x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[19] Sagamihara
0 - 1
Blaublitz Akita [13]
+1/4 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[12] MIO Biwako
1 - 1
Honda Lock [16]
0 - 0
- 11:00 FT
[3] Verspah Oita
3 - 0
Nara Club [10]
3 - 0
- 11:00 FT
[14] Maruyasu Okazaki
1 - 1
FC Kariya [17]
1 - 0
- 11:00 FT
[8] Matsue City
3 - 0
TIAMO Hirakata [6]
1 - 0
- 11:00 FT
[11] Veertien Mie
0 - 1
Honda FC [2]
0 - 0
- 11:00 FT
[1] Iwaki FC
3 - 1
Tokyo Musashino [15]
2 - 0
- 11:00 FT
[13] Kochi United SC
0 - 1
FC Osaka [5]
0 - 0
- 11:00 FT
[7] Suzuka Point Getters
3 - 0
Reinmeer Aomori [9]
1 - 0
NHATA 11:05 FT
[1] Kawasaki Fro.
1 - 1
Urawa Red [6]
-3/4 1 - 0
- 11:05 FT
[2] Yokohama FM
0 - 1
Gamba Osaka [13]
-1 1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[20] Yokohama FC
0 - 0
Sagan Tosu [7]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[17] Tokushima Vortis
0 - 1
Cerezo Osaka [11]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[9] FC Tokyo
4 - 0
Shimizu S-Pulse [15]
-1/4 3 - 0
NHATB 12:00 FT
[14] Tochigi SC
0 - 1
JEF United Chiba [8]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[15] Renofa Yamaguchi
2 - 0
Ryukyu [9]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[6] Alb. Niigata (JPN)
0 - 1
Jubilo Iwata [1]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[3] Ventforet Kofu
1 - 2
Okayama [10]
-1/4 0 - 2
- 12:00 FT
[7] Montedio Yama.
1 - 2
Tokyo Verdy [12]
-1 0 - 2
- 12:00 FT
[2] Kyoto Sanga
1 - 0
Omiya Ardija [18]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[11] Mito Hollyhock
0 - 0
Giravanz Kita. [20]
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Machida Zelvia
3 - 2
Matsumoto Yama. [22]
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[4] V-Varen Nagasaki
4 - 1
Thespa Kusatsu [16]
-1 1 - 0
NHATA 13:00 FT
[5] Nagoya Grampus
2 - 0
Kashiwa Reysol [14]
-1/2 1 - 0
- 13:00 FT
[12] Sanf Hiroshima
1 - 4
Kashima Antlers [4]
+1/4 1 - 2
- 13:00 FT
[8] Avispa Fukuoka
1 - 0
Oita Trinita [18]
-1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[3] Vissel Kobe
4 - 2
Vegalta Sendai [19]
-1 2 - 1
- 14:00 FT
[10] Consa. Sapporo
1 - 1
Shonan Bellmare [16]
-1/2 1 - 0
TQC 14:30 FT
  Sh. Shenhua (T) 1
1 - 5
Shanghai Port  
+0 1 - 3
NHATB 16:00 FT
[17] Zweigen Kan.
2 - 1
Ehime FC [21]
-1/2 2 - 1
C1U19 17:00 FT
[D-4] Sheriff Tiraspol U19
2 - 4
Inter Milan U19 [D-1]
+2 1 - 2
HQA 17:00 FT
[12] Gwangju
3 - 4
FC Seoul [11]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[8] Pohang Steelers
4 - 0
Gangwon [10]
-1/4 0 - 0
HQB 17:00 FT
[3] Daejeon Hana Citizen
0 - 0
Jeonnam Dragons [4]
-1/4 0 - 0
HQA 17:30 FT
[9] Seongnam Ilhwa Ch.
1 - 1
Incheon Utd [7]
+0 1 - 1
CZEU19 19:15 FT
  Banik Ostrava U19
2 - 0
Sparta Praha U19  
+1 1/4 1 - 0
POLC 19:30 FT
  GKS Tychy
1 - 3
Wisla Krakow  
+1/4 0 - 1
URUA 19:45 FT
[5] CA River Plate (URU)
0 - 1
Wanderers [11]
-1/4 0 - 0
C1U19 20:00 FT
[A-3] Man City U19
3 - 5
Club Brugge U19 [A-1]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[A-4] Leipzig U19 1
1 - 4
PSG U19 [A-2]
+1 1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[D-2] Real Madrid U19
1 - 0
Shakhtar Donetsk U19 [D-3]
-1 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[B-4] AC Milan U19
0 - 1
Porto U19 [B-2]
+3/4 0 - 0
ITC2 20:30 FT
  Catanzaro
1 - 0
Palermo  
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
  Albinoleffe
1 - 1
AC Trento  
-1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 8-7
- 21:00 FT
  Ancona
0 - 1
Viterbese Calcio  
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Padova
1 - 1
Virtus Entella  
-1 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 21:00 FT
  Modena
3 - 3
Piacenza  
-3/4 2 - 1
TS 90': 3-3; HP: 1-1; Pen: 3-4
UAEA 21:00 FT
[10] Baniyas
3 - 1
Emirates Club [14]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Al Oruba (UAE) 1
1 - 4
Khorfakkan [7]
+1/2 0 - 2
QATA 21:15 FT
[10] Ahli Doha (T)
0 - 0
Shamal [9]
-1/4 0 - 0
- 21:15 FT
[8] Al Rayyan
0 - 2
Al Garrafa [4]
-1/4 0 - 1
C1U19 21:30 FT
[C-3] B.Dortmund U19
0 - 1
Ajax U19 [C-1]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[C-2] Sporting Lisbon U19
1 - 2
Besiktas U19 [C-4]
-2 1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[B-1] Liverpool U19
2 - 0
Atletico Madrid U19 [B-3]
-1/4 0 - 0
POLC 22:00 FT
  Korona Kielce
2 - 1
Stomil Olsztyn  
-1/2 2 - 0
KSAA 22:00 FT
[6] Al Raed
4 - 0
Al Tai [16]
-3/4 1 - 0
NPA 22:00 FT
[10] Cape Town City
1 - 0
Chippa Utd [13]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[1] Mamelodi Sun.
1 - 0
Maritzburg Utd [11]
-1 1/4 0 - 0
ITC2 22:59 FT
  Alto Adige
2 - 1
Juventus U23  
-3/4 2 - 0
LITA 22:59 FT
[2] Suduva
2 - 2
Zalgiris [1]
+0 1 - 0
JORA 22:59 FT
[10] Ma'an SC (T)
1 - 1
Al Salt [3]
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[5] S.Al.Ordon (T)
5 - 0
Jalil Club [11]
+1/4 4 - 0
UAEA 23:15 FT
[6] Al Sharjah
0 - 3
Al Wahda(UAE) [2]
+0 0 - 1
FINA 23:30 FT
  RoPS Rovaniemi
2 - 1
AC Oulu [11]
+1/4 1 - 1
DENB 23:45 FT
[9] Vendsyssel FF
1 - 1
Lyngby [2]
+3/4 1 - 1
KSAA 23:45 FT
[9] Al Ahli (KSA)
1 - 0
Al Baten [13]
-3/4 0 - 0
QATA 23:55 FT
[2] Al Duhail SC (T) 1
3 - 3
Al Sadd [1]
+3/4 2 - 1
POLC 00:00 FT
  Miedz Legnica
2 - 2
Gornik Leczna  
-1/4 1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-5
C1 00:45 FT
[B-3] AC Milan 2
1 - 1
Porto [B-2] 4
-1/2 0 - 1
- 00:45 FT
[D-1] Real Madrid 2
2 - 1
Shakhtar Donetsk [D-4] 2
-2 1 - 1
TBNB 01:00 FT
[21] Amorebieta
4 - 1
Valladolid [5]
+1/4 3 - 1
- 01:00 FT
[18] Mirandes
3 - 2
Lugo [17]
-1/4 0 - 1
DUC4BA 01:00 FT
[2] Bayern Munich II
3 - 3
TSV Aubstadt [5]
-1 1/2 2 - 1
DUC4DB 01:00 FT
[8] Tennis Borussia B. 1
0 - 0
Tasmania Berlin [16]
-1 0 - 0
LUXA 02:00 FT
[10] Hostert 1
3 - 2
Etzella Ettelbruc [13]
1 - 1
CHIA 02:00 FT
[11] Melipilla
2 - 1
Cobresal [13]
-1/4 1 - 1
ITC2 02:30 FT
  Foggia
2 - 3
Fidelis Andria  
-1 1 - 1
- 02:30 FT
  Teramo 1
1 - 0
Pescara  
+0 0 - 0
URUA 02:30 FT
[4] Liverpool P. (URU)
0 - 1
CA Rentistas [12]
-3/4 0 - 1
ANHB 02:45 FT
[2] Bournemouth
1 - 2
Preston North End [18]
-3/4 0 - 0
- 02:45 FT
[11] Blackpool
0 - 1
Stoke City [7]
+1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[24] Barnsley
2 - 1
Derby County [20]
-1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[5] Blackburn Rovers 1
0 - 7
Fulham [1]
+1/2 0 - 2
- 02:45 FT
[22] Cardiff City
0 - 1
QPR [3]
+0 0 - 1
IREB 02:45 FT
[4] Treaty United
0 - 3
UC Dublin [3]
+1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[5] Bray Wanderers
0 - 0
Galway [2]
+0 0 - 0
C1 03:00 FT
[D-3] Sheriff Tiraspol 4
1 - 3
Inter Milan [D-2] 2
+1 1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[A-3] Leipzig 4
2 - 2
PSG [A-2] 6
+0 1 - 2
- 03:00 FT
[C-3] B.Dortmund 1 1
1 - 3
Ajax [C-1] 1
+1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[B-1] Liverpool 3
2 - 0
Atletico Madrid [B-4] 1 4
-3/4 2 - 0
- 03:00 FT
[A-1] Man City
4 - 1
Club Brugge [A-4]
-2 3/4 1 - 1
- 03:00 FT
[C-2] Sporting Lisbon
4 - 0
Besiktas [C-4] 1 3
-1 1/4 3 - 0
ANHB 03:00 FT
[4] West Brom
1 - 0
Hull City [21]
-1 0 - 0
TBNB 03:15 FT
[2] Eibar
1 - 0
Real Oviedo [8]
-1/2 0 - 0
- 03:15 FT
[6] Las Palmas
2 - 1
Fuenlabrada [19]
-3/4 2 - 0
VENA 03:15 FT
[A-1] Dep.Guaira
0 - 0
Dep.Tachira [B-1]
+0 0 - 0
- 04:15 FT
[B-2] Estu.Merida
1 - 1
Caracas [C-1]
+1/4 1 - 1
BRB 04:30 FT
[3] Coritiba/PR
3 - 1
Operario/PR [13]
-1/2 0 - 0
CHIA 04:30 FT
[16] Huachipato
1 - 0
U. Espanola [5]
-3/4 1 - 0
BRB 05:00 FT
[1] Botafogo/RJ
1 - 0
Confianca/SE [19]
-1 0 - 0
MEXB 06:00 FT
[15] Oaxaca
2 - 1
Correcaminos [11]
-1/2 0 - 0
VENA 06:30 FT
[C-2] Monagas
1 - 0
Dep.Lara [A-4]
+0 0 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-7] New York RB
0 - 0
Atlanta United [Dong-5]
-1/2 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-10] CF Montreal
2 - 0
Houston Dynamo [Tay-13]
-1 0 - 0
BRAA 07:00 FT
[1] Atl. Mineiro/MG
2 - 1
Gremio/RS [18]
-1 1/4 1 - 0
CHIA 07:00 FT
[14] Curico Unido
0 - 2
O Higgins [12]
-1/2 0 - 0
URUA 07:00 FT
[2] Nacional Montevideo
2 - 0
CA Torque [6]
-3/4 1 - 0
ARGC 07:10 FT
  Boca Juniors (T)
1 - 0
Argentinos Jun.  
-1/2 0 - 0
USAA 08:00 FT
[Tay-12] Austin FC
3 - 1
Sporting Kansas [Tay-3]
+1/4 2 - 0
MEXA 08:00 FT
[15] Pachuca 1
0 - 0
San Luis [12]
-3/4 0 - 0
MEXB 08:05 FT
[9] Venados
0 - 1
Leones Negros UdeG [5]
-1/4 0 - 1
USAA 09:30 FT
[Tay-7] Real Salt Lake
1 - 3
Portland Timbers [Tay-4]
-1/4 0 - 3
MEXB 10:05 FT
[7] Tampico Madero
1 - 1
Morelia [3]
+0 0 - 0
MEXA 10:10 FT
[8] Cruz Azul
0 - 1
Club Leon [3]
-1/4 0 - 1
 
« 03 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo