x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[10] Okayama
1 - 0
Montedio Yama. [7]
+1/2 1 - 0
- 11:00 FT
[13] Blaublitz Akita
1 - 1
Tochigi SC [14]
+0 1 - 0
NHAT3 11:00 FT
[8] Yokohama SCC
2 - 1
Azul Claro Numazu [13]
-1/4 2 - 0
- 11:00 FT
[11] FC Imabari
3 - 2
Fukushima Utd [5]
+0 1 - 0
- 11:00 FT
[12] Vanraure Hachinohe
1 - 1
Kagoshima [7]
+0 1 - 1
- 11:00 FT
[2] Grulla Morioka (T)
0 - 0
Roas. Kumamoto [3]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[14] Gainare Tottori 1
4 - 3
Fujieda MYFC [10]
+1/4 2 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[10] Nara Club
1 - 0
Matsue City [8]
0 - 0
- 11:00 FT
[17] FC Kariya
1 - 2
Iwaki FC [1]
0 - 0
- 11:00 FT
[9] Reinmeer Aomori
1 - 4
FC Osaka [5]
0 - 2
- 11:00 FT
[15] Tokyo Musashino
2 - 1
Suzuka Point Getters [7]
1 - 1
- 11:00 FT
[11] Veertien Mie
2 - 0
MIO Biwako [12]
1 - 0
- 11:00 FT
[6] TIAMO Hirakata
1 - 7
Honda FC [2]
0 - 4
- 11:00 FT
[16] Honda Lock
2 - 0
Maruyasu Okazaki [14]
1 - 0
NHATA 12:00 FT
[4] Kashima Antlers
1 - 0
Urawa Red [6]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[18] Oita Trinita
2 - 3
Gamba Osaka [13]
-1/4 2 - 1
- 12:00 FT
[7] Sagan Tosu
3 - 1
Kawasaki Fro. [1]
+1/2 3 - 0
- 12:00 FT
[19] Vegalta Sendai
1 - 1
Nagoya Grampus [5]
+1/2 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[1] Jubilo Iwata
1 - 0
Kyoto Sanga [2]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[8] JEF United Chiba
2 - 2
Mito Hollyhock [11]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[18] Omiya Ardija
1 - 2
Renofa Yamaguchi [15]
-1/2 1 - 1
- 12:00 FT
[21] Ehime FC
0 - 0
Machida Zelvia [5]
+3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[12] Tokyo Verdy 1
0 - 3
V-Varen Nagasaki [4]
+3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[22] Matsumoto Yama.
1 - 1
Alb. Niigata (JPN) [6]
+1/2 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[6] FC Gifu
2 - 0
Kataller Toyama [4]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[15] Kamatamare San.
0 - 2
Tegevajaro Miyazaki [1]
+1/4 0 - 2
HQA 12:00 FT
[8] Pohang Steelers 2
1 - 2
Gwangju [12]
-1/2 0 - 1
HQ3 12:00 FT
[1] Cheonan City
2 - 1
Busan Transp. [6]
1 - 1
NHATA 13:00 FT
[8] Avispa Fukuoka
1 - 1
Yokohama FC [20]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[16] Shonan Bellmare
0 - 0
Sanf Hiroshima [12]
+0 0 - 0
NHATB 13:00 FT
[20] Giravanz Kita.
0 - 1
Ventforet Kofu [3]
+3/4 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[14] Gangneung City
2 - 1
Daejeon Korail [9]
0 - 0
NHATA 14:00 FT
[14] Kashiwa Reysol
1 - 0
Cerezo Osaka [11]
-1/4 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[9] Ryukyu
2 - 1
Zweigen Kan. [17]
+0 1 - 1
HKGA 14:00 FT
[3] Eastern AA
4 - 0
Resources Capital [8]
2 - 0
HQA 14:30 FT
[10] Gangwon
1 - 1
Incheon Utd [7]
-1/2 0 - 0
TQC 14:30 FT
  Shanghai Port (T) 1
1 - 1
Sh. Shenhua  
+1/2 0 - 0
AUTB 16:30 FT
[11] Rapid Wien II
2 - 1
Austria Wien II [13]
-1/4 0 - 0
BLRA 17:00 FT
[10] Isloch
1 - 2
Gomel [4]
+1 1 - 0
GEOA 17:00 FT
[9] Shukura
0 - 1
Torpedo Kut. [8]
0 - 0
- 17:00 FT
[10] Samtredia
1 - 2
Samgurali Tskh. [6]
0 - 0
NHATB 17:00 FT
[16] Thespa Kusatsu
1 - 1
Sagamihara [19]
-1/4 0 - 0
HQA 17:00 FT
[11] FC Seoul
3 - 0
Seongnam Ilhwa Ch. [9]
-1/4 1 - 0
TNKA 17:30 FT
[18] Goztepe 1
0 - 2
Konyaspor [2]
-1/4 0 - 1
TNKB 17:30 FT
[17] Keciorengucu
2 - 0
Genclerbirligi [12]
-1/4 0 - 0
TBN3 18:00 FT
[A2-1] San Fernando
2 - 0
Gimnastic T. [A2-18]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[A2-2] Atl. Baleares
1 - 0
Linense [A2-9]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[A1-9] S.S. Reyes 1
0 - 2
Real Union [A1-2]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[A1-16] Athletic Bilbao B
1 - 1
Rayo Majada. [A1-10]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[A1-3] Cultural Leonesa
3 - 0
Racing Santander [A1-4]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[A2-15] Villarreal B
0 - 1
Alcoyano [A2-4]
-1 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[6] Penafiel
1 - 1
Leixoes [10]
-1/4 0 - 1
NGA 18:00 FT
[16] Ural S.r.
0 - 0
Zenit [1]
+1 1/2 0 - 0
ARMA 18:00 FT
[3] Ararat Y
3 - 1
Sevan FC [5]
-1/2 2 - 0
AZEA 18:00 FT
[8] Səbail FK 1
0 - 2
Gabala FC [3]
+1/2 0 - 0
ESTA 18:00 FT
[8] Trans Narva
1 - 5
Paide Linname. [3]
+1 1/2 0 - 0
LITA 18:00 FT
[5] Hegelmann Litauen
2 - 1
Suduva [2]
+1/2 1 - 0
THAA 18:00 FT
[11] Ratchaburi
2 - 0
Prachuap FC [15]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[10] Nakhon Ratch.
3 - 1
Port FC [4]
+1/2 2 - 0
HLA 18:15 FT
[13] Groningen
1 - 1
RKC Waalwijk [15]
-3/4 0 - 1
HLB 18:15 FT
[19] Almere City
1 - 3
ADO Den Haag [3]
-1/4 1 - 2
ITA 18:30 FT
[16] Venezia 2
3 - 2
Roma [5] 2
+3/4 1 - 2
HKGA 18:30 FT
[6] Hong Kong FC
2 - 3
HK Ranger [4]
0 - 1
THAA 18:30 FT
[6] Muang Thong Utd
2 - 1
Suphanburi [14]
-1 1/4 1 - 1
POLB 18:40 FT
[2] Widzew Lodz 1
1 - 1
Miedz Legnica [1]
+0 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[10] Wehen
2 - 2
Zwickau [16]
-1/4 1 - 1
DUC4B 19:00 FT
[A-7] Hamburger II
3 - 0
Altona 93 [A-11]
-1 3/4 3 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[17] Heimstetten
1 - 2
Bayern Munich II [2]
+1 1/2 0 - 1
DUC4DB 19:00 FT
[17] Optik Rathenow
1 - 3
Tennis Borussia B. [8]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[1] Berliner FC Dynamo 1
5 - 2
Union Furstenwalde [18]
-1 3/4 4 - 2
- 19:00 FT
[16] Tasmania Berlin
0 - 0
Ger.Halberstadt [15]
-1/4 0 - 0
PHA 19:00 FT
[4] Marseille 1
0 - 0
Metz [19] 1 3
-1 1/4 0 - 0
SCOA 19:00 FT
[11] Dundee
2 - 4
Celtic [2]
+1 1/2 1 - 2
BLRA 19:00 FT
[15] FK Smorgon
1 - 1
Dinamo Brest [6]
+1 0 - 1
BIHA 19:00 FT
[10] Rudar Prijedor
2 - 2
Zeljeznicar [7]
1 - 1
- 19:00 FT
[11] NK Posusje
1 - 1
FK Tuzla City [2]
+1/4 0 - 0
KAZC 19:00 FT
[C-2] Astana
0 - 3
Kairat Almaty [D-2]
0 - 1
TDB 19:00 FT
[5] Norrby
1 - 4
GIF Sundsvall [2]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[4] Osters
1 - 0
GAIS [14]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[16] Falkenbergs
3 - 4
Eskilstuna City [9]
-1/4 0 - 2
UKRA 19:00 FT
[15] Inhulets Petrove 1
0 - 1
SK Dnipro-1 [3]
+3/4 0 - 1
THAA 19:00 FT
[3] Chonburi
2 - 1
Samut Prakan City [13]
-1 2 - 1
FA 19:15 FT
  Sheffield Wed.
0 - 0
Plymouth Argyle  
0 - 0
DUB 19:30 FT
[15] Erzgebirge Aue
2 - 0
Heidenheim [8]
+1/4 2 - 0
- 19:30 FT
[6] Schalke 04
2 - 4
Darmstadt [2]
-1/2 1 - 2
BIA 19:30 FT
[3] Club Brugge
2 - 2
Standard Liege [13]
-1 1/4 2 - 1
ALBA 19:45 FT
[10] Kastrioti Kruje
0 - 2
Partizani Tirana [6]
0 - 1
- 19:45 FT
[7] KF Laci
2 - 0
Teuta Durres [4]
1 - 0
FA 20:00 FT
  Oxford Utd
2 - 2
Bristol Rovers  
1 - 1
ANHU23 20:00 FT
[2-13] Middlesbrough U23 1
0 - 3
Birmingham U23 [2-14]
0 - 1
TBNA 20:00 FT
[12] Villarreal 1
1 - 0
Getafe [19] 1
-1 1 - 0
TBNB 20:00 FT
[22] Alcorcon
2 - 2
Amorebieta [21]
+0 0 - 1
ITB 20:00 FT
[3] Lecce
4 - 0
Parma [14]
-1/2 4 - 0
DUC3 20:00 FT
[1] Magdeburg
2 - 0
Verl [17]
-1 1 - 0
DUC4B 20:00 FT
[A-2] Holstein Kiel II
1 - 0
Phonix Lubeck [A-9]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[A-3] Teutonia Ottensen
4 - 0
St. Pauli II [A-5]
-1/4 3 - 0
- 20:00 FT
[B-1] Oldenburg 1897
1 - 2
VfV 06 Hildesheim [B-3]
-1 3/4 0 - 1
DUC4N 20:00 FT
[13] Stuttgart II
0 - 0
Elversberg [4]
+3/4 0 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Bonner SC
4 - 3
Schalke 04 II  
+1/4 4 - 1
ESTA 20:00 FT
[4] Nomme Kalju
0 - 1
Flora Tallinn [2]
0 - 0
GREA 20:00 FT
[9] Asteras Tripolis
0 - 1
Lamia FC [10]
-1/2 0 - 1
LITA 20:00 FT
[7] Dainava Alytus
0 - 2
Zalgiris [1]
+1 3/4 0 - 0
MNEA 20:00 FT
[9] FK Jerezo
0 - 0
Mornar Bar [6]
0 - 0
- 20:00 FT
[7] Rudar
2 - 2
OFK Petrovac [4]
1 - 1
CZEB 20:00 FT
[9] Taborsko
2 - 2
Varnsdorf [6]
-1 2 - 2
TNKA 20:00 FT
[9] Adana Demirspor
1 - 0
Hatayspor [3]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Fatih Karagumruk
1 - 1
Galatasaray [8]
+1/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[19] Balikesirspor
1 - 2
Adanaspor [10]
+1/4 0 - 1
DENA 20:00 FT
[4] Aalborg BK 1
1 - 1
Randers [5]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Vejle
3 - 1
Sonderjyske [11]
+0 1 - 0
DENB 20:00 FT
[9] Vendsyssel FF
4 - 1
HB Koge [7]
-1/4 2 - 0
TSA 20:15 FT
[6] Servette
1 - 2
Zurich [1]
-1/2 0 - 2
ITA3 20:30 FT
[B-17] Teramo
3 - 2
US Fermana [B-15]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[B-18] Pistoiese
2 - 1
Viterbese Calcio [B-20]
-1/2 1 - 1
- 20:30 FT
[C-17] Fidelis Andria
0 - 2
Palermo [C-2]
+1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[B-16] US Olbia
4 - 1
Carrarese [B-12]
+0 2 - 0
- 20:30 FT
[B-14] Imolese Calcio
2 - 2
Gubbio [B-10]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[C-16] Monterosi FC 1
1 - 3
Turris Neapolis [C-4]
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[A-7] Juventus U23
1 - 0
Lecco [A-15]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[B-11] Pesaro
0 - 3
Reggiana [B-2]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[B-7] Ancona
1 - 3
Virtus Entella [B-4]
+0 0 - 2
- 20:30 FT
[A-19] Pro Sesto
0 - 1
Alto Adige [A-1]
+3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[B-5] Luchese
2 - 0
Montevarchi [B-13]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[A-8] Piacenza
3 - 1
AC Renate [A-3]
+0 2 - 1
- 20:30 FT
[B-6] Siena
1 - 2
Modena [B-1]
+0 0 - 1
HLA 20:30 FT
[17] Fortuna Sittard
1 - 4
PSV Eindhoven [2]
+1 1/2 0 - 1
NGA 20:30 FT
[11] Rostov
5 - 1
Rubin Kazan [9]
-1/4 1 - 1
BULA 20:30 FT
[8] Arda Kardzhali 1
3 - 2
Botev Vratsa [12]
-1 1 - 0
RMNA 20:30 FT
[8] Farul Constanta
1 - 0
Universitatea Craiova [4]
+1/4 0 - 0
AUTA 20:30 FT
[11] Lask
3 - 0
Wattens [9]
-3/4 1 - 0
IDNA 20:30 FT
  PSS Sleman (T)
3 - 2
TIRA-Persikabo  
+1/4 2 - 2
ALGA 20:30 FT
[10] ES Setif 1
0 - 0
ASO Chlef [14]
-1 1/4 0 - 0
NPA 20:30 FT
[16] Moroka Swallows
0 - 1
Sekhukhune Utd [5]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[13] Chippa Utd
0 - 0
Maritzburg Utd [11]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[3] Royal AM
1 - 1
Baroka FC [15]
1 - 1
ANHA 21:00 FT
[5] Arsenal 4
1 - 0
Watford [17] 1 4
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Everton 1 2
0 - 0
Tottenham [7] 4
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Leeds Utd 1
1 - 1
Leicester City [10] 1
+0 1 - 1
ITA 21:00 FT
[15] Sampdoria 4
1 - 2
Bologna [9] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Udinese 1 4
3 - 2
Sassuolo [12] 3
-1/4 2 - 2
PHA 21:00 FT
[20] Saint Etienne 1
3 - 2
Clermont [18] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Lorient 1 1
1 - 2
Stade Brestois [12] 1
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Nantes 2
2 - 2
Strasbourg [8] 1 1
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[14] Stade Reims
0 - 0
Monaco [9] 2
+1/2 0 - 0
BDNA 21:00 FT
[10] Tondela
4 - 2
Maritimo [14]
-1/2 3 - 0
BDNB 21:00 FT
[1] Benfica B
1 - 3
CD Mafra [5]
-1/2 1 - 1
POLA 21:00 FT
[4] Rakow Czestochowa
0 - 0
Pogon Szczecin [2]
-1/2 0 - 0
POLB 21:00 FT
[16] Stomil Olsztyn
3 - 1
Zaglebie Sosno [15]
+1/4 2 - 1
BLRA 21:00 FT
[14] Slavia Mozyr
1 - 1
Neman Grodno [9]
+1/2 0 - 1
CROA 21:00 FT
[6] Lok. Zagreb
1 - 0
Dinamo Zagreb [3]
+3/4 1 - 0
GEOA 21:00 FT
[7] FC Telavi
2 - 1
Saburtalo [4]
2 - 0
NORB 21:00 FT
[9] Start Kristiansand
3 - 1
Ranheim IL [12]
-3/4 1 - 0
FINA 21:00 FT
[11] AC Oulu
2 - 0
RoPS Rovaniemi  
-1/2 1 - 0
SVKA 21:00 FT
[1] Slo. Bratislava
1 - 0
Ruzomberok [3]
-1 1/4 1 - 0
CZEA 21:00 FT
[14] Pardubice
0 - 5
Slavia Praha [1]
+1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Zlin
0 - 0
Jablonec [13]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[15] MFk Karvina
2 - 2
Slovacko [4]
+3/4 1 - 1
TDA 21:00 FT
[5] Hammarby
3 - 2
Orebro [15]
-1 3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] AIK Solna
3 - 0
Ostersunds [16]
-2 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Hacken
2 - 0
Degerfors IF [14]
-3/4 0 - 0
TDB 21:00 FT
[10] Brage
2 - 0
Akropolis IF [13]
-1/2 1 - 0
DENB 21:00 FT
[4] AC Horsens
6 - 1
Fremad Amager [12]
-1 1/2 3 - 0
ALGA 21:00 FT
[5] Hussein Dey
2 - 2
JS Kabylie [11]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[15] RC Arbaa 1
0 - 0
HB Chelghoum Laid [17] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[4] O Medea
1 - 0
MC Oran [12]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Paradou AC
1 - 3
CR Belouizdad [7]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[6] US Biskra
1 - 0
RC Relizane [13]
-1 1/4 1 - 0
DUA 21:30 FT
[14] Hertha Berlin 1
1 - 1
B.Leverkusen [3] 3
+1/4 1 - 0
HUNA 21:30 FT
[2] Kisvarda FC 1
0 - 4
Ferencvaros [1]
+1/4 0 - 1
FA 22:00 FT
  Rochdale
1 - 1
Notts County  
1 - 0
- 22:00 FT
  Bolton
2 - 2
Stockport  
2 - 2
ANHU23 22:00 FT
[2-4] Stoke City U23
2 - 2
Sunderland U23 [2-10]
1 - 1
TBNB 22:00 FT
[11] Zaragoza
2 - 0
Sporting Gijon [13]
+0 1 - 0
SCOA 22:00 FT
[1] Rangers
4 - 2
Ross County [12]
-2 2 - 1
BIA 22:00 FT
[14] RFC Seraing
0 - 0
Gent [7]
+1 0 - 0
BIB 22:00 FT
[4] RWD Molenbeek
3 - 3
Lierse [5]
+0 2 - 1
LUXA 22:00 FT
[13] Etzella Ettelbruc
1 - 2
Racing Union [3]
0 - 1
- 22:00 FT
[11] Mondorf-les.
2 - 1
UT Petange [9]
0 - 1
- 22:00 FT
[8] Victoria Rosport
2 - 0
Jeunesse Esch [12]
1 - 0
- 22:00 FT
[2] UNA Strassen
3 - 2
Wiltz [14]
2 - 1
- 22:00 FT
[7] Differdange
1 - 4
Hostert [10]
0 - 2
CYPA 22:00 FT
[8] Anorthosis
1 - 0
Pafos FC [5]
-1/4 1 - 0
UKRA 22:00 FT
[10] Kolos Kovalivka
1 - 3
Shakhtar Donetsk [2]
+1 3/4 1 - 2
- 22:00 FT
[4] Zorya
3 - 0
Veres Rivne [8]
-3/4 0 - 0
DENA 22:00 FT
[7] Aarhus AGF
3 - 0
Midtjylland [1]
+1/4 3 - 0
CHIA 22:00 FT
[1] Univ. Catolica
1 - 0
Univ. de Chile [15]
0 - 0
TBNA 22:15 FT
[11] Valencia 2
3 - 3
Atletico Madrid [2] 2
+1/2 0 - 1
ITB 22:15 FT
[18] Crotone
1 - 1
Monza [5]
+0 0 - 1
GREA 22:15 FT
[8] Volos NFC 1
1 - 2
Aris Salonica [3]
+1/4 0 - 1
BDNB 22:30 FT
[11] Porto B 1
2 - 2
Varzim [17]
-1/2 1 - 0
AZEA 22:30 FT
[6] Sumqayit
0 - 4
Karabakh Agdam [1]
+1 1/4 0 - 2
TSA 22:30 FT
[9] Lausanne Sports
0 - 2
Lugano [3]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[2] Basel
0 - 1
St. Gallen [8]
-1 0 - 0
NPA 22:30 FT
[12] Marumo Gallants FC
0 - 4
Mamelodi Sun. [1]
+3/4 0 - 1
HLA 22:45 FT
[3] Feyenoord
1 - 0
AZ Alkmaar [12]
-1/2 0 - 0
- 22:45 FT
[6] Vitesse Arnhem
2 - 1
Utrecht [4]
+0 2 - 0
SRBA 22:45 FT
[4] FK Vojvodina
1 - 2
Crvena Zvezda [2]
+1 1/2 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[A1-7] UD Logrones
0 - 1
Deportivo [A1-5]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A2-14] Algeciras 1
0 - 0
Castellon [A2-11]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[A1-19] Extremadura UD
1 - 2
Inter de Madrid [A1-12]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A2-16] Cornella 1
0 - 1
Sabadell [A2-17]
+1/4 0 - 1
PHA 22:59 FT
[3] Nice
0 - 1
Montpellier [11]
-1 0 - 0
NGA 22:59 FT
[10] Spartak Moscow 1
1 - 1
Lok. Moscow [5]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[8] Akhmat Groznyi
3 - 1
Nizhny Nov [14]
-3/4 1 - 0
BULA 22:59 FT
[1] Ludogorets
1 - 0
Lok. Plovdiv [6]
-1 0 - 0
NORA 22:59 FT
[13] Odd Grenland
2 - 4
Kristiansund [6]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[2] Molde
3 - 1
Sandefjord [11]
-2 3 - 0
- 22:59 FT
[12] Tromso
1 - 1
Stromsgodset [10]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[15] Mjondalen
0 - 1
Viking [3]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[9] Haugesund
2 - 2
Bodo Glimt [1]
+1/2 1 - 0
SVKA 22:59 FT
[11] Liptovsky Mikulas 1
0 - 2
Spartak Trnava [2]
+1 0 - 1
SLOA 22:59 FT
[8] Aluminij
1 - 0
O.Ljubljana [4]
+1/2 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[4] Fenerbahce
2 - 2
Kayserispor [16]
-1 1/4 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[8] Kocaelispor
2 - 1
Bursaspor [15]
+0 1 - 0
AUTA 22:59 FT
[2] Wolfsberger AC
4 - 1
Rapid Wien [8]
+0 3 - 1
MEXB 22:59 FT
[14] Raya2
1 - 1
Pumas Tabasco [6]
-1/4 1 - 1
ALGA 22:59 FT
[9] JS Saoura
1 - 0
USM Alger [2]
-3/4 0 - 0
NPA 22:59 FT
[8] Amazulu
2 - 0
Cape Town City [10]
+0 2 - 0
ANHA 23:30 FT
[4] West Ham Utd 1
3 - 2
Liverpool [3] 1
+3/4 1 - 1
ITA3 23:30 FT
[C-3] Foggia
3 - 0
Paganese [C-15]
-3/4 2 - 0
- 23:30 FT
[A-4] Feralpisalo
1 - 0
Giana Erminio [A-20]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[C-8] Virtus Francavilla
2 - 1
Latina [C-13]
-1/2 1 - 1
- 23:30 FT
[C-18] Potenza SC
2 - 0
AZ Picerno [C-11]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[A-9] Virtus Verona
0 - 1
AC Trento [A-10]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
[A-18] Legnano
1 - 2
US Seregno [A-12]
-1/4 1 - 2
- 23:30 FT
[A-6] Albinoleffe
1 - 1
Pro Vercelli [A-11]
+0 1 - 1
- 23:30 FT
[A-17] Mantova
1 - 1
Padova [A-2]
+1/2 0 - 0
DUA 23:30 FT
[10] FC Koln 2
2 - 2
Union Berlin [6] 2
-1/2 1 - 2
POLA 23:30 FT
[16] Legia Wars.
1 - 3
Stal Mielec [10]
-1 1/2 1 - 2
CROA 23:30 FT
[7] Sibenik
0 - 1
HNK Rijeka [2]
+1/2 0 - 1
HUNA 23:30 FT
[4] MOL Fehervar FC
3 - 0
Zalaegerzseg [8]
-1 2 - 0
RMNA 23:30 FT
[15] Dinamo Bucuresti
0 - 3
CFR Cluj [1]
+1 1/4 0 - 2
TDA 23:30 FT
[6] Kalmar
1 - 0
Norrkoping [7]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[8] Goteborg
0 - 2
Malmo [1]
+1/2 0 - 1
ITA 00:00 FT
[8] Lazio 1
3 - 0
Salernitana [20] 2
-1 1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[1] Napoli 2
1 - 1
Verona [10] 2 7
-1 1/4 1 - 1
BDNA 00:00 FT
[18] Santa Clara 1
0 - 3
Porto [1]
+1 1/4 0 - 1
POLB 00:00 FT
[12] Resovia (T) 1
0 - 0
Gornik Polkowice [18]
-1/2 0 - 0
IREA 00:00 FT
[5] Bohemians
2 - 1
Drogheda Utd [7]
-1 0 - 1
- 00:00 FT
[6] Dundalk
2 - 0
Longford Town [10]
-1 3/4 0 - 0
IREB 00:00 FT
[3] UC Dublin
1 - 2
Treaty United [4]
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[2] Galway
0 - 1
Bray Wanderers [5]
-1/2 0 - 1
ISRA 00:00 FT
[11] Hapoel Hadera 1
0 - 0
Hapoel Nof HaGalil [10]
-1/4 0 - 0
CZEA 00:00 FT
[3] Sparta Praha
4 - 2
Teplice [16]
-2 1/2 2 - 1
CYPA 00:00 FT
[12] Ethnikos Achnas
0 - 2
Omonia Nicosia [7]
+1/2 0 - 0
DENA 00:00 FT
[3] Brondby
2 - 1
Odense BK [9]
-1/2 1 - 1
ALGA 00:00 FT
[8] MC Alger
2 - 0
WA Tlemcen [16]
-3/4 0 - 0
FA 00:15 FT
  St Albans City
3 - 2
Forest Green  
2 - 2
TBNB 00:15 FT
[9] Cartagena
3 - 1
Malaga [7]
-1/4 1 - 0
- 00:15 FT
[1] Almeria
2 - 0
Burgos CF [15]
-1 1/4 1 - 0
TBNA 00:30 FT
[14] Mallorca 2
2 - 2
Elche [17] 3
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[10] Osasuna
0 - 2
Real Sociedad [3] 2
+1/4 0 - 0
BIA 00:30 FT
[2] Antwerpen
2 - 0
Anderlecht [6]
+1/2 0 - 0
GREA 00:30 FT
[1] Olympiakos
1 - 0
Ionikos [11]
-2 1 - 0
- 00:30 FT
[6] Panathinaikos
1 - 3
PAOK [4]
+0 0 - 1
UKRA 00:30 FT
[12] FC Lviv 1
0 - 2
Desna Chernigiv [6]
+1/4 0 - 0
NORA 01:00 FT
[4] Lillestrom
0 - 0
Valerenga [7]
-1/2 0 - 0
SRBA 01:00 FT
[8] Radnicki Nis
0 - 0
Spartak Subotica [6]
-1/2 0 - 0
MEXB 01:00 FT
[2] Atlante 1
1 - 0
Tepatitlan FC [12]
-3/4 1 - 0
ISRA 01:15 FT
[2] Maccabi Haifa
4 - 0
HIK Shmona [12]
-1 1/4 2 - 0
DUA 01:30 FT
[18] Greuther Furth 4
1 - 2
Ein.Frankfurt [12] 1
+1/2 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-6] Gimnasia Jujuy
2 - 1
San Telmo [B-17]
-3/4 0 - 0
- 01:40 FT
[B-1] Barracas Central
3 - 0
San Martin SJ [B-13]
-1/2 1 - 0
ISRA 01:45 FT
[7] Maccabi TA
1 - 1
Hapoel Tel Aviv [6]
-3/4 0 - 1
ARGA 01:45 FT
[21] Sarmiento Junin
1 - 3
C. Cordoba SdE [22]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[10] Gimnasia LP
0 - 1
Banfield [20]
+0 0 - 0
ITA3 02:00 FT
[C-7] Catanzaro
2 - 0
Messina [C-19]
-1/2 1 - 0
BDNA 02:00 FT
[12] Pacos Ferreira
0 - 2
Sporting Lisbon [2]
+3/4 0 - 0
HLA 02:00 FT
[1] Ajax
0 - 0
Go Ahead Eagles [8]
-3 0 - 0
POLA 02:00 FT
[13] Wisla Krakow
1 - 0
Cracovia Krakow [12]
+0 0 - 0
BIB 02:00 FT
[1] Westerlo
1 - 1
Waasland-Beveren [2]
-1/2 0 - 0
DENA 02:00 FT
[6] Silkeborg IF
0 - 0
Kobenhavn [2]
+1/4 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[A-9] Temperley
1 - 0
Gim.Mendoza [A-7]
-1/4 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[1] Atl. Mineiro/MG
1 - 0
America/MG [10]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[5] Bragantino/SP
0 - 2
Atletico/PR [16]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[11] Santos/SP
0 - 2
Palmeiras/SP [3]
+1/4 0 - 1
BRB 02:00 FT
[11] Vasco DG/RJ 1
0 - 4
Botafogo/RJ [1]
+0 0 - 3
CHIA 02:00 FT
[12] O Higgins 1
1 - 1
Nublense [7]
-1/4 1 - 1
COLA 02:00 FT
[17] Patriotas
0 - 1
Inde.Medellin [9]
+0 0 - 0
ECUA 02:00 FT
[7] Tecnico Uni.
2 - 0
Macara [14]
-1/4 1 - 0
VENA 02:00 FT
[B-3] Estu.Merida
2 - 2
Monagas [C-2]
-1/4 1 - 0
SRBA 02:15 FT
[1] FK Partizan
0 - 0
Proleter NS [10]
-2 1/2 0 - 0
SLOA 02:15 FT
[5] Mura
1 - 1
Domzale [7]
-3/4 1 - 1
ITB 02:30 FT
[12] Cittadella