x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ASI19VL 15:00 FT
[H-4] Ma Cao U19 (T)
0 - 6
Australia U19 [H-1]
0 - 3
- 15:30 FT
[I-4] Singapore U19 (T)
0 - 2
Trung Quốc U19 [I-2]
0 - 0
- 15:30 FT
[K-4] Đông Timo U19 (T)
0 - 4
Triều Tiên U19 [K-2]
+3 1/4 0 - 2
- 15:30 FT
[G-1] Malaysia U19 (T)
10 - 0
N. Mariana U19 [G-5]
4 - 0
AUSA 15:30 FT
[1] Melbourne City
3 - 1
Central Coast [8]
-3/4 1 - 0
IDNA 15:30 FT
[6] Arema Indonesia
2 - 0
Madura United FC [4]
-1/2 1 - 0
ASI19VL 16:00 FT
[J-3] Mông Cổ U19 (T)
0 - 9
Nhật Bản U19 [J-1]
0 - 3
NGAU21 16:00 FT
[11] Rubin Kazan U21
1 - 0
Din. Moscow U21 [1]
+1 1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[9] Akhmat Gr. U21
3 - 0
Ural U21 [13]
-1/4 2 - 0
CZEU19 16:30 FT
  Opava U19
2 - 2
MFk Karvina U19  
-1/2 1 - 0
NGAU21 17:00 FT
[12] Rostov U21 1
1 - 0
FK Tambov U21 [5]
+1/4 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[9] Mariupol Youth 1
1 - 1
Karpaty Lviv U21 [6]
1 - 0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
ASI19VL 18:00 FT
[H-3] Đài Loan U19
1 - 2
Lào U19 [H-2]
-1/4 0 - 2
NGAU21 18:00 FT
[2] Spartak Mos. U21 1
4 - 2
Kryliya Sov. U21 [7]
+0 2 - 1
ARMA 18:00 FT
[9] Gandzasar
2 - 4
Banants [8]
+0 1 - 1
CZEU19 18:00 FT
  Pribram U19
3 - 3
Mlada Boleslav U19  
3 - 1
UKRU21 18:00 FT
[8] FC Lviv U21
0 - 2
Vorskla U21 [2]
+3/4 0 - 1
ASI19VL 18:15 FT
[D-2] Kyrgyzstan U19 (T)
2 - 0
UAE U19 [D-3]
+1 3/4 2 - 0
- 18:30 FT
[I-3] Myanmar U19
0 - 3
Hàn Quốc U19 [I-1]
+3 0 - 3
- 18:30 FT
[G-2] Campuchia U19
2 - 1
Thái Lan U19 [G-3]
+2 2 - 0
UKRU21 18:30 FT
[7] Desna U21
2 - 1
Dnipro U21 [11]
1 - 0
IRNA 18:30 FT
[10] Machine Sazi
2 - 1
Zobahan [14]
+1/4 0 - 1
Đang tải...
ASI19VL 19:00 FT
[K-1] Indonesia U19
4 - 0
Hồng Kông U19 [K-3]
-2 1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[J-2] Việt Nam U19
4 - 1
Đảo Guam U19 [J-4]
-6 3 - 1
- 19:05 FT
[F-3] Afghanistan U19 (T)
0 - 2
Uzbekistan U19 [F-2]
+1 3/4 0 - 2
IRNA 19:30 FT
[3] Shahr Khodrou
1 - 0
Pars Jonoubi Jam [13]
-3/4 0 - 0
OMC 19:35 FT
  Al Oruba (OMA)
2 - 1
Al Khaburah  
1 - 1
- 19:45 FT
  Saham Club
1 - 1
Nasr Salalah  
+0 1 - 1
ISRB 20:00 FT
[9] H. Petah Tikva 1
1 - 0
Hapoel R. Gan [13]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[7] INR HaSharon
1 - 0
Hapoel Nof HaGalil [10]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[15] Hapoel Bnei Lod
2 - 1
Bnei Sakhnin [11]
+1 1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[5] Hapoel Ashkelon
1 - 0
Hapoel Acre [8]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Hapoel Afula
0 - 0
HR Letzion [2]
+3/4 0 - 0
ASI19VL 20:15 FT
[E-4] Bangladesh U19 (T)
1 - 1
Jordan U19 [E-2]
+2 1/4 0 - 1
IRNA 20:15 FT
[7] Naft M. Soleyman
0 - 0
Nassaji Mazandaran [11]
-1/4 0 - 0
UAEA 21:00 FT
[7] Ajman
1 - 1
Khorfakkan [14]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Al Fujairah
0 - 1
Hatta [9]
+0 0 - 1
ASI19VL 21:10 FT
[B-4] Sri Lanka U19 (T)
0 - 3
Yemen U19 [B-2]
+3 1/4 0 - 3
QATA 21:10 FT
[8] Al Wakra
2 - 1
Ahli Doha [7]
+1/4 0 - 1
ASI19VL 21:15 FT
[D-1] Iran U19
4 - 0
Nepal U19 [D-4]
-3 1/2 0 - 0
IRNA 21:15 FT
[16] Shahin Bushehr
1 - 1
Gol Gohar [15]
0 - 0
ARMA 21:30 FT
[7] Pyunik 1
1 - 0
Shirak [2]
-1/4 1 - 0
BLRA 22:00 FT
[4] Dinamo Minsk
3 - 0
Dnepr Mogilev [14]
-1/4 1 - 0
GEOA 22:00 FT
[2] Dinamo Batumi
2 - 0
Sioni Bolnisi [8]
1 - 0
BULA 22:30 FT
[2] Lok. Plovdiv
2 - 0
Botev Vratsa [13]
-1 1/4 1 - 0
KUWA 22:45 FT
[10] Al Arabi (KUW)
0 - 3
Al Kuwait [1]
0 - 2
OMC 22:45 FT
  Dhofar
1 - 0
Al Seeb  
-1/4 0 - 0
- 22:45 FT
  Al Shabab (OMA)
1 - 1
Rustaq Club  
1 - 0
EURWVL 22:59 FT
[A-6] T.N.Kỳ Nữ
0 - 8
Hà Lan Nữ [A-1]
+4 1/4 0 - 3
- 22:59 FT
[F-4] Slovakia Nữ
0 - 0
Hungary Nữ [F-3]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[H-3] Romania Nữ
3 - 0
Lithuania Nữ [H-5]
-3 1/4 2 - 0
ASI19VL 22:59 FT
[E-1] Bahrain U19
4 - 0
Bhutan U19 [E-3]
3 - 0
LITA 22:59 FT
[6] Atlantas
1 - 4
FK Panevezys [5]
+3/4 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[13] Adana Demirspor
2 - 3
Eskisehirspor [16]
-1 1 - 1
ASI19VL 23:05 FT
[F-1] Arập Xêut U19
4 - 0
Ấn Độ U19 [F-4]
-1 3/4 4 - 0
- 23:20 FT
[B-1] Qatar U19 1
4 - 1
Turkmenistan U19 [B-3]
-2 0 - 0
QATA 23:20 FT
[10] Al Khor
2 - 3
Al Duhail SC [1]
+2 1/4 2 - 1
EURWVL 23:30 FT
[B-1] Italia Nữ
6 - 0
Georgia Nữ [B-6]
5 - 0
NGA 23:30 FT
[15] Akhmat Groznyi
0 - 0
Ural S.r. [9]
-1/2 0 - 0
UAEA 23:45 FT
[5] Al Wehda (UAE)
2 - 2
Al Wasl [8]
-1 1 - 2
EURWVL 00:00 FT
[H-4] Croatia Nữ
1 - 4
Bỉ Nữ [H-1]
+3 1 - 2
- 00:00 FT
[G-4] Macedonia Nữ
0 - 3
Áo Nữ [G-1]
0 - 2
- 00:00 FT
[C-1] Na Uy Nữ
6 - 0
Bắc Ireland Nữ [C-4]
-4 3/4 2 - 0
PH3 00:00 FT
[3] Avranches
2 - 0
Dunkerque [2]
+1/4 1 - 0
ALBA 00:00 FT
[3] KF Tirana
0 - 0
Vllaznia Shkoder [8]
0 - 0
POLA 00:00 FT
[16] LKS Lodz
0 - 1
Slask Wroclaw [4]
+0 0 - 1
CROA 00:00 FT
[8] Istra 1961
2 - 2
HNK Gorica [6]
+1/2 1 - 1
LITA 00:00 FT
[2] Zalgiris
1 - 3
FK Riteriai [3]
-3/4 1 - 2
MLTA 00:00 FT
[7] Balzan
5 - 0
Mosta [8]
3 - 0
CZEA 00:00 FT
[6] Banik Ostrava
3 - 0
MFk Karvina [15]
-1 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Mlada Boleslav
2 - 1
Bohemians 1905 [12]
-3/4 0 - 1
CZEB 00:00 FT
[3] Jihlava
4 - 1
Sellier&Bellot Vlasim [14]
2 - 0
CYPA 00:00 FT
[2] AEK Larnaka
2 - 1
Doxa Katokopia [12]
-1 1/4 1 - 0
DENB 00:00 FT
[1] Viborg
2 - 1
Naestved BK [11]
-1 1/4 0 - 0
EURWVL 00:10 FT
[E-5] Albania Nữ
0 - 5
Scotland Nữ [E-2]
+3 1/2 0 - 2
DUB 00:30 FT
[17] Dynamo Dresden
1 - 0
Wehen [18]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[11] St. Pauli
1 - 1
Bochum [16]
-1/2 1 - 1
DUC4B 00:30 FT
[13] St. Pauli II
3 - 0
Oldenburg 1987 [10]
+0 2 - 0
TNKA 00:30 FT
[2] Fenerbahce 1
3 - 2
Kasimpasa [13]
-1 1/2 2 - 1
DUC3 01:00 FT
[8] Vik.Koln
2 - 2
CZ Jena [20]
-3/4 0 - 1
DUC4BA 01:00 FT
[7] Buchbach
2 - 0
Illertissen [10]
+0 1 - 0
DUC4DB 01:00 FT
[15] Ger.Halberstadt
0 - 2
Lok.Leipzig [3]
+1/2 0 - 2
- 01:00 FT
[16] Babelsberg
3 - 2
Optik Rathenow [17]
-1/2 2 - 1
- 01:00 FT
[9] Viktoria Berlin
0 - 0
Berliner FC Dynamo [8]
-3/4 0 - 0
DUC4N 01:00 FT
[6] Mainz II
4 - 4
Pirmasens [16]
-3/4 2 - 2
- 01:00 FT
[9] Astoria Walldorf
2 - 4
TSV Steinbach [3]
+3/4 1 - 0
MLTA 01:00 FT
[4] Valletta
1 - 0
Senglea Athletic [9]
1 - 0
NORA 01:00 FT
[7] Brann
1 - 0
Odd Grenland [3]
+0 0 - 0
CZEB 01:00 FT
[4] Brno
5 - 0
SK Prostejov [10]
-2 1 - 0
DENA 01:00 FT
[6] Randers
3 - 3
Aalborg BK [7]
+1/4 2 - 1
NPA 01:00 FT
[8] Maritzburg Utd
2 - 2
Blo. Celtic [7]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Wits
0 - 1
SuperSport Utd [3]
-1/4 0 - 0
POLB 01:10 FT
[13] Sandecja
3 - 1
Olimpia Grudz. [8]
-1/4 2 - 0
AUTB 01:10 FT
[12] Horn
1 - 3
LASK Juniors [6]
-1/2 0 - 1
- 01:10 FT
[8] SKU Amstetten
2 - 0
Aust Lustenau [7]
+1/4 1 - 0
- 01:10 FT
[13] Floridsdorfer AC
1 - 2
SV Ried [1]
+1 1 - 2
- 01:10 FT
[14] Austria Wien II
4 - 1
Kapfenberg [16]
-1/4 1 - 0
DUC4B 01:30 FT
[6] Drochtersen/Assel
2 - 1
Hannover II [17]
-1/2 1 - 1
RMNA 01:30 FT
[13] Hermannstadt 1
1 - 1
Viitorul C. [2]
+1/2 1 - 1
PHB 02:00 FT
[20] Orleans
0 - 1
Paris FC [19]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[18] Chambly (T)
0 - 1
Clermont [6]
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[12] Auxerre 1
1 - 1
Caen [14]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[17] Le Mans
0 - 0
Grenoble [8]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[2] Lorient
4 - 1
Niort [15]
-1 4 - 1
- 02:00 FT
[10] Nancy
0 - 0
Troyes [4]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[5] Sochaux
2 - 0
Le Havre [9]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[13] Valenciennes 2
0 - 1
Chateauroux [16]
-1/4 0 - 0
PH3 02:00 FT
[8] SO Cholet
2 - 1
AS Beziers [13]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[6] Lyon Duchere
1 - 2
Quevilly [15]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[18] Le Puy Foot
0 - 0
Sporting Toulon [17]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[12] FC Bastia-Borgo
1 - 2
Bourg Peronnas [7]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[14] Concarneau
0 - 1
Pau FC [1]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[10] Boulogne 1
0 - 1
Red Star 93 [4]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[9] Creteil
2 - 2
Villefranche [5]
+0 2 - 1
- 02:00 FT
[11] Stade Lavallois
2 - 0
Ajaccio GFCO [16]
-1/2 2 - 0
HLA 02:00 FT
[5] Vitesse Arnhem
1 - 2
Groningen [9]
-1/4 0 - 2
HLB 02:00 FT
[3] Ajax U21
5 - 1
Den Bosch [14]
-1 1/2 2 - 0
- 02:00 FT
[17] PSV Eindhoven U21
1 - 1
Telstar [9]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[5] SBV Excelsior
5 - 4
Eindhoven [12]
-1 1/4 4 - 3
- 02:00 FT
[10] Volendam
1 - 0
Utrecht U21 [11]
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[15] AZ Alkmaar U21
3 - 2
MVV Maastricht [19]
+0 2 - 1
- 02:00 FT
[7] Go Ahead Eagles
3 - 1
Dordrecht 90 [20]
-1 1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[8] Almere City
1 - 0
NAC Breda [4]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[6] NEC Nijmegen
3 - 0
TOP Oss [18]
-1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[16] Helmond Sport
1 - 2
De Graafschap [2]
+1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[13] Roda JC
1 - 2
Cambuur [1]
+3/4 1 - 1
TSB 02:00 FT
[4] Winterthur
1 - 1
Grasshoppers [2]
+0 1 - 1
DUC4N 02:15 FT
[10] FSV Frankfurt
0 - 0
Hoffenheim II [8]
+0 0 - 0
MLTA 02:15 FT
[13] Sliema Wanderers
2 - 0
Hamrun Spartans [6]
1 - 0
AUTB 02:15 FT
[9] Wacker Innsbruck
2 - 4
Austria Klagenfurt [2]
+1/4 1 - 2
DUA 02:30 FT
[17] FC Koln 4
1 - 2
Hoffenheim [5] 3
-1/4 1 - 0
POLA 02:30 FT
[2] Piast Gliwice
3 - 1
Jagiellonia [7]
-1/4 2 - 0
BIA 02:30 FT
[7] Zulte-Waregem
1 - 2
Anderlecht [10]
+1/4 0 - 1
BIB 02:30 FT
[8] Roeselare
2 - 1
KSC Lokeren [6]
+0 0 - 0
- 02:30 FT
[4] Union Saint-Gilloise 1
0 - 2
Westerlo [3]
-1/2 0 - 1
- 02:30 FT
[7] Lommel
1 - 0
Beerschot-Wilrijk [5]
+1/2 0 - 0
- 02:30 FT
[2] Excelsior Virton
0 - 1
OH Leuven [1]
-1/2 0 - 1
ITAA 02:45 FT
[13] Sassuolo 2
3 - 1
Bologna [15] 6
+0 1 - 0
PHA 02:45 FT
[13] Nice 2
1 - 1
Bordeaux [7] 2
-1/4 1 - 0
SCOB 02:45 FT
[3] Dundee
0 - 2
Dundee Utd [1]
+1/4 0 - 0
WALA 02:45 FT
[7] Newtown AFC
3 - 1
Caernarfon Town [5]
+1/4 2 - 0
FA 02:55 FT
  Dulwich Hamlet
1 - 4
Carlisle  
+1/2 0 - 2
ANHA 03:00 FT
[20] Norwich 1
0 - 2
Watford [18] 4
+1/4 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[5] Real Sociedad 2
1 - 1
Leganes [20] 6
-1/2 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[7] Girona
1 - 0
Tenerife [19]
-3/4 0 - 0
ITB 03:00 FT
[2] Crotone
3 - 1
Ascoli [9]
-1 2 - 1
WALA 03:00 FT
[9] Aberystwyth
0 - 5
Bala Town [3]
+3/4 0 - 2
BDNA 03:30 FT
[18] Aves
1 - 2
Gil Vicente [10]
+0 1 - 2
PERA 04:00 FT
[12] Real Garcilaso 1
0 - 0
UTC Cajamarca [16]
-1 0 - 0
ARGA 05:00 FT
[7] Estudiantes LP
1 - 0
Talleres Cordoba [12]
-1/4 1 - 0
BRB 05:15 FT
[10] Botafogo/SP 1
2 - 3
Bragantino/SP [1]
+0 0 - 1
- 05:15 FT
[6] Parana/PR
0 - 0
Vitoria/BA [13]
-1/2 0 - 0
- 06:30 FT
[17] Londrina/PR
0 - 1
America/MG [5]
+1/2 0 - 1
- 06:30 FT
[19] Vila Nova/GO
0 - 0
Operario/PR [9]
-1/4 0 - 0
MEXB 07:00 FT
[2] Atlante
2 - 0
Sonora [10]
-1/2 0 - 0
ARGA 07:10 FT
[16] Union Santa Fe 1
0 - 1
Atletico Tucuman [8]
-3/4 0 - 1
ARGB 07:10 FT
[B-2] Sarmiento Junin 1
3 - 1
Quilmes [B-9]
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[A-3] Estudiantes Rio Cuarto
0 - 1
San Martin SJ [A-6]
-1/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[20] Sao Bento/SP
1 - 2
Cuiaba/MT [8]
+0 1 - 1
- 07:30 FT
[16] Figueirense/SC
1 - 1
Coritiba/PR [4]
+0 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[7] Morelia
3 - 2
Puebla [18]
-1 1 - 1
- 10:00 FT
[19] Veracruz
0 - 5
Club America [3]
+1 0 - 3
MEXB 10:00 FT
[14] Correcaminos
2 - 1
Venados [13]
-1/4 1 - 1
MEXA 10:06 FT
[9] Club Tijuana 1
0 - 4
Monterrey [8]
+1/4 0 - 1
 
« 08 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo