x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[18] Renofa Yamaguchi
0 - 1
Okayama [4]
+1/4 0 - 1
NHAT3 11:00 FT
[11] Azul Claro Numazu 1
2 - 1
Yokohama SCC [18]
-3/4 2 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[7] Maruyasu Okazaki
1 - 2
Honda FC [2]
1 - 2
- 11:00 FT
[14] Kagura Shimane
2 - 3
FC Osaka [1]
1 - 0
- 11:00 FT
[4] Reinmeer Aomori
3 - 1
Verspah Oita [10]
1 - 1
- 11:00 FT
[16] Criacao Shinjuku
4 - 2
TIAMO Hirakata [11]
3 - 0
- 11:00 FT
[9] Suzuka Point Getters
1 - 0
Kochi United SC [8]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[1] Iga Kunoichi Nữ
0 - 0
Orca Kamogawa Nữ [4]
0 - 0
- 11:00 FT
[3] Cerezo Osaka Nữ
4 - 3
AS Harima Albion Nữ [6]
-3/4 2 - 0
- 11:00 FT
[10] Ehime FC Nữ
1 - 3
NGU Loverledge Nữ [5]
1 - 2
AUSNSW 12:00 FT
[3] Blacktown City
0 - 1
APIA Tigers [5]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[8] Sydney Utd
1 - 0
North Shore Mariners [10]
-1/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[12] Mito Hollyhock
1 - 0
Montedio Yama. [8]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[7] Machida Zelvia
1 - 1
Roas. Kumamoto [6]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[17] Blaublitz Akita
0 - 1
Omiya Ardija [20]
+0 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[16] Vanraure Hachinohe
0 - 3
Gainare Tottori [17]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[13] Tegevajaro Miyazaki
0 - 1
Kataller Toyama [5]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[12] Giravanz Kita.
1 - 1
Fukushima Utd [10]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[9] FC Gifu
2 - 1
Kagoshima [3]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[15] Kamatamare San.
1 - 2
Iwaki FC [1]
+3/4 1 - 0
NHATW 12:00 FT
[2] Setagaya Sfida Nữ
6 - 0
Sperenza Osaka Nữ [11]
3 - 0
GHU17 12:30 FT
  Nhật Bản U17
2 - 0
Mexico U17  
0 - 0
AUSNSW 13:00 FT
[6] Rockdale City
3 - 1
Marconi Stallions [4]
+1/2 1 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[15] MIO Biwako
2 - 1
Veertien Mie [5]
+3/4 0 - 0
NHAT3 14:00 FT
[7] Nagano Parceiro
1 - 1
Ehime FC [6]
-1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[8] FC Imabari
1 - 3
Sagamihara [14]
-1/4 1 - 2
HQ3 14:00 FT
[2] Siheung Citizen
1 - 0
Gangneung City [11]
-1/2 1 - 0
NHATW 14:15 FT
[9] Nippatsu Yokohama Nữ
2 - 0
Nittaidai FIELDS (W) [7]
-1/2 0 - 0
TQB 14:30 FT
[16] Xinjiang Tianshan (T)
2 - 1
Heilongjiang Ice City [7]
+1 3/4 2 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[6] Taringa Rovers
2 - 2
Surfers Paradise [1]
+3 1/2 0 - 2
HQ3 15:00 FT
[6] Yangju Citizen
1 - 1
Busan Transp. [9]
+1/4 0 - 1
TQB 15:00 FT
[9] Suzhou Dongwu (T)
1 - 2
Shijiazhuang Gongfu [4]
+0 0 - 0
AUSBPL 15:30 FT
[5] Holland Park Hawks
1 - 1
Albany Creek [2]
+1 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[21] Thespa Kusatsu
0 - 0
Tochigi SC [15]
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[11] Tokyo Verdy
2 - 2
Grulla Morioka [19]
-3/4 1 - 0
HQB 16:00 FT
[8] Seoul E-Land 1
2 - 2
Busan I'Park [11]
-3/4 1 - 0
TQA 16:30 FT
[18] Guangzhou City (T)
0 - 1
Shandong Taishan [2]
+2 1/4 0 - 0
GHU18 17:00 FT
  Séc U18 (T)
1 - 4
Hàn Quốc U18  
1 - 3
GHCLB 18:00 FT
  Lillestrom
0 - 1
HamKam  
-3/4 0 - 0
HQB 18:00 FT
[10] Jeonnam Dragons
2 - 2
Gyeongnam [6]
+1/4 1 - 0
GHW 18:30 FT
  Áo Nữ
1 - 2
Đan Mạch Nữ  
+0 1 - 0
TQA 18:30 FT
[15] Cangzhou Mighty Lions (T)
0 - 0
Chengdu Rongcheng [10]
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[4] Sh. Shenhua (T)
1 - 1
Wuhan Three T. [1]
+1 0 - 1
- 18:30 FT
[13] Changchun Yatai (T)
1 - 1
Dalian Professional [14]
-3/4 0 - 1
TQB 18:30 FT
[17] Liaoning Shenyang (T)
1 - 1
Sichuan Jiuniu [6]
+1 1/4 0 - 0
TOUU20 19:30 FT
[C-1] Colombia U19 (T) 2
0 - 2
Mexico U21 [B-2]
+1/4 0 - 1
UEFA 20:00 FT
[C2-3] Bắc Ireland 1
2 - 2
Síp [C2-4] 1
-1 0 - 1
ASI23 20:00 FT
[C-1] Hàn Quốc U23
0 - 3
Nhật Bản U23 [D-2]
+0 0 - 1
TD3 20:00 FT
  Haninge/Brand.
1 - 2
Umea  
+0 1 - 2
URUA 20:00 FT
[9] Wanderers
1 - 0
Liverpool P. (URU) [1] 2
+0 1 - 0
BRB 21:00 FT
[12] Novorizontino/SP
1 - 2
Guarani/SP [19]
-1/4 0 - 1
EU21VL 22:00 FT
[8-6] Armenia U21
0 - 2
Ukraina U21 [8-2]
+1 1/4 0 - 0
FIN3 22:30 FT
  Grankulla IFK
1 - 2
Tampere Utd  
-1/4 0 - 2
- 22:30 FT
  Narpes Kraft
1 - 1
GBK Kokkola  
-3/4 1 - 1
- 22:30 FT
  PeKa
1 - 2
NJS Nurmijarvi  
-1/4 1 - 1
- 22:30 FT
  Futura
2 - 2
FC LaPa  
-2 0 - 0
FINB 22:45 FT
[3] Jaro
0 - 2
Gnistan [4]
-1/2 0 - 0
UEFA 22:59 FT
[C4-1] Georgia 1
0 - 0
Bulgaria [C4-3] 2
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[C4-2] North Macedonia 1
4 - 0
Gibraltar [C4-4] 3
-2 1/2 4 - 0
- 22:59 FT
[B4-1] Na Uy 4
3 - 2
Thụy Điển [B4-3] 3
-1/2 1 - 0
ASI23 22:59 FT
[D-1] Arập Xêut U23
2 - 0
Việt Nam U23 [C-2]
-1 1 - 0
TOUU20 22:59 FT
[A-1] Pháp U20
2 - 1
Venezuela U23 [B-1]
-1 1/2 0 - 1
ARGA 22:59 FT
[18] Colon 1
2 - 2
Union Santa Fe [3] 1
-1/4 0 - 1
EGYC 23:30 FT
  Al Masry
2 - 1
Mansoura SC  
0 - 0
GHU18 00:00 FT
  B.D.Nha U18
1 - 1
Na Uy U18  
0 - 1
ARGB 00:00 FT
[20] CA Mitre Salta
2 - 0
Estudiantes BsAs [10]
+0 1 - 0
- 00:05 FT
[15] Deportivo Madryn
1 - 1
Belgrano [1]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[12] Deportivo Maipu
2 - 0
San Telmo [27]
-3/4 1 - 0
URUA 01:00 FT
[6] Danubio
1 - 1
Cerro Largo [14]
-1/4 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[9] Godoy Cruz 1
2 - 0
Racing Club [4] 1
+0 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[21] Deportivo Moron
1 - 0
Villa Dalmine [31]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[37] Sacachispas
2 - 1
Ramon Santamarina [36]
-1/4 0 - 0
UEFA 01:45 FT
[C2-1] Hy Lạp 3
2 - 0
Kosovo [C2-2] 1
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[D2-2] Malta
1 - 0
San Marino [D2-3] 3
-2 0 - 0
- 01:45 FT
[B4-4] Slovenia 5
2 - 2
Serbia [B4-2] 1 2
+1/2 0 - 2
- 01:45 FT
[A2-1] T.B.Nha 1
2 - 0
Séc [A2-3]
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[A2-4] Thụy Sỹ 2
1 - 0
B.D.Nha [A2-2] 2
+1/4 1 - 0
ARGB 02:00 FT
[30] Alvarado MDP
2 - 1
CA Guemes [19]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[8] Estudiantes Rio Cuarto
2 - 0
Deportivo Riestra [16]
-1/2 0 - 0
BRA 02:00 FT
[13] Goias/GO
1 - 1
Ceara/CE [12]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[11] Sao Paulo/SP
1 - 0
America/MG [10]
-3/4 1 - 0
BRB 02:00 FT
[4] Vasco DG/RJ
1 - 0
Cruzeiro/MG [1]
+0 1 - 0
USA 02:00 FT
[Tay-14] Sporting Kansas 1
1 - 2
New England [Dong-7]
+1/4 0 - 1
ARGB 02:10 FT
[29] Temperley 1
1 - 1
Almirante Brown [26]
+0 0 - 1
ITA3 02:15 FT
[C-3] Palermo
1 - 0
Padova [A-2]
-1/4 1 - 0
GHQG 02:20 FT
  Iran
1 - 2
Algeria  
-1/4 0 - 1
CCFNL 03:00 FT
[B1-1] Cuba
3 - 1
Antigua & Bar [B1-3]
2 - 0
BLVA 03:00 FT
[A-2] The Strongest
0 - 3
Bolivar [B-1]
+0 0 - 2
COLA 03:00 FT
[16] Envigado 1
0 - 3
La Equidad [12]
+1/4 0 - 2
PARA 03:30 FT
[8] Guairena FC
1 - 2
General Caballero [9]
-1/2 0 - 1
ARGA 04:00 FT
[26] Velez Sarsfield 1
0 - 1
CA Platense [10]
-3/4 0 - 0
BRA 04:00 FT
[15] Coritiba/PR 1
0 - 2
Palmeiras/SP [1]
+3/4 0 - 1
URUA 04:00 FT
[5] CA Penarol
1 - 2
CA Torque [13]
-3/4 0 - 1
VENA 04:00 FT
[8] Caracas
0 - 0
Carabobo [5]
-1/4 0 - 0
USW 04:00 FT
[2] San Diego Wave Nữ
1 - 1
OL Reign Nữ [6]
+0 1 - 1
ARGB 04:10 FT
[7] Almagro
0 - 0
All Boys [5]
+0 0 - 0
CCFNL 05:00 FT
[A2-3] Martinique 1
0 - 0
Panama [A2-1]
+1 1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[B1-2] Guadeloupe
2 - 1
Barbados [B1-4]
-2 2 - 0
- 05:00 FT
[C4-1] Puerto Rico
6 - 0
British Virgin Isl [C4-3]
-3 3/4 4 - 0
- 05:00 FT
[C3-1] St.Lucia
2 - 0
Anguilla [C3-3]
-2 1/4 1 - 0
BRA 05:00 FT
[17] Fortaleza/CE
0 - 0
Athletico/PR [4]
-3/4 0 - 0
BRB 05:00 FT
[8] Tombense FC/MG
2 - 1
CSA/AL [17]
-1/4 0 - 0
USW 05:00 FT
[4] Chicago RS Nữ
1 - 0
Orlando Pride Nữ [8]
-1 1 - 0
COLA 05:30 FT
[10] Inde.Medellin 1
0 - 1
Deportes Tolima [13]
-1/4 0 - 1
PARA 05:45 FT
[7] Sol de America
0 - 0
12 de Octubre [12]
-1/2 0 - 0
CCFNL 06:00 FT
[C2-3] St.Kitts and Nevis
1 - 1
Saint Martin [C2-4]
-2 0 - 1
USW 06:00 FT
[3] Houston Dash Nữ
0 - 4
Portland Tho. Nữ [1]
+0 0 - 2
VENA 06:15 FT
[12] Hermanos Colmenares
1 - 1
Mineros Guayana [13]
-1/4 0 - 0
ARGA 06:30 FT
[24] C. Cordoba SdE
1 - 0
Boca Juniors [11]
+1/2 0 - 0
COLB 07:40 FT
[6] Boyaca Chico
0 - 0
Dep.Quindio [3]
-1/4 0 - 0
AUSC 10:30 FT
  South Hobart
0 - 3
Devonport City  
0 - 1
TD3 20:00 Hoãn
  Pitea IF
-
Vasalunds  
-
 
« 12 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo