bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 13:30 FT
  Sektzia Nes Tziona
4 - 1
Hapoel Kfar Saba  
1 - 0
NGAU21 15:00 FT
[1] Ural U21
4 - 0
Ufa U21 [14]
-1/2 3 - 0
GHCLB 15:30 FT
  GKS Tychy
3 - 1
Lech Poznan  
3 - 0
- 16:00 FT
  Rakow Czestochowa
0 - 2
Zaglebie Sosno  
0 - 0
- 16:00 FT
  Le Puy Foot
2 - 2
Villefranche  
2 - 2
AUSSL 16:30 FT
[12] SA Panthers
0 - 1
Ade. Blue Eagles [2]
+1 1/4 0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Wigry Suwalki (T)
1 - 4
Stomil Olsztyn  
-1/4 0 - 2
- 17:00 FT
  Arka Gdynia (T)
1 - 1
Larne  
-1 1/2 0 - 0
HQA 17:00 FT
[4] Gangwon
2 - 1
Gyeongnam [11]
-1/2 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[1] Gangneung
3 - 2
Busan Transp. [2]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[6] Mokpo City
2 - 2
Daejeon Korail [7]
-1/4 1 - 1
VNA 17:00 FT
[4] Thanh Hóa
2 - 0
SL Nghệ An [5]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[11] Quảng Nam
3 - 1
Sài Gòn FC [9]
-1 0 - 0
- 17:00 FT
[8] Nam Định
2 - 0
Viettel [7]
+0 1 - 0
AUSVPL 17:15 FT
[2] Bentleigh Greens
2 - 1
Altona Magic [9]
-1 2 - 1
HQ3 17:30 FT
[5] Gimhae City
1 - 2
Cheonan City [4]
-1/2 0 - 2
IDNA 18:30 FT
[4] TIRA-Persikabo
2 - 2
Madura United FC [6]
+0 1 - 0
TQA 18:35 FT
[7] Dalian Yifang
3 - 2
Guangzhou Fuli [10]
-1/2 1 - 1
- 18:35 FT
[12] Hebei CFLD
2 - 1
Sh. Shenhua [14]
-3/4 0 - 1
- 18:35 FT
[11] Henan Jianye
3 - 2
Shandong Luneng [4]
+1/4 2 - 0
SINA 18:45 FT
[6] Geylang Intl
2 - 3
Home Utd [5]
2 - 3
VNA 19:00 FT
[1] TP.HCM
2 - 0
BCM Bình Dương [10]
-1/2 1 - 0
MASL 20:00 FT
[7] Terengganu
1 - 1
Pahang [2]
+1/4 1 - 0
MAPL 20:00 FT
[8] UKM FC
3 - 2
Johor Darul Takzim II [2]
+1/2 2 - 1
THAA 20:00 FT
[15] Chiangmai
1 - 1
Muang Thong Utd [12]
+1 1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Austria Wien II
2 - 1
Man Utd U23  
2 - 0
- 21:00 FT
  Wil 1900 (T)
1 - 0
Aust Lustenau  
+0 1 - 0
- 21:00 FT
  Pogon Szczecin (T)
2 - 1
Vitesse Arnhem  
+0 1 - 1
- 21:15 FT
  Wehen (T)
2 - 4
Wurzburger  
-1/2 1 - 3
- 22:00 FT
  Vik.Koln (T)
0 - 3
Heracles Almelo  
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Jahn Regensburg (T)
4 - 3
CZ Jena  
-1 1 - 3
- 22:00 FT
  Pirmasens (T)
3 - 1
Hoffenheim II  
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Widzew Lodz
4 - 0
Frydek Mistek  
3 - 0
- 22:00 FT
  Boulogne (T)
1 - 2
Amiens  
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Coventry (T)
1 - 1
Northampton  
-1/2 0 - 1
- 22:30 FT
  MFK Vitkovice
2 - 0
Unicov  
1 - 0
RMNA 22:30 FT
[11] Voluntari
0 - 0
Sepsi OSK [10]
+0 0 - 0
GHCLB 22:45 FT
  Wisla Plock
4 - 2
GKS Tychy  
2 - 0
BLRA 22:45 FT
[15] Dnepr Mogilev 1
3 - 4
Energetik-BGU [12]
+0 2 - 2
BULA 22:45 FT
[11] Botev Vratsa
1 - 3
Beroe [2]
+1/4 0 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Ethnikos Achnas
1 - 0
Anorthosis  
0 - 0
- 22:59 FT
  SV Ried (T)
0 - 3
Union Berlin  
+1 0 - 3
- 22:59 FT
  Leipzig (T)
1 - 4
Zurich  
-1 1/4 0 - 3
- 22:59 FT
  Paris FC
2 - 0
Quevilly  
1 - 0
- 22:59 FT
  AEK Athens (T)
1 - 2
Trencin  
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Erzgebirge Aue
2 - 1
Fredericia  
0 - 1
- 22:59 FT
  Bochum (T)
2 - 3
Grasshoppers  
1 - 1
CZEA 22:59 FT
[2] Jablonec
2 - 0
Bohemians 1905 [15] 1
-3/4 1 - 0
GHCLB 23:00 FT
  Leobendorf
2 - 0
Stadlau  
1 - 0
- 23:30 FT
  RB Salzburg (T)
3 - 1
Feyenoord  
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Stade L. Ouchy
1 - 0
Nantes  
+1 1/4 1 - 0
- 23:30 FT
  Lippstadt
3 - 3
Gutersloh  
0 - 3
- 23:30 FT
  Le Mans
2 - 1
Angouleme CFC  
2 - 1
- 00:00 FT
  Chemnitzer
4 - 1
Antalyaspor  
2 - 1
- 00:00 FT
  Austria Wien
3 - 1
QPR  
-1 1 - 1
- 00:00 FT
  Wimbledon (T)
1 - 0
Kaiserslautern  
1 - 0
- 00:00 FT
  Club Brugge (T)
1 - 1
Lok. Zagreb  
-1 1/4 1 - 1
NGA 00:00 FT
[7] Arsenal-Tula
1 - 1
Din. Moscow [8]
+1/4 0 - 1
DENA 00:00 FT
[6] Midtjylland
1 - 0
Esbjerg FB [11]
-1 0 - 0
BLRA 00:45 FT
[13] FK Minsk
3 - 3
Isloch [6]
+1/2 2 - 1
BULA 01:00 FT
[6] Cska Sofia
2 - 2
Etar [7]
-1 3/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[4] Derry City
0 - 0
UC Dublin [9]
-2 1/4 0 - 0
IREB 01:45 FT
[1] Shelbourne
1 - 1
Cabinteely [4]
-1 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Bray Wanderers 1
1 - 0
Limerick [5]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[10] Wexford Youths
0 - 0
Galway [9]
+1/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[6] Ayacucho FC
1 - 0
Carlos A. Mannucci [16]
-1 1/4 0 - 0
PARA 04:00 FT
[7] Deportivo Capiata
1 - 0
Sportivo Luqueno [5]
-1/4 0 - 0
BRB 05:15 FT
[9] CRB/AL
2 - 1
Guarani/SP [18]
-1/4 2 - 1
USAA 06:00 FT
[Dong-2] D.C. Utd
2 - 2
New England [Dong-9]
-1/4 1 - 2
PARA 06:30 FT
[4] Guarani CA 1
1 - 3
River Plate (PAR) [6]
-1 0 - 2
BRB 07:30 FT
[2] Ponte Preta/SP
3 - 2
Oeste/SP [14]
-1/2 3 - 1
ECUA 08:00 FT
[10] Dep.Cuenca
3 - 1
Mushuc Runa [12]
-3/4 2 - 1
PERA 08:00 FT
[5] Cesar Vallejo
1 - 1
Binacional [1]
-1/2 0 - 1
USB 09:00 FT
[Nhóm 2-7] Real Monarchs
5 - 0
Tacoma Defiance [Nhóm 2-18]
2 - 0
USAA 09:05 FT
[Tay-8] Houston Dynamo
1 - 3
Los Angeles FC [Tay-1]
-1/4 1 - 1
- 10:00 FT
[Tay-3] LA Galaxy
1 - 3
San Jose EQ [Tay-5]
-1/4 1 - 0
GHCLB 19:00 Hoãn
  Fram Rey.
-
Notodden FK  
-
MASL 20:00 Hoãn
[5] Melaka FA
-
PKNS FC [8]
-
GHQG 10:00 Hoãn
  Vanuatu
-
New Zealand U23  
-
 
« 12 tháng 07 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com