x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
UZBA 18:00 FT
[4] FK AGMK
3 - 2
Andijan [13]
-1 1/2 0 - 1
ARMA 19:00 FT
[10] BKMA Yerevan
1 - 0
Van Yerevan [9]
+1/2 0 - 0
URUA 19:45 FT
[15] CA Progreso
1 - 0
CA Fenix [7]
-1/4 0 - 0
EGYA 20:00 FT
[14] Masr lel Maqassah 1
0 - 0
Ceramica Cleopatra [7]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[4] NBE SC
1 - 0
Ismaily SC [17]
+0 0 - 0
UZBA 20:15 FT
[2] Bunyodkor
1 - 0
Qyzylqum [9]
-3/4 0 - 0
IDNA 20:30 FT
  Persela Lamon (T)
1 - 3
Persib Bandung  
+1 1/4 1 - 3
NPA 20:30 FT
[8] Amazulu
0 - 0
Marumo Gallants FC [12]
-1/2
QATA 21:15 FT
[12] Al Khor 1
0 - 2
Al Arabi (QAT) [3]
+1 0 - 1
- 21:15 FT
[7] Qatar SC (T)
2 - 1
Sailiya [11]
-1/4 1 - 0
KSAA 21:50 FT
[4] Al Hilal
2 - 0
Dhamak [3]
-1 1/2 0 - 0
- 21:55 FT
[10] Al Faisaly (KSA)
1 - 0
Abha [11]
-1/2 1 - 0
GHU16 22:00 FT
  Pháp U16
0 - 3
Italia U16  
0 - 2
C3 22:30 FT
[B-3] Flora Tallinn
2 - 2
Anorthosis [B-4]
-1/4 0 - 2
- 22:30 FT
[H-4] Kairat Almaty
1 - 2
Karabakh Agdam [H-2]
-1/4 0 - 0
EGYA 22:30 FT
[12] El Gouna
1 - 0
Pharco FC [6]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[15] Arab Contractors 1
1 - 1
Tala'ea Al Jaish [16]
+0 1 - 0
JORA 22:59 FT
[7] Jazeera Amman
1 - 1
Ramtha [2]
+1 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Wihdat
5 - 0
Al Aqaba SC [9]
-1 3/4 3 - 0
KSAA 23:00 FT
[8] Al Ettifaq
1 - 3
Al Taawon (KSA) [14]
1 - 1
QATA 23:30 FT
[5] Al Wakra (T)
1 - 4
Umm salal [6]
-3/4 0 - 2
KSAA 23:45 FT
[1] Al Ittihad (KSA) 1
3 - 0
Al Fateh [12]
-1/2 2 - 0
C2 00:45 FT
[C-4] Legia Wars. 3
1 - 4
Napoli [C-2] 1
+1 1/4 1 - 0
- 00:45 FT
[H-3] Genk 4
2 - 2
West Ham Utd [H-1] 2
+3/4 1 - 0
- 00:45 FT
[A-4] Brondby 1
1 - 1
Rangers [A-2] 2
+1/2 1 - 0
- 00:45 FT
[E-1] Galatasaray 4
1 - 1
Lok. Moscow [E-4] 4
-1 1 - 0
- 00:45 FT
[A-1] Lyon
3 - 0
Sparta Praha [A-3] 2
-1 1/4 0 - 0
- 00:45 FT
[B-1] Monaco 2
0 - 0
PSV Eindhoven [B-2] 1
-1/4 0 - 0
- 00:45 FT
[D-2] Olympiakos
1 - 2
Ein.Frankfurt [D-1] 3
-1/2 1 - 1
- 00:45 FT
[B-3] Real Sociedad 1
1 - 1
Sturm Graz [B-4] 3
-2 0 - 1
C3 00:45 FT
[B-1] Gent
1 - 1
FK Partizan [B-2]
-3/4 0 - 0
- 00:45 FT
[H-3] Omonia Nicosia
1 - 1
Basel [H-1]
+3/4 1 - 0
- 00:45 FT
[A-1] Lask (T)
2 - 0
Alashkert [A-4]
-2 1/4 1 - 0
- 00:45 FT
[D-2] Randers 1
2 - 2
Jablonec [D-3]
-3/4 0 - 0
- 00:45 FT
[F-4] Lincoln Red Imps
1 - 4
Slo. Bratislava [F-2]
+1 1 - 2
- 00:45 FT
[A-2] Maccabi TA
3 - 0
Helsinki [A-3]
-1 1 - 0
- 00:45 FT
[C-3] Zorya
2 - 0
Cska Sofia [C-4]
+0 0 - 0
- 00:45 FT
[D-1] AZ Alkmaar
2 - 0
CFR Cluj [D-4]
-1 1/2 1 - 0
TBNB 01:00 FT
[15] Burgos CF
0 - 1
Zaragoza [11]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[10] Girona
3 - 1
Alcorcon [22]
-3/4 0 - 1
EGYA 01:00 FT
[2] Pyramids FC
3 - 0
Ittihad Alexandria [8]
-3/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[8] Farul Constanta
0 - 1
Steaua Bucuresti [2]
+1/4 0 - 1
CHIA 01:30 FT
[8] Palestino
1 - 2
U. La Calera [4]
-1/4 0 - 1
URUA 02:30 FT
[8] Cerro Largo
1 - 1
Boston River [13]
-1/4 0 - 0
IREA 02:45 FT
[7] Drogheda Utd
0 - 1
Dundalk [6]
+1/2 0 - 0
C2 03:00 FT
[D-4] Antwerpen
0 - 3
Fenerbahce [D-3] 2
+0 0 - 3
- 03:00 FT
[H-2] Dinamo Zagreb 1
3 - 1
Rapid Wien [H-4]
-3/4 2 - 1
- 03:00 FT
[G-4] Ferencvaros 1
2 - 3
Celtic [G-3] 1
+1/2 1 - 2
- 03:00 FT
[F-2] Braga 1
4 - 2
Ludogorets [F-4] 2
-1 1/2 3 - 1
- 03:00 FT
[F-1] Crvena Zvezda 2 5
0 - 1
Midtjylland [F-3] 1
-1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[C-1] Leicester City 1
1 - 1
Spartak Moscow [C-3] 2
-2 0 - 0
- 03:00 FT
[G-1] B.Leverkusen 1 2
4 - 0
Real Betis [G-2] 1
-1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[E-3] Marseille 3
2 - 2
Lazio [E-2] 4
-1/4 1 - 1
C3 03:00 FT
[E-2] Slavia Praha
1 - 0
Maccabi Haifa [E-4]
-1 1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[E-3] Union Berlin (T) 2
1 - 2
Feyenoord [E-1]
+0 1 - 1
- 03:00 FT
[F-3] PAOK 1
1 - 2
Kobenhavn [F-1]
-1/2 1 - 1
- 03:00 FT
[G-1] Rennes
1 - 0
Mura [G-4]
-2 1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[C-2] Roma 2
2 - 2
Bodo Glimt [C-1] 3
-1 3/4 0 - 1
- 03:00 FT
[G-2] Tottenham 1 2
3 - 2
Vitesse Arnhem [G-3] 2 4
-1 3/4 3 - 2
PERA 03:00 FT
  Carlos Stein
0 - 1
Binacional [11]
-1/4 0 - 0
TBNB 03:15 FT
[12] Ibiza-Eivissa
0 - 0
Tenerife [3]
+0 0 - 0
- 03:15 FT
[7] Malaga
2 - 1
Real Sociedad B [20]
-1/2 2 - 1
CHIA 04:00 FT
[1] Univ. Catolica
4 - 0
Antofagasta [6]
-1 3/4 1 - 0
URUA 04:45 FT
[10] IA Sud America (T)
1 - 1
Plaza Colonia [1]
+1/4 0 - 1
BRB 05:00 FT
[6] Guarani/SP
1 - 0
Vasco DG/RJ [11]
-1/4 0 - 0
CHIA 06:30 FT
[7] Nublense
1 - 0
Univ. de Chile [15]
-1/2 0 - 0
BRAA 07:00 FT
[14] Cuiaba/MT
0 - 0
Chapecoense [20]
-3/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[7] CRB/AL
1 - 0
Sampaio Correa/MA [14]
-1 0 - 0
URUA 07:30 FT
[9] Sportivo Cerrito (T)
1 - 3
CA Penarol [3]
+1 1 - 3
MEXA 08:00 FT
[11] Pumas UNAM
0 - 3
Santos Laguna [5]
-1/4 0 - 1
- 10:00 FT
[2] Atlas
2 - 0
Queretaro [17]
-3/4 0 - 0
GHU16 20:00 Hoãn
  Bỉ U16
-
Anh U16  
-
 
« 04 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo