x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[7] Blaublitz Akita
0 - 0
Omiya Ardija [13]
+0 0 - 0
NHAT3 11:00 FT
[9] Fujieda MYFC
1 - 1
Nagano Parceiro [6]
1 - 0
AUSSL 12:00 FT
[10] Croydon Kings
1 - 2
Sturt Lions [4]
-1 1/4 0 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[2] Avondale Heights
2 - 0
Eastern Lions [11]
-1 1/2 2 - 0
NHATA 12:00 FT
[6] Sanf Hiroshima
0 - 1
Shonan Bellmare [12]
-1/2 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[5] Jubilo Iwata
4 - 1
Matsumoto Yama. [20]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[6] Ventforet Kofu
1 - 1
Giravanz Kita. [16]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[18] Thespa Kusatsu
1 - 2
V-Varen Nagasaki [9]
+1/4 1 - 0
HQA 12:00 FT
[7] Gangwon
3 - 0
Daegu [11]
+0 1 - 0
AUSA 12:05 FT
[11] Newcastle Jets
1 - 2
Melb. Victory [12]
-3/4 1 - 0
AUSSL 12:30 FT
[1] Cumberland Utd
3 - 0
Adelaide Olympic [12]
-1/4 1 - 0
- 12:30 FT
[5] Adelaide Comets 1
1 - 1
Metro Stars [6]
-1/2 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[5] Cerezo Osaka
2 - 2
Avispa Fukuoka [11]
-1/2 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[13] Daejeon Korail
0 - 1
Mokpo City [5]
0 - 0
- 13:00 FT
[4] Gyeongju KHNP
0 - 0
GimPo Citizen [6]
0 - 0
- 13:00 FT
[7] Busan Transp.
1 - 1
Changwon City [9]
0 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[1] Floreat Athena
3 - 2
Inglewood Utd [12]
-1 0 - 1
- 14:00 FT
[6] Sorrento 1
0 - 3
ECU Joondalup [2]
0 - 1
- 14:00 FT
[3] Perth SC
2 - 1
Bayswater City [9]
+0 1 - 0
- 14:00 FT
[7] Balcatta
1 - 1
Gwelup Croatia [4]
+3/4 0 - 1
- 14:00 FT
[8] Rockingham City
1 - 1
Armadale SC [5]
+1/2 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[10] Tokyo Verdy
3 - 1
Renofa Yamaguchi [21]
-1/4 2 - 1
HQB 14:00 FT
[2] Seoul E-Land
0 - 1
Chungnam Asan [3]
-3/4 0 - 0
HKGA 14:00 FT
[7] Southern District
3 - 3
Happy Valley [5]
1 - 0
AUSA 14:05 FT
[3] Sydney FC
1 - 1
Melbourne City [2]
+1/4 0 - 0
HQA 14:30 FT
[6] FC Seoul
1 - 2
Pohang Steelers [8]
+1/4 1 - 1
UKRU21 15:00 FT
[3] Rukh Vynnyky U21
4 - 0
FC Mynai U21 [11]
0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[11] Acacia Ridge
0 - 3
St George Willawong [4]
0 - 1
AUSQSL 15:30 FT
  Peninsula Power
3 - 2
Moreton Bay Utd  
-1 1/2 1 - 1
AUSVPL 15:30 FT
[13] Altona City
2 - 2
Dandenong City [14]
-1/4 0 - 1
VNB 15:30 FT
[4] Đăk Lăk
0 - 0
ĐT Long An [2]
0 - 0
- 15:30 FT
[11] Phú Thọ
0 - 0
Thừa Thiên Huế [7]
0 - 0
MAPL 15:45 FT
[4] Kelantan
1 - 0
Kuching FA [9]
1 - 0
GHW 16:00 FT
  Lithuania Nữ
7 - 1
Lebanon Nữ  
6 - 1
KAZA 16:00 FT
[9] Zhetysu Taldykorgan
0 - 2
Tobol Kostanay [4]
+3/4 0 - 1
UKRU21 16:00 FT
[6] Vorskla U21
5 - 2
FC Lviv U21 [10]
2 - 1
AUSNSW 16:00 FT
[7] North Shore Mariners
0 - 1
Rockdale City [1]
+1/4 0 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[6] Hume City
2 - 1
Port Melbourne [8]
+0 1 - 0
- 16:00 FT
[9] Dandenong Th.
1 - 0
St Albans Saints [12]
-1/2 0 - 0
AUSA 16:10 FT
[4] Adelaide Utd 1
1 - 1
WS Wanderers [6]
-1/4 1 - 0
AUSBPL 16:10 FT
[1] Albany Creek
4 - 0
Toowong FC [6]
-1 1/2 2 - 0
- 16:10 FT
[2] The Lakes
7 - 1
UQ FC [10]
-1 1/4 4 - 0
AUSQSL 16:15 FT
  Capalaba
3 - 1
Magpies Crusaders  
+3/4 1 - 1
HQB 16:30 FT
[7] Sangju Sangmu
1 - 0
Bucheon 1995 [9]
-3/4 0 - 0
SINA 16:30 FT
[8] Young Lions
0 - 4
Tanjong Pagar [6]
0 - 1
- 16:30 FT
[5] Balestier Kh. 1
0 - 1
Hougang Utd [2]
0 - 0
BDNB 17:00 FT
[3] Academica Coim
1 - 1
Porto B [18]
-1/4 1 - 1
ESTA 17:00 FT
[5] Paide Linname.
1 - 0
Kuressaare [10]
-2 3/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[3] Seongnam Ilhwa Ch. 1
2 - 0
Gwangju [9]
-1/4 1 - 0
VNB 17:00 FT
[6] Cần Thơ
1 - 0
Phố Hiến [10]
1 - 0
TNKA 17:30 FT
[7] Hatayspor
2 - 3
Goztepe [10]
-1/2 0 - 2
TNKB 17:30 FT
[10] Bandirmaspor
2 - 2
Menemen Bld [13]
-1/4 1 - 0
- 17:30 FT
[4] Altay
0 - 1
Boluspor [12]
-1 0 - 1
DUB 18:00 FT
[10] Erzgebirge Aue
1 - 3
St. Pauli [8]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[9] Paderborn 07
3 - 0
Bochum [1]
+1/4 2 - 0
NGA 18:00 FT
[8] Khimki
1 - 0
FK Tambov [16]
-2 0 - 0
ALBA 18:00 FT
[9] Skenderbeu
0 - 0
KF Tirana [5]
0 - 0
- 18:00 FT
[7] Kastrioti Kruje
0 - 3
Kukesi [6]
+1/4 0 - 0
BLRA 18:00 FT
[6] Isloch
0 - 1
Rukh Brest [5]
+1/2 0 - 0
MKDA 18:00 FT
[5] Rabotnicki
3 - 1
Pelister [7]
2 - 0
KAZA 18:00 FT
[1] Kairat Almaty
5 - 1
Turan (KAZ) [12]
-2 4 - 0
CZEB 18:00 FT
[4] MFK Chrudim
0 - 1
Usti & Labem [5]
-1/4 0 - 1
UKRA 18:00 FT
[10] FC Mariupol
0 - 3
Shakhtar Donetsk [2]
+2 3/4 0 - 2
UKRU21 18:00 FT
[8] Zorya U21
4 - 0
Inhulets Petrove U21 [13]
1 - 0
DENB 18:00 FT
[1] Viborg
4 - 1
Fredericia [5]
-1 1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[8] Hvidovre IF
3 - 0
Fremad Amager [6]
-1/4 0 - 0
AUSFWP 18:00 FT
[11] Perth Glory U21
5 - 3
Cockburn City [10]
+1/4 4 - 1
GHCLB 18:15 FT
  Persija Jakarta
1 - 0
Barito Putera  
-1 0 - 0
- 18:15 FT
  Lahti
2 - 1
KTP Kotka  
1 - 1
ANHA 18:30 FT
[1] Man City 3
1 - 2
Leeds Utd [9] 1 1
-1 1/4 0 - 1
ANHB 18:30 FT
[9] Millwall
0 - 3
Swansea City [4]
+1/4 0 - 1
POLB 18:40 FT
[11] Korona Kielce
1 - 0
GKS Tychy [4]
-1/4 0 - 0
GHW 19:00 FT
  Armenia Nữ
1 - 1
Jordan Nữ  
1 - 0
- 19:00 FT
  Mexico Nữ (T)
0 - 0
Slovakia Nữ  
-1/4 0 - 0
TBNA 19:00 FT
[15] Getafe 3
0 - 1
Cadiz [12] 2
-1/2 0 - 0
TBNB 19:00 FT
[8] SD Ponferradina
0 - 0
Fuenlabrada [13]
+0 0 - 0
ITB 19:00 FT
[20] Virtus Entella
0 - 3
Salernitana [3]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[16] Ascoli
1 - 0
Monza [4]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Brescia
1 - 1
Pescara [19]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Cremonese
2 - 1
Pordenone [15]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[2] Lecce
1 - 2
SPAL 1907 [6]
-3/4 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[3] Ingolstadt
2 - 2
Bayern Munich II [17]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Munchen 1860
3 - 2
Verl [6]
-1/2 2 - 1
- 19:00 FT
[19] Lubeck
1 - 1
Kaiserslautern [18]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[13] Duisburg 1
1 - 1
Waldhof Man. [11]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[2] Hansa Rostock
0 - 2
Magdeburg [14]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[5] Saarbrucken
2 - 1
Turkgucu-Ataspor [8]
-3/4 2 - 0
DUC4N 19:00 FT
[21] Bayern Alzenau 1
2 - 3
TSG Balingen [12]
0 - 2
- 19:00 FT
[10] Stuttgart II
0 - 2
Sonnenhof [15]
0 - 1
- 19:00 FT
[3] SSV Ulm
4 - 1
Hoffenheim II [17]
-1 1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[6] Homburg
3 - 1
Astoria Walldorf [20]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[14] Pirmasens
1 - 1
Koblenz [9]
1 - 0
- 19:00 FT
[22] Stadtallendorf
3 - 2
Mainz II [13]
2 - 0
- 19:00 FT
[19] TSV Schott Mainz
3 - 1
Bahlinger [8]
3 - 1
- 19:00 FT
[18] Giessen
0 - 2
Offenbach [2]
0 - 1
- 19:00 FT
[16] Hessen Kassel
1 - 1
Aalen [11]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[4] Elversberg
2 - 2
FSV Frankfurt [7]
-1 2 - 1
DUC4T 19:00 FT
  Fortuna Koln
1 - 0
Lippstadt  
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Sportfreunde Lotte
0 - 0
SV Straelen  
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  M.gladbach II
1 - 4
B.Dortmund II  
0 - 2
- 19:00 FT
  FC Koln II
5 - 2
Homberg  
-3/4 1 - 2
- 19:00 FT
  Essen
4 - 0
Bergisch Gladbach  
-1 3/4 2 - 0
- 19:00 FT
  Wiedenbruck
0 - 2
Rodinghausen  
+0 0 - 1
- 19:00 FT
  Bonner SC
0 - 3
Schalke 04 II  
0 - 2
- 19:00 FT
  Wegberg-Beeck
2 - 0
Fort.Dusseldorf II  
1 - 0
- 19:00 FT
  RW Ahlen
2 - 3
Preussen Munster  
+1 1 - 1
- 19:00 FT
  A.Aachen
0 - 2
Wuppertaler  
+0 0 - 1
AZEA 19:00 FT
[5] Gabala FC
2 - 2
Neftchi Baku [2]
+1/2 0 - 0
GREA 19:00 FT
[7] Volos NFC
3 - 1
Panetolikos [14]
+0 3 - 1
LATA 19:00 FT
[5] FK Liepaja
1 - 2
Valmiera / BSS [2]
1 - 1
FINC 19:00 FT
[C-1] KuPS
2 - 1
Honka [B-2]
-3/4 2 - 1
CZEA 19:00 FT
[4] Jablonec
3 - 1
Zlin [13]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Pribram
0 - 2
Sigma Olomouc [8]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[12] MFk Karvina
1 - 1
Vik.Plzen [6]
+1 1 - 0
DENB 19:00 FT
[3] Esbjerg FB
1 - 1
Silkeborg IF [2]
+1/4 0 - 1
AUTB 19:30 FT
[1] SV Lafnitz
1 - 4
Liefering [3]
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[11] Aust Lustenau
3 - 2
Rapid Wien II [16]
+0 1 - 2
HUNA 19:45 FT
[4] MTK Budapest 1
0 - 0
Budafoki MTE [11]
-3/4 0 - 0
GHW 20:00 FT
  Nam Phi Nữ
3 - 1
Zambia Nữ  
2 - 1
ITA 20:00 FT
[14] Spezia
3 - 2
Crotone [20]
-1/2 0 - 1
ITA3 20:00 FT
[A-9] Albinoleffe
3 - 0
Carrarese [A-15]
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[C-9] Palermo
0 - 0
Vibonese [C-16]
-1/2 0 - 0
PHB 20:00 FT
[5] Paris FC 1
1 - 1
Troyes [1]
+0 1 - 1
POLA 20:00 FT
[2] Pogon Szczecin
2 - 0
Wisla Plock [14]
-3/4 1 - 0
POLB 20:00 FT
[15] Resovia
1 - 0
LKS Lodz [3]
+1/4 0 - 0
BLRA 20:00 FT
[11] FK Slutsk
2 - 0
Torpedo Zhodino [7]
+3/4 0 - 0
KAZA 20:00 FT
[2] Astana
6 - 2
Atyrau [14]
-1 1/2 3 - 1
TNKA 20:00 FT
[13] Rizespor
0 - 0
Trabzonspor [4]
+1/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[2] Samsunspor
1 - 0
Balikesirspor [14]
-1 1/4 0 - 0
TDA 20:00 FT
[1] Malmo
3 - 2
Hammarby [16]
-1 2 - 2
TDB 20:00 FT
[14] Falkenbergs
0 - 1
GAIS [2]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Landskrona
2 - 0
Varnamo [16]
+0 1 - 0
MASL 20:00 FT
[6] Selangor FA
3 - 1
Perak FA [9]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[5] Kuala Lumpur FA
2 - 1
Pahang [11]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[12] UiTM FC
0 - 3
Melaka FA [7]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[1] Darul Takzim
3 - 0
Petaling Jaya City [8]
-2 3 - 0
MAPL 20:00 FT
[1] Sarawak
7 - 1
FAM-MSN [11]
4 - 0
NPA 20:00 FT
[7] Cape Town City
3 - 0
SuperSport Utd [4]
-1/4 1 - 0
DUA 20:30 FT
[13] Wer.Bremen
1 - 4
Leipzig [2]
+1 1/2 0 - 3
- 20:30 FT
[4] Ein.Frankfurt 3
4 - 3
Wolfsburg [3] 2
+0 2 - 2
- 20:30 FT
[14] Hertha Berlin 2
2 - 2
M.gladbach [8] 1 1
+1/4 1 - 2
- 20:30 FT
[1] Bayern Munich 2
1 - 1
Union Berlin [7]
-1/2 0 - 0
NGA 20:30 FT
[15] Ufa
3 - 0
Akhmat Groznyi [11]
+1/4 2 - 0
SVKA 20:30 FT
[6] Trencin
2 - 3
MSK Zilina [3]
+1/4 1 - 2
WALA 20:30 FT
[1] Connah's QN
0 - 2
Penybont [5]
-1 1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[11] Flint Town Utd 1
2 - 0
Cardiff Metropolitan [10]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[12] Cefn Druids AFC
2 - 1
Haverfordwest [7]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[6] Caernarfon Town
0 - 1
Barry Town [4]
+1/4 0 - 0
UZBA 20:30 FT
[8] Qyzylqum
1 - 2
Nasaf Qarshi [4]
1 - 1
ANHA 21:00 FT
[5] Liverpool 2
2 - 1
Aston Villa [10] 4
-1 1/4 0 - 1
ANHB 21:00 FT
[6] Bournemouth
4 - 1
Coventry [21]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[24] Wycombe 1
1 - 3
Luton Town [13]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Barnsley
2 - 0
Middlesbrough [10]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Birmingham
2 - 0
Stoke City [12]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Bristol City
0 - 0
Nottingham Forest [15]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Cardiff City
2 - 2
Blackburn Rovers [17]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[20] Derby County
0 - 1
Norwich [1]
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[19] Huddersfield
0 - 0
Rotherham Utd [23]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Preston North End
0 - 5
Brentford [3]
+1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[11] QPR
4 - 1
Sheffield Wed. [22]
-1/4 1 - 1
ANHL1 21:00 FT
[6] Lincoln
2 - 2
Blackpool [4]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Fleetwood Town
1 - 0
Rochdale [24]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Accrington
1 - 5
Wimbledon [20]
-1/4 1 - 3
- 21:00 FT
[23] Swindon
0 - 3
Peterborough Utd [2]
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[15] Crewe Alexandra
0 - 6
Oxford Utd [9]
-1/4 0 - 3
- 21:00 FT
[11] Doncaster Rovers
1 - 4
Wigan [21]
-1/4 1 - 3
- 21:00 FT
[10] Gillingham
0 - 0
Shrewsbury [17]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Ipswich
0 - 0
Milton Keynes Dons [14]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Northampton
1 - 1
Bristol Rovers [22]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[16] Plymouth Argyle
0 - 3
Hull City [1]
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Portsmouth
1 - 2
Burton Albion [18]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Sunderland
1 - 2
Charlton Athletic [7]
-1/2 0 - 1
ANHL2 21:00 FT
[23] Southend
0 - 0
Crawley Town [14]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Salford City
3 - 1
Stevenage [13]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Cambridge Utd
1 - 4
Exeter City [7]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[21] Barrow
2 - 2
Carlisle [10]
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[4] Bolton
2 - 1
Harrogate Town [17]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Bradford City
1 - 0
Grimsby [24]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Cheltenham
1 - 0
Leyton Orient [12]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Port Vale
1 - 0
Morecambe [6]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Scunthorpe Utd
0 - 0
Tranmere Rovers [3]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Walsall
2 - 1
Forest Green [5]
+1/4 1 - 0
TBNB 21:00 FT
[14] Real Oviedo
0 - 0
Las Palmas [9]
-1/2 0 - 0
ITB 21:00 FT
[14] Frosinone
1 - 1
Cittadella [7]
+0 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[7] St. Johnstone
0 - 1
Aberdeen [4]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Hamilton
0 - 1
Dundee Utd [6]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Celtic
6 - 0
Livingston [5]
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[11] Kilmarnock
2 - 2
Ross County [10]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[9] Motherwell
1 - 0
St. Mirren [8]
+0 0 - 0
SCOB 21:00 FT
[2] Dundee
1 - 1
Greenock Morton [9]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Raith Rovers
2 - 2
Arbroath [8]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Ayr Utd
1 - 1
Dunfermline [5]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[6] Queen of South
1 - 1
Inverness C.T. [4]
+1/4 0 - 0
SCO2 21:00 FT
[10] Forfar Athletic 1
1 - 2
East Fife [5]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Cove Rangers
1 - 0
Dumbarton [9]
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Montrose
2 - 2
Airdrieonians [6]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[7] Peterhead
0 - 3
Partick Thistle [3]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Falkirk
2 - 1
Clyde [8]
-1 1/4 1 - 0
BDNA 21:00 FT
[16] Maritimo
1 - 0
SC Farense [17]
+1/4 1 - 0
BDNB 21:00 FT
[13] Cova Piedade
2 - 1
Varzim [16]
+0 1 - 0
ALBA 21:00 FT
[10] Apolonia Fier
0 - 2
Teuta Durres [1]
0 - 1
- 21:00 FT
[3] KF Laci
0 - 0
Vllaznia Shkoder [2]
0 - 0
AZEA 21:00 FT
[6] Sabah FK
0 - 0
Səbail FK [7]
-1/4 0 - 0
POLB 21:00 FT
[12] Sandecja
2 - 1
Zaglebie Sosno [17]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] GKS Jastrzebie
1 - 1
Gornik Leczna [2]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[18] GKS Belchatow
2 - 3
Stomil Olsztyn [14]
+0 0 - 2
NIRA 21:00 FT
[10] Portadown FC
2 - 0
Carrick Rangers [11]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Glentoran
2 - 0
Dungannon Swi. [12]
-2 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[6] Glenavon
3 - 2
Ballymena Utd [7]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[4] Larne
1 - 1
Linfield [1]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Crusaders Belfast
2 - 2
Cliftonville [5]
-1/2 1 - 0
LUXA 21:00 FT
[10] Victoria Rosport
0 - 4
Dudelange [2]
0 - 1
CZEA 21:00 FT
[7] Banik Ostrava
3 - 0
Opava [17]
-1 2 - 0
CYPA 21:00 FT
[8] Apoel FC
1 - 0
EN Paralimni [11]
-1 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[1] Dinamo Kiev (T)
2 - 0
SK Dnipro-1 [8]
-1 0 - 0
UKRU21 21:00 FT
[14] Olimpik Donetsk U21
0 - 3
Kolos Kovalivka U21 [7]
0 - 0
JORA 21:00 FT
[2] Al Aqaba SC
0 - 0
Ramtha [6]
0 - 0
BHRA 21:10 FT
[3] Manama
0 - 2
Al Ahli (BHR) [6]
0 - 1
- 21:10 FT
[1] East Riffa
3 - 1
Al Hadd [4]
2 - 1
TBNA 21:15 FT
[9] Athletic Bilbao 2
0 - 0
Alaves [19] 2
-1/2 0 - 0
BIA 21:15 FT
[16] Cercle Brugge 1
3 - 0
OH Leuven [11]
-1/2 1 - 0
GREA 21:15 FT
[9] Apollon Smirnis
0 - 0
OFI Creta [12]
+0 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[15] Boavista 1
3 - 3
Rio Ave [11]
+0 2 - 1
BULA 21:30 FT
[1] Ludogorets
1 - 0
PFK Montana [11]
-2 1/2 0 - 0
CZEB 21:30 FT
[14] Slavoj Vysehrad
1 - 4
Hradec Kralove [1]
0 - 2
- 21:30 FT
[9] Dukla Praha
1 - 2
Varnsdorf [8]
-1 1/4 0 - 2
TBN3 22:00 FT
[A2-1] Burgos CF
2 - 0
Salamanca [A1-1]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[B2-7] Osasuna B
0 - 2
Real Union [B1-7]
0 - 1
PHA 22:00 FT
[14] Strasbourg
1 - 4
PSG [2]
+3/4 0 - 3
BIHA 22:00 FT
[6] Zeljeznicar
4 - 4
Mladost D. Kakanj [9]
1 - 3
CROA 22:00 FT
[3] HNK Gorica
0 - 0
NK Varazdin [9]
-1 0 - 0
HUNA 22:00 FT
[3] MOL Fehervar FC
4 - 0
Ujpest [8]
-3/4 2 - 0
ISRA 22:00 FT
[11] Hapoel Tel Aviv
0 - 2
Hapoel Haifa [10]
+0 0 - 1
FINC 22:00 FT
[A-2] Helsinki
4 - 0
Inter Turku [B-1]
-3/4 2 - 0
SVKA 22:00 FT
[4] Spartak Trnava
3 - 0
Zlate Moravce [5]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Sered
2 - 1
Nitra [10]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[11] Zemplin Michalovce
1 - 2
FK Pohronie [8]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Senica
0 - 1
Ruzomberok [9]
-1/2 0 - 1
AUTA 22:00 FT
[7] Hartberg
1 - 0
Austria Wien [8]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[9] SCR Altach
1 - 0
St.Polten [11]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Admira
0 - 2
SV Ried [10]
-1/4 0 - 0
NPA 22:00 FT
[8] TS Galaxy
0 - 2
Tshakhuma TM [15]
+0 0 - 1
GHW 22:10 FT
  Đức Nữ
5 - 2
Australia Nữ  
-1 1 - 0
QATA 22:15 FT
[7] Al Arabi (QAT)
3 - 1
Sailiya [9]
-1/2 2 - 1
ITA3 22:30 FT
[C-2] Avellino
1 - 0
Bari [C-3]
+0 0 - 0
POLA 22:30 FT
[7] Warta Poznan
0 - 0
Stal Mielec [16]
+0 0 - 0
ISRA 22:30 FT
[12] Bnei Sakhnin
1 - 1
Bnei Yehuda [13]
+0 1 - 0
TDA 22:30 FT
[3] Orebro
0 - 0
Goteborg [2]
+1/4 0 - 0
ISRA 22:45 FT
[4] HIK Shmona
1 - 1
Hap. Beer Sheva [6]
+0 1 - 0
KSAA 22:55 FT
[12] Al Faisaly (KSA)
2 - 3
Al Fateh [9]
+0 1 - 1
- 22:55 FT
[13] Al Baten
1 - 4
Al Shabab (KSA) [2]
+1 1/2 1 - 3
CAFCL 22:59 FT
[Bang D-3] Zamalek SC
4 - 1
Teungueth FC [Bang D-4]
4 - 0
- 22:59 FT
[Bang D-1] Esperanse ST
1 - 1
MC Alger [Bang D-2]
1 - 0
TBN3 22:59 FT
[E2-4] Don Benito
1 - 2
Rayo Majada. [E1-2]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[C2-6] Hercules CF
1 - 0
Badalona [C1-6]
-1/4 0 - 0
ITA 22:59 FT
[19] Parma
1 - 3
AC Milan [2]
+3/4 0 - 2
PH3 22:59 FT
[4] Stade Briochin 1
1 - 1
SC Bastia [2]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[10] Stade Lavallois
2 - 2
Villefranche [5]
+1/4 0 - 0
NGA 22:59 FT
[9] Rostov
0 - 1
Rubin Kazan [4]
+0 0 - 0
LATA 22:59 FT
[8] METTA/LU Riga
1 - 1
Riga FC [1]
0 - 0
LUXA 22:59 FT
[15] Etzella Ettelbruc
0 - 2
Racing Union [4]
0 - 0
RMNA 22:59 FT
[4] Sepsi OSK
1 - 1
Steaua Bucuresti [1]
+1/4 0 - 1
TNKA 22:59 FT
[3] Galatasaray 1
1 - 1
Fatih Karagumruk [8]
-3/4 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[16] Akhisar Bld.
2 - 3
Adana Demirspor [3]
+1 1/4 1 - 2
TBNB 23:15 FT
[6] Rayo Vallecano
2 - 1
Girona [7]
-1/2 1 - 1
TSA 23:15 FT
[2] Lugano
1 - 0
Lausanne Sports [5]
+0 1 - 0
TSB 23:15 FT
[6] Winterthur (T)
1 - 0
Wil 1900 [7]
+0 1 - 0
- 23:15 FT
[8] Neuchatel Xamax
0 - 1
Aarau [3]
+1/2 0 - 0
WALA 23:15 FT
[3] Bala Town
0 - 1
The New Saints [2]
+3/4 0 - 1
ANHA 23:30 FT
[13] Crystal Palace 1
1 - 4
Chelsea [4]
+1 0 - 3
TBNA 23:30 FT
[20] Eibar 3
0 - 1
Levante [8] 2
-1/4 0 - 1
DUA 23:30 FT
[9] Stuttgart 4
2 - 3
B.Dortmund [5] 2
+3/4 1 - 0
NIRA 23:30 FT
[9] Warrenpoint Town
1 - 2
Coleraine [2]
+1 0 - 0
BIA 23:30 FT
[10] KV Mechelen
4 - 2
Zulte-Waregem [7]
-3/4 2 - 0
GREA 23:30 FT
[10] Atromitos
0 - 1
Larissa [13]
+0 0 - 1
CZEA 23:30 FT
[3] Slovacko
1 - 0
Slovan Liberec [5]
-1/4 0 - 0
CYPA 23:30 FT
[3] Apollon Limassol
1 - 1
Anorthosis [4]
-1 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[6] Desna Chernigiv
4 - 1
PFK Aleksandriya [7]
-1/2 1 - 1
HLA 23:45 FT
[8] Heracles Almelo
4 - 0
Willem II [15]
-1/4 2 - 0
BHRA 23:45 FT
[5] Muharraq
1 - 1
Busaiteen [10]
0 - 1
BDNA 00:00 FT
[12] Tondela
0 - 2
Porto [2]
+1 1/2 0 - 1
BLRA 00:00 FT
[2] Dinamo Brest
1 - 1
Dinamo Minsk [4]
+1/2 0 - 1
BIHA 00:00 FT
[2] Zrinjski
3 - 0
Radnik Bijeljina [10]
1 - 0
BULA 00:00 FT
[3] Cska Sofia
1 - 1
Arda Kardzhali [4]
-3/4 0 - 0
IREA 00:00 FT
[2] Finn Harps