bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 11:45 FT
[1] Avondale Heights
3 - 0
Hume City [5]
-1 1/4 1 - 0
AUSFWP 12:00 FT
[8] Sorrento
3 - 2
Perth Glory U21 [7]
1 - 1
AUSSL 12:30 FT
[7] Metro Stars
1 - 2
Campbelltown City [1]
+3/4 1 - 2
- 12:30 FT
[6] Croydon Kings
2 - 1
Adelaide Utd U21 [8]
-1/4 1 - 1
- 12:30 FT
[5] Adelaide Comets
6 - 0
Adelaide Raiders [4]
-1/4 1 - 0
- 12:30 FT
[11] West Adelaide
1 - 5
Para Hills Knights [9]
+0 1 - 4
AUSQSL 13:00 FT
[7] Gold Coast Utd
0 - 0
Magpies Crusaders [12]
0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[13] Grulla Morioka 1
0 - 3
Fujieda MYFC [3]
+0 0 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[5] Honda Lock
0 - 2
Verspah Oita [7]
-1/4 0 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[6] The Gap
5 - 4
Brisbane Knights [8]
-1/2 4 - 1
- 14:00 FT
[9] Acacia Ridge 1
1 - 3
Taringa Rovers [4] 1
+3/4 0 - 2
AUSFWP 14:00 FT
[3] Inglewood Utd 1
2 - 1
Armadale SC [11] 1
-1 2 - 1
- 14:00 FT
[1] Perth SC 2
1 - 1
Bayswater City [4] 2
-3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[12] Stirling Lions
2 - 2
Cockburn City [6]
+1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[9] Rockingham City 1
2 - 2
ECU Joondalup [10]
-1/2 1 - 2
AUSQSL 14:00 FT
[1] Peninsula Power
3 - 0
Western Pride [13] 3
2 - 0
AUSFWP 14:10 FT
[2] Floreat Athena 1
1 - 0
Balcatta [5] 1
-1/4 0 - 0
GHCLB 14:15 FT
  Leganes 1
2 - 2
Rayo Vallecano  
-1/2 0 - 1
AUSBPL 14:30 FT
[3] Grange Thistle 1
3 - 0
North Pine [11] 2
2 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Luceafarul Oradea
1 - 2
Arad  
0 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[5] Bayside Utd
2 - 6
Toowong FC [2]
1 - 3
AUSQSL 15:00 FT
[10] Moreton Bay Utd 1 1
0 - 2
Olympic FC QLD [3]
+2 1/4 0 - 1
AUSVPL 15:00 FT
[8] Port Melbourne
3 - 1
Dandenong Th. [12]
-1 1 - 1
- 15:00 FT
[13] Pascoe Vale
0 - 1
Green Gully SC [4]
+1/4 0 - 1
HQ3 15:00 FT
[3] Gyeongju KHNP
3 - 1
Changwon City [8]
-1 1 - 0
GHCLB 15:15 FT
  Vik.Zizkov
6 - 0
Loko Vltavin  
3 - 0
- 15:15 FT
  Brno
9 - 1
MFK Vyskov  
3 - 1
- 15:30 FT
  Pisek
0 - 2
Hradec Kralove  
0 - 2
- 15:30 FT
  Banik Sokolov
1 - 0
Jiskra Domazlice  
0 - 0
- 15:30 FT
  Young Boys (T)
0 - 2
SC Kriens  
-1 0 - 1
AUSQSL 15:30 FT
[6] Brisbane City 1
4 - 2
Brisbane Strikers [5]
+1/4 1 - 2
IDNA 15:30 FT
[13] PSM Makassar
2 - 1
Bhayangkara [3]
-1 1 - 1
MAPL 15:45 FT
[11] Selangor United
3 - 1
Terengganu II [6]
1 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Varzim (T)
1 - 1
Moreirense  
0 - 0
- 16:00 FT
  Varzim (T)
1 - 1
Moreirense  
0 - 0
- 16:00 FT
  Toulouse (T)
1 - 0
Ajaccio  
-3/4 0 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[12] Centenary Stormers
1 - 3
Albany Creek [1]
1 - 2
AUSQSL 16:00 FT
[2] Queensland Lion
2 - 1
Gold Coast Utd [7]
1 - 0
- 16:00 FT
[8] Eastern Suburbs
1 - 3
Brisbane Roar U21 [9]
-3/4 0 - 2
NHATA 16:00 FT
[16] Matsumoto Yama.
0 - 1
Jubilo Iwata [17]
+0 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[20] Tochigi SC
2 - 1
Renofa Yamaguchi [15]
+1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[6] Ventforet Kofu
1 - 0
Ehime FC [18]
-3/4 0 - 0
- 16:00 FT
[5] Mito Hollyhock
2 - 1
V-Varen Nagasaki [8]
-1/2 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[10] Sagamihara
3 - 3
FC Tokyo U23 [16]
-1/2 1 - 1
VNB 16:00 FT
[11] Bình Định 1
2 - 2
XM Fico Tây Ninh [9]
1 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Aves
2 - 1
Tondela  
1 - 1
- 16:30 FT
  Lusitano FCV
4 - 0
Feirense  
3 - 0
- 16:30 FT
  Pacos Ferreira
1 - 0
Chaves  
1 - 0
AUSSL 16:30 FT
[3] Adelaide Olympic
1 - 1
Adelaide City [10]
-3/4 0 - 1
AUSVPL 16:30 FT
[7] Oakleigh Cannons
3 - 1
Dandenong City [11]
-1/4 1 - 0
SINA 16:30 FT
[8] Young Lions
0 - 1
DPMM FC [1]
0 - 1
- 16:30 FT
[2] Alb. Niigata (SIN)
1 - 2
Hougang Utd [3]
0 - 2
VNB 16:30 FT
[3] Bình Phước
0 - 0
Đăk Lăk [7]
0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Dinamo Kiev (T)
0 - 0
Brentford  
-1/2 0 - 0
NGB 17:00 FT
[8] Spartak Moscow B
2 - 2
SKA Energiya [16] 2
-1/4 2 - 1
FINA 17:00 FT
[2] Honka
3 - 0
HIFK [9]
-3/4 1 - 0
NHATA 17:00 FT
[5] Oita Trinita
2 - 1
Consa. Sapporo [7]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[2] Yokohama FM
3 - 1
Urawa Red [9]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[6] Cerezo Osaka
3 - 0
Nagoya Grampus [10]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[13] Vegalta Sendai
0 - 4
Kashima Antlers [3]
+1/4 0 - 2
- 17:00 FT
[11] Gamba Osaka
1 - 0
Shimizu S-Pulse [14]
-1/4 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[13] Alb. Niigata (JPN)
0 - 2
Yokohama FC [7]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[4] Omiya Ardija
6 - 0
Kagoshima [19]
-3/4 3 - 0
- 17:00 FT
[3] Montedio Yama.
0 - 1
Kyoto Sanga [1]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[12] Tokushima Vortis
1 - 2
Kashiwa Reysol [2]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[14] Ryukyu
0 - 2
Okayama [9]
+1/4 0 - 1
HQA 17:00 FT
[10] Jeju Utd
1 - 1
Pohang Steelers [7]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[12] Incheon Utd
0 - 2
FC Seoul [3]
+1/2 0 - 1
HQB 17:00 FT
[3] Anyang
4 - 1
Asan Mugunghwa [4]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[6] Suwon FC
0 - 1
Busan I'Park [2]
+1/2 0 - 0
VNA 17:00 FT
[8] SHB Đà Nẵng
1 - 1
Hải Phòng [11]
-3/4 0 - 1
NHATA 17:30 FT
[18] Sagan Tosu
0 - 2
Sanf Hiroshima [8]
+1/4 0 - 0
THAA 17:45 FT
[2] Chiangrai Utd
1 - 0
Chainat [14]
-1 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Wolfsburg II
6 - 0
E.Cottbus  
3 - 0
- 18:00 FT
  Bayern Munich II (T)
4 - 2
Dukla Praha  
1 - 0
- 18:00 FT
  Sandhausen
4 - 3
Sonnenhof  
-1 3 - 1
- 18:00 FT
  Man Utd (T)
2 - 0
Perth Glory  
-1 3/4 0 - 0
THAA 18:00 FT
[9] Nakhon Ratch.
3 - 3
Ratchaburi [7]
-1/4 0 - 1
VNA 18:00 FT
[3] Than Quảng Ninh
3 - 0
HA Gia Lai [13]
-3/4 2 - 0
TQB 18:30 FT
[7] Heil. Lava Spring
1 - 1
Zhejiang Greentown [8]
+0 1 - 1
- 18:30 FT
[2] Qingdao Huanghai 1
0 - 0
Shaanxi Changan [9]
-1 0 - 0
IDNA 18:30 FT
[7] PSS Sleman
2 - 1
Persebaya Surabaya [5]
+0 1 - 1
TQA 18:35 FT
[9] Jiangsu Suning 2
0 - 3
Shanghai SIPG [3]
+1/4 0 - 2
- 18:35 FT
[16] Beijing Renhe 1
0 - 2
Wuhan Zall [6]
+1/4 0 - 1
- 18:35 FT
[15] Tianjin Tianhai
2 - 2
Shenzhen FC [14]
-1/2 1 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Schalke 04 II
0 - 3
Vik.Koln  
-
- 19:00 FT
  Hannover II
1 - 1
Berlin AK 07  
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  Liefering (T)
2 - 5
Brighton  
2 - 3
- 19:00 FT
  TSV Steinbach
1 - 0
B.Dortmund II  
0 - 0
NGB 19:00 FT
[5] Tom Tomsk
2 - 0
Armavir [12]
-1/2 1 - 0
THAA 19:00 FT
[5] Port FC
2 - 2
Chonburi [10]
-1 2 - 2
VNA 19:00 FT
[2] Hà Nội FC
2 - 2
Khánh Hòa [14]
-2 1/4 0 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Duisburg
1 - 1
Stoke City  
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  St. Patrick's
0 - 4
Chelsea  
+3 3/4 0 - 2
- 20:00 FT
  Young Boys (T)
2 - 0
Crystal Palace  
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
  B.Leverkusen (T)
0 - 1
Fortuna Sittard  
-1 1/2 0 - 1
NGAU21 20:00 FT
[7] Rostov U21
2 - 1
Orenburg U21 [15]
-3/4 1 - 0
KAZA 20:00 FT
[7] Zhetysu Taldykorgan
4 - 0
Irtysh Pavlodar [9]
-1/2 2 - 0
MASL 20:00 FT
[4] Kedah FA
4 - 2
Perak FA [6]
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[3] Selangor FA
3 - 0
Petaling Jaya City [8]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Kuala Lumpur FA
0 - 4
Darul Takzim [1]
+1 3/4 0 - 2
- 20:00 FT
[10] PKNP FC
1 - 1
Felda United [11]
-1/2 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[4] Negeri Sembilan
2 - 3
PDRM FA [3]
1 - 1
- 20:00 FT
[1] Sabah FA
1 - 0
Kelantan [9]
0 - 0
THAA 20:00 FT
[4] Samut Prakan City
0 - 3
Rayong FC [6]
-1 0 - 2
NGA 20:30 FT
[5] Ural S.r.
3 - 2
Ufa [15]
-1/4 1 - 0
NORA 20:30 FT
[5] Rosenborg
5 - 1
Viking [9]
-1 1/4 2 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Crawley Town
2 - 3
Swansea City  
+1 0 - 2
- 21:00 FT
  Hamburger (T)
0 - 1
Huddersfield  
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Karlsruher
1 - 1
Hertha Berlin  
0 - 1
NGB 21:00 FT
[4] Torpedo Moscow
2 - 0
Baltika [19]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Shinnik Yaroslavl 1
1 - 0
Mordovia [11]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Khimki
3 - 0
Avangard Kursk [18] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Chayka FK Pesch
0 - 0
Fakel [14]
0 - 0
BLRA 21:00 FT
[16] Torpedo Minsk
1 - 2
Gomel [14]
+1/2 0 - 2
FINA 21:00 FT
[5] SJK Seinajoki
1 - 0
VPS Vaasa [12]
-1/2 0 - 0
FINB 21:00 FT
[1] Haka
2 - 0
Jaro [3]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] KTP Kotka
0 - 2
AC Kajaani [8]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[4] MuSa Pori
4 - 0
Mypa [10]
-3/4 4 - 0
- 21:00 FT
[2] TPS Turku
1 - 0
AC Oulu [5]
-1/2 0 - 0
TDA 21:00 FT
[1] AIK Solna
3 - 0
Elfsborg [9]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[16] Falkenbergs
1 - 1
Goteborg [5]
+1/2 0 - 0
TDB 21:00 FT
[14] IK Frej
1 - 2
Mjallby AIF [3]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Orgryte
2 - 0
Osters [16]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Trelleborgs
1 - 2
Syrianska [13]
-1/4 0 - 1
BRB 21:00 FT
[20] America/MG
0 - 4
Figueirense/SC [5]
-1/4 0 - 1
GHCLB 21:30 FT
  Lyon
1 - 2
Servette  
-3/4 0 - 2
GHQG 21:30 FT
  Ấn Độ
2 - 5
Hàn Quốc  
0 - 3
GHCLB 22:00 FT
  Dijon (T)
2 - 1
Auxerre  
+1/4 1 - 1
NGB 22:00 FT
[15] Krasnodar B
1 - 2
Luch Energiya [10]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Chertanovo
2 - 1
Yenisey [13]
+1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[6] Neftekhimik Nizh
1 - 1
Nizhny Nov [17]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Rotor Volgograd
3 - 2
Tekstilshchik Ivanov [20]
1 - 0
NGAU21 22:00 FT
[4] Akhmat Gr. U21
3 - 0
Krasnodar U21 [6] 1
+1/4 2 - 0
RMNA 22:00 FT
[7] Astra Giurgiu
2 - 2
Botosani [2] 1
-1/4 1 - 2
CZEA 22:00 FT
[13] Banik Ostrava
1 - 2
Slovan Liberec [6]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Pribram
1 - 1
Teplice [11]
-1/4 1 - 0
FINB 22:15 FT
[7] EIF Ekenas
3 - 1
TPV Tampere [9]
-1/4 1 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Caen
2 - 0
Le Havre  
+0 0 - 0
- 22:30 FT
  Napoli (T)
1 - 2
Benevento  
-1 1/4 1 - 1
BULA 22:30 FT
[7] Arda Kardzhali
0 - 0
Botev Plovdiv [9]
-
BLRA 22:45 FT
[7] Neman Grodno
0 - 0
FK Slutsk [10]
-1/2 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Vorwarts Steyr
0 - 4
RB Salzburg  
0 - 1
- 22:59 FT
  Lille (T)
1 - 1
Stade Reims  
-1/4 1 - 0
NGA 22:59 FT
[3] Spartak Moscow
1 - 0
PFC Sochi [14]
-1 1/4 0 - 0
ICEA 22:59 FT
[12] Vestmannaeyjar 1
1 - 2
Hafnarfjordur [5]
+3/4 0 - 1
TDA 22:59 FT
[15] Eskilstuna City
3 - 1
Kalmar [13]
+1/4 2 - 0
TDB 22:59 FT
[2] Brage
3 - 1
Brommapojkarna [15]
-1/4 2 - 1
KAZA 23:00 FT
[10] Aktobe
2 - 2
Shakhter Kar. [6]
+1/4 0 - 2
SLOA 23:00 FT
[4] Tabor Sezana
0 - 2
Aluminij [1]
0 - 2
PERA 23:15 FT
[3] Sporting Cristal
3 - 0
Sport Huancayo [18]
-
GHCLB 23:30 FT
  Cercle Brugge
1 - 1
Lens  
0 - 0
- 00:00 FT
  St. Gallen
2 - 2
Sporting Lisbon  
+3/4 1 - 2
- 00:00 FT
  Vitoria Setubal
2 - 2
Birmingham  
+0 1 - 1
- 00:00 FT
  Villarreal
3 - 0
West Brom  
-3/4 2 - 0
CZEA 00:30 FT
[1] Vik.Plzen
3 - 1
Sigma Olomouc [10] 1
-1 1/2 1 - 1
BLRA 00:45 FT
[2] Bate Borisov
4 - 1
Torpedo Zhodino [6]
-3/4 2 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Atromitos
0 - 3
Nottingham Forest  
+1/4 0 - 1
BULA 01:00 FT
[2] Ludogorets
2 - 0
Tsarsko Selo [11]
1 - 0
IREB 01:00 FT
[7] Cobh Ramblers
2 - 1
Athlone [9]
+0 1 - 0
RMNA 01:00 FT
[3] CFR Cluj
1 - 1
CSMS Iasi [8]
-1 1 - 0
URUA 01:00 FT
[4] Cerro Largo
3 - 0
Racing Club Mdeo [12]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[16] CA Juventud 1
2 - 2
Danubio [5] 1
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[15] Cerro Montevideo
0 - 2
Liverpool P. (URU) [8]
+0 0 - 2
SLOA 01:15 FT
[9] Maribor
1 - 2
Triglav [3]
-1 3/4 0 - 1
NGA 01:30 FT
[2] Rostov
2 - 1
FK Orenburg [16]
-1/2 2 - 0
IREB 01:30 FT
[3] Longford Town
2 - 1
Drogheda Utd [2]
+0 1 - 1
GHCLB 02:00 FT
  Sevilla (T)
2 - 1
Reading  
-1 1/2 0 - 0
IREA 02:00 FT
[6] Sligo Rovers 1
0 - 0
Waterford Utd [8]
-1/4 0 - 0
NORA 02:00 FT
[2] Bodo Glimt
5 - 1
Ranheim IL [14]
-1 1 - 0
BRB 02:30 FT
[4] Atletico/GO
2 - 0
Vila Nova/GO [16]
-1/4 1 - 0
BRAA 03:00 FT
[14] Fortaleza/CE
2 - 0
Avai/SC [20]
-1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[10] Gremio/RS
2 - 1
Vasco DG/RJ [15]
-1 0 - 1
ECUA 03:00 FT
[15] Fuerza Amarilla SC 1
1 - 4
Emelec [7]
+1 1/4 1 - 1
PARA 03:00 FT
[9] Deportivo Santani (T)
0 - 2
Cerro Porteno [2]
+3/4 0 - 1
COLA 03:15 FT
[4] Atletico Huila
3 - 2
La Equidad [13]
-1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[17] UTC Cajamarca
0 - 2
Uni.San Martin [5]
-1 1/4 0 - 0
BRB 04:00 FT
[7] Botafogo/SP
2 - 3
Brasil Pelotas/RS [14]
-1/2 1 - 3
URUA 04:00 FT
[3] Nacional Montevideo
1 - 2
Defensor SC [11]
-3/4 1 - 2
USB 04:00 FT
[Nhóm 1-2] New York RB II
8 - 1
Atlanta United II [Nhóm 1-18]
4 - 0
- 04:00 FT
[Nhóm 1-17] Hartford Athletic
2 - 1
Indy Eleven [Nhóm 1-3]
0 - 0
BRAA 05:00 FT
[11] Bahia/BA
0 - 1
Santos/SP [2]
+0 0 - 0
- 05:00 FT
[8] Sao Paulo/SP
1 - 1
Palmeiras/SP [1]
+1/4 1 - 0
BRB 05:00 FT
[11] Operario/PR
2 - 0
Londrina/PR [8]
-1/4 2 - 0
- 05:00 FT
[3] Parana/PR
2 - 1
Bragantino/SP [1]
+1/4 0 - 1
COLA 05:00 FT
[8] Junior Barranquilla
1 - 0
Deportes Tolima [19]
-1/4 0 - 0
- 05:15 FT
[9] Jag de Cordoba
1 - 0
Union Magdalena [11]
-1/4 0 - 0
PARA 05:30 FT
[5] Sol de America
2 - 1
Nacional [10]
-1/4 2 - 1
PERA 05:45 FT
[2] Academia Cantolao
2 - 1
Alianza Huanuco [13]
1 - 0
ECUA 06:00 FT
[6] LDU Quito
1 - 5
Catolica Quito [1]
-1/2 0 - 2
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-12] Ch.Independence 1
2 - 1
Saint Louis FC [Nhóm 1-11]
1 - 0
- 06:00 FT
[Nhóm 1-8] Pittsburgh R.
1 - 1
Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-1]
+1/4 0 - 0
USA 06:30 FT
[Dong-6] Montreal Impact
0 - 2
Toronto [Dong-7]
+0 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-9] Orlando City 1
1 - 0
Columbus Crew [Dong-11]
-1/4 0 - 0
COLA 07:45 FT
[16] Once Caldas
1 - 2
Atl. Nacional [7]
+0 0 - 1
PERA 08:00 FT
[6] Universitario
2 - 1
DU Comercio [14]
-3/4 1 - 1
USA 08:05 FT
[Tay-4] Minnesota Utd
1 - 0
Dallas [Tay-6]
-3/4 0 - 0
- 08:05 FT
[Dong-10] Chicago Fire
1 - 2
Cincinnati [Dong-12]
-1 1/2 1 - 1
USB 08:05 FT
[Nhóm 2-16] Colorado Springs
1 - 0
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-17]
0 - 0
- 08:05 FT
[Nhóm 1-13] Birmingham Legion
1 - 0
Carolina Railhawks [Nhóm 1-4]
+3/4 0 - 0
ECUA 08:10 FT
[14] Tecnico Uni.
1 - 1
Independiente JT [3]
+3/4 1 - 0
GHCLB 08:35 FT
  SA Scorpions
0 - 1
Cardiff City  
+3/4 0 - 0
USB 08:35 FT
[Nhóm 2-13] Rio Grande Valley
0 - 1
Phoenix FC [Nhóm 2-1]
0 - 0
- 08:35 FT
[Nhóm 2-5] Austin Bold
3 - 2
Orange C. Blues [Nhóm 2-14]
2 - 1
USA 10:00 FT
[Tay-9] Portland Timbers 1
2 - 2
Colorado Rapids [Tay-11]
-1 1/4 1 - 1
USB 10:00 FT
[Nhóm 2-8] Sacramento
1 - 0
Portland Timbers II [Nhóm 2-7]
1 - 0
USA 10:05 FT
[Tay-7] Real Salt Lake
4 - 0
Philadelphia Union [Dong-1]
-1/4 1 - 0
- 10:05 FT
[Tay-12] Vancouver WC
0 - 3
Sporting Kansas [Tay-10]
+1/4 0 - 1
USB 10:35 FT
[Nhóm 2-3] Fresno FC
2 - 1
New Mexico United [Nhóm 2-9]
1 - 1
GHQG 13:00 Hoãn
  Samoa
-
Tonga  
-
GHCLB 15:00 Hoãn
  Katowice
-
Energetyk ROW  
-
- 15:00 Hoãn
  Proleter NS
-
Slaven Belupo  
-
IDNA 18:30 Hoãn
[17] Barito Putera
-
Bali United Pusam [8]
-
USB 09:35 Hoãn
[Nhóm 1-9] Ch. Battery
-
Memphis 901 [Nhóm 1-15]
-
 
« 13 tháng 07 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com