x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
MAPL 15:45 FT
[8] Perak II
0 - 2
Negeri Sembilan [2]
0 - 1
NHATA 16:00 FT
[9] Urawa Red
0 - 0
Consa. Sapporo [14]
+1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[11] Avispa Fukuoka
1 - 0
Kashima Antlers [15] 1
+3/4 0 - 0
- 16:00 FT
[8] FC Tokyo
3 - 2
Shonan Bellmare [12]
-1/2 2 - 1
- 17:00 FT
[2] Nagoya Grampus
3 - 0
Yokohama FC [20]
-1 0 - 0
- 17:00 FT
[3] Vissel Kobe
1 - 1
Kawasaki Fro. [1]
+1 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Sanf Hiroshima
1 - 0
Shimizu S-Pulse [13]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[7] Yokohama FM
1 - 0
Tokushima Vortis [10]
-1 1 - 0
- 17:00 FT
[5] Cerezo Osaka
1 - 0
Oita Trinita [17]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Sagan Tosu
2 - 0
Kashiwa Reysol [16]
+0 1 - 0
HQA 17:00 FT
[7] Gangwon
0 - 0
Seongnam Ilhwa Ch. [3]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[8] Pohang Steelers
0 - 3
Suwon Bluewings [4]
-1/2 0 - 2
- 17:30 FT
[10] Incheon Utd
4 - 1
Suwon FC [12]
+0 1 - 1
- 17:30 FT
[6] FC Seoul
2 - 1
Gwangju [9]
-1/4 1 - 1
ARMA 18:00 FT
[1] Alashkert
0 - 0
Shirak [9]
-1 1/2 0 - 0
THA 18:00 FT
[13] Suphanburi
1 - 2
BG Pathum United [1]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[16] Rayong FC
6 - 1
Police Tero FC [11]
+3/4 2 - 0
TBN3 18:30 FT
[A1-8] Coruxo
3 - 1
Racing Ferrol [A1-7]
2 - 0
THA 18:30 FT
[8] Ratchaburi
0 - 0
Port FC [3]
+0 0 - 0
SINA 18:45 FT
[8] Young Lions
0 - 3
Alb. Niigata (SIN) [1]
0 - 1
- 18:45 FT
[5] Balestier Kh.
1 - 2
Tampines Rovers [4]
0 - 0
- 18:45 FT
[2] Hougang Utd
4 - 1
Geylang Intl [7]
1 - 1
- 18:45 FT
[6] Tanjong Pagar
0 - 5
Lion City Sailors [3]
0 - 0
ALBC 19:00 FT
  Dinamo Tirana
1 - 3
Skenderbeu  
0 - 2
- 19:00 FT
  KF Laci
0 - 0
Partizani Tirana  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-3
THA 19:00 FT
[12] Chonburi
0 - 2
Samut Prakan City [7]
-1/2 0 - 1
IRNA 19:30 FT
[10] Peykan
1 - 0
Zobahan [14]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[16] Machine Sazi
0 - 2
Esteghlal Tehran [3]
+1 0 - 2
- 19:30 FT
[15] Nassaji Mazandaran
1 - 0
SaiPa Karadj [13]
-1/4 0 - 0
KSB 19:40 FT
[16] Al Nahda (KSA)
3 - 2
Najran [13]
1 - 2
- 19:40 FT
[14] Sahel (KSA)
1 - 3
Al Kawkab [6]
0 - 2
GHQG 20:00 FT
  Ethiopia
4 - 0
Malawi  
2 - 0
ITA3 20:00 FT
[C-14] Turris Neapolis
1 - 0
Catania [C-5]
+1/4 1 - 0
KSB 20:00 FT
[2] Al Feiha
1 - 0
Al Adalah [9]
-1/4 0 - 0
MASL 20:00 FT
[3] Terengganu
1 - 1
Melaka FA [7]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Kedah FA
3 - 1
Petaling Jaya City [8]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[5] Kuala Lumpur FA
3 - 0
Perak FA [9]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Darul Takzim
1 - 1
Selangor FA [6]
-2 1 - 1
C1W 20:30 FT
  Sparta Praha Nữ
3 - 0
PSG Nữ  
BULC 20:30 FT
  CSKA 1948 Sofia
0 - 1
Arda Kardzhali  
-1/4 0 - 0
ITA 21:00 FT
[17] Torino
3 - 2
Sassuolo [9]
+0 0 - 2
ITA3 21:00 FT
[A-6] Aurora Pro Patria
0 - 3
Pontedera [A-7]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[A-17] Giana Erminio
4 - 3
Luchese [A-19]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[C-15] Viterbese Calcio 1
0 - 1
Juve Stabia [C-6]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[C-12] Virtus Francavilla
0 - 1
Foggia [C-7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[C-18] AS Bisceglie
0 - 1
Paganese [C-17]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[A-16] Pro Sesto
0 - 0
Pro Vercelli [A-3]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[C-3] Bari
1 - 1
Casertana [C-10]
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[B-16] Fano
0 - 1
Arezzo [B-19]
-1/4 0 - 1
CYPC 21:00 FT
  Olympiakos Nic.
1 - 0
Ethnikos Achnas  
-1 0 - 0
ALGA 21:00 FT
  ASO Chlef
1 - 0
US Biskra  
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  CA BB Arreridj
0 - 3
CS Constantine  
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
  MC Oran
0 - 0
Ain M'lila  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  WA Tlemcen
1 - 1
Hussein Dey  
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Paradou AC
1 - 2
JS Saoura  
-1/4 0 - 0
NGA 22:00 FT
[14] Rotor Volgograd
0 - 4
Rostov [9]
+1/4 0 - 1
ALBC 22:00 FT
  Vllaznia Shkoder 1
1 - 0
Korabi Peshkopi  
1 - 0
- 22:00 FT
  Teuta Durres
1 - 0
Kukesi  
-1/4 1 - 0
SLOC 22:00 FT
  Nafta 1903
3 - 2
NK Fuzinar  
-1/2 2 - 2
RMNA 22:30 FT
[12] Viitorul C.
0 - 0
Chindia Targoviste [8]
-1/2 0 - 0
CZEC 22:30 FT
  Sparta Praha
1 - 0
Banik Ostrava  
-3/4 0 - 0
KSB 22:30 FT
[15] Al Jeel
1 - 3
Al Tai [4]
+0 0 - 0
CROA 22:59 FT
[7] Slaven Belupo
1 - 3
HNK Rijeka [4]
+3/4 1 - 0
CYPC 22:59 FT
  Nea Salamina
1 - 0
AEL Limassol  
+1/2 0 - 0
ISRC 23:00 FT
  Beitar Jerusalem
1 - 1
Ashdod  
1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-1
ITA3 23:30 FT
[B-2] Alto Adige
2 - 0
Modena [B-4]
-1/2 2 - 0
- 23:30 FT
[C-8] Teramo
2 - 4
Ternana [C-1]
+1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[B-18] Imolese Calcio
0 - 0
Legnano [B-17]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[B-1] Padova 1
4 - 0
Feralpisalo [B-6]
-1/2 2 - 0
- 23:30 FT
[B-12] Gubbio
3 - 2
Perugia [B-3]
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[B-8] Cesena
2 - 2
Matelica [B-7]
-1/4 2 - 1
BULC 23:30 FT
  Slavia Sofia
2 - 1
Levski Sofia  
+1/4 0 - 0
ISRC 23:30 FT
  Hapoel Kfar Saba 1
0 - 0
Hapoel Afula  
-1 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-3
PHC 23:45 FT
  PSG
3 - 0
Lille  
-3/4 2 - 0
TBN3 00:00 FT
[B1-2] Athletic Bilbao B
4 - 0
Leioa [B1-11]
-1 1/4 1 - 0
DUC4T 00:00 FT
  Lippstadt
2 - 0
A.Aachen  
+1/4 2 - 0
NGA 00:00 FT
[11] Akhmat Groznyi
2 - 0
Arsenal-Tula [13]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[5] CSKA Moscow 1
2 - 3
Zenit [1]
+1/4 1 - 1
DUB 00:30 FT
[14] Jahn Regensburg
1 - 2
Greuther Furth [3]
+1/2 0 - 1
TNKC 00:45 FT
[8] Antalyaspor
2 - 0
Alanyaspor [14]
+1/2 1 - 0
TBNA 01:00 FT
[4] Sevilla 2
2 - 0
Elche [18] 1
-1 1 - 0
DUC3 01:00 FT
[19] Lubeck
0 - 0
Munchen 1860 [4]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Meppen 1
0 - 4
Uerdingen [15]
+0 0 - 2
- 01:00 FT
[6] Verl 1
1 - 1
Ingolstadt [3]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Dynamo Dresden
1 - 0
Wehen [7]
-1/2 1 - 0
ARGC 01:05 FT
  Dep. Laferrere
0 - 2
San Telmo  
+3/4 0 - 0
DUC4T 01:30 FT
  Essen
1 - 1
B.Dortmund II  
-1/4 1 - 0
BRC 01:30 FT
  Guarany/CE
1 - 5
CSA/AL  
0 - 4
- 01:30 FT
  Rio Branco-VN/ES
1 - 1
Abc/RN  
1 - 1
- 01:30 FT
  Juventude/MA
0 - 2
Operario/PR   1
+1/4 0 - 2
- 01:30 FT
  Castanhal/PA
0 - 3
Volta Redonda/RJ  
+1/2 0 - 1
ISRC 01:45 FT
  Maccabi Haifa
2 - 1
Maccabi P.Tikva  
-1 0 - 1
ANHB 02:00 FT
[15] Nottingham Forest
0 - 2
Norwich [1]
+3/4 0 - 2
- 02:00 FT
[24] Wycombe
1 - 3
Barnsley [5]
+3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[11] QPR
3 - 2
Millwall [9]
+0 0 - 2
ANHL1 02:00 FT
[13] Accrington
0 - 2
Sunderland [3]
+1/2 0 - 0
ANHL2 02:00 FT
[24] Grimsby
0 - 0
Tranmere Rovers [3]
+1/2 0 - 0
BRC 02:00 FT
  Picos/PI
1 - 0
Atletico/AC   1
-1 0 - 0
ITA3 02:30 FT
[A-1] Como
1 - 2
Albinoleffe [A-9]
-3/4 0 - 1
- 02:30 FT
[C-2] Avellino
3 - 1
Potenza SC [C-13]
-1 1 - 0
- 02:30 FT
[B-14] Carpi
0 - 2
Pesaro [B-15]
+0 0 - 1
- 02:30 FT
[B-10] Mantova
3 - 2
Virtus Verona [B-11]
-1/4 1 - 2
BRC 02:30 FT
  Nova Mutum/MT
0 - 0
Tombense FC/MG  
+1/4 0 - 0
ANHB 02:45 FT
[18] Birmingham
2 - 1
Reading [7]
+1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[17] Blackburn Rovers
0 - 0
Bristol City [14]
-3/4 0 - 0
- 02:45 FT
[22] Sheffield Wed.
1 - 1
Huddersfield [19]
+0 1 - 0
C1 03:00 FT
[E-1] Chelsea 1
2 - 0
Atletico Madrid [A-2] 4
-1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[A-1] Bayern Munich 1
2 - 1
Lazio [F-2] 4
-1 1/2 1 - 0
BRC 03:00 FT
  Galvez EC/AC
1 - 3
Atletico/GO  
0 - 1
- 03:00 FT
  Alagoinhas.A/BA
0 - 3
Vila Nova/GO  
+1/4 0 - 0
COLC 03:00 FT
[7] Valledupar
1 - 0
Orsomarso [14]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[6] Leones FC
2 - 1
Fortaleza [12]
+0 2 - 1
ARGC 03:15 FT
  Colon 1
0 - 1
Argentinos Jun.  
-1/4 0 - 1
BRC 04:00 FT
  Retro/PE
1 - 0
Brusque FC/SC  
+1/2 1 - 0
LIB 05:15 FT
  Libertad
2 - 2
Catolica Quito  
-3/4 1 - 0
SUD 05:15 FT
  CD Guabira
4 - 1
Nacional Potosi   1
-1 1 - 1
COLC 05:30 FT
[11] Dep.Quindio
0 - 1
Barranquilla [4]
-1 0 - 0
BRC 06:00 FT
  Santa Cruz/RS
0 - 0
Joinville/SC   2
0 - 0
- 06:00 FT
  Esportivo/RS 1
0 - 2
Remo/PA  
0 - 1
- 06:00 FT
  Caxias/RS
0 - 1
Fortaleza/CE  
0 - 1
MEXB 06:00 FT
[2] Celaya 1
2 - 2
Dorados [10]
-3/4 1 - 0
LIB 07:30 FT
  Junior Barranquilla
3 - 1
Caracas  
-1 1/4 1 - 0
- 07:30 FT
  San Lorenzo
2 - 0
Univ. de Chile  
-1 1/2 1 - 0
SUD 07:30 FT
  UTC Cajamarca (T) 1
0 - 1
Sport Huancayo  
+0 0 - 0
- 07:30 FT
  Jorge Wilstermann
2 - 1
CA Palmaflor  
-3/4 2 - 0
- 07:30 FT
  Aragua (T)
0 - 1
Mineros Guayana  
-1/4 0 - 0
BRC 07:30 FT
  Salgueiro
0 - 3
Corinthians/SP  
+1 1/4 0 - 1
COLC 08:00 FT
[16] Atletico Huila 1
2 - 3
Real Cartagena [1]
1 - 0
MEXB 08:05 FT
[15] Correcaminos 1
0 - 1
Tlaxcala FC [12]
-1/4 0 - 1
- 10:05 FT
[4] Sonora
1 - 1
CD Tapatio [5]
-1/4 0 - 1
NHATA 17:00 Hoãn
[19] Vegalta Sendai
-
Gamba Osaka [18]
-
IRNA 21:15 Hoãn
[4] Foolad Khozestan
-
Gol Gohar [7]
-
DUC4T 00:30 Hoãn
  Fort.Dusseldorf II
-
Wuppertaler  
-
LUXA 01:30 Hoãn
[8] Progres Niedercorn
-
UNA Strassen [11]
-
BRASP 05:00 Hoãn
[B-4] Sao Bento/SP
-
Palmeiras/SP [C-2]
-
 
« 17 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo