x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[8] Suzhou Dongwu (T)
0 - 3
Qingdao Hainiu [3]
+1 1/4 0 - 2
AFF16 15:00 FT
[B-3] Đông Timo U16 (T)
1 - 1
Lào U16 [B-2]
0 - 1
TQB 15:00 FT
[5] Shaanxi Changan (T)
1 - 0
Sichuan Jiuniu [4]
+1/4 1 - 0
- 15:00 FT
[14] Beijing Sport Univ (T) 1
1 - 0
Guangxi Pingguo [15]
+1/2 0 - 0
HQB 17:30 FT
[2] Bucheon 1995
3 - 1
Gyeongnam [6]
+0 1 - 1
- 17:30 FT
[7] Seoul E-Land
3 - 0
GimPo Citizen [8]
-1/2 1 - 0
TQB 18:30 FT
[7] Heilongjiang Ice City (T)
3 - 0
Zibo Cuju [12]
-1 1/4
AFF16 19:00 FT
[B-1] Thái Lan U16 (T)
5 - 0
Brunei U16 [B-4]
3 - 0
MASL 19:15 FT
[1] Darul Takzim
5 - 0
Kuala Lumpur FA [9]
-2 2 - 0
- 20:00 FT
[4] Terengganu
0 - 0
Petaling Jaya City [11]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Pahang
2 - 0
Kedah FA [7]
+1/4 1 - 0
IDNA 20:30 FT
  Persebaya Surabaya
2 - 0
Persita Tangerang   1
-3/4 1 - 0
UZBA 21:00 FT
[12] Surkhon Termiz 2
0 - 5
Olympic FK [7]
+0 0 - 2
QATA 21:35 FT
[3] Markhiya SC
4 - 3
Al Sadd [8]
+1 1/4 1 - 2
LATA 22:00 FT
[5] FK Auda
1 - 1
Valmiera / BSS [1]
+3/4 1 - 1
FINA 22:00 FT
[12] HIFK 1
0 - 3
Inter Turku [5]
+3/4 0 - 2
UZBA 22:00 FT
[2] Sogdiana Jizzakh
2 - 0
Bunyodkor [10]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Pakhtakor
3 - 2
Dinamo Samarkand [14]
-2 1/4 2 - 1
DUCC 22:59 FT
  Chemnitzer 1
1 - 1
Union Berlin   1
+2 1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 22:59 FT
  Ingolstadt 3
0 - 3
Darmstadt  
+1/2 0 - 2
- 22:59 FT
  E.Cottbus
1 - 2
Wer.Bremen   2
+1 3/4 0 - 1
POLB 22:59 FT
[4] Nieciecza
0 - 2
GKS Tychy [11]
-3/4 0 - 1
IREA 22:59 FT
[8] Drogheda Utd
1 - 1
UC Dublin [9]
-3/4 1 - 1
EGYA 23:30 FT
[7] NBE SC
1 - 1
El Gouna [15]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[9] Ismaily SC
1 - 0
Masr lel Maqassah [18]
-1 1/2 1 - 0
QATA 23:45 FT
[9] Umm salal
0 - 1
Ahli Doha [5]
-1/2 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Zaragoza
1 - 2
Al Nasr (KSA)  
-1/4 0 - 1
NGB 00:00 FT
[11] Rubin Kazan
0 - 0
Ufa [10]
-1/2 0 - 0
POLA 00:00 FT
[7] Korona Kielce
3 - 1
Slask Wroclaw [10]
+1/4 2 - 0
TDA 00:00 FT
[5] Goteborg
2 - 0
Norrkoping [11]
+0 1 - 0
TD3 00:00 FT
  Sollentuna FK
2 - 2
Hammarby Talang  
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Haninge/Brand.
2 - 1
Taby IS  
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  Angelholms
3 - 1
Lunds BK  
-1/4 2 - 1
DENA 00:00 FT
[1] Nordsjaelland
2 - 1
Lyngby [10]
-1/2 1 - 0
BULA 00:30 FT
[7] Arda Kardzhali
3 - 2
Septemvri Sofia [13]
-1/2 2 - 1
RMNA 00:30 FT
[3] Hermannstadt
1 - 1
Botosani [5]
-1/2 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[19] Guillermo
1 - 0
Ramon Santamarina [37]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[33] Nueva Chicago
0 - 1
Flandria [34]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[35] Tristan Suarez
0 - 2
San Telmo [28]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[8] Almagro
1 - 1
Temperley [29]
-1/2 0 - 0
PERA 01:00 FT
[13] Sport Boys
1 - 2
Cesar Vallejo [7]
+1/4 1 - 0
URUA 01:00 FT
[1] Liverpool P. (URU)
1 - 3
Defensor SC [10]
-1/4 0 - 1
DUCC 01:45 FT
  Magdeburg 1
0 - 4
Ein.Frankfurt   1
+1 1/2 0 - 2
PHB 01:45 FT
[18] Sochaux
0 - 0
Paris FC [9] 2
-1/4 0 - 0
ANHB 02:00 FT
[2] Watford 4
1 - 0
Sheffield Utd [13] 3
-1/4 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[21] CA Mitre Salta
1 - 1
Deportivo Riestra [15]
-1/4 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[A-6] Real Santa Cruz
1 - 1
Aurora [A-7]
-1/2 1 - 0
EGYA 02:00 FT
[1] Zamalek SC
3 - 0
Pyramids FC [2]
+1/4 2 - 0
ICEA 02:15 FT
[1] Breidablik
3 - 1
IA Akranes [12]
-2 1/4 0 - 0
CHIB 02:30 FT
[15] San.Morning
1 - 0
San Luis Qui. [13]
-1/4 0 - 0
COLB 03:00 FT
[2] Fortaleza
1 - 2
Bogota FC [8]
-1/2 1 - 1
- 04:00 FT
[3] Dep.Quindio
4 - 3
Valledupar [9]
-1 2 - 3
BLVA 04:15 FT
[A-1] CA Palmaflor
0 - 1
Nacional Potosi [A-3]
-3/4 0 - 0
ARGA 05:00 FT
[20] Defensa YJ
0 - 0
Arsenal Sarandi [14]
-1/2 0 - 0
- 05:00 FT
[17] Rosario Central
0 - 3
C. Cordoba SdE [21]
-1/2 0 - 2
ARGB 05:00 FT
[30] Alvarado MDP
0 - 1
Deportivo Moron [23]
+0 0 - 0
CHIB 05:00 FT
[6] Puerto Montt
1 - 4
U.Concepcion [8]
-1/4 0 - 0
ARGB 05:35 FT
[25] Ferro Carril Oeste
2 - 0
Belgrano [1]
+0 1 - 0
BRA 06:00 FT
[9] Santos/SP
2 - 2
Fluminense/RJ [3]
+1/4 1 - 0
COLA 06:00 FT
[11] Atl. Bucaramanga
2 - 1
Deportes Tolima [16]
+1/4 1 - 1
URUA 06:00 FT
[5] CA Penarol
0 - 1
CA Fenix [7]
-3/4 0 - 0
BLVA 06:30 FT
[B-7] Inde. Petrolero
1 - 2
Oriente Petrolero [A-4]
-1/2 0 - 1
ARGB 07:00 FT
[2] San Martin Tucuman
0 - 0
Chaco For Ever [7]
-3/4 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[13] 9 de Octubre
0 - 1
Orense SC [8]
-1/4 0 - 0
ARGA 07:30 FT
[19] Colon
0 - 3
Independiente [25]
-1/4 0 - 2
CHIB 07:30 FT
[4] Dep. Copiapo
2 - 1
Melipilla [11]
-3/4 2 - 1
- 07:30 FT
[5] Rangers Talca
1 - 2
San. Wanderers [14]
-1/4 1 - 1
ARGB 07:40 FT
[3] Instituto
2 - 0
All Boys [5]
-1/2 2 - 0
COLA 08:05 FT
[8] Atl. Nacional
3 - 1
Deportivo Pasto [6] 1
-1 2 - 0
GHCLB 17:59 Hoãn
  Atromitos
-
Al Taawon (KSA)  
-
BULA 00:45 Hoãn
[2] Cherno More
-
Levski Sofia [9]
-
 
« 01 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo