x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[13] Sagamihara 1
1 - 2
Yokohama SCC [15]
0 - 0
- 11:00 FT
[8] Vanraure Hachinohe
1 - 1
Thespa Kusatsu [3]
0 - 0
- 11:00 FT
[14] Azul Claro Numazu
0 - 1
Fujieda MYFC [2]
0 - 0
- 11:00 FT
[10] Fukushima Utd
1 - 0
Kamatamare San. [16]
1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[14] Nara Club
1 - 1
FC Osaka [9]
0 - 0
- 11:00 FT
[3] FC Imabari
1 - 0
Maruyasu Okazaki [12]
1 - 0
- 11:00 FT
[6] Veertien Kuwana
0 - 0
Suzuka Unlimited [13]
0 - 0
- 11:00 FT
[16] Ryutsu Keizai
1 - 2
Honda FC [1]
1 - 0
- 11:00 FT
[11] Reinmeer Aomori
1 - 1
Sony Sendai [2]
1 - 0
- 11:00 FT
[4] Tokyo Musashino
0 - 1
Tegevajaro Miyazaki [7]
0 - 1
- 11:00 FT
[5] Honda Lock
1 - 1
Biwako Seikei [10]
0 - 1
NHATA 11:05 FT
[11] Vegalta Sendai
2 - 0
Shimizu S-Pulse [15]
-1/4 1 - 0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
AUSA 12:00 FT
[7] Melb. Victory
1 - 1
Wellington Phoenix [11]
-1/2 0 - 1
NHATA 12:00 FT
[7] Oita Trinita
2 - 1
Gamba Osaka [9]
+0 1 - 1
NHATB 12:00 FT
[21] Tochigi SC
0 - 0
Omiya Ardija [3]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[7] Ventforet Kofu
2 - 0
Avispa Fukuoka [18]
-1 0 - 0
- 12:00 FT
[6] Montedio Yama. 1
1 - 3
V-Varen Nagasaki [12]
-3/4 1 - 1
- 12:00 FT
[4] Tokushima Vortis
0 - 1
Yokohama FC [2]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Mito Hollyhock
2 - 0
Ehime FC [17]
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[19] Machida Zelvia
1 - 0
Renofa Yamaguchi [14]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[11] Zweigen Kan.
1 - 1
Okayama [9]
-1/4 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[7] Cerezo Osaka U23
2 - 3
Gainare Tottori [6]
+1/2 2 - 0
Đang tải...
- 12:00 FT
[4] Roas. Kumamoto (T)
1 - 1
Giravanz Kita. [1]
+1/4 0 - 0
HQFA 12:10 FT
  Suwon Bluewings
4 - 0
Daejeon Korail  
-3/4 1 - 0
NHATA 13:00 FT
[14] Sagan Tosu
1 - 0
Matsumoto Yama. [17]
-1/4 1 - 0
NHATB 13:00 FT
[16] JEF United Chiba
0 - 0
Tokyo Verdy [13]
-1/2 0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[5] Kataller Toyama
1 - 2
Nagano Parceiro [11]
-3/4 0 - 1
AUSA 14:00 FT
[5] Adelaide Utd
1 - 0
Brisbane Roar [9]
-1/2 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[15] Ryukyu
0 - 3
Kyoto Sanga [8]
+1/2 0 - 0
ASI19VL 15:00 FT
[H-4] Ma Cao U19 (T)
0 - 6
Lào U19 [H-2]
0 - 3
GHW 15:00 FT
  Canada Nữ (T)
3 - 0
New Zealand Nữ  
-1 1/4 1 - 0
ASI19VL 15:30 FT
[K-3] Hồng Kông U19 (T)
2 - 1
Đông Timo U19 [K-4]
-1 1 - 1
- 15:30 FT
[G-3] Thái Lan U19 (T)
0 - 1
Malaysia U19 [G-1]
-1/2 0 - 0
- 15:30 FT
[I-1] Hàn Quốc U19 (T)
4 - 1
Trung Quốc U19 [I-2]
-1 3/4 1 - 0
NGA 15:30 FT
[8] FK Orenburg
0 - 0
Ufa [14]
-1/4 0 - 0
ASI19VL 16:00 FT
[J-3] Mông Cổ U19 (T)
4 - 3
Đảo Guam U19 [J-4]
-1 1/4 3 - 2
NGAU21 16:00 FT
[6] Lok. Moscow U21
1 - 2
Krasnodar U21 [10]
-1 0 - 1
KAZA 16:00 FT
[3] Ordabasy
3 - 0
FK Taraz [10]
-1 1 - 0
- 16:00 FT
[2] Kairat Almaty
2 - 1
Atyrau [12]
-1 1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[4] Tobol Kostanay
2 - 1
Aktobe [11]
1 - 1
- 16:00 FT
[6] Kaisar Kyzylorda
1 - 1
Okzhetpes [7]
-1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[1] Astana
0 - 2
Irtysh Pavlodar [9]
-1 1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[5] Zhetysu Taldykorgan
3 - 2
Shakhter Kar. [8]
-3/4 2 - 1
CZEB 16:15 FT
[7] Vik.Zizkov
2 - 1
Usti & Labem [6]
-1/4 1 - 0
AUTB 16:30 FT
[5] SV Lafnitz
1 - 1
Grazer AK [11]
-1/4 0 - 0
ARMA 17:00 FT
[6] FC Noah
3 - 1
Lori Vanadzor [5]
-1/4 1 - 0
GEOA 17:00 FT
[7] Torpedo Kut.
1 - 1
Dila Gori [6]
1 - 0
TBN3 17:30 FT
[A-17] Getafe B
0 - 1
Sporting Gijon B [A-13]
-1/4 0 - 0
BLRA 17:30 FT
[13] Energetik-BGU
2 - 1
Torpedo Zhodino [6]
+1/4 0 - 1
IDNA 17:30 FT
[17] Kalteng Putra
3 - 1
PSM Makassar [13]
+0 2 - 1
BULA 17:45 FT
[8] Beroe
0 - 1
Arda Kardzhali [6]
-3/4 0 - 1
ASI19VL 18:00 FT
[H-3] Đài Loan U19
0 - 5
Australia U19 [H-1]
+2 1/4 0 - 3
TBNA 18:00 FT
[16] Mallorca 2
3 - 1
Villarreal [11] 3
+1/4 2 - 0
TBNB 18:00 FT
[22] Deportivo
1 - 3
Elche [8]
-1/2 1 - 1
TBN3 18:00 FT
[A-2] Atletico Madrid B
0 - 0
Atl. Baleares [A-1]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[C-10] Valencia B
3 - 1
Levante B [C-13]
-1/4 3 - 0
- 18:00 FT
[C-16] Espanyol B
3 - 1
Ejea [C-12]
-3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[D-16] Granada II
0 - 1
Cartagena [D-1]
+1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[A-6] Pena Deportiva
0 - 0
Rayo Majada. [A-4]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-19] Union Langreo
1 - 0
Las Palmas Atl. [A-11]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[C-11] Ebro
1 - 1
Barcelona B [C-8]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[A-9] Real Oviedo B
0 - 0
Inter de Madrid [A-5]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-12] Las Rozas CF
1 - 3
Pontevedra [A-8]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[B-9] Alaves B 1
1 - 1
Cultural Leonesa [B-1]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[A-14] Real Madrid B
1 - 2
Ibiza-Eivissa [A-3]
+0 1 - 1
NGA 18:00 FT
[7] Arsenal-Tula
0 - 1
Zenit [1]
+1 0 - 0
ARMA 18:00 FT
[3] Ararat-Armenia
7 - 2
FC Yerevan [10]
3 - 1
TNKA 18:00 FT
[11] Goztepe
1 - 1
Malatyaspor [7]
-1/4 1 - 0
TNKB 18:00 FT
[8] Keciorengucu
2 - 0
Adanaspor [17]
-3/4 2 - 0
- 18:00 FT
[3] Umraniyespor
0 - 0
Hatayspor [1]
+0 0 - 0
DENA 18:00 FT
[12] Hobro I.K.
2 - 2
Nordsjaelland [9]
+1/2 1 - 1
ASI19VL 18:15 FT
[D-2] Kyrgyzstan U19 (T)
0 - 0
Nepal U19 [D-4]
-2 3/4 0 - 0
BDNB 18:15 FT
[10] Penafiel
1 - 1
Benfica B [11]
-1/2 1 - 1
HLA 18:15 FT
[1] Ajax
4 - 0
Utrecht [4]
-1 3/4 3 - 0
ASI19VL 18:30 FT
[I-3] Myanmar U19
8 - 0
Singapore U19 [I-4]
-1 3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[G-2] Campuchia U19
3 - 0
Brunei U19 [G-4]
2 - 0
ITAA 18:30 FT
[4] Cagliari 1
5 - 2
Fiorentina [9] 3
+0 3 - 0
POLA 18:30 FT
[10] Zaglebie Lubin
2 - 2
Rakow Czestochowa [11]
-1/2 2 - 1
TQB 18:30 FT
[14] Sichuan Longfor
3 - 1
Hebei BSU Elite [17]
-3/4 3 - 0
- 18:30 FT
[18] Suzhou Dongwu
1 - 1
Liaoning Hunyong [15]
-1/4 0 - 1
GHW 18:35 FT
  Trung Quốc Nữ
0 - 0
Brazil Nữ  
+1/2 0 - 0
POLB 18:40 FT
[15] Chrobry Glogow
1 - 1
Podbeskidzie [3]
+1/2 0 - 0
ASI19VL 19:00 FT
[K-1] Indonesia U19
1 - 1
Triều Tiên U19 [K-2]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[J-2] Việt Nam U19
0 - 0
Nhật Bản U19 [J-1]
+1 3/4 0 - 0
ANHB 19:00 FT
[14] Cardiff City
0 - 1
Bristol City [6]
-1/2 0 - 0
FA 19:00 FT
  Dover Athletic
1 - 0
Southend  
+0 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[9] Bayern Munich II
2 - 1
Magdeburg [11]
+1/4 2 - 0
MKDA 19:00 FT
[10] Rabotnicki 1
1 - 2
Shkendija [3]
1 - 1
MNEA 19:00 FT
[3] Sutjeska
2 - 0
FK Kom [5]
2 - 0
TDB 19:00 FT
[14] IK Frej
2 - 2
Umea [18]
-1/2 2 - 2
- 19:00 FT
[13] Osters
1 - 0
Landskrona [17]
-3/4 0 - 0
UKRA 19:00 FT
[2] Zorya
2 - 0
Kolos Kovalivka [8]
-1 3/4 1 - 0
ASI19VL 19:05 FT
[F-4] Ấn Độ U19 (T)
0 - 3
Afghanistan U19 [F-3]
-1/2 0 - 3
DUA 19:30 FT
[1] M.gladbach 1 5
3 - 1
Wer.Bremen [14] 4
-1/2 2 - 0
DUB 19:30 FT
[13] Darmstadt
2 - 2
Jahn Regensburg [7]
-1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[4] Heidenheim
4 - 0
Hannover 96 [15]
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[14] Nurnberg
1 - 5
A.Bielefeld [1]
+1/4 0 - 3
DUC4DB 19:30 FT
[4] Wacker Nordhausen
2 - 0
Berlin AK 07 [14]
-3/4 1 - 0
- 19:30 FT
[7] SV Lichtenberg
4 - 0
RW Erfurt [13]
+1/4 1 - 0
ALBA 19:30 FT
[4] KF Laci
1 - 0
Kukesi [6]
0 - 0
AZEA 19:30 FT
[7] Sabah FK
1 - 3
Sumqayit [4]
+1/4 1 - 0
BLRA 19:30 FT
[5] Isloch
1 - 1
Dinamo Brest [1]
+3/4 1 - 1
BIHA 19:30 FT
[11] Mladost D. Kakanj
1 - 1
Borac Banja Luka [3]
+1/4 0 - 1
FA 19:45 FT
  Wrexham
0 - 0
Rochdale  
+1/4 0 - 0
- 19:45 FT
  Bristol Rovers
1 - 1
Bromley  
-3/4 0 - 0
- 19:45 FT
  Gateshead
1 - 2
Oldham  
+1/2 0 - 1
- 19:45 FT
  Chippenham
0 - 3
Northampton  
+1 0 - 3
- 19:45 FT
  York City
0 - 1
Altrincham  
-3/4 0 - 0
- 19:45 FT
  Barnet
0 - 2
Fleetwood Town  
+3/4 0 - 1
DENB 19:45 FT
[9] Fremad Amager
3 - 0
Vendsyssel FF [5]
+1/2 1 - 0
- 19:45 FT
[12] Roskilde 1
0 - 2
Hvidovre IF [8]
-1/4 0 - 1
TBNA 20:00 FT
[8] Athletic Bilbao
2 - 1
Levante [12]
-3/4 0 - 1
DUC3 20:00 FT
[17] Chemnitzer
0 - 0
Wurzburger [13]
+0 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[16] Altona 93 2
0 - 3
Ein. Norderstedt [11]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[3] Holstein Kiel II 1
1 - 5
Rehden [4]
+0 0 - 3
- 20:00 FT
[18] Hannoverscher SC
1 - 2
Havelse [9]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[8] Hansa Luneburg
1 - 0
Wer.Bremen II [7]
+0 1 - 0
DUC4N 20:00 FT
[13] Freiburg II 1
2 - 1
Aalen [14]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Saarbrucken
2 - 1
Homburg [4]
-1/2 1 - 0
DUC4T 20:00 FT
  B.Dortmund II
1 - 1
M.gladbach II  
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
  Wuppertaler
1 - 2
Essen  
+1 1/2 1 - 0
GREA 20:00 FT
[7] Aris Salonica 1
2 - 1
Asteras Tripolis [11]
-1 2 - 1
MLTA 20:00 FT
[3] Gzira Utd 1
0 - 1
Sirens [2]
0 - 0
SLOA 20:00 FT
[7] Triglav 1
1 - 0
NK Bravo [9]
+1/4 0 - 0
CZEB 20:00 FT
[13] Varnsdorf
1 - 1
Dukla Praha [2]
+3/4 1 - 0
DENA 20:00 FT
[4] Aarhus AGF
4 - 2
Sonderjyske [10]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[8] Lyngby
4 - 3
Odense BK [5]
+1/2 2 - 1
DENB 20:00 FT
[3] Fredericia
0 - 2
Skive IK [7]
-3/4 0 - 1
ASI19VL 20:15 FT
[E-4] Bangladesh U19 (T)
1 - 2
Bhutan U19 [E-3]
-2 1 - 0
BULA 20:15 FT
[11] Botev Plovdiv
1 - 0
Levski Sofia [3]
+1 0 - 0
HLA 20:30 FT
[11] Twente
2 - 1
Zwolle [16]
-1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[6] Willem II
2 - 1
PSV Eindhoven [3]
+1/2 1 - 0
NGA 20:30 FT
[16] PFC Sochi
2 - 3
Cska Moscow [2]
+1/2 2 - 1
BIA 20:30 FT
[6] Antwerpen
2 - 1
Club Brugge [1]
+1/2 0 - 1
SRBA 20:30 FT
[10] Javor Ivanjica
1 - 1
Crvena Zvezda [1]
+1 3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[5] Backa 1
2 - 2
FK Vozdovac [6]
-1/2 1 - 1
CZEA 20:30 FT
[8] C. Budejovice
2 - 0
Slovacko [7]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[2] Vik.Plzen
4 - 1
Slovan Liberec [9]
-1 2 - 1
TNKA 20:30 FT
[3] Trabzonspor 1
1 - 0
Alanyaspor [4]
+0 0 - 0
TNKB 20:30 FT
[15] Boluspor
1 - 1
Bursaspor [2]
+1/4 0 - 0
TSB 20:30 FT
[5] SC Kriens
3 - 0
Stade L. Ouchy [8]
-1/4 3 - 0
AUTA 20:30 FT
[2] Lask
1 - 0
Admira [12]
-2 1 - 0
- 20:30 FT
[7] Austria Wien
2 - 1
Mattersburg [11]
-3/4 1 - 0
NPA 20:30 FT
[11] Black Leopards
2 - 1
Cape Town City [13]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[4] Golden Arrows
3 - 2
Mamelodi Sun. [2]
+1/2 0 - 1
TDA 20:45 FT
[14] Kalmar 1
2 - 2
Brage [17]
-3/4 0 - 0
EURWVL 21:00 FT
[D-3] Moldova Nữ 2
3 - 1
Azerbaijan Nữ [D-5]
+1/4 1 - 1
ANHA 21:00 FT
[7] Man Utd
3 - 1
Brighton [11]
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[8] Wolves
2 - 1
Aston Villa [17]
-3/4 1 - 0
ITAA 21:00 FT
[3] Lazio
4 - 2
Lecce [16]
-2 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[18] Sampdoria
0 - 0
Atalanta [5]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Udinese
0 - 0
SPAL 1907 [19]
-1/2 0 - 0
ITB 21:00 FT
[20] Trapani 1
2 - 2
Cosenza [16]
+0 2 - 2
- 21:00 FT
[15] Cremonese
1 - 0
Salernitana [8]
-1/2 0 - 0
ITA3 21:00 FT
  Cavese
2 - 2
Catanzaro  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  SS Monopoli
1 - 0
Viterbese Calcio  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  US Fermana
0 - 2
Virtus Verona  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Sambenedettese
2 - 0
Rimini  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Virtus Francavilla
1 - 1
Rende  
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
  AZ Picerno
3 - 1
Teramo  
+0 1 - 0
- 21:00 FT
  Juventus U23
0 - 2
Pistoiese  
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
  Lecco
0 - 2
AC Renate  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  US Pianese
2 - 0
Pergolettese  
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  Albinoleffe
1 - 0
Pontedera  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Arezzo
2 - 1
US Olbia  
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Piacenza
1 - 0
Gubbio  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Reggina
2 - 0
Casertana  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  Triestina
0 - 3
Vicenza  
+0 0 - 1
PHA 21:00 FT
[10] Rennes
3 - 1
Amiens [15]
-1/4 1 - 1
POLA 21:00 FT
[9] Lech Poznan
0 - 0
Korona Kielce [14]
-1 0 - 0
CROA 21:00 FT
[2] Hajduk Split 2
3 - 2
NK Osijek [3]
-3/4 2 - 1
RMNA 21:00 FT
[11] Sepsi OSK
0 - 1
Gaz Metan Medias [6]
+0 0 - 0
SVKA 21:00 FT
[6] Zlate Moravce
0 - 1
Slo. Bratislava [1]
+3/4 0 - 0
CZEB 21:00 FT
[5] Hradec Kralove
3 - 0
MFK Vitkovice [15]
-1 1/4 2 - 0
TSB 21:00 FT
[6] Aarau
2 - 2
Vaduz [7]
-1/2 2 - 2
- 21:00 FT
[1] Lausanne Sports
5 - 0
Schaffhausen [9]
-1 1/2 2 - 0
DENB 21:00 FT
[4] Kolding IF
0 - 2
HB Koge [6]
+1/2 0 - 2
ARGA 21:00 FT
[4] River Plate
0 - 1
Rosario Central [11]
-1 1/4 0 - 0
ASI19VL 21:10 FT
[B-3] Turkmenistan U19 (T)
4 - 2
Sri Lanka U19 [B-4]
0 - 1
- 21:15 FT
[D-1] Iran U19
2 - 0
UAE U19 [D-3]
-1 1/4 1 - 0
DUA 21:30 FT
[10] Wolfsburg
0 - 2
B.Leverkusen [8]
+1/4 0 - 1
BLRA 21:30 FT
[10] Vitebsk
1 - 2
Bate Borisov [2]
+1 0 - 0
TBN3 21:45 FT
[A-16] Celta Vigo II
0 - 2
Racing Ferrol [A-7]
-1/4 0 - 1
TBNA 22:00 FT
[3] Atletico Madrid
3 - 1
Espanyol [19]
-1 1 - 1
TBNB 22:00 FT
[3] Almeria
1 - 1
Zaragoza [6]
-1/2 1 - 0
TBN3 22:00 FT
[B-13] Izarra
3 - 1
Arenas de Guecho [B-19]
-1/4 1 - 0
SCOA 22:00 FT
[1] Celtic
2 - 0
Motherwell [4]
-2 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Livingston
0 - 2
Rangers [2]
+1 1/2 0 - 1
BDNA 22:00 FT
[14] Maritimo
1 - 1
Portimonense [16]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[17] Pacos Ferreira 1
1 - 0
Tondela [8]
-1/4 1 - 0
BDNB 22:00 FT
[2] Nacional Madeira
1 - 0
SC Covilha [5]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Academico Viseu
0 - 2
Vilafranquense [13]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[18] Cova Piedade 1
0 - 2
Estoril [3]
+1/2 0 - 0
AZEA 22:00 FT
[1] Karabakh Agdam
1 - 1
Zire IK [6]
-1 1/2 1 - 0
GREA 22:00 FT
[5] Xanthi 1
1 - 2
Panionios [13]
-1/2 0 - 0
MLTA 22:00 FT
[1] Floriana
2 - 2
Hibernians [5]
1 - 1
CYPA 22:00 FT
[9] Pafos FC
1 - 1
EN Paralimni [11]
-1/4 1 - 0
TSA 22:00 FT
[8] Lugano
0 - 3
Basel [2]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[1] Young Boys
4 - 3
St. Gallen [3]
-1 1/4 2 - 2
- 22:00 FT
[4] Zurich
4 - 2
Sion [6]
-1/2 2 - 2
UKRA 22:00 FT
[1] Shakhtar Donetsk 1
1 - 0
Dinamo Kiev [3]
-1/2 1 - 0
DENA 22:00 FT
[3] Brondby
2 - 1
Esbjerg FB [13]
-3/4 2 - 0
VENA 22:00 FT
[8] Metropolitano
1 - 1
Aragua [7]
1 - 1
GREA 22:15 FT
[1] Olympiakos 1
2 - 0
Atromitos [10]
-2 0 - 0
ALBA 22:30 FT
[10] Flamurtari Vlore
1 - 1
Partizani Tirana [1]
0 - 0
BIHA 22:30 FT
[7] Siroki Brijeg
1 - 0
Velez Mostar [8]
1 - 0
SRBA 22:30 FT
[4] Partizan
3 - 0
Indjija [15]
-2 1/2 1 - 0
HLA 22:45 FT
[10] Feyenoord
3 - 2
RKC Waalwijk [18]
-2 2 - 2
BULA 22:45 FT
[14] Vitosha Bistritsa
0 - 1
Ludogorets [1]
+1 3/4 0 - 0
SLOA 22:45 FT
[1] O.Ljubljana
2 - 0
Tabor Sezana [6]
-1 1/2 1 - 0
ASI19VL 22:59 FT
[E-1] Bahrain U19
1 - 1
Jordan U19 [E-2]
+0 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[D-4] San Fernando
1 - 0
Talavera [D-15]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[C-9] UE Olot
0 - 0
AE Prat [C-19]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-6] Burgos CF
2 - 0
Athletic Bilbao B [B-2]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[B-14] Barakaldo
3 - 1
Tudelano [B-16]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[D-5] Yeclano Dep.
3 - 0
Linense [D-11]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[C-17] Badalona
2 - 1
Gimnastic [C-18]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[C-1] Lleida Esportiu
4 - 0
Orihuela [C-20]
-3/4 3 - 0
- 22:59 FT
[B-20] Guijuelo
0 - 1
Amorebieta [B-10]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[D-19] Algeciras
1 - 2
UCAM Murcia [D-14]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[C-3] Castellon
1 - 0
Hercules CF [C-14]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[D-13] Murcia
1 - 1
Marbella [D-3]
+0 1 - 0
PHA 22:59 FT
[6] Montpellier
3 - 0
Toulouse [19]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[9] Nantes
2 - 3
Saint Etienne [4]
-1/2 2 - 2
NGA 22:59 FT
[5] Lok. Moscow
1 - 1
Krasnodar [3]
-1/4 1 - 1
CZEA 22:59 FT
[1] Slavia Praha
3 - 0
Teplice [11]
-2 1/4 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[10] Olympiakos Nic.
4 - 0
Ethnikos Achnas [8]
-1/4 2 - 0
TNKA 22:59 FT
[5] Istanbul BB
2 - 1
Ankaragucu [17]
-1 1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[8] Besiktas
1 - 0
Denizlispor [14]
-1 1/4 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[4] Balikesirspor
0 - 0
Altinordu SK [18]
-1/2 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[3] Wolfsberger AC
0 - 3
RB Salzburg [1]
+1 0 - 1
PERA 22:59 FT
[9] Uni.San Martin 1
3 - 1
Academia Cantolao [14]
-1/2 1 - 1
ASI19VL 23:05 FT
[F-1] Arập Xêut U19
1 - 1
Uzbekistan U19 [F-2]
+0 1 - 0
HUNA 23:15 FT
[7] Debreceni
1 - 6
Ferencvaros [3]
+1/4 0 - 2
ARGA 23:15 FT
[23] Aldosivi
0 - 3
Gimnasia LP [22]
+0 0 - 2
ASI19VL 23:20 FT
[B-1] Qatar U19
1 - 1
Yemen U19 [B-2]
1 - 0
ANHA 23:30 FT
[1] Liverpool
3 - 1
Man City [4] 2
+0 2 - 0
ITA3 23:30 FT
  Pro Vercelli
1 - 1
Giana Erminio  
-1/2 1 - 1
- 23:30 FT
  Novara
2 - 1
Como  
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
  Aurora Pro Patria
0 - 0
Alessandria  
+0 0 - 0
- 23:30 FT
  AS Bisceglie
0 - 3
Bari  
+3/4 0 - 2
- 23:30 FT
  Pesaro
1 - 1
Imolese Calcio  
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
  ArzignanoChiampo
0 - 1
Carpi  
+0 0 - 1
- 23:30 FT
  Padova
0 - 1
Alto Adige  
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Catania
2 - 1
Sicula Leonzio  
-3/4 0 - 1
- 23:30 FT
  Modena
2 - 1
Fano  
-1/2 1 - 1
- 23:30 FT
  Siena
1 - 1
Gozzano  
-3/4 0 - 1
- 23:30 FT
  Ternana
2 - 0
Paganese  
-3/4 0 - 0
POLA 23:30 FT
[8] Lechia GD
0 - 1
Pogon Szczecin [3]
-1/4 0 - 1
CROA 23:30 FT
[5] HNK Rijeka
0 - 5
Dinamo Zagreb [1]
+1/2 0 - 4
TBNB 00:00 FT
[17] Malaga
0 - 0
Fuenlabrada [4]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[21] Racing Santander 1
2 - 2
SD Ponferradina [9]
-1/4 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[C-6] Cornella
2 - 1
UE Llagostera [C-7]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[C-15] La Nucía
0 - 0
Villarreal B [C-5]
+0 0 - 0
ITAA 00:00 FT
[8] Parma 3
2 - 0
Roma [6] 2
+3/4 0 - 0
DUA 00:00 FT
[4] Freiburg 1 1
1 - 0
Ein.Frankfurt [9] 2 3
+0 0 - 0
BIA 00:00 FT
[8] Genk
0 - 2
Gent [2]
-1/4 0 - 1
NORA 00:00 FT
[11] Lillestrom
1 - 3
Stabaek [9]
+0 0 - 2
- 00:00 FT
[1] Molde
4 - 0
Stromsgodset [15]
-1 2 - 0
- 00:00 FT
[12] Tromso
0 - 0
Valerenga [10]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Kristiansund
4 - 0
Sarpsborg [13]
+0 2 - 0
- 00:00 FT
[14] Mjondalen
3 - 1
Ranheim IL [16]
-1/2 1 - 1
RMNA 00:00 FT
[9] Dinamo Bucuresti
0 - 0
CFR Cluj [1]
+1/2 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[5] Apollon Limassol
1 - 1
Apoel FC [4]
+0 0 - 0
DENA 00:00 FT
[1] Midtjylland
4 - 1
Kobenhavn [2]
-1/2 2 - 0
BDNB 00:15 FT
[6] Chaves
2 - 0
Casa Pia AC [17]
-1 1/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[6] Getafe
0 - 0
Osasuna [10]
-1/2 0 - 0
GREA 00:30 FT
[8] Panathinaikos
3 - 2
AEK Athens [3]
+0 0 - 2
UKRA 00:30 FT
[7] Olimpik Donetsk
0 - 0
PFK Aleksandriya [5]
+1/4 0 - 0
ARGB 00:30 FT
[A-1] Atletico Atlanta
1 - 1
Barracas Central [A-14]
-1/2 1 - 0
ISRA 01:00 FT
[10] Hapoel Kfar Saba
0 - 0
Hapoel Hadera [5]
+0 0 - 0
SLOA 01:00 FT
[4] Mura
2 - 4
Aluminij [3]
-1/4 2 - 2
PERA 01:00 FT
[7] DU Comercio
1 - 2
Sport Huancayo [4]
-1/2 1 - 1
MEXA 01:00 FT
[10] Pumas UNAM
1 - 1
Juarez [16]
-3/4 1 - 0
MEXB 01:00 FT
[3] Leones Negros UdeG
2 - 1
Univ de Colima [11]
1 - 0
ISRA 01:15 FT
[2] Maccabi Haifa
3 - 1
Beitar Jerusalem [4]
-1/4 0 - 1
- 01:15 FT
[7] Bnei Yehuda
2 - 0
Ashdod [8]
-1/4 1 - 0
BDNA 01:30 FT
[4] Sporting Lisbon
2 - 0
Belenenses [15]
-1 1/2 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[9] Newells Old Boys
2 - 0
Defensa YJ [17]
-1/4 2 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-15] Brown de Adrogue
1 - 1
Gim.Mendoza [B-10]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[A-8] Guillermo
2 - 1
Belgrano [A-13]
+0 1 - 1
HLA 02:00 FT
[2] AZ Alkmaar (T)
3 - 0
Emmen [13]
-2 1/4 2 - 0
BIA 02:00 FT
[4] Standard Liege
1 - 2
KV Mechelen [3]
-1 0 - 1
NORA 02:00 FT
[4] Rosenborg
3 - 2
Bodo Glimt [2]
-1 1 - 2
BRAA 02:00 FT