bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 17:00 FT
[5] Arsenal Tula U21
1 - 0
Din. Moscow U21 [11]
+1/2 0 - 0
IDNA 18:30 FT
[14] Persela Lamon
3 - 0
Kalteng Putra [15]
-3/4 2 - 0
TQA 19:00 FT
[10] Tianjin Teda
0 - 3
Guangzhou Ever. [2]
+1 1/4 0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Yeni Amasyaspor
0 - 2
Rapid Bucuresti  
0 - 1
C2 20:30 FT
[85] Pyunik (T)
3 - 3
Shkupi [68]
-3/4 1 - 2
- 21:00 FT
[82] Ordabasy
1 - 0
Torpedo Kut. [101]
-1 1/4 0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Paksi (T)
1 - 1
Zorya  
+1 1 - 1
C2 21:45 FT
[105] Ventspils
3 - 0
Teuta Durres [99]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Alashkert (T)
3 - 1
Makedonija [57]
-1/4 1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Koper
2 - 6
Koprivnica  
0 - 2
SVTG 22:00 FT
[D-2] Nga SV (T)
1 - 2
Brazil SV [C-1]
+1 0 - 2
- 22:00 FT
[A-1] Ireland SV (T)
1 - 2
Ukraine SV [B-2]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[A-3] Uruguay SV (T)
0 - 3
Mexico SV [B-3]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[C-2] Pháp SV (T)
2 - 3
Hàn Quốc SV [A-2]
0 - 2
- 22:00 FT
[D-3] Argentina SV (T)
2 - 2
Nam Phi SV [C-3]
+0 1 - 2
TS ̣90': 2-2; Pen: 1-2
C2 22:30 FT
[102] Trans Narva (T)
0 - 2
Buducnost [14]
+1 1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[50] KF Laci
1 - 1
Hap. Beer Sheva [44]
+1 1 - 0
- 22:30 FT
[1] AEK Larnaka
1 - 0
Petrocub [83]
-2 1/4 1 - 0
GHCLB 22:30 FT
  SCR Altach
2 - 3
West Ham Utd  
+3/4 1 - 2
- 22:30 FT
  Apoel FC (T)
1 - 0
Shakhtar Donetsk  
+1 1/4 0 - 0
C2 22:59 FT
[39] Flora Tallinn
2 - 0
Radnicki Nis [86]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[98] Səbail FK
2 - 3
FC Uni.Craiova [36]
+3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[76] KuPS
2 - 0
Vitebsk [107]
-1/2 0 - 0
CAF 22:59 FT
[D-2] B.B.Ngà (T)
1 - 1
Algeria [C-1]
+1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-4
GHCLB 22:59 FT
  Ashdod
1 - 1
H. Petah Tikva  
1 - 1
C2 23:30 FT
[91] Ruzomberok
0 - 2
Levski Sofia [55]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[11] Balzan (T)
3 - 4
Domzale [32]
+3/4 2 - 1
- 23:30 FT
[38] FK Riteriai
1 - 1
KI Klaksvik [51]
-3/4 0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Newport 1
1 - 1
Ahly Cairo  
+1 1 - 0
C2 00:00 FT
[74] Kauno Zalgiris (T)
0 - 2
Apollon Limassol [6]
+1 1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[25] Brann
2 - 2
Shamrock Rovers [67]
-3/4 2 - 1
- 00:00 FT
[56] Maccabi Haifa
2 - 0
Mura [79]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[78] Molde
7 - 1
KR Reykjavik [72]
-2 4 - 0
- 00:00 FT
[77] Malmo
7 - 0
Ballymena Utd [10]
-3 1/2 3 - 0
- 00:00 FT
[94] Speranta (T)
0 - 3
Neftchi Baku [60]
+1 1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[87] Radnik Bijeljina (T)
2 - 0
Spartak Trnava [69]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[37] FK Liepaja
1 - 1
Dinamo Minsk [30]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[4] Academy Pandev (T)
0 - 3
Zrinjski [111]
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[66] Shakhter Soligo.
1 - 0
Hibernians [47]
-1 3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[31] Dinamo Tbilisi
6 - 0
Engordany [34]
-3 1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[28] Crusaders Belfast
2 - 0
B36 Torshavn [9]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[26] Brondby
4 - 1
Inter Turku [48]
-1 3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[29] Debreceni
3 - 0
Kukesi [52]
-1 1/4 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Genk (T)
4 - 1
Maccabi TA  
-1/2 1 - 0
C2 00:30 FT
[40] Fola Esch
1 - 2
Chikhura Sach. [17]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[18] Connah's QN (T)
1 - 2
Kilmarnock [75]
+1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[61] O.Ljubljana
2 - 3
Rigas Futbola Skola [89]
-1 0 - 0
GHCLB 01:15 FT
  Accrington (T)
2 - 1
Marseille  
+1 3/4 2 - 0
C2 01:30 FT
[21] Cukaricki
3 - 0
Banants [22]
-1 1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[33] Dunajska Stred
1 - 1
Cracovia Krakow [19]
-1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[35] Europa FC
0 - 0
Legia Wars. [53]
+2 0 - 0
- 01:30 FT
[110] Zeta (T)
1 - 5
Videoton [106]
+1 3/4 1 - 3
- 01:30 FT
[96] Steaua Bucuresti (T) 1
2 - 0
Milsami [58]
-3 1/4 1 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Boston Utd
2 - 1
Grimsby  
+1/2 0 - 0
- 01:30 FT
  Tranmere Rovers
0 - 6
Liverpool  
+1 3/4 0 - 3
- 01:30 FT
  Bradford Park Avenue
2 - 4
Mansfield  
+3/4 1 - 0
C2 01:45 FT
[23] Cliftonville
0 - 1
Haugesund [45]
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[27] Cork City
0 - 2
Progres Niedercorn [84]
-1/4 0 - 2
- 01:45 FT
[95] St. Patrick's
0 - 2
Norrkoping [81]
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Aberdeen
2 - 1
RoPS Rovaniemi [90]
-1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[93] Siroki Brijeg
1 - 2
Kairat Almaty [73]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[13] Budapest Honved
3 - 1
Zalgiris [108]
-3/4 1 - 0
CAF 02:00 FT
[B-1] Madagascar (T)
0 - 3
Tunisia [E-2]
+3/4 0 - 0
SVTG 02:00 FT
[B-1] Italia SV
3 - 3
Nhật Bản SV [D-1]
+1/4 1 - 1
TS ̣90': 3-3; Pen: 4-5
ICEB 02:15 FT
[10] UMF Njardvik
3 - 0
Vik. Olafsvik [4]
+3/4 2 - 0
- 02:15 FT
[12] Magni Grenivik
1 - 1
Thor Akureyri [3]
+1 1/2 0 - 0
- 02:15 FT
[11] Afturelding
1 - 1
Trottur Rey. [8]
+1/4 0 - 1
- 02:15 FT
[1] Fjolnir
1 - 1
Keflavik [7]
-1 1/4 1 - 0
- 02:15 FT
[9] Haukar
2 - 2
Grotta [2]
+1/2 0 - 1
- 02:15 FT
[5] Fram Rey.
2 - 1
Leiknir Rey. [6]
-1/4 2 - 0
C2 03:00 FT
[12] Breidablik
0 - 0
Vaduz [104]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[97] Stjarnan
2 - 1
Levadia T. [54]
-1/2 1 - 0
GHQG 04:00 FT
  Solomon Islands (T) 1
0 - 3
Tahiti  
0 - 1
BRC 06:00 FT
  Cruzeiro/MG
3 - 0
Atl. Mineiro/MG  
-1/4 2 - 0
GHQG 07:00 FT
  New Caledonia (T)
1 - 0
Fiji  
1 - 0
SUD 07:30 FT
  Colon
0 - 1
Argentinos Jun.  
-1/4 0 - 1
GHQG 13:00 Hoãn
  Papua New Guinea
-
Vanuatu  
-
GHCLB 17:59 Hoãn
  Benfica B
-
Birmingham  
-
- 20:30 Hoãn
  GKS Tychy
-
Lech Poznan  
-
- 22:59 Hoãn
  Skive IK
-
Thisted  
-
- 23:30 Hoãn
  Chaves
-
Boavista  
-
- 00:30 Hoãn
  Sochaux
-
Lyon Duchere  
-
- 01:00 Hoãn
  Nimes (T)
-
Rodez  
-
- 01:30 Hoãn
  Mayo League
-
Coleraine  
-
 
« 11 tháng 07 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com