x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGB 11:00 FT
[6] SKA-Khabarovsk
3 - 1
Rotor Volgograd [17]
-3/4 1 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[4] Sony Sendai
0 - 1
Verspah Oita [3]
0 - 1
NHATA 12:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse 1
2 - 2
Consa. Sapporo [10]
+0 1 - 1
HQA 12:00 FT
[4] Jeju Utd
2 - 0
Suwon Bluewings [5]
-1/2 1 - 0
HQ3 12:00 FT
[10] Paju Citizen
0 - 1
Changwon City [8]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[15] Yangju FC
2 - 1
Mokpo City [3]
+3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[13] Pyeongtaek FC
2 - 3
Gimhae City [5]
+1/2 1 - 2
NHATA 13:00 FT
[3] Vissel Kobe
1 - 0
Tokushima Vortis [17]
-3/4 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[2] GimPo Citizen
2 - 2
Ulsan Citizen [7]
-1/2 2 - 2
- 13:00 FT
[11] Cheongju FC
1 - 2
Gyeongju KHNP [4]
0 - 2
NHATA 14:00 FT
[2] Yokohama FM
8 - 0
FC Tokyo [9]
-1/2 4 - 0
HKGA 14:00 FT
[1] Southern District
4 - 1
Hồng Kông U23 [7]
2 - 1
HQA 14:30 FT
[6] Suwon FC (T)
1 - 2
Daegu [3]
+0 1 - 2
TQC 14:30 FT
  Luoyang Longmen (T)
2 - 4
Shandong Taishan  
+3/4 1 - 1
NGB 15:00 FT
[14] Tom Tomsk
2 - 2
Fakel [2]
+3/4 0 - 2
AUSC 15:00 FT
  Mt Druitt Town
0 - 3
Wollongong Wolves  
+1/4 0 - 1
IDNA 15:15 FT
  PSIS Semarang 1
0 - 1
Borneo FC  
-1/4 0 - 0
- 15:15 FT
  Madura United FC
1 - 2
Persita Tangerang  
-1/4 1 - 0
KAZC 16:00 FT
[A-2] Shakhter Kar.
5 - 2
Tobol Kostanay [B-1]
-1/2 3 - 1
CZEB 16:15 FT
[14] Fotbal Trinec
0 - 1
Sellier&Bellot Vlasim [4]
0 - 1
- 16:15 FT
[15] MFK Chrudim
0 - 0
Usti & Labem [11]
+0 0 - 0
AUSQSL 16:45 FT
  Olympic FC QLD (T) 1
1 - 3
Queensland Lion  
-1/4 0 - 0
UZBA 16:45 FT
[12] Mash'al Mubarek
0 - 0
Turon Yaypan [14]
-1/2 0 - 0
NGB 17:00 FT
[5] Neftekhimik Nizh
0 - 1
Volgar Astrakhan [18]
-1 0 - 1
- 17:00 FT
[9] Yenisey
2 - 1
Spartak Moscow B [13]
-3/4 1 - 1
BLRA 17:00 FT
[11] Energetik-BGU
1 - 1
FK Minsk [12]
-1/4 0 - 1
CZEB 17:00 FT
[7] Dukla Praha
1 - 0
Brno [1]
+1/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[1] Jeonbuk H.Motor
3 - 2
Ulsan Hyundai [2]
-1/4 1 - 1
BULA 17:30 FT
[3] Cherno More 1
1 - 1
Tsarsko Selo [14]
-1 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[14] Sivasspor 1
0 - 0
Giresunspor [15]
-1/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[13] Boluspor
0 - 0
Bandirmaspor [4]
+0 0 - 0
THAA 17:30 FT
[8] Nong Bua Pitchaya
3 - 1
Chiangmai [16]
-1/4 1 - 1
BDNB 18:00 FT
[13] Trofense 1
0 - 1
Rio Ave [4]
+3/4 0 - 1
NGA 18:00 FT
[13] Arsenal-Tula
0 - 0
Ufa [12]
+1/4 0 - 0
NGB 18:00 FT
[1] FK Orenburg
2 - 1
Baltika [7]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[8] Akron Togliatti
2 - 0
Metallurg Lipetsk [19]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[12] Veles Moscow
1 - 0
Kuban [16]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[20] Tekstilshchik Ivanov
0 - 1
Krasnodar B [10]
+0 0 - 0
AZEA 18:00 FT
[5] Sabah FK 1
3 - 3
Zire IK [2]
-1/2 3 - 1
ESTA 18:00 FT
[1] Levadia T.
2 - 2
TJK Legion [5]
-1 3/4 1 - 1
LITA 18:00 FT
[8] Dziugas FC
1 - 5
Kauno Zalgiris [3]
+1/2 0 - 3
MDVA 18:00 FT
[8] FC Floresti
1 - 5
Dinamo-Auto [4]
0 - 1
THAA 18:00 FT
[7] Chiangrai Utd 1
0 - 4
Bangkok Utd [2]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[5] BG Pathum United
1 - 0
Buriram Utd [1]
+0 1 - 0
IDNA 18:15 FT
  Bhayangkara (T)
2 - 0
PSM Makassar  
-1/2 1 - 0
ANHU23 18:30 FT
[1-9] Chelsea U23
1 - 2
Crystal Palace U23 [1-5]
-1/4 1 - 2
POLA 18:30 FT
[8] Piast Gliwice
0 - 1
Warta Poznan [17]
-3/4 0 - 0
LATA 18:30 FT
[6] BFC Daugava
0 - 2
Rigas Futbola Skola [1]
+2 1/4 0 - 2
- 18:30 FT
[4] Riga FC
0 - 0
Valmiera / BSS [2]
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[5] Spartaks Jurmala
0 - 1
FK Liepaja [3]
+1 0 - 1
THAA 18:30 FT
[12] Khonkaen Utd
1 - 1
Police Tero FC [9]
-1/4 1 - 1
POLB 18:40 FT
[14] Katowice
1 - 0
Korona Kielce [4]
+1/4 1 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-7] Man Utd U23
3 - 2
Leeds Utd U23 [1-11]
-3/4 2 - 1
DUC4DB 19:00 FT
[10] Luckenwalde
0 - 1
Berlin AK 07 [2]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[11] C. Leipzig
0 - 1
VSG Altglienicke [6]
+1/4 0 - 0
ARMA 19:00 FT
[1] Ararat-Armenia
2 - 1
Noravank SC [8]
-1 3/4 1 - 0
BLRA 19:00 FT
[2] Bate Borisov
1 - 1
Dinamo Minsk [3]
+0 0 - 0
BIHA 19:00 FT
[9] Leotar Trebinje
1 - 3
Siroki Brijeg [4]
1 - 1
MKDA 19:00 FT
[5] Bregalnica Stip
2 - 1
FK Skopje [9]
1 - 0
- 19:00 FT
[7] Makedonija
2 - 1
Shkupi [1]
0 - 0
- 19:00 FT
[8] Rabotnicki 1
0 - 3
Academy Pandev [2]
0 - 3
- 19:00 FT
[10] Tikves Kavadarci
2 - 1
Borec Veles [11]
1 - 1
- 19:00 FT
[4] Renova 1
0 - 1
Shkendija [3]
0 - 1
- 19:00 FT
[12] Pelister
0 - 1
FC Struga [6]
0 - 1
NORB 19:00 FT
[13] Grorud IL
3 - 2
Asane Fotball [7]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[5] KFUM Oslo
3 - 1
Sogndal [6]
-1/4 0 - 1
TDB 19:00 FT
[7] Trelleborgs
1 - 2
Vasalunds [15]
-1 1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[1] Varnamo
3 - 1
Helsingborg [3]
+1/4 0 - 1
UKRA 19:00 FT
[14] FC Mynai 1
0 - 2
FC Mariupol [16]
-1/4 0 - 1
UZBA 19:00 FT
[1] Pakhtakor
5 - 0
Surkhon Termiz [11]
-2 1 - 0
ANHA 19:30 FT
[10] Man Utd 1
0 - 2
Man City [2] 2
+3/4 0 - 2
DUB 19:30 FT
[3] Jahn Regensburg
2 - 3
Hansa Rostock [11]
-1/2 1 - 1
- 19:30 FT
[13] Fort.Dusseldorf
1 - 1
Hannover 96 [16]
-1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[4] Paderborn 07
2 - 1
Ingolstadt [18]
-1 0 - 0
SLOA 19:30 FT
[3] NK Bravo
0 - 2
Maribor [2]
+1/2 0 - 1
IRNA 19:30 FT
[12] Nassaji Mazandaran 2
0 - 2
Sanat Naft [13]
0 - 2
- 19:30 FT
[6] Mes Rafsanjan
0 - 0
Aluminium Arak [4]
0 - 0
TBNA 20:00 FT
[9] Espanyol 1
2 - 0
Granada [16] 1
-1/2 2 - 0
ITB 20:00 FT
[12] Como
4 - 1
Perugia [9]
+0 4 - 0
- 20:00 FT
[6] Ascoli
2 - 1
Vicenza [19]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[8] Cremonese
1 - 1
SPAL 1907 [15]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[17] Alessandria
0 - 2
Ternana [13]
+1/4 0 - 2
DUC3 20:00 FT
[20] Havelse
2 - 1
Hallescher [14]
+1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[8] B.Dortmund II
0 - 1
Meppen [3]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[11] Freiburg II
2 - 1
Waldhof Man. [2]
+3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[18] Duisburg
1 - 0
Viktoria Berlin [12]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Osnabruck
3 - 1
Munchen 1860 [9]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[6] Saarbrucken
0 - 2
Kaiserslautern [7]
+0 0 - 1
DUC4B 20:00 FT
[A-10] Heider SV
0 - 1
Drochtersen/Assel [A-4]
+1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[B-5] Atlas Delmenhorst
1 - 0
SSV Jeddeloh [B-4]
+0 0 - 0
DUC4BA 20:00 FT
[4] Illertissen
3 - 1
VfB Eichstatt [10]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Nurnberg II
2 - 1
Schalding Hein. [16]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[6] Buchbach
1 - 0
V. Aschaffenburg [11]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Augsburg II
2 - 0
FC Pipinsried [13]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[1] SpVgg Bayreuth
4 - 0
Greuther Furth II [19]
-2 2 - 0
DUC4N 20:00 FT
[17] Pirmasens
1 - 1
Mainz II [3]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[6] TSV Steinbach 1
0 - 3
SSV Ulm [2]
+0 0 - 3
- 20:00 FT
[9] TSG Balingen
1 - 0
Hessen Kassel [10]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Giessen
1 - 2
Koblenz [15]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Aalen
5 - 2
Hoffenheim II [12]
+0 4 - 1
- 20:00 FT
[7] Bahlinger 1
0 - 4
Astoria Walldorf [11]
-1/2 0 - 1
DUC4T 20:00 FT
  Sportfreunde Lotte
4 - 1
RW Ahlen  
+3/4 2 - 1
- 20:00 FT
  Wiedenbruck
0 - 1
Fortuna Koln  
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Wegberg-Beeck
1 - 1
Rodinghausen  
+1 0 - 1
- 20:00 FT
  Uerdingen
1 - 1
Fort.Dusseldorf II  
1 - 0
- 20:00 FT
  Oberhausen
3 - 1
Homberg  
-1 1/2 0 - 1
BULA 20:00 FT
[13] Pirin Blagoevgrad
0 - 1
Botev Plovdiv [2]
+0 0 - 1
ISRA 20:00 FT
[14] Hapoel Jerusalem
2 - 1
Maccabi Netanya [10]
+3/4 0 - 1
CZEB 20:00 FT
[5] Opava
2 - 0
Sparta Praha B [2]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[8] SK Prostejov
1 - 0
Vik.Zizkov [16]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[3] SK Lisen
4 - 1
Pribram [13]
-1/2 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[11] Antalyaspor
1 - 0
Altay [13]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Malatyaspor
1 - 3
Istanbul BB [6]
+1/4 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[9] Samsunspor
1 - 0
Manisa FK [16]
-1/2 0 - 0
DENB 20:00 FT
[6] Nykobing
3 - 1
Hobro I.K. [11]
-3/4 1 - 0
IDNA 20:00 FT
  Persiraja Banda Aceh (T)
1 - 1
Persik Kediri  
+1/4 0 - 0
DUC4DB 20:05 FT
[9] Chemnitzer
1 - 1
Meuselwitz [14]
-1 1 - 0
ANHU23 20:15 FT
[1-10] Everton U23
3 - 2
Man City U23 [1-4]
+1 1/2 1 - 1
ITA3 20:30 FT
[C-10] Juve Stabia
1 - 0
Bari [C-1]
1 - 0
- 20:30 FT
[A-16] Aurora Pro Patria
0 - 1
Fiorenzuola [A-13]
0 - 0
- 20:30 FT
[C-20] Vibonese
1 - 1
SS Monopoli [C-5]
+1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[A-14] Pergolettese
0 - 1
Triestina [A-5]
+0 0 - 1
NGA 20:30 FT
[6] Krylya Sovetov
3 - 0
Khimki [15]
-1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[2] Din. Moscow
1 - 0
Krasnodar [4]
+0 0 - 0
AUTB 20:30 FT
[2] Liefering
0 - 0
Blau Weiss Linz [5]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[16] Vorwarts Steyr
4 - 1
Dornbirn [14]
-1/4 2 - 1
NPA 20:30 FT
[2] Kaizer Chiefs
2 - 1
Orlando Pirates [7]
+0 0 - 0
HUNA 20:45 FT
[5] Mezokovesdi SE
2 - 1
Paksi [6]
+0 1 - 1
IDNA 20:45 FT
  Arema Indonesia (T) 1
2 - 2
Persebaya Surabaya  
+0 2 - 1
SRBA 20:55 FT
[11] FK Kolubara
1 - 0
FK Napredak [5]
+0 1 - 0
FA 21:00 FT
  Gillingham
1 - 1
Cheltenham  
0 - 1
ANHU23 21:00 FT
[1-1] West Ham U23
3 - 0
Liverpool U23 [1-8]
-1/2 2 - 0
ITA 21:00 FT
[17] Spezia 3
1 - 0
Torino [13] 3
+1/4 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[C-14] Campobasso
4 - 4
Catania [C-12]
+1/4 3 - 2
DUC4B 21:00 FT
[B-6] Rehden
2 - 2
Hannover II [B-7]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[B-8] Oberneuland 1
1 - 1
Hannoverscher SC [B-9]
+1/4 0 - 1
PHB 21:00 FT
[3] Auxerre
4 - 1
Pau FC [7]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Sochaux
0 - 1
Nimes [11]
-1/2 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[3] Casa Pia AC
2 - 0
Academica Coim [18]
-3/4 1 - 0
NGB 21:00 FT
[4] Alania Vla (T)
5 - 1
Torpedo Moscow [3]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[11] Kamaz
1 - 1
Olim. Dolgiye Prudy [15]
-1/2 1 - 1
NGAU21 21:00 FT
  Zenit U21
2 - 1
Rostov U21  
+1/2 0 - 0
POLA 21:00 FT
[5] Radomiak Radom
1 - 0
Gornik Zabrze [9]
-1/4 1 - 0
BLRA 21:00 FT
[1] Shakhter Soligo.
1 - 1
FK Slutsk [13]
-1 3/4 1 - 0
CROA 21:00 FT
[1] NK Osijek
3 - 0
Istra 1961 [8]
-1 1 - 0
GEOA 21:00 FT
[5] Lokomotiv T
0 - 0
Dinamo Batumi [1]
0 - 0
NORB 21:00 FT
[15] Ullensaker/Kisa
1 - 2
Sandnes Ulf [8]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Raufoss IL
4 - 2
Strommen [16]
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Fredrikstad
2 - 2
Aalesund [2]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Stjordals Blink
0 - 1
HamKam [1]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Bryne
2 - 0
FK Jerv [3]
+0 1 - 0
SVKA 21:00 FT
[4] Dunajska Stred
1 - 3
Sered [8]
-1 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[12] FK Pohronie
1 - 2
MSK Zilina [5]
+3/4 1 - 2
- 21:00 FT
[9] Senica
1 - 2
Zlate Moravce [10]
-1/4 1 - 1
CZEA 21:00 FT
[6] Hradec Kralove (T)
1 - 1
Banik Ostrava [5]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] C. Budejovice
2 - 1
Mlada Boleslav [7]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Slovan Liberec
2 - 1
Bohemians 1905 [11]
-1/2 0 - 0
TDA 21:00 FT
[4] Elfsborg
0 - 0
Varbergs BoIS [9]
-1/2 0 - 0
TDB 21:00 FT
[8] Orgryte
3 - 2
Landskrona [6]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Jonkopings
0 - 0
Vasteras [12]
+1/4 0 - 0
DENB 21:00 FT
[3] Hvidovre IF
1 - 0
Lyngby [2]
+1/4 0 - 0
ALGA 21:00 FT
[3] CS Constantine
1 - 0
NC Magra [18]
-1/2 0 - 0
DUA 21:30 FT
[13] Bochum 1
2 - 0
Hoffenheim [5] 5
+1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[1] Bayern Munich
2 - 1
Freiburg [4]
-2 1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[15] Stuttgart
0 - 1
A.Bielefeld [17] 3
-1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[7] Wolfsburg 2
1 - 0
Augsburg [16] 3
-1 1 - 0
WALA 21:30 FT
[1] The New Saints
6 - 0
Haverfordwest [10]
-2 1/2 3 - 0
- 21:30 FT
[2] Flint Town Utd
3 - 1
Penybont [4]
-1/2 1 - 0
- 21:30 FT
[8] Barry Town
1 - 1
Aberystwyth [9]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[11] Cardiff Metropolitan
0 - 1
Caernarfon Town [7]
-1/2 0 - 1
IRNA 21:30 FT
[2] Persepolis
1 - 1
Gol Gohar [3]
0 - 1
- 21:30 FT
[14] Naft M. Soleyman
0 - 0
Foolad Khozestan [8]
0 - 0
GHU16 22:00 FT
  Pháp U16
2 - 3
Anh U16  
1 - 1
ANHA 22:00 FT
[11] Brentford 2
1 - 2
Norwich [19] 3
-3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[1] Chelsea 1
1 - 1
Burnley [18] 4
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Crystal Palace 2
2 - 0
Wolves [6] 1
-1/4 0 - 0
ANHB 22:00 FT
[23] Peterborough Utd
0 - 1
Fulham [1]
+1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Nottingham Forest
3 - 0
Preston North End [18]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[2] Bournemouth
4 - 0
Swansea City [9]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[24] Barnsley
0 - 2
Hull City [21]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Blackburn Rovers
3 - 1
Sheffield Utd [13]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[22] Cardiff City
2 - 1
Huddersfield [8]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Coventry 1
3 - 2
Bristol City [19]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[16] Luton Town
0 - 1
Stoke City [7]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Millwall
1 - 1
Derby County [20]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[4] West Brom
1 - 1
Middlesbrough [12]
-3/4 0 - 1
FA 22:00 FT
  Boreham Wood
2 - 0
Eastleigh  
1 - 0
- 22:00 FT
  Rotherham Utd
3 - 0
Bromley  
2 - 0
- 22:00 FT
  Hartlepool
2 - 2
Wycombe  
1 - 0
- 22:00 FT
  Lincoln
1 - 0
Bowers & Pitsea  
0 - 0
- 22:00 FT
  Harrogate Town
2 - 1
Wrexham  
0 - 1
- 22:00 FT
  Kidderminster
1 - 0
Grimsby  
0 - 0
- 22:00 FT
  Fleetwood Town
1 - 2
Burton Albion  
1 - 1
- 22:00 FT
  Halifax Town
7 - 4
Maidenhead Utd  
4 - 3
- 22:00 FT
  Chesterfield 1
3 - 1
Southend  
2 - 1
- 22:00 FT
  Carlisle
2 - 0
Horsham  
0 - 0
- 22:00 FT
  Gateshead
2 - 2
Altrincham  
0 - 0
- 22:00 FT
  Kings Lynn
0 - 1
Walsall  
0 - 1
- 22:00 FT
  Morecambe
1 - 0
Newport  
0 - 0
- 22:00 FT
  Milton Keynes Dons
2 - 2
Stevenage  
1 - 0
- 22:00 FT
  Hayes & Yeading
0 - 1
Sutton Utd  
0 - 0
- 22:00 FT
  York City
0 - 1
Buxton FC  
0 - 0
- 22:00 FT
  Yate Town
0 - 5
Yeovil Town  
0 - 3
- 22:00 FT
  Wimbledon
1 - 0
Guiseley  
1 - 0
- 22:00 FT
  Crawley Town
0 - 1
Tranmere Rovers  
0 - 1
- 22:00 FT
  Crewe Alexandra
0 - 3
Swindon  
0 - 1
- 22:00 FT
  Bradford City
1 - 1
Exeter City  
1 - 0
- 22:00 FT
  Charlton Athletic
4 - 0
Havant  
0 - 0
- 22:00 FT
  Ipswich
1 - 1
Oldham  
1 - 1
- 22:00 FT
  Leyton Orient
1 - 0
Ebbsfleet  
1 - 0
- 22:00 FT
  Northampton
2 - 2
Cambridge Utd  
2 - 1
- 22:00 FT
  Portsmouth
1 - 0
Harrow Borough  
1 - 0
- 22:00 FT
  Port Vale
5 - 1
Accrington  
1 - 0
- 22:00 FT
  Sunderland
0 - 1
Mansfield  
0 - 1
- 22:00 FT
  Wigan
0 - 0
Solihull Moors  
0 - 0
TBNB 22:00 FT
[17] Lugo
1 - 2
SD Ponferradina [4]
+0 0 - 1
TBN3 22:00 FT
[A1-18] Tudelano
0 - 2
Talavera [A1-6]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[A1-17] Valladolid II
1 - 1
CD Calahorra [A1-1]
+0 1 - 0
ITA3 22:00 FT
[B-9] Pontedera
2 - 0
Grosseto [B-19]
-1/4 2 - 0
SCOA 22:00 FT
[10] St. Johnstone 1
0 - 0
St. Mirren [8]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Aberdeen
0 - 2
Motherwell [5]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Hearts
5 - 2
Dundee Utd [4]
-3/4 2 - 1
SCOB 22:00 FT
[8] Hamilton
1 - 1
Arbroath [5]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Ayr Utd
2 - 2
Inverness C.T. [3]
+1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[10] Queen of South
1 - 1
Raith Rovers [1]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Dunfermline
1 - 3
Greenock Morton [9]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[2] Kilmarnock
0 - 1
Partick Thistle [4]
-1/4 0 - 1
SCO2 22:00 FT
[3] Airdrieonians
3 - 1
Peterhead [8]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Queen's Park
1 - 1
East Fife [10]
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Dumbarton
1 - 1
Clyde [9]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Montrose
0 - 0
Cove Rangers [1]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Falkirk
1 - 1
Alloa Athletic [6]
-3/4 0 - 0
AZEA 22:00 FT
[7] Keşla FK
3 - 2
Neftchi Baku [4]
+1/2 1 - 2
NIRA 22:00 FT
[1] Cliftonville
3 - 0
Dungannon Swi. [10]
-1 1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[11] Portadown FC
0 - 0
Linfield [2]
+1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Glentoran
2 - 1
Warrenpoint Town [12]
-2 1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[9] Glenavon
0 - 1
Ballymena Utd [7]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Carrick Rangers
0 - 0
Coleraine [6]
+1 0 - 0
MDVA 22:00 FT
[3] Sheriff Tiraspol
6 - 0
Zimbru [7]
3 - 0
CYPA 22:00 FT
[6] Apoel FC
3 - 0
AEL Limassol [9]
-1/4 1 - 0
UKRA 22:00 FT
[1] Dinamo Kiev
1 - 2
Vorskla [5]
-1 1/2 0 - 1
BHRSC 22:00 FT
  AL Riffa
1 - 1
East Riffa  
0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
NPA 22:00 FT
[4] Stellenbosch FC
0 - 0
Golden Arrows [9]
-1/4 0 - 0
TBNA 22:15 FT
[13] Celta Vigo 3
3 - 3
Barcelona [7] 6
+1/2 0 - 3
ITB 22:15 FT
[1] Brescia
1 - 0
Pordenone [20]
-3/4 0 - 0
BIA 22:15 FT
[8] Eupen
1 - 1
Zulte-Waregem [15]
-1 1 - 1
GREA 22:15 FT
[5] OFI Creta
2 - 0
Atromitos [14]
-1/4 2 - 0
- 22:15 FT
[7] Pas Giannina
3 - 0
Panetolikos [12]
-1/2 2 - 0
ANHB 22:30 FT
[14] Birmingham
1 - 2
Reading [15]
-1/2 1 - 0
BDNA 22:30 FT
[15] Vizela
1 - 1
Estoril [5]
-1/4 0 - 0
HLB 22:30 FT
[16] Telstar
2 - 5
SBV Excelsior [2]
+1/4 1 - 3
BULA 22:30 FT
[5] Slavia Sofia 1
0 - 1
Levski Sofia [8]
+0 0 - 0
ISRA 22:30 FT
[1] Hap. Beer Sheva
1 - 1
Ashdod [5]
-3/4 0 - 1
RMNA 22:30 FT
[12] Mioveni
0 - 0
UTA Arad [9]
+1/2 0 - 0
ALBA 22:45 FT
[9] Skenderbeu
2 - 1
Kukesi [2]
0 - 0
TBN3 22:59 FT
[A2-19] UE Costa Brava 1
0 - 1
Real Madrid B [A2-3]
+1/4 0 - 0
PHA 22:59 FT
[12] Lille 1 2
1 - 1
Angers [8] 2
-1 1 - 0
NGA 22:59 FT
[3] FK Sochi
4 - 1
CSKA Moscow [7]
-1/4 3 - 0
BIHA 22:59 FT
[12] Radnik Bijeljina
0 - 1
Sarajevo [3]
0 - 1
GEOA 22:59 FT
[3] Dila Gori
1 - 0
Dinamo Tbilisi [2]
+1/4 0 - 0
HUNA 22:59 FT
[9] Debreceni
5 - 3
Budapest Honved [7]
+1/4 1 - 3
ISRA 22:59 FT
[3] Bnei Sakhnin
2 - 2
Hapoel Haifa [4]
1 - 1
MNEA 22:59 FT
[5] Iskra Danilo
0 - 0
Sutjeska [1]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[2] Buducnost
1 - 2
Decic Tuzi [3]
-3/4 0 - 0
SRBA 22:59 FT
[13] FK Metalac GM
1 - 1
Radnik Surdulica [16]
-1/4 0 - 1
TNKA 22:59 FT
[10] Besiktas
1 - 2
Trabzonspor [1]
-1/2 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[2] Ankaragucu
3 - 0
Umraniyespor [1]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[18] Altinordu SK
1 - 2
Eyupspor [3]
+1/2 1 - 1
AUTA 22:59 FT
[7] Hartberg
0 - 2
Austria Klagenfurt [4]
-1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[6] Austria Wien
0 - 1
RB Salzburg [1]
+1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Admira
1 - 2
SV Ried [5]
-1/4 1 - 0
CROA 23:05 FT
[4] Hajduk Split
2 - 0
Hrvatski Dragovoljac [10]
-2 1/4 1 - 0
ITA3 23:30 FT
[C-6] Avellino
2 - 1
Taranto [C-9]
1 - 0
POLA 23:30 FT
[3] Lechia GD
2 - 1
Zaglebie Lubin [14]
-3/4 0 - 1
TDA 23:30 FT
[3] Djurgardens
1 - 0
Halmstads [13]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[12] Mjallby AIF
2 - 3
Sirius [10]
-1 1 - 0
ITA 00:00 FT
[7] Juventus 2
1 - 0
Fiorentina [6] 1 4
-3/4 0 - 0
POLB 00:00 FT
[11] Chrobry Glogow
1 - 0
Sandecja [5]
+0 0 - 0
ESTA 00:00 FT
[10] Vaprus Parnu
0 - 4
Kuressaare [6]
0 - 3
LUXA 00:00 FT
[6] Fola Esch
0 - 3
Dudelange [1]
0 - 2
NORA 00:00 FT
[16] Brann
2 - 2
Rosenborg [5]
-1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[8] Sarpsborg
4 - 1
Stabaek [14]
-3/4 1 - 0
CZEA 00:00 FT
[2] Vik.Plzen 1
0 - 0
Sigma Olomouc [8]
-1 1/4 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[3]