x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
MAPL 15:45 FT
[5] Kelantan United
0 - 0
Johor Darul Takzim II [3]
-1/4 0 - 0
HQA 17:00 FT
[1] Jeonbuk H.Motor
3 - 2
Daegu [11]
-3/4 1 - 1
- 17:30 FT
[2] Ulsan Hyundai
0 - 0
Jeju Utd [5]
-1/2 0 - 0
AUSW 17:35 FT
[9] Perth Glory Nữ
0 - 1
Melb. Victory Nữ [3]
+1 1/4 0 - 0
ARMA 18:00 FT
[2] FC Noah (T)
0 - 1
Pyunik [8]
-1/2 0 - 1
UZBA 18:15 FT
[12] Andijan
1 - 0
Surkhon Termiz [11]
-1/4 1 - 0
THA 18:30 FT
[4] Chiangrai Utd
3 - 1
Sukhothai [14]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Prachuap FC
1 - 0
Muang Thong Utd [6]
+1/2 1 - 0
KSB 19:55 FT
[10] Al Shoalah
3 - 1
Al Nojoom [20]
-1/2 1 - 0
CAFCL 20:00 FT
[Bang B-3] Al Hilal Al Sudani
0 - 0
CR Belouizdad [Bang B-2]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[Bang A-3] AS Vita Club
0 - 3
Ahly Cairo [Bang A-2]
0 - 2
- 20:00 FT
[Bang A-1] Simba SC
3 - 0
Merreikh Al Sudan [Bang A-4]
-3/4 2 - 0
KSB 20:00 FT
[1] Hazm
4 - 0
Al Thuqbah [18]
1 - 0
MASL 20:00 FT
[11] Pahang
2 - 1
Sabah FA [10]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Penang FA
0 - 0
UiTM FC [12]
-1 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[1] Sarawak
2 - 0
Kuching FA [9]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[7] Terengganu II
0 - 0
Kelantan [4]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] FAM-MSN
1 - 3
PDRM FA [10]
+1/2 0 - 2
KSB 20:20 FT
[19] Arar FC
1 - 1
Al Bukiryah [17]
0 - 0
- 20:25 FT
[8] Ohud Medina
1 - 1
Al Dir'iya [11]
-1/4 0 - 0
UZBA 20:30 FT
[7] Metallurg Bekabad
1 - 0
Bunyodkor [5]
+0 1 - 0
UAEA 20:45 FT
[5] Al Nasr (UAE)
2 - 1
Ittihad Kalba [8]
-1 1 - 0
- 20:45 FT
[11] Al Dhafra
0 - 3
Al Wahda(UAE) [7]
+3/4 0 - 2
ITA3 21:00 FT
[B-13] US Fermana
2 - 2
Triestina [B-5]
+0 2 - 0
CROC 21:00 FT
  Oriolik Oriovac
0 - 3
Istra 1961  
+2 0 - 0
QATA 21:00 FT
[8] Al Wakra
2 - 0
Al Garrafa [4]
+1/4 0 - 0
ALGA 21:00 FT
  RC Relizane 1
1 - 0
O Medea  
-1/4 0 - 0
ITB 22:00 FT
[20] Virtus Entella
0 - 2
Cremonese [10]
+1/2 0 - 0
LITA 22:00 FT
[4] Zalgiris
2 - 0
FK Riteriai [9]
-1 1/2 2 - 0
EGYA 22:00 FT
[9] Ceramica Cleopatra
1 - 2
Wadi Degla SC [14]
-1/4 0 - 1
KSB 22:25 FT
[7] Al Khaleej(KSA)
0 - 1
Jeddah Club [12]
0 - 1
- 22:30 FT
[5] Hajer
1 - 2
Al Jabalain [3]
+0 1 - 1
KSACC 22:40 FT
  Al Nasr (KSA)
3 - 0
Al Ain (KSA)  
-1 1/4 1 - 0
ISRC 22:55 FT
  Maccabi Netanya
1 - 3
Hapoel Tel Aviv  
+0 0 - 0
CAFCL 22:59 FT
[Bang B-1] Mamelodi Sun.
1 - 0
TP Mazembe [Bang B-4]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[Bang C-2] Horoya AC
0 - 0
Wydad Casablanca [Bang C-1]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[Bang C-4] Petro de Luanda
0 - 0
Kaizer Chiefs [Bang C-3]
+0 0 - 0
ITB 22:59 FT
[5] Venezia
2 - 3
Lecce [2]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[17] Cosenza
1 - 1
Vicenza [11]
+0 1 - 0
BULC 22:59 FT
  Ludogorets
1 - 1
Lok. Plovdiv  
-1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
ISRC 22:59 FT
  Bnei Sakhnin
1 - 0
Nordia Jerusalem  
-1 1/2 1 - 0
UAEA 23:15 FT
[6] Al Ain
1 - 2
Baniyas [2]
-1/4 1 - 0
ITA3 23:30 FT
[C-16] Vibonese 1
0 - 0
SS Monopoli [C-11]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[A-18] Livorno
2 - 2
Grosseto [A-10]
-1/4 0 - 1
BDNB 00:00 FT
[12] SC Covilha
1 - 0
UD Oliveirense [17]
-1/2 0 - 0
CROC 00:00 FT
  HNK Gorica
3 - 0
Hajduk Split  
+0 1 - 0
RMNA 00:00 FT
[3] FC Uni.Craiova
2 - 0
UTA Arad [10]
-1 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[13] Tala'ea Al Jaish
1 - 1
Ismaily SC [16]
-1/4 1 - 1
TNKC 00:45 FT
[15] Besiktas
2 - 2
Istanbul BB [13]
-3/4 2 - 0
TS 90': 2-2; HP: 1-0
KSACC 00:45 FT
  Al Ittihad (KSA) 1
0 - 0
Al Fateh  
+0 0 - 0
ITB 01:00 FT
[4] Monza
2 - 0
Reggiana [18]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[9] Brescia
1 - 0
Reggina [12]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Chievo
0 - 0
Frosinone [14]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Cittadella
0 - 0
Salernitana [3]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Empoli
1 - 0
Pordenone [15]
-1 0 - 0
DUC3 01:00 FT
[12] Hallescher
1 - 1
Duisburg [13]
+0 1 - 0
DUC4N 01:00 FT
[7] FSV Frankfurt
1 - 1
TSV Steinbach [5]
+1/2 0 - 1
ANHL1 01:30 FT
[20] Wimbledon
1 - 1
Wigan [21]
+0 0 - 0
ISRC 01:45 FT
  Hapoel Haifa
2 - 3
Maccabi TA  
+3/4 1 - 2
CAFCL 02:00 FT
[Bang D-2] MC Alger
1 - 0
Teungueth FC [Bang D-4]
-1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[Bang D-3] Zamalek SC
0 - 1
Esperanse ST [Bang D-1]
-3/4 0 - 0
ANHB 02:00 FT
[23] Rotherham Utd
1 - 4
Watford [2]
+3/4 0 - 3
- 02:00 FT
[8] Cardiff City 1
0 - 0
Stoke City [12] 1
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[20] Derby County
2 - 2
Brentford [3]
+1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[13] Luton Town 2
2 - 0
Coventry [21] 1
+1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[10] Middlesbrough 1
2 - 0
Preston North End [16] 1 1
-1/2 1 - 0
ANHL1 02:00 FT
[6] Lincoln
0 - 3
Gillingham [10]
-1/2 0 - 2
- 02:00 FT
[2] Peterborough Utd
1 - 0
Portsmouth [5]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[4] Blackpool
1 - 1
Burton Albion [18]
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[14] Milton Keynes Dons
2 - 1
Plymouth Argyle [16]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[7] Charlton Athletic
3 - 2
Bristol Rovers [22]
-1/2 2 - 2
- 02:00 FT
[9] Oxford Utd
3 - 0
Doncaster Rovers [11]
-1/2 3 - 0
ANHL2 02:00 FT
[8] Salford City
0 - 0
Colchester Utd [22]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[14] Crawley Town
1 - 1
Walsall [19]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[1] Cheltenham
0 - 2
Barrow [21]
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[15] Port Vale
2 - 1
Newport [11]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[18] Scunthorpe Utd
1 - 1
Oldham [16]
-1/4 0 - 0
SCOB 02:00 FT
[2] Dundee
1 - 3
Ayr Utd [7]
-3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[3] Raith Rovers 1
0 - 1
Inverness C.T. [4]
-1/4 0 - 0
ANHB 02:45 FT
[6] Bournemouth 1
3 - 0
Swansea City [4]
-1/2 2 - 0
ANHL1 02:45 FT
[12] Fleetwood Town
2 - 0
Ipswich [8]
-1/4 1 - 0
NIRA 02:45 FT
[1] Linfield
2 - 0
Dungannon Swi. [12]
-2 3/4 1 - 0
- 02:45 FT
[6] Glenavon
2 - 1
Glentoran [3]
+3/4 0 - 1
- 02:45 FT
[9] Warrenpoint Town
1 - 1
Ballymena Utd [7]
+1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[11] Carrick Rangers
1 - 3
Larne [4]
+1 1/2 1 - 2
WALA 02:45 FT
[2] The New Saints
5 - 0
Cefn Druids AFC [12]
-2 3/4 3 - 0
- 02:45 FT
[3] Bala Town 1
1 - 3
Connah's QN [1]
+1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[5] Penybont
1 - 0
Barry Town [4]
-1/4 0 - 0
C1 03:00 FT
[C-1] Man City (T) 2
2 - 0
M.gladbach [B-2] 1
-1 1/2 2 - 0
- 03:00 FT
[B-1] Real Madrid 3
3 - 1
Atalanta [D-2] 1
-1/4 1 - 0
ITB 03:00 FT
[19] Pescara 1
2 - 3
Ascoli [16]
+0 1 - 1
ANHL2 03:30 FT
[20] Mansfield
1 - 1
Carlisle [10]
-1/4 0 - 0
LIB 05:15 FT
  Dep.Lara (T)
1 - 1
Santos/SP  
+1/2 0 - 1
- 05:15 FT
  Bolivar
5 - 0
Wanderers  
-2 1/4 2 - 0
SUD 05:15 FT
  Macara
2 - 2
Emelec  
-1/4 1 - 2
- 05:15 FT
  12 de Octubre
0 - 0
Nacional  
+1/2 0 - 0
BRC 05:15 FT
  Sergipe/SE
0 - 0
Cuiaba/MT  
0 - 0
MEXB 06:00 FT
[3] Mineros de Zac.
2 - 0
Morelia [1]
+0 0 - 0
ARGB 07:10 FT
[A-9] Chacarita Jrs
0 - 1
Atletico Atlanta [A-2]
0 - 1
LIB 07:30 FT
  Independiente JT (T)
6 - 2
U. Espanola  
-1 3/4 4 - 0
- 07:30 FT
  Ayacucho FC (T)
1 - 2
Gremio/RS  
+1 1 - 1
SUD 07:30 FT
  Deportes Tolima 1
3 - 0
Deportivo Cali  
-1/2 2 - 0
- 07:30 FT
  Antofagasta
0 - 1
Huachipato  
-1/4 0 - 0
BRC 07:50 FT
  Murici/AL
0 - 3
Juventude/RS  
+3/4 0 - 1
COLA 08:00 FT
[18] Pereira 1
0 - 0
Boyaca Chico [15]
-1/4 0 - 0
MEXB 08:05 FT
[9] Venados
2 - 1
Cancun FC [8]
-1/4 0 - 0
- 10:05 FT
[14] Pumas Tabasco
0 - 0
Tampico Madero [13]
+1/4 0 - 0
ARMA 16:00 Hoãn
[6] Urartu
-
Gandzasar [10]
-
- 21:30 Hoãn
[3] Ararat Y
-
Lori Vanadzor [5]
-
 
« 16 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo