x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 15:05 FT
[6] WS Wanderers 3
4 - 3
Wellington Phoenix [9] 3
-1/4 1 - 2
AUSQSL 17:30 FT
  Capalaba
3 - 2
Queensland Lion  
+3 1/4 3 - 0
UZBA 18:15 FT
[3] Kokand-1912
0 - 0
Qyzylqum [8]
0 - 0
GHQG 19:00 FT
  Kenya
2 - 1
Tanzania  
-1/4 1 - 1
GEOA 19:00 FT
[5] Lokomotiv T
2 - 1
Shukura [6]
-3/4 0 - 0
HKGA 19:00 FT
[2] Eastern AA
0 - 0
Pegasus [3]
-1 3/4 0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-6] Wolves U23
0 - 0
Sunderland U23 [2-9]
0 - 0
- 20:00 FT
[1-1] Man City U23
7 - 1
Southampton U23 [1-13]
1 - 0
- 20:00 FT
[2-1] Leeds Utd U23
2 - 1
Newcastle U23 [2-12]
2 - 1
SRBA 20:00 FT
[8] Proleter NS
2 - 0
Spartak Subotica [6]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Radnik Surdulica
2 - 2
Vojvodina [4]
+3/4 2 - 1
- 20:00 FT
[7] Backa Topola
3 - 0
Macva Sabac [19]
-2 2 - 0
UZBA 20:30 FT
[1] Pakhtakor
3 - 0
Mash'al Mubarek [13]
-2 2 - 0
UAEA 20:45 FT
[1] Al Jazira
4 - 2
Al Fujairah [12]
-1 3/4 2 - 1
- 20:45 FT
[9] Al Wasl
4 - 2
Ajman [13]
-1/2 1 - 2
SLOA 21:00 FT
[10] Gorica
0 - 3
Tabor Sezana [7]
+0 0 - 0
KUWA 21:10 FT
[8] Al Sahel (T) 1
0 - 2
Al Arabi (KUW) [3]
+1 1/4 0 - 0
ANHU23 22:00 FT
[2-2] Stoke City U23
1 - 0
Fulham U23 [2-10]
-1/2 1 - 0
EGYA 22:00 FT
[17] NBE SC
0 - 1
Ittihad Alexandria [2]
+1/4 0 - 0
SRBA 22:05 FT
[13] FK Vozdovac
1 - 4
Crvena Zvezda [1]
+2 1 - 2
BULA 22:30 FT
[7] Cherno More
1 - 0
Tsarsko Selo [9]
-3/4 1 - 0
RMNA 22:30 FT
[6] Botosani
1 - 2
Sepsi OSK [4]
+0 0 - 1
KSACC 22:45 FT
  Al Baten
1 - 2
Al Faisaly (KSA)  
1 - 1
BDNB 22:59 FT
[6] Arouca
0 - 1
Penafiel [7]
-1/2 0 - 0
BIHA 22:59 FT
[6] Zeljeznicar
0 - 1
Olimpik Sarajevo [11]
0 - 0
TNKA 22:59 FT
[14] Kasimpasa
1 - 1
Konyaspor [11]
-1/4 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[5] Altinordu SK
0 - 0
Samsunspor [2]
+1/2 0 - 0
PERA 22:59 FT
[A-1] Alianza Atletico (T) 1
0 - 0
Carlos Stein [B-2]
-1/4 0 - 0
GHCLB 23:00 FT
  Philadelphia Union
0 - 1
Orlando City  
0 - 0
KSAA 23:10 FT
[15] Al Wehda (KSA)
1 - 4
Abha [11]
0 - 2
UAEA 23:15 FT
[10] Khorfakkan
1 - 0
Hatta [14]
-1/2 0 - 0
- 23:15 FT
[3] Al Shabab (UAE)
1 - 0
Al Sharjah [4]
-3/4 1 - 0
ITA3 00:00 FT
[A-4] AC Renate
1 - 0
Novara [A-12]
-1/4 1 - 0
POLA 00:00 FT
[16] Stal Mielec 1
2 - 1
Podbeskidzie [15]
-1/4 0 - 1
ISRB 00:00 FT
[14] Hapoel Acre
0 - 1
H. Petah Tikva [15]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[10] Ahi Nazareth
1 - 1
HR Letzion [7]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[12] Kafr Qasim
2 - 2
Hapoel Raanana [11]
+0 1 - 1
CYPA 00:00 FT
[8] Apoel FC
2 - 0
Karmiotissa Pol. [14]
-2 0 - 0
SRBA 00:10 FT
[2] Partizan
5 - 1
Zlatibor Cajetina [18]
-2 1/2 3 - 0
PH3 00:45 FT
[3] Orleans 1
3 - 4
Quevilly [1]
+0 2 - 1
KSACC 00:45 FT
  Al Taawon (KSA)
2 - 1
Al Qadisiya  
1 - 1
TBNB 01:00 FT
[3] Almeria
0 - 0
Alcorcon [20]
-1/2 0 - 0
DUC3 01:00 FT
[8] Turkgucu-Ataspor
0 - 3
Hansa Rostock [2]
+1/4 0 - 1
BDNB 01:00 FT
[10] CD Mafra
2 - 1
Feirense [4]
+0 1 - 1
ISRC 01:00 FT
  Beitar TA Ramla
3 - 1
Hapoel R. Gan  
-1/4 2 - 1
DENA 01:00 FT
[3] Aarhus AGF
1 - 1
Randers [5]
-1/4 1 - 0
BIHA 01:05 FT
[3] Borac Banja Luka
2 - 0
Radnik Bijeljina [10]
-1 1/2 2 - 0
ISRC 01:15 FT
  Hapoel Kfar Shalem
0 - 0
Hapoel Jerusalem  
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
RMNA 01:30 FT
[14] Dinamo Bucuresti
1 - 2
Arges Pitesti [7]
+0 0 - 1
ANHU23 02:00 FT
[1-6] Derby County U23
1 - 0
Tottenham U23 [1-3]
1 - 0
HLB 02:00 FT
[18] AZ Alkmaar U21
2 - 1
Ajax U21 [15]
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[17] Utrecht U21
1 - 6
PSV Eindhoven U21 [14]
+0 0 - 3
- 02:00 FT
[6] NEC Nijmegen
1 - 0
Volendam [7]
-1/4 1 - 0
BRAMG 02:00 FT
[8] Uberlandia/MG
1 - 3
Pouso Alegre/MG [5]
-1/4 1 - 1
BRARJ 02:00 FT
[10] Boavista/RJ
1 - 1
Macae/RJ [12]
-1 1/4 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[1] Royal Pari
4 - 2
Real Tomayapo [9]
-1 1/4 4 - 1
COLB 02:00 FT
[14] Bogota FC
2 - 1
Boca Juniors Cali [13]
-1/4 1 - 1
DUB 02:30 FT
[8] St. Pauli 2
0 - 2
Paderborn 07 [9] 2
+0 0 - 1
URUA 02:30 FT
[6] CA Fenix
3 - 0
CA Rentistas [16]
-1/2 1 - 0
PHB 02:45 FT
[15] Caen
0 - 2
Le Havre [11]
+0 0 - 1
BIA 02:45 FT
[8] Gent
0 - 4
Club Brugge [1]
+1/2 0 - 0
ANHA 03:00 FT
[12] Wolves 2
0 - 1
Liverpool [5] 1
+3/4 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[3] Barcelona
4 - 1
Huesca [17] 2
-2 1/4 2 - 1
ITB 03:00 FT
[13] Pisa
3 - 0
SPAL 1907 [6]
+1/4 1 - 0
ARGB 03:10 FT
[A-13] Deportivo Riestra
0 - 1
Quilmes [A-5]
0 - 0
BDNA 03:15 FT
[14] Famalicao
2 - 2
Braga [4]
+1 1 - 2
PERA 03:30 FT
[B-1] Alianza Huanuco (T)
1 - 0
Cusco FC [B-4] 1
+0 0 - 0
ARGA 05:15 FT
[B-11] Atletico Tucuman
4 - 2
Patronato Parana [B-13]
-1/4 2 - 1
- 05:15 FT
[A-7] Rosario Central
2 - 1
Arsenal Sarandi [A-13]
-1/2 1 - 0
MEXB 06:00 FT
[16] Leones Negros UdeG
0 - 1
Tepatitlan FC [6]
-1/4 0 - 1
BLVA 07:00 FT
[14] Real Potosi
1 - 1
Aurora [11]
-1/2 0 - 0
ARGA 07:30 FT
[B-2] Independiente
6 - 0
Sarmiento Junin [B-10]
-3/4 4 - 0
ARGB 07:40 FT
[B-7] Almagro
1 - 3
Tristan Suarez [B-15]
0 - 2
COLA 08:00 FT
[12] Atl. Bucaramanga 1
1 - 1
Once Caldas [17]
-1/4 1 - 1
MEXA 10:00 FT
[6] Club Leon
3 - 1
Necaxa [18]
-1 1/4 2 - 0
GHCLB 17:00 Hoãn
  Sturm Graz
-
Hartberg  
-
 
« 15 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo