x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 16:00 FT
  CSKA Mos. U21
4 - 1
Kryliya Sov. U21  
-1 2 - 0
- 17:00 FT
  Din. Moscow U21
3 - 1
Ural U21  
0 - 0
- 17:00 FT
  Ufa U21
1 - 1
Akademiya Konoplev U21  
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
  Strogino Moscow U21
4 - 0
Nizhny Nov U21  
-3/4 2 - 0
- 17:00 FT
  ORS 5 U21
0 - 4
FK Sochi U21  
0 - 1
- 18:00 FT
  Rubin Kazan U21
0 - 0
Spartak Mos. U21  
+3/4 0 - 0
UZBA 18:00 FT
[6] Lok. Tashkent
1 - 0
Sogdiana Jizzakh [3]
-1/4 1 - 0
IDNA 18:15 FT
  Persipura (T) 2
0 - 1
Bali United Pusam  
+3/4 0 - 0
ANHU23 19:00 FT
[2-7] Southampton U23
5 - 0
Newcastle U23 [2-8]
-1/4 2 - 0
NGAU21 19:00 FT
  Krasnodar U21
2 - 1
Khimki U21  
1 - 1
- 19:00 FT
  Chertanovo U21
1 - 1
Akhmat Gr. U21  
-1 1 - 0
IRNA 19:30 FT
[10] Tractor SC
1 - 2
Peykan [7]
1 - 2
- 19:30 FT
[11] Fajr Sepasi
1 - 1
Esteghlal Tehran [5]
+3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[15] Havadar SC
2 - 0
Padideh Khorasan [16]
-1/4 2 - 0
BLRA 20:00 FT
[16] Sputnik Rechitsa
0 - 3
Torpedo Zhodino [8]
ISRB 20:00 FT
[12] H. Petah Tikva
1 - 0
Kafr Qasim [1]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] HR Letzion
0 - 1
Ahi Nazareth [11]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Beitar TA Ramla
1 - 2
INR HaSharon [7]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[3] Maccabi Bnei Raina
2 - 1
Hapoel Umm Al Fahm [6]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[8] AS Ashdod
1 - 0
Hapoel Afula [15]
-1/4 0 - 0
UZBA 20:15 FT
[7] Navbahor
1 - 0
Metallurg Bekabad [10]
-1/2 0 - 0
IDNA 20:45 FT
  Persija Jakarta (T)
1 - 1
Barito Putera  
-1/2 1 - 1
ARMA 21:00 FT
[2] Pyunik
0 - 0
FC Noah [4]
-1/4 0 - 0
MNEA 21:00 FT
[10] Zeta
1 - 2
FK Podgorica [8]
+1/4 0 - 0
EGYA 21:10 FT
[13] Semouha Club
3 - 0
Al Sharqiyah [18]
-3/4 1 - 0
IRNA 21:30 FT
[9] Zobahan
1 - 0
Sepahan [1] 1
+3/4 0 - 0
KSAA 21:50 FT
[2] Al Shabab (KSA)
1 - 0
Al Nasr (KSA) [7]
+0 1 - 0
- 21:55 FT
[5] Al Feiha
1 - 0
Hazm [15]
-1/2 0 - 0
NGAU21 22:00 FT
  Lok. Moscow U21
1 - 1
Arsenal Tula U21  
0 - 0
BLRA 22:00 FT
[5] Rukh Brest
2 - 0
Vitebsk [7]
-1 1 - 0
MDVA 22:00 FT
[2] Milsami
1 - 3
Petrocub [1]
+0 1 - 2
SRBA 22:00 FT
[9] FK Vozdovac
1 - 1
Cukaricki Belgrade [3]
+1/4 0 - 1
CYPA 22:00 FT
[11] PAEEK Kyrenia
0 - 0
Olympiakos Nic. [4]
+1/2 -
BULA 22:15 FT
[11] Lok. Sofia
0 - 3
Beroe [7]
+1/4 0 - 1
RMNA 22:30 FT
[10] Chindia Targoviste
0 - 1
Gaz Metan Medias [13]
-1/4 0 - 0
EGYA 22:30 FT
[5] Ghazl Al Mahalla
3 - 0
ENPPI Cairo [11]
+0 2 - 0
- 22:30 FT
[10] Future FC
1 - 1
Al Masry [9]
+1/4 1 - 0
NPA 22:30 FT
[6] SuperSport Utd
2 - 1
TS Galaxy [14]
-1 0 - 0
AFCC 22:59 FT
[B-2] Muharraq
3 - 0
Nasaf Qarshi [F-1]
+0 1 - 0
LITA 22:59 FT
[6] FK Riteriai 1
1 - 2
FK Panevezys [4]
+0 0 - 1
SVKA 22:59 FT
[6] Trencin
4 - 2
Zemplin Michalovce [7]
-1 2 - 0
SLOA 22:59 FT
[10] NK Radomlje (T)
3 - 2
CM Celje [6]
+1/2 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[1] Apollon Limassol
3 - 0
Doxa Katokopia [10]
-1 1/4 1 - 0
POLA 00:00 FT
[7] Wisla Plock
1 - 1
Nieciecza [15]
-1/2 1 - 1
POLB 00:00 FT
[13] Puszcza Nie.
1 - 2
Skra Czestochowa [8]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[10] Odra Opole
3 - 0
LKS Lodz [7]
+1/4 2 - 0
CROA 00:00 FT
[9] Slaven Belupo
1 - 2
HNK Gorica [5]
+0 1 - 1
ESTA 00:00 FT
[9] Tammeka Tartu
2 - 0
Tulevik Viljandi [7]
+1/4 0 - 0
SRBA 00:00 FT
[14] FK Novi Pazar
1 - 1
Backa Topola [7]
+3/4 1 - 0
CZEB 00:00 FT
[10] Jihlava
1 - 0
MFK Vyskov [12]
-3/4 1 - 0
TNKA 00:00 FT
[20] Rizespor
2 - 0
Alanyaspor [5]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[12] Gaziantep B.B
2 - 0
Kasimpasa [19]
+0 1 - 0
TNKB 00:00 FT
[7] Tuzlaspor
3 - 0
Denizlispor [14]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Istanbulspor AS
3 - 2
Menemen Bld [11]
-1 2 - 0
DUB 00:30 FT
[12] Holstein Kiel
2 - 1
Dynamo Dresden [14]
-1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[7] Nurnberg
1 - 2
Wer.Bremen [10]
+0 1 - 0
UKRA 00:30 FT
[7] PFK Aleksandriya
2 - 0
Metalist 1925 Kharkiv [9]
-1/2 1 - 0
AUTB 00:30 FT
[3] Floridsdorfer AC
2 - 2
SV Lafnitz [6]
+0 1 - 1
- 00:30 FT
[10] Kapfenberg
1 - 1
LASK Juniors [15]
-1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[1] Aust Lustenau
2 - 0
Horn [12]
-1 1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[7] Wacker Innsbruck 1
1 - 2
St.Polten [9]
-1/2 0 - 0
TBN3 01:00 FT
[A1-14] Salamanca
1 - 1
Celta Vigo II [A1-13]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[A2-12] UCAM Murcia
1 - 2
Atl. Sanluqueno [A2-13]
-1/2 0 - 1
DUC3 01:00 FT
[15] Turkgucu-Ataspor
1 - 2
Vik.Koln [13]
+0 0 - 2
DUC4BA 01:00 FT
[7] Wacker Burghausen
1 - 4
Unterhaching [8]
+0 1 - 1
DUC4DB 01:00 FT
[12] Hertha Berlin II
0 - 1
Lok.Leipzig [5]
+1/2 0 - 0
DUC4N 01:00 FT
[18] FSV Frankfurt
1 - 3
Homburg [5]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[14] Sonnenhof
3 - 2
Offenbach [1]
+1 1/4 1 - 2
DUC4T 01:00 FT
  M.gladbach II
1 - 2
Essen  
+1 1/4 1 - 2
- 01:00 FT
  FC Koln II
0 - 3
Wuppertaler  
+0 0 - 2
PH3 01:00 FT
[2] Annecy FC 1
1 - 1
Le Mans [8]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[12] Orleans
2 - 1
Creteil [17]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[18] FC Bastia-Borgo
1 - 2
SO Cholet [9]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[3] Villefranche
3 - 0
Avranches [10]
-3/4 2 - 0
- 01:00 FT
[14] Chambly
1 - 4
Sete [11]
-1/2 1 - 2
- 01:00 FT
[15] Red Star 93
0 - 2
Chateauroux [5]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[16] Boulogne
1 - 2
Bourg Peronnas [1]
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[6] Stade Lavallois
2 - 0
Stade Briochin [13]
-1/2 1 - 0
BDNB 01:00 FT
[15] Vilafranquense
2 - 2
CD Estrela [9]
+1/4 0 - 1
DENA 01:00 FT
[8] Viborg 1
2 - 2
Nordsjaelland [10]
-3/4 1 - 2
DENB 01:00 FT
[8] Esbjerg FB
2 - 2
Jammerbugt [10]
-1 1 - 1
EGYA 01:00 FT
[3] Zamalek SC
3 - 5
Ahly Cairo [1]
+1/4 0 - 3
DUC4B 01:30 FT
[A-6] Lubeck
0 - 2
Weiche Flensburg [A-1]
+1/2 0 - 1
DUC4T 01:30 FT
  Preussen Munster
3 - 1
Lippstadt  
-1 1/2 2 - 0
- 01:30 FT
  A.Aachen
5 - 3
SV Straelen  
-1/4 3 - 1
RMNA 01:30 FT
[7] Arges Pitesti
0 - 1
Botosani [6]
+0 0 - 1
ANHU23 02:00 FT
[2-5] Norwich City U23
4 - 2
Nottingham Forest U23 [2-12]
-1/4 3 - 1
- 02:00 FT
[2-6] Wolves U23 1
1 - 1
West Brom U23 [2-2]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[1-14] Derby County U23
6 - 0
Blackburn U23 [1-13]
-1/4 4 - 0
- 02:00 FT
[1-6] Brighton U23
1 - 1
Tottenham U23 [1-3]
+0 1 - 0
BDNA 02:00 FT
[8] Gil Vicente
1 - 1
Arouca [9]
-1/2 0 - 1
HLA 02:00 FT
[7] Twente
1 - 0
Heracles Almelo [14]
-1/4 1 - 0
HLB 02:00 FT
[10] PSV Eindhoven U21
2 - 2
TOP Oss [18]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[20] Dordrecht 90
2 - 1
NAC Breda [13]
+1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[1] Volendam
2 - 2
Emmen [4]
+0 2 - 1
- 02:00 FT
[12] AZ Alkmaar U21
0 - 1
MVV Maastricht [11]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[15] Utrecht U21
0 - 6
Eindhoven [7]
+0 0 - 4
- 02:00 FT
[14] VVV Venlo
1 - 3
Ajax U21 [5]
+1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[8] Den Bosch
2 - 1
De Graafschap [6]
+1 1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[17] Helmond Sport
0 - 3
Roda JC [9]
+1 1/4 0 - 2
BIB 02:00 FT
[7] Lommel
1 - 3
Excelsior Virton [8]
-1 1 - 2
HUNA 02:00 FT
[12] MTK Budapest
0 - 3
Gyirmot SE [11]
-1/2 0 - 1
LUXA 02:00 FT
[5] Swift Hesperange
7 - 0
RM Hamm Benfica [16]
7 - 0
- 02:00 FT
[15] Rodange 91
0 - 1
Progres Niedercorn [4]
0 - 0
CHIB 02:00 FT
[5] Puerto Montt
0 - 0
San.Morning [4]
-1/4 0 - 0
AUTB 02:25 FT
[8] Grazer AK
0 - 3
SKU Amstetten [4]
+1/4 0 - 1
ITB 02:30 FT
[16] Cosenza
0 - 1
Reggina [10]
+1/4 0 - 0
DUA 02:30 FT
[9] Mainz 3
1 - 1
M.gladbach [11] 3
+0 0 - 1
POLA 02:30 FT
[6] Slask Wroclaw
2 - 2
Jagiellonia [11]
-1/2 1 - 0
POLB 02:30 FT
[9] Arka Gdynia
1 - 0
Podbeskidzie [3]
-1/2 0 - 0
TSB 02:30 FT
[1] Winterthur
0 - 0
Stade L. Ouchy [7]
-1/2 0 - 0
- 02:30 FT
[5] Neuchatel Xamax 1
0 - 3
Schaffhausen [3]
-1/4 0 - 0
- 02:30 FT
[4] Thun
1 - 1
Vaduz [2]
-1/2 1 - 0
ITA 02:45 FT
[11] Empoli
2 - 2
Genoa [18] 4
-1/4 0 - 1
NIRA 02:45 FT
[4] Larne
1 - 0
Crusaders Belfast [5]
-1/2 0 - 0
BIA 02:45 FT
[12] OH Leuven 1
1 - 0
Oostende [16]
-3/4 0 - 0
IREA 02:45 FT
[2] St. Patrick's
0 - 3
Sligo Rovers [3]
-1/2 0 - 2
- 02:45 FT
[9] Waterford Utd
1 - 3
Shamrock Rovers [1]
+1/2 1 - 0
WALA 02:45 FT
[5] Bala Town 2
0 - 4
Connah's QN [6]
+0 0 - 2
- 02:45 FT
[12] Cefn Druids AFC
0 - 5
Newtown AFC [3]
+2 0 - 3
ANHA 03:00 FT
[16] Southampton 2
1 - 0
Aston Villa [13] 2
-1/2 1 - 0
TBNA 03:00 FT
[8] Athletic Bilbao 2
0 - 1
Cadiz [18] 1
-1 1/4 0 - 1
TBNB 03:00 FT
[14] Huesca
0 - 2
Leganes [16]
+0 0 - 0
TBN3 03:00 FT
[A2-5] Andorra FC
2 - 0
Real Betis B [A2-20]
-3/4 1 - 0
- 03:00 FT
[A1-20] Zamora CF
1 - 1
Badajoz [A1-15]
+1/4 0 - 1
PHA 03:00 FT
[5] Lens 1
4 - 0
Troyes [17] 1
-1 3 - 0
IREA 03:00 FT
[8] Finn Harps
1 - 1
Derry City [4]
+0 0 - 0
BRB 03:00 FT
[5] CSA/AL
2 - 0
Remo/PA [17]
-1/2 1 - 0
BDNA 04:15 FT
[11] Boavista 1
2 - 5
Famalicao [13]
+1/2 1 - 3
ARGA 05:00 FT
[3] Defensa YJ
3 - 0
Rosario Central [12]
-3/4 2 - 0
BRB 05:00 FT
[4] Avai/SC
1 - 1
Vitoria/BA [18]
-1/2 1 - 0
PARA 05:00 FT
[10] River Plate (PAR) (T)
0 - 2
12 de Octubre [7]
-1/4 0 - 1
COLB 06:00 FT
[14] Bogota FC
1 - 4
Fortaleza [7]
0 - 3
ARGB 06:30 FT
[B-11] Instituto
1 - 1
Villa Dalmine [B-14]
-1/4 1 - 1
- 07:00 FT
[B-15] Atletico Rafaela
0 - 1
Guillermo [B-16]
-1/4 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[2] Emelec
2 - 0
Mushuc Runa [13]
-1 1/4 1 - 0
ARGB 07:10 FT
[A-12] CA Mitre Salta (T)
1 - 1
Atletico Atlanta [A-10]
-1/4 1 - 0
ARGA 07:15 FT
[7] Lanus
1 - 1
Estudiantes LP [5]
-1/4 1 - 1
GHQG 07:30 FT
  El Salvador (T)
0 - 1
Bolivia  
-1/4 0 - 0
BRAA 07:30 FT
[2] Flamengo/RJ
2 - 0
Atletico/GO [13]
-1 1/4 1 - 0
BRB 07:30 FT
[16] Londrina/PR
0 - 1
Cruzeiro/MG [12]
+1/4 0 - 0
COLA 08:00 FT
[14] Pereira
0 - 0
Jag de Cordoba [10]
-1/4 0 - 0
USB 08:00 FT
[C-2] SA Scorpions
2 - 0
San Diego Loyal [D-3]
-1/2 2 - 0
MEXA 08:00 FT
[7] Puebla
1 - 0
Toluca [6]
-1/4 0 - 0
USB 08:30 FT
[C-1] El Paso Locomotive
0 - 1
Oakland Roots [D-4]
-1 1/4 0 - 0
MEXA 10:00 FT
[13] Mazatlan FC
0 - 1
Chivas Guad. [10]
+1/4 0 - 0
MDVA 18:00 Hoãn
[5] Sfintul Gheorghe
-
FC Balti [6]
-
 
« 05 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo