x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQA 14:30 FT
[A-7] Dalian Yifang (T)
0 - 3
Guangzhou Fuli [A-6]
+1/4 0 - 1
TS 90': 0-3; TONG TS: 3-3; HP: 0-1
- 14:30 FT
[A-5] Shenzhen FC (T)
2 - 1
Qingdao Huanghai [B-7]
-1 1/4 1 - 0
- 14:30 FT
[B-4] Hebei CFFC (T)
0 - 1
Sh. Shenhua [A-4]
+1/4 0 - 0
- 14:30 FT
[A-3] Shandong Luneng (T)
2 - 1
Chongqing Lifan [B-3]
-3/4 2 - 1
- 14:30 FT
[B-8] Tianjin Teda (T)
0 - 0
Henan Jianye [A-8]
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-2
THA 18:00 FT
[5] Sukhothai
2 - 0
Chiangrai Utd [3]
+1/4 1 - 0
GHU19 19:00 FT
  North Macedonia U19
0 - 1
Montenegro U19   1
+0 0 - 0
KSB 19:10 FT
[6] Al Dir'iya
1 - 0
Arar FC [18]
0 - 0
- 19:20 FT
[17] Al Bukiryah
1 - 1
Al Kawkab [9]
0 - 1
- 19:25 FT
[4] Al Jabalain
4 - 0
Al Nojoom [20]
1 - 0
DENC 19:30 FT
  Aarhus Fremad
1 - 3
Randers  
+1 3/4 1 - 1
CHIA 21:00 FT
[16] Colo Colo
1 - 0
Antofagasta [4]
-1/4 0 - 0
KSB 21:30 FT
[13] Al Nahda (KSA)
1 - 1
Jeddah Club [11]
0 - 0
- 21:35 FT
[5] Hajer
0 - 0
Al Khaleej(KSA) [14]
0 - 0
DENC 22:00 FT
  ASA Fodbold
1 - 4
B93 Kobenhavn  
1 - 1
PERA 22:59 FT
[7] Binacional (T)
1 - 0
Academia Cantolao [18]
-1/4 0 - 0
PH3 00:00 FT
[11] Bourg Peronnas 1
0 - 4
Red Star 93 [3]
+0 0 - 2
- 00:00 FT
[1] SC Bastia
1 - 0
Sete [8]
-3/4 1 - 0
POLB 00:00 FT
[13] Widzew Lodz
0 - 0
GKS Belchatow [12]
0 - 0
ECUA 00:15 FT
[7] Orense SC
1 - 1
Dep.Cuenca [8]
-1/2 0 - 0
ANHFLT 00:30 FT
[S.B-2] Gillingham
1 - 1
Arsenal U21 [S.B-1]
+0 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
HLB 00:45 FT
[7] SBV Excelsior
3 - 0
TOP Oss [16]
-1 1 - 0
ANHFLT 01:00 FT
[N.C-2] Crewe Alexandra
3 - 4
Shrewsbury [N.C-1]
+0 2 - 2
- 01:00 FT
[S.F-1] Cheltenham
1 - 0
Norwich U21 [S.F-2]
-1/4 0 - 0
DENC 01:00 FT
  VSK Aarhus
2 - 4
AC Horsens  
+1 1/4 1 - 2
PERA 01:15 FT
[16] Universitario (T)
1 - 6
UTC Cajamarca [5]
-1/4 0 - 1
ANHFLT 02:00 FT
[N.B-3] Rochdale
1 - 2
Salford City [N.B-1]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[N.H-3] Harrogate Town
0 - 2
Hull City [N.H-1]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[S.H-1] Cambridge Utd
1 - 1
Peterborough Utd [S.H-2]
+0 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-1
- 02:00 FT
[S.E-2] Forest Green
0 - 1
Swindon [S.E-3]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[N.G-3] Barrow
0 - 1
Accrington [N.G-1]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[S.B-3] Crawley Town
2 - 0
Ipswich [S.B-4]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[S.H-3] Burton Albion
1 - 1
Fulham U21 [S.H-4]
-1 1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-1
- 02:00 FT
[S.G-2] Charlton Athletic
3 - 1
Leyton Orient [S.G-1]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[S.A-3] Colchester Utd
6 - 1
Southend [S.A-4]
-1 2 - 0
- 02:00 FT
[N.F-4] Doncaster Rovers
1 - 2
Wolves U21 [N.F-2]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[N.H-4] Grimsby
1 - 3
Leicester City U21 [N.H-2]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[S.F-3] Plymouth Argyle
3 - 1
Newport [S.F-4]
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[S.A-2] Portsmouth
0 - 1
West Ham U21 [S.A-1]
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[N.D-1] Port Vale
4 - 2
Liverpool U21 [N.D-4]
-1 2 - 2
- 02:00 FT
[N.E-4] Scunthorpe Utd
1 - 2
Mansfield [N.E-3]
+1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[S.D-3] Walsall
0 - 1
Oxford Utd [S.D-1]
+1/4 0 - 0
COLA 02:00 FT
[8] La Equidad
1 - 0
Patriotas [17]
-3/4 1 - 0
ANHFLT 02:30 FT
[N.F-3] Bradford City
1 - 3
Oldham [N.F-1]
+0 0 - 1
SCOLC 02:30 FT
[H-5] Stenhousemuir
0 - 4
Livingston [H-1]
+2 1/2 0 - 3
ECUA 02:30 FT
[10] Tecnico Uni.
1 - 0
Nacional Quito [15]
-1/4 1 - 0
ANHFLT 02:45 FT
[N.A-1] Fleetwood Town
2 - 1
Sunderland [N.A-2]
+0 0 - 1
SCOLC 02:45 FT
[B-5] Forfar Athletic
3 - 3
Brora Rangers [B-4]
-3/4 1 - 1
TS 90': 3-3; Pen: 4-3
- 02:45 FT
[C-1] St. Johnstone
0 - 0
Dundee Utd [C-2]
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
- 02:45 FT
[C-4] Kelty Hearts
1 - 1
Peterhead [C-3]
+3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-5
- 02:45 FT
[A-4] East Fife
2 - 3
Hearts [A-1]
+1 1/2 1 - 2
- 02:45 FT
[B-2] Dundee
3 - 0
Cove Rangers [B-3]
-3/4 1 - 0
- 02:45 FT
[G-5] Queen's Park
1 - 3
Queen of South [G-2]
+0 1 - 2
- 02:45 FT
[E-4] Clyde
0 - 2
Kilmarnock [E-3]
+3/4 0 - 1
- 02:45 FT
[A-2] Raith Rovers
3 - 3
Inverness C.T. [A-3]
-1/4 1 - 1
TS 90': 3-3; Pen: 3-2
- 02:45 FT
[E-5] Dumbarton
0 - 4
Falkirk [E-2]
+1 0 - 1
- 02:45 FT
[F-5] Albion Rovers
1 - 5
Annan Athletic [F-1]
+1/4 0 - 4
- 02:45 FT
[D-4] Stirling Albion
2 - 1
Montrose [D-5]
+1/4 2 - 1
- 02:45 FT
[D-3] Elgin City
1 - 4
Ross County [D-1]
+1 1/2 0 - 2
NIRA 02:45 FT
[9] Dungannon Swi.
2 - 1
Cliftonville [4]
+1 1 - 0
- 02:45 FT
[8] Warrenpoint Town
1 - 1
Larne [1]
+1 0 - 0
- 02:45 FT
[10] Carrick Rangers
4 - 1
Portadown FC [11]
-1/4 3 - 1
- 02:45 FT
[6] Ballymena Utd
0 - 2
Glenavon [5]
+1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[3] Crusaders Belfast
1 - 0
Coleraine [7]
-1/4 0 - 0
HLB 03:00 FT
[10] Telstar
1 - 2
Go Ahead Eagles [11]
+1/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[15] Dep. Municipal (T) 1
1 - 1
Cusco FC [8]
+0 1 - 0
COLA 04:00 FT
[14] Inde.Medellin
1 - 0
Atl. Bucaramanga [13]
-3/4 0 - 0
VENA 04:00 FT
[A-8] Atl.Venezuela
2 - 3
Dep.Guaira [A-1]
2 - 2
ECUA 04:45 FT
[13] Delfin SC 1
1 - 2
Macara [6]
-1/4 1 - 1
BRB 05:00 FT
[9] CSA/AL
0 - 1
Chapecoense [1]
+0 0 - 0
PERA 06:00 FT
[1] Sporting Cristal (T)
2 - 0
Alianza Huanuco [17]
-1 1/2 0 - 0
MEXB 06:00 FT
[1] Celaya
1 - 0
Morelia [4]
-1/4 0 - 0
COLA 06:05 FT
[18] Pereira
0 - 2
Millonarios [10]
+1/2 0 - 0
PARA 06:45 FT
[12] General Diaz
3 - 4
Libertad [6]
+1 1/4 1 - 3
- 06:45 FT
[11] River Plate (PAR)
1 - 2
Guairena FC [8]
-1/4 1 - 1
ECUA 07:00 FT
[3] Barcelona SC
2 - 0
Independiente JT [12]
1 - 0
VENA 07:00 FT
[A-4] Yaracuyanos
1 - 1
Dep.Lara [A-2]
0 - 0
BRB 07:30 FT
[8] Confianca/SE
1 - 0
Botafogo/SP [19]
-1/2 0 - 0
MEXB 08:05 FT
[14] Leones Negros UdeG
3 - 1
Correcaminos [16]
-1/2 3 - 1
COLA 08:10 FT
[1] Santa Fe 1
1 - 0
Deportes Tolima [2]
-1/4 0 - 0
MEXB 10:05 FT
[13] Pumas Tabasco
2 - 2
Tepatitlan FC [7]
1 - 0
ANHFLT 02:00 Hoãn
[S.G-3] Wimbledon
-
Brighton U21 [S.G-4]
-
ITA3 02:00 Hoãn
[A-16] Livorno
-
Giana Erminio [A-14]
-
- 03:30 Hoãn
[B-6] Perugia
-
Padova [B-1]
-
 
« 10 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo