x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[7] Yokohama FM
2 - 3
Kashima Antlers [4]
-1/4 2 - 1
- 11:00 FT
[15] Sagan Tosu
0 - 0
Nagoya Grampus [3]
+1/2 0 - 0
NHAT3 11:00 FT
[7] FC Imabari
2 - 0
Gamba Osaka U23 [14]
-1/2 1 - 0
- 11:00 FT
[2] Sagamihara
2 - 2
Fujieda MYFC [10]
-1/4 1 - 1
- 11:00 FT
[15] Vanraure Hachinohe
2 - 2
Roas. Kumamoto [5]
+1/4 1 - 1
- 11:00 FT
[12] Azul Claro Numazu
1 - 1
Gainare Tottori [6]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[1] Blaublitz Akita
5 - 0
Kamatamare San. [16]
-1 4 - 0
NHATA 12:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
0 - 2
Consa. Sapporo [13]
-1 1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[6] Cerezo Osaka
1 - 1
Gamba Osaka [2]
-1/4 1 - 1
NHAT3 12:00 FT
[13] Grulla Morioka
2 - 1
Fukushima Utd [11]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[8] Kataller Toyama
2 - 0
Kagoshima [9]
-1/4 1 - 0
NHATA 13:00 FT
[17] Shimizu S-Pulse
3 - 1
Vissel Kobe [12]
+1/2 0 - 1
- 14:00 FT
[14] Yokohama FC
2 - 3
Oita Trinita [11]
+0 2 - 1
- 15:00 FT
[8] Sanf Hiroshima
1 - 1
Urawa Red [9]
-1/2 0 - 1
KAZA 16:00 FT
[1] Kairat Almaty
3 - 1
Ordabasy [4]
-1 1/4 2 - 0
AUSQSL 16:00 FT
  Brisbane Strikers
1 - 2
Redlands Utd  
-3/4 0 - 1
- 16:30 FT
  Eastern Suburbs
2 - 5
Gold Coast Knights  
+1 0 - 0
GEOA 17:00 FT
[9] Chikhura Sach.
1 - 2
FC Telavi [6]
+0 0 - 1
VNA 17:00 FT
[A-6] BCM Bình Dương
3 - 2
HA Gia Lai [A-7]
-1/2 0 - 2
KAZA 18:00 FT
[2] Tobol Kostanay (T)
3 - 0
Kaisar Kyzylorda [7]
-3/4 0 - 0
UZBA 18:00 FT
[6] Sogdiana Jizzakh
0 - 0
Metallurg Bekabad [9]
-1/2 0 - 0
VNA 18:00 FT
[A-8] HL Hà Tĩnh (T)
2 - 3
TP.HCM [A-5]
+1/4 1 - 1
POLC 18:30 FT
  Sleza Wroclaw
0 - 2
Gornik Leczna  
+3/4 0 - 0
KSB 19:15 FT
[2] Al Feiha (T)
1 - 0
Al Jeel [12]
-1 1/2 0 - 0
VNA 19:15 FT
[A-1] Viettel
1 - 0
Than Quảng Ninh [A-4]
-3/4 1 - 0
KSB 19:25 FT
[19] Al Tai
0 - 2
Hajer [5]
0 - 0
GEOA 21:00 FT
[3] Dila Gori
0 - 3
Dinamo Tbilisi [1]
+0 0 - 2
UAEA 21:00 FT
[11] Al Fujairah
1 - 1
Al Ain [5]
+1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Al Sharjah
5 - 0
Al Dhafra [7]
-1 1/2 3 - 0
CHIB 21:00 FT
[8] Dep. Copiapo
1 - 0
Deportes Valdivia [13]
-1/4 0 - 0
KSB 21:30 FT
[16] Al Thuqbah (T)
2 - 2
Ohud Medina [10]
+0 1 - 1
KUWA 21:30 FT
[12] Tadamon (KUW) (T)
1 - 1
Al Arabi (KUW) [4]
+3/4 0 - 1
- 21:30 FT
[1] Al Nasr (KUW) (T)
0 - 0
Kazma [6]
+1/4 0 - 0
KSB 21:35 FT
[20] Al Nojoom
1 - 3
Al Adalah [3]
1 - 2
ARMA 22:00 FT
[3] Ararat Y
4 - 0
Shirak [9]
3 - 0
SLOA 22:00 FT
[1] Koper
2 - 1
Tabor Sezana [5]
-1/4 1 - 0
GREA 22:15 FT
[9] Panathinaikos 1
1 - 0
Apollon Smirnis [12]
-1 1 - 0
KSB 22:20 FT
[11] Jeddah Club
2 - 3
Sahel (KSA) [7]
0 - 2
DUCC 22:30 FT
  Schweinfurt (T)
1 - 4
Schalke 04  
+1 1/2 1 - 2
GEOA 22:55 FT
[5] Lokomotiv T
2 - 1
Saburtalo [4]
+1/4 1 - 0
PERA 22:59 FT
[5] UTC Cajamarca (T)
4 - 2
Academia Cantolao [18]
-3/4 4 - 1
KUWA 23:45 FT
[5] Al Kuwait (T)
3 - 1
Sulaibikhat [14]
-2 1/2 0 - 1
ISRB 00:00 FT
[5] Hapoel Jerusalem
0 - 3
Hapoel Raanana [9]
+0 0 - 2
SLOA 00:00 FT
[9] Gorica
0 - 2
O.Ljubljana [4]
+3/4 0 - 1
UAEA 00:00 FT
[6] Baniyas
1 - 3
Al Jazira [4]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[3] Al Nasr (UAE)
3 - 0
Ajman [12]
-1 3/4 0 - 0
CHIB 00:00 FT
[7] San Marcos A.
3 - 1
Cobreloa [9]
2 - 0
NPA 00:30 FT
[13] Chippa Utd (T)
3 - 1
Maritzburg Utd [16] 1
+0 1 - 1
HLB 00:45 FT
[20] Dordrecht 90
0 - 3
Utrecht U21 [13]
+1/2 0 - 0
C1 00:55 FT
[A-3] Lok. Moscow 6
1 - 1
Atletico Madrid [A-2] 3
+1 1/2 1 - 1
- 00:55 FT
[B-2] Shakhtar Donetsk 2
0 - 6
M.gladbach [B-1] 1
+1/2 0 - 4
ANHL1 01:00 FT
[23] Shrewsbury
1 - 1
Burton Albion [22]
-1/4 0 - 0
ANHL2 01:00 FT
[17] Oldham
2 - 1
Cheltenham [2]
+3/4 1 - 1
PERA 01:15 FT
[17] Dep. Llacuaba (T)
1 - 0
Ayacucho FC [2]
+3/4 0 - 0
ANHL2 01:30 FT
[13] Morecambe
2 - 2
Exeter City [4]
+1/2 2 - 1
DUC4T 01:30 FT
  B.Dortmund II
2 - 0
Preussen Munster  
-1/2 2 - 0
TSB 01:30 FT
[7] Aarau
2 - 2
SC Kriens [6]
-3/4 1 - 1
ANHB 02:00 FT
[8] Brentford
1 - 1
Swansea City [4]
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[16] Huddersfield
1 - 2
Bristol City [3]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[1] Norwich
0 - 0
Millwall [12]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[20] Sheffield Wed. 1
1 - 0
Bournemouth [2]
+1/2 0 - 0
ANHL1 02:00 FT
[3] Lincoln
1 - 3
Portsmouth [4]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[15] Blackpool
1 - 0
Wigan [24]
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[21] Bristol Rovers
0 - 2
Peterborough Utd [2]
+1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[14] Crewe Alexandra
0 - 1
Gillingham [13]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[6] Charlton Athletic
3 - 2
Fleetwood Town [7]
+0 2 - 2
- 02:00 FT
[18] Oxford Utd
3 - 1
Rochdale [20]
-3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[11] Plymouth Argyle
4 - 2
Swindon [19]
-1/2 3 - 2
ANHL2 02:00 FT
[10] Harrogate Town
0 - 1
Tranmere Rovers [9]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[7] Carlisle
3 - 2
Newport [1]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[3] Cambridge Utd
2 - 1
Salford City [6]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[5] Forest Green
2 - 1
Leyton Orient [8]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[12] Bolton
1 - 1
Mansfield [23]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[18] Bradford City
3 - 0
Southend [24]
-1 3 - 0
- 02:00 FT
[11] Colchester Utd
3 - 1
Stevenage [21]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[19] Grimsby
1 - 0
Barrow [20]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[16] Walsall
1 - 0
Crawley Town [14]
-1/4 0 - 0
TSB 02:00 FT
[9] Wil 1900
1 - 1
Schaffhausen [4]
+1/4 0 - 0
ANHB 02:45 FT
[10] Blackburn Rovers
0 - 0
Middlesbrough [11]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[18] Cardiff City
3 - 0
Barnsley [14]
-1/2 2 - 0
ANHL1 02:45 FT
[12] Wimbledon
2 - 2
Doncaster Rovers [10]
+1/2 1 - 1
- 02:45 FT
[16] Northampton
0 - 0
Milton Keynes Dons [17]
+1/2 0 - 0
C1 03:00 FT
[A-4] RB Salzburg 2
2 - 6
Bayern Munich [A-1] 2
+1 3/4 1 - 2
- 03:00 FT
[D-4] Midtjylland 1
1 - 2
Ajax [D-2] 1
+1 1 - 2
- 03:00 FT
[D-3] Atalanta
0 - 5
Liverpool [D-1] 3
+1/4 0 - 2
- 03:00 FT
[C-1] Man City
3 - 0
Olympiakos [C-3] 1
-2 1 - 0
- 03:00 FT
[C-2] Porto 1
3 - 0
Marseille [C-4] 5
-1/2 2 - 0
- 03:00 FT
[B-3] Real Madrid 4
3 - 2
Inter Milan [B-4] 3
-1/2 2 - 1
ANHL1 03:30 FT
[8] Sunderland
2 - 1
Ipswich [5]
-3/4 1 - 1
PERA 03:30 FT
[15] Universitario (T)
0 - 1
Cienciano [9]
-3/4 0 - 0
VENA 04:00 FT
[A-7] Estu.Merida 1
0 - 1
Dep.Lara [A-2]
0 - 1
BRC 05:00 FT
  Cuiaba/MT
0 - 0
Botafogo/RJ  
+1/4 0 - 0
SUD 05:15 FT
  Liverpool P. (URU) (T)
1 - 2
Sport Huancayo  
-1 1/2 0 - 1
- 05:15 FT
  Bolivar
3 - 0
Audax Italiano  
-1 3/4 1 - 0
BRB 05:15 FT
[13] Brasil Pelotas/RS
0 - 0
Sampaio Correa/MA [3]
+1/4 0 - 0
PERA 06:00 FT
[14] Atletico Grau (T) 1
1 - 4
Sporting Cristal [1]
+1 1/4 0 - 2
MEXB 06:00 FT
[9] CD Tapatio
1 - 0
Celaya [1]
-1/4 0 - 0
ARGA 07:00 FT
[C-2] River Plate
1 - 3
Banfield [C-1]
-
VENA 07:00 FT
[A-6] Puerto Cabello
0 - 0
Mineros Guayana [A-3]
+0 0 - 0
SUD 07:30 FT
  Deportes Tolima
1 - 1
U. La Calera  
-3/4 1 - 1
BRC 07:30 FT
  Internacional/RS
2 - 1
Atletico/GO  
-3/4 0 - 0
COLA 07:40 FT
[15] Alianza Petrolera
0 - 0
Patriotas [17] 1
-1 0 - 0
MEXB 08:05 FT
[4] Morelia
2 - 0
Sonora [3]
-1/2 1 - 0
- 10:05 FT
[11] Venados
1 - 3
Pumas Tabasco [13]
-1/2 0 - 2
NHATA 11:00 Hoãn
[18] Vegalta Sendai
-
Kashiwa Reysol [10]
-
- 18:00 Hoãn
[16] Shonan Bellmare
-
Yokohama FM [7]
-
EURWVL 18:59 Hoãn
[G-5] Kazakhstan Nữ
-
North Macedonia Nữ [G-4]
-
ARMA 20:00 Hoãn
[10] Gandzasar
-
Ararat-Armenia [5]
-
DUC4N 20:30 Hoãn
[21] Giessen
-
TSV Steinbach [1]
-
AUTC 00:00 Hoãn
  Allerheiligen
-
SKU Amstetten  
-
DUC4B 01:00 Hoãn
[3] Wer.Bremen II
-
Havelse [2]
-
DUC4N 01:00 Hoãn
[14] Stuttgart II
-
TSG Balingen [9]
-
- 01:00 Hoãn
[16] TSV Schott Mainz
-
Hoffenheim II [12]
-
- 01:00 Hoãn
[7] FSV Frankfurt
-
Astoria Walldorf [15]
-
ANHL1 02:45 Hoãn
[1] Hull City
-
Accrington [9]
-
 
« 03 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo