x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[14] Yokohama SCC
0 - 0
Kagoshima [8]
0 - 0
- 11:00 FT
[11] Vanraure Hachinohe
0 - 3
Grulla Morioka [1]
0 - 0
- 11:00 FT
[10] Fukushima Utd
1 - 2
Roas. Kumamoto [4]
1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[14] MIO Biwako
1 - 0
FC Kariya [17]
1 - 0
- 11:00 FT
[11] Verspah Oita
0 - 1
TIAMO Hirakata [8]
0 - 0
- 11:00 FT
[12] Matsue City
0 - 2
Veertien Mie [6]
0 - 1
- 11:00 FT
[4] Iwaki FC
1 - 1
Reinmeer Aomori [16]
0 - 1
- 11:00 FT
[10] Honda Lock
2 - 6
Honda FC [1]
1 - 1
- 11:00 FT
[3] Suzuka Unlimited
0 - 1
FC Osaka [2]
0 - 1
NHATA 11:05 FT
[14] Consa. Sapporo
2 - 2
Kashima Antlers [15]
+0 1 - 2
GHW 11:30 FT
  Nhật Bản Nữ
7 - 0
Panama Nữ  
5 - 0
HQB 11:30 FT
[5] Ansan Greeners
0 - 1
Jeonnam Dragons [4]
+1/4 0 - 0
NGB 12:00 FT
[12] SKA-Khabarovsk
0 - 1
Nizhny Nov [2]
+1/4 0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[2] Sydney Utd 1
0 - 0
Wollongong Wolves [11]
-1/4 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[19] Vegalta Sendai
0 - 0
Yokohama FM [7]
+1 0 - 0
- 12:00 FT
[8] FC Tokyo
2 - 4
Kawasaki Fro. [1]
+3/4 0 - 2
NHATB 12:00 FT
[8] Tochigi SC
0 - 0
Sagamihara [17]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[19] Montedio Yama.
0 - 2
Alb. Niigata (JPN) [1]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[11] Mito Hollyhock
0 - 2
Ryukyu [2]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[14] Machida Zelvia
0 - 1
Kyoto Sanga [3]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[4] Zweigen Kan.
0 - 1
JEF United Chiba [15]
-1/4 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[3] Tegevajaro Miyazaki
2 - 1
Gainare Tottori [12]
+0 2 - 0
- 12:00 FT
[15] Kamatamare San.
2 - 3
Kataller Toyama [2]
+1/2 1 - 2
HQ3 12:00 FT
[3] Yangju FC
0 - 3
Hwaseong FC [2]
0 - 0
AUSNSW 12:15 FT
[5] Blacktown City
0 - 1
Mt Druitt Town [4]
-1 0 - 0
AUSQSL 13:00 FT
  Gold Coast Knights
2 - 1
Brisbane Roar U21  
-1/4 1 - 1
NHATA 13:00 FT
[17] Oita Trinita
0 - 3
Nagoya Grampus [2]
+1/2 0 - 2
- 13:00 FT
[4] Sagan Tosu
3 - 0
Yokohama FC [20]
-3/4 1 - 0
HQ3 13:00 FT
[8] Paju Citizen
2 - 1
Pyeongtaek FC [15]
0 - 0
- 13:00 FT
[12] Cheongju FC
2 - 2
Ulsan Citizen [11]
1 - 1
- 13:00 FT
[1] Cheonan City
2 - 1
Gimhae City [10]
1 - 0
AUSW 13:05 FT
[1] Sydney FC Nữ
0 - 0
Melb. Victory Nữ [3]
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
AUSNSW 13:45 FT
[12] APIA Tigers
1 - 1
Marconi Stallions [8]
+1/4 0 - 0
AUSVPL 14:00 FT
[10] Bentleigh Greens 1
1 - 1
Heidelberg Utd [4]
+0 0 - 0
NHATA 14:00 FT
[9] Urawa Red
1 - 0
Tokushima Vortis [10]
-1/4 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[22] Ehime FC
2 - 2
Okayama [12]
+1/2 2 - 0
HQA 14:00 FT
[5] Jeju Utd
2 - 1
Suwon Bluewings [4]
-1/4 0 - 1
HQB 14:00 FT
[6] Anyang
2 - 1
Busan I'Park [8]
-1/4 1 - 1
HKGA 14:00 FT
[1] Kitchee
3 - 0
Resources Capital [8]
2 - 0
AUSQSL 14:15 FT
  Sunshine Coast
5 - 1
Gold Coast Utd  
1 - 1
AUSSL 14:30 FT
[2] SA Panthers
2 - 0
Adelaide Utd U21 [11]
+0 1 - 0
HQA 14:30 FT
[12] Suwon FC
0 - 1
Ulsan Hyundai [2]
+1/2 0 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Brisbane Strikers
0 - 3
Logan Light.  
+1 0 - 2
NHATA 15:00 FT
[16] Kashiwa Reysol
1 - 0
Gamba Osaka [18]
-1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[3] Vissel Kobe
1 - 1
Shimizu S-Pulse [13]
-1/2 0 - 0
CZEB 15:15 FT
[7] Vik.Zizkov
1 - 1
FK Blansko [11]
-3/4 0 - 1
AUTB 15:30 FT
[2] Blau Weiss Linz
5 - 0
Grazer AK [6]
-3/4 2 - 0
AUSNSW 15:30 FT
[9] Sydney FC U21
2 - 2
Sutherland Sharks [10]
-1/2 0 - 1
VNB 15:30 FT
[13] An Giang
1 - 1
Bình Phước [9]
0 - 1
AUSA 16:05 FT
[9] Wellington Phoenix
3 - 2
Western United [8]
-1/4 1 - 1
TBN3 16:30 FT
[A2-4] Valladolid II
2 - 1
Zamora CF [A1-3]
-1/4 1 - 1
- 16:30 FT
[D2-3] Sevilla B
0 - 0
UD Tamaraceite [D1-5]
-1/4 0 - 0
HQB 16:30 FT
[1] Daejeon Hana Citizen
2 - 1
Gyeongnam [10]
-1/4 1 - 1
HKGA 16:30 FT
[4] Lee Man FC
1 - 3
Pegasus [3]
1 - 0
SINA 16:30 FT
[1] Alb. Niigata (SIN)
2 - 1
Tampines Rovers [4]
1 - 1
- 16:30 FT
[7] Geylang Intl
0 - 8
Lion City Sailors [3]
0 - 4
TBN3 17:00 FT
[B2-4] Tudelano
1 - 4
Athletic Bilbao B [B1-2]
+0 0 - 2
- 17:00 FT
[C2-4] Levante B
2 - 1
UE Llagostera [C1-8]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[E2-3] Villanovense
0 - 2
Atl. Baleares [E1-5]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[B2-3] Ebro
0 - 2
Arenas de Guecho [B1-5]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[B2-5] SD Tarazona
2 - 2
Racing Santander [B1-3]
+3/4 2 - 1
- 17:00 FT
[C2-7] La Nucía
0 - 0
Cornella [C1-5]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[E2-1] Badajoz
2 - 0
Real Madrid B [E1-3]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[A2-3] Numancia
3 - 1
Racing Ferrol [A1-7]
-1/4 0 - 0
NGB 17:00 FT
[3] FK Orenburg
5 - 2
Spartak Moscow B [15]
-1 1/2 3 - 0
ESTA 17:00 FT
[1] Trans Narva
6 - 2
Tulevik Viljandi [6] 1
2 - 1
GEOA 17:00 FT
[1] Dinamo Tbilisi
2 - 1
Samtredia [10]
2 - 1
HQA 17:00 FT
[1] Jeonbuk H.Motor
4 - 0
Incheon Utd [10]
-1 1/4 2 - 0
VNA 17:00 FT
[7] Bình Định
0 - 1
Viettel [2]
+0 0 - 0
VNB 17:00 FT
[1] Khánh Hòa
2 - 0
CA Nhân Dân [8]
0 - 0
BDNB 17:15 FT
[1] Estoril
3 - 1
Vilafranquense [15]
-1 2 - 0
HLA 17:15 FT
[7] Utrecht
1 - 2
Feyenoord [5]
-1/4 1 - 1
HLB 17:15 FT
[2] De Graafschap
1 - 0
Go Ahead Eagles [5]
-1/4 0 - 0
ITA 17:30 FT
[1] Inter Milan 1
1 - 0
Cagliari [18] 1
-1 1/2 0 - 0
ITA3 17:30 FT
[C-19] Cavese
1 - 0
Teramo [C-8]
+1/2 1 - 0
- 17:30 FT
[A-8] Juventus U23
1 - 1
Pontedera [A-7]
-1/4 1 - 0
TNKA 17:30 FT
[9] Sivasspor 1
3 - 1
Konyaspor [11]
-1/4 1 - 0
POLB 17:40 FT
[13] Chrobry Glogow
0 - 0
Miedz Legnica [8]
+1/4 0 - 0
- 17:40 FT
[6] Arka Gdynia
1 - 1
Odra Opole [10]
-1/2 0 - 1
GHW 18:00 FT
  North Macedonia Nữ
0 - 1
Kosovo Nữ  
+1 0 - 0
- 18:00 FT
  Uzbekistan Nữ
1 - 3
Belarus Nữ  
+1/4 1 - 1
ANHA 18:00 FT
[15] Burnley
1 - 2
Newcastle [17]
-1/4 1 - 0
DUC3 18:00 FT
[10] Zwickau
1 - 2
Vik.Koln [9]
-1/4 0 - 0
PHA 18:00 FT
[7] Rennes
1 - 0
Nantes [19]
-1/2 0 - 0
NGA 18:00 FT
[13] Arsenal-Tula
1 - 0
Krasnodar [10]
+1/2 0 - 0
BLRA 18:00 FT
[8] FK Minsk
2 - 2
Bate Borisov [3]
+1 1/4 0 - 0
MKDA 18:00 FT
[9] Sileks Kratovo
6 - 0
Vardar [11]
2 - 0
- 18:00 FT
[8] Academy Pandev
0 - 1
Shkupi [2]
0 - 0
- 18:00 FT
[12] Belasica Strumica
0 - 2
Makedonija [3]
0 - 1
- 18:00 FT
[6] Borec Veles
0 - 1
FC Struga [4]
0 - 0
- 18:00 FT
[10] Renova
0 - 3
Shkendija [1]
0 - 0
MNEA 18:00 FT
[6] Zeta
0 - 1
FK Jerezo [8]
0 - 0
TDB 18:00 FT
[15] Orgryte (T)
0 - 1
Osters [3]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[4] Akropolis IF (T)
1 - 1
Brage [5]
+0 1 - 0
UKRA 18:00 FT
[3] Zorya (T)
2 - 0
Inhulets Petrove [11]
-1 0 - 0
- 18:00 FT
[4] Vorskla
2 - 1
FC Lviv [13]
-1 0 - 0
GHCLB 18:15 FT
  Persib Bandung 1
3 - 2
Persebaya Surabaya   1
3 - 0
AUSBPL 12:00 Hoãn
[5] Brisbane Knights
-
Bayside Utd [3]
-
AUSA 14:00 Hoãn
[7] Brisbane Roar
-
Western United [8]
-
AUSBPL 14:00 Hoãn
[7] Mount Gravatt
-
Western Spirit [9]
-
NHAT3 14:00 Hoãn
[5] FC Gifu
-
Azul Claro Numazu [7]
-
LITA 17:00 Hoãn
[1] FK Panevezys
-
Hegelmann Litauen [6]
-
LATA 22:00 Hoãn
[9] Noah Jurmala
-
METTA/LU Riga [8]
-
BRASP 02:00 Hoãn
[C-4] Novorizontino/SP
-
Santo Andre/SP [A-2]
-
- 02:00 Hoãn
[C-2] Palmeiras/SP
-
Inter Limeira/SP [A-3]
-
- 02:00 Hoãn
[B-3] Ponte Preta/SP
-
Mirassol/SP [D-1]
-
- 02:00 Hoãn
[D-4] Sao Caetano/SP
-
Ituano/SP [C-3]
-
PERA 02:00 Hoãn
[A-8] Uni.San Martin
-
Universitario [A-9]
-
- 02:00 Hoãn
[B-3] Cesar Vallejo
-
Carlos A. Mannucci [A-3]
-
- 02:00 Hoãn
[B-5] Sporting Cristal
-
Dep. Municipal [B-9]
-
- 02:00 Hoãn
[B-4] Cusco FC
-
Sport Boys [B-6]
-
- 02:00 Hoãn
[A-7] UTC Cajamarca
-
Melgar [A-4]
-
- 02:00 Hoãn
[A-5] Academia Cantolao
-
Cienciano [A-6]
-
- 02:00 Hoãn
[B-8] Binacional
-
Alianza Huanuco [B-1]
-
- 02:00 Hoãn
[A-1] Alianza Atletico
-
Ayacucho FC [A-2]
-
- 02:00 Hoãn
[B-7] Sport Huancayo
-
Carlos Stein [B-2]
-
 
« 11 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo