bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[11] Vanraure Hachinohe
5 - 1
Kamatamare San. [7]
4 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[8] Tegevajaro Miyazaki
0 - 1
Biwako Seikei [11]
0 - 1
AUSQSL 13:00 FT
[15] Sunshine Coast
2 - 3
SWQ Thunder [14]
1 - 2
AUSVPL 13:00 FT
[10] South Melbourne
1 - 1
Melb. Knights [6]
-1/4 1 - 1
NHAT3 13:00 FT
[12] Azul Claro Numazu
1 - 1
Thespa Kusatsu [6]
+0 1 - 1
- 13:00 FT
[13] Fukushima Utd
2 - 1
Gamba Osaka U23 [8]
+1/4 1 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[6] Veertien Kuwana
2 - 0
Ryutsu Keizai [16]
-1 1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[3] Tokyo Musashino
1 - 2
Reinmeer Aomori [13]
-1 1 - 2
- 13:00 FT
[12] Suzuka Unlimited
3 - 2
Sony Sendai [4]
+3/4 1 - 0
NGAU21 14:00 FT
[3] Kryliya Sov. U21
1 - 1
CSKA Mos. U21 [5]
+1 1 - 0
TQB 14:30 FT
[4] Changchun Yatai
2 - 1
Guizhou Zhicheng [3]
-1/4 0 - 0
NHAT3 15:00 FT
[18] Nagano Parceiro
0 - 1
Gainare Tottori [5] 1
+0 0 - 1
- 15:00 FT
[17] Yokohama SCC 1 1
1 - 2
Blaublitz Akita [14] 1
+0 0 - 1
NHATJFL 15:00 FT
[2] FC Imabari
2 - 0
Nara Club [14]
-1 1 - 0
- 15:00 FT
[9] Maruyasu Okazaki 1
0 - 0
Honda FC [1] 1
+1/4 0 - 0
AUSBPL 15:15 FT
[7] Caboolture Sports
3 - 2
UQ FC [10]
2 - 2
VNB 15:30 FT
[4] An Giang
4 - 0
Thừa Thiên Huế [6] 3
0 - 0
- 15:30 FT
[5] Đồng Tháp 3
1 - 1
Phố Hiến [2] 3
1 - 0
NHATB 16:00 FT
[22] FC Gifu 2
2 - 2
JEF United Chiba [16] 1
+1/4 1 - 1
- 16:00 FT
[17] Machida Zelvia 2
0 - 2
Avispa Fukuoka [21] 1
-1/4 0 - 1
NHAT3 16:00 FT
[4] Cerezo Osaka U23 1
2 - 1
Giravanz Kita. [3] 1
+0 0 - 1
TQB 16:30 FT
[12] Xinjiang Tianshan
2 - 0
Meizhou Wuhua [11] 1
+1/4 2 - 0
SINA 16:30 FT
[4] Tampines Rovers 2
1 - 2
Warriors FC [7] 1
0 - 1
GHCLB 17:00 FT
  Santa Clara
3 - 1
Academico Viseu  
1 - 0
DENA 17:00 FT
[4] Sonderjyske
2 - 1
Randers [9] 3
-1/4 1 - 0
NHATA 17:00 FT
[12] Shonan Bellmare
3 - 1
Vissel Kobe [15]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[1] FC Tokyo
0 - 3
Kawasaki Fro. [4] 2
+1/4 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[11] Zweigen Kan.
1 - 1
Tokyo Verdy [12]
-3/4 0 - 0
NHAT3 17:00 FT
[1] Roas. Kumamoto
2 - 1
Kataller Toyama [9]
-1/4 0 - 0
HQA 17:00 FT
[9] Seongnam 1
0 - 1
Daegu [5] 2
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[7] Sangju Sangmu
0 - 2
Suwon Bluewings [6] 3
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[1] Jeonbuk H.Motor 1
1 - 1
Ulsan Hyundai [2] 1
-1/2 1 - 1
HQB 17:00 FT
[7] Bucheon 1995
1 - 2
Ansan Greeners [5]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[10] Seoul E-Land
0 - 2
Gwangju [1] 1
+1 0 - 1
- 17:00 FT
[8] Jeonnam Dragons
2 - 0
Daejeon Citizen [9]
-1/4 2 - 0
VNB 17:00 FT
[10] Cần Thơ 1
0 - 4
HL Hà Tĩnh [1]
0 - 1
GHCLB 18:00 FT
  HB Koge
0 - 1
Fremad Amager  
-1/4 0 - 1
THAA 18:00 FT
[3] Bangkok Utd
2 - 1
Trat FC [7]
-1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[12] Prachuap FC
0 - 0
Buriram Utd [1]
+3/4 0 - 0
TQB 18:30 FT
[6] Beijing BG
5 - 0
Guangdong S Tiger [9]
-1/2 4 - 0
- 18:30 FT
[1] Nei Mongol
2 - 0
Shijiazhuang YJ [5]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[14] Liaoning Hunyong
3 - 2
Nantong Zhiyun [13]
+0 1 - 0
- 18:35 FT
[15] Sichuan Longfor 1
1 - 1
Shanghai Shenxin [16]
0 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Magdeburg (T)
1 - 2
Rotherham Utd  
0 - 1
- 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf
4 - 1
Ipswich  
-3/4
KAZA 19:00 FT
[8] Okzhetpes 1
3 - 1
FK Taraz [11]
-3/4 0 - 1
DENA 19:00 FT
[7] AC Horsens
0 - 3
Nordsjaelland [5]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[6] Lyngby
2 - 0
Aalborg BK [12]
+1/4 1 - 0
THAA 19:00 FT
[15] Suphanburi
1 - 1
Sukhothai [13]
-1/4 1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Fortuna Koln (T)
2 - 4
Oberhausen  
+0 0 - 2
- 20:00 FT
  Meppen
0 - 0
Utrecht  
+1/4
TS ̣90': 0-0; Pen: 4-5
- 20:00 FT
  FC Lviv
0 - 2
Prykarpattya  
0 - 1
- 20:00 FT
  SCR Altach
1 - 1
Southampton  
1 - 1
TDA 20:00 FT
[3] Hacken
3 - 0
Orebro [11]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Ostersunds
2 - 1
Norrkoping [6]
+1/2 0 - 0
TDB 20:00 FT
[12] Gais
1 - 5
Dalkurd FF [5]
-1/4 1 - 2
MAPL 20:00 FT
[5] Penang FA
6 - 3
Sarawak [10]
-3/4 5 - 0
NGA 20:30 FT
[8] Krylya Sovetov
2 - 0
Cska Moscow [9]
+1/2 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Genk (T)
3 - 0
Lok. Zagreb  
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  A.Bielefeld (T) 1
2 - 2
Norwich  
+0 1 - 2
- 21:00 FT
  Bradford City
1 - 3
Liverpool  
+2 3/4 0 - 3
- 21:00 FT
  Rangers
4 - 0
Marseille  
+0 2 - 0
NGAU21 21:00 FT
[1] Lok. Moscow U21
3 - 0
Rubin Kazan U21 [11]
-1 1/2 2 - 0
KAZA 21:00 FT
[4] Ordabasy
0 - 0
Tobol Kostanay [1]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Kairat Almaty
5 - 1
Kaisar Kyzylorda [5]
-1/2 1 - 0
DENA 21:00 FT
[13] Odense BK
2 - 3
Kobenhavn [1]
+1/4 2 - 1
BRAA 21:00 FT
[3] Flamengo/RJ
6 - 1
Goias/GO [9]
-1 3/4 4 - 1
CZEA 21:30 FT
[11] Mlada Boleslav
1 - 0
MFk Karvina [15] 1
-1 1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[5] C. Budejovice
0 - 1
Opava [3]
-1/2 0 - 1
EU19 21:45 FT
[A-4] Armenia U19
1 - 4
T.B.Nha U19 [A-2]
+3 1/2 0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Sion
0 - 0
Everton  
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Wattens
2 - 2
Schalke 04  
0 - 1
RMNA 22:00 FT
[2] FC Uni.Craiova
3 - 2
Aca. Clinceni [13]
-1 2 - 1
GHCLB 22:30 FT
  Lugano
1 - 2
Inter Milan  
+1/2 0 - 2
FINA 22:30 FT
[7] IFK Mariehamn
3 - 0
KPV Kokkola [11]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[8] Lahti
1 - 0
Ilves [1]
+1/2 1 - 0
TDA 22:30 FT
[4] Djurgardens
1 - 1
Malmo [2]
+0 0 - 0
TDB 22:30 FT
[7] Norrby
0 - 1
Halmstads [9]
+1/2 0 - 1
BULA 22:45 FT
[6] Slavia Sofia
3 - 2
Vitosha Bistritsa [12]
-1 1/4 1 - 2
SLOA 22:45 FT
[10] NK Bravo
0 - 2
O.Ljubljana [1]
+3/4 0 - 1
CAF 22:59 FT
[C-2] Senegal (T)
0 - 0
Tunisia [E-2]
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
GHCLB 22:59 FT
  Istanbul BB (T)
1 - 2
Ajax  
+1 0 - 1
- 22:59 FT
  Sparta Rotterdam (T)
1 - 2
Maccabi TA  
+0 1 - 0
NGA 22:59 FT
[2] Zenit
2 - 1
FK Tambov [15]
-1 3/4 0 - 0
NORA 22:59 FT
[11] Mjondalen
2 - 0
Odd Grenland [3]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[8] Haugesund
5 - 1
Tromso [12]
-1/2 3 - 1
DENA 22:59 FT
[3] Brondby
3 - 0
Silkeborg IF [14]
-1 1/4 2 - 0
GHCLB 23:45 FT
  Rapid Wien
2 - 1
Nurnberg  
-1/4 1 - 1
EU19 00:00 FT
[A-3] Italia U19 (T)
0 - 3
B.D.Nha U19 [A-1]
+0 0 - 1
ICEA 00:00 FT
[8] HK Kopavogur 1
2 - 1
KA Akureyri [11]
+0 1 - 1
SLOA 00:00 FT
[7] CM Celje
2 - 2
Mura [3]
-1/4 0 - 2
CZEA 00:00 FT
[9] Sparta Praha
0 - 2
Slovacko [8]
-1 1/4 0 - 2
ECUA 00:00 FT
[8] SD Aucas 1
0 - 0
Nacional Quito [11]
-3/4 0 - 0
BLRA 00:45 FT
[1] Dinamo Brest
1 - 2
Dinamo Minsk [5]
-1 1/4 0 - 0
BULA 01:00 FT
[1] Cherno More
3 - 1
Lok. Plovdiv [7]
-1/2 1 - 1
NORA 01:00 FT
[10] Lillestrom
2 - 1
Stromsgodset [16]
-1/2 2 - 0
RMNA 01:00 FT
[7] Steaua Bucuresti
4 - 3
Hermannstadt [12]
-1 2 - 1
URUA 01:00 FT
[13] Plaza Colonia 1
2 - 1
Wanderers [6] 2
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[14] CA River Plate (URU)
0 - 0
CA Progreso [7]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[2] CA Fenix
1 - 0
Rampla Juniors [10]
-1/2 1 - 0
USB 01:00 FT
[Nhóm 1-6] Ottawa Fury
1 - 1
Louisville City [Nhóm 1-7]
+0 0 - 0
NGA 01:30 FT
[10] Akhmat Groznyi
1 - 0
Krasnodar [11]
+1/4 1 - 0
PERA 01:30 FT
[9] Dep. Municipal
1 - 0
Melgar [6] 1
+0 1 - 0
CAF 02:00 FT
[C-1] Algeria (T)
2 - 1
Nigeria [B-2]
+0 1 - 0
SLOA 02:00 FT
[9] Domzale
2 - 2
Rudar Velenje [6]
-1 1 - 1
BRAA 02:00 FT
[6] Atletico/PR
1 - 0
Internacional/RS [5]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[7] Corinthians/SP
1 - 0
CSA/AL [19]
-1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[16] Cruzeiro/MG
0 - 0
Botafogo/RJ [8]
-3/4 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[13] CD Guabira 1
1 - 4
Jorge Wilstermann [1]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[12] Club Destroyers
0 - 2
Nacional Potosi [3]
-1/4 0 - 0
CHIC 02:00 FT
[7] Temuco
0 - 1
Univ. de Chile [5]
0 - 1
PARA 02:00 FT
[9] CS San Lorenzo
0 - 1
Libertad [3]
+1/2 0 - 0
BLVA 02:30 FT
[6] Bolivar
3 - 2
Oriente Petrolero [10]
-1 3/4 0 - 2
ARGC 02:40 FT
  CA Huracan (T)
1 - 1
Godoy Cruz  
+0 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 1-2
USA 02:55 FT
[Tay-3] Seattle Sounders
2 - 1
Atlanta United [Dong-2]
-1/4 0 - 0
COLA 03:15 FT
[12] Deportivo Pasto
0 - 0
Santa Fe [16]
-1/4 0 - 0
PERA 04:00 FT
[15] Sport Boys
1 - 2
Alianza Lima [2]
+1/2 1 - 1
URUA 04:00 FT
[1] CA Penarol
4 - 0
Boston River [9]
-1 1/4 2 - 0
BLVA 04:15 FT
[2] San Jose
3 - 0
Aurora [14]
-1 1/2 1 - 0
ECUA 04:15 FT
[5] Barcelona SC 1
1 - 2
Macara [2]
-1 0 - 0
CHIC 04:30 FT
[2] U. La Calera
1 - 1
Nublense [16]
0 - 0
PARA 04:30 FT
[8] General Diaz (T)
1 - 4
Olimpia Asuncion [1]
+1 1/4 1 - 1
BRAA 05:00 FT
[18] Chapecoense
1 - 2
Atl. Mineiro/MG [4]
-1/4 1 - 0
COLA 05:00 FT
[8] Millonarios
1 - 2
Envigado [5] 1
-1 1 - 2
MEXSC 05:00 FT
  Cruz Azul (T)
4 - 0
Necaxa  
-1/2 2 - 0
COLA 05:30 FT
[3] America Cali
2 - 1
Alianza Petrolera [13]
-3/4 1 - 0
USA 05:50 FT
[Dong-4] New York RB
2 - 1
New York City [Dong-5]
-1/4 1 - 1
BLVA 06:30 FT
[5] Blooming
1 - 0
The Strongest [7]
+0 1 - 0
ECUA 06:30 FT
[13] Guayaquil City
1 - 3
Delfin SC [4]
+1/2 0 - 1
CHIC 07:00 FT
[12] Colo Colo
3 - 0
Barnechea [14]
1 - 0
COLA 07:30 FT
[7] Inde.Medellin
3 - 0
Patriotas [9]
-1 2 - 0
MCAM 08:20 FT
  Club America (T) 1
0 - 0
Tigres UANL   3
GHCLB 21:00 Hoãn
  Roda JC
-
M.gladbach  
-
BLRA 21:00 Hoãn
[9] Slavia Mozyr
-
Vitebsk [10]
-
- 22:45 Hoãn
[8] FK Gorodeya
-
Shakhter Soligo. [3]
-
 
« 14 tháng 07 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com