Academica Coim
1 - 3
Vizela [2]
+0 1 - 3
NGA 18:00 FT
[13] Arsenal-Tula 2
2 - 1
CSKA Moscow [5]
+1 2 - 0
BLRA 18:00 FT
[10] Energetik-BGU
3 - 0
FK Smorgon [16]
-1 1/4 1 - 0
ESTA 18:00 FT
[2] Levadia T.
5 - 0
TJK Legion [7]
3 - 0
KAZA 18:00 FT
[12] Turan (KAZ)
2 - 2
Astana [2]
1 - 1
LATA 18:00 FT
[7] Ventspils
0 - 3
Riga FC [1]
+1 1/2 0 - 1
MDVA 18:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
6 - 0
FC Floresti [8]
2 - 0
FINC 18:00 FT
[F-1] VPS Vaasa
0 - 4
Honka [B-2]
+1 0 - 0
THA 18:00 FT
[15] Trat FC
1 - 2
Prachuap FC [10]
+1/4 0 - 1
VNA 18:00 FT
[11] Hải Phòng
0 - 2
Hà Nội FC [9]
+3/4 0 - 1
NPA 18:00 FT
[10] Stellenbosch FC
1 - 2
Mamelodi Sun. [1]
+3/4 1 - 0
ITA3 18:30 FT
[C-5] Catania
0 - 1
Teramo [C-8]
-1/4 0 - 1
SINA 18:30 FT
[1] Alb. Niigata (SIN)
3 - 1
Hougang Utd [2]
2 - 1
THA 18:30 FT
[11] Police Tero FC
1 - 2
Bangkok Utd [5]
+1 1 - 1
POLB 18:40 FT
[6] Arka Gdynia 1
0 - 2
Gornik Leczna [2]
-1/4 0 - 0
GHQG 19:00 FT
  Kenya
1 - 0
South Sudan  
0 - 0
DUB 19:00 FT
[12] Darmstadt
4 - 1
Erzgebirge Aue [10]
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[17] Sandhausen
0 - 0
Fort.Dusseldorf [5]
+1/2 0 - 0
PHA 19:00 FT
[11] Angers 1
0 - 1
Saint Etienne [15] 2
-1/4 0 - 0
ALBA 19:00 FT
[5] KF Tirana
1 - 2
Partizani Tirana [4]
1 - 1
- 19:00 FT
[9] Skenderbeu
0 - 2
KF Laci [3]
0 - 0
POLB 19:00 FT
[12] Sandecja
2 - 1
GKS Tychy [4]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[14] Stomil Olsztyn 1
0 - 2
LKS Lodz [3]
+3/4 0 - 0
ICELC 19:00 FT
[C-2] Keflavik
4 - 1
IA Akranes [C-4]
0 - 0
- 19:00 FT
[A-6] Vik. Olafsvik
0 - 6
HK Kopavogur [A-3]
LATA 19:00 FT
[3] BFC Daugava
2 - 1
Spartaks Jurmala [6]
1 - 0
UKRA 19:00 FT
[12] FC Mynai 1
0 - 1
Inhulets Petrove [11]
+0 0 - 1
UKRU21 19:00 FT
[4] Oleksandria U21
1 - 1
Olimpik Donetsk U21 [14]
1 - 0
- 19:00 FT
[9] Mariupol Youth
0 - 2
Kolos Kovalivka U21 [7]
0 - 2
DENB 19:00 FT
[1] Viborg
2 - 0
Esbjerg FB [3]
-1/2 0 - 0
THA 19:00 FT
[14] Sukhothai
5 - 1
Rayong FC [16]
-1 1/4 2 - 1
ANHB 19:15 FT
[13] Luton Town
0 - 1
Swansea City [4]
+1/4 0 - 1
BULA 19:15 FT
[10] Botev Plovdiv
3 - 2
CSKA 1948 Sofia [6]
+0 2 - 0
MASL 19:15 FT
[10] Sabah FA
0 - 1
Petaling Jaya City [8]
-1/2 0 - 0
ANHA 19:30 FT
[9] Leeds Utd 3
0 - 0
Chelsea [4]
+3/4 0 - 0
FINC 19:30 FT
[F-4] PEPO
0 - 3
PK-35 [E-1]
+1 1/4 0 - 0
RMNA 19:30 FT
[15] Hermannstadt
0 - 0
Viitorul C. [12]
+1/4 0 - 0
ANHL1 20:00 FT
[23] Swindon
1 - 3
Gillingham [10]
+1/4 1 - 0
ANHL2 20:00 FT
[12] Leyton Orient
1 - 1
Scunthorpe Utd [18]
-1/4 1 - 1
TBNA 20:00 FT
[19] Alaves 1 3
1 - 1
Cadiz [12] 3
-1/4 1 - 0
ITB 20:00 FT
[14] Frosinone
0 - 1
Brescia [9]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Pordenone
0 - 0
Pescara [19]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Ascoli 1
1 - 1
Venezia [5]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Cremonese
3 - 0
Reggiana [18]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Reggina
1 - 0
Monza [4]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Lecce
4 - 2
Chievo [8]
-1/4 4 - 1
DUC3 20:00 FT
[9] Vik.Koln
3 - 1
Duisburg [13]
+0 2 - 1
- 20:00 FT
[17] Bayern Munich II
0 - 2
Magdeburg [14]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[7] Wehen 2
1 - 2
Ingolstadt [3]
+1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[12] Hallescher
0 - 4
Munchen 1860 [4]
+1/4 0 - 3
- 20:00 FT
[1] Dynamo Dresden
1 - 1
Saarbrucken [5]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[18] Kaiserslautern
0 - 0
Zwickau [10]
-1/2
DUC4N 20:00 FT
[14] Pirmasens
1 - 1
Homburg [6]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[18] Giessen
0 - 0
Aalen [11]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Hessen Kassel
0 - 2
Elversberg [4]
+1 0 - 1
DUC4T 20:00 FT
  Rodinghausen
1 - 1
Wuppertaler  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Schalke 04 II
2 - 2
A.Aachen  
+1/4 2 - 1
- 20:00 FT
  Fortuna Koln
0 - 2
Wiedenbruck  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  M.gladbach II
3 - 3
Sportfreunde Lotte  
-1/4 1 - 2
- 20:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
1 - 1
Bonner SC  
-1 0 - 1
- 20:00 FT
  Preussen Munster
1 - 0
Essen  
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  SV Straelen
0 - 0
Wegberg-Beeck  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Oberhausen
3 - 2
FC Koln II  
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
  RW Ahlen
1 - 1
B.Dortmund II  
+1 3/4 0 - 0
AZEA 20:00 FT
[1] Karabakh Agdam
2 - 0
Sabah FK [6]
-2 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[5] Rukh Brest (T)
1 - 1
Gomel [9]
-3/4 0 - 0
ICELC 20:00 FT
[D-1] Breidablik
2 - 1
Fylkir [D-2]
1 - 1
ISRA 20:00 FT
[11] Hapoel Tel Aviv 1
0 - 1
Bnei Sakhnin [12]
+0 0 - 1
LATA 20:00 FT
[5] FK Liepaja
4 - 1
METTA/LU Riga [8]
2 - 0
LITA 20:00 FT
[4] Zalgiris 1
2 - 2
Dainava Alytus [7] 1
-2 1 - 1
MDVA 20:00 FT
[2] Petrocub
2 - 0
Sfintul Gheorghe [4]
1 - 0
CZEA 20:00 FT
[17] Opava
1 - 0
Pardubice [9]
+0 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[13] Rizespor
1 - 0
Hatayspor [7]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Alanyaspor
4 - 0
Antalyaspor [12]
-3/4 2 - 0
TNKB 20:00 FT
[12] Boluspor 1
0 - 1
Akhisar Bld. [16]
-1/2 0 - 0
DENB 20:00 FT
[9] Hobro I.K.
0 - 3
Silkeborg IF [2]
+3/4 0 - 1
KUWA 20:00 FT
[4] Kazma
1 - 1
Al Qadsia [1]
1 - 0
MASL 20:00 FT
[6] Selangor FA
1 - 1
Kuala Lumpur FA [5]
0 - 0
- 20:00 FT
[12] UiTM FC
0 - 4
Darul Takzim [1]
+1 1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[7] Melaka FA
0 - 0
Pahang [11]
+0 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[3] Johor Darul Takzim II
3 - 1
Kuching FA [9]
0 - 1
- 20:00 FT
[2] Negeri Sembilan
2 - 2
Terengganu II [7]
1 - 1
- 20:00 FT
[10] PDRM FA
1 - 2
Kelantan [4]
0 - 0
NGA 20:30 FT
[1] Zenit
4 - 0
Akhmat Groznyi [11]
-1 1/2 0 - 0
BIHA 20:30 FT
[9] Mladost D. Kakanj
1 - 0
FK Krupa [12]
1 - 0
CZEB 20:30 FT
[12] Fotbal Trinec
0 - 0
Varnsdorf [8]
-1/2 0 - 0
AUTB 20:30 FT
[10] Dornbirn
0 - 1
SKU Amstetten [9]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[13] Floridsdorfer AC
1 - 0
Rapid Wien II [16]
-1/4 1 - 0
HUNA 20:45 FT
[8] Ujpest
3 - 0
Varda SE [6]
+0 3 - 0
ISRA 20:45 FT
[7] Maccabi Netanya
0 - 1
Hapoel Hadera [9]
-1/2 0 - 1
BHRA 20:55 FT
[7] Al Najma (BHR)
0 - 1
East Riffa [1]
+1/4 0 - 1
ITA 21:00 FT
[9] Sassuolo 3
3 - 2
Verona [8] 2
-1/4 1 - 1
ITA3 21:00 FT
[C-4] Catanzaro 1
1 - 0
Virtus Francavilla [C-12]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[C-11] SS Monopoli
1 - 1
Avellino [C-2]
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[B-11] Virtus Verona
0 - 1
Gubbio [B-12]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[A-5] Lecco
1 - 1
Grosseto [A-10]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[B-19] Arezzo
1 - 0
US Fermana [B-13]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-1] Ternana
2 - 1
Bari [C-3]
-1/4 0 - 1
PHB 21:00 FT
[6] Auxerre
0 - 0
Paris FC [5]
+0 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[14] Academico Viseu
2 - 1
Benfica B [9]
+0 1 - 0
POLA 21:00 FT
[14] Wisla Plock
2 - 2
Rakow Czestochowa [3]
+1/2 0 - 0
POLB 21:00 FT
[15] Resovia
0 - 0
Miedz Legnica [8]
+1/2 0 - 0
MKDA 21:00 FT
[5] Rabotnicki
0 - 2
Academy Pandev [8]
0 - 1
CROA 21:00 FT
[10] Lok. Zagreb
0 - 1
Istra 1961 [8]
-1/4 0 - 1
ESTA 21:00 FT
[10] Kuressaare
2 - 3
Tulevik Viljandi [6]
1 - 1
ICELC 21:00 FT
[A-1] Valur Rey.
3 - 0
Afturelding [A-5]
1 - 0
- 21:00 FT
[C-5] UMF Selfoss
2 - 1
Stjarnan [C-1]
2 - 0
SLOA 21:00 FT
[9] Aluminij
1 - 0
Domzale [4]
+1/2 1 - 0
CYPA 21:00 FT
[10] Nea Salamina
0 - 2
Ethnikos Achnas [13]
-1/4 0 - 1
DENB 21:00 FT
[7] HB Koge 1
1 - 1
Kolding IF [10]
-3/4 1 - 1
ALGA 21:00 FT
  USM Alger
3 - 0
ASO Chlef  
-1 2 - 0
- 21:00 FT
  MC Oran
1 - 1
CA BB Arreridj  
-1 1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Hussein Dey
1 - 2
Paradou AC  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Ain M'lila
2 - 1
US Biskra  
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
  NC Magra
3 - 2
JSM Skikda  
-1/2 0 - 0
DUC4T 21:15 FT
  Bergisch Gladbach
0 - 2
Homberg  
0 - 2
DUA 21:30 FT
[7] Union Berlin 2
2 - 1
FC Koln [17] 3
-1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[13] Wer.Bremen 1
1 - 3
Bayern Munich [1]
+2 0 - 2
- 21:30 FT
[16] Mainz 1
1 - 0
Freiburg [10] 3
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[3] Wolfsburg
5 - 0
Schalke 04 [18] 1
-1 1/4 1 - 0
BULA 21:30 FT
[13] Botev Vratsa
1 - 3
Levski Sofia [8]
+1/4 1 - 0
WALA 21:30 FT
[9] Newtown AFC
4 - 1
Cardiff Metropolitan [10]
+0 2 - 1
- 21:30 FT
[11] Flint Town Utd
0 - 2
Caernarfon Town [6]
+0 0 - 0
- 21:30 FT
[4] Barry Town
1 - 0
Aberystwyth [8]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[12] Cefn Druids AFC
1 - 3
Bala Town [3]
+1 1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[5] Penybont
0 - 0
Connah's QN [1]
+1 0 - 0
TBN3 21:45 FT
[B1-7] Real Union
0 - 2
Racing Santander [B1-3]
+1/4 0 - 0
BLRA 21:45 FT
[4] Dinamo Minsk
3 - 0
Torpedo Zhodino [7]
-3/4 0 - 0
ANHA 22:00 FT
[13] Crystal Palace 3
1 - 0
West Brom [19] 1
-1/4 1 - 0
ANHB 22:00 FT
[15] Nottingham Forest
1 - 1
Reading [7]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Bournemouth
2 - 3
Barnsley [5]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[24] Wycombe
1 - 0
Preston North End [16]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[18] Birmingham
0 - 3
Bristol City [14]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Cardiff City
1 - 2
Watford [2]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[20] Derby County
0 - 1
Millwall [9]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Middlesbrough
3 - 0
Stoke City [12]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[11] QPR
0 - 1
Huddersfield [19]
-1/2 0 - 0
ANHL1 22:00 FT
[6] Lincoln
1 - 2
Rochdale [24]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Blackpool
0 - 0
Fleetwood Town [12]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Milton Keynes Dons
3 - 2
Accrington [13]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[15] Crewe Alexandra
0 - 3
Burton Albion [18]
-1/2 0 - 3
- 22:00 FT
[7] Charlton Athletic
1 - 1
Shrewsbury [17]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Doncaster Rovers
0 - 0
Northampton [19]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Hull City
2 - 0
Oxford Utd [9]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Ipswich
1 - 0
Plymouth Argyle [16]
-1/4 1 - 0
ANHL2 22:00 FT
[23] Southend
0 - 0
Stevenage [13]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Carlisle
3 - 1
Bradford City [9]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[6] Morecambe 1
1 - 3
Newport [11]
-1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[5] Forest Green 1
2 - 1
Harrogate Town [17]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Crawley Town
1 - 0
Mansfield [20]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Exeter City
0 - 1
Cheltenham [1]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Oldham
2 - 4
Cambridge Utd [2]
+1/4 2 - 3
- 22:00 FT
[15] Port Vale
0 - 1
Bolton [4]
+1/4 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[13] Fuenlabrada 1
1 - 2
Las Palmas [9]
-1/2 1 - 1
TBN3 22:00 FT
[C2-10] Valencia B
1 - 0
La Nucía [C2-7]
+0 0 - 0
ITB 22:00 FT
[3] Salernitana
0 - 0
Cosenza [17]
-1/4 0 - 0
SCOA 22:00 FT
[10] Ross County
1 - 2
Hibernian [3]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Livingston
2 - 1
Hamilton [12]
-3/4 2 - 1
SCOB 22:00 FT
[2] Dundee
2 - 0
Arbroath [8]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Queen of South 2
2 - 3
Alloa Athletic [10]
-3/4 2 - 2
- 22:00 FT
[5] Dunfermline
1 - 0
Greenock Morton [9]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Hearts
2 - 0
Ayr Utd [7]
-1 1/2 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[11] Leixoes
1 - 1
Cova Piedade [13]
-1/2 0 - 1
ALBA 22:00 FT
[1] Teuta Durres
0 - 0
Kastrioti Kruje [7]
0 - 0
POLB 22:00 FT
[17] Zaglebie Sosno
0 - 2
Odra Opole [10]
-3/4 0 - 0
NIRA 22:00 FT
[5] Cliftonville
2 - 1
Glenavon [6]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[1] Linfield
7 - 0
Carrick Rangers [11]
-2 1/2 4 - 0
- 22:00 FT
[12] Dungannon Swi.
0 - 2
Larne [4]
+1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Warrenpoint Town
0 - 2
Glentoran [3]
+1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Ballymena Utd
2 - 1
Portadown FC [10]
-1 1 - 1
GEOA 22:00 FT
[2] Dinamo Batumi
2 - 0
Samtredia [10]
2 - 0
ICELC 22:00 FT
[D-5] Fjolnir
1 - 3
Vestmannaeyjar [D-4]
0 - 3
FINC 22:00 FT
[D-1] Gnistan
2 - 2
EIF Ekenas [E-2]
-1/2 1 - 1
SRBA 22:00 FT
[3] Cukaricki
0 - 0
Radnicki Nis [10]
-3/4 0 - 0
CZEA 22:00 FT
[7] Banik Ostrava
5 - 0
Pribram [18]
-1 2 - 0
- 22:00 FT
[13] Zlin
3 - 0
C. Budejovice [11]
-1/4 1 - 0
TDC 22:00 FT
  Norrkoping
2 - 3
Hacken  
-1/4 2 - 2
UKRA 22:00 FT
[4] Vorskla
0 - 1
SK Dnipro-1 [8]
+0 0 - 1
KUWA 22:05 FT
[5] Al Kuwait
2 - 1
Al Nasr (KUW) [2]
2 - 1
TBNA 22:15 FT
[2] Real Madrid 1
2 - 1
Elche [18] 1
-1 3/4 0 - 0
AZEA 22:15 FT
[3] Sumqayit
2 - 2
Keşla FK [8]
+1/4 0 - 1
BDNA 22:30 FT
[17] SC Farense
0 - 1
Belenenses [13]
-1/4 0 - 0
HLA 22:30 FT
[15] Willem II
3 - 1
Heerenveen [10]
+1/4 1 - 0
ANHU23 22:59 FT
[1-5] Liverpool U23
1 - 1
West Ham U23 [1-11]
1 - 1
TBN3 22:59 FT
[C1-3] Lleida Esportiu
2 - 1
UE Olot [C1-11]
-1/2 2 - 1
PHA 22:59 FT
[6] Marseille 3
3 - 1
Stade Brestois [16] 1
-1/2 1 - 0
NGA 22:59 FT
[6] Din. Moscow
1 - 2
Spartak Moscow [2]
+0 1 - 1
POLB 22:59 FT
[11] Korona Kielce
1 - 0
Puszcza Nie. [9]
-1/4 1 - 0
BIHA 22:59 FT
[8] Sloboda Tuzla 2
1 - 2
Velez Mostar [5]
1 - 1
HUNA 22:59 FT
[4] MTK Budapest
3 - 0
Zalaegerzseg [10]
-1/4 0 - 0
ISRA 22:59 FT
[10] Hapoel Haifa
2 - 2
Ashdod [3]
+0 1 - 2
SVKA 22:59 FT
[7] Sered
1 - 0
Ruzomberok [9]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[2] Dunajska Stred
2 - 0
Zlate Moravce [5]
-1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[8] FK Pohronie
3 - 0
Senica [12]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Zemplin Michalovce
1 - 1
Nitra [10]
-3/4 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[18] Kayserispor
0 - 3
Galatasaray [3]
+3/4 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[3] Adana Demirspor
2 - 0
Istanbulspor AS [6]
-1/4 1 - 0
AUTA 22:59 FT
[1] RB Salzburg
3 - 1
Admira [12]
-2 3/4 3 - 0
PERA 22:59 FT
[A-3] Carlos A. Mannucci
2 - 0
Academia Cantolao [A-5]
-1/2 1 - 0
CROA 23:05 FT
[3] HNK Gorica
1 - 1
Hajduk Split [5]
+0 1 - 1
TBN3 23:30 FT
[C1-8] UE Llagostera
1 - 0
Gimnastic T. [C1-2]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[A2-6] Union Langreo 1
1 - 1
Numancia [A2-3]
+1/4 0 - 1
ITA3 23:30 FT
[A-15] Carrarese
4 - 2
Livorno [A-18]
-1/2 2 - 2
- 23:30 FT
[A-7] Pontedera
1 - 0
Giana Erminio [A-17]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[C-13] Potenza SC 1
2 - 2
Vibonese [C-16]
-1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[B-5] Triestina
1 - 1
Feralpisalo [B-6]
-1/2 0 - 0
POLA 23:30 FT
[4] Lechia GD
2 - 0
Wisla Krakow [12]
+0 0 - 0
CYPA 23:30 FT
[2] AEL Limassol 1
1 - 2
Omonia Nicosia [1]
+0 1 - 2
BHRA 23:30 FT
[3] Manama
1 - 0
Busaiteen [10]
0 - 0
TBN3 00:00 FT
[E2-10] CP Villarrobledo
1 - 2
Villanovense [E2-3]
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[B1-8] CD Laredo
2 - 1
Alaves B [B1-9]
-1/2 1 - 1
ITA 00:00 FT
[16] Benevento 3
1 - 4
Fiorentina [15] 1
+1/4 0 - 3
ITB 00:00 FT
[11] Vicenza
0 - 2
Empoli [1]
+1/4 0 - 1
PH3 00:00 FT
[4] Stade Briochin
0 - 1
SO Cholet [7]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[15] FC Bastia-Borgo
2 - 2
Lyon Duchere [18]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[6] Avranches
3 - 2
Annecy FC [16]
1 - 1
- 00:00 FT
[13] Sete
2 - 0
Le Mans [12]
+0 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[8] Casa Pia AC
3 - 0
Vilafranquense [15]
-1/4 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[8] ENPPI Cairo
1 - 1
Al Masry [4]
+1/4 0 - 0
TBNB 00:15 FT
[7] Girona 1
1 - 1
Lugo [17]
-1/4 0 - 1
TSA 00:15 FT
[6] Zurich
1 - 1
Lausanne Sports [5]
+1/4 1 - 0
TSB 00:15 FT
[4] Stade L. Ouchy
3 - 0
Chiasso [10]
-1 1 - 0
- 00:15 FT
[3] Aarau
3 - 0
Wil 1900 [7]
-1 1 - 0
WALA 00:15 FT
[7] Haverfordwest
2 - 1
The New Saints [2]
+1 3/4 1 - 0
ANHA 00:30 FT
[8] Everton
1 - 2
Burnley [15] 4
-1/2 1 - 2
ANHL2 00:30 FT
[24] Grimsby
0 - 0
Colchester Utd [22]
+0 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[14] Osasuna 2
0 - 0
Valladolid [16] 3
-1/4 0 - 0
DUA 00:30 FT
[5] B.Dortmund 1
2 - 0
Hertha Berlin [14] 1 1
-1 0 - 0
SVKA 00:30 FT
[3] MSK Zilina
2 - 1
Spartak Trnava [4]
-1/2 0 - 0
HLA 00:45 FT
[18] ADO Den Haag
1 - 2
Heracles Almelo [8]
+3/4 0 - 0
BLRA 00:45 FT
[1] Shakhter Soligo.
1 - 0
FK Minsk [8] 1
-1 3/4 0 - 0
ISRA 00:50 FT
[4] HIK Shmona 1
0 - 2
Maccabi TA [1]
+1 0 - 1
BDNA 01:00 FT
[7] Santa Clara
2 - 0