x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQA 14:30 FT
[B-1] Shanghai SIPG (T)
1 - 1
Jiangsu Suning [A-2]
+0 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 14:30 FT
[B-6] Shijiazhuang YJ (T)
2 - 2
Shenzhen FC [A-5]
+1/2 1 - 1
- 14:30 FT
[B-7] Qingdao Huanghai (T) 1
2 - 1
Wuhan Zall [B-5]
+1/4 1 - 1
TS 90': 2-1; HP: 0-0; Pen: 5-4
AUSQSL 16:30 FT
  Olympic FC QLD
4 - 0
Sunshine Coast  
-1 3/4 2 - 0
UZBA 18:00 FT
[10] Mash'al Mubarek
0 - 0
Lok. Tashkent [7]
+1/4 0 - 0
TQA 18:35 FT
[A-1] Guangzhou Ever. (T)
3 - 1
Beijing Guoan [B-2]
-1/4 1 - 0
ARMA 19:00 FT
[6] FC Noah
1 - 2
Alashkert [4]
+1/4 0 - 2
MDVA 19:00 FT
[8] FC Floresti
1 - 0
Zimbru [9]
1 - 0
UZBA 19:00 FT
[4] Bunyodkor
1 - 1
Buxoro [14]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Qyzylqum
0 - 2
Navbahor [8]
+0 0 - 1
ANHU23 21:00 FT
[2-7] Wolves U23
3 - 0
Fulham U23 [2-13]
1 - 0
KUWA 21:30 FT
[3] Salmiya (T)
2 - 1
Yarmouk (KUW) [15]
2 - 1
- 21:30 FT
[2] Al Qadsia (T)
2 - 0
Fahaheel [9]
1 - 0
TBNB 22:00 FT
[9] UD Logrones
1 - 0
Alcorcon [18]
-1/4 1 - 0
BULA 22:59 FT
[8] Botev Vratsa 1
5 - 1
Etar [14]
-1/2 2 - 0
SLOA 22:59 FT
[3] Mura
0 - 0
CM Celje [6]
-1/2 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[12] Nea Salamina
1 - 1
Ethnikos Achnas [13]
-3/4 1 - 0
PERA 22:59 FT
[7] Cusco FC (T)
1 - 2
Sport Boys [8]
-1/4 0 - 0
KUWA 23:45 FT
[7] Al Jahra (T)
2 - 0
Al Sahel [8]
+1/4 0 - 0
- 23:45 FT
[11] Al Shabab (KUW) (T)
2 - 1
Khaitan [13]
-1/4 2 - 1
POLA 00:00 FT
[10] Warta Poznan (T)
0 - 3
Legia Wars. [1]
+1 1/4 0 - 3
TNKA 00:00 FT
[16] Antalyaspor 1
1 - 2
Fenerbahce [2]
+1 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Hatayspor 1
1 - 1
Sivasspor [14]
+1/4 1 - 1
TBNB 00:15 FT
[4] Sporting Gijon
1 - 0
Castellon [19]
-3/4 1 - 0
ISRB 00:15 FT
[10] Hapoel Acre
2 - 0
Hapoel Afula [14]
+1/4 1 - 0
- 00:15 FT
[1] Hapoel R. Gan
2 - 0
H. Petah Tikva [13]
-3/4 1 - 0
- 00:15 FT
[6] INR HaSharon
0 - 0
Hapoel Umm Al Fahm [11]
-1/4 0 - 0
- 00:15 FT
[8] HR Letzion
1 - 0
Beitar TA Ramla [7]
+0 1 - 0
- 00:15 FT
[12] Ahi Nazareth (T)
1 - 4
Hapoel Nof HaGalil [2]
+0 0 - 1
- 00:15 FT
[4] Sektzia Nes Tziona
1 - 0
Hapoel Kfar Shalem [16]
-1/4 0 - 0
- 00:15 FT
[3] Hapoel Iksal
2 - 1
Kafr Qasim [15]
+0 2 - 0
ANHA 00:30 FT
[18] Fulham 3
2 - 0
West Brom [19] 2
-1/4 2 - 0
HLB 00:45 FT
[19] AZ Alkmaar U21
1 - 1
Telstar [9]
+0 1 - 1
DUC3 01:00 FT
[16] Kaiserslautern 1
0 - 0
Hansa Rostock [9]
+1/4 0 - 0
TDA 01:00 FT
[9] AIK Solna
1 - 0
Varbergs BoIS [11]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Helsingborg
0 - 1
Malmo [1]
+1 1/4 0 - 1
TDB 01:00 FT
[12] Norrby 1
1 - 4
Brage [7]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[11] GAIS
2 - 0
Eskilstuna City [13]
-1/4 1 - 0
DENA 01:00 FT
[2] Sonderjyske
1 - 1
Aarhus AGF [4]
+1/4 1 - 1
ISRA 01:15 FT
[11] Hap. Beer Sheva
2 - 2
Bnei Sakhnin [13] 1
-1 1/4 1 - 2
PERA 01:15 FT
[13] Dep. Municipal (T)
0 - 2
Carlos A. Mannucci [10]
+0 0 - 1
BDNA 01:45 FT
[4] Braga
1 - 0
Famalicao [9]
-1 1/4 0 - 0
ANHU23 02:00 FT
[1-2] Derby County U23
3 - 2
West Ham U23 [1-13]
2 - 0
POLC 02:00 FT
  Znicz Pruszkow
2 - 3
Lech Poznan  
+1 3/4 1 - 1
ISRA 02:00 FT
[4] Maccabi Haifa
2 - 2
Maccabi TA [7]
+0 2 - 1
RMNA 02:00 FT
[8] Chindia Targoviste
0 - 2
Steaua Bucuresti [1]
+1 0 - 1
TSB 02:00 FT
[1] Grasshoppers
1 - 1
Thun [2]
-1/4 0 - 0
SLOA 02:15 FT
[10] Aluminij
1 - 3
Maribor [2]
+3/4 0 - 2
DUA 02:30 FT
[12] Hoffenheim 1 1
1 - 3
Union Berlin [5] 2
-1/2 0 - 0
ITA 02:45 FT
[9] Verona 5
3 - 1
Benevento [14] 4
-1/4 1 - 0
PHB 02:45 FT
[14] Amiens 1
0 - 1
Toulouse [8]
-1/4 0 - 0
BIA 02:45 FT
[15] Zulte-Waregem 1
1 - 1
Kortrijk [11]
+0 0 - 0
ANHA 03:00 FT
[14] Leeds Utd 1
1 - 4
Leicester City [4] 1
-1/4 0 - 2
TBNA 03:00 FT
[3] Villarreal 1
2 - 0
Valladolid [17] 3
-3/4 2 - 0
TBNB 03:00 FT
[6] Malaga
0 - 3
Espanyol [1]
+3/4 0 - 1
ITB 03:00 FT
[2] Lecce
3 - 1
Pescara [19]
-1 1/4 1 - 0
ITA3 03:00 FT
[B-8] Cesena
0 - 2
Padova [B-1]
+1/4 0 - 0
BRA 03:00 FT
[6] Palmeiras/SP
3 - 0
Atl. Mineiro/MG [1]
-1/4 1 - 0
BRB 03:30 FT
[6] Ponte Preta/SP
2 - 1
Figueirense/SC [18]
-3/4 0 - 1
COLB 03:30 FT
[15] Real Cartagena
1 - 0
Atletico Huila [8]
0 - 0
- 03:30 FT
[3] Dep.Quindio
4 - 0
Barranquilla [16]
2 - 0
- 03:30 FT
[12] Boca Juniors Cali (T)
0 - 1
Cortulua [1]
+1/2 0 - 1
- 03:30 FT
[7] Llaneros FC
2 - 1
Tigres(COL) [14]
0 - 1
- 03:30 FT
[11] Orsomarso 1
2 - 1
Atletico [13]
1 - 0
- 03:30 FT
[10] Real San Andres
0 - 3
Leones FC [6]
0 - 2
PERA 03:30 FT
[11] Melgar (T) 1
0 - 4
Alianza Lima [20]
+1/4 0 - 3
BDNA 04:00 FT
[15] Boavista
3 - 0
Benfica [2]
+1 3/4 2 - 0
VENA 04:00 FT
[B-3] Aragua (T) 1
1 - 1
Gran Valencia [B-8]
1 - 1
PARA 05:30 FT
[4] Sol de America
1 - 1
Guairena FC [8]
-1/4 0 - 0
BRA 06:00 FT
[7] Gremio/RS
2 - 1
Bragantino/SP [13]
-1/2 0 - 0
ECUA 06:30 FT
[6] Macara 1
1 - 1
Guayaquil City [4]
-1 1/4 0 - 0
VENA 07:00 FT
[B-5] Metropolitano (T)
1 - 1
Portuguesa [B-7]
+0 0 - 0
ARGA 07:15 FT
[C-3] Rosario Central
2 - 1
Godoy Cruz [C-4]
-
COLA 07:15 FT
[19] Boyaca Chico 1
1 - 0
Atl. Bucaramanga [13]
+0 0 - 0
CRCA 08:00 FT
[B-3] San Carlos
2 - 0
Santos Guapiles [A-5]
-3/4 0 - 0
COLA 08:15 FT
[18] Pereira
0 - 1
America Cali [7]
+1/2 0 - 1
MEXA 10:00 FT
[1] Club Leon
2 - 1
Santos Laguna [8]
-1/2 0 - 1
ANHU23 19:00 Hoãn
[2-6] West Brom U23
-
Burnley U23 [2-12]
-
SLOA 20:00 Hoãn
[8] NK Bravo
-
Domzale [7]
-
HLB 03:00 Hoãn
[14] PSV Eindhoven U21
-
Cambuur [2]
-
 
« 02 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo