x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 13:30 FT
[A-3] Shaanxi Changan (T)
1 - 0
Nantong Zhiyun [B-2]
0 - 0
NGC 14:00 FT
  SKA-Khabarovsk 1
1 - 0
Rubin Kazan  
+3/4 0 - 0
KAZA 14:00 FT
[13] Shakhter Kar. (T)
2 - 1
Okzhetpes  
+0 0 - 1
TQB 14:00 FT
[B-6] Beijing Sport Univ (T)
1 - 0
Shenyang Urban [C-4]
-1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[A-1] Meizhou Hakka (T)
2 - 1
Taizhou Yuanda  
-1 1/4 2 - 1
KAZA 16:00 FT
[4] Caspiy Aktau (T)
1 - 1
FK Kyzylzhar [6]
+0 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[9] Tokyo Verdy
2 - 2
Zweigen Kan. [11]
+0 1 - 1
AUSQSL 16:30 FT
  Moreton Bay Utd
5 - 5
Gold Coast Utd  
+0 4 - 0
GEOA 17:00 FT
[9] Samtredia
2 - 0
Merani Tbilisi  
2 - 0
NHATB 17:00 FT
[16] Renofa Yamaguchi
1 - 1
Thespa Kusatsu [18]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[12] JEF United Chiba
1 - 1
Ehime FC [20]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[5] Ventforet Kofu
1 - 0
Ryukyu [4]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[8] Montedio Yama.
1 - 2
Alb. Niigata (JPN) [3]
-1/4 0 - 2
- 17:00 FT
[1] Kyoto Sanga
2 - 1
Okayama [14]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Tokushima Vortis
3 - 1
Jubilo Iwata [2]
-1/2 2 - 1
- 17:00 FT
[10] Mito Hollyhock
0 - 1
Avispa Fukuoka  
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[19] Giravanz Kita.
1 - 2
Omiya Ardija [21]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[6] V-Varen Nagasaki
3 - 1
Machida Zelvia [7]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[17] Matsumoto Yama.
0 - 0
Tochigi SC [15]
+0 0 - 0
NHAT3 17:00 FT
[12] Yokohama SCC
1 - 1
FC Gifu [1]
+3/4 1 - 0
- 17:00 FT
  Cerezo Osaka U23
1 - 3
Nagano Parceiro [9]
+1/2 0 - 1
HQFA 17:00 FT
  Ulsan Hyundai
1 - 1
Jeonbuk H.Motor  
+1/4 0 - 0
TQB 17:00 FT
[B-5] Jiangxi Liansheng (T)
2 - 2
Nei Mongol  
+1/4 1 - 2
KAZA 18:00 FT
[9] FK Taraz (T)
1 - 0
Astana [1]
+3/4 1 - 0
LATA 18:00 FT
[5] BFC Daugava
0 - 0
Ventspils [8]
+1 0 - 0
THAA 18:00 FT
[11] Police Tero FC
0 - 1
Chiangrai Utd [4]
0 - 1
ARMA 18:30 FT
[6] Van Yerevan
1 - 2
Lori Vanadzor [7]
-1/4 1 - 0
POLB 18:30 FT
[11] Chrobry Glogow 1
0 - 2
Nieciecza [2]
+1/2 0 - 1
TQB 18:35 FT
  Beijing Renhe (T)
3 - 2
Sichuan Jiuniu [A-4]
-1/4 0 - 2
- 18:35 FT
[A-2] Zhejiang Greentown (T)
1 - 0
Chengdu Better City [B-1]
+0 1 - 0
SINA 18:45 FT
[7] Tanjong Pagar
0 - 1
Geylang Intl [6]
0 - 0
- 18:45 FT
[2] Lion City Sailors
1 - 1
Hougang Utd [3]
0 - 1
- 18:45 FT
[4] Tampines Rovers
1 - 0
Young Lions [8]
1 - 0
BLRA 19:00 FT
[13] Slavia Mozyr
1 - 1
Belshina Bobruisk  
-1/4 1 - 0
LATA 19:00 FT
[4] FK Liepaja
0 - 1
Spartaks Jurmala [6]
-3/4 0 - 0
NORB 19:00 FT
[10] KFUM Oslo
1 - 1
HamKam [3]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[2] Asane Fotball
4 - 2
Ullensaker/Kisa [14]
-3/4 1 - 1
VNA 19:15 FT
[7] Hà Nội FC
4 - 2
Sài Gòn FC [13]
-1 1 - 1
KSB 19:25 FT
[3] Al Jabalain
0 - 0
Al Nahda (KSA) [16]
0 - 0
- 19:25 FT
[19] Arar FC
2 - 3
Al Shoalah [9]
2 - 1
- 19:30 FT
[15] Najran
3 - 0
Al Kawkab [8]
1 - 0
ALBA 19:45 FT
[5] KF Tirana
2 - 0
Kukesi [6]
2 - 0
- 19:45 FT
[9] Bylis Ballsh
1 - 1
KF Laci [4]
1 - 0
- 19:45 FT
[8] Kastrioti Kruje
2 - 1
Partizani Tirana [3]
1 - 0
MNEA 20:00 FT
[6] FK Jerezo
0 - 0
Decic Tuzi [3]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Rudar
0 - 3
Zeta [5]
+0 0 - 1
ITA3 21:00 FT
[C-10] Casertana
0 - 2
Foggia [C-9]
+0 0 - 1
SCO2 21:00 FT
[9] Dumbarton
1 - 0
Clyde [8]
+1/4
POLB 21:00 FT
[17] Zaglebie Sosno
0 - 2
Resovia [16]
-1/4 0 - 1
MNEA 21:00 FT
[9] OFK Petrovac
1 - 3
OFK Titograd [10]
1 - 1
CYPC 21:00 FT
  EN Paralimni
0 - 2
Olympiakos Nic.  
-1/4 0 - 1
UAEA 21:00 FT
[8] Ittihad Kalba
0 - 3
Al Wasl [9]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[10] Khorfakkan
1 - 2
Al Wahda(UAE) [7]
+1 1/2 1 - 1
CHIB 21:00 FT
  Nublense
4 - 0
Melipilla  
-1/4 2 - 0
HUNA 21:30 FT
[2] Puskas Akademia
1 - 0
Budapest Honved [10]
-3/4 0 - 0
KSB 21:30 FT
[6] Al Khaleej(KSA)
2 - 4
Hazm [1]
0 - 1
- 21:55 FT
[17] Al Bukiryah
0 - 2
Al Dir'iya [10]
0 - 1
BIHA 22:00 FT
[5] Zrinjski
2 - 1
Siroki Brijeg [4]
2 - 0
MNEA 22:00 FT
[1] Buducnost
1 - 0
FK Podgorica [4]
-1 0 - 0
CYPC 22:00 FT
  Anorthosis
1 - 0
Pafos FC  
-3/4 1 - 0
GREA 22:15 FT
[8] Pas Giannina 1
1 - 2
Larissa [14]
-3/4 0 - 0
ALBA 22:45 FT
[2] Vllaznia Shkoder
2 - 0
Apolonia Fier [10]
0 - 0
- 22:45 FT
[1] Teuta Durres
1 - 1
Skenderbeu [7]
1 - 1
DENC 22:45 FT
  BK Avarta (T)
1 - 2
Kobenhavn  
+3 1/4 1 - 1
ITAA 22:59 FT
[11] Genoa
1 - 2
Torino [17]
+0 0 - 2
CROA 22:59 FT
[2] NK Osijek
2 - 1
Lok. Zagreb [8]
-1 2 - 0
MNEA 22:59 FT
[8] Iskra Danilo
3 - 0
Sutjeska [2]
1 - 0
PERA 22:59 FT
[B-10] Carlos Stein (T)
0 - 2
Uni.San Martin [A-1]
+1/4 0 - 1
ITA3 23:30 FT
[C-2] Catanzaro
1 - 1
Palermo [C-7]
0 - 0
FINA 23:30 FT
[8] Haka
0 - 1
IFK Mariehamn [10]
+1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[1] Helsinki
1 - 1
Inter Turku [2]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[4] Lahti
2 - 1
HIFK [3]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
  RoPS Rovaniemi
2 - 3
Seinajoen JK [6]
+3/4 0 - 0
- 23:30 FT
  TPS Turku
3 - 2
KuPS [5]
+1/2 1 - 1
- 23:30 FT
  Ilves II
4 - 1
Honka [9]
+1/4 2 - 1
FINB 23:30 FT
[4] VPS Vaasa
2 - 4
KTP Kotka  
+1/2 2 - 1
CHIB 23:30 FT
[15] San Luis Qui.
0 - 1
CD Magallanes [10]
0 - 0
- 23:30 FT
[3] Temuco
2 - 1
Puerto Montt [2]
2 - 0
DUC4T 00:00 FT
  Lippstadt
1 - 3
Fort.Dusseldorf II  
+3/4 1 - 1
NORB 00:00 FT
[11] Raufoss IL
1 - 2
Oygarden FK  
-1 3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Tromso
1 - 0
Kongsvinger  
-1 1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[13] Ranheim IL
5 - 0
FK Jerv [4]
-1 1/2 2 - 0
TSA 00:00 FT
[8] Zurich
1 - 0
Basel [2]
+1/2 0 - 0
AUTC 00:00 FT
  SVG Reichenau
0 - 3
Blau Weiss Linz  
-
UAEA 00:00 FT
[3] Al Shabab (UAE)
3 - 0
Hatta [14]
-2 1 - 0
BIHA 00:30 FT
[2] Sarajevo
1 - 1
Zeljeznicar [7]
1 - 0
NPA 00:30 FT
[2] Amazulu
2 - 0
Black Leopards [16]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[11] Blo. Celtic
0 - 1
Orlando Pirates [6]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[4] SuperSport Utd
1 - 0
Stellenbosch FC [14]
-3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[10] Baroka FC
1 - 1
Golden Arrows [3] 1
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[7] Cape Town City
0 - 2
Mamelodi Sun. [1]
+1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[12] Tshakhuma TM
0 - 2
Moroka Swallows [5]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[8] Kaizer Chiefs
0 - 0
TS Galaxy [9]
-3/4 0 - 0
C1 00:55 FT
[H-4] Istanbul BB
2 - 1
Man Utd [H-3]
+1 1/4 2 - 1
- 00:55 FT
[F-4] Zenit
1 - 1
Lazio [F-2]
-1/4 1 - 0
TBNB 01:00 FT
[15] Zaragoza
2 - 2
Girona [5]
-1/4 0 - 1
DUC3 01:00 FT
[10] Zwickau
0 - 1
Turkgucu-Ataspor [13]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Duisburg 1
2 - 3
Saarbrucken [5]
+0 0 - 1
ISRA 01:00 FT
[B-4] Beitar Jerusalem
4 - 0
Hapoel Hadera [B-2]
-1 0 - 0
NORA 01:00 FT
[13] Odd Grenland
3 - 0
Viking [5]
-3/4 1 - 0
DUC4T 01:30 FT
  Sportfreunde Lotte
2 - 2
Bergisch Gladbach  
-1/2 1 - 0
- 01:30 FT
  FC Koln II
2 - 0
SV Straelen  
1 - 0
- 01:30 FT
  Essen
2 - 0
Rodinghausen  
0 - 0
- 01:30 FT
  Wiedenbruck
2 - 2
Schalke 04 II  
+1/4 0 - 1
- 01:30 FT
  Bonner SC
1 - 6
Oberhausen  
0 - 2
- 01:30 FT
  Wegberg-Beeck
2 - 1
Wuppertaler  
+3/4 2 - 0
- 01:30 FT
  A.Aachen
2 - 0
Homberg  
-1 1/4 1 - 0
CAFCL 02:00 FT
[Bang D-3] Zamalek SC
4 - 1
Raja Casablanca  
-1/2 0 - 0
ANHB 02:00 FT
[7] Reading
0 - 3
Preston North End [13]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[2] Watford
3 - 2
Stoke City [14]
-1/4 1 - 1
NORB 02:00 FT
[9] Sogndal
0 - 1
Lillestrom  
-1/2 0 - 1
CHIB 02:00 FT
[9] San.Morning
0 - 0
Barnechea [11]
0 - 0
ANHB 02:45 FT
[23] Rotherham Utd
0 - 1
Luton Town [12]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[17] Nottingham Forest
2 - 1
Coventry [16]
-1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[18] Birmingham
1 - 2
Wycombe [22]
-3/4 1 - 0
- 02:45 FT
[21] Derby County
0 - 1
QPR [9]
-1/2 0 - 0
ITA3 02:45 FT
[A-18] Livorno
1 - 1
Juventus U23 [A-10]
-1/4 0 - 0
IREA 02:45 FT
[1] Shamrock Rovers 1
0 - 0
St. Patrick's [2]
-1/2 0 - 0
C1 03:00 FT
[H-2] Leipzig
2 - 1
PSG [H-1]
-1/4 1 - 1
- 03:00 FT
[G-4] Ferencvaros (T)
1 - 4
Juventus [G-1]
+1 3/4 0 - 1
- 03:00 FT
[G-2] Barcelona
2 - 1
Dinamo Kiev [G-3]
-2 1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[F-3] Club Brugge
0 - 3
B.Dortmund [F-1]
+3/4 0 - 3
- 03:00 FT
[E-1] Chelsea
3 - 0
Rennes [E-4]
-1 1/2 2 - 0
- 03:00 FT
[E-2] Sevilla 1
3 - 2
Krasnodar [E-3]
-2 1 - 2
PERA 03:30 FT
[B-9] Binacional (T)
2 - 1
Alianza Huanuco [B-6]
-1/4 0 - 0
CHIB 04:00 FT
[12] Deportes Santa Cruz
2 - 1
U. San Felipe [13]
1 - 0
VENA 04:00 FT
[A-5] Yaracuyanos
1 - 1
Dep.Guaira [A-2]
1 - 1
BRC 05:00 FT
  Ceara/CE
1 - 0
Santos/SP  
-1/4 0 - 0
SUD 05:15 FT
  Defensa YJ
1 - 1
Sportivo Luqueno  
0 - 1
- 05:15 FT
[A-2] Huachipato
1 - 1
CA Fenix  
0 - 0
- 05:15 FT
  CA River Plate (URU)
3 - 1
Atl. Nacional  
2 - 1
- 05:15 FT
  Sao Paulo/SP
4 - 3
Lanus [H-2]
1 - 2
MEXB 06:00 FT
[10] Tlaxcala FC
0 - 1
Tampico Madero [13]
0 - 0
VENA 07:00 FT
[B-7] Trujillanos
3 - 0
Carabobo [A-3]
1 - 0
SUD 07:30 FT
  Deportivo Cali
1 - 2
Millonarios  
1 - 1
- 07:30 FT
[E-1] CA Penarol
1 - 1
Velez Sarsfield  
0 - 0
- 07:30 FT
  Caracas 1
0 - 0
Vasco DG/RJ  
0 - 0
BRC 07:30 FT
  America/MG
1 - 1
Corinthians/SP  
+1/4 0 - 0
- 07:30 FT
  Flamengo/RJ
3 - 2
Atletico/PR  
-1 1/4 2 - 1
USAA 07:30 FT
[Dong-3] Orlando City 1
2 - 1
Columbus Crew [Dong-6]
-1/2 1 - 0
- 08:00 FT
[Tay-11] Minnesota Utd
2 - 2
Chicago Fire [Dong-13]
+1/4 0 - 1
MEXB 08:05 FT
[7] Tepatitlan FC
0 - 1
Cancun FC [8]
0 - 0
USAA 08:30 FT
[Dong-5] Nashville FC
0 - 1
Dallas [Tay-12]
-1/4 0 - 1
MEXC 09:36 FT
[B-1] Monterrey
1 - 1
Club Tijuana [E-1]
-3/4 0 - 0
USAA 10:00 FT
[Tay-13] Portland Timbers
0 - 1
Colorado Rapids [Tay-4]
+0 0 - 0
MEXB 10:05 FT
[4] Mineros de Zac.
5 - 1
Correcaminos [15]
2 - 1
 
« 04 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo