x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:00 FT
[C-3] Guizhou FC (T)
0 - 5
Meizhou Hakka [A-1]
+2 3/4 0 - 2
IDNA 15:15 FT
  TIRA-Persikabo
5 - 0
Persiraja Banda Aceh  
-1 1/4 2 - 0
AFF 16:30 FT
[B-3] Malaysia
4 - 0
Lào [B-5] 1
-2 2 - 0
TQB 18:35 FT
[B-3] Kunshan FC (T)
1 - 2
Zhejiang Greentown [A-2]
+1 0 - 0
AFF 19:30 FT
[B-1] Indonesia (T) 2
4 - 2
Campuchia [B-4]
-2 3 - 1
IRNA 19:30 FT
[9] Peykan
0 - 3
Esteghlal Tehran [1]
+1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[4] Sepahan
1 - 0
Sanat Naft [10]
-1 1/4 1 - 0
ALBA 19:45 FT
[2] Kukesi (T)
1 - 2
KF Laci [3]
-1/4 0 - 2
IDNA 20:45 FT
  Bali United Pusam (T)
0 - 1
Madura United FC  
-3/4 0 - 0
INDA 21:00 FT
  Mumbai (T)
4 - 2
Jamshedpur  
-1/4 3 - 0
IRNA 21:30 FT
[2] Persepolis
2 - 2
Havadar SC [12]
-1 1 - 1
KUWA 22:40 FT
[9] Yarmouk (KUW) (T)
0 - 1
Al Nasr (KUW) [1]
+1 0 - 1
C2 00:45 FT
[D-4] Antwerpen
1 - 0
Olympiakos [D-2] 2
+1/2 1 - 0
- 00:45 FT
[C-4] Legia Wars. 5
0 - 1
Spartak Moscow [C-2] 3
+0 0 - 1
- 00:45 FT
[B-4] Sturm Graz 1
1 - 1
Monaco [B-1] 3
+3/4 1 - 1
- 00:45 FT
[D-3] Fenerbahce 2
1 - 1
Ein.Frankfurt [D-1] 3
+1/4 1 - 1
- 00:45 FT
[A-1] Lyon
1 - 1
Rangers [A-2] 1
-1/4 0 - 1
- 00:45 FT
[C-1] Napoli 2
3 - 2
Leicester City [C-3]
-1/4 2 - 2
- 00:45 FT
[A-3] Sparta Praha 1 4
2 - 0
Brondby [A-4] 1 5
-1/2 1 - 0
- 00:45 FT
[B-2] Real Sociedad 2
3 - 0
PSV Eindhoven [B-3] 1 7
-1/2 1 - 0
C3 00:45 FT
[B-1] Gent
1 - 0
Flora Tallinn [B-4]
-1 1/4 0 - 0
- 00:45 FT
[A-1] Lask (T)
3 - 0
Helsinki [A-3]
-1 1 - 0
- 00:45 FT
[B-2] FK Partizan
1 - 1
Anorthosis [B-3]
-1 1/4 1 - 1
- 00:45 FT
[A-4] Alashkert (T)
1 - 1
Maccabi TA [A-2]
+1 0 - 0
- 00:45 FT
[D-4] CFR Cluj
2 - 0
Jablonec [D-3]
-1/2 1 - 0
- 00:45 FT
[C-3] Zorya
1 - 1
Bodo Glimt [C-2]
+1/2 1 - 0
- 00:45 FT
[D-1] AZ Alkmaar
1 - 0
Randers [D-2]
-1/2 0 - 0
- 00:45 FT
[C-4] Cska Sofia (T)
2 - 3
Roma [C-1]
+1 1/4 0 - 2
C1W 00:45 FT
  HB Koge Nữ
1 - 2
Hoffenheim Nữ  
+2 1/4 1 - 2
- 00:45 FT
  Hacken Nữ
1 - 5
Bayern Munich Nữ  
+2 1/2 1 - 2
C1 01:00 FT
[F-3] Atalanta 1
2 - 3
Villarreal [F-2] 2
-3/4 0 - 2
C1W 02:00 FT
  Arsenal Nữ
0 - 4
Barcelona Nữ  
+2 0 - 3
C2 03:00 FT
[F-4] Ludogorets 2
0 - 0
Midtjylland [F-3] 3
+3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[H-4] Genk 2
0 - 1
Rapid Wien [H-3] 7
-1 0 - 1
- 03:00 FT
[G-4] Ferencvaros 3
1 - 0
B.Leverkusen [G-1] 3
+3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[F-2] Braga 1
1 - 1
Crvena Zvezda [F-1] 3
-1 0 - 0
- 03:00 FT
[G-3] Celtic 2
3 - 2
Real Betis [G-2] 3
+1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[E-2] Lazio 1
0 - 0
Galatasaray [E-1] 3
-1 0 - 0
- 03:00 FT
[E-3] Marseille 1 3
1 - 0
Lok. Moscow [E-4] 4
-1 1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[H-1] West Ham Utd 5
0 - 1
Dinamo Zagreb [H-2] 13
-1/4 0 - 1
C3 03:00 FT
[H-3] Omonia Nicosia
0 - 0
Kairat Almaty [H-4]
+0 0 - 0
- 03:00 FT
[F-1] Kobenhavn
2 - 0
Slo. Bratislava [F-3]
-1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[E-3] Union Berlin
1 - 1
Slavia Praha [E-2]
-3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[H-1] Basel
3 - 0
Karabakh Agdam [H-2]
-1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[E-1] Feyenoord
2 - 1
Maccabi Haifa [E-4]
-1 1 - 0
- 03:00 FT
[F-2] PAOK
2 - 0
Lincoln Red Imps [F-4]
-3 1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[G-3] Tottenham
0 - 3
Rennes [G-1]
-1/2
- 03:00 FT
[G-2] Vitesse Arnhem
3 - 1
Mura [G-4]
-2 1/4 3 - 0
C1W 03:00 FT
  Benfica Nữ
0 - 5
Lyon Nữ  
+3 1/4 0 - 4
COLA 06:00 FT
[8] America Cali
2 - 1
Alianza Petrolera [19]
-3/4 1 - 0
CRCA 07:00 FT
[4] Dep. Saprissa
2 - 1
Alajuelense [2]
-1/4 1 - 1
BRAA 07:30 FT
[9] Atletico/GO
2 - 0
Flamengo/RJ [2]
-3/4 0 - 0
- 07:30 FT
[6] Bragantino/SP
1 - 0
Internacional/RS [12]
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[8] America/MG
2 - 0
Sao Paulo/SP [13]
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[19] SC Recife/PE (T)
1 - 1
Atletico/PR [14]
-3/4 1 - 1
- 07:30 FT
[7] Fluminense/RJ
3 - 0
Chapecoense [20]
-1 3/4 0 - 0
- 07:30 FT
[4] Fortaleza/CE
2 - 1
Bahia/BA [18]
-1/4 1 - 1
- 07:30 FT
[17] Gremio/RS
4 - 3
Atl. Mineiro/MG [1]
-1 3 - 2
- 07:30 FT
[16] Juventude/RS
1 - 0
Corinthians/SP [5]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[3] Palmeiras/SP (T)
1 - 0
Ceara/CE [11]
+1/2 1 - 0
- 07:30 FT
[10] Santos/SP
1 - 1
Cuiaba/MT [15]
-1/2 0 - 1
MEXB 07:30 FT
[14] Celaya
0 - 1
Atlante [12]
+0 0 - 1
COLA 08:05 FT
[3] Millonarios
1 - 1
Deportes Tolima [5]
-1/2 1 - 0
MEXA 10:00 FT
[10] Club Leon
3 - 2
Atlas [6]
-1/4 1 - 1
ARMA 21:00 Hoãn
[3] Pyunik
-
Ararat Y [2]
-
 
« 09 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo