x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
KAZA 15:00 FT
[3] FK Taraz
4 - 0
Shakhter Kar. [11]
2 - 0
UKRU21 16:00 FT
[9] Mariupol Youth 1
1 - 1
Shakhtar Donetsk U21 [1]
1 - 1
- 16:00 FT
[12] Desna U21 1
0 - 1
Oleksandria U21 [4]
0 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[3] Manly Utd
0 - 2
Sydney Olympic [6]
+1/4 0 - 1
VNB 16:00 FT
[5] Phù Đổng
1 - 0
Quảng Nam [12]
+1/2 0 - 0
AUSA 16:05 FT
[5] Macarthur FC
1 - 2
Brisbane Roar [7]
-1/4 0 - 1
AUSQSL 16:30 FT
  Queensland Lion
5 - 1
Redlands Utd  
-2 1/4 2 - 0
- 16:30 FT
  Eastern Suburbs
3 - 2
Olympic FC QLD  
+1 1/2 0 - 0
KAZA 17:00 FT
[10] Akzhayik Oral
0 - 1
FK Kyzylzhar [6] 1
+1/4 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[2] Dinamo Kiev U21
3 - 0
Dnipro-1 U21 [5]
-1 3/4 2 - 0
AUSVPL 17:00 FT
[7] Green Gully SC
0 - 1
South Melbourne [1]
+0 0 - 0
- 17:30 FT
[3] Oakleigh Cannons
2 - 2
Melb. Knights [5]
-1/4 0 - 1
AUSSL 17:45 FT
[9] Campbelltown City
1 - 2
Adelaide City [3]
-1/2 0 - 2
ARMA 18:00 FT
[2] FC Noah
1 - 0
Pyunik [8]
-1/4 0 - 0
UZBA 18:15 FT
[11] Surkhon Termiz
0 - 1
Lok. Tashkent [9]
+1/4 0 - 1
ANHU23 19:00 FT
[2-7] Reading U23
2 - 4
Middlesbrough U23 [2-5]
1 - 1
- 19:00 FT
[2-10] Fulham U23
4 - 1
Aston Villa U23 [2-8]
2 - 1
UZBA 19:00 FT
[13] Mash'al Mubarek
0 - 2
Kokand-1912 [3]
+0 0 - 0
CAFCL 20:00 FT
[Bang B-1] Mamelodi Sun.
0 - 2
CR Belouizdad [Bang B-2]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[Bang B-4] TP Mazembe
2 - 1
Al Hilal Al Sudani [Bang B-3]
-1/4 1 - 1
ANHU23 20:00 FT
[1-9] Brighton U23
3 - 0
Southampton U23 [1-13]
2 - 0
ISRB 20:00 FT
[3] Sektzia Nes Tziona
1 - 0
Hapoel Iksal [6]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[2] Hapoel Jerusalem
1 - 1
HR Letzion [7]
1 - 0
- 20:00 FT
[9] Hapoel Afula
0 - 2
Hapoel Umm Al Fahm [13]
0 - 1
- 20:00 FT
[12] Kafr Qasim
0 - 1
Hapoel Kfar Shalem [16]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Hapoel Nof HaGalil 1
1 - 1
INR HaSharon [5]
-1 1 - 0
KAZA 20:00 FT
[7] Aktobe (T)
4 - 4
Ordabasy [5]
+1/2 2 - 2
TNKB 20:00 FT
[7] Keciorengucu
5 - 3
Altinordu SK [5]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[18] Eskisehirspor
0 - 5
Giresunspor [1]
+2 1/4 0 - 3
MASL 20:00 FT
[2] Kedah FA 2
1 - 2
Terengganu [3]
-1/2 1 - 1
MAPL 20:00 FT
[2] Negeri Sembilan 1
2 - 3
Kelantan United [5]
1 - 1
EURWVL 21:00 FT
[D-2] Séc Nữ
1 - 1
Thụy Sỹ Nữ [H-2]
+1/4 0 - 0
GHW 21:00 FT
  Bosnia & Herz Nữ
0 - 0
Albania Nữ  
-3/4 0 - 0
CZEB 21:00 FT
[10] Jihlava
1 - 0
Fotbal Trinec [12]
-1/4 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[9] Doxa Katokopia
0 - 0
Nea Salamina [10]
+0 0 - 0
BHRA 21:10 FT
[8] Budaiya (BHR) (T)
0 - 0
Malkiya [9]
0 - 0
BLRA 21:30 FT
[10] Energetik-BGU
0 - 1
Sputnik Rechitsa [12]
-1 1/4 0 - 0
RMNA 21:30 FT
[9] Astra Giurgiu
0 - 0
UTA Arad [10]
+0 0 - 0
HLB 22:00 FT
[8] Roda JC
0 - 0
Almere City [4]
+0 0 - 0
LITA 22:00 FT
[7] Dainava Alytus (T)
1 - 3
FK Panevezys [1]
+1 1/4 1 - 1
NPA 22:00 FT
[10] Stellenbosch FC
0 - 1
Amazulu [2]
+0 0 - 0
QATA 22:15 FT
[2] Al Duhail SC (T)
4 - 0
Ahli Doha [5]
-3/4 1 - 0
- 22:15 FT
[1] Al Sadd
3 - 0
Qatar SC [6]
-1/2 2 - 0
POLB 22:40 FT
[7] Widzew Lodz
0 - 0
Puszcza Nie. [9]
-1/2 0 - 0
EURWVL 22:59 FT
[I-2] Ukraina Nữ
1 - 2
Bắc Ireland Nữ [C-3]
-1 1/2 1 - 1
PH3 22:59 FT
[15] FC Bastia-Borgo
0 - 0
Annecy FC [16]
+0 0 - 0
HLB 22:59 FT
[3] NAC Breda
3 - 1
Utrecht U21 [17]
-1 1 - 0
POLA 22:59 FT
[9] Jagiellonia
2 - 1
Cracovia Krakow [13]
+1/4 2 - 1
TNKB 22:59 FT
[6] Istanbulspor AS
2 - 1
Tuzlaspor [8]
-3/4 0 - 1
KSAA 22:59 FT
[4] Al Taawon (KSA)
3 - 0
Al Ain (KSA) [16]
-3/4 1 - 0
- 23:05 FT
[14] Dhamak 1
3 - 2
Al Nasr (KSA) [5]
+1/2 1 - 0
CZEA 23:15 FT
[9] Pardubice 1
0 - 2
Bohemians 1905 [10]
+1/4 0 - 1
DUB 23:30 FT
[2] Hamburger
1 - 2
Darmstadt [12]
-3/4 0 - 0
BULA 23:30 FT
[12] Slavia Sofia
1 - 3
CSKA 1948 Sofia [6]
+1/4 0 - 0
AUTB 23:30 FT
[4] Austria Klagenfurt
5 - 0
Kapfenberg [7]
-3/4 2 - 0
- 23:30 FT
[12] Vorwarts Steyr
3 - 1
Horn [15]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[14] Austria Wien II
2 - 1
Floridsdorfer AC [13]
+0 1 - 1
- 23:30 FT
[8] LASK Juniors (T)
4 - 0
SKU Amstetten [9]
+0 1 - 0
DENA 23:30 FT
[8] Odense BK
0 - 1
Vejle [10]
-1/4 0 - 0
DENB 23:30 FT
[9] Hobro I.K.
1 - 2
Kolding IF [10]
-1/2 0 - 0
JORA 23:30 FT
[5] Jazeera Amman
0 - 0
Jalil Club [4]
0 - 0
IREA 23:45 FT
[1] St. Patrick's
2 - 0
Derry City [10] 1
-1/2 0 - 0
BHRA 23:45 FT
[2] AL Riffa (T)
0 - 2
Al Najma (BHR) [7]
0 - 1
GHW 00:00 FT
  T.B.Nha Nữ
1 - 0
Hà Lan Nữ  
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Brazil U20 Nữ
1 - 0
Mexico U20 Nữ  
0 - 0
- 00:00 FT
  Wales Nữ
0 - 3
Canada Nữ  
+1 0 - 1
ANHL2 00:00 FT
[20] Mansfield
1 - 1
Newport [11]
-1/4 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[12] Hallescher
2 - 1
Uerdingen [15]
+1/4 0 - 0
TSB 00:00 FT
[10] Chiasso
0 - 0
SC Kriens [9]
+0 0 - 0
DENB 00:00 FT
[4] Helsingor
3 - 1
HB Koge [7]
-1/2 2 - 1
EURWVL 00:30 FT
[E-2] B.D.Nha Nữ
0 - 1
Nga Nữ [A-2]
-1/4 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[7] Arges Pitesti
3 - 1
Chindia Targoviste [8]
+0 0 - 1
- 00:30 FT
[11] Voluntari
1 - 1
Botosani [6]
+1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[14] Dinamo Bucuresti 1
1 - 3
Aca. Clinceni [5]
+1/4 0 - 3
QATA 00:30 FT
[3] Al Rayyan
1 - 1
Al Khor [11]
-2 1/4 1 - 0
KSAA 00:50 FT
[3] Al Ittihad (KSA)
2 - 0
Al Hilal [1]
+3/4 2 - 0
ANHL2 01:00 FT
[16] Oldham
5 - 2
Colchester Utd [22]
+0 2 - 0
ANHU23 01:00 FT
[1-7] Everton U23
2 - 1
Blackburn U23 [1-2]
2 - 1
- 01:00 FT
[1-1] Man City U23
3 - 2
Liverpool U23 [1-5]
2 - 1
- 01:00 FT
[1-8] Man Utd U23
2 - 3
West Ham U23 [1-11]
0 - 0
PH3 01:00 FT
[7] SO Cholet
0 - 0
Quevilly [1]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Concarneau
1 - 1
Sete [13]
+0 0 - 0
HLA 01:00 FT
[4] Vitesse Arnhem
0 - 0
ADO Den Haag [18]
-1 3/4 0 - 0
HLB 01:00 FT
[15] Ajax U21
0 - 1
TOP Oss [10]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[9] SBV Excelsior
2 - 1
NEC Nijmegen [6]
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[7] Volendam
5 - 1
Helmond Sport [11]
-1 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[20] Den Bosch
3 - 5
Cambuur [1]
+2 2 - 2
- 01:00 FT
[16] Eindhoven
0 - 2
PSV Eindhoven U21 [14]
+0 0 - 1
BIB 01:00 FT
[4] Westerlo
2 - 2
RWD Molenbeek [6]
-3/4 0 - 1
HUNA 01:00 FT
[5] Mezokovesdi SE
0 - 1
Varda SE [6]
-1/4 0 - 1
TSB 01:00 FT
[5] Schaffhausen
0 - 2
Grasshoppers [1]
+0 0 - 2
- 01:00 FT
[4] Stade L. Ouchy 1
2 - 3
Thun [2]
-1/4 0 - 2
AUTB 01:25 FT
[5] Wacker Innsbruck
1 - 0
Dornbirn [10]
-1 1/2 1 - 0
DUA 01:30 FT
[15] A.Bielefeld 3
1 - 0
Freiburg [10] 2
+0 0 - 0
POLA 01:30 FT
[12] Wisla Krakow
1 - 2
Rakow Czestochowa [3]
+1/2 1 - 1
ANHB 01:45 FT
[2] Watford 3
2 - 0
Reading [7] 1
-3/4 2 - 0
SCOB 01:45 FT
[1] Hearts
6 - 0
Alloa Athletic [10]
-2 2 - 0
BIA 01:45 FT
[13] Eupen
0 - 4
Standard Liege [9]
+1/2 0 - 1
IREA 01:45 FT
[9] Dundalk
0 - 1
Bohemians [6]
-1/2 0 - 1
IREB 01:45 FT
[7] Cork City
0 - 1
Athlone [1]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[4] Shelbourne
1 - 0
Wexford Youths [10]
-2 0 - 0
- 01:45 FT
[5] Treaty United 1
1 - 1
Cobh Ramblers [9]
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[3] UC Dublin
0 - 0
Bray Wanderers [6]
+1/4 0 - 0
WALA 01:45 FT
[8] Aberystwyth
1 - 2
Newtown AFC [9]
+1/4 1 - 0
CAFCL 02:00 FT
[Bang A-2] Ahly Cairo
1 - 0
Simba SC [Bang A-1]
-1 3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[Bang A-3] AS Vita Club
3 - 1
Merreikh Al Sudan [Bang A-4]
-3/4 1 - 1
ANHA 02:00 FT
[18] Fulham
0 - 1
Wolves [12]
+0 0 - 0
TBNA 02:00 FT
[17] Huesca 2
3 - 1
Elche [18] 2
-1/4 2 - 1
TBNB 02:00 FT
[12] Tenerife
1 - 0
Sporting Gijon [5]
-1/4 0 - 0
ITB 02:00 FT
[18] Reggiana
0 - 1
Empoli [1]
+3/4 0 - 1
PHA 02:00 FT
[10] Metz 2
0 - 2
Lille [1] 2
+3/4 0 - 0
BDNA 02:00 FT
[9] Portimonense
3 - 0
Vitoria Guimaraes [6]
+0 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[1] Royal Pari 1
3 - 2
Real Santa Cruz [15]
-1 0 - 1
GHW 02:10 FT
  Pháp Nữ
3 - 1
Anh Nữ  
-1/4 1 - 0
COLB 03:30 FT
[6] Valledupar (T)
1 - 2
Union Magdalena [2]
-1/4 0 - 0
- 03:30 FT
[5] Cortulua
2 - 0
Boca Juniors Cali [13]
-3/4 2 - 0
- 03:30 FT
[7] Fortaleza
3 - 0
Bogota FC [14]
-1 2 - 0
- 03:30 FT
[15] Barranquilla
0 - 0
Dep.Quindio [3]
+3/4 0 - 0
- 03:30 FT
[4] Leones FC
2 - 0
Real San Andres [16]
-3/4 2 - 0
- 03:30 FT
[8] Atletico
0 - 0
Orsomarso [10]
-1/4 0 - 0
- 03:30 FT
[1] Atletico Huila
4 - 1
Real Cartagena [9]
-3/4 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[A-4] Municipal Grecia
1 - 4
Alajuelense [A-1]
1 - 2
ECUA 05:00 FT
[11] Manta FC 1
0 - 2
Tecnico Uni. [10]
-1/4 0 - 1
BRARS 06:00 FT
[11] Esportivo/RS
1 - 1
Ypiranga/RS [3]
+1/4 0 - 0
ARGA 07:00 FT
[A-11] CA Platense
2 - 4
San Lorenzo [A-12]
+1/2 2 - 2
BLVA 07:00 FT
[10] Blooming
1 - 0
Aurora [11]
-1/2 0 - 0
MEXA 07:30 FT
[18] Necaxa
0 - 1
Pumas UNAM [10]
-1/4 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[B-4] Cartagines
1 - 1
San Carlos [B-5]
-1/4 1 - 0
MEXA 09:30 FT
[17] Juarez
2 - 1
San Luis [16]
-1/4 1 - 0
AUSBPL 17:30 Hoãn
[8] Centenary Stormers
-
The Gap [12]
-
ARMA 19:00 Hoãn
[9] Shirak
-
Alashkert [1]
-
DUB 23:30 Hoãn
[3] Greuther Furth
-
Sandhausen [17]
-
IREB 01:45 Hoãn
[2] Cabinteely
-
Galway [8]
-
PH3 02:00 Hoãn
[3] Orleans
-
Le Mans [12]
-
 
« 09 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo