x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:00 FT
[A-5] Zibo Cuju (T)
2 - 0
Beijing BIT [C-6]
0 - 0
AUSA 15:45 FT
[4] Melbourne City 2
1 - 0
Perth Glory [11] 4
-1 1/4 0 - 0
C1U19 16:00 FT
[H-3] Zenit U19
1 - 1
Chelsea U19 [H-2]
+1/4 0 - 0
GEOA 16:00 FT
[12] Merani Martvili
2 - 0
Torpedo Kut. [8]
+1/4 2 - 0
- 16:00 FT
[9] Shukura
0 - 0
Gagra Tbilisi [11]
-1/2 0 - 0
AUSC 16:00 FT
  Sydney FC
0 - 0
Macarthur FC   1
-1 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 2-0
AFF 16:30 FT
[A-4] Myanmar (T)
2 - 0
Đông Timo [A-5] 1
-1 1/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[13] Daejeon Hana Citizen
1 - 0
Gangwon [10]
-1/4 0 - 0
IDNA 18:00 FT
  Barito Putera (T)
0 - 2
Persik Kediri  
+1/4 0 - 1
TQB 18:30 FT
[B-2] Nantong Zhiyun (T)
1 - 2
Shaanxi Changan [A-3]
+1/4 1 - 1
- 18:35 FT
[B-1] Chengdu Better City (T)
1 - 0
Wuhan Three T. [C-1]
-1/2 0 - 0
C1U19 19:00 FT
[E-1] Benfica U19
1 - 0
Dinamo Kiev U19 [E-2]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[F-3] Atalanta U19
2 - 2
Villarreal U19 [F-2]
+1/2 1 - 0
MKDA 19:00 FT
[4] Bregalnica Stip
1 - 2
Rabotnicki [8]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Makedonija
4 - 1
Academy Pandev [2]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[1] Shkupi
1 - 1
Shkendija [3]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] FK Skopje
1 - 0
FC Struga [7]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[5] Renova
1 - 1
Tikves Kavadarci [10]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Pelister
1 - 3
Borec Veles [11]
-1/2 1 - 1
MNEA 19:00 FT
[1] Sutjeska
3 - 0
FK Podgorica [9]
0 - 0
- 19:00 FT
[7] Rudar
3 - 1
Buducnost [3]
0 - 0
KSB 19:25 FT
[11] Najran
2 - 0
Al Jeel [16]
+0 1 - 0
AFF 19:30 FT
[A-3] Philippines 2
1 - 2
Singapore [A-2] 1
+1/4 0 - 0
KSB 19:35 FT
[19] Al Ain (KSA)
1 - 4
Ohud Medina [3]
+0 1 - 1
C1U19 20:00 FT
[G-1] RB Salzburg U19
2 - 0
Sevilla U19 [G-2]
-1/2 0 - 0
GEOC 20:00 FT
  Samgurali Tskh. (T)
0 - 1
Saburtalo  
+1/2 0 - 0
MNEA 20:00 FT
[5] Iskra Danilo 1
0 - 1
FK Jerezo [8]
-3/4 0 - 0
NPA 20:30 FT
[1] Mamelodi Sun.
3 - 2
Royal AM [7]
-1 1 - 0
IDNA 20:45 FT
  Persib Bandung (T)
0 - 3
Persebaya Surabaya  
-1/4 0 - 0
C1U19 21:00 FT
[H-1] Juventus U19
4 - 1
Malmo U19 [H-4]
-1 3/4 2 - 0
MNEA 21:00 FT
[2] Decic Tuzi
1 - 0
Zeta [10]
0 - 0
INDA 21:00 FT
  Hyderabad (T)
1 - 0
Bengaluru  
-1/4 1 - 0
KUWA 21:20 FT
[2] Kazma
1 - 0
Al Shabab (KUW) [10]
-3/4 0 - 0
KSB 21:25 FT
[15] Al Nahda (KSA)
2 - 0
Al Dir'iya [13]
-1/4 2 - 0
- 21:30 FT
[2] Al Adalah
1 - 0
Al Shoalah [14]
+0 0 - 0
C1U19 22:00 FT
[G-4] Wolfsburg U19
0 - 3
Lille U19 [G-3]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[E-4] Bayern Munich U19
3 - 2
Barcelona U19 [E-3]
+0 2 - 2
- 22:00 FT
[F-1] Man Utd U19
2 - 1
Young Boys U19 [F-4]
-1 1 - 0
MNEA 22:00 FT
[4] OFK Petrovac
2 - 0
Mornar Bar [6]
0 - 0
NPA 22:00 FT
[14] Baroka FC
0 - 1
Moroka Swallows [16]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Stellenbosch FC
0 - 1
SuperSport Utd [6]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Sekhukhune Utd (T)
0 - 1
Marumo Gallants FC [11]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[5] Amazulu
1 - 1
Orlando Pirates [2]
+1/4 1 - 1
ALBA 22:45 FT
[8] Skenderbeu
2 - 0
Egnatia Rrogozhine [9]
-1/4 0 - 0
- 22:45 FT
[4] Vllaznia Shkoder 1
1 - 0
Partizani Tirana [5]
+0 1 - 0
CROA 22:59 FT
[2] HNK Rijeka
0 - 0
NK Osijek [3]
-1/4 0 - 0
SLOA 22:59 FT
[6] CM Celje
1 - 1
O.Ljubljana [4]
+0 0 - 1
KUWA 00:20 FT
[7] Fahaheel
1 - 2
Al Arabi (KUW) [3]
+1 0 - 2
C1 00:45 FT
[H-1] Juventus 1
1 - 0
Malmo [H-4] 3
-1 3/4 1 - 0
- 00:45 FT
[H-3] Zenit 1
3 - 3
Chelsea [H-2] 1
+1 2 - 1
C1W 00:45 FT
  Zhytlobud-1 Nữ
0 - 6
PSG Nữ  
+3 0 - 5
- 00:45 FT
  Servette Nữ
0 - 3
Wolfsburg Nữ  
+4 0 - 1
DUC4N 01:00 FT
[18] Sonnenhof
1 - 4
Koblenz [13]
+0 0 - 3
DUC4T 01:30 FT
  Fortuna Koln
1 - 1
FC Koln II  
-1/2 0 - 1
- 01:30 FT
  Fort.Dusseldorf II
2 - 4
Wiedenbruck  
-1/4 1 - 1
ANHL1 02:45 FT
[5] Milton Keynes Dons
1 - 1
Plymouth Argyle [6]
-1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[2] Wigan
2 - 1
Shrewsbury [16]
-3/4 1 - 1
ANHL2 02:45 FT
[17] Hartlepool
2 - 1
Rochdale [18]
+0 0 - 0
- 02:45 FT
[11] Bradford City
0 - 0
Colchester Utd [22]
-1/2 0 - 0
SCOA 02:45 FT
[8] Livingston
1 - 0
Hibernian [5]
+1/4 1 - 0
C1 03:00 FT
[G-2] RB Salzburg 2
1 - 0
Sevilla [G-3] 1 4
+0 0 - 0
- 03:00 FT
[E-2] Benfica 1
2 - 0
Dinamo Kiev [E-4] 3
-1 1/2 2 - 0
- 03:00 FT
[F-1] Man Utd 1
1 - 1
Young Boys [F-4]
-3/4 1 - 1
- 03:00 FT
[E-1] Bayern Munich 1
3 - 0
Barcelona [E-3] 2
-1 1/4 2 - 0
- 03:00 FT
[G-4] Wolfsburg 4
1 - 3
Lille [G-1] 3
-1/4 0 - 1
C1W 03:00 FT
  Breidablik Nữ
0 - 3
Real Madrid Nữ  
+1 3/4 0 - 2
- 03:00 FT
  Chelsea Nữ
0 - 0
Juventus Nữ  
-1 3/4 0 - 0
GHU20 05:00 FT
  Chile U20
1 - 1
Uruguay U20  
0 - 0
COLA 05:00 FT
[7] Junior Barranquilla
3 - 0
Pereira [14]
-1 2 - 0
GHU20 06:30 FT
  Colombia U20 (T)
1 - 1
Paraguay U20  
-1/2 1 - 0
ARGC 07:10 FT
  Talleres Cordoba (T)
0 - 0
Boca Juniors  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-5
COLA 07:30 FT
[1] Atl. Nacional
1 - 2
Deportivo Cali [4]
-1/4 1 - 2
MEXB 07:30 FT
[15] Tampico Madero
1 - 0
Dorados [4]
+0 1 - 0
GHQG 10:05 FT
  Mexico (T)
2 - 2
Chile  
-1/4 1 - 1
ARMA 18:00 Hoãn
[1] Ararat-Armenia
-
Sevan FC [6]
-
GHQG 00:30 Hoãn
  Tanzania
-
Uganda  
-
NPA 00:30 Hoãn
[10] Golden Arrows (T)
-
Kaizer Chiefs [3]
-
DUC4BA 01:00 Hoãn
[20] Rosenheim
-
Wacker Burghausen [7]
-
ANHL2 02:45 Hoãn
[21] Barrow
-
Salford City [10]
-
 
« 08 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo