x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFF16 15:00 FT
[C-4] Australia U16 (T)
2 - 3
Myanmar U16 [C-1]
2 - 2
GHCLB 15:00 FT
  Elche (T)
0 - 1
Ibiza-Eivissa  
-3/4 0 - 1
AUSC 16:30 FT
  Newcastle Olympic
0 - 1
Melbourne City  
+2 3/4 0 - 1
AUSBPL 16:30 FT
[9] Magic United
0 - 2
Taringa Rovers [7]
+0 0 - 1
AUSQSL 16:45 FT
  SC Wanderers
0 - 3
Queensland Lion  
+1 1/4 0 - 2
HQA 17:00 FT
[10] Gimcheon Sangmu
0 - 1
Pohang Steelers [3]
+1/2 0 - 1
SAFF20 17:30 FT
[1] Bangladesh U20 (T)
1 - 1
Nepal U20 [3]
0 - 0
HQA 17:30 FT
[5] Jeju Utd
1 - 2
Seongnam Ilhwa Ch. [12]
-3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
1 - 1
FC Seoul [8]
-1 0 - 0
AFF16 19:00 FT
[C-2] Malaysia U16 (T)
3 - 0
Campuchia U16 [C-3]
1 - 0
TDU21 19:00 FT
  Degerfors IF U21
6 - 0
Djurgardens U21  
2 - 0
SAFF20 20:30 FT
[2] Ấn Độ U20 1
1 - 0
Maldives U20 [4]
0 - 0
TDU21 21:00 FT
  Varnamo U21
4 - 2
Kalmar U21  
-1 3 - 2
UZBA 21:00 FT
[11] Kokand-1912
3 - 3
Neftchi [13]
-1/4 0 - 1
QATA 21:35 FT
[1] Al Arabi (QAT)
2 - 0
Qatar SC [11] 1
-1 0 - 0
LITA 22:00 FT
[6] Kauno Zalgiris
2 - 2
Suduva [5]
+1/4 1 - 2
UZBA 22:00 FT
[3] Nasaf Qarshi
0 - 1
Navbahor [1]
-1/2 0 - 1
DENC 22:59 FT
  Varde
3 - 3
Tarup-Paarup IF  
1 - 0
TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 3-1
- 22:59 FT
  Hellerup
0 - 1
Nykobing  
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
  Fremad Amager
1 - 0
Hillerod  
-1 1 - 0
- 22:59 FT
  Odder IGF
2 - 2
Brabrand IF  
1 - 2
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 3-4
- 22:59 FT
  Allerod FK
3 - 1
KFUM BK Roskilde  
2 - 0
- 22:59 FT
  Hedensted IF
1 - 0
Dalum IF  
0 - 0
- 22:59 FT
  Kjellerup IF
1 - 4
Young Boys FD  
+1 1/4 1 - 2
- 22:59 FT
  Vejgaard BK
0 - 0
Hobro I.K.  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-2
- 22:59 FT
  OKS Odense
1 - 5
Vejle  
0 - 2
- 22:59 FT
  Skovshoved IF
0 - 4
HB Koge  
0 - 1
- 22:59 FT
  Slagelse B&I
0 - 5
Sonderjyske  
0 - 2
- 22:59 FT
  Ringsted IF
0 - 3
Naestved BK  
0 - 1
- 22:59 FT
  Aabenraa BK
1 - 2
Oure FA  
1 - 1
- 22:59 FT
  Broager UI
0 - 8
Fredericia  
0 - 4
- 22:59 FT
  Saby
1 - 3
BK Frem  
1 - 2
- 22:59 FT
  Hvidovre IF
2 - 4
Helsingor  
-1/4 1 - 2
- 22:59 FT
  Herlev
0 - 2
Vanlose  
+1 1/4 0 - 0
DUC4BA 23:30 FT
[6] Nurnberg II
3 - 0
TSV 1896 Rain [15]
-3/4 2 - 0
- 23:30 FT
[7] FC Pipinsried
3 - 0
Hankofen-Hailing [11]
0 - 0
- 23:30 FT
[18] VfB Eichstatt
2 - 3
Wurzburger [3]
+3/4 1 - 1
- 23:30 FT
[17] Ansbach
1 - 2
TSV Aubstadt [9]
+1/4 1 - 1
AUTB 23:30 FT
[8] Liefering
4 - 3
Vorwarts Steyr [10]
-1/2 1 - 1
DENC 23:30 FT
  BK Avarta
1 - 3
FA 2000  
+3/4 0 - 2
- 23:30 FT
  Norresundby BK
1 - 5
Thisted  
+2 1/4 0 - 5
- 23:30 FT
  Solrod FC
0 - 3
Ishoj IF  
0 - 2
- 23:30 FT
  KFUM Kobenhavn
1 - 3
Karlslunde IF  
0 - 1
- 23:30 FT
  Give Fremad
0 - 7
Middelfart  
0 - 2
- 23:30 FT
  AIA-Tranbjerg IF
0 - 9
Aarhus Fremad  
0 - 6
- 23:30 FT
  Klitmoller IF
1 - 2
Jammerbugt  
0 - 1
- 23:30 FT
  VRI 1
0 - 2
Viby  
0 - 1
- 23:30 FT
  Farso/Ullits IK
1 - 4
Skive IK  
1 - 2
EGYA 23:30 FT
[17] Arab Contractors
0 - 1
Future FC [4]
+0 0 - 1
DENC 23:45 FT
  Vatanspor (DK)
2 - 0
Lyseng  
- 23:45 FT
  Oster Hornum IF
0 - 8
Ringkjobing IF  
0 - 4
QATA 23:45 FT
[4] Al Garrafa
2 - 1
Sailiya [6]
+0 1 - 0
C1 00:00 FT
  Sheriff Tiraspol 4
1 - 2
Vik.Plzen   3
+1/4 1 - 1
DUC4BA 00:00 FT
[10] Buchbach
1 - 1
Illertissen [19]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[12] V. Aschaffenburg
2 - 3
Wacker Burghausen [5] 1
-1/2 0 - 3
- 00:00 FT
[8] Schweinfurt
2 - 0
Augsburg II [20]
-1 1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[2] Unterhaching
3 - 2
Heimstetten [14]
-2 1 - 2
DENC 00:00 FT
  Kolding IF
2 - 0
Esbjerg FB  
+1/4 0 - 0
C1 00:45 FT
  Ludogorets 3
1 - 2
Dinamo Zagreb   1
+0 1 - 2
- 01:00 FT
  Monaco 2
1 - 1
PSV Eindhoven   2
-1/4 0 - 1
ICEA 01:00 FT
[3] KA Akureyri
0 - 1
KR Reykjavik [6]
-1/2 0 - 1
ARGB 01:35 FT
[9] Estudiantes Rio Cuarto
1 - 1
Deportivo Madryn [16]
-1/4 1 - 0
C1 01:45 FT
  Union Saint-Gilloise 1
2 - 0
Rangers   4
+0 1 - 0
ANHLC 01:45 FT
  Cambridge Utd
1 - 0
Millwall   1
+1 0 - 0
C1 02:00 FT
  Benfica 2
4 - 1
Midtjylland  
-1 1/2 3 - 0
CHIB 02:00 FT
[16] Deportes Recoleta
2 - 0
Barnechea [7]
-1/4 1 - 0
MEXB 05:05 FT
[13] Ala. Durango
3 - 0
Tlaxcala FC [17]
-3/4 1 - 0
SUD 05:15 FT
[Play off-5] Nacional(URU)
0 - 1
Atletico/GO [F-1]
0 - 1
COLA 06:00 FT
[20] Deportivo Cali 1
0 - 3
Envigado [18]
-1/2 0 - 2
USA 06:30 FT
[Dong-4] New York RB
4 - 5
Colorado Rapids [Tay-10]
-3/4 3 - 2
USW 07:05 FT
[9] Racing Louisville Nữ
1 - 1
OL Reign Nữ [6]
+1/2 1 - 1
MEXB 07:05 FT
[7] Cancun FC
2 - 0
Atletico La Paz [18]
-1/2 1 - 0
ARGB 07:10 FT
[11] Def.Belgrano
2 - 0
San Martin SJ [12]
-1/4 1 - 0
LIB 07:30 FT
[E-2] Corinthians/SP
0 - 2
Flamengo/RJ [H-1]
+1/4 0 - 1
SUD 07:30 FT
[Play off-4] Dep.Tachira
0 - 1
Independiente JT [Play off-3]
+1/4 0 - 1
BRB 07:30 FT
[5] SC Recife/PE
1 - 1
Criciuma/SC [9]
-1/2 0 - 1
MEXA 08:00 FT
[2] Toluca 1
1 - 1
Puebla [6]
-1/4 0 - 1
COLA 08:05 FT
[4] Santa Fe
1 - 1
America Cali [14]
-3/4 0 - 1
MEXB 09:05 FT
[12] Dorados
0 - 1
Celaya [2]
+1/4 0 - 1
USA 10:07 FT
[Tay-9] Seattle Sounders
1 - 0
Dallas [Tay-3]
-1/2 1 - 0
TDU21 20:00 Hoãn
  Hacken U21
-
Jonkopings U21  
-
EGYA 02:00 Hoãn
[3] Ahly Cairo
-
Pharco FC [8]
-
 
« 02 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo