x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[3] Yokohama FM
2 - 3
Kashima Antlers [8]
-1/4 2 - 1
- 11:00 FT
[4] Sagan Tosu
0 - 0
Nagoya Grampus [2]
+1/2 0 - 0
NHAT3 11:00 FT
[14] FC Imabari
2 - 0
Gamba Osaka U23  
-1/2 1 - 0
- 11:00 FT
  Sagamihara
2 - 2
Fujieda MYFC [11]
-1/4 1 - 1
- 11:00 FT
[8] Vanraure Hachinohe
2 - 2
Roas. Kumamoto [5]
+1/4 1 - 1
- 11:00 FT
[10] Azul Claro Numazu
1 - 1
Gainare Tottori [15]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
  Blaublitz Akita
5 - 0
Kamatamare San. [13]
-1 4 - 0
NHATA 12:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
0 - 2
Consa. Sapporo [11]
-1 1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[10] Cerezo Osaka
1 - 1
Gamba Osaka [16]
-1/4 1 - 1
NHAT3 12:00 FT
[6] Grulla Morioka
2 - 1
Fukushima Utd [3]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[2] Kataller Toyama
2 - 0
Kagoshima [7]
-1/4 1 - 0
NHATA 13:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse
3 - 1
Vissel Kobe [6]
+1/2 0 - 1
- 14:00 FT
[20] Yokohama FC
2 - 3
Oita Trinita [19]
+0 2 - 1
- 15:00 FT
[9] Sanf Hiroshima
1 - 1
Urawa Red [7]
-1/2 0 - 1
KAZA 16:00 FT
[3] Kairat Almaty
3 - 1
Ordabasy [5]
-1 1/4 2 - 0
AUSQSL 16:00 FT
  Brisbane Strikers
1 - 2
Redlands Utd  
-3/4 0 - 1
- 16:30 FT
  Eastern Suburbs
2 - 5
Gold Coast Knights  
+1 0 - 0
GEOA 17:00 FT
  Chikhura Sach.
1 - 2
FC Telavi [10]
+0 0 - 1
VNA 17:00 FT
[6] BCM Bình Dương
3 - 2
HA Gia Lai [1]
-1/2 0 - 2
KAZA 18:00 FT
[2] Tobol Kostanay (T)
3 - 0
Kaisar Kyzylorda [14]
-3/4 0 - 0
UZBA 18:00 FT
[2] Sogdiana Jizzakh
0 - 0
Metallurg Bekabad [6]
-1/2 0 - 0
VNA 18:00 FT
[10] HL Hà Tĩnh (T)
2 - 3
TP.HCM [11]
+1/4 1 - 1
POLC 18:30 FT
  Sleza Wroclaw
0 - 2
Gornik Leczna  
+3/4 0 - 0
KSB 19:15 FT
[2] Al Feiha (T)
1 - 0
Al Jeel [14]
-1 1/2 0 - 0
VNA 19:15 FT
[2] Viettel
1 - 0
Than Quảng Ninh [3]
-3/4 1 - 0
KSB 19:25 FT
[4] Al Tai
0 - 2
Hajer [5]
0 - 0
GEOA 21:00 FT
[5] Dila Gori
0 - 3
Dinamo Tbilisi [2]
+0 0 - 2
UAEA 21:00 FT
[13] Al Fujairah
1 - 1
Al Ain [6]
+1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Al Sharjah
5 - 0
Al Dhafra [11]
-1 1/2 3 - 0
CHIB 21:00 FT
[4] Dep. Copiapo
1 - 0
Deportes Valdivia  
-1/4 0 - 0
KSB 21:30 FT
[18] Al Thuqbah (T)
2 - 2
Ohud Medina [7]
+0 1 - 1
KUWA 21:30 FT
  Tadamon (KUW) (T)
1 - 1
Al Arabi (KUW) [1]
+3/4 0 - 1
- 21:30 FT
[6] Al Nasr (KUW) (T)
0 - 0
Kazma [4]
+1/4 0 - 0
KSB 21:35 FT
[20] Al Nojoom
1 - 3
Al Adalah [12]
1 - 2
ARMA 22:00 FT
[4] Ararat Y
4 - 0
Shirak [9]
3 - 0
SLOA 22:00 FT
[9] Koper
2 - 1
Tabor Sezana [6]
-1/4 1 - 0
GREA 22:15 FT
[5] Panathinaikos 1
1 - 0
Apollon Smirnis [9]
-1 1 - 0
KSB 22:20 FT
[11] Jeddah Club
2 - 3
Sahel (KSA) [13]
0 - 2
DUCC 22:30 FT
  Schweinfurt (T)
1 - 4
Schalke 04  
+1 1/2 1 - 2
GEOA 22:55 FT
[3] Lokomotiv T
2 - 1
Saburtalo [4]
+1/4 1 - 0
PERA 22:59 FT
[A-6] UTC Cajamarca (T)
4 - 2
Academia Cantolao [A-7]
-3/4 4 - 1
KUWA 23:45 FT
[3] Al Kuwait (T)
3 - 1
Sulaibikhat  
-2 1/2 0 - 1
ISRB 00:00 FT
[A-2] Hapoel Jerusalem
0 - 3
Hapoel Raanana [B-2]
+0 0 - 2
SLOA 00:00 FT
[10] Gorica
0 - 2
O.Ljubljana [3]
+3/4 0 - 1
AUTC 00:00 FT
  Allerheiligen
0 - 0
SKU Amstetten  
-
TS 90': 0-0; HP: 0-1
UAEA 00:00 FT
[2] Baniyas
1 - 3
Al Jazira [1]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[5] Al Nasr (UAE)
3 - 0
Ajman [12]
-1 3/4 0 - 0
CHIB 00:00 FT
[5] San Marcos A.
3 - 1
Cobreloa [14]
2 - 0
NPA 00:30 FT
[15] Chippa Utd (T)
3 - 1
Maritzburg Utd [13] 1
+0 1 - 1
HLB 00:45 FT
[20] Dordrecht 90
0 - 3
Utrecht U21 [18]
+1/2 0 - 0
C1 00:55 FT
[A-4] Lok. Moscow 6
1 - 1
Atletico Madrid [A-2] 3
+1 1/2 1 - 1
- 00:55 FT
[B-3] Shakhtar Donetsk 2
0 - 6
M.gladbach [B-2] 1
+1/2 0 - 4
ANHL1 01:00 FT
[17] Shrewsbury
1 - 1
Burton Albion [16]
-1/4 0 - 0
ANHL2 01:00 FT
[18] Oldham
2 - 1
Cheltenham [1]
+3/4 1 - 1
PERA 01:15 FT
  Dep. Llacuaba (T)
1 - 0
Ayacucho FC [A-2]
+3/4 0 - 0
ANHL2 01:30 FT
[4] Morecambe
2 - 2
Exeter City [9]
+1/2 2 - 1
DUC4T 01:30 FT
  B.Dortmund II
2 - 0
Preussen Munster  
-1/2 2 - 0
TSB 01:30 FT
[5] Aarau
2 - 2
SC Kriens [8]
-3/4 1 - 1
ANHB 02:00 FT
[3] Brentford
1 - 1
Swansea City [4]
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[20] Huddersfield
1 - 2
Bristol City [19]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[1] Norwich
0 - 0
Millwall [11]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[24] Sheffield Wed. 1
1 - 0
Bournemouth [6]
+1/2 0 - 0
ANHL1 02:00 FT
[5] Lincoln
1 - 3
Portsmouth [8]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[3] Blackpool
1 - 0
Wigan [20]
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[24] Bristol Rovers
0 - 2
Peterborough Utd [2]
+1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[12] Crewe Alexandra
0 - 1
Gillingham [10]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[7] Charlton Athletic
3 - 2
Fleetwood Town [15]
+0 2 - 2
- 02:00 FT
[6] Oxford Utd
3 - 1
Rochdale [21]
-3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[18] Plymouth Argyle
4 - 2
Swindon [23]
-1/2 3 - 2
ANHL2 02:00 FT
[17] Harrogate Town
0 - 1
Tranmere Rovers [7]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[10] Carlisle
3 - 2
Newport [5]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[2] Cambridge Utd
2 - 1
Salford City [8]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[6] Forest Green
2 - 1
Leyton Orient [11]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[3] Bolton
1 - 1
Mansfield [16]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[15] Bradford City
3 - 0
Southend [23]
-1 3 - 0
- 02:00 FT
[20] Colchester Utd
3 - 1
Stevenage [14]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[24] Grimsby
1 - 0
Barrow [21]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[19] Walsall
1 - 0
Crawley Town [12]
-1/4 0 - 0
TSB 02:00 FT
[7] Wil 1900
1 - 1
Schaffhausen [4]
+1/4 0 - 0
ANHB 02:45 FT
[15] Blackburn Rovers
0 - 0
Middlesbrough [10]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[8] Cardiff City
3 - 0
Barnsley [5]
-1/2 2 - 0
ANHL1 02:45 FT
[19] Wimbledon
2 - 2
Doncaster Rovers [14]
+1/2 1 - 1
- 02:45 FT
[22] Northampton
0 - 0
Milton Keynes Dons [13]
+1/2 0 - 0
C1 03:00 FT
[A-3] RB Salzburg 2
2 - 6
Bayern Munich [A-1] 2
+1 3/4 1 - 2
- 03:00 FT
[D-4] Midtjylland 1
1 - 2
Ajax [D-3] 1
+1 1 - 2
- 03:00 FT
[D-2] Atalanta
0 - 5
Liverpool [D-1] 3
+1/4 0 - 2
- 03:00 FT
[C-1] Man City
3 - 0
Olympiakos [C-3] 1
-2 1 - 0
- 03:00 FT
[C-2] Porto 1
3 - 0
Marseille [C-4] 5
-1/2 2 - 0
- 03:00 FT
[B-1] Real Madrid 4
3 - 2
Inter Milan [B-4] 3
-1/2 2 - 1
ANHL1 03:30 FT
[4] Sunderland
2 - 1
Ipswich [9]
-3/4 1 - 1
PERA 03:30 FT
[A-3] Universitario (T)
0 - 1
Cienciano [A-4]
-3/4 0 - 0
VENA 04:00 FT
[B-2] Estu.Merida 1
0 - 1
Dep.Lara [A-4]
0 - 1
BRC 05:00 FT
  Cuiaba/MT
0 - 0
Botafogo/RJ  
+1/4 0 - 0
SUD 05:15 FT
  Liverpool P. (URU) (T)
1 - 2
Sport Huancayo [E-4]
-1 1/2 0 - 1
- 05:15 FT
[C-3] Bolivar
3 - 0
Audax Italiano  
-1 3/4 1 - 0
BRB 05:15 FT
[16] Brasil Pelotas/RS
0 - 0
Sampaio Correa/MA [7]
+1/4 0 - 0
PERA 06:00 FT
  Atletico Grau (T) 1
1 - 4
Sporting Cristal [B-1]
+1 1/4 0 - 2
MEXB 06:00 FT
[6] CD Tapatio
1 - 0
Celaya [3]
-1/4 0 - 0
ARGA 07:00 FT
[A-3] River Plate
1 - 3
Banfield [A-6]
-
VENA 07:00 FT
[A-7] Puerto Cabello
0 - 0
Mineros Guayana [C-4]
+0 0 - 0
SUD 07:30 FT
[G-4] Deportes Tolima
1 - 1
U. La Calera  
-3/4 1 - 1
BRC 07:30 FT
  Internacional/RS
2 - 1
Atletico/GO  
-3/4 0 - 0
COLA 07:40 FT
[19] Alianza Petrolera
0 - 0
Patriotas [17] 1
-1 0 - 0
MEXB 08:05 FT
[1] Morelia
2 - 0
Sonora [2]
-1/2 1 - 0
- 10:05 FT
[12] Venados
1 - 3
Pumas Tabasco [14]
-1/2 0 - 2
NHATA 18:00 Hoãn
[14] Shonan Bellmare
-
Yokohama FM [3]
-
DUC4B 01:00 Hoãn
[3] Wer.Bremen II
-
Havelse [2]
-
 
« 03 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo