x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 11:00 FT
  Australia Nữ
2 - 1
Chile Nữ  
-2 1/4 1 - 0
NGB 11:00 FT
[18] Luch Energiya 1
0 - 2
Neftekhimik Nizh [5]
0 - 0
NHAT3 11:00 FT
[18] Grulla Morioka
3 - 3
Gamba Osaka U23 [12]
1 - 1
NGB 12:00 FT
[6] SKA-Khabarovsk
3 - 2
Chayka FK Pesch [11]
-1/4 2 - 2
NHATA 12:00 FT
[3] Kashima Antlers
0 - 2
Kawasaki Fro. [4]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[12] Nagoya Grampus
3 - 0
Vissel Kobe [10]
-1/4 2 - 0
- 12:00 FT
[18] Jubilo Iwata
0 - 1
FC Tokyo [1]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[2] Yokohama FM
4 - 2
Consa. Sapporo [8]
-1 3 - 1
NHATB 12:00 FT
[10] Alb. Niigata (JPN)
2 - 0
FC Gifu [22]
-3/4 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[17] FC Tokyo U23
2 - 3
Blaublitz Akita [9]
+1/4 1 - 0
AUSA 13:00 FT
[10] Newcastle Jets
1 - 1
Perth Glory [6]
+1/4 1 - 0
NHATA 13:00 FT
[5] Cerezo Osaka
1 - 0
Shonan Bellmare [16]
-1/2 0 - 0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
NHATB 13:00 FT
[1] Kashiwa Reysol
3 - 0
Kagoshima [20]
-1 1/4 2 - 0
HQB 13:00 FT
[7] Asan Mugunghwa
1 - 4
Anyang [3]
+1/2 1 - 4
- 13:00 FT
[10] Seoul E-Land
3 - 5
Busan I'Park [2]
+3/4 2 - 1
- 13:00 FT
[6] Jeonnam Dragons
2 - 1
Ansan Greeners [5]
+1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[9] Daejeon Citizen
3 - 1
Gwangju [1]
+1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[8] Suwon FC
1 - 2
Bucheon 1995 [4]
+1/2 0 - 1
HQ3 13:00 FT
[1] Gangneung
2 - 0
Gyeongju KHNP [3]
2 - 0
AUSA 15:30 FT
[2] Western United
2 - 1
WS Wanderers [3]
-1/4 1 - 1
IDNA 15:30 FT
[10] TIRA-Persikabo
2 - 2
Persebaya Surabaya [8]
+0 1 - 1
ASIW19 16:00 FT
[B-2] Hàn Quốc U19 Nữ (T)
9 - 1
Australia U19 Nữ [A-2]
-1 4 - 0
Đang tải...
NGB 16:00 FT
[17] Yenisey
1 - 0
Khimki [3]
+1/2 0 - 0
NGAU21 16:00 FT
[3] Arsenal Tula U21 1
2 - 1
Zenit U21 [8]
-1/4 0 - 0
CZEB 16:15 FT
[8] Fotbal Trinec
1 - 1
SK Lisen [9]
-1/2 1 - 0
- 16:15 FT
[12] Slavoj Vysehrad
0 - 2
Pardubice [1]
+1/2 0 - 1
- 16:15 FT
[11] MFK Chrudim
1 - 0
Banik Sokolov [16]
-1/2 1 - 0
CZEU19 16:30 FT
  Hradec Kralove U19 1
3 - 2
Sigma Olomouc U19  
+1/4 0 - 1
NGB 17:00 FT
[16] Tekstilshchik Ivanov
1 - 0
Krasnodar B [12]
+0 0 - 0
NGAU21 17:00 FT
[14] PFC Sochi U21
2 - 2
CSKA Mos. U21 [4]
+1/4 1 - 1
ARMA 17:00 FT
[4] Alashkert
1 - 1
Ararat Y [1]
-1/2 1 - 1
GEOA 17:00 FT
[3] Saburtalo
3 - 1
Wit Georgia [10]
0 - 0
- 17:00 FT
[9] FC Rustavi
0 - 2
Dinamo Tbilisi [1]
+3/4 0 - 0
CZEU19 17:00 FT
  Sparta Praha U19
5 - 0
Slavia Praha U19  
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
  Zlin U19
1 - 1
Slovacko U19  
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Pardubice U19
3 - 3
Brno U19  
+1/4 2 - 1
- 17:00 FT
  Meteor Praha U19
0 - 2
Vik. Plzen U19  
+1 3/4 0 - 1
UKRU21 17:00 FT
[5] Zorya U21
3 - 1
Kolos Kovalivka U21 [10]
1 - 0
NGAU21 17:30 FT
[15] Orenburg U21
3 - 0
Ufa U21 [16]
1 - 0
BDNB 18:00 FT
[8] CD Mafra
3 - 1
Porto B [14]
-1/2 2 - 0
NGA 18:00 FT
[12] Rubin Kazan 1
0 - 1
Din. Moscow [11]
+1/4 0 - 1
AZEA 18:00 FT
[8] Gabala FC
3 - 0
Səbail FK [5]
+0 2 - 0
BLRA 18:00 FT
[12] FK Slutsk
0 - 0
FK Gorodeya [7]
-1/4 0 - 0
ESTA 18:00 FT
[3] Paide Linname.
3 - 1
Levadia T. [2]
+1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[9] Kuressaare
0 - 1
Trans Narva [5]
+1 0 - 0
- 18:00 FT
[8] Tallinna Kalev
3 - 0
Tulevik Viljandi [7]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[10] Maardu
0 - 12
Flora Tallinn [1]
0 - 4
- 18:00 FT
[4] Nomme Kalju
2 - 3
Tammeka Tartu [6]
0 - 1
LITA 18:00 FT
[1] Suduva
4 - 1
Kauno Zalgiris [4]
1 - 1
- 18:00 FT
[7] Palanga
2 - 2
Banga [9]
0 - 1
MDVA 18:00 FT
[7] Zimbru
0 - 0
Codru Lozova FC [8]
0 - 0
- 18:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
1 - 1
Petrocub [3]
0 - 1
- 18:00 FT
[6] Speranta
2 - 1
Milsami [5]
0 - 0
- 18:00 FT
[4] Dinamo-Auto
2 - 1
Sfintul Gheorghe [2]
0 - 0
RMNA 18:00 FT
[12] Aca. Clinceni
1 - 0
CSMS Iasi [8]
+0 0 - 0
TNKB 18:00 FT
[7] Erzurum BB
0 - 0
Akhisar Bld. [6]
-1/2 0 - 0
UKRU21 18:00 FT
[1] Shakhtar Donetsk U21
1 - 1
Dinamo Kiev U21 [3]
1 - 0
POLB 18:40 FT
[11] Stomil Olsztyn
1 - 3
Warta Poznan [1]
+0 0 - 0
GHQG 19:00 FT
  Uzbekistan
3 - 1
Kyrgyzstan  
1 - 1
TBNA 19:00 FT
[14] Alaves 3
3 - 0
Valladolid [13] 3
-1/4 2 - 0
DUB 19:00 FT
[12] Holstein Kiel
1 - 1
Hamburger [2]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[8] Sandhausen
3 - 2
Greuther Furth [6]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[9] Osnabruck
1 - 0
Stuttgart [3]
+1/2 1 - 0
DUC4B 19:00 FT
[1] Wolfsburg II
3 - 0
Weiche Flensburg [5]
-3/4 1 - 0
NGB 19:00 FT
[20] Mordovia 1
1 - 1
Torpedo Moscow [1]
+1 1 - 1
- 19:00 FT
[13] Avangard Kursk
3 - 2
Tom Tomsk [8]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[2] Rotor Volgograd
1 - 1
Chertanovo [4]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Nizhny Nov
2 - 2
Spartak Moscow B [15]
-3/4 0 - 1
LATA 19:00 FT
[4] Ventspils
0 - 1
FK Liepaja [6]
0 - 0
- 19:00 FT
[3] Valmiera / BSS
3 - 3
METTA/LU Riga [9]
3 - 2
- 19:00 FT
[8] BFC Daugava
2 - 2
Jelgava [7]
1 - 1
- 19:00 FT
[1] Riga FC
4 - 1
Spartaks Jurmala [5]
1 - 0
MKDA 19:00 FT
[4] Sileks Kratovo
1 - 0
Shkupi [7]
1 - 0
- 19:00 FT
[6] FC Struga
2 - 1
Vardar [1]
2 - 0
- 19:00 FT
[9] Borec Veles
1 - 1
Makedonija [5]
1 - 1
- 19:00 FT
[8] Renova
1 - 1
Academy Pandev [2]
0 - 1
MNEA 19:00 FT
[1] Iskra Danilo
2 - 1
FK Podgorica [9]
1 - 0
- 19:00 FT
[8] Rudar
1 - 1
Zeta [4]
1 - 1
TNKA 19:00 FT
[16] Genclerbirligi
2 - 1
Kayserispor [18]
-1 1 - 0
UKRA 19:00 FT
[4] Desna Chernigiv
1 - 1
Dnipro [9]
-1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[6] FC Mariupol
2 - 2
Karpaty Lviv [10]
-1/2 1 - 0
ANHA 19:30 FT
[3] Chelsea 3
2 - 0
Crystal Palace [12] 2
-1 1/4 0 - 0
ANHB 19:30 FT
[5] Nottingham Forest
1 - 0
Derby County [16]
-1/4 0 - 0
DUC4DB 19:30 FT
[6] Union Furstenwalde
3 - 3
E.Cottbus [5]
+1/2 1 - 2
- 19:30 FT
[10] C. Leipzig
0 - 2
Meuselwitz [12]
-1/2 0 - 2
- 19:30 FT
[1] VSG Altglienicke
3 - 0
Hertha Berlin II [2]
+1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[18] Bischofswerdaer
2 - 1
Auerbach [11]
+3/4 1 - 0
ALBA 19:30 FT
[2] Bylis Ballsh
2 - 3
Skenderbeu [7]
0 - 1
- 19:30 FT
[9] Luftetari Gjiro.
0 - 0
Teuta Durres [5]
0 - 0
BIHA 19:30 FT
[6] Radnik Bijeljina
1 - 1
Sarajevo [2]
0 - 0
- 19:30 FT
[9] Celik
2 - 1
Zvijezda Bijeljina [12]
2 - 1
GHQG 19:45 FT
  Malaysia
1 - 0
Tajikistan  
0 - 0
ASIW19 20:00 FT
[A-1] Triều Tiên U19 Nữ (T)
1 - 2
Nhật Bản U19 Nữ [B-1]
0 - 0
FA 20:00 FT
  Sunderland
1 - 1
Gillingham  
-1 1 - 0
DUC3 20:00 FT
[2] Ingolstadt
4 - 2
Zwickau [14]
-3/4 3 - 2
- 20:00 FT
[15] Uerdingen 1
0 - 3
Kaiserslautern [16]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[4] Hallescher
0 - 1
Munchen 1860 [12]
-1 0 - 1
- 20:00 FT
[18] Sonnenhof 1
0 - 3
Waldhof Man. [6]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[7] Hansa Rostock
1 - 2
Duisburg [1]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Unterhaching
0 - 0
Meppen [10]
-1/2 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[15] Heider SV
2 - 1
Hamburger II [12]
+1 0 - 1
DUC4BA 20:00 FT
[12] Memmingen
1 - 1
Nurnberg II [6]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Rosenheim 1
0 - 4
Augsburg II [13]
+1/4 0 - 3
- 20:00 FT
[8] V. Aschaffenburg
0 - 1
Turkgucu-Ataspor [1]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[14] Heimstetten
3 - 1
TSV Aubstadt [3]
+1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[16] Schalding Hein.
0 - 0
VfB Eichstätt [5]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Schweinfurt
1 - 0
Greuther Furth II [9]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[18] VfR Garching
1 - 1
SpVgg Bayreuth [2]
+1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[15] TSV 1896 Rain
4 - 2
Wacker Burghausen [11]
+1/4 0 - 1
DUC4N 20:00 FT
[11] Bayern Alzenau
1 - 2
Elversberg [2]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[5] SSV Ulm
5 - 0
Bahlinger [12]
-3/4 3 - 0
- 20:00 FT
[15] VfB Giessen
1 - 1
Offenbach [7]
+1/2 0 - 1
DUC4T 20:00 FT
  Rodinghausen
2 - 1
Bonner SC  
-1 1/2 2 - 0
- 20:00 FT
  FC Koln II
3 - 0
Schalke 04 II  
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  Homberg
1 - 0
Verl  
+1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  TuS Haltern
0 - 1
Fortuna Koln  
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  A.Aachen
3 - 0
Bergisch Gladbach  
-2 0 - 0
NGB 20:00 FT
[14] Armavir
0 - 1
Shinnik Yaroslavl [7]
+0 0 - 0
AZEA 20:00 FT
[2] Keşla FK
2 - 1
Neftchi Baku [3]
+3/4 0 - 1
POLB 20:00 FT
[2] Radomiak Radom
1 - 1
Puszcza Nie. [16]
-3/4 0 - 1
BLRA 20:00 FT
[3] Shakhter Soligo.
5 - 1
Slavia Mozyr [11]
-1 1/4 2 - 0
BULA 20:00 FT
[9] Etar
1 - 0
Cherno More [7]
+1/4 1 - 0
ISRA 20:00 FT
[12] HIK Shmona
0 - 1
Hapoel Tel Aviv [9]
+0 0 - 1
MLTA 20:00 FT
[12] Gudja United 1
3 - 2
Tarxien Rainbows [14]
1 - 1
SVKA 20:00 FT
[3] MSK Zilina
1 - 2
Ruzomberok [4]
-3/4 0 - 1
NGA 20:30 FT
[4] Rostov
1 - 2
FK Tambov [13]
-3/4 1 - 0
CZEA 20:30 FT
[14] Pribram
0 - 0
Opava [16]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[13] Zlin
1 - 0
Sigma Olomouc [10]
-1/4 0 - 0
TNKB 20:30 FT
[14] Istanbulspor AS 1
1 - 2
Menemen Bld [9]
-3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[11] Giresunspor
2 - 1
Osmanlispor [12]
-3/4 0 - 1
AUTB 20:30 FT
[4] Dornbirn
2 - 2
Blau Weiss Linz [10]
+1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[15] Liefering
1 - 3
Vorwarts Steyr [3]
-1/4 0 - 1
NPA 20:30 FT
[10] Polokwane
0 - 1
Baroka FC [12]
0 - 1
- 20:30 FT
[14] Stellenbosch FC 1
0 - 0
Highlands Park [6]
0 - 0
- 20:30 FT
[1] Kaizer Chiefs 1
3 - 2
Orlando Pirates [9]
2 - 1
PHB 20:45 FT
[7] Guingamp
1 - 1
Ajaccio [3]
-1/2 0 - 1
SLOA 20:45 FT
[10] Rudar Velenje
3 - 3
CM Celje [5]
+3/4 3 - 2
ITAA 21:00 FT
[20] Brescia 1
0 - 4
Torino [12]
+0 0 - 2
ITB 21:00 FT
[14] Virtus Entella
1 - 1
Pordenone [5]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[13] Venezia 1
1 - 0
Livorno [19]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Juve Stabia
1 - 1
Benevento [1]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Perugia
0 - 2
Cittadella [3]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[12] Pisa 1
3 - 2
Spezia [17]
+0 1 - 0
NGB 21:00 FT
[9] Baltika
3 - 0
Fakel [19]
-1 1 - 0
POLA 21:00 FT
[6] Wisla Plock
0 - 0
Cracovia Krakow [5]
+1/4 0 - 0
CROA 21:00 FT
[4] Lok. Zagreb
3 - 1
Inter Zapresic [7]
-1 1 - 0
GEOA 21:00 FT
[4] Lokomotiv T
0 - 2
Chikhura Sach. [5]
0 - 1
MNEA 21:00 FT
[7] OFK Titograd
1 - 2
OFK Petrovac [6]
1 - 0
ALGA 21:00 FT
  Ain M'lila
1 - 0
ASO Chlef  
0 - 0
GHW 21:10 FT
  Argentina Nữ
1 - 0
Colombia Nữ  
1 - 0
QATA 21:10 FT
[4] Al Sadd (T)
0 - 3
Qatar SC [9]
-2 1/4 0 - 2
DUA 21:30 FT
[12] Hertha Berlin 2
2 - 4
Leipzig [2] 1
+3/4 1 - 2
- 21:30 FT
[16] Mainz 1
2 - 3
Union Berlin [11] 4
-1/4 0 - 2
- 21:30 FT
[18] Paderborn 07 1
0 - 1
Augsburg [15] 3
+0 0 - 1
- 21:30 FT
[7] Schalke 04 2
3 - 3
Fort.Dusseldorf [13] 4
-3/4 1 - 0
NORB 21:30 FT
[8] Ullensaker/Kisa
2 - 0
Tromsdalen [16]
-1 1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[11] Raufoss IL
4 - 5
Skeid Fotball [15]
-1/2 3 - 2
- 21:30 FT
[10] HamKam
3 - 2
Nest-Sotra [7]
+1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[4] KFUM Oslo (T)
1 - 0
Sogndal [6]
1 - 0
- 21:30 FT
[12] FK Jerv (T)
0 - 2
Kongsvinger [5]
+1/2 0 - 2
- 21:30 FT
[1] Aalesund
3 - 1
Sandefjord [2]
-1/2 1 - 1
- 21:30 FT
[14] Notodden FK
0 - 2
Start Kristiansand [3]
+1/4 0 - 1
TNKA 21:30 FT
[1] Sivasspor 1
2 - 0
Konyaspor [12]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[10] Rizespor 1
1 - 0
Antalyaspor [15]
-1/4 1 - 0
WALA 21:45 FT
[11] Airbus UK
1 - 2
Penybont [10]
+0 1 - 1
ANHA 22:00 FT
[10] Burnley 2
3 - 0
West Ham Utd [16] 1
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[13] Newcastle 2
2 - 1
Bournemouth [9]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[19] Southampton 1
1 - 2
Everton [15] 1
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[14] Tottenham 2
1 - 1
Sheffield Utd [5] 2
-1 0 - 0
ANHB 22:00 FT
[24] Barnsley
2 - 4
Stoke City [23]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[13] Birmingham
0 - 1
Fulham [7]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Hull City
0 - 1
West Brom [1]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Leeds Utd
2 - 1
Blackburn Rovers [18]
-1 1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[15] Millwall
2 - 1
Charlton Athletic [11]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Preston North End
3 - 1
Huddersfield [19]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[10] QPR
2 - 2
Middlesbrough [22]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[17] Reading
3 - 0
Luton Town [21]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[8] Sheffield Wed.
2 - 2
Swansea City [4]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[20] Wigan 1
0 - 3
Brentford [9]
+1/4 0 - 1
FA 22:00 FT
  Tranmere Rovers
2 - 2
Wycombe  
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Oxford City
1 - 5
Solihull Moors  
+3/4 0 - 3
- 22:00 FT
  Maidstone United
1 - 0
Torquay Utd  
+1/2 1 - 0
- 22:00 FT
  Shrewsbury
1 - 1
Bradford City  
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Accrington
0 - 1
Crewe Alexandra  
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Blackpool
4 - 1
Morecambe  
-1 1/4 3 - 1
- 22:00 FT
  Salford City
1 - 1
Burton Albion  
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Milton Keynes Dons
0 - 1
Port Vale  
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Cambridge Utd
1 - 1
Exeter City  
+0 0 - 1
- 22:00 FT
  Forest Green
4 - 0
Billericay  
-1 1/2 3 - 0
- 22:00 FT
  Wimbledon
1 - 1
Doncaster Rovers  
+1/2 1 - 0
- 22:00 FT
  Crawley Town
4 - 1
Scunthorpe Utd  
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Nantwich
0 - 1
AFC Fylde  
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Ebbsfleet
2 - 3
Notts County  
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Maidenhead Utd 1
1 - 3
Rotherham Utd  
+1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Stourbridge
2 - 2
Eastleigh  
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
  Bolton
0 - 1
Plymouth Argyle  
+0 0 - 1
- 22:00 FT
  Cheltenham
1 - 1
Swindon  
+0 0 - 0
- 22:00 FT
  Colchester Utd
0 - 2
Coventry  
+0 0 - 2
- 22:00 FT
  Grimsby
1 - 1
Newport  
+0 1 - 0
- 22:00 FT
  Ipswich
1 - 1
Lincoln  
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Mansfield
1 - 0
Chorley  
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Stevenage
1 - 1
Peterborough Utd  
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Walsall 1
2 - 2
Darlington  
-1 1/4 0 - 1
TBNA 22:00 FT
[7] Valencia
2 - 0
Granada [9] 5
-3/4 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[15] Mirandes 1
2 - 0
Extremadura UD [20]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Huesca
3 - 1
Real Oviedo [18]
-3/4 2 - 1
TBN3 22:00 FT
[B-18] Salamanca
0 - 2
Real Union [B-15]
0 - 0
- 22:00 FT
[D-6] Cadiz B
2 - 1
Merida [D-20]
2 - 0
DUC4B 22:00 FT
[14] SSV Jeddeloh
3 - 3
Lubeck [2]
+1 1/4 0 - 0
SCOA 22:00 FT
[11] St. Johnstone
1 - 4
Hibernian [8]
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[6] Ross County
1 - 3
Aberdeen [3]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[9] Hearts
5 - 2
St. Mirren [12]
-1/2 3 - 2
- 22:00 FT
[5] Kilmarnock
2 - 2
Hamilton [10]
-3/4 1 - 2
SCOB 22:00 FT
[10] Partick Thistle 1
2 - 1
Greenock Morton [9]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Arbroath
3 - 0
Inverness C.T. [4]
+1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Alloa Athletic
2 - 1
Dunfermline [6]
+3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[7] Queen of South
3 - 1
Ayr Utd [2]
+1/4 1 - 1
SCO2 22:00 FT
[7] Clyde
1 - 2
Peterhead [8]
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[1] Raith Rovers
3 - 1
Stranraer [9]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Dumbarton
2 - 4
East Fife [2]
+1/4 2 - 2
- 22:00 FT
[5] Montrose
3 - 0
Forfar Athletic [10]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Falkirk
1 - 2
Airdrieonians [3]
-1 0 - 1
BDNB 22:00 FT
[15] Academica Coim
1 - 2
SC Farense [1]
-1/4 1 - 1
POLB 22:00 FT
[14] Chojniczanka
0 - 2
Stal Mielec [4]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[5] GKS Jastrzebie
2 - 2
Miedz Legnica [7]
+1/4 1 - 0
BLRA 22:00 FT
[15] Gomel 1
1 - 0
FK Minsk [9]
-1/4 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[5] Zrinjski
4 - 0
FK Tuzla City [4]
2 - 0
NIRA 22:00 FT
[2] Cliftonville
4 - 0
Warrenpoint Town [12]
3 - 0
- 22:00 FT
[1] Coleraine
4 - 0
Glenavon [10]
-1 2 - 0
- 22:00 FT
[11] Institute
1 - 1
Glentoran [5]
+1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[7] Ballymena Utd
1 - 2
Carrick Rangers [8]
-3/4 1 - 2
SRBA 22:00 FT
[14] FK Rad
2 - 0
Spartak Subotica [9]
2 - 0
- 22:00 FT
[11] Napredak
3 - 1
Cukaricki [3]
0 - 0
- 22:00 FT
[13] Radnik Surdulica
0 - 1
Mladost Lucani [8]
0 - 1
CYPA 22:00 FT
[3] Omonia Nicosia
1 - 0
AEL Limassol [6]
1 - 0
UKRA 22:00 FT
[11] FC Lviv
2 - 0
Vorskla [12]
+0 2 - 0
DENA 22:00 FT
[11] AC Horsens
2 - 1
Silkeborg IF [14]
-1/2 1 - 1
GREA 22:15 FT
[9] Volos NFC
3 - 2
Panetolikos [14]
-1/4 0 - 1
MLTA 22:15 FT
[11] Santa Lucia FC
0 - 2
Birkirkara [10]
0 - 1
BDNA 22:30 FT
[6] Rio Ave
1 - 0
Vitoria Setubal [12]
-1 1 - 0
BIHA 22:30 FT
[10] Sloboda Tuzla
0 - 4
Zeljeznicar [1]
0 - 1
BULA 22:30 FT
[4] Cska Sofia
1 - 0
Slavia Sofia [5]
-1 1/4 0 - 0
ISRA 22:30 FT
[13] Sektzia Nes Tziona
2 - 1
Hap. Beer Sheva [3]
+1 1/4 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[10] Chindia Targoviste 1
1 - 1
FC Uni.Craiova [4]
+3/4 0 - 0
SLOA 22:55 FT
[2] Maribor
4 - 1
Domzale [8]
-3/4 2 - 0
TBN3 22:59 FT
[A-10] Marino de Luanco
2 - 0
S.S. Reyes [A-20]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-18] Villarrubia CF
2 - 2
Recreativo Huelva [D-8]
+1/4 1 - 2
- 22:59 FT
[C-2] Andorra FC 1
2 - 2
Sabadell [C-4]
+0 1 - 2
NGA 22:59 FT
[6] Spartak Moscow
2 - 0
Krylya Sovetov [10]
-3/4 1 - 0
POLB 22:59 FT
[18] Odra Opole
2 - 0
Nieciecza [10]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[12] GKS Belchatow
1 - 4
GKS Tychy [6]
+0 1 - 2
HUNA 22:59 FT
[5] Puskas Akademia
1 - 3
Ujpest [6]
+0 1 - 2
- 22:59 FT
[9] Zalaegerzseg
1 - 1
Mezokovesd-Zsory [1]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[10] Paksi 1
1 - 1
Varda SE [8]
-1/4 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[5] Spartak Trnava
3 - 2
FK Pohronie [12]
-1 1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[7] Sered
0 - 1
Nitra [11]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[2] Dunajska Stred
3 - 1
Trencin [8]
-3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[9] Senica
4 - 0
Zemplin Michalovce [10]
+0 0 - 0
CZEA 22:59 FT
[4] Jablonec
2 - 2
Sparta Praha [5]
+1/4 0 - 2
TNKB 22:59 FT
[10] Altay
0 - 1
Fatih Karagumruk [5]
-3/4 0 - 1
AUTA 22:59 FT
[5] Sturm Graz
3 - 1
Hartberg [6]
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[10] SCR Altach
0 - 3
Rapid Wien [4]
+1/2 0 - 3
- 22:59 FT
[8] St.Polten
5 - 1
Wattens [9]
-1/4 3 - 1
ALGA 22:59 FT
  CS Constantine
1 - 0
CR Belouizdad  
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  MC Oran
1 - 0
NC Magra  
-1 1 - 0
ARGB 23:10 FT
[A-16] Nueva Chicago 1
2 - 1
Estudiantes BsAs [A-4]
-1/4 1 - 1
QATA 23:20 FT
[3] Al Garrafa
2 - 0
Umm salal [11]
-3/4 2 - 0
ACL 23:30 FT
[C-1] Al Hilal
1 - 0
Urawa Red [G-2]
-1/2 0 - 0
TBN3 23:30 FT
[B-17] Leioa
0 - 0
Osasuna B [B-5]
-1/2 0 - 0
PHA 23:30 FT
[12] Stade Brestois
1 - 2
PSG [1]
+1 3/4 0 - 1
POLA 23:30 FT
[1] Legia Wars.
5 - 1
Gornik Zabrze [12]
-1 1/4 1 - 0
CROA 23:30 FT
[10] NK Varazdin
0 - 0
Slaven Belupo [9]
+1/4 0 - 0
ISRA 23:30 FT
[11] Maccabi Netanya
1 - 0
Hapoel Raanana [14]
-1/2 0 - 0
TSB 23:30 FT
[3] Wil 1900 3
1 - 4
Chiasso [10]
-1/2 1 - 1
ALGA 23:45 FT
  USM Alger
0 - 0
Hussein Dey  
-1 0 - 0
TBNB 00:00 FT
[10] Albacete
0 - 1
Lugo [14]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[16] Sporting Gijon
0 - 1
Numancia [5]
-3/4 0 - 1
TBN3 00:00 FT
[B-4] Real Sociedad B
3 - 1
CF Salmantino [B-12]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[D-2] Badajoz
0 - 0
Atl. Sanluqueno [D-12]
-1/2 0 - 0
ITAA 00:00 FT
[2] Inter Milan 3
2 - 1
Verona [10] 1
-1 1/2 0 - 1
ITB 00:00 FT
[10] Empoli
1 - 2
Pescara [4]
-3/4 1 - 2
POLB 00:00 FT
[9] Zaglebie Sosno
2 - 0
Wigry Suwalki [17]
-3/4 2 - 0
BIA 00:00 FT
[5] Charleroi
1 - 0
Eupen [12]
-3/4 0 - 0
NORA 00:00 FT
[8] Haugesund
1 - 0
Viking [5]
-1/4 0 - 0
SRBA 00:00 FT
[16]