x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[6] Tokyo Musashino
1 - 1
Sony Sendai [12]
-3/4 1 - 0
NHATW 11:00 FT
[8] Gunma W. Star Nữ
2 - 0
Angeviolet Hiroshima Nữ [12]
-1/4 0 - 0
ASIVL 11:30 FT
[B-3] Mông Cổ
0 - 1
Philippines [B-2]
+1 0 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[7] Avondale Heights
4 - 3
Hume City [12]
-1 0 - 1
NHAT3 12:00 FT
[4] Matsumoto Yama.
2 - 0
Fujieda MYFC [2]
+0 1 - 0
AUSNSW 12:30 FT
[12] Sutherland Sharks
0 - 2
Mt Druitt Town [11]
-1/4 0 - 0
AUSSL 12:30 FT
[1] Campbelltown City
2 - 1
White City W. [6]
-3/4 0 - 1
- 12:30 FT
[11] Cumberland Utd 1
1 - 3
Adelaide City [3]
+1 3/4 1 - 0
- 12:30 FT
[9] SA Panthers
2 - 5
West Torrens [12]
-1/2 1 - 1
- 12:30 FT
[8] Sturt Lions
1 - 4
Adelaide Comets [2]
+3/4 1 - 2
NHATLC 13:00 FT
[A-1] Kashima Antlers
2 - 1
Avispa Fukuoka [D-2]
-1/2 2 - 1
AUSQSL 13:30 FT
  Gold Coast Knights
4 - 1
Capalaba  
-2 3/4 2 - 0
AUSVPL 13:45 FT
[13] Dandenong City
1 - 4
Green Gully SC [4]
+1 1 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[6] Inglewood Utd
2 - 1
Balcatta [12]
-1 0 - 1
- 14:00 FT
[4] Bayswater City
4 - 2
Perth Glory U21 [7]
-3/4 1 - 0
- 14:00 FT
[1] Floreat Athena
3 - 1
Perth SC [8]
+0 1 - 0
- 14:00 FT
[5] Sorrento
4 - 2
Cockburn City [10]
-3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[3] Stirling Macedonia
0 - 0
Armadale SC [9]
-3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[11] Gwelup Croatia
1 - 3
Perth RedStar [2]
+1 1 - 1
NHATLC 14:00 FT
[B-1] Sanf Hiroshima
1 - 1
Consa. Sapporo [C-2]
-1/2 0 - 1
AUSQSL 14:30 FT
  Brisbane City
1 - 3
Gold Coast Utd  
-1/4 0 - 1
AUSVPL 14:30 FT
[3] Port Melbourne
3 - 1
Eastern Lions [14]
-1 3/4 2 - 1
GHU16 15:00 FT
  Bosnia & Herz U16
2 - 1
Bulgaria U16  
AUSQSL 15:00 FT
  Olympic FC QLD
4 - 2
Brisbane Roar U21  
-2 3 - 2
AUSVPL 15:00 FT
[10] Altona City
2 - 1
Dandenong Th. [8]
+0 2 - 1
HQ3 15:00 FT
[1] Paju Citizen
2 - 1
Dangjin Citizen [16]
-1/2 1 - 1
AUSBPL 15:15 FT
[12] Virginia Utd
1 - 2
Samford Rang. [4]
0 - 1
- 15:15 FT
[3] Wynnum Wolves
2 - 1
Magic United [9]
1 - 0
AUSQSL 15:30 FT
  Moreton Bay Utd
3 - 1
Eastern Suburbs  
-1/2 1 - 1
AUSVPL 15:45 FT
[1] South Melbourne
4 - 0
St Albans Saints [11]
-1 1/2 2 - 0
ASIVL 16:00 FT
[B-4] Yemen (T)
0 - 5
Palestine [B-1]
+3/4 0 - 2
GHW 16:00 FT
  Ethiopia Nữ
2 - 1
Tanzania Nữ  
2 - 0
NHATB 16:00 FT
[13] Ventforet Kofu
1 - 1
JEF United Chiba [10]
-1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[14] Tokushima Vortis
2 - 2
Vegalta Sendai [3]
+0 0 - 0
- 16:00 FT
[16] Zweigen Kan.
1 - 1
Yokohama FC [1]
+1/2 0 - 1
NHATLC 16:00 FT
[D-1] Shonan Bellmare
1 - 4
Cerezo Osaka [A-2]
+0 0 - 3
HQB 16:00 FT
[1] Gwangju
4 - 0
Anyang [4]
-1/4 3 - 0
ASIVL 16:15 FT
[E-4] Bangladesh (T)
1 - 2
Turkmenistan [E-3]
+1 1 - 1
AUSQSL 16:15 FT
  Logan Light.
0 - 3
SC Wanderers  
+1/4 0 - 2
AUSBPL 16:30 FT
[8] Souths Utd
6 - 0
Coomera Colts [11]
-3/4 1 - 0
NHATB 16:30 FT
[22] Ryukyu
1 - 2
V-Varen Nagasaki [5]
+3/4 0 - 1
NHATLC 16:30 FT
[C-1] Kyoto Sanga
0 - 1
Nagoya Grampus [B-2]
+1/4 0 - 0
TQA 16:30 FT
[16] Guangzhou FC
0 - 1
Wuhan Yangtze [12]
0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Molde
2 - 1
AIK Solna  
1 - 0
GHU19 17:00 FT
  Estonia U19
1 - 3
Phần Lan U19  
0 - 2
NHATB 17:00 FT
[9] Oita Trinita
1 - 2
Alb. Niigata (JPN) [2]
+1/4 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[15] Cheonan City
0 - 0
Ulsan Citizen [10]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[8] Gimhae City
0 - 0
Hwaseong FC [4]
-1/4 0 - 0
ASIVL 17:30 FT
[F-3] Singapore (T)
0 - 1
Tajikistan [F-1]
+3/4 0 - 0
TD3 18:00 FT
  Gefle IF
4 - 0
Sollentuna FK  
-1/4 3 - 0
- 18:00 FT
  Sylvia
2 - 0
Forward  
-1 1/4 1 - 0
- 18:00 FT
  Stockholm Intl
1 - 2
Motala AIF  
-3/4 1 - 0
ASIVL 18:30 FT
[D-4] Campuchia (T)
0 - 3
Hồng Kông [D-2]
+1 0 - 2
TQA 18:30 FT
[17] Hebei CFFC
0 - 2
Shanghai Port [7]
+1 1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[3] Henan Songshan
3 - 1
Zhejiang Professional [5] 1
-1/4 1 - 0
ASIVL 19:00 FT
[C-4] Sri Lanka (T)
0 - 2
Thái Lan [C-2]
+3 0 - 1
GHW 19:00 FT
  Uganda Nữ
3 - 1
Burundi Nữ  
2 - 0
FIN3 19:00 FT
  JIPPO
2 - 1
Lahden Reipas  
-1/2 1 - 1
UEFA 20:00 FT
[B1-1] Ukraina 3
3 - 0
Armenia [B1-4] 4
-2 0 - 0
ASI23 20:00 FT
[B-1] Australia U23 (T)
1 - 0
Turkmenistan U23 [A-2]
-1 1/4 0 - 0
ASIVL 20:00 FT
[E-2] Malaysia
1 - 2
Bahrain [E-1]
+1/2 0 - 0
GHU19 20:00 FT
  Pháp U19
1 - 1
Israel U19  
0 - 0
- 20:00 FT
  Latvia U19
1 - 1
Lithuania U19  
-1 1/2 1 - 1
TD3 20:15 FT
  BK Olympic Malmo
2 - 2
Atvidabergs  
-1 0 - 1
ICEB 21:00 FT
[8] Vestri
2 - 2
Kordrengir [9]
+1/4 1 - 2
FINB 21:00 FT
[9] PK-35
1 - 1
KPV Kokkola [6]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] SJK Akatemia
1 - 1
KTP Kotka [2]
+0 1 - 0
FIN3 21:00 FT
  Hameenlinna
5 - 2
Honka 2  
+0 4 - 1
- 21:00 FT
  SalPa Salo
1 - 2
Ilves II  
-1 0 - 1
- 21:00 FT
  Vaajakoski
0 - 1
JS Hercules  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Kajaanin Haka
0 - 4
OLS Oulu  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Atlantis
0 - 3
FC Kiffen  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  JBK
2 - 2
OTP  
+0 0 - 1
TD3 21:00 FT
  Torns IF
2 - 0
Oskarshamns AIK  
+0 1 - 0
- 21:00 FT
  Team Thoren
0 - 1
Hammarby Talang  
+1 0 - 0
- 21:00 FT
  Vanersborgs FK
2 - 1
Lunds BK  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Falkenbergs
1 - 1
Tvaakers IF  
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  IFK Malmo
1 - 2
GAIS  
+1 3/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Ljungskile SK
4 - 0
Angelholms  
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  Karlstad BK
0 - 3
Sandvikens  
+0 0 - 0
BRB 21:00 FT
[14] Brusque FC/SC 1
0 - 1
Ituano/SP [11]
-1/4 0 - 1
ASIVL 22:00 FT
[F-2] Kyrgyzstan
2 - 0
Myanmar [F-4]
-2 3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[D-1] Ấn Độ
2 - 1
Afghanistan [D-3]
-3/4 0 - 0
FIN3 22:00 FT
  RoPS Rovaniemi
2 - 2
VIFK Vaasa  
-1/4 0 - 2
ASIVL 22:30 FT
[C-1] Uzbekistan
4 - 0
Maldives [C-3]
-3 1/2 1 - 0
FIN3 22:30 FT
  Ilves-Kissat
4 - 3
Jazz  
+0 2 - 2
GREA 22:45 FT
[15] Veria
1 - 2
Lamia FC [13]
-1/2 0 - 1
ALGA 22:45 FT
[5] CS Constantine
2 - 0
ASO Chlef [9]
-3/4 2 - 0
- 22:45 FT
[18] WA Tlemcen
0 - 2
CR Belouizdad [1]
+2 1/4 0 - 0
- 22:45 FT
[14] RC Arbaa
1 - 2
JS Saoura [3]
+1/2 0 - 0
- 22:45 FT
[7] Paradou AC
0 - 0
JS Kabylie [2]
+1/2 0 - 0
UEFA 22:59 FT
[B1-3] Ireland
3 - 0
Scotland [B1-2]
+0 2 - 0
- 22:59 FT
[C1-3] Đảo Faroe
2 - 1
Lithuania [C1-4]
-1/4 2 - 1
EU21VL 22:59 FT
[5-5] Wales U21
0 - 1
Hà Lan U21 [5-2]
+2 0 - 0
ASI23 22:59 FT
[A-1] Uzbekistan U23 1
2 - 2
Iraq U23 [B-2]
-1 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 3-2
TBN3 22:59 FT
[A1-2] Deportivo
1 - 1
Albacete [A2-3]
-3/4 1 - 0
ICEB 22:59 FT
[2] HK Kopavogur
3 - 1
Thor Akureyri [7]
-1 0 - 1
FIN3 22:59 FT
  VJS
1 - 1
KaaPo Kaarina  
-3/4 0 - 1
ASIVL 23:15 FT
[A-3] Kuwait
4 - 1
Nepal [A-4]
-2 1/2 1 - 0
EU21VL 01:00 FT
[5-4] Bulgaria U21
1 - 1
Gibraltar U21 [5-6]
0 - 0
ARGB 01:00 FT
[4] Instituto
0 - 0
Atletico Rafaela [32]
-3/4 0 - 0
- 01:10 FT
[35] Tristan Suarez
3 - 2
Chacarita Jrs [17]
+1/4 2 - 1
ARGA 01:30 FT
[15] Arsenal Sarandi
0 - 0
Banfield [16]
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[21] Tigre 1
1 - 1
Barracas Central [19]
-1 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[34] Flandria 1
0 - 0
Gimnasia Jujuy [24]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[25] Quilmes
2 - 0
Chaco For Ever [6]
-1/4 1 - 0
UEFA 01:45 FT
[C1-2] Luxembourg 1
0 - 2
T.N.Kỳ [C1-1]
+1 0 - 1
- 01:45 FT
[B3-2] Montenegro 1
1 - 1
Bosnia & Herz [B3-1] 3
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[A3-4] Anh 2
0 - 0
Italia [A3-3] 3
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[A3-1] Hungary 3
1 - 1
Đức [A3-2] 1
+1 1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[A4-1] Hà Lan 3
2 - 2
Ba Lan [A4-3] 5
-1 1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[B3-4] Romania 3
1 - 0
Phần Lan [B3-3] 2
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[A4-4] Wales 2
1 - 1
Bỉ [A4-2] 2
+1/2 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[7] Girona
0 - 0
Tenerife [5]
-1/4 0 - 0
TBN3 02:00 FT
[A2-8] Villarreal B
2 - 0
Gimnastic T. [A2-6] 1
-1/4 0 - 0
USA 02:00 FT
[Dong-11] Charlotte FC
2 - 0
New York RB [Dong-3]
+1/2 1 - 0
EU21VL 02:15 FT
[4-3] Iceland U21
5 - 0
Síp U21 [4-5]
-1 1/2 2 - 0
- 02:15 FT
[4-1] B.D.Nha U21
2 - 1
Hy Lạp U21 [4-2]
-1 3/4 0 - 0
ASIVL 02:15 FT
[A-2] Indonesia (T)
0 - 1
Jordan [A-1]
+1 1/4 0 - 0
BRA 02:30 FT
[2] Corinthians/SP
2 - 0
Juventude/RS [20]
-1/2 1 - 0
BRB 02:30 FT
[10] CRB/AL
1 - 0
Vila Nova/GO [18]
-1/4 0 - 0
- 02:30 FT
[13] Ponte Preta/SP 2
1 - 2
Londrina/PR [5]
-1/4 0 - 0
CCFNL 03:00 FT
[C1-2] US Virgin Islands
0 - 2
Bonaire [C1-1]
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[B2-2] Guyana
2 - 6
Haiti [B2-1]
+1/2 2 - 5
GHQG 03:00 FT
  Uruguay
5 - 0
Panama  
-3 1 - 0
GHW 03:00 FT
  Ma Rốc Nữ
7 - 0
Congo Nữ  
3 - 0
ARGA 04:00 FT
[14] Sarmiento Junin
1 - 0
Argentinos Jun. [5]
+1/4 1 - 0
VENA 04:00 FT
[7] Dep.Guaira
2 - 1
Portuguesa [11]
-1/4 1 - 1
BRB 04:30 FT
[16] Operario/PR
0 - 1
Bahia/BA [3]
+0 0 - 0
CCFNL 05:00 FT
[C2-1] Sint Maarten
8 - 2
Turks & Caicos [C1-3]
4 - 2
BRA 05:00 FT
[18] Cuiaba/MT
1 - 1
Bragantino/SP [8]
+1/4 1 - 1
- 05:00 FT
[7] Atl. Mineiro/MG
1 - 1
Santos/SP [9]
-1 1/4 1 - 0
- 05:00 FT
[3] Fluminense/RJ 1
0 - 2
Atletico/GO [19]
-1/2 0 - 2
COLA 05:00 FT
[6] Junior Barranquilla
1 - 0
Atl. Bucaramanga [18]
-1 1/4 1 - 0
USB 05:00 FT
[B-12] Monterey Bay FC 1
2 - 3
SA Scorpions [B-1]
+1/2 1 - 2
- 06:00 FT
[A-13] Ch. Battery
3 - 0
Pittsburgh R. [A-4]
+3/4 3 - 0
- 06:00 FT
[A-7] Miami FC
1 - 2
Tampa Bay Rowdies [A-2]
+1/4 0 - 1
USW 06:00 FT
[10] Wash. Spirit Nữ
2 - 3
NC Courage (W) [12]
-1/4 0 - 1
VENA 06:15 FT
[1] Zamora Barinas
2 - 0
Monagas [3]
-1/4 0 - 0
CCFNL 06:30 FT
[B2-3] Montserrat
3 - 2
Bermuda [B2-4]
+1/4 0 - 0
ARGA 06:30 FT
[7] River Plate
0 - 0
Atletico Tucuman [1]
-1 3/4 0 - 0
USB 06:30 FT
[A-12] Atlanta United II
2 - 0
Loudoun United [A-10]
+0 1 - 0
- 06:30 FT
[A-6] Detroit City FC
0 - 2
Sacramento [B-4]
+0 0 - 1
GHCLB 07:00 FT
  Minnesota Utd
4 - 3
Paderborn 07  
-1/2 2 - 1
GHQG 07:00 FT
  Ecuador
1 - 0
Cape Verde  
-1 1 - 0
BRA 07:00 FT
[6] Internacional/RS
3 - 1
Flamengo/RJ [5]
+1/4 2 - 0
USA 07:00 FT
[Tay-7] Nashville FC
0 - 0
San Jose EQ [Tay-13]
-1/2 0 - 0
USW 07:00 FT
[9] Racing Louisville Nữ
2 - 3
Angel City Nữ [7]
-1/4 1 - 1
- 07:30 FT
[5] Kansas City Nữ
1 - 0
NJ/NY Gotham Nữ [11]
0 - 0
COLA 08:45 FT
[1] Millonarios
0 - 0
Atl. Nacional [7]
-1/2 0 - 0
CCFNL 09:00 FT
[A1-2] Mexico
3 - 0
Suriname [A1-3]
-3 1/4 2 - 0
USB 09:00 FT
[B-2] San Diego Loyal
3 - 0
Hartford Athletic [A-11]
-1 2 - 0
- 09:00 FT
[B-9] Oakland Roots
2 - 2
Rio Grande Valley [B-11]
-1/2 0 - 2
GHCLB 09:10 FT
  Austin FC
1 - 4
Pachuca  
+0 0 - 4
GHU17 09:30 FT
  Uruguay U17
0 - 0
Hàn Quốc U17  
0 - 0
USB 09:30 FT
[B-10] Phoenix Rising 1
0 - 1
El Paso Locomotive [B-6]
-1/4 0 - 0
- 09:30 FT
[B-8] LA Galaxy II
1 - 3
Colorado Springs [B-3]
+1/2 1 - 1
- 09:30 FT
[B-7] Las Vegas Lights
3 - 0
Orange County SC [B-13]
+1/4 1 - 0
GHQG 18:00 Hoãn
  Brazil
-
Argentina  
-
FIN3 22:00 Hoãn
  KaPa
-
PK Keski Uusimaa  
-
 
« 11 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo