x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQW 16:00 FT
[2] Gyeongju Nữ
1 - 0
Suwon Nữ [3]
0 - 0
KSB 19:20 FT
[1] Hazm
5 - 1
Ohud Medina [10]
4 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-4] Crystal Palace U23
6 - 0
Reading U23 [2-6]
2 - 0
- 21:00 FT
[2-13] Burnley U23
2 - 2
Aston Villa U23 [2-3]
1 - 1
KSB 21:30 FT
[7] Sahel (KSA)
1 - 1
Najran [8]
+1/4 0 - 1
- 21:35 FT
[12] Al Jeel
1 - 0
Al Shoalah [15]
0 - 0
CHIB 22:30 FT
[7] San Marcos A.
0 - 1
San.Morning [11]
-3/4 0 - 0
PERA 22:59 FT
[12] Dep. Llacuaba (T) 2
0 - 2
Carlos A. Mannucci [6]
+1/2 0 - 1
POLA 00:00 FT
[6] Pogon Szczecin
1 - 1
Podbeskidzie [14]
-1 1/4 0 - 1
BIHA 00:00 FT
[4] Borac Banja Luka
4 - 3
Zeljeznicar [2]
-1/4 3 - 2
ISRB 00:00 FT
[13] H. Petah Tikva
0 - 1
Sektzia Nes Tziona [7]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[10] Hapoel Raanana
0 - 0
Ahi Nazareth [12]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Hapoel Umm Al Fahm (T)
1 - 0
Hapoel Jerusalem [5]
+1/4 1 - 0
HLB 00:45 FT
[12] Eindhoven
5 - 1
Dordrecht 90 [20]
-1 1/4 3 - 0
DUC3 01:00 FT
[19] Duisburg 1
1 - 3
Vik.Koln [8]
-1/4 1 - 1
TDB 01:00 FT
[15] Umea
1 - 0
GIF Sundsvall [6]
+1/4 1 - 0
URUA 01:00 FT
[13] Plaza Colonia 1
2 - 2
Liverpool P. (URU) [9]
+1/4 0 - 2
PERA 01:15 FT
[19] Sport Huancayo (T)
0 - 3
Ayacucho FC [2]
+0 0 - 1
ISRA 01:30 FT
[12] Hapoel Tel Aviv 1
1 - 0
Hapoel Hadera [13]
+0 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[6] UTA Arad
1 - 3
Gaz Metan Medias [9]
-1/4 1 - 2
BIB 02:00 FT
[4] Westerlo
3 - 0
RWD Molenbeek [6]
-3/4 1 - 0
COLB 02:00 FT
[9] Fortaleza (T)
2 - 3
Llaneros FC [7]
-1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[16] Barranquilla
0 - 0
Valledupar [4]
-
DUB 02:30 FT
[8] Holstein Kiel 1
1 - 1
Hamburger [1]
+1/2 0 - 1
IREA 02:30 FT
[10] Cork City
1 - 1
Derry City [7]
+1 0 - 0
- 02:30 FT
[9] Shelbourne 1
0 - 2
Shamrock Rovers [1]
+1 1/4 0 - 1
- 02:30 FT
[3] Dundalk
0 - 2
Sligo Rovers [4]
-3/4 0 - 1
- 02:30 FT
[6] St. Patrick's
1 - 2
Bohemians [2]
-1/2 1 - 1
- 02:30 FT
[8] Finn Harps
1 - 0
Waterford Utd [5]
-1/4 1 - 0
FA 02:45 FT
  Oxford City
2 - 1
Northampton  
+1 1 - 1
BDNB 02:45 FT
[6] Penafiel
1 - 0
Chaves [7]
+1/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[13] Girona 1
1 - 1
Las Palmas [15]
-1/4 0 - 1
ITA3 03:00 FT
[C-12] Palermo
1 - 1
Catania [C-9]
+1/2 1 - 0
HLB 03:00 FT
[13] Utrecht U21
2 - 0
Roda JC [8]
+0 1 - 0
ARGA 03:00 FT
[B-2] Independiente
1 - 1
Colon [B-1]
-
CHIB 03:00 FT
[12] Barnechea (T)
1 - 1
Temuco [10]
+0 0 - 1
COLB 03:00 FT
[10] Real San Andres
0 - 0
Union Magdalena [3]
0 - 0
- 03:10 FT
[11] Orsomarso 1
1 - 1
Dep.Quindio [2]
+1/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[4] Cesar Vallejo (T)
4 - 1
Alianza Lima [20]
-1/4 2 - 1
VENA 04:00 FT
[B-3] Aragua
0 - 1
Dep.Tachira [B-2]
+1/4 0 - 0
ARGA 05:15 FT
[D-1] Talleres Cordoba
1 - 1
Lanus [D-4]
-
BRB 06:00 FT
[10] Cruzeiro/MG 1
3 - 3
Guarani/SP [14]
-3/4 2 - 2
PERA 06:00 FT
[11] Melgar (T) 1
4 - 1
Sport Boys [9]
-1/4 1 - 1
ARGA 07:30 FT
[B-3] C. Cordoba SdE
2 - 2
Defensa YJ [B-4]
-
COLB 08:10 FT
[15] Real Cartagena
0 - 1
Cortulua [1]
0 - 0
VENA 08:15 FT
[B-1] Caracas
2 - 1
Metropolitano [B-5]
2 - 0
NORB 00:00 Hoãn
[13] FK Jerv
-
Grorud IL [14]
-
 
« 09 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo