x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VNB 16:00 FT
[8] XM Fico Tây Ninh
1 - 0
Bình Phước [7]
+0 0 - 0
AUSA 16:30 FT
[1] Sydney FC
3 - 1
Wellington Phoenix [3]
-1/2 0 - 0
AUSSL 17:00 FT
[1] Metro Stars
1 - 1
Adelaide Raiders [3]
-3/4 1 - 1
VNA 17:00 FT
[6] HA Gia Lai
3 - 1
Quảng Nam [14]
-3/4 1 - 0
VNB 17:00 FT
[1] Bà Rịa Vũng Tàu
1 - 1
Cần Thơ [12]
-1 1/4 1 - 0
VNA 18:00 FT
[10] HL Hà Tĩnh
1 - 0
TP.HCM [5]
+0 1 - 0
- 19:15 FT
[4] Hà Nội FC
1 - 0
Hải Phòng [13]
-2 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Baltika (T)
1 - 1
Torpedo Moscow  
+1/4 0 - 0
RMNA 20:00 FT
[6] Gaz Metan Medias
0 - 4
Astra Giurgiu [3]
0 - 1
CZEB 20:00 FT
[13] Fotbal Trinec
1 - 2
Sellier&Bellot Vlasim [8]
1 - 0
BLRA 22:00 FT
[12] FK Slutsk
2 - 1
Isloch [7]
+1/4 0 - 1
LATA 22:00 FT
[5] Ventspils 1
0 - 0
METTA/LU Riga [6]
-1 1/2 0 - 0
MDVA 22:00 FT
[2] Petrocub
7 - 0
Codru Lozova FC [10]
4 - 0
RMNA 22:00 FT
[13] Aca. Clinceni
2 - 1
Voluntari [14]
+1/4 1 - 0
FINA 22:30 FT
[9] Seinajoen JK
1 - 2
IFK Mariehamn [7]
-1/2 0 - 1
- 22:30 FT
[2] Inter Turku
1 - 0
Helsinki [3]
+1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[12] RoPS Rovaniemi
2 - 2
Haka [10]
+1/2 2 - 1
- 22:30 FT
[5] Ilves
0 - 0
KuPS [1]
+0 0 - 0
POLB 22:40 FT
[12] Zaglebie Sosno
0 - 3
Stal Mielec [1]
-
IRNA 22:45 FT
[3] Teraktor Sazi
2 - 1
Sepahan [4]
2 - 1
ESTA 22:59 FT
[9] TJK Legion
1 - 1
Kuressaare [8]
-1/4 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[4] Spartak Trnava 1
0 - 2
Ruzomberok [6]
+0 0 - 0
IRNA 22:59 FT
[13] Gol Gohar
4 - 2
Shahin Bushehr [16]
+0 3 - 1
- 22:59 FT
[14] Pars Jonoubi Jam
2 - 1
Shahr Khodrou [5]
+1/4 2 - 1
TSB 23:15 FT
[10] Chiasso
0 - 2
Winterthur [4]
- 23:15 FT
[9] Schaffhausen
0 - 0
SC Kriens [5]
+1/4
ANHB 23:30 FT
[19] Huddersfield
2 - 1
West Brom [2]
+3/4 1 - 1
ESTA 23:30 FT
[4] Paide Linname. 1
1 - 3
Nomme Kalju [2]
-1/4 1 - 1
AUTB 23:30 FT
[4] Austria Wien II
8 - 2
LASK Juniors [9]
+0 5 - 1
- 23:30 FT
[16] Kapfenberg
0 - 6
Aust Lustenau [11]
+1 0 - 2
IRNA 23:30 FT
[7] Sanat Naft
0 - 2
Esteghlal Tehran [2]
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[9] Nassaji Mazandaran
0 - 0
Naft M. Soleyman [8]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[10] SaiPa Karadj
0 - 0
Peykan [15]
+1/4 0 - 0
ITB 23:45 FT
[17] Pescara
1 - 1
Frosinone [8]
+0 1 - 0
BLRA 00:00 FT
[13] FK Gorodeya
2 - 1
Belshina Bobruisk [16]
+0 0 - 0
GEOA 00:00 FT
[10] Merani Tbilisi
1 - 2
Samtredia [8]
-1/4 1 - 0
LATA 00:00 FT
[4] Valmiera / BSS
3 - 0
BFC Daugava [8]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[2] Rigas Futbola Skola
1 - 2
Riga FC [1]
+0 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[11] Menemen Bld
1 - 1
Altinordu SK [14]
-1/4 0 - 0
DENA 00:00 FT
[1] Midtjylland
6 - 3
Nordsjaelland [5]
-1 1 - 2
MDVA 00:30 FT
[1] Sheriff Tiraspol
2 - 0
Zimbru [8]
-2 3/4 0 - 0
CROA 01:00 FT
[7] Slaven Belupo 1
3 - 1
Inter Zapresic [10]
-1 3/4 1 - 1
POLB 01:10 FT
[7] Chrobry Glogow
4 - 1
Wigry Suwalki [18]
-
AUTB 01:25 FT
[1] SV Ried
4 - 3
Wacker Innsbruck [6]
-1 1 - 1
- 01:25 FT
[7] Vorwarts Steyr
1 - 2
SV Lafnitz [8]
+1/4 1 - 2
ITA3 01:30 FT
  Reggiana
2 - 1
Novara  
-1/2 1 - 1
TSB 01:30 FT
[1] Lausanne Sports
1 - 0
Grasshoppers [3]
-1/4 0 - 0
ITA3 01:45 FT
  Bari
1 - 1
Carrarese  
-3/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
ANHA 02:00 FT
[16] West Ham Utd
3 - 1
Watford [19] 2
-1/4 3 - 0
TBNB 02:00 FT
[8] Fuenlabrada
3 - 1
Elche [6]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[21] Extremadura UD
2 - 0
Sporting Gijon [13]
+1/2 2 - 0
- 02:00 FT
[7] Rayo Vallecano
2 - 2
Las Palmas [9]
-1 1 - 1
- 02:00 FT
[18] SD Ponferradina
2 - 1
Almeria [4]
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[11] Mirandes
1 - 0
Deportivo [20]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[1] Huesca
3 - 0
Numancia [19]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[5] Girona 1
2 - 1
Cadiz [2]
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[15] Real Oviedo
1 - 0
Racing Santander [22]
-1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[17] Albacete
4 - 1
Zaragoza [3]
+0 3 - 1
- 02:00 FT
[14] Malaga
2 - 0
Alcorcon [10]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[12] Tenerife
1 - 2
Lugo [16]
-3/4 0 - 0
ITB 02:00 FT
[3] Spezia
0 - 1
Venezia [11]
-3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[19] Juve Stabia 1
3 - 2
Chievo [6]
+1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[1] Benevento
3 - 1
Livorno [20]
1 - 0
- 02:00 FT
[18] Perugia
0 - 0
Cremonese [12]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[4] Pordenone
1 - 2
Cosenza [14]
-1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[7] Pisa
3 - 2
Trapani [16]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[5] Cittadella
1 - 2
Ascoli [15]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[2] Crotone
1 - 1
Salernitana [10]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[9] Empoli 2
2 - 4
Virtus Entella [13]
-1/2 2 - 1
ICEB 02:15 FT
[11] Trottur Rey.
0 - 4
Keflavik [3]
+1 1/4 0 - 4
- 02:15 FT
[9] Vik. Olafsvik
1 - 3
Afturelding [8]
+0 0 - 2
- 02:15 FT
[6] UMF Grindavik
1 - 1
Fram Rey. [4]
-3/4 0 - 1
ICEA 03:00 FT
[4] Stjarnan
4 - 1
HK Kopavogur [10]
-1 2 - 1
USB 06:05 FT
[Nhóm 1-9] New York RB II
0 - 1
Hartford Athletic [Nhóm 1-2]
-3/4 0 - 1
- 06:45 FT
[Nhóm 1-3] Tampa Bay Rowdies
2 - 2
North Carolina [Nhóm 1-12]
-1/4 2 - 0
USA 07:00 FT
[Dong-10] D.C. Utd
1 - 1
New England [Dong-7]
+1/2 0 - 0
USB 08:00 FT
[Nhóm 2-15] Austin Bold
1 - 3
OKC Energy [Nhóm 2-11]
-1/2 1 - 1
USA 08:15 FT
[Tay-1] Sporting Kansas
3 - 2
Colorado Rapids [Tay-7]
-3/4 0 - 1
GHCLB 09:00 FT
  Pachuca (T)
2 - 2
Club Leon  
+1 0 - 1
USA 10:40 FT
[Tay-8] Real Salt Lake
0 - 0
Minnesota Utd [Tay-2]
+0 0 - 0
RMNA 22:59 Hoãn
[8] Dinamo Bucuresti
-
Chindia Targoviste [10]
-
USB 08:00 Hoãn
[Nhóm 2-17] Rio Grande Valley
-
SA Scorpions [Nhóm 2-5]
-
 
« 11 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo