x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[18] Vegalta Sendai
0 - 3
Sagan Tosu [15]
0 - 1
NHAT3 11:00 FT
[10] Fujieda MYFC
0 - 0
FC Imabari [7]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[13] Grulla Morioka
1 - 1
Vanraure Hachinohe [15]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[11] Fukushima Utd
0 - 0
Sagamihara [2]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[6] Gainare Tottori
4 - 1
Yokohama SCC [17]
-1/2 3 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[15] Reinmeer Aomori
0 - 3
FC Osaka [8]
0 - 1
- 11:00 FT
[12] Tokyo Musashino
2 - 1
Nara Club [13]
1 - 0
- 11:00 FT
[7] Veertien Mie
1 - 0
Suzuka Unlimited [5]
0 - 0
- 11:00 FT
[6] Iwaki FC
3 - 1
Matsue City [10]
3 - 1
- 11:00 FT
[2] Tegevajaro Miyazaki
2 - 2
Sony Sendai [3]
1 - 2
NHATW 11:00 FT
[9] Iga Kunoichi Nữ
0 - 1
Alb. Niigata Nữ [5]
0 - 1
NHATA 12:00 FT
[14] Yokohama FC
2 - 1
Vissel Kobe [11]
+1/4 1 - 1
NHATB 12:00 FT
[12] Tochigi SC
1 - 0
Kyoto Sanga [10]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[9] Jubilo Iwata
1 - 1
Ehime FC [21]
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[6] Alb. Niigata (JPN)
1 - 0
Giravanz Kita. [4]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[14] JEF United Chiba
1 - 5
Montedio Yama. [7]
+1/2 0 - 2
- 12:00 FT
[13] Omiya Ardija 1
1 - 2
Ventforet Kofu [5]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[3] Avispa Fukuoka
0 - 1
Matsumoto Yama. [17]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[15] Okayama
1 - 0
Machida Zelvia [18]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[16] Zweigen Kan.
2 - 4
Mito Hollyhock [11]
-1/4 1 - 1
NHAT3 12:00 FT
[4] Nagano Parceiro
0 - 0
Blaublitz Akita [1]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[14] Gamba Osaka U23
1 - 1
Kamatamare San. [16]
+0 1 - 1
- 12:00 FT
[18] Cerezo Osaka U23
0 - 2
Azul Claro Numazu [12]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[3] FC Gifu
0 - 0
Kataller Toyama [8]
-1/4 0 - 0
NHATW 12:00 FT
[1] Urawa RD Ladies Nữ
5 - 1
Ehime FC Nữ [10]
4 - 1
- 12:00 FT
[3] NTV Beleza Nữ
1 - 1
Cerezo Osaka Nữ [4]
0 - 1
HQFA 12:00 FT
  Jeonbuk H.Motor 1
2 - 1
Ulsan Hyundai   1
-1/4 0 - 1
TQB 13:30 FT
[B-3] Guizhou Zhicheng (T)
3 - 0
Beijing Renhe [A-2]
1 - 0
- 13:30 FT
[A-6] Nei Mongol (T) 1
1 - 1
Heil. Lava Spring [C-5]
1 - 1
- 13:30 FT
[B-5] Shenyang Urban (T)
2 - 2
Xinjiang Tianshan [C-6]
0 - 2
- 13:30 FT
[A-5] Suzhou Dongwu (T)
1 - 0
Shaanxi Changan [B-4]
0 - 0
- 13:30 FT
[C-3] Nantong Zhiyun (T)
3 - 3
Jiangxi Liansheng [B-6]
2 - 1
- 13:30 FT
[C-4] Sichuan Jiuniu (T)
1 - 1
Beijing BG [A-3]
0 - 0
NHATB 14:00 FT
[19] Ryukyu
1 - 0
Renofa Yamaguchi [22]
-1/2 0 - 0
TQB 14:30 FT
[A-1] Chengdu Better City (T)
0 - 3
Changchun Yatai [C-1]
+1/2 0 - 3
- 14:30 FT
[A-4] Taizhou Yuanda (T)
1 - 3
Zhejiang Greentown [B-1]
+1 1/2 0 - 2
- 14:30 FT
[C-2] Kunshan FC (T)
1 - 0
Meizhou Hakka [B-2]
+1/2 0 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Redlands Utd
4 - 0
Brisbane Roar U21  
+1/2 1 - 0
KAZA 16:00 FT
[9] FK Taraz (T) 1
2 - 4
Shakhter Kar. [5]
+0 0 - 3
- 16:00 FT
[8] FK Kyzylzhar (T)
0 - 1
Tobol Kostanay [2]
+1/2 0 - 0
NHATJFL 16:00 FT
[14] Kochi United SC
3 - 0
MIO Biwako [9]
0 - 0
CZEB 16:15 FT
[8] Dukla Praha
3 - 3
Jihlava [11]
-3/4 2 - 0
GEOC 16:30 FT
  Samgurali Tskh.
2 - 0
Chikhura Sach.  
1 - 0
- 16:30 FT
  Gagra Tbilisi (T) 1
0 - 0
Saburtalo  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-2
AUTB 16:30 FT
[11] Vorwarts Steyr
1 - 1
Blau Weiss Linz [3]
+3/4 0 - 1
SINA 16:30 FT
[1] Alb. Niigata (SIN)
4 - 0
Hougang Utd [6]
0 - 0
BLRA 17:00 FT
[15] Belshina Bobruisk
1 - 5
Energetik-BGU [10]
-1/4 0 - 2
CZEB 17:00 FT
[12] FK Blansko
0 - 2
Taborsko [13]
-1/2 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[20] Thespa Kusatsu
1 - 2
V-Varen Nagasaki [2]
+1/2 1 - 1
NHATJFL 17:00 FT
[16] Maruyasu Okazaki
1 - 1
Honda Lock [11]
-1/4 1 - 0
VNA 17:00 FT
[A-4] Than Quảng Ninh
0 - 4
Hà Nội FC [A-2]
+1 3/4 0 - 2
- 17:00 FT
[A-3] Sài Gòn FC
0 - 1
Viettel [A-1]
+1/2 0 - 1
BULA 17:30 FT
[14] Etar
0 - 0
Arda Kardzhali [3]
+1/2 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[21] Ankaragucu
2 - 2
Fatih Karagumruk [6]
1 - 2
- 17:30 FT
[11] Malatyaspor
2 - 0
Denizlispor [19]
-1/2 2 - 0
TNKB 17:30 FT
[18] Eskisehirspor
2 - 2
Keciorengucu [4]
+1 1 - 1
TBN3 18:00 FT
[D1-10] Marino
0 - 0
UD Tamaraceite [D1-6]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[C1-11] UE Olot
1 - 1
Badalona [C1-5]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[B2-10] Ejea 1
0 - 3
UD Mutilvera [B2-7]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[C1-8] AE Prat
1 - 1
Gimnastic [C1-6] 1
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[E2-10] CP Villarrobledo
0 - 1
Extremadura UD [E2-6]
+3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[D1-4] Linense
0 - 0
Atl. Sanluqueno [D1-3]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[E1-9] Atletico Madrid B
1 - 2
S.S. Reyes [E1-3]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[D2-1] UCAM Murcia
2 - 1
Ejido [D2-4]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[A1-7] Celta Vigo II
1 - 1
Salamanca [A1-3]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[D2-3] Granada II
1 - 1
Cordoba [D2-2]
+3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[E2-5] Merida
2 - 0
Melilla CD [E2-2]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[E1-5] Inter de Madrid
1 - 0
Las Rozas CF [E1-8]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[C2-1] Ibiza-Eivissa
1 - 0
Atzeneta [C2-9]
0 - 0
- 18:00 FT
[E1-10] UD Poblense
0 - 0
Getafe B [E1-7]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-10] Covadonga
1 - 2
Burgos CF [A2-3]
+1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[A1-2] Deportivo
1 - 0
Coruxo [A1-10]
-1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[C2-2] Hercules CF
1 - 0
Pena Deportiva [C2-4] 1
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-2] Numancia
1 - 0
CD Lealtad [A2-4]
-1 1/4 0 - 0
NGA 18:00 FT
[11] Khimki
2 - 0
Rubin Kazan [10]
+1/2 0 - 0
AZEA 18:00 FT
[2] Neftchi Baku
0 - 6
Karabakh Agdam [1]
+1/2 0 - 3
ESTA 18:00 FT
[2] Paide Linname.
4 - 2
Trans Narva [8]
-1 3/4 2 - 1
- 18:00 FT
[10] Tallinna Kalev
1 - 0
Tulevik Viljandi [6]
+1/4 0 - 0
KAZA 18:00 FT
[11] Okzhetpes (T) 1
0 - 1
Zhetysu Taldykorgan [6]
+1/4 0 - 1
LATC 18:00 FT
  FK Liepaja 1
0 - 0
Ventspils  
0 - 0
BDNB 18:15 FT
[14] UD Oliveirense
0 - 1
Estoril [1]
+1/2 0 - 1
HLA 18:15 FT
[9] Utrecht
0 - 3
Ajax [1]
+1 0 - 0
TBN3 18:30 FT
[D1-9] Las Palmas Atl. 1
0 - 1
Algeciras [D1-1]
+0 0 - 1
ITA 18:30 FT
[8] Lazio 2
1 - 1
Juventus [5] 2
+1/2 0 - 1
ARMA 18:30 FT
[6] FC Noah
0 - 0
Ararat-Armenia [2]
0 - 0
AUTB 18:30 FT
[4] Wacker Innsbruck
3 - 0
Austria Wien II [15]
-1/2 3 - 0
TQA 18:35 FT
[A-2] Jiangsu Suning (T)
0 - 0
Guangzhou Ever. [A-1]
+1/2 0 - 0
POLB 18:40 FT
[7] GKS Tychy
1 - 1
Puszcza Nie. [10]
+0 1 - 0
ANHA 19:00 FT
[19] West Brom 1
0 - 1
Tottenham [2]
+1 0 - 0
FA 19:00 FT
  Scunthorpe Utd 1
2 - 3
Solihull Moors  
+0 1 - 1
PHA 19:00 FT
[13] Stade Brestois 4
3 - 2
Lille [2] 3
+3/4 3 - 1
SCOA 19:00 FT
[8] Motherwell
1 - 4
Celtic [2]
+1 1/4 0 - 2
BLRA 19:00 FT
[9] Slavia Mozyr
0 - 1
Dinamo Minsk [6]
+1 0 - 0
BIHA 19:00 FT
[7] FK Tuzla City 1
0 - 0
Sarajevo [1]
0 - 0
UKRA 19:00 FT
[14] Rukh Vynnyky
2 - 2
Inhulets Petrove [12]
+0 0 - 1
DUB 19:30 FT
[10] Darmstadt 1
0 - 4
Paderborn 07 [5]
-1/4 0 - 3
- 19:30 FT
[9] Jahn Regensburg
2 - 4
Osnabruck [2]
+0 1 - 2
- 19:30 FT
[17] St. Pauli
0 - 3
Karlsruher [7]
+0 0 - 1
MKDA 19:30 FT
[7] Sileks Kratovo
0 - 3
Makedonija [2]
0 - 0
BIA 19:30 FT
[6] Antwerpen
1 - 1
Standard Liege [4]
-1/2 1 - 0
DENB 19:30 FT
[8] HB Koge
0 - 1
Silkeborg IF [4]
+1 0 - 0
FA 19:45 FT
  Hampton 1
2 - 3
Oldham  
1 - 2
- 19:45 FT
  Maldon & Tiptree
0 - 1
Morecambe  
0 - 1
- 19:45 FT
  Hayes & Yeading
0 - 0
Carlisle  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 2-2; Pen: 3-4
- 19:45 FT
  Havant 1
1 - 0
Cray Valley PM  
1 - 0
- 19:45 FT
  Eastleigh
0 - 0
Milton Keynes Dons  
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
- 19:45 FT
  Barnet 1
1 - 0
Burton Albion  
+1/2 1 - 0
- 19:45 FT
  Torquay Utd
3 - 3
Crawley Town  
+0 2 - 0
TS 90': 3-3; HP: 2-3
- 19:45 FT
  Wigan 1
2 - 2
Chorley  
-1 1/2 2 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-1
ALBA 19:45 FT
[5] KF Tirana
0 - 1
Teuta Durres [4]
0 - 1
- 19:45 FT
[7] Kukesi
0 - 2
Partizani Tirana [3]
0 - 0
- 19:45 FT
[10] Apolonia Fier
2 - 2
Bylis Ballsh [9]
2 - 1
- 19:45 FT
[8] KF Laci
1 - 1
Kastrioti Kruje [2]
0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[1-6] Everton U23
2 - 0
Chelsea U23 [1-5]
0 - 0
TBNA 20:00 FT
[11] Getafe 3
1 - 3
Villarreal [3] 4
+1/4 1 - 2
TBNB 20:00 FT
[21] Sabadell
1 - 2
Malaga [10]
-1/4 1 - 1
DUC3 20:00 FT
[13] Lubeck
1 - 0
Uerdingen [12]
+0 0 - 0
BULA 20:00 FT
[11] PFK Montana
1 - 2
Cska Sofia [4]
+1 0 - 1
ESTA 20:00 FT
[5] Tammeka Tartu
0 - 1
Flora Tallinn [1]
0 - 0
GREA 20:00 FT
[10] OFI Creta
0 - 2
Olympiakos [1]
+1 1/2 0 - 0
CZEA 20:00 FT
[10] MFk Karvina
2 - 1
Bohemians 1905 [11]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[15] Teplice 1
1 - 2
Slovan Liberec [9]
-3/4 1 - 2
CZEB 20:00 FT
[10] Varnsdorf
0 - 2
Sellier&Bellot Vlasim [7]
0 - 1
TNKA 20:00 FT
[18] Kayserispor 1
0 - 1
Hatayspor [12]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Istanbul BB
2 - 1
Genclerbirligi [20]
-1 1/2 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[11] Akhisar Bld. 1
2 - 2
Boluspor [17]
+0 2 - 1
- 20:00 FT
[6] Samsunspor
1 - 1
Altinordu SK [1]
-1 0 - 0
DENA 20:00 FT
[7] Nordsjaelland
1 - 1
Vejle [6]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[11] Lyngby
1 - 2
Aarhus AGF [5]
+1/2 1 - 0
HLA 20:30 FT
[3] Feyenoord
2 - 0
Groningen [8]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[2] Vitesse Arnhem 1
3 - 1
Emmen [17]
-1 1/4 3 - 0
NGA 20:30 FT
[2] CSKA Moscow
2 - 0
Rostov [5]
-1 1 - 0
HUNA 20:30 FT
[8] Zalaegerzseg
1 - 2
Varda SE [2]
+0 0 - 1
TDA 20:30 FT
[11] Varbergs BoIS
5 - 2
Hammarby [6]
+1/2 2 - 1
- 20:30 FT
[3] Djurgardens
0 - 1
AIK Solna [9]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[8] Orebro
0 - 1
Kalmar [14]
+0 0 - 1
TDB 20:30 FT
[4] Osters
2 - 1
Eskilstuna City [13]
-1/2 1 - 1
AUTA 20:30 FT
[2] Lask
4 - 0
Admira [12]
-2 1 - 0
TSB 20:45 FT
[2] Schaffhausen
1 - 1
Thun [4]
+0 0 - 0
ANHA 21:00 FT
[4] Leicester City 2
1 - 0
Wolves [10] 3
-1/4 1 - 0
ANHU23 21:00 FT
[2-1] Middlesbrough U23
0 - 1
West Brom U23 [2-7]
0 - 0
ITA 21:00 FT
[7] Atalanta 1
1 - 1
Inter Milan [2] 3
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Genoa 1
1 - 3
Roma [4]
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[18] Torino 3
0 - 0
Crotone [20] 1 4
-1/2 0 - 0
ITB 21:00 FT
[19] Pescara
3 - 1
Cittadella [6]
+1/2 3 - 0
ITA3 21:00 FT
[B-2] Feralpisalo
1 - 0
Pesaro [B-16]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[A-12] Novara 1
1 - 1
Juventus U23 [A-7]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[C-17] Viterbese Calcio
0 - 1
Paganese [C-13]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-7] Avellino 1
1 - 3
Catanzaro [C-4]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[A-11] Alessandria
3 - 2
Livorno [A-16]
-1/4 1 - 2
PHA 21:00 FT
[15] Nimes 2
1 - 5
Angers [11] 5
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[8] Lens 3
4 - 4
Stade Reims [17] 1
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Lorient 3
0 - 2
Nantes [14] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Metz 2
1 - 1
Dijon [20] 1
-1/4 1 - 1
POLA 21:00 FT
[1] Legia Wars.
2 - 1
Lech Poznan [11]
+0 0 - 1
BIHA 21:00 FT
[6] Velez Mostar
2 - 1
Siroki Brijeg [5]
0 - 0
CROA 21:00 FT
[1] Dinamo Zagreb
5 - 0
Istra 1961 [9]
-2 2 - 0
GEOA 21:00 FT
[3] Lokomotiv T
0 - 2
Dinamo Tbilisi [1]
0 - 0
MNEA 21:00 FT
[4] Sutjeska 1
0 - 1
FK Jerezo [6]
0 - 1
- 21:00 FT
[10] OFK Petrovac
1 - 1
Rudar [8]
1 - 1
NORB 21:00 FT
[2] Lillestrom
1 - 1
Asane Fotball [5]
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Kongsvinger
1 - 1
Sandnes Ulf [7]
-1/2 1 - 0
FINB 21:00 FT
[3] Jaro
2 - 3
KTP Kotka [2]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[1] AC Oulu
6 - 0
MP Mikkeli [7]
-3 3 - 0
CYPA 21:00 FT
[3] Olympiakos Nic.
0 - 0
Nea Salamina [12]
-1/2 0 - 0
UAEA 21:00 FT
[14] Hatta
0 - 3
Al Nasr (UAE) [2]
+1 1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[12] Khorfakkan
2 - 2
Al Shabab (UAE) [6]
+1 1/2 1 - 2
ARGA 21:00 FT
[A-3] Arsenal Sarandi
1 - 2
Atletico Tucuman [A-1]
-
CHIB 21:00 FT
[5] U. San Felipe
2 - 1
Puerto Montt [6]
2 - 1
FA 21:30 FT
  Eastbourne Borough
0 - 3
Blackpool  
+3/4 0 - 0
DUA 21:30 FT
[5] Wolfsburg 1
2 - 1
Hoffenheim [12] 3
-1/4 2 - 0
MNEA 21:30 FT
[9] OFK Titograd
0 - 4
Buducnost [1]
0 - 2
KSB 21:30 FT
[16] Al Thuqbah
0 - 1
Al Feiha [2]
0 - 1
- 21:35 FT
[3] Al Adalah
3 - 1
Al Tai [19]
0 - 0
TBNB 22:00 FT
[6] Rayo Vallecano 1
0 - 1
Almeria [5]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Alcorcon 2
0 - 3
Fuenlabrada [8]
+1/4 0 - 1
SCOA 22:00 FT
[1] Rangers
8 - 0
Hamilton [12]
-3 4 - 0
BDNA 22:00 FT
[16] SC Farense
3 - 1
Boavista [15]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[7] Nacional Madeira
2 - 1
Gil Vicente [17]
+0 0 - 1
BDNB 22:00 FT
[15] Vilafranquense
0 - 0
Academica Coim [4]
+1/4 0 - 0
POLB 22:00 FT
[18] Sandecja
1 - 5
Arka Gdynia [4]
+3/4 1 - 2
BIA 22:00 FT
[10] Oostende 1
1 - 3
Club Brugge [1]
+1 1 - 1
BIB 22:00 FT
[1] Union Saint-Gilloise
3 - 0
Deinze [3]
-1 1 - 0
MDVA 22:00 FT
[10] Codru Lozova FC
1 - 4
Dinamo-Auto [5]
0 - 2
SVKA 22:00 FT
[7] Nitra
0 - 3
MSK Zilina [3]
+1/4 0 - 0
CZEA 22:00 FT
[1] Slavia Praha
1 - 0
Mlada Boleslav [14]
-2 1 - 0
TSA 22:00 FT
[1] Young Boys
0 - 0
St. Gallen [3]
-1 1/4 0 - 0
UKRA 22:00 FT
[1] Dinamo Kiev 1
0 - 3
Shakhtar Donetsk [2]
+1/2 0 - 1
DENA 22:00 FT
[3] Brondby
3 - 1
Odense BK [9]
-1/4 1 - 0
TBNA 22:15 FT
[1] Real Sociedad 1 2
2 - 0
Granada [6] 1
-2 2 - 0
TBN3 22:30 FT
[B2-1] CD Calahorra
1 - 0
Izarra [B2-8]
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[E1-2] Navalcarnero
0 - 0
Rayo Majada. [E1-1]
+1/4 0 - 0
BULA 22:30 FT
[6] CSKA 1948 Sofia
0 - 3
Ludogorets [1]
+1/2 0 - 1
HLA 22:45 FT
[6] Heerenveen
0 - 3
AZ Alkmaar [7]
+3/4 0 - 2
ALBA 22:45 FT
[6] Skenderbeu
0 - 2
Vllaznia Shkoder [1]
0 - 2
TBN3 22:59 FT
[B1-11] Barakaldo 1
1 - 4
Real Sociedad B [B1-5]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[D2-10] Yeclano Dep.
1 - 1
Real Betis B [D2-9]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[E2-3] Villanovense
2 - 0
Socuellamos [E2-9]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[A2-1] Union Langreo
1 - 1
Sporting Gijon B [A2-8] 1
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[C2-3] Orihuela
2 - 1
Valencia B [C2-8]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[D2-8] Lorca Deportiva
1 - 2
Murcia [D2-5]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[A1-9] CF Salmantino
1 - 2
Racing Ferrol [A1-4]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[E2-4] Talavera
1 - 1
Don Benito [E2-7]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[D1-7] Marbella
0 - 0
Cadiz B [D1-2]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[E2-1] Badajoz
2 - 0
Villarrubia CF [E2-8]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[B2-3] SD Logrones
3 - 1
SD Tarazona [B2-2]
-1/2 3 - 0
ITB 22:59 FT
[15] Reggiana
2 - 1
Venezia [3]
+1/4 1 - 1
PHA 22:59 FT
[9] Nice 2
1 - 2
Monaco [4] 2
+1/2 0 - 1
NGA 22:59 FT
[4] Din. Moscow 1
5 - 1
Lok. Moscow [8]
+0 2 - 1
- 22:59 FT
[1] Zenit
3 - 1
Krasnodar [9]
-3/4 0 - 1
BIHA 22:59 FT
[10] Radnik Bijeljina
0 - 2
Zrinjski [3]
0 - 0
HUNA 22:59 FT
[1] Ferencvaros
3 - 0
Mezokovesdi SE [12]
-1 1/4 3 - 0
MNEA 22:59 FT
[3] FK Podgorica
1 - 1
Iskra Danilo [7]
0 - 0
RMNA 22:59 FT
[15] Arges Pitesti
0 - 2
CFR Cluj [3]
+1 0 - 2
CYPA 22:59 FT
[1] Anorthosis
1 - 0
AEK Larnaka [5]
-1/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[15] Sivasspor
1 - 2
Galatasaray [3]
+0 0 - 1
AUTA 22:59 FT
[3] Rapid Wien
1 - 1
RB Salzburg [1]
+1 1/4 0 - 1
CROA 23:05 FT
[5] HNK Rijeka
1 - 0
Lok. Zagreb [10]
-3/4 1 - 0
ANHA 23:30 FT
[8] Man City 3
1 - 1
Liverpool [1] 1
-1/2 1 - 1
TBN3 23:30 FT
[A2-5] Cultural Leonesa
2 - 1
Real Oviedo B [A2-6]
-1 2 - 0
- 23:30 FT
[A1-5] Zamora CF 1
0 - 0
Pontevedra [A1-1]
+1/4 0 - 0
ITA3 23:30 FT
[A-18] Pistoiese
1 - 0
Pontedera [A-10]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[B-11] Sambenedettese
1 - 1
Perugia [B-6]
+0 1 - 1
- 23:30 FT
[B-1] Padova
2 - 0
Virtus Verona [B-12]
-3/4 0 - 0
POLA 23:30 FT
[2] Rakow Czestochowa
0 - 0
Wisla Krakow [12]
-1 0 - 0
TDA 23:30 FT
[1] Malmo
4 - 0
Sirius [10]
-1 3/4 3 - 0
- 23:30 FT
[16] Helsingborg
0 - 1
Goteborg [13]
+0 0 - 1
TDB 23:30 FT
[10] Trelleborgs
1 - 0
Ljungskile SK [16]
-1/4 0 - 0
CHIB 23:30 FT
[3] Melipilla
3 - 0
San Luis Qui. [14]
1 - 0
TBN3 00:00 FT
[B1-8] SD Laredo 1
1 - 0
Real Union [B1-4]
+1/4 1 - 0
ITA 00:00 FT
[12] Bologna 3
0 - 1
Napoli [6]
+3/4 0 - 1
DUA 00:00 FT
[4] B.Leverkusen 4
4 - 3
M.gladbach [7] 2
+0 2 - 2
ISRA 00:00 FT
[1] Maccabi P.Tikva
0 - 1
HIK Shmona [2]
+0 0 - 0
MNEA 00:00 FT
[2] Decic Tuzi
0 - 0
Zeta [5]
0 - 0
NORA 00:00 FT
[13] Start Kristiansand
3 - 2
Sarpsborg [10]
+0 1 - 2
- 00:00 FT
[12] Sandefjord
0 - 0
Stabaek [9]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[2] Molde
2 - 2
Kristiansund [6]
-1 1/4 1 - 2
- 00:00 FT
[1] Bodo Glimt
7 - 0
Aalesund [16]
-2 1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[7] Viking
3 - 0
Rosenborg [4]
+3/4 3 - 0
DENA 00:00 FT
[1] Midtjylland
4 - 0
Kobenhavn [10]
-3/4 2 - 0
UAEA 00:00 FT
[7] Ittihad Kalba
1 - 0
Al Fujairah [11]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Al Wahda(UAE)
3 - 2
Al Wasl [10]
-3/4 2 - 0
CRCA 00:00 FT
[B-1] Dep. Saprissa
4 - 0
Perez Zeledon [A-4]
-1 2 - 0
TBNB 00:15 FT
[14] Real Oviedo
4 - 0
Castellon [19]
-1/2 1 - 0
- 00:15 FT
[1] Mallorca
3 - 0
SD Ponferradina [12]
-3/4 2 - 0
BIA 00:15 FT
[13] Gent
1 - 1
Anderlecht [7]
+0 0 - 1
CZEA 00:15 FT
[4] Vik.Plzen
3 - 1
Sparta Praha [2]
-1/4 3 - 0
TBNA 00:30 FT
[18] Levante 1
1 - 1
Alaves [15] 1 6
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[17] Valladolid 4
2 - 1
Athletic Bilbao [9] 2
+1/4 1 - 0
TBN3 00:30 FT
[D2-7] Sevilla B 1
1 - 4
Linares Deportivo [D2-6]
-1/4 0 - 2
ITA3 00:30 FT
[C-2] Bari
2 - 0
Juve Stabia [C-5]
-3/4 2 - 0
BDNA 00:30 FT
[3] Porto
3 - 1
Portimonense [18]
-1 3/4 1 - 1
GREA 00:30 FT
[11] Apollon Smirnis
1 - 3
PAOK [3]
+1 1/4 0 - 1
UKRA 00:30 FT
[9] Zorya 1
0 - 0
Vorskla [3]
-1/2 0 - 0
ITA3 01:00 FT
[C-6] Turris Neapolis
0 - 2
Potenza SC [C-16]
-1/4 0 - 0
SRBA 01:00 FT
[1] Crvena Zvezda
3 - 2
Indija [15]
-
CYPA 01:00 FT
[6] Omonia Nicosia
0 - 0
Doxa Katokopia [8]
-1 0 - 0
URUA 01:00 FT
[14] Danubio
1 - 0
CA Fenix [10]
-1/4 0 - 0
MEXA 01:00 FT
[11] Toluca
2 - 2
Club Leon [1]
+1/2 1 - 1
ISRA 01:15 FT
[14] Bnei Sakhnin
1 - 2
Maccabi TA [8]
+1 1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[11] Hap. Beer Sheva
0 - 0
Hapoel Kfar Saba [7]
-3/4 0 - 0
ITA3 02:00 FT
[B-14] Imolese Calcio (T)
0 - 1
Modena [B-4]
+1/4 0 - 0
HLA 02:00 FT
[4] PSV Eindhoven
3 - 0
Willem II [13]
-1 1/2 2 - 0
BIB 02:00 FT
[5] Lommel
3 - 1
Club Brugge II [8]
-1 1/4 1 - 1
RMNA 02:00 FT
[7] Viitorul C.
2 - 1
Dinamo Bucuresti [14]
+0 0 - 0
DENA 02:00 FT
[12] AC Horsens
0 - 3
Sonderjyske [2]
+1/4 0 - 1
BRA 02:00 FT
[4] Internacional/RS 1
2 - 2
Coritiba/PR [19]
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[17] Vasco DG/RJ
0 - 1
Palmeiras/SP [6]
+1/2 0 - 0
BRB 02:00 FT
[3] Sampaio Correa/MA
2 - 1
Vitoria/BA [16]
-1/4 0 - 1
CHIA 02:00 FT
[15] Palestino
1 - 4
Univ. Catolica [1]
+3/4 1 - 1
COLB 02:00 FT
[14] Tigres(COL)
2 - 0
Atletico Huila [8]
-
ANHA 02:15 FT
[13] Arsenal
0 - 3
Aston Villa [7]
-3/4 0 - 1
ARGA 02:15 FT
[F-1] Gimnasia LP
2 - 2
Velez Sarsfield [F-2]
-
TBNB 02:30 FT
[18] Tenerife
1 - 0
Zaragoza [22]
-1/2 1 - 0
NORA 02:30 FT
[3] Valerenga
2 - 0
Odd Grenland [5]
-1/2 1 - 0
ITA 02:45 FT
[1] AC Milan 1
2 - 2
Verona [9] 3
-1 1/2 1 - 2
BIA 02:45 FT
[9] Cercle Brugge
1 - 3
Zulte-Waregem [15]
-1/2 0 - 2
TBNA 03:00 FT
[10] Valencia 3
4 - 1
Real Madrid [4] 2
+1 1/4 2 - 1
ITB 03:00 FT
[18] Virtus Entella 1
1 - 5
Lecce [1]
+1/2 0 - 1
ITA3 03:00 FT
[C-14] Virtus Francavilla
1 - 3
Casertana [C-18]
PHA 03:00 FT
[3] Lyon 5
2 - 1
Saint Etienne [16] 3
-1 1/2 0 - 1
BDNA 03:00 FT
[2] Benfica
3 - 3
Braga [4]
-1 0 - 1
COLB 03:00 FT
[13] Atletico
0 - 1
Bogota FC [5]
0 - 1
USA 03:30 FT
[Dong-4] Columbus Crew
2 - 1