x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQA 14:30 FT
[B-6] Shijiazhuang YJ (T)
1 - 2
Wuhan Zall [B-5]
+1/4 0 - 1
NGB 15:30 FT
[7] SKA-Khabarovsk
3 - 2
Neftekhimik Nizh [8]
-1/4 0 - 1
AUSQSL 16:15 FT
  Capalaba
1 - 2
Eastern Suburbs  
+1 1 - 0
AUSBPL 16:30 FT
  Toowong FC
4 - 1
Centenary Stormers  
-3/4 1 - 1
AUSQSL 16:30 FT
  Redlands Utd
0 - 0
Gold Coast Utd  
+1/4 0 - 0
NGB 17:00 FT
[15] Krasnodar B
1 - 1
Krylya Sovetov [3]
+1 1/4 1 - 1
NHATA 17:00 FT
[8] Sanf Hiroshima
2 - 0
Nagoya Grampus [3]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[2] Gamba Osaka
1 - 0
Vissel Kobe [11]
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[6] FC Tokyo
1 - 0
Consa. Sapporo [13]
-1/4 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[5] Ventforet Kofu
2 - 0
Mito Hollyhock [11]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[7] Montedio Yama.
2 - 1
Omiya Ardija [13]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[3] Avispa Fukuoka
3 - 1
Ryukyu [19]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[10] Kyoto Sanga
1 - 2
Tokyo Verdy [8]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Tokushima Vortis
2 - 0
Tochigi SC [12]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Giravanz Kita.
3 - 1
Ehime FC [21]
-1 0 - 0
- 17:00 FT
[18] Machida Zelvia
1 - 0
Renofa Yamaguchi [22]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[16] Zweigen Kan.
1 - 0
Thespa Kusatsu [20]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[2] V-Varen Nagasaki
5 - 0
Okayama [15]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[17] Matsumoto Yama.
2 - 3
JEF United Chiba [14]
-1/4 1 - 2
NHATC 17:00 FT
  Kochi United SC (T)
2 - 1
FC Tokushima  
-3/4 1 - 1
AUSBPL 17:30 FT
  Acacia Ridge
4 - 1
Caboolture Sports  
-1/4 2 - 1
NHATA 17:30 FT
[16] Shonan Bellmare
1 - 0
Yokohama FM [7]
+1 1/4 0 - 0
NHATB 17:30 FT
[9] Jubilo Iwata
1 - 1
Alb. Niigata (JPN) [6]
-1/4 0 - 0
TBN3 18:00 FT
[C1-1] Cornella
3 - 0
UE Olot [C1-11]
-1/2 1 - 0
NGB 18:00 FT
[6] Veles Moscow
1 - 1
Alania Vla [5]
+1/2 1 - 1
THA 18:00 FT
[8] Buriram Utd
5 - 1
Rayong FC [16]
-2 2 - 1
ITA3 18:30 FT
[A-19] US Olbia
1 - 4
Pergolettese [A-15]
-1/4 0 - 3
TQA 18:35 FT
[B-2] Beijing Guoan (T)
1 - 1
Shanghai SIPG [B-1]
+0 1 - 0
NGB 19:00 FT
[19] Akron Togliatti 1
0 - 3
Volgar Astrakhan [13]
+1/2 0 - 3
- 19:00 FT
[11] Yenisey
0 - 1
Tom Tomsk [21]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Tekstilshchik Ivanov
1 - 0
Baltika [9]
+1/2 1 - 0
DENC 19:30 FT
  Ballerup Skovlunde
0 - 3
Odense BK  
0 - 2
- 19:30 FT
  Hedensted IF
1 - 5
Fremad Amager  
+2 1/4 0 - 1
- 19:30 FT
  Skive IK
0 - 1
Sonderjyske  
+3/4 0 - 1
NGB 20:00 FT
[4] FK Orenburg
0 - 0
Irtysh Omsk [18]
-1 3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Nizhny Nov
3 - 2
Chertanovo [20]
-1 3/4 2 - 2
CZEB 20:00 FT
[14] Slavoj Vysehrad
0 - 2
Taborsko [13]
+0 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-1] Pro Vercelli
1 - 0
Pistoiese [A-18]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-8] Foggia
2 - 2
Turris Neapolis [C-6]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[A-3] Carrarese 1
0 - 2
AC Renate [A-2]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[C-11] SS Monopoli
1 - 1
Viterbese Calcio [C-17]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[B-13] Legnano
1 - 2
Matelica [B-10]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[A-9] Albinoleffe
2 - 0
Alessandria [A-11]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[B-4] Modena
2 - 1
Carpi [B-9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[A-17] Piacenza
0 - 3
Aurora Pro Patria [A-8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-1] Ternana
1 - 0
Virtus Francavilla [C-14]
-1 0 - 0
NGB 21:00 FT
[12] Chayka FK Pesch
1 - 0
Dinamo Bryansk [17]
-3/4 1 - 0
GHQG 21:45 FT
  Hy Lạp
2 - 1
Síp  
-1 1/2 2 - 0
- 22:00 FT
  Albania
2 - 1
Kosovo  
+0 1 - 0
ITA3 22:30 FT
[B-5] Triestina
1 - 0
Imolese Calcio [B-14]
-1/2 1 - 0
NGB 22:30 FT
[22] Shinnik Yaroslavl
1 - 2
Spartak Moscow B [10]
-1/4 1 - 1
DENC 22:30 FT
  HB Koge
0 - 1
Midtjylland  
+1 1/4 0 - 1
CAFVL 22:59 FT
[I-1] Senegal
2 - 0
Guinea Bissau [I-3]
-2 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[E-2] Mauritania
1 - 1
Burundi [E-3]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[G-3] Kenya
1 - 1
Comoros [G-2]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[A-2] Guinea
1 - 0
Chad [A-4]
-2 1/4 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[C1-7] UE Llagostera
1 - 1
L'Hospitalet [C1-2]
+0 1 - 0
NGB 22:59 FT
[2] Torpedo Moscow
4 - 1
Fakel [16]
-3/4 1 - 0
POLB 22:59 FT
[3] Gornik Leczna
2 - 1
GKS Jastrzebie [15]
-3/4 1 - 1
DENC 22:59 FT
  AB Gladsaxe
1 - 2
Aalborg BK  
+2 1 - 2
PERA 22:59 FT
[14] Atletico Grau
0 - 2
Uni.San Martin [3]
+1/2 0 - 1
ITA3 23:30 FT
[C-4] Catanzaro
1 - 0
Teramo [C-3]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[C-13] Paganese 1
1 - 1
Avellino [C-7]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[B-17] Ravenna
1 - 2
Gubbio [B-15]
-1/4 0 - 1
FINA 23:30 FT
[13] KTP Kotka
0 - 0
TPS Turku [11]
+1/4 0 - 0
URUA 23:30 FT
[14] Danubio
0 - 0
Boston River [16]
-1/4 0 - 0
GHQG 00:00 FT
  San Marino
0 - 3
Latvia  
+1 1/2 0 - 1
- 00:00 FT
  Montenegro
0 - 0
Kazakhstan  
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Lithuania
2 - 1
Đảo Faroe  
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
  Malta
3 - 0
Liechtenstein  
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
  Romania
5 - 3
Belarus  
-3/4 4 - 0
POLB 00:00 FT
[2] LKS Lodz
2 - 0
Korona Kielce [9]
-1 1 - 0
CRCA 00:00 FT
[B-2] Cartagines (T)
3 - 0
Santos Guapiles [A-5]
-1 2 - 0
ECUA 00:15 FT
[9] SD Aucas
3 - 3
Olmedo [11]
-3/4 2 - 1
GHQG 00:30 FT
  Bulgaria
3 - 0
Gibraltar  
-2 1/2 3 - 0
ITA3 00:30 FT
[B-16] Pesaro
0 - 2
Cesena [B-8]
+0 0 - 0
GHQG 00:45 FT
  T.N.Kỳ
3 - 3
Croatia  
+0 2 - 1
TDC 01:00 FT
  Brommapojkarna
1 - 3
Sirius  
+2 0 - 2
DENC 01:00 FT
  Nykobing
1 - 0
Esbjerg FB  
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  Slagelse B&I
0 - 9
Lyngby  
0 - 4
- 01:00 FT
  Brabrand IF
2 - 2
Vejle  
+1 3/4 1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 2-4
GHQG 01:30 FT
  Đan Mạch
2 - 0
Thụy Điển  
-1/4 0 - 0
ANHFLT 01:30 FT
[N.D-2] Tranmere Rovers
2 - 2
Wigan [N.D-3]
-1/4 1 - 2
- 02:00 FT
[N.G-2] Blackpool 1
3 - 0
Leeds Utd U21 [N.G-4]
-1/2 2 - 0
- 02:00 FT
[S.C-1] Milton Keynes Dons
1 - 2
Southampton U21 [S.C-4]
-1 1/2 0 - 1
COLA 02:00 FT
[4] Deportivo Cali
3 - 0
Envigado [12]
-1 1/4 1 - 0
GHQG 02:30 FT
  Luxembourg
0 - 3
Áo  
+1 1/4 0 - 0
ITA3 02:30 FT
[B-3] Alto Adige
2 - 1
Mantova [B-7]
-3/4 1 - 0
- 02:30 FT
[A-4] Lecco 1
1 - 0
Novara [A-12]
-1/4 0 - 0
SCOLC 02:30 FT
[F-3] Stranraer
2 - 1
Hamilton [F-4]
+1 1/4 1 - 0
BRC 02:30 FT
  Palmeiras/SP
3 - 0
Ceara/CE  
-1/2 3 - 0
ECUA 02:30 FT
[14] Mushuc Runa 3
1 - 2
LDU Quito [2]
+1/4 0 - 0
URUA 02:30 FT
[10] CA Fenix
1 - 0
CA Penarol [4]
+1/2 0 - 0
GHQG 02:45 FT
  Bỉ
2 - 1
Thụy Sỹ  
-1/4 0 - 1
- 02:45 FT
  Đức
1 - 0
Séc  
-1 1 - 0
- 02:45 FT
  Italia
4 - 0
Estonia  
-2 3/4 2 - 0
- 02:45 FT
  Hà Lan
1 - 1
T.B.Nha  
+0 0 - 1
- 02:45 FT
  Ba Lan
2 - 0
Ukraina  
+0 1 - 0
- 02:45 FT
  B.D.Nha
7 - 0
Andorra  
-4 1/2 2 - 0
- 02:45 FT
  Slovenia
0 - 0
Azerbaijan  
-1 0 - 0
ITA3 02:45 FT
[B-18] US Fermana
0 - 0
Fano [B-19]
+0 0 - 0
- 02:45 FT
[C-16] Potenza SC
1 - 4
Bari [C-2]
+1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[B-12] Virtus Verona
3 - 0
Feralpisalo [B-2]
+0 2 - 0
SCOLC 02:45 FT
[G-1] St. Mirren
1 - 1
Greenock Morton [G-3]
-1 1 - 0
- 02:45 FT
[H-4] Airdrieonians
0 - 1
Edinburgh City [H-3]
-3/4 0 - 1
CAFVL 03:00 FT
[J-4] Libya (T)
2 - 3
Equatorial Guinea [J-2]
-1 0 - 1
GHQG 03:10 FT
  Pháp
0 - 2
Phần Lan  
-2 1/4 0 - 2
PERA 03:30 FT
[13] Carlos Stein (T)
3 - 2
Cienciano [10]
+1/4 0 - 1
COLA 04:00 FT
[16] Jag de Cordoba
2 - 2
Junior Barranquilla [6]
+1/2 0 - 0
VENA 04:00 FT
[A-5] Trujillanos (T) 1
1 - 2
Mineros Guayana [A-3]
+0 0 - 0
CRCA 04:00 FT
[B-4] Limon (T)
2 - 1
Guadalupe FC [A-3]
+0 1 - 0
- 04:00 FT
[B-6] Sporting (CRC) 1
2 - 3
Alajuelense [A-1]
+1/2 0 - 0
BRA 04:45 FT
[12] Bahia/BA
2 - 1
Fortaleza/CE [9]
-1/4 1 - 0
ECUA 04:45 FT
[5] Catolica Quito
2 - 1
Guayaquil City [4]
-1 1/4 1 - 1
URUA 04:45 FT
[8] Dep. Maldonado
3 - 1
Defensor SC [6]
+1/4 1 - 1
BRC 05:00 FT
  Cuiaba/MT
1 - 2
Gremio/RS  
+1/2 1 - 2
PARA 05:15 FT
[3] Olimpia Asuncion
2 - 1
12 de Octubre [1]
-1 1/2 2 - 0
MEXB 06:00 FT
[10] Tlaxcala FC
2 - 1
Dorados [12]
-1/4 1 - 1
COLA 06:05 FT
[19] Boyaca Chico
1 - 2
Rionegro Aguilas [9]
+0 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[16] Liga de Portoviejo 1
0 - 6
Emelec [1]
+1/2 0 - 3
VENA 07:00 FT
[A-7] Puerto Cabello 1
2 - 2
Estu.Merida [A-6]
+0 0 - 2
CRCA 07:00 FT
[B-3] San Carlos
3 - 1
Perez Zeledon [A-4]
-1 0 - 1
BRC 07:30 FT
  Flamengo/RJ
1 - 2
Sao Paulo/SP  
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
  Internacional/RS
0 - 1
America/MG  
-3/4 0 - 1
MEXB 08:05 FT
[5] Cancun FC
0 - 2
Oaxaca [15]
-1 1/4 0 - 1
COLA 08:10 FT
[15] Alianza Petrolera 1
2 - 3
Atl. Nacional [3]
+1/2 1 - 1
MEXB 10:05 FT
[8] Tampico Madero
2 - 1
CD Tapatio [9]
1 - 0
SINA 19:15 Hoãn
[9] DPMM FC
-
Tanjong Pagar [8]
-
CZEC 20:00 Hoãn
  Karlovy Vary
-
Opava  
-
DENC 22:00 Hoãn
  Jammerbugt
-
Holstebro BK  
-
GHQG 00:00 Hoãn
  Na Uy
-
Israel  
-
TSB 01:00 Hoãn
[5] Winterthur
-
Chiasso [10]
-
 
« 11 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo